PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Gửi anh em Thái Dương

Aventador
07-05-2013, 07:50 AM
Nghe đâu ae TD đang loạn, bán acc vì vụ sát nhập này vì ae lo sợ ko = lần rs và đồ ko ngon bằng, điều này ko thể tránh khỏi vì ae QN tớ cày cuốc vật vả từ tháng 9 năm ngoái đến nay rồi. bỏ tiền bạc công sức ăn event, săn đồ khủng, thức cày top mới đc như ngày hôm nay.
Sự ra đời của TD đã khiến QN tuột dốc, giờ cả sv chắc đc tầm 20 người online, 1 thằng cắm 2 acc 3 acc, bang hội thì cũng chỉ còn 2 G, 1 ngày chắc danh nhau dc 2 lần ở sky với KD, còn hẹn PK thì chắc 1 tuần chưa đc nổi 1 lần. Đa số ae bắt đầu chán nản, train max rs rồi UT ngày đêm, đồ đạc có ngon đó nhưng đa số để làm cảnh. cả sv QN chỉ có 2 set + 15

ADMIN cho sát nhập QN vào TD là 1 quyết định đúng, vì QN còn quá yếu so với HT ( đồ sk 15 max từa lưa ), và chỉ hơn TD ở vài chỗ.

AE TD cũng ko cần phải quá lo lắng vì có sát nhập thì cũng giống như SV có thêm tầm 10 ~ 20 nhân vật vip, ae TD cũng có cơ hội mua đồ ngon. Quan trọng hơn là anh em QN còn có hứng thú để chơi tiếp, ko thì từ từ cũng bỏ game hết mà thôi :39;

GUESS888
07-05-2013, 07:52 AM
Lên Xe Nào AE sv QN ơi =))~

zl0v3g4m3z
07-05-2013, 08:44 AM
1 like cho chọ

GodFathers
07-05-2013, 08:53 AM
Chờ ngày PK GUi tung trời...........:6;

Gió Vô Tình
07-05-2013, 09:47 AM
Nghe đâu ae TD đang loạn, bán acc vì vụ sát nhập này vì ae lo sợ ko = lần rs và đồ ko ngon bằng, điều này ko thể tránh khỏi vì ae QN tớ cày cuốc vật vả từ tháng 9 năm ngoái đến nay rồi. bỏ tiền bạc công sức ăn event, săn đồ khủng, thức cày top mới đc như ngày hôm nay.
Sự ra đời của TD đã khiến QN tuột dốc, giờ cả sv chắc đc tầm 20 người online, 1 thằng cắm 2 acc 3 acc, bang hội thì cũng chỉ còn 2 G, 1 ngày chắc danh nhau dc 2 lần ở sky với KD, còn hẹn PK thì chắc 1 tuần chưa đc nổi 1 lần. Đa số ae bắt đầu chán nản, train max rs rồi UT ngày đêm, đồ đạc có ngon đó nhưng đa số để làm cảnh. cả sv QN chỉ có 2 set + 15

ADMIN cho sát nhập QN vào TD là 1 quyết định đúng, vì QN còn quá yếu so với HT ( đồ sk 15 max từa lưa ), và chỉ hơn TD ở vài chỗ.

AE TD cũng ko cần phải quá lo lắng vì có sát nhập thì cũng giống như SV có thêm tầm 10 ~ 20 nhân vật vip, ae TD cũng có cơ hội mua đồ ngon. Quan trọng hơn là anh em QN còn có hứng thú để chơi tiếp, ko thì từ từ cũng bỏ game hết mà thôi :39;

sát nhập cho ae vui thì cũng hay thôi,nhưng bạn biết rồi đấy,đụng đến chuyện tiền bạc lúc nào cũng là vđề nhạy cảm,nhất là có 1 số thành phần cơ hội đang sang TD down giá rồi nói này nói nọ càng làm ae TD cay cú hơn,ôi...đời :))

MrHieuBeo
07-05-2013, 10:06 AM

để Xem Các Bạn Sang Đây Có Làm Dc Gì Ko Mong La Cac Bạn Bá Đao. nhé .Ae Thái Dương Đang Chò Dc An hanh` Đây

P/S: SoldierHn Sv ThaiDuong. MrNguyen Sv Quyen Nang

Aventador
07-05-2013, 01:54 PM
để Xem Các Bạn Sang Đây Có Làm Dc Gì Ko Mong La Cac Bạn Bá Đao. nhé .Ae Thái Dương Đang Chò Dc An hanh` Đây

P/S: SoldierHn Sv ThaiDuong. MrNguyen Sv Quyen Nang

P/S toàn hack thế =))

MrHieuBeo
07-05-2013, 01:59 PM
P/S toàn hack thế =))

nếu Hack ban Quay Video Post dien dan admin su lý nhé

còn Đừng Nói Mõm

1loinoi
07-05-2013, 02:01 PM
- TD Top 11 All tôi con bỏ acc ra đi jo quay lại hoá ra bị thần kinh hả :(

MrHieuBeo
07-05-2013, 02:05 PM
- TD Top 11 All tôi con bỏ acc ra đi jo quay lại hoá ra bị thần kinh hả :(

:D:D thôi đánh châpf nhận có Nói tôi Nghĩ chi xin thêm cai point event cho a e chien tiếp

Còn Xin ko sát Nhập thì 1 Điều Rất Khó