PDA

View Full Version : Nho cac Mod va A Meo vao xem ho

VanDamMeQ8
12-05-2013, 01:26 PM
Tinh hinh la cai xac dk cua em choi tu truoc h ko co sdt da lam mat sdt va ko nho sdt dk .
Nhung e deu co tat ca thong tin day du het , vay cac mod va a meo co the doi sdt cho e dc ko .
Vi nghe don là neu sat nhap sang TD ko co sdt thi ko the sat nhap dc
Có the block acc em 1 tuan hay 1 thang cung dc de coi co ai khieu nai j ko
Xin giup em de em con tam huyet voi MuHN nua thx

superxoi29
12-05-2013, 01:56 PM
trường hợp này bạn có thể pm trực tiếp cho anh mèo xem a ấy giải quyết và giúp được gì cho bạn không nhé. Chúc bạn may mắn.

VanDamMeQ8
12-05-2013, 02:19 PM
trường hợp này bạn có thể pm trực tiếp cho anh mèo xem a ấy giải quyết và giúp được gì cho bạn không nhé. Chúc bạn may mắn.
vay xin cho e hoi them la neu co sat nhap vao TD thi luc chuyen acc wa TD co can thong tin Sdt dk k a . de ae con biet duong tinh chu a cung da biet sv QN cung co rat nhieu nguoi ko nho sdt dk a ah`

superxoi29
12-05-2013, 02:27 PM
vay xin cho e hoi them la neu co sat nhap vao TD thi luc chuyen acc wa TD co can thong tin Sdt dk k a . de ae con biet duong tinh chu a cung da biet sv QN cung co rat nhieu nguoi ko nho sdt dk a ah`
khi sát nhập không cần SDT bạn nhé , ngoại trừ pas 1 và 2 còn lại các thông tin sẽ được chuyển theo sang bạn ạ.

DakHero
12-05-2013, 02:31 PM
khi sát nhập không cần SDT bạn nhé , ngoại trừ pas 1 và 2 còn lại các thông tin sẽ được chuyển theo sang bạn ạ. nghe bảo được đổi tên phải ko?

VanDamMeQ8
12-05-2013, 02:31 PM
khi sát nhập không cần SDT bạn nhé , ngoại trừ pas 1 và 2 còn lại các thông tin sẽ được chuyển theo sang bạn ạ.
oh vay thi khoe r` thx nhieu

superxoi29
12-05-2013, 02:34 PM
nghe bảo được đổi tên phải ko?
đúng rồi bạn nhé được đổi tên khi sát nhập , còn chủng tộc thì các bạn phải giữ nguyên nhé. Nếu đổi nhầm chủng tộc là sẽ mất đó bạn ạ. Topic đóng nhé.