PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Đề nghị ADM xem sét lại !!

tongtulenh123
10-05-2013, 09:42 PM
Trường hợp nic newforder bị block là có sự hiểu lầm, do hôm fullcry gọi điện cho newforder thì anh newforder ko cầm điện thoại. Khi ADM mở khóa lại cho ac newforder để trả đồ cho fullcry thì do vấn đề cá nhân giữa 2 nic nên việc trả đồ sảy ra chậm trế dẫn tới việc ac newforder bị block. Nay tôi viết top pic này mong ADM mở khóa cho ac newforder , tôi bảo đảm anh newforder sẽ trả lại đồ ngay cho fullcry, tôi chơi ac tongtulenh và là bạn của anh newforder !!
Rất mong ADM tạo điều kiện để cho anh em có thẻ tiếp tục với niềm đam mê của mình!! Chân thành cảm ơn!

♥ Libra ♥
10-05-2013, 09:45 PM
Vấn đề này mai bạn pm YH: hanoi_meohoang1102 hoặc mu_hanoi_meohoang

FullCry
10-05-2013, 09:58 PM
Trường hợp nic newforder bị block là có sự hiểu lầm, do hôm fullcry gọi điện cho newforder thì anh newforder ko cầm điện thoại. Khi ADM mở khóa lại cho ac newforder để trả đồ cho fullcry thì do vấn đề cá nhân giữa 2 nic nên việc trả đồ sảy ra chậm trế dẫn tới việc ac newforder bị block. Nay tôi viết top pic này mong ADM mở khóa cho ac newforder , tôi bảo đảm anh newforder sẽ trả lại đồ ngay cho fullcry, tôi chơi ac tongtulenh và là bạn của anh newforder !!
Rất mong ADM tạo điều kiện để cho anh em có thẻ tiếp tục với niềm đam mê của mình!! Chân thành cảm ơn!

đừng nói ko cầm máy

a gọi cho chú mãi mà k có thấy đâu?

chú cứ chối quanh, này nọ, nào là bận vì đi chơi về mệt k on dc, thằng e chơi ... >>> tắt máy

thế này là chộm đồ mà còn cố tình ko trả mặc dù đã có thông báo của ADM

đề nghị ADM mạnh tay trừng trị những đối tượng như này để làm gương cho những ng khác.

MeoHoang1102
11-05-2013, 12:35 AM
Đã thu hồi đồ trả cho FullCry. Riêng acc chứa nhân vật NewFoder sẽ bị Block 15 ngày. không thắc mắc. CÒn tội gì thì tự xem lại các topic trước. nếu cong lằng nhằng Block vĩnh viễn luôn đấy.
Closed topic !