PDA

View Full Version : EFF không auto được sau khi cộng điểm master

bambo
21-05-2013, 12:45 PM
Như tiêu đề mình chơi eff NV BXMuRealF2, sau khi mình làm master rồi cộng điểm thì tự nhiên ko auto được nữa (chỉ tự buff cho bản thân mà ko đánh cũng như buff cho nhóm) Mod nào biết chỉ giúp Mình. Do lỗi Mu hay mình đã cộng điểm master vào cột nào ko đúng

♥ Libra ♥
21-05-2013, 01:27 PM
bạn đã kiểm tra lại phần Auto chưa? bạn thử chụp hình bảng master và up lên 4rum nhé

bambo
22-05-2013, 12:05 AM
Mình ko biết post ảnh. Nhưng có lẽ là do mình cộng vào cột mũi tên vô tận. Bây h mình auto ko để auto mũi tên vô tận nữa thì auto buff và train được. Thank MOD

Vodka_QuyenNang
22-05-2013, 12:07 AM
+ vào master mũi tên vô tận ko bắn đc auto đâu như chiêu ma thuật master của DW

TheLord
22-05-2013, 12:06 PM
+ vào master mũi tên vô tận ko bắn đc auto đâu như chiêu ma thuật master của DW

Chuẩn ko cần chỉnh!

Nước Mắt
22-05-2013, 12:42 PM
Như tiêu đề mình chơi eff NV BXMuRealF2, sau khi mình làm master rồi cộng điểm thì tự nhiên ko auto được nữa (chỉ tự buff cho bản thân mà ko đánh cũng như buff cho nhóm) Mod nào biết chỉ giúp Mình. Do lỗi Mu hay mình đã cộng điểm master vào cột nào ko đúng
Các skill hỗ trợ buff như : Mũi tên vô tận ( Elf ) , Cuồng nộ ( SM ) , Ma thuật Mater ( Dw ) ,...
Khi tăng mater sẽ ko sử dụng được auto bạn nhé ,
Tuy nhiên thời gian sử dụng của nó là 1h đồng hồ mới bị mất vì vậy bạn ko cần phải add skill đó vào auto ,
Cứ RS xong buff một cái đứng train đủ lv RS thì chưa đến 1h mà :)
Còn nếu bạn muốn sử dụng auto với skill này hãy RS mater point rồi ko tăng vào đó nữa nhé .