PDA

View Full Version : ADM vào giải quyết giùm mình vấn đề liên quan đến mod

nhocvn8x
16-05-2013, 04:41 PM
ngày hôm nay mình có lập topic góp ý với BQT về vấn đề làm việc của các mod mới.
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1167290-ADM-v%C3%A0o-ae-c%C3%B3-ch%C3%BAt-g%C3%B3p-%C3%BD-v%E1%BB%81-v%E1%BA%A5n-%C4%91%E1%BB%81-%C4%91%E1%BB%99i-ng%C5%A9-mod&p=789847&posted=1#post789847
sau khi mod vào cm thì close bài viết của mình và nói dừng lại và không tranh cãi ở đây. thiết nghĩ cái bài mình viết lên để ae người 1 nhà cùng nhận ra khuyết điểm để sữa chữa tiến bộ ( như mod đã nói là người 1 nhà ) k ngờ rằng mod vào CM xong và close luôn bài viết của mình.
sau khi topic trên close mình có lập 1 topic http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1167305-c%C3%A1i-k%E1%BA%BFt-%C4%91%C6%B0%E1%BB%A3c-d%E1%BB%B1-b%C3%A1o-tr%C6%B0%E1%BB%9Bc&p=789857#post789857.
topic mình viết có gì là sai và như mod nói là khiêu khích BQT. câu nào có ý khiêu khích BQT vậy.
+ Ban quản trị rất hoan nghênh và cảm ơn những góp ý quý báu từ các bạn thành viên trong Diễn đàn để chúng tôi làm tốt hơn công việc của mình. ( trích nội quy diễn đàn )
cách làm việc càng ngày càng thể hiện sự độc đoán của các mod.
mình đề nghị ADM kiểm tra ai band ID nhocvn9x và cho mình 1 lý do chính đáng chứ k phải là 1 lý do củ chuối chày cối như của mod ( Xin trả lời với bạn , tôi đã CM ở topic kia là dừng lại tại đây không bàn cãi và tranh luận gì nữa. Tại sao bạn cố tình lập pic tiếp để khiêu khích BQT. Tôi thấy các mod làm đúng hơn rồi đấy. Còn ai band nick bạn chúng tôi có cần nói với bạn không?.)
và đề nghị ADM yêu cầu mod nào band ID nhocvn9x vào xin lỗi mình tại topic này.
P/S : gửi các mod nếu các mod còn close bài và band ID này nữa thì đừng hỏi tại sao các topic sau có lời lẽ k hay và k còn được như topic này nữa nhé

nhocvn8x
16-05-2013, 04:46 PM
đây là nội quy diễn đàn tôi vi pham mục nào điều nào chương nào
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?185-N%E1%BB%99i-Quy-Di%E1%BB%85n-%C4%90%C3%A0n-Mu-H%C3%A0-N%E1%BB%99i

Tổng Cục Trưởng
16-05-2013, 04:48 PM
Đã có nhắc nhở của Mod và bạn vẫn không coi ra gì vẫn tiếp tục lập Topic tương tự. Việc Band ID là điều đương nhiên.
Bạn đã coi thường Mod , Smod nghĩa là coi thường BQT Mu Hà Nội , bạn phải hiểu rằng đội ngũ Mod và Smod là những người tiếp nhận các ý kiến của game thủ , của chính các bạn và phản ánh đến Admin để có thể giải quyết được vấn đề cho các bạn. Vậy các bạn đã coi thường chính người đang giúp mình thì........
Tôi nhắc lại lần nữa Smod đều là những thành viên có kinh nghiệm của MUHN và đã được giao trọng trách thay mặt MUHN xử lý các vấn đề liên quan tại diễn đàn. Vì vậy , ĐÚNG - Họ có quyền BAN bạn.

Tổng Cục Trưởng
16-05-2013, 04:51 PM
Thêm nữa. Nếu Topic này bị đóng và bạn tiếp tục lập Topic mới với nội dung tương tự thì tôi sẽ thực hiện khoá IP của bạn. Và sẽ sử dụng mọi phương pháp để bạn ko kết nối được đến game cũng nhu diễn đàn.

NgheĐãSợ
16-05-2013, 04:53 PM
=)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

nhocvn8x
16-05-2013, 04:53 PM
tôi đã lập pic và tự close pic đó nhằm tránh các CM vớ vẩn ( k phải mod close nhé ). còn cái topic đầu tôi lập ra để mong bạn hoặc a mèo vào tiếp nhận ý kiến chứ k phải mod vào CM rồi close topic. bạn đặt địa vị là 1 gamer xem nếu là bạn dám nói ra những điều nvay liệu bạn có dám nói k và nếu dám nói bạn bị như tôi thời điểm này bạn có cảm giác gì k. và trong nội quy 4rom hoàn toàn k có các điều khoản band id vì những cái lý do trên trời mà các bạn nêu ra.

Đã có nhắc nhở của Mod và bạn vẫn không coi ra gì vẫn tiếp tục lập Topic tương tự. Việc Band ID là điều đương nhiên.
Bạn đã coi thường Mod , Smod nghĩa là coi thường BQT Mu Hà Nội , bạn phải hiểu rằng đội ngũ Mod và Smod là những người tiếp nhận các ý kiến của game thủ , của chính các bạn và phản ánh đến Admin để có thể giải quyết được vấn đề cho các bạn. Vậy các bạn đã coi thường chính người đang giúp mình thì........
Tôi nhắc lại lần nữa Smod đều là những thành viên có kinh nghiệm của MUHN và đã được giao trọng trách thay mặt MUHN xử lý các vấn đề liên quan tại diễn đàn. Vì vậy , ĐÚNG - Họ có quyền BAN bạn.

NgheĐãSợ
16-05-2013, 04:54 PM
anh hoa hn có vẻ nóng bỏng quá :))

nhocvn8x
16-05-2013, 04:56 PM
bạn thách thức người chơi vậy sao. thật sự nói 1 câu chân thành các bạn k bao giờ chịu nhận các bạn sai và luôn bảo thủ với cái đống mod tạp nham mà các bạn đang quản lý. còn xin lỗi nhé acc tôi top sv uy tín sv dell rồi nhé không cần phải dọa ngăt kết nối k cho tôi chơi. còn các bạn làm được điều đó thì tôi cũng có nhiều cách để vào được game. các bạn nghĩ các bạn giỏi hơn tôi sao.

Thêm nữa. Nếu Topic này bị đóng và bạn tiếp tục lập Topic mới với nội dung tương tự thì tôi sẽ thực hiện khoá IP của bạn. Và sẽ sử dụng mọi phương pháp để bạn ko kết nối được đến game cũng nhu diễn đàn.

ChinaMotherFuck
16-05-2013, 05:00 PM
dien dan Mu-hanoi này h là của BQT. Chỉ cần có quyền là làm đc tất cả. Member h chỉ là những người chơi thôi. đông rồi thì k cần số lẻ.

superxoi29
16-05-2013, 05:00 PM
các bạn muốn thành viên cấp cao trả lời vậy đã có thành viên cấp cao tới chào các bạn và đã trả lời cho các vấn đề thắc mắc của các bạn rồi đấy. Vậy tôi tiếp tục đóng topic này .

Bạn giỏi vậy mà không làm ADM của 1 trò chơi gì nhỉ . Chữ đỏ mà bạn nói ý.

bạn thách thức người chơi vậy sao. thật sự nói 1 câu chân thành các bạn k bao giờ chịu nhận các bạn sai và luôn bảo thủ với cái đống mod tạp nham mà các bạn đang quản lý. còn xin lỗi nhé acc tôi top sv uy tín sv dell rồi nhé không cần phải dọa ngăt kết nối k cho tôi chơi. còn các bạn làm được điều đó thì tôi cũng có nhiều cách để vào được game.
các bạn nghĩ các bạn giỏi hơn tôi sao.