PDA

View Full Version : MOD, MÈO.... cho mình hỏi

đẹp trai ko = dai sức
13-05-2013, 11:03 PM
QN sẽ sát nhập sang TD
Top tháng 5 QN đua tới ngày 25 là kết thúc.

vậy cho hỏi : khi nào thì được lãnh giải ??, lãnh tại QN hay sang TD ???

DakHero
13-05-2013, 11:05 PM
ngày 25 SN thì tất nhiên là lãnh bên TD rồi

™ Dark Knight ™
13-05-2013, 11:07 PM
Vì chưa có thông báo cụ thể nên mình cũng không thể trả lời được 1 cách hoàn toàn chính xác. Nhưng kinh nghiệm từ những sever trước đua top tháng sẽ được kết thúc sớm trước khi sát nhập sever bạn nhé.

đẹp trai ko = dai sức
13-05-2013, 11:09 PM
Vì chưa có thông báo cụ thể nên mình cũng không thể trả lời được 1 cách hoàn toàn chính xác. Nhưng kinh nghiệm từ những sever trước đua top tháng sẽ được kết thúc sớm trước khi sát nhập sever bạn nhé.

thì là đã xác định kết thúc sớm r, tôi đã đọc 1 trả lời của MOD, ý ở đây là up đồ ở đâu ( TD hay QN ), vì nếu sang TD, tôi có thể mua đồ vip bên TD để up. còn theo kinh nghiệm của PH sang HT thì lãnh giải bên HT, và rất vất vả mới dc giải >.<

™ Dark Knight ™
13-05-2013, 11:14 PM
thì là đã xác định kết thúc sớm r, tôi đã đọc 1 trả lời của MOD, ý ở đây là up đồ ở đâu ( TD hay QN ), vì nếu sang TD, tôi có thể mua đồ vip bên TD để up. còn theo kinh nghiệm của PH sang HT thì lãnh giải bên HT, và rất vất vả mới dc giải >.<

ồ mình hiểu rồi nhưng thẩm quyền của mình không đủ để trả lời câu hỏi này. Mình sẽ gửi bài của bạn để ADM trả lời thì sẽ chính xác hơn bạn nhé

đẹp trai ko = dai sức
13-05-2013, 11:20 PM
ồ mình hiểu rồi nhưng thẩm quyền của mình không đủ để trả lời câu hỏi này. Mình sẽ gửi bài của bạn để ADM trả lời thì sẽ chính xác hơn bạn nhé

uh, để còn shopping :D, sớm sớm nhá :D

MeoHoang1102
14-05-2013, 09:28 AM
Ngày 25-5 sẽ kết thúc đua top tháng 5 tai server Quyền Năng.
Top Tháng 5 sẽ được trao vào ngày 2->5 tháng 6 Tai server TD