PDA

View Full Version : Ai giúp mình để có thể chơi game được với

HieuAnh
15-05-2013, 05:13 AM
Mọi người ơi mình muốn chơi lại MU, down về rồi nhưng vào giật đùng đùng di chuột không nổi. Ai biết nguyên nhân và cách khắc phục thì giúp mình với nhé. Ai biết có thể pm yahoo cho mình được ko time_turtle. Cảm ơn rất nhiều. à máy mình là laptop Dell studio 1435 mọi người kiểm tra cấu hình con này chơi được k giùm luôn nhé

Hoa Linh
15-05-2013, 05:38 AM
Bạn dùng XP hay win 7
Kiểm tra xem có Driver hình chuẩn chưa
Rồi winmode
NetFram
Có chưa vậy

HieuAnh
15-05-2013, 11:48 AM
Mình dùng win7. Đều có hết những cái bạn nói rồi. Trước vẫn chơi ở sv Quyền Năng bình thường, sau đó nghỉ rồi cài win lại 2 lần giờ vào giật đùng đùng. ko rõ vì sao. Nếu biết bạn kiểm tra dùm mình
Bạn dùng XP hay win 7
Kiểm tra xem có Driver hình chuẩn chưa
Rồi winmode
NetFram
Có chưa vậy

sallya3
15-05-2013, 11:53 AM
Mình dùng win7. Đều có hết những cái bạn nói rồi. Trước vẫn chơi ở sv Quyền Năng bình thường, sau đó nghỉ rồi cài win lại 2 lần giờ vào giật đùng đùng. ko rõ vì sao. Nếu biết bạn kiểm tra dùm mình
cái này do thiếu drive hoặc bạn bật web có ảnh động chạy song song vs file mu sẽ dẫn tới hiện tượng như bạn nói.
bạn có thể vào google thảm khảo 1 số phần mềm tự động vá driver và up driver còn thiếu cho pc và laptop free
tránh bật web có quảng cáo khi on game bạn nhé.

HieuAnh
15-05-2013, 12:05 PM
Mình cài hết driver rồi. Bạn rành có thể teamview kiểm tra dùm mình ko
cái này do thiếu drive hoặc bạn bật web có ảnh động chạy song song vs file mu sẽ dẫn tới hiện tượng như bạn nói.
bạn có thể vào google thảm khảo 1 số phần mềm tự động vá driver và up driver còn thiếu cho pc và laptop free
tránh bật web có quảng cáo khi on game bạn nhé.

sallya3
15-05-2013, 12:22 PM
Mình cài hết driver rồi. Bạn rành có thể teamview kiểm tra dùm mình ko

có 1 số lỗi không thể kiểm tra qua team bạn có thể đem ra tiệm xem sao