PDA

View Full Version : HTG Gửi Ae Huyền Thoại

Rock
01-03-2011, 10:21 AM
Để Có Đc 1 Sever Ổn Định Theo Bài Viết Của Kenny Mình Rút Ra Đc 1 Bài Học , Sever HT Sẽ Ko Đi Vào Quá Khứ , Vì Ae G Mình Nói Riêng , Ae Khác Nói Chung , Các Bạn Nên Gắn Kết Với Nhau Thì Sever Của Chúng Ta Sẽ Sum Túc Hơn Bây Giờ , Gửi Ae Sever HT Toppic Này Để Nói Lên Sự Gắn Bó Của Ae HTG , Mong Các Bạn Sẽ Gắn Kết Với Nhau Để Sever HT Ngày Càng Phát Triển Chứ Ko Đi Lùi Vào Quá Khứ Như Kenny Đã Nói , Hãy Mạnh Dạn Giơ Tay Phát Biểu Nha Ae , Thân Chào Các Member ( HuTieuGo , WeAreOne , STRONGER , BIGBANGT ) Gửi Đến Các Bạn ^___^

TổngĐàChủ
01-03-2011, 10:23 AM
lại chém rồi

ZuZu
01-03-2011, 10:26 AM
Chém thì có chém. Nhưg ý nghĩa là có thật sự:))

TổngĐàChủ
01-03-2011, 10:34 AM
=)) cả 1 đống mà dc 34 thàng chơi
khá khén cho tình thần vì mu

ZuZu
01-03-2011, 10:41 AM
Xin lỗi, cs qá ảo tg? :))

bboybigt
01-03-2011, 12:49 PM
e hèm
ngọt
a/e tổ chức war G tìm G vô địch sever HT đê
=))
HTG +STRONGER +WeAreOne +BIGBANGT
keke

TroiXanh
01-03-2011, 12:54 PM
công nhận xa HT cái toàn Pro nhìn khủng quá ta cố lên ae HT

Rock
01-03-2011, 01:01 PM
vì củng cố tinh thần ae trong sever HT nên lập toppic này . chỉ mong sever HT phồn vinh như thuở khai thiên lập địa , rất mong toppic này sẽ có hiệu nghiệm , để ko uổng công cả sáng nay sắp xếp đội hình ^_^

QuAy
01-03-2011, 01:18 PM
Để Có Đc 1 Sever Ổn Định Theo Bài Viết Của Kenny Mình Rút Ra Đc 1 Bài Học , Sever HT Sẽ Ko Đi Vào Quá Khứ , Vì Ae G Mình Nói Riêng , Ae Khác Nói Chung , Các Bạn Nên Gắn Kết Với Nhau Thì Sever Của Chúng Ta Sẽ Sum Túc Hơn Bây Giờ , Gửi Ae Sever HT Toppic Này Để Nói Lên Sự Gắn Bó Của Ae HTG , Mong Các Bạn Sẽ Gắn Kết Với Nhau Để Sever HT Ngày Càng Phát Triển Chứ Ko Đi Lùi Vào Quá Khứ Như Kenny Đã Nói , Hãy Mạnh Dạn Giơ Tay Phát Biểu Nha Ae , Thân Chào Các Member ( HuTieuGo , WeAreOne , STRONGER , BIGBANGT ) Gửi Đến Các Bạn ^___^

T co y kien the nay, hay chung ta hay lap lai 1 G moi, gom nhung ae HT bay gio va dat ten
G la G HuyenThoai, de cho ae chung ta dc doan ket hon nhi???

Rock
01-03-2011, 01:22 PM
HTG làm vậy để sever HT trở nên đông vui như trước chứ đâu phải để lập G mới đâu cậu ^_^

QuAy
01-03-2011, 01:25 PM
HTG làm vậy để sever HT trở nên đông vui như trước chứ đâu phải để lập G mới đâu cậu ^_^

Thi y t la muon co 1 cai j do de the hien tinh than doan ket hon
Bay gio t nghi con k qua 100ng onl tren HT, neu chung ta lap G va chia lam 2 phe doi dich nhau chang han....
That la vui biet bao nhieu

Rock
01-03-2011, 01:28 PM
cậu nghĩ như vậy nhưng những người khác có nghĩ như cậu ko nè ^_^ , bên HTG đã Đ voi TeNan + G cua MrBIN rồi :D

VietVuong
01-03-2011, 02:18 PM
một thời hoàng kim :((

QuAy
01-03-2011, 02:22 PM
cậu nghĩ như vậy nhưng những người khác có nghĩ như cậu ko nè ^_^ , bên HTG đã Đ voi TeNan + G cua MrBIN rồi :D

Uhm Bin thi khung rui, hwa Ngochn 1.6m mau danh voi Bin con k lai,
Hai ben danh nhau, hoa, hut mau moi tay, Bin thi combo chong mat

BloodFeud
05-03-2011, 03:50 AM
T co y kien the nay, hay chung ta hay lap lai 1 G moi, gom nhung ae HT bay gio va dat ten
G la G HuyenThoai, de cho ae chung ta dc doan ket hon nhi???

đố lập được guil Huyền Thoại đó thừa ký tự cha nội , ta thử rồi hok được

probaby
05-03-2011, 09:21 AM
Công nhận là hồi mới chơi vui thật. Giờ a e nghỉ hết nên buồn quá :)

wildlion.
05-03-2011, 03:31 PM
Qua rồi 1 thời vội vàng rong chơi...
Rồi 1 thời bem nhau sớm tối :-<

0989768223
05-03-2011, 04:10 PM
Thi y t la muon co 1 cai j do de the hien tinh than doan ket hon
Bay gio t nghi con k qua 100ng onl tren HT, neu chung ta lap G va chia lam 2 phe doi dich nhau chang han....
That la vui biet bao nhieu

cố lên chi a ky. Ct chuẩn bị về với anh em rồi. Sv thể nào chả dôm tiếng chửi bậy ban đem khuya khoắt =))

BloodFeud
05-03-2011, 04:33 PM
Nếu tất cả ae trở lại chơi MU thỳ tôi nguyện tịch thu mỗi người 50k vp

nophainhuthe
05-03-2011, 04:58 PM
ý tưởng rất tốt . Nhưng quan trọng nhất là do ADM thôi. cá nhân t thấy nhiều cái không hợp lý lắm... dẫn đến sự nhàm chán cho gamer. Tóm lại là không bao h như ngày xưa đc đâu. Hết!

lovestore0
05-03-2011, 06:00 PM
ý tưởng rất tốt . Nhưng quan trọng nhất là do ADM thôi. cá nhân t thấy nhiều cái không hợp lý lắm... dẫn đến sự nhàm chán cho gamer. Tóm lại là không bao h như ngày xưa đc đâu. Hết!

thế mà cũng nói

Châu Bá Thông
05-03-2011, 06:17 PM
Ngày xưa là ngày xưa.Còn bây giờ là bây giờ chứ.!
Khi 1 cánh cửa khép lại vẫn còn 1 cánh cửa khác mở ra mà.

Ngày xưa: là lúc bắt đầu bước chân vào cày cuốc game, anh em ai cũng mới mẻ với nhau, có gì cũng chia sẻ với nhau và NPH game rất tận tâm vào công cuộc xây dựng nên 1 sever.
Nhưng....
- Anh em chơi nhau lâu sẽ dần hiểu ra tính nết của nhau và đa số những người trong cuộc sống này đều có tính xấu và tốt trong 1 con người, chơi với nhau thì phải hiểu và cảm thông chia sẻ cùng nhau. Giúp bạn bè trở nên tốt đẹp hơn. Con đường đi hằng ngày của chúng ta cũng có 2 chiều đấy thôi nói gì tính cách con người. Nhưng có bao nhiêu gamer trong MU Hà Nội làm được điều này.? Bạn bè hễ 1 chút là giận, lừa đảo và nghỉ game. Như thế sẽ còn bao nhiêu người chơi, đam mê theo đuổi,....

- NPH games luôn muốn games của họ phát triển, vượt lên 1 tầm cao mới, nổi tiếng hơn.
Nhưng 1 khi đã nỗi tiếng thì ắt sẽ có phá hoại bởi tính đố kị của con người. Các NPH games phải trải qua nhiều chông gai mới có được thành công. Và NPH games muốn vực dậy, đứng lên chiến đấu thì phải nhờ đến ai ngoài tài năng của NPH. Đó chính là sự ủng hộ nhiệt tình của game thủ. Nhưng game thủ có luôn ủng hộ hay không? và có bao nhiêu người game thủ chân chính như vậy?

Đó chính là những lời do ThanhHien viết ra trong khoảng thời gian đồng hành cùng game thủ và BQT trong thời gian vừa qua. Mong các bạn đọc và suy ngẫm. Ai sai thì phải biết sửa và sẽ thật đáng khen nếu: Bạn đã dũng cảm nhận lỗi.!

bboybigt
05-03-2011, 06:20 PM
upppppp
cho A/E HTG STRONGER WeAreOne BIGBANGT mãi mãi ở bên nhau và luôn luôn sát cánh bên nhau nhé!@
=))
Upppppp cho Mod cày game lại cùng vs A/Ẻ ney`
:D

probaby
05-03-2011, 06:21 PM

Ngày xưa: là lúc bắt đầu bước chân vào cày cuốc game, anh em ai cũng mới mẻ với nhau, có gì cũng chia sẻ với nhau và NPH game rất tận tâm vào công cuộc xây dựng nên 1 sever.
Nhưng....
- Anh em chơi nhau lâu sẽ dần hiểu ra tính nết của nhau và đa số những người trong cuộc sống này đều có tính xấu và tốt trong 1 con người, chơi với nhau thì phải hiểu và cảm thông chia sẻ cùng nhau. Giúp bạn bè trở nên tốt đẹp hơn. Con đường đi hằng ngày của chúng ta cũng có 2 chiều đấy thôi nói gì tính cách con người. Nhưng có bao nhiêu gamer trong MU Hà Nội làm được điều này.? Bạn bè hễ 1 chút là giận, lừa đảo và nghỉ game. Như thế sẽ còn bao nhiêu người chơi, đam mê theo đuổi,....

- NPH games luôn muốn games của họ phát triển, vượt lên 1 tầm cao mới, nổi tiếng hơn.
Nhưng 1 khi đã nỗi tiếng thì ắt sẽ có phá hoại bởi tính đố kị của con người. Các NPH games phải trải qua nhiều chông gai mới có được thành công. Và NPH games muốn vực dậy, đứng lên chiến đấu thì phải nhờ đến ai ngoài tài năng của NPH. Đó chính là sự ủng hộ nhiệt tình của game thủ. Nhưng game thủ có luôn ủng hộ hay không? và có bao nhiêu người game thủ chân chính như vậy?

Đó chính là những lời do ThanhHien viết ra trong khoảng thời gian đồng hành cùng game thủ và BQT trong thời gian vừa qua. Mong các bạn đọc và suy ngẫm. Ai sai thì phải biết sửa và sẽ thật đáng khen nếu: Bạn đã dũng cảm nhận lỗi.!

Bạn SN bnhiu?

Châu Bá Thông
05-03-2011, 06:22 PM
Bạn SN bnhiu?

Lại giở trò tán tính ra đây hả em (baby mà) ;))

probaby
05-03-2011, 06:25 PM
Lại giở trò tán tính ra đây hả em (baby mà) ;))

K tính tản nhé...đwngf có hiểu nhầm :">

nophainhuthe
05-03-2011, 07:13 PM

Nhưng....

ĐỒng ý với ThanhHien là ADM rất nhiệt tình và cái j cũng có 2 mặt của nó. Nhưng nghỉ game thì có nhiều lý do lắm. k phải cứ mất đồ là nghỉ game đâu. 1 MU hay( chất lượng và số lượng) thì k đến nỗi sv vắng tanh đâu. Tại sao ADM lại mở sv mới liên tục như thế( Điều này làm mất dần hình ảnh của ADM)? trong khi đó sv HT thì ít người.... Tại sao k chú tâm vào sv HT ( có thể đưa ra những sự thay đổi để làm mới hình ảnh MUHN) để thu hút ng chơi.

bboybigt
06-03-2011, 12:25 AM
mặn phết đấy =))

botchien
11-03-2011, 10:54 PM
up.............

botchien
12-03-2011, 08:00 PM
up....................:D

bboybigt
12-03-2011, 08:33 PM
seven 7 Uppppppppp
=))

botchien
12-03-2011, 10:32 PM
thoi tu` tu`......AD se~ cho AH..chuyen sang HT..=HopNhat 1 SV dong vui..........anh em cu' tu` tu` ....ta` ta`....ma` doi. nhe'............hi`hi`.............:D

HEROIN
12-03-2011, 10:46 PM
chờ khi nào bên AH đuổi kịp tốp sv HT thì sẽ hợp nhất nhé :))

botchien
13-03-2011, 08:44 AM
Troi ai ma` choi khoa NV situ...roi ta.....nguoi khac hack+ bug thi` ko khoa'.....G HTG ko co hack.....m` bi khoa' the' moi' la...dau phai? muon khoa' la` khoa'......phai cho biet nguyen nhan chu'.............MOd+AD lam viec thi` thieu' nhiem vu. wa'....co Mod na`o cho toi cai YH...... noi chuyen ti' hem......:D