PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] cao thủ MUHP đánh hộ MonDayBuon vào nhận hàng nhé !!!

ShayneWard
21-05-2013, 12:14 PM
Mình muốn được mở rộng tầm mắt với 1 tay to bơm máu của MUHP :D
Vẫn là kèo CauUtXiTin vs MonDayBuon và ta vẫn chấp 5-0.
Lần này đánh 1m VND or 10m vp tuỳ bên đối phương quyết nhé :)
Thể lệ trận đấu như sau :
Mỗi bên quay 1 clip và clip phải được quay trước khi đăng nhập vào MU cho đến khi trận đấu kết thúc và out đấu trường.Clip phải được quay toàn màn hình máy tính,trên thanh công cụ ngoài 2 biểu tượng Camstudio và cửa sổ MU ko được xuất hiện thêm 1 biểu tượng nào khác kể cả trang web,bị dis trên màn hình phải hiện chữ kết nối máy chủ đã bị ngắt.bên nào phạm quy coi như xử thua.kết thúc trận đấu cả 2 bên up clip đã quay lên 4rum để xét kết quả.
Xem cái ống bơm máu của cao thủ MUHP nó to như thế nào :)
Nhận lời thì vào đánh và làm theo thể lệ như trên còn ko nhận lời thì về MU HP mà hack để bá đạo tiếp nhé :)

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 12:19 PM
Kèo đánh từ 10m VP > 30m VP + thêm Dell acc
còn VND nếu thích đánh thì tuỳ bạn nhé
bn mình cũng nhận

aloanh
21-05-2013, 12:21 PM
Kèo đánh từ 10m VP > 30m VP + thêm Dell acc
còn VND nếu thích đánh thì tuỳ bạn nhé
bn mình cũng nhận

chơi luôn . ở đâu để qua đánh

MonDayBuon
Mỗi bên quay 1 clip và clip phải được quay trước khi đăng nhập vào MU cho đến khi trận đấu kết thúc và out đấu trường.Clip phải được quay toàn màn hình máy tính,trên thanh công cụ ngoài 2 biểu tượng Camstudio và cửa sổ MU ko được xuất hiện thêm 1 biểu tượng nào khác kể cả trang web,bị dis trên màn hình phải hiện chữ kết nối máy chủ đã bị ngắt.bên nào phạm quy coi như xử thua.kết thúc trận đấu cả 2 bên up clip đã quay lên 4rum để xét kết quả.
Nhận lời thì vào đánh và làm theo thể lệ như trên còn ko nhận lời thì về MU HP mà hack để bá đạo tiếp nhé :)
Nhờ GM vào quay, còn đây chịu hok biết quay Video, còn nói Hack! Chỉ là nói đối phó, GM vào xem, nếu hack GM bảo MonDayBuon Hack, t tự trả Vcent và Dell Acc nhé!

Còi Đua Đòi Muzik
nếu k biết quay clip thì vào đây nhé > http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1144957-Quay-Video-CamStudio-giao-di%E1%BB%87n-%C4%91%C6%A1n-gi%E1%BA%A3n

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 12:22 PM
Nhờ GM vào quay, còn đây chịu hok biết quay Video, còn nói Hack! Chỉ là nói đối phó, GM vào xem, nếu hack GM bảo MonDayBuon Hack, t tự trả Vcent và Dell Acc nhé!

đang đợi mod post video hôm nọ nhé , và chưa thấy mod nói gì đến :|

ShayneWard
21-05-2013, 12:22 PM
:)) GM quay thì thấy cái gì ngoài 2 con DK cứ nhảy nhảy :) mỗi bên 1 clip quay hoàn toàn trận đấu như vậy xanh chính hơn nhiều mà =))

ShayneWard
21-05-2013, 12:24 PM
Tóm lại ý nhé nhận lời và làm theo những gì trong pic nói thì đánh còn ko nhận lời khác gì đồng nghĩa với việc thừa nhận trận trước ... :))

ShayneWard
21-05-2013, 12:28 PM
ko phải cuống mà vào game chửi bậy đây là 1 cách đánh xanh chính nhất ko nhận thì qua MU HP mà diễn nhé :D

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 12:30 PM
Lên cho cao thủ Hack MuHP =))~

MonDayBuon
21-05-2013, 12:33 PM
ko phải cuống mà vào game chửi bậy đây là 1 cách đánh xanh chính nhất ko nhận thì qua MU HP mà diễn nhé :D
Làm gì mà m` nói nhiều thế, t đang xem cách quay Video, nên chưa ra kèo dc, còn đừng có nói là Hack, thua 5m sao cay cú thế?
=((

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 12:33 PM
lên tiếp nào chấp 5-0 bạn ơi

2 bên quay clip nhé

chứ trận trc' vừa GM vừa nc vừa xoay kiếm + 2 dqn cùi mà ăn đc 2 HLK L2 3op 15 5sk lv5 thì mình ko phục =))~

ShayneWard
21-05-2013, 12:34 PM
sao cứ lúi húi loay hoay trong game nói những lời ko hay thế chủ chính MDB? trước đây a chấp mày 9-0 đánh 5m vp mày ko dám chơi giờ tìm được cao thủ hack vào oai phong lắm mà dập CauUt như đi dạo :)) giờ toppic này quá xanh chính lại lẳng lơ 1 cách phũ phàng thế :))

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 12:35 PM
PK ko hack mà ăn đc cauut là 1 điều khó đó nha =))~

MonDayBuon
21-05-2013, 12:36 PM
sao cứ lúi húi loay hoay trong game nói những lời ko hay thế chủ chính MDB? trước đây a chấp mày 9-0 đánh 5m vp mày ko dám chơi giờ tìm được cao thủ hack vào oai phong lắm mà dập CauUt như đi dạo :)) giờ toppic này quá xanh chính lại lẳng lơ 1 cách phũ phàng thế :))

t bảo thống nhất trong Game rồi ra forum nhé, m` ở ngoài forum m` nói, thằng CauUt trong Game nói, m` hok biết nghĩ ahm? Mà nói t trong Game! Nói tóm lại, t xem cách quay Video, đừng có nói ở Forum thế này thế kia nhé! Đàn bà VL`!

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 12:39 PM
t bảo thống nhất trong Game rồi ra forum nhé, m` ở ngoài forum m` nói, thằng CauUt trong Game nói, m` hok biết nghĩ ahm? Mà nói t trong Game! Nói tóm lại, t xem cách quay Video, đừng có nói ở Forum thế này thế kia nhé! Đàn bà VL`!

hẹn bạn vào 1 ngày gần nhất trong đấu trường kèo 30m VP + dell acc + 5m VND nhé

MonDayBuon
21-05-2013, 12:42 PM
Mày chấp 9-0 vcent t hok cần nhé, vì mày tỏ ra Vip t bảo Dell Acc thì mày hok dám chơi, Mày tỏ ra Vip chắc, sao mày hok dám Dell Acc! Còn đừng có hơi 1 tý là chấp 9-0 thằng Cùi nhé! Vip thì Dell Acc sao đéo dám! Vcent bọn m` bên HT lâu rồi, Vcent 5m to lắm sao! Hài!

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 12:44 PM
Mày chấp 9-0 vcent t hok cần nhé, vì mày tỏ ra Vip t bảo Dell Acc thì mày hok dám chơi, Mày tỏ ra Vip chắc, sao mày hok dám Dell Acc! Còn đừng có hơi 1 tý là chấp 9-0 thằng Cùi nhé! Vip thì Dell Acc sao đéo dám! Vcent bọn m` bên HT lâu rồi, Vcent 5m to lắm sao! Hài!

thì mày nhận kèo trên đi , kèo bao nhiêu VP cũng nhận + Dell acc

Bích Dao
21-05-2013, 12:49 PM
Quay clip có gì khó đâu, 1 click chuột và vào Pk chứ ai làm gì nó hay nó làm gì mik pk đâu mà lo :))
Cách này là xanh chín nhất. GM vào check chử ko phải Mod vào làm Phóng viên nên ko đc thỏa đáng :D

ShayneWard
21-05-2013, 12:53 PM
sao mày ko dám delete với acc Just của tao đi :)) acc mày xứng để del với tao chắc :))

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 12:56 PM
Up
There are currently 14 users browsing this thread. (11 members and 3 guests)

Còi Đua Đòi Muzik, ShayneWard, B3map, hainam46, tungbeo, ValHelSin, TheDeath, MonDayBuon, MrFang, Simba, Gà Vàng Vô Đối

vào game a ơi =))~

anhnam234
21-05-2013, 01:13 PM
với trận đấu căng thế này. mình nghĩ phải có 1 trọng tài bản lĩnh . có quyền. nhờ adm vào theo dõi cả trận. ko có thua thắng rồi lại cãi nhau.:))

WaitL0v3
21-05-2013, 01:16 PM
Mỗi thằng 30k poin, cởi chuồng... cứ thế mà chiến thôi :|

anhnam234
21-05-2013, 01:22 PM
Mỗi thằng 30k poin, cởi chuồng... cứ thế mà chiến thôi :|
nói như bạn thỳ nói làm gì. thằng nào có acc thằng ý chiến chứ lại. ko gian lận hach là được. công sức ng ta theo đuổi 1 sv để mạnh hơn ng khác mà. còn có cả kèo del acc. hẳn 2 bạn đó rất tự tin vào nv cưng của mình. đúng ko

hainam46
21-05-2013, 01:26 PM
ko đấnh đâu mà cứ bàn luận nhiều .SV HT chuyện này quá là bình thường rồi . kakaka

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 01:30 PM
adm can thiệp vào kèo này thì tốt , nếu ADm can thiệp thì

kèo mình chấp MDB 5-0 30m VP + dell acc + 5m VND ăn 3m VND của MDB

WaitL0v3
21-05-2013, 01:32 PM
nói như bạn thỳ nói làm gì. thằng nào có acc thằng ý chiến chứ lại. ko gian lận hach là được. công sức ng ta theo đuổi 1 sv để mạnh hơn ng khác mà. còn có cả kèo del acc. hẳn 2 bạn đó rất tự tin vào nv cưng của mình. đúng ko

Cái kiểu solo tính item + hơn poin thì chỉ suốt đời chủi nhau thui bác à.
Item + poin hơn bị thua thì nghĩ bên yếu nó Hack or chơi ko đẹp... còn thắng cũng trả có gì to tác. Kết quả... lại văng các kiểu ra :))

vivavivu
21-05-2013, 01:34 PM
^.^ Trận này hay đấy up cho các pro vô pk kèo này . ^.^ Hôm nào đánh cho ta biết qua quay video coi nhé ;))

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 01:36 PM
Cái kiểu solo tính item + hơn poin thì chỉ suốt đời chủi nhau thui bác à.
Item + poin hơn bị thua thì nghĩ bên yếu nó Hack or chơi ko đẹp... còn thắng cũng trả có gì to tác. Kết quả... lại văng các kiểu ra :))

1 Bên : 2 dqn cùi + vừa xoay kiếm vừa GM + chát w3 k biết
1 Bên : 2 HLK L 10 20 2 +15 5sk Lv , L 10 2 5sk +15 lv5 w3 L 5hp 5mnl 5NL 7auto +15 pen 10 2 20 7 , ring 4457 => gió

bạn bảo bên nào win

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 01:37 PM
^.^ Trận này hay đấy up cho các pro vô pk kèo này . ^.^ Hôm nào đánh cho ta biết qua quay video coi nhé ;))

ô tê con thú cưng =))~

vivavivu
21-05-2013, 01:41 PM
đừng dell acc ... chơi VC hoặc VND thì ADM chắc sẽ làm trọng tài đó. :) cần gì phải dell acc đâu ^.^

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 01:45 PM
1 ng` đi 1 ng` ở lại , sao phải xoắn nhỉ :))

có Cu còi này thì sv k có MDB , có MDB thì sv ko có Cu Còi này

mời bạn MDB vào nhận kèo

MonDayBuon
21-05-2013, 02:00 PM
Vừa bận chút, nói tóm lại quay Video hok biết quay( tin hay hok thì tùy ) còn đừng có bịa ra là Hack nên hok dám quay, cảm thấy chơi dc thì nhờ GM vào làm chứng, t tin rằng GM sẽ làm chứng công bằng và nhìn ra ai Hack ( nếu có ) còn t Win 5m, mày đừng có bảo t Hack nhé, lúc đó có nhiều AE cũng xem và cả Mod, mà mày bảo chấp 5-0,người khác Win mày, mày cũng nói người ta Hack ahm? đừng nghĩ mày Pro hok ai Win dc nhé! Còn t hok cần chấp 0-0, Solo == đồ, chả cần mày phải chấp nhé!

nhocvn8x
21-05-2013, 02:06 PM
kèo có vẻ k cân =)) cởi chuồng solo + = poin nhau mới thể hiện bản lĩnh người + p0in + người PK =)) ( ý kiến nghiêm cấm gạch đá nhé ;)) )

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 02:08 PM
Vừa bận chút, nói tóm lại quay Video hok biết quay( tin hay hok thì tùy ) còn đừng có bịa ra là Hack nên hok dám quay, cảm thấy chơi dc thì nhờ GM vào làm chứng, t tin rằng GM sẽ làm chứng công bằng và nhìn ra ai Hack ( nếu có ) còn t Win 5m, mày đừng có bảo t Hack nhé, lúc đó có nhiều AE cũng xem và cả Mod, mà mày bảo chấp 5-0,người khác Win mày, mày cũng nói người ta Hack ahm? đừng nghĩ mày Pro hok ai Win dc nhé! Còn t hok cần chấp 0-0, Solo == đồ, chả cần mày phải chấp nhé!
xời xời =))~ nta đứng xem cũng chỉ nhìn thấy 2 nv đang nhẩy nhẩy chứ k thể phân biệt đc dame nhé
còn nếu bảo ko biết quay thì vào mục hướng dẫn có hướng dẫn quay clip Camstudio
với cả có phức tạp đâu , dow về click Play [ Hình tròn ] là chạy . tắt thì [ hình vuông ]

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 02:10 PM
kèo có vẻ k cân =)) cởi chuồng solo + = poin nhau mới thể hiện bản lĩnh người + p0in + người PK =)) ( ý kiến nghiêm cấm gạch đá nhé ;)) )

có gì ko cân =))~ tôi hơn nó đồ thì tôi chấp nó 5-0

dùng 2 dqn mà ăn đc 2 HLK quá là pro đó
chưa kể vừa chát vừa GM vừa xoay kiếm

MonDayBuon
21-05-2013, 02:11 PM
Thì đeo vk- W3- ring pen thôi mà C! t thì hok biết quay Video, nên chỉ nhờ GM vào làm chứng, còn thằng chủ Topic đừng có nói t hack nên bịa ra hok biết quay Video nhé!

MonDayBuon
21-05-2013, 02:16 PM
Kèo như này, chơi thì nhận! Thế thôi!

đẹp trai ko = dai sức
21-05-2013, 02:16 PM
PK ko hack mà ăn đc cauut là 1 điều khó đó nha =))~

nói bậy gì đó m >.<

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 02:19 PM
nói bậy gì đó m >.<

he he con thú này lâu lâu mới thấy xuất hiện

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 02:20 PM

ko quay clip hoặc ko có adm can thiệp m cứ chấp t 8-0 thì t cũng thua thôi =))~

MonDayBuon
21-05-2013, 02:29 PM
ko quay clip hoặc ko có adm can thiệp m cứ chấp t 8-0 thì t cũng thua thôi =))~
Lần sau đừng có lập cái Topic tỏ ra vẻ Pro nhé, mày ăn Vcent của người khác thì ngon nhỉ? Sao ăn Vcent của mày mà khó quá ta! Núi cao có Núi cao hơn nhé! Đừng tỏ vẻ mình Pro! =))

nhocvn8x
21-05-2013, 02:39 PM
thế thì bạn cho mình mượn acc bạn bạn mượn acc kia mình xin chấp lại 6 -0 ^^ chày cối quá @@

có gì ko cân =))~ tôi hơn nó đồ thì tôi chấp nó 5-0

dùng 2 dqn mà ăn đc 2 HLK quá là pro đó
chưa kể vừa chát vừa GM vừa xoay kiếm

B3map
21-05-2013, 02:41 PM
xin lỗi cậu mình không ở bên nào cả nhưng nếu bảo ADM vào làm chứng cũng không ăn thua, vì mình dám chắc kể cả ADM cũng không check dc hack hay không,

đẹp trai ko = dai sức
21-05-2013, 02:46 PM
ai đã từng hack để pk thì đừng có gọi adm hay mod vào xem làm gì, giả tạo lắm :D, vì đơn giản họ chỉ như bù nhìn canh đồng thôi, cứ phải có clip riêng của mỗi ng` thì chính xác nhất. Còn nếu xem pk tinh ý mới nhận ra hack hay ko, và nếu phán ko bằng chứng thì thg hack lại éo nhận, haizz.

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 02:46 PM
thế thì bạn cho mình mượn acc bạn bạn mượn acc kia mình xin chấp lại 6 -0 ^^ chày cối quá @@

ơ thế tôi mới chấp 5-0 , vì đồ tôi ngon hơn hiểu chứ

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 02:47 PM
Mod DarkKnight post dùm mình cái clip lên nào

MonDayBuon
21-05-2013, 02:48 PM
xin lỗi cậu mình không ở bên nào cả nhưng nếu bảo ADM vào làm chứng cũng không ăn thua, vì mình dám chắc kể cả ADM cũng không check dc hack hay không,
t xin lỗi C trước nhé! Câu sau t hơi thô nhé! Fuck cả nhà thằng nào Hack nhé!

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 02:49 PM
t xin lỗi C trước nhé! Câu sau t hơi thô nhé! Fuck cả nhà thằng nào Hack nhé!

nói chung chửi trên đây hay ngoài đời cũng chả thấm đâu =))~

cứ quay clip làm trận xanh chín nếu tự tin

MonDayBuon
21-05-2013, 02:52 PM

Topic đóng được rồi, Video bh hok biết quay nên chịu, cái đó cứ từ từ xem dần dần thế thôi! 2 bên đối thoại mệt người lắm!

đẹp trai ko = dai sức
21-05-2013, 02:52 PM

mặc đồ rdo? shop hay cởi đồ thế Còi :D.

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 02:55 PM
mặc đồ rdo? shop hay cởi đồ thế Còi :D.

cởi set

2 vk + w3 + ring pen tự chọn

No1Mu
21-05-2013, 02:56 PM
hài với cái sv ht giờ vẫn còn tranh luận việc hack với không hack

chủ topic đã tự tin lập topic nhận kèo rồi thì tốt nhất chịu thua đi đừng có kiện

trẻ con nó cười cho đấy

vivavivu
21-05-2013, 02:57 PM
down camstudio quay video đơn giản mà. ^.^ post Video mới khó ;)) khà khà. mỗi người quay 1 video là chuẩn nhất !

nhocvn8x
21-05-2013, 02:59 PM
chấp có 5 0 thôi ah ^^ mình bên QN đồ ngon hơn mọi người toàn chấp 9 win ^^ e rằng 5 0 hơi ít ^^

ơ thế tôi mới chấp 5-0 , vì đồ tôi ngon hơn hiểu chứ

đẹp trai ko = dai sức
21-05-2013, 03:00 PM
cởi set

2 vk + w3 + ring pen tự chọn

à phải kèo mới đánh hả, có dc đánh free ko :D, t nghèo r.

chơi DQ shop 10k ko m :D

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 03:03 PM
à phải kèo mới đánh hả, có dc đánh free ko :D, t nghèo r.

chơi DQ shop 10k ko m :D

m điên à mà chơi pet =))~

ko pet sta sv1 a tiếp

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 03:04 PM
hài với cái sv ht giờ vẫn còn tranh luận việc hack với không hack

chủ topic đã tự tin lập topic nhận kèo rồi thì tốt nhất chịu thua đi đừng có kiện

trẻ con nó cười cho đấy

đéo liên quan chút nào

™ Dark Knight ™
21-05-2013, 03:10 PM
Mình đóng góp như thế này nhé. Clip thì hẹn các bạn tối sẽ up lên vì giờ đang trong giờ hành chính, nhưng cũng phải nói rằng clip được quay trong tình trạng máy mình khá lag, nên sẽ không chính xác được đâu. Thêm nữa là HT các bạn có quá nhiều point rồi chẳng thể khẳng định là hack hay không được. PK trong game chỉ nên mang hình thức giao lưu và giải trí, có thể có chút phần thưởng gọi là khích lệ tinh thần. Đừng nên cay cú quá các bạn nhé.

No1Mu
21-05-2013, 03:14 PM
Mình đóng góp như thế này nhé. Clip thì hẹn các bạn tối sẽ up lên vì giờ đang trong giờ hành chính, nhưng cũng phải nói rằng clip được quay trong tình trạng máy mình khá lag, nên sẽ không chính xác được đâu. Thêm nữa là HT các bạn có quá nhiều point rồi chẳng thể khẳng định là hack hay không được. PK trong game chỉ nên mang hình thức giao lưu và giải trí, có thể có chút phần thưởng gọi là khích lệ tinh thần. Đừng nên cay cú quá các bạn nhé.
trích cho phát là dân việt nam có cái vụ chầy cối như chủ topic

thua không chấp nhận còn thích chầy cối giả điên ăn tiền :D

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 03:35 PM
trích cho phát là dân việt nam có cái vụ chầy cối như chủ topic

thua không chấp nhận còn thích chầy cối giả điên ăn tiền :D

nói thẳng ra nhé , vp 5m 10m t đéo thiểu nhưng vì danh dự của nv thôi

caothuktx
21-05-2013, 04:10 PM
nói thẳng ra nhé , vp 5m 10m t đéo thiểu nhưng vì danh dự của nv thôi

xin loi anh em toi cung chi la lau ko vao mu hanoi vao thay co 1 pro mu-hanoi.net tuyen bo chap 5-0 noi nhung loi thach thuc toi ngua mat qua muon vao thu xem ai ma pro the va da muon dc 1 ac la mondaybuon tuy mondaybuon kem cauutxitin den toi 50k poin nhung van thich cai keo nay hum 19/5/2013 vao buoi toi sau khi solo toi danh dc 5-2 vi bi dí su thua den ngay 20/5/2013 vao buoi toi dep troi bi toi danh cho 7-1 so qua uot ra ngoai toi cung noi that nha Dk hon 200k poin mã me gan 4 cot roi ma cau con keu hack thi cung po tay lun voi sv huyen thoai do` ngon giai quyet dc gi tuy do` tôcn thich danh thi cu pm 01656718156 hoac yahoo quyáudoi_hp luc nao cung tiep cauutxitin het minh rieng cau cutxitin luyc nao cung 10-1 lun hay hieu cau noi day

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 04:16 PM
xin loi anh em toi cung chi la lau ko vao mu hanoi vao thay co 1 pro mu-hanoi.net tuyen bo chap 5-0 noi nhung loi thach thuc toi ngua mat qua muon vao thu xem ai ma pro the va da muon dc 1 ac la mondaybuon tuy mondaybuon kem cauutxitin den toi 50k poin nhung van thich cai keo nay hum 19/5/2013 vao buoi toi sau khi solo toi danh dc 5-2 vi bi dí su thua den ngay 20/5/2013 vao buoi toi dep troi bi toi danh cho 7-1 so qua uot ra ngoai toi cung noi that nha Dk hon 200k poin mã me gan 4 cot roi ma cau con keu hack thi cung po tay lun voi sv huyen thoai do` ngon giai quyet dc gi tuy do` tôcn thich danh thi cu pm 01656718156 hoac yahoo quyáudoi_hp luc nao cung tiep cauutxitin het minh rieng cau cutxitin luyc nao cung 10-1 lun hay hieu cau noi day

làm kèo cả 2 cùng quay clip đánh xanh chín nào

caothuktx
21-05-2013, 04:22 PM
toi biet quay clip nhu nao dau vl lon that hack hay ko cu bao admin vo lam trung gian xem bit ngay ma` agi 65k thi hack vao dau nua ngu vai ca lon ong nay choi mu lau ma ngu kinh

Bích Dao
21-05-2013, 04:23 PM

Thế chắc FullCry biết quay clip chứ? c nghĩ thế nào khi 2 Dk max point mà chênh lệch đồ lại có chiều win ngược lại? chênh 50k point để làm gì khi đã max 4 cọc mà c lôi ra như kiểu nó làm lên 1 cái gì to tát thế?
Nếu đã có tư tưởng lúc nào cũng tiếp CauUtXiTin thì b cứ tập quay Video đi rồi đánh. Ae t chắc lúc nào cũng chờ c học xong trường điện ảnh :)
Bên t chỉ đánh khi cả 2 quay clip. Không quay đc thì chắc ae Mu cũng tự hiểu nguyên nhân hơn đồ mà thua của CauUt
P/s: Mình nghe láng máng là có cái bản hack bất tử chỉ chết 1 lần đề kick hoạt hack thôi đấy c. 10-1 mà :))
Còn có thể chơi như t đã nói vs c khi trưa nay là bỏ w3 + mặc đồ đó. Xem c thủ ntn và có bnhiu máu là biết ngay :))

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 04:24 PM
toi biet quay clip nhu nao dau vl lon that hack hay ko cu bao admin vo lam trung gian xem bit ngay ma` agi 65k thi hack vao dau nua ngu vai ca lon ong nay choi mu lau ma ngu kinh

=))~ hack máu mày ơi =))~
adm đéo có rảnh để check cho mày

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 04:26 PM

nói tao ngu thì chơi cả 2 cùng quay clip đi , xem ăn đc cái ngu của tao ko =))~

chơi nhanh k tao bán acc

ShayneWard
21-05-2013, 04:34 PM
tại sao lại ko phải là 10-0 :)) nếu thế thì đánh 1-0 ai thắng thì thắng luôn đi khỏi Clip cứ đổi nv vào đánh luôn ai thắng 1-0 coi như win :))

vivavivu
21-05-2013, 04:34 PM

bạn ơi Hack ADm xem cũng ko biết rõ được trừ khi check kiểm tra. ;)) vì Ht toàn max 3,4 cột mà. ^.^ . hay bạn teamvie 2 bên cùng xem kiểm tra cũng được ko nhất thiết phải quay clip đâu ^.^

ShayneWard
21-05-2013, 04:41 PM
Tốt nhất ấy nhé hôm nào adm mu-hanoi.net tổ chức Off Line thì đến tham gia buổi Off và sang quán net mỗi người 1 máy solo luôn cho nó xanh chính.còn ko thì khỏi nói làm gì cho mệt :)) đến mức độ cả sv ai cũng biết DK mặc đồ bem nhau ko chết được mà cậu còn thách DK toàn sv mặc đồ solo thì quá lộ liễu rồi.Còn DK bản này 12k ene coi như max GM nên chuyện hơn kể cả 100k cũng như nhau thôi DK chỉ cần khoảng 207k là coi như max rồi.

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 04:43 PM
bạn ơi Hack ADm xem cũng ko biết rõ được trừ khi check kiểm tra. ;)) vì Ht toàn max 3,4 cột mà. ^.^ . hay bạn teamvie 2 bên cùng xem kiểm tra cũng được ko nhất thiết phải quay clip đâu ^.^

m biết quay clip để làm gì ko thằng kia =))~

quay clip là để xem có dùng phần mềm gì ko hiểu chưa

chỉ có Main MU + Win MU ở thanh công cụ , còn lại ko có 1 cái gì

đẹp trai ko = dai sức
21-05-2013, 04:57 PM
m biết quay clip để làm gì ko thằng kia =))~

quay clip là để xem có dùng phần mềm gì ko hiểu chưa

chỉ có Main MU + Win MU ở thanh công cụ , còn lại ko có 1 cái gì

quay clip là để nhìn máu tuôn ko 1 khe hở =)) =))

Còi Đua Đòi Muzik
21-05-2013, 05:01 PM

đầu tư 1 acc bên QN cho t với =))~

WaitL0v3
21-05-2013, 05:20 PM
Thì đeo vk- W3- ring pen thôi mà C! t thì hok biết quay Video, nên chỉ nhờ GM vào làm chứng, còn thằng chủ Topic đừng có nói t hack nên bịa ra hok biết quay Video nhé!

Quay lên hết... nó mới sạch sẽ ^^

™ Dark Knight ™
21-05-2013, 11:16 PM
http://www.youtube.com/watch?v=vZ0q0nHILKE

Clip của trận đấu ngày 19-5 đây nhé. Xin lỗi vì chất lượng không tốt lắm do hôm đấy máy của mình khá lag, mong các bạn thông cảm.

DakHero
21-05-2013, 11:42 PM
theo cảm nhận bản thân thì là hack ;))

hutchich
22-05-2013, 12:05 AM
thằng còi gà bỏ mẹ.phải win hack chứ lị :P

Còi Đua Đòi Muzik
22-05-2013, 09:37 AM
thằng còi gà bỏ mẹ.phải win hack chứ lị :P

hack máu đéo đỡ đc :))

chết 1 phát để đc kíck hoạt

Còi Đua Đòi Muzik
22-05-2013, 10:52 AM

đợi a về QN chơi với chú nhé T =))~

embe11022
22-05-2013, 10:46 PM

ừ mình hách. xin lỗi bạn

ongthjnh95
22-05-2013, 11:15 PM
http://www.youtube.com/watch?v=vZ0q0nHILKE

Clip của trận đấu ngày 19-5 đây nhé. Xin lỗi vì chất lượng không tốt lắm do hôm đấy máy của mình khá lag, mong các bạn thông cảm.

ko theo phe bên nào. nhưng có vẻ MDB háck thật

mrch0j
22-05-2013, 11:18 PM
:)) nhìn nó đánh chết lượng máu như thế đủ hiểu như nào :)):)) đang đanh nhau mãi ko tụt bật hack 1 fat hút sùn sụt như hút sũa và chú kia ra đi luôn :)):))

Cậu Út Xì Tin
22-05-2013, 11:20 PM
:| !

DakHero
22-05-2013, 11:23 PM
mình solo vs các cao thủ hack nên biết mà. Thằng bạn bên ngoài xem kêu lúc đầu thì 2 bên mất ít máu. Đùng một phát đang đầy máu chết luôn chứ ko phải mất máu từ từ mà chết

mrch0j
22-05-2013, 11:24 PM
những ai pk và đã pk thì sẽ hiểu thôi mà

Cậu Út Xì Tin
22-05-2013, 11:26 PM
Hì bạn đó có khả năng hack máu ^^!

mrch0j
22-05-2013, 11:28 PM
bạn ý có hack máu đâu mà bạn ý hút sũa để thêm tốc độ agi thôi mà :)):))

Cậu Út Xì Tin
22-05-2013, 11:30 PM
bạn ý có hack máu đâu mà bạn ý hút sũa để thêm tốc độ agi thôi mà :)):))

^^! chịu lun

MrFang
22-05-2013, 11:55 PM
bom mau nhanh vl ko hack hoi phi. ca? 2 :))

Extracting
22-05-2013, 11:57 PM
SD chạy ùn ùn MDB à =))

MaiYeu_Em
22-05-2013, 11:59 PM
Cứ bình luận chán chê! Cứ nói Hack thoải mái! =))

Extracting
23-05-2013, 12:04 AM
sao ko làm kèo quay clip cái nhỉ :))

Để màn hình thu nhỏ thôi nhé ( to quá che hết cả thanh công cụ )

MaiYeu_Em
23-05-2013, 12:06 AM
sao ko làm kèo quay clip cái nhỉ :))

Để màn hình thu nhỏ thôi nhé ( to quá che hết cả thanh công cụ )
Ví dụ MonDayBuon là người thua, chắc cũng nói CauUtXiTin Hack nhỉ? =))

Extracting
23-05-2013, 12:08 AM

chọu

làm quả clip là biết ngay ấy mà ;))

MrFang
23-05-2013, 12:08 AM
MUHN gio toan thang biet HAck :)). minh ban acc MrFang lau roi gio vao chem gio thoi :)).

MrFang
23-05-2013, 12:09 AM
o day la auto bom mau' cai do cug ko phai la Hack :))

Cậu Út Xì Tin
23-05-2013, 09:20 AM
o day la auto bom mau' cai do cug ko phai la Hack :))

k ai để auto bơm máu đâu vì dùng máu shop

auto bơm máu để hết máu à

Cậu Út Xì Tin
23-05-2013, 09:22 AM

2 bên cùng quay clip chỉ để main MU trên thanh công cụ thôi , ko để 1 thứ gì khác

MrFang
23-05-2013, 09:39 AM
:)) :77; he he

Gió Vô Tình
23-05-2013, 06:41 PM
chơi mu trc đến h và tiếp xúc vs hack cũng k ít,đây là lần đầu tiên mìh nghe tới hack máu =)
vì 2 nv đứng im pk nhau nên mìh nghĩ khả năng cao là hack speed thôi,bật speed mức 5 đứng tại chỗ thì k hề bị dis game nhé :D,mà speed mức 5 thì có mặc đồ cũng dje ấy chứ :|
còn 1 góp ý nữa là ở mức độ point thế này mà 2 ng chỉ đứng im xoay kiếm để mog nhau chết ( trog khi xài SD + máu shop ) thì thật sự mìh chưa thấy ai thật sự pro cả

góp ý thật tình ko phải đá đểu đâu nhé,mog ae đừng gạch đá

Extracting
23-05-2013, 07:05 PM
:)) :77; he he

auto mà bơm ngon hơn tay

Thì thế sao tay to = chân đc chứ =))

Cậu Út Xì Tin
23-05-2013, 07:21 PM
auto mà bơm ngon hơn tay

Thì thế sao tay to = chân đc chứ =))

vãi a !

Cậu Út Xì Tin
23-05-2013, 07:23 PM
Nói Chung là MDB đã dùng phần mêm

Extracting
23-05-2013, 07:24 PM
vãi a !

=))..........

SD tăng ùn ùn.. auto mà bơm đc thế thì PK qua ngon cho đội sóc lọ

Cậu Út Xì Tin
23-05-2013, 07:25 PM
=))..........

SD tăng ùn ùn.. auto mà bơm đc thế thì PK qua ngon cho đội sóc lọ
^^! Bạn ý từ bên MuHP qua pro thật ^^!

MaiYeu_Em
23-05-2013, 07:27 PM
Nói Chung là MDB đã dùng phần mêm

Biết cái L` gì mà cứ nói người ta hack! Thua đừng nên cay cú! =))

Cậu Út Xì Tin
23-05-2013, 07:47 PM
Biết cái L` gì mà cứ nói người ta hack! Thua đừng nên cay cú! =))

cay cú thì làm đc clg

sự thật nó đúng thì thôi chứ

5m vp nó đi đến đâu

chila69
24-05-2013, 04:56 PM
upppp cho mấy đứa tranh cãi tiếp :)) =))

banyboon
24-05-2013, 05:35 PM
upppp cho mấy đứa tranh cãi tiếp :)) =))

Bãn mặt ml vẩn dâm dâm như ngày nào.

chila69
24-05-2013, 08:37 PM
ko thấy caudogxitin vào cm nữa nhỉ :)), tuyên chiến thì chấp 5-0 thua thì ra forum post này post nọ, đúng là cái thằng 96 trẻ trâu, não chưa thông thì phải, thua thì chấp nhận mẹ đi, còn than với thở :))