PDA

View Full Version : =))! haiz vãi AE vào đây chém gió nào

hơi phũ tý
16-05-2013, 05:09 PM
tất cả nội dung trong topic này đối với ae tôi là thật còn ae tôi ns là chém gió nếu liên quan đến bên thứ 2
nên đừng có close hay là band nick vv.
vì nó vl lắm (vL: vô lý)
bên thứ 2 phải nói là vkl (vkl: vô kỉ luật)
ae chém tự nhiên nhé.
đối vs BQT diễn đàn là chém gió còn ae mình là thật.

Tổng Cục Trưởng
16-05-2013, 05:10 PM
Cứ chém thoải mái miễn đừng để lộ ra sơ hở :)

Extracting
16-05-2013, 05:11 PM

NGhĩa là Banned à a =))

hơi phũ tý

đại ka yên tâm đối vs ae bọn e là thật còn bọn a là chém gió
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1167315-oh-yeahhhh-V%C3%A0o-%C4%91%C3%A2y-M%C3%A0-%C4%90%C3%B3ng-2pic-%C4%91i-ae-D&p=789948#post789948
topic này close rồi a hỏi ngta trả lời thế nào được.

eminemiv
thật sự là nên để các mod và smod +admin bình tâm lại , có vẻ như họ đã quá bực tức rồi , chúng mình cũng ko nên làm tới nữa , để cho BQT có thời gian suy nghĩ lại cái .

hơi phũ tý
16-05-2013, 05:13 PM
ơ nhưng mà bọn e vs bọn a thế hóa ra forum giờ chia làm 2 phe 1 bên
BQT dd 1 bên member à chết mình phũ quá @@!

eminemiv
hiện h mỗi topic chúng ta lập ra đều giống như đổ dầu vào lửa , chúng ta ko nên đối chọi nhau nữa , tớ đi đón con đây khi nào mọi người bĩnh tĩnh lại chjusng ta nói típ nhé

Extracting
cái ID: Giám Đốc Điều Hành Banned của mình sao ko vào đc nữa nhi :(

hơi phũ tý
16-05-2013, 05:14 PM
thật sự là nên để các mod và smod +admin bình tâm lại , có vẻ như họ đã quá bực tức rồi , chúng mình cũng ko nên làm tới nữa , để cho BQT có thời gian suy nghĩ lại cái .

im rồi là coi như xong và xong rồi thì còn gì phải nghĩ a, đầu óc đâu có giống ae mình( không có chỉ trích ai nhé)

Mrkhanh
16-05-2013, 05:14 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1167315-oh-yeahhhh-V%C3%A0o-%C4%91%C3%A2y-M%C3%A0-%C4%90%C3%B3ng-2pic-%C4%91i-ae-D&p=789954#post789954
các bác vào mà xem =]]]z k đụng chạm đến ai cũng bị Band. còn có cả 1 người band 1 người hỏi thì trl = răng =))

Extracting
16-05-2013, 05:15 PM
đại ka yên tâm đối vs ae bọn e là thật còn bọn a là chém gió
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1167315-oh-yeahhhh-V%C3%A0o-%C4%91%C3%A2y-M%C3%A0-%C4%90%C3%B3ng-2pic-%C4%91i-ae-D&p=789948#post789948
topic này close rồi a hỏi ngta trả lời thế nào được.
cái tiêu đề bạn ơi...

hơi phũ tý
16-05-2013, 05:15 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1167315-oh-yeahhhh-V%C3%A0o-%C4%91%C3%A2y-M%C3%A0-%C4%90%C3%B3ng-2pic-%C4%91i-ae-D&p=789954#post789954
các bác vào mà xem =]]]z k đụng chạm đến ai cũng bị Band. còn có cả 1 người band 1 người hỏi thì trl = răng =))
thế thì nó mới có cái hay để nói, ko có mấy cái đó thì đâu có mấy cái topic tào lao ntn làm gì =))

Tổng Cục Trưởng
16-05-2013, 05:16 PM
Nói như eminemiv đúng đấy. Làm tình hình trở nên phức tạp trong thời tiết nóng bức thế này đối với các bạn không hề có lơi.

hơi phũ tý
16-05-2013, 05:16 PM
Nói như eminemiv đúng đấy. Làm tình hình trở nên phức tạp trong thời tiết nóng bức thế này đối với các bạn không hề có lơi.
bọn e đâu có lợi gì đâu
mà cũng chả cần lợi bọn em muốn quyền lợi.

–Toàn Là Tao–™
16-05-2013, 05:17 PM
lâu lâu k vào cái MUHN chờ đợi cái sv mới này cầy cuốc tí xem ntn mà thấy BQT d.này nhiều scandal thế :))

Extracting
16-05-2013, 05:17 PM

HN mấy ngày qua nóng

Lên dừng lại đây.. và suy nghĩ lại

HN nóng thì 4rum phải tươi cười lên chứ :(

Tổng Cục Trưởng
16-05-2013, 05:18 PM
bọn e đâu có lợi gì đâu
mà cũng chả cần lợi bọn em muốn quyền lợi.

Quyền lợi đương nhiên là có và nó luôn nằm trong 1 khuôn khổ nhất định. Đối với ai cũng vậy thôi.

Extracting
lâu lâu k vào cái MUHN chờ đợi cái sv mới này cầy cuốc tí xem ntn mà thấy BQT d.này nhiều scandal thế :))

M hóng hớt =))

Mrkhanh
ở tây nguyên đang bão bác ơi :))

–Toàn Là Tao–™
16-05-2013, 05:20 PM
M hóng hớt =))

m` dnay thần post à mà lên tốp 1 cm r` :| supper viu

Extracting
16-05-2013, 05:20 PM
Thôi chán...

Giờ còn các thành chém gió thì............

Mát ngay =))

–Toàn Là Tao–™
16-05-2013, 05:21 PM
Thôi chán...

Giờ còn các thành chém gió thì............

Mát ngay =))
các hót như xưa đâu h thấy vắng teo ấy

hơi phũ tý
16-05-2013, 05:21 PM
Quyền lợi đương nhiên là có và nó luôn nằm trong 1 khuôn khổ nhất định. Đối với ai cũng vậy thôi.
a làm 1 cái topic đi thông báo toàn thể member về quy đinh trên diễn đàn
quyền lợi của member trong game lẫn trên diễn đàn
các trường hợp như thế nào thì close
các trường hợp ntn thì band ID forum
và điều quan trọng nhất là mod nào quany lý box nào chứ em thấy box nào cũng như box nào mod nào cũng có thể zo closdduwwocj vậy hóa ra smod vs mod = nhau khác mỗi lương tháng à.

Extracting
16-05-2013, 05:26 PM
các hót như xưa đâu h thấy vắng teo ấy

giờ chán trường rồi

lên 4rum chém 1 mình à =))

M cũng mất tích lâu lâu cmnr

banyboon
16-05-2013, 05:26 PM
Chuyện ko có zì cả mà các bạn thích làm quá lên.

VanDamMeQ8
16-05-2013, 05:27 PM
uppppppp cho lên cao nào

banyboon
16-05-2013, 05:28 PM
giờ chán trường rồi

Extra Đã soán ngôi top 1 spam của 4rum rồi à.

–Toàn Là Tao–™
16-05-2013, 05:34 PM
giờ chán trường rồi

ừ mất tích từ năm ngoái l.gì mà lâu tầm tầm năm chứ mấy hè mới chơi đc :)) mới bán acc HP sang đây nghịch tí thôi ấy mà

eminemiv
16-05-2013, 06:03 PM
Chuyện ko có zì cả mà các bạn thích làm quá lên.

bậy bậy hết sức đồng hương ơi , có những chuyện nhỏ mà ko giải quyết được nó sẽ hóa to đấy , hôm nay là 1 vd thật sự 2 bên đã ko ai giữ được bĩnh tĩnh cả nên mới ra ntn đấy

hutchich
16-05-2013, 06:03 PM
đã nói rồi.Smod hay Mod cũng là con người.các cậu làm quá lên thì ai trả bực.vào tôi tôi bảo trì 4rom :P

eminemiv
16-05-2013, 06:11 PM
tôi nói câu này các bạn đừng nghĩ tôi phân biệt anh em nhé , nhưng thật sự các bạn ở ngoài ấy rất rất dễ nổi nóng ,thật sự là như vậy ngay cả những người anh em thân thiết nhất của tôi ở Mu này là người Đông Anh, nhưng họ cũng khá là nóng tánh , thiết nghĩ các bạn nên tự dằn lòng , đừng để tự ái lên cao quá thì tôi nghĩ mọi việc sẽ nhẹ nhàng hơn .

hutchich
16-05-2013, 06:13 PM
tôi nói câu này các bạn đừng nghĩ tôi phân biệt anh em nhé , nhưng thật sự các bạn ở ngoài ấy rất rất dễ nổi nóng ,thật sự là như vậy ngay cả những người anh em thân thiết nhất của tôi ở Mu này là người Đông Anh, nhưng họ cũng khá là nóng tánh , thiết nghĩ các bạn nên tự dằn lòng , đừng để tự ái lên cao quá thì tôi nghĩ mọi việc sẽ nhẹ nhàng hơn .
bác này có kinh nghiệm sống phong phú,từng trải đây mà ^^

duy.lethanh
16-05-2013, 06:54 PM
Nói thì hay lắm nhưng làm đc ko mới quan trọng à nha bạn eminemiv ,nếu như có thằng khác nó chửi cha ông xem ông có giử đc bình tỉnh ko nhé , trừ khi ong bị điếc ko nghe thấy thì tui chịu , hay ong bị thần kinh ko bit suy nghỉ thì tui thua , chứ ngoài ra thì ....tự hiểu nhé bạn

hơi phũ tý
16-05-2013, 06:57 PM
nói tóm lại buồn lắm nhìn các đồng nghiệm làm vs chả ăn không đâu vào đâu không sứng đáng vs mầu chữ

0978xxx
16-05-2013, 06:58 PM
DKM VKL : Đang Khuyến mại Vô Kùng lớn : :71;

hơi phũ tý
16-05-2013, 07:03 PM
mấy thằng kia bọn nó chán quá đéo buồn vào forum luôn =))

Extracting
16-05-2013, 07:09 PM
Extra Đã soán ngôi top 1 spam của 4rum rồi à.

Lâu rồi bạn à =))

Extracting
16-05-2013, 07:12 PM
ừ mất tích từ năm ngoái l.gì mà lâu tầm tầm năm chứ mấy hè mới chơi đc :)) mới bán acc HP sang đây nghịch tí thôi ấy mà

Cũng mấy thằng bạn gọi sang MUHP

nhưng thấy bên đấy còn tệ hơn bên này

Lên vẫn ở đây thôi =))

EAKAR
16-05-2013, 08:08 PM
k bik bị band có đc thả ra k nhỉ :))

eminemiv
16-05-2013, 08:14 PM
Nói thì hay lắm nhưng làm đc ko mới quan trọng à nha bạn eminemiv ,nếu như có thằng khác nó chửi cha ông xem ông có giử đc bình tỉnh ko nhé , trừ khi ong bị điếc ko nghe thấy thì tui chịu , hay ong bị thần kinh ko bit suy nghỉ thì tui thua , chứ ngoài ra thì ....tự hiểu nhé bạn
ầy bạn nói thì phải nhìn chứ , nói thẳng ra là tôi không thích cũng không ghét BQT nhưng , ban đọc chỗ này cho rõ nhé , anh em vào cm trong topic này và phần rất lớn anh em ở đây ko ai mở mồm ra là xúc phạm BQT cả , còn việc bạn nói thì phải có dẫn chứng , ai chửi thì phải block nick người đó , không được đánh đồng anh em tất cả , còn cái kiểu nc của bạn .... nói tôi thần kinh hay tự hiểu thì tôi cũng lờ mờ biết bạn là ai rồi nếu ko phải trong nhóm BQT thì tôi thua gì cũng thua cả , nhớ lấy bạn nhé . Ko phải cứ lấy cái nick khác thì ko ai biết bạn là ai .Ép bọn tôi xuống tới quán bar để ko phải lên trang chủ còn muốn gì nữa , thích thì cứ lấy nick thật ra mà nói chuyện , đã là đàn ông có gì nói thẳng , đừng lấp lửng như đàn bà vậy .

hutchich
16-05-2013, 08:16 PM
ầy bạn nói thì phải nhìn chứ , nói thẳng ra là tôi không thích cũng không ghét BQT nhưng , ban đọc chỗ này cho rõ nhé , anh em vào cm trong topic này và phần rất lớn anh em ở đây ko ai mở mồm ra là xúc phạm BQT cả , còn việc bạn nói thì phải có dẫn chứng , ai chửi thì phải block nick người đó , không được đánh đồng anh em tất cả , còn cái kiểu nc của bạn .... nói tôi thần kinh hay tự hiểu thì tôi cũng lờ mờ biết bạn là ai rồi nếu ko phải trong nhóm BQT thì tôi thua gì cũng thua cả , nhớ lấy bạn nhé . Ko phải cứ lấy cái nick khác thì ko ai biết bạn là ai .Ép bọn tôi xuống tới quán bar để ko phải lên trang chủ còn muốn gì nữa , thích thì cứ lấy nick thật ra mà nói chuyện , đã là đàn ông có gì nói thẳng , đừng lấp lửng như đàn bà vậy .
yêu bác này mất :))

eminemiv
16-05-2013, 08:16 PM
chả có ai chửi BQT mà còn comment được bạn nhé , người ta chẳng band cho ngay tắp lự à .

eminemiv
16-05-2013, 08:17 PM
yêu bác này mất :))

yêu à :8; yêu thì tớ tặng cho bạn 1 like , mai đổi lấy vcen mà rs nhé :D

Tổng Cục Trưởng
16-05-2013, 08:34 PM

Nhất định không phải là trong nhóm BQT nhé. Chúng tôi có thể lấy nick thật ra để nc không cần thiết phải làm trò này. Bạn không nên nói và khẳng định gì khi tất cả bạn có chỉ là phỏng đoán.

eminemiv
16-05-2013, 08:37 PM
Nhất định không phải là trong nhóm BQT nhé. Chúng tôi có thể lấy nick thật ra để nc không cần thiết phải làm trò này. Bạn không nên nói và khẳng định gì khi tất cả bạn có chỉ là phỏng đoán.

Tôi cũng có quyền đoán vậy , vì người này có cách nói chuyện nghe quen quen trong thành viên BQT còn nếu ko phải , là tôi có lỗi khi khẳng định như vậy, tôi xin lỗi nhé .

eminemiv
16-05-2013, 08:40 PM

Nhưng mà cũng nói luôn thêm là nếu cái bạn trên ấy chưa từng xảy ra tranh cãi với tôi thì không thể đưa ra nhận xét mang tính chất khiêu khích đến như vậy nhé , trong câu nói có vẻ cay cú lắm rất giống 1 người đã xảy ra tranh cãi với tôi , vì tôi cũng ít comment trong 4rum nên cũng ít người biết tôi lắm bạn TCT à.

™ Dark Knight ™
16-05-2013, 08:52 PM
Tôi cũng có quyền đoán vậy , vì người này có cách nói chuyện nghe quen quen trong thành viên BQT còn nếu ko phải , là tôi có lỗi khi khẳng định như vậy, tôi xin lỗi nhé .

Tôi nghĩ việc tranh cãi là cá nhân của bạn, không thể vì việc đó mà bạn nghĩ rằng thành viên BQT lấy nick clone ra để tranh cãi với bạn. Mỗi thành viên trong BQT đều có trách nhiệm về lời nói và hành động của mình nên chắc chắn chẳng ai làm thế cả.

–Toàn Là Tao–™
16-05-2013, 08:53 PM
Cũng mấy thằng bạn gọi sang MUHP

nhưng thấy bên đấy còn tệ hơn bên này

Lên vẫn ở đây thôi =))
cái sv mới này của HP cũng 15 sub ấy đừng đùa :)) bá đạo quá k đối thủ đành bán đi sang đây :))

eminemiv
16-05-2013, 08:57 PM
Tôi nghĩ việc tranh cãi là cá nhân của bạn, không thể vì việc đó mà bạn nghĩ rằng thành viên BQT lấy nick clone ra để tranh cãi với bạn. Mỗi thành viên trong BQT đều có trách nhiệm về lời nói và hành động của mình nên chắc chắn chẳng ai làm thế cả.

Chẳng có gì là chắc chắn cả bạn à

™ Dark Knight ™
16-05-2013, 08:59 PM
Chẳng có gì là chắc chắn cả bạn à
Ok vậy bạn cứ giữ quan điểm của mình, tôi không ý kiến.

eminemiv
16-05-2013, 09:05 PM
Ok vậy bạn cứ giữ quan điểm của mình, tôi không ý kiến.

nói chung là mỗi người có mỗi cách nhìn khác nhau , và tôi cũng rất hạn chế việc xảy ra tranh cãi với mọi người xung quanh , chỉ có 1 người làm tôi ấn tượng thôi bạn à , nên có lẽ tôi có cảm giác duy.lethanh là người đó thôi nếu có gì ko phải anh em bỏ quá cho tôi .

tungbeo
16-05-2013, 09:07 PM
xin các bố nhà con mở điều hòa rét run ng` rồi dừng có mà chém gió nưa :))

eminemiv
16-05-2013, 09:08 PM
xin các bố nhà con mở điều hòa rét run ng` rồi dừng có mà chém gió nưa :))

ngồi điều hòa coi chừng cảm lạnh đấy , hôm nay tốn hết 2 lít cho đốc tờ rồi đây lãnh 1 đống thuốc lào về hút cho hết cảm ho sổ mũi đây :D

nhocvn8x
16-05-2013, 09:11 PM
cuối cung cũng band ID nhocvn9x rồi =)) tý lại được thả rồi haizz vãi cứt

NGhĩa là Banned à a =))

Odysseus
16-05-2013, 09:14 PM
Thôi bỏ đi, riêng tôi là mod mới còn quá dở, nói thẳng, đừng nghĩ tôi ko bhiểu vì tôi đã và đang là quản trị 1 DD khác :|
BQT nên rèn thêm về đội ngũ mod, họ thiếu cái đầu lạnh.

nhocvn8x
16-05-2013, 09:19 PM
tóm lại là tý được thả đấy làm gì nhau nào =)) mod nói thẳng 1 câu là chăng biết cái gì cả =)) BQT thì bênh mod mà thôi =)) sai lè lè còn cố cãi =))

khuych
16-05-2013, 09:24 PM

Câu này đưa vào điều lệ nhé. nếu ngược lại đừng bảo ae soi mói nhé

tungbeo
16-05-2013, 09:28 PM
rét run lên cầm cập. cạnh cạnh ( cạnh cạnh: lạnh quá 2 hàm răng nó cứ đập vào nhau) :))

khuych
16-05-2013, 09:28 PM

Nếu dc thế thì ok rôi, cần ji phải phấn đấu sự công bằng Ku Chym nhỉ.

khuych
16-05-2013, 09:31 PM
Thôi bỏ đi, riêng tôi là mod mới còn quá dở, nói thẳng, đừng nghĩ tôi ko bhiểu vì tôi đã và đang là quản trị 1 DD khác :|
BQT nên rèn thêm về đội ngũ mod, họ thiếu cái đầu lạnh.

Cái này có thể nói là VÔ kỉ luật( theo quy định của TCT). CHỨ KO CẦN CÁI ĐẦU LẠNH NHÉ BẠN.

Tổng Cục Trưởng
16-05-2013, 09:34 PM
tóm lại là tý được thả đấy làm gì nhau nào =)) mod nói thẳng 1 câu là chăng biết cái gì cả =)) BQT thì bênh mod mà thôi =)) sai lè lè còn cố cãi =))
Ai thả ID nhocvn9x ?

khuych
16-05-2013, 09:37 PM
con Gà( MA,i) đâu nhỉ vào ma ko chém akj.

khuych
16-05-2013, 09:39 PM
Ai thả ID nhocvn9x ?

Thằng này( nhocvn9x) cái ji cũng biêt. cho nó đi HOÀNG SA vĩnh viễn.

nhocvn8x
16-05-2013, 09:41 PM
có khá nhiều thành phần gen ghét đố kị =))

Thằng này( nhocvn9x) cái ji cũng biêt. cho nó đi HOÀNG SA vĩnh viễn.

khuych
16-05-2013, 09:43 PM

Thành phần nguy hiểm.

nhocvn8x
16-05-2013, 09:43 PM
rào trước ntn ai dám thả nữa =))

Ai thả ID nhocvn9x ?

nhocvn8x
16-05-2013, 09:46 PM
nguy hiểm bình thường đại ca ơi =))

Thành phần nguy hiểm.

khuych
16-05-2013, 09:46 PM
rào trước ntn ai dám thả nữa =))

Thằng này mà làm mod thf thôi rồi.

nhocvn8x
16-05-2013, 09:47 PM
mod quá chứ đại ca ơi =)) no pa ka chi =))

Thằng này mà làm mod thf thôi rồi.

khuych
16-05-2013, 10:02 PM
vÊ ĐI KU, CON 7 LAN ĐAY

NgheĐãSợ
16-05-2013, 10:06 PM
hn trời nóng quá hay sao mà có mỗi cái chuyện vớ vẩn này mà làm mọi người đứng ngồi không yên vậy
chuyện gì nó đến thì cũng đến rùi sao không bỏ qua đi mà cứ đem ra mổ sẻ soi mói từng tí 1 làm gì
các ông cứ làm to chuyện thì các ông thiệt thân chứ ai thiệt
ông có thể lập TP nói này nói nọ . nhưng ông không có quyền cấm đc người ta band hay close tp của các ông hoặc kinh hơn nữa là khoá địa chỉ IP nhà ông không cho truy cập vào game vào 4r đc ?
các ông chơi game của người ta . các ông nói mất tiền mất thời gian . thế các ông có nghĩ họ có phải bỏ chất xám và thời gian tiền của để có 1 game ổn định cho các ông chơi không ?
cứ có 1 vài vấn đề nhỏ không đáng phải làm to chuyện nếu các ông chịu khó suy nghĩ đặt mình vào hoàn canh của người ta như các ông nói nếu BQT đặt địa vị họ vào các bạn có như thế không . chắc chắn là không bạn ơi . vì họ là con người kinh doanh nên biết chấp nhận có từ đc thua trong kinh doanh . ai làm kinh doanh và đi làm thuê chẳng muốn có lương cao lãi lớn chẳng ai muốn lương thấp và thua lỗ cả . các bạn cũng vậy thôi
---------------các modd đã không vào CM nữa thì tốt nhất các bạn cũng thôi đi đừng có quá cố chấp để làm gì . chẳng đc gì chỉ mang lại sự bực tức trong người thêm nong lực khi thời tiết đang oi bức thế này
modd hay GM đi nữa cũng là con người như các bạn thôi . chửi cha không = fa tiếng các bạn đá xoay rùi nói này nói nọ thì ai mà chẳng tức
ngày cả các bạn cũng vậy thôi khi bị người khác không tôn trọng mình thì các bạn cũng không cần thiết phải tôn trọng lại người ta . nếu các bạn là modd cũng làm nhừ các modd này thôi . cứ nội quy của 4r mà sử lý
vậy người thiệt thòi là ai . là các bạn chứ là ai
tốt nhất có chuyện gì cứ nhẹ nhàng mà nói và góp ý . sẽ có lợi hơn . không cần biết có đc đáp lại hay không . nhưng ngược lại họ không band hay close tp của các bạn lại đc . 1 người nói không ăn thua thì nhiều người nói và đóng góp ý kiến chắc chắn QBT sẽ ngồi đọc và suy nghĩ khi các bạn để xuất 1 việc gì đó mà các bạn thấy không hợp lý
chúc các ae chơi game vui vẻ nhé . đi cafe với bồ cho mát mẻ :D

ngocson719
16-05-2013, 10:09 PM
Ai có nick nào k dùng rl 1 hay rs cao cao cho e với

hơi phũ tý
16-05-2013, 10:48 PM
hn trời nóng quá hay sao mà có mỗi cái chuyện vớ vẩn này mà làm mọi người đứng ngồi không yên vậy
chuyện gì nó đến thì cũng đến rùi sao không bỏ qua đi mà cứ đem ra mổ sẻ soi mói từng tí 1 làm gì
các ông cứ làm to chuyện thì các ông thiệt thân chứ ai thiệt
ông có thể lập TP nói này nói nọ . nhưng ông không có quyền cấm đc người ta band hay close tp của các ông hoặc kinh hơn nữa là khoá địa chỉ IP nhà ông không cho truy cập vào game vào 4r đc ?
các ông chơi game của người ta . các ông nói mất tiền mất thời gian . thế các ông có nghĩ họ có phải bỏ chất xám và thời gian tiền của để có 1 game ổn định cho các ông chơi không ?
cứ có 1 vài vấn đề nhỏ không đáng phải làm to chuyện nếu các ông chịu khó suy nghĩ đặt mình vào hoàn canh của người ta như các ông nói nếu BQT đặt địa vị họ vào các bạn có như thế không . chắc chắn là không bạn ơi . vì họ là con người kinh doanh nên biết chấp nhận có từ đc thua trong kinh doanh . ai làm kinh doanh và đi làm thuê chẳng muốn có lương cao lãi lớn chẳng ai muốn lương thấp và thua lỗ cả . các bạn cũng vậy thôi
---------------các modd đã không vào CM nữa thì tốt nhất các bạn cũng thôi đi đừng có quá cố chấp để làm gì . chẳng đc gì chỉ mang lại sự bực tức trong người thêm nong lực khi thời tiết đang oi bức thế này
modd hay GM đi nữa cũng là con người như các bạn thôi . chửi cha không = fa tiếng các bạn đá xoay rùi nói này nói nọ thì ai mà chẳng tức
ngày cả các bạn cũng vậy thôi khi bị người khác không tôn trọng mình thì các bạn cũng không cần thiết phải tôn trọng lại người ta . nếu các bạn là modd cũng làm nhừ các modd này thôi . cứ nội quy của 4r mà sử lý
vậy người thiệt thòi là ai . là các bạn chứ là ai
tốt nhất có chuyện gì cứ nhẹ nhàng mà nói và góp ý . sẽ có lợi hơn . không cần biết có đc đáp lại hay không . nhưng ngược lại họ không band hay close tp của các bạn lại đc . 1 người nói không ăn thua thì nhiều người nói và đóng góp ý kiến chắc chắn QBT sẽ ngồi đọc và suy nghĩ khi các bạn để xuất 1 việc gì đó mà các bạn thấy không hợp lý
chúc các ae chơi game vui vẻ nhé . đi cafe với bồ cho mát mẻ :D
thời đại này rồi đừng lôi cái IP ra dọa nhau, đây chỉ ngại band acc thôi
chứ khóa IP đây 3p IP đổi 1 lần khóa kịp không mà khéo còn khóa cả IP người khác =))

hơi phũ tý
16-05-2013, 10:49 PM

mày phải chém đầu treo đầu đường mới sả được mối thù của tao với mày.

nhocvn8x
16-05-2013, 10:53 PM
đối đầu với các thành phần nguy hiểm cần phải nguy hiểm hơn =)) hãy đợi đấy ta sẽ trở lại và lợi hại hơn xưa =))

hơi phũ tý
16-05-2013, 11:10 PM
đối đầu với các thành phần nguy hiểm cần phải nguy hiểm hơn =)) hãy đợi đấy ta sẽ trở lại và lợi hại hơn xưa =))
không tên tuổi trong làng giải trí =))

nhocvn8x
17-05-2013, 10:02 AM
ta sắp trở lại và lợi hại hơn xưa =))

nhocvn8x
17-05-2013, 10:11 AM
tổng ơi tý thả h cái tý nó to và dài lắm =)) có thể đến mãn hạn là được thả chẳng nhẽ band vv sao =))

Ai thả ID nhocvn9x ?

hơi phũ tý
17-05-2013, 10:20 AM
tổng ơi tý thả h cái tý nó to và dài lắm =)) có thể đến mãn hạn là được thả chẳng nhẽ band vv sao =))
trong này là chỗ chém gió không ai được coi là thật cả =))

khuych
17-05-2013, 10:26 AM
trong này là chỗ chém gió không ai được coi là thật cả =))

Làm tí bão nào

nhocvn8x
17-05-2013, 10:31 AM
các mod và adm bơi hết vào đây góp gió thành bão cho đỡ nóng nào =))

Mrkhanh
17-05-2013, 10:51 AM
thôi đừng nhầy nhụa nữa @@ bị band cmnr =]]z
các mod và adm bơi hết vào đây góp gió thành bão cho đỡ nóng nào =))

hơi phũ tý
17-05-2013, 04:48 PM
bão về WTF? nóng quá xin500gio không cần nhạc nữa