PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Bqt muhn và ae vào sem nhé

ILOVE_MUHN
09-05-2013, 12:20 PM
trên dđ toàn rao bán acc ja' thì cực bèo ko bỏ công người chơi nhiều AE nói chia tay với MU
chẳng nhẻ ngày tàn của muhn đả đến AM mod thử sem lại cách làm việc của mình sem tại sao ae lại nghỉ mà rao bán acc như thế này thì còn ai mún gắn bó với MUHN nữa
hay BQT kiếm đủ tiền của ae rồi thì mặc kệ mún ra sao thì ra ( sl e nói thẳng )
bít là đời thường ai củng có công việc vợ con gia đình nhưng đả tạo ra chò trơi thì nên chuyên tâm hơn 1 chút để AE còn có hứng chơi và gắn bó lâu dài
cứ vài tháng lại ra 1 sv (NẢN) ai mún chơi sv củ khi ko còn đông người chơi như sv mới hay sv củ ko kiếm được tiền nên ra sv mới ( bức súc wa' nên e nói thẳng )
nguyện vọng của e nói riêng và AE nói chung là mún ra 1 sv tồn tại lâu dài và ko có sv mới nửa (SV no hack nhé)
đây là vài dòng tâm sự với BQT MUHN
AE vào sem sin đừng ném gạch nhé vừa xây nhà song ko cần gạch nữa

>BuonViAi<
09-05-2013, 12:22 PM
trên dđ toàn rao bán acc ja' thì cực bèo ko bỏ công người chơi nhiều AE nói chia tay với MU
chẳng nhẻ ngày tàn của muhn đả đến AM mod thử sem lại cách làm việc của mình sem tại sao ae lại nghỉ mà rao bán acc như thế này thì còn ai mún gắn bó với MUHN nữa
hay BQT kiếm đủ tiền của ae rồi thì mặc kệ mún ra sao thì ra ( sl e nói thẳng )
bít là đời thường ai củng có công việc vợ con gia đình nhưng đả tạo ra chò trơi thì nên chuyên tâm hơn 1 chút để AE còn có hứng chơi và gắn bó lâu dài
cứ vài tháng lại ra 1 sv (NẢN) ai mún chơi sv củ khi ko còn đông người chơi như sv mới hay sv củ ko kiếm được tiền nên ra sv mới ( bức súc wa' nên e nói thẳng )
nguyện vọng của e nói riêng và AE nói chung là mún ra 1 sv tồn tại lâu dài và ko có sv mới nửa (SV no hack nhé)
đây là vài dòng tâm sự với BQT MUHN
AE vào sem sin đừng ném gạch nhé vừa xây nhà song ko cần gạch nữa

câu trả lời của mình cho bạn nhé
1: sau khi sát nhập sẽ có bao nhiêu acc dell
2: sever mới sẽ có bao nhiêu người tham gia
đang do BQT quyết định đấy =))

ILOVE_MUHN
09-05-2013, 12:26 PM
MU này ngươi chơi rất đông
nếu AM ko chỉnh lại cách làm việc của mình thì AE bỏ game hết

CuDip
09-05-2013, 12:31 PM
Chúng nó bán acc để sang sv mới ấy mà, chứ có nói là bỏ hẳn muhn đâu
cuộc vui nào chả có lúc tàn, phải biết thời điểm mà dừng lại

hutchich
09-05-2013, 12:32 PM
các chú nghỉ thì tốt quá,càng có bãi train :))

ILOVE_MUHN
09-05-2013, 12:45 PM
train mải củng chán cậu ak pai có sự cạnh tranh thì mới vui
chơi sv mới j kau. cứ tình trạng này sv nối tiếp sv thì chỉ béo Am còn ae thì chắc chẳng còn ai

0978xxxx
09-05-2013, 12:48 PM

a nói thế thô thiển quá àk nha

anhnghia
09-05-2013, 12:55 PM

dow cái mu off về mà train 1 mình bạn ak
khỏi sợ ai ks :107;

1giacmo
09-05-2013, 02:24 PM

mồm mày nói thế mà mày gân cổ đòi Xác nhập các cụ nói ko sai mồm chó sao moc đc ngà voi :))

10101993
09-05-2013, 02:41 PM
vào MU hôm nay đi trian sv2 1 mình 1 bãi k4 thất vọng mọi hôm ks nhau đâu đầu vào MU thì bán acc bán đồ bán VC thực sự MU đã tàn kết luận như vậy cho nhanh 2 ngày trước vẫn còn những cuộc PK nảy lưa giờ đây tìm bọn để PK còn khó thất vọng và quá that vọng về MUHN