PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Gop Ý 1 Chút Nếu Có Thể KHi Có SV Mới

0975669655
06-05-2013, 10:05 PM
đang train ở 3r nghe trong kênh LM và G ae khua chêng gõ chống ầm ĩ la ó phản đối cái gì mình cũng không biết
khi hỏi ra thì mới biết là chuẩn bị sv Q/N sát nhập SV T/D
nếu mà sát nhập sv Q/N vào T/D hiện giờ số POI bên Sv T/D chênh lệnh quá lới so với Sv Q/N chưa kể đến đồ đạc của AE bên Q/N hiện này đang có
như vậy thì đúng là không công = thật . cùng mất tiền mất thời gian công sức đùng 1 cái lại bị thua kém người ta quá lớn và đc ăn hành FR hàng ngày thì không ai muốn chút nào
mong sao admin cho 1 chính sách hợp lý để AE bên T/D không bị thua kém về 2 mặt trên khì các AE sv Q/N bước sang Sv T/D
đồ thì chắc chắn là không thể bù đắp đc rùi . nhưng về rs và poi làm sao để không thua bên Q/N thì mình nghĩ admin có thể tính toán sử lý vần đề này đc

còn với mình thì Mu_hanoi.net đang là đỉnh cao hiện này rùi sv No rs hay RS mình đều ủng hộ và tham gia hết mình
cái chính làm mọi người hay ức chế và chán nản nhất mỗi khi log acc và game gặp phải Siêu Nhân Ngao Đen Ngao Đỏ
sv mới các bạn không phải no gì đến chuyện hack nữa . vì sao vì đã có đội SBH rùi ( 141 )

cái vấn đề chính ở đây mình muốn đề cập đến nữa là
nếu không ra sv No mà rs sv rs thì admin có thể bỏ việc bán bles và life trong wep shop đc không ah ?
vì cái này ae đi train kiếm đc để mang về up từng món đồ mình săn bắn đc mới quý chứ động tí đập đồ mis lại chạy vào wepshop mua ra đập thì chẳng còn gì là thú vị khi có cảm giác đập đồ nữa . chưa kể làm mất giá B_S_C_L và các đồ ae cực khổ kiếm đc ( Even thỏ sẽ đông hơn và có 1 đội PT chuẩn bị sẵn )

tiếp đó là việc săn boss ở loren có thể bỏ không ah ?
vì đi săn boss rùi ném ra đồ ex . đỏ còn đc đồ ngon thành gia các set Even đua top bị mất gia kinh khủng
1 set Even luck 4 5 . muốn có không phải dễ . nhưng chịu khó đi săn boss và ném là có . Rồng Đen 2 op rồng đỏ 2 op chưa kể các đồ khác
cái cảm giác khi đi trian nhận đc 1 món đồ EX cảm thấy vui kinh khủng nhất là lại đc 1 món đồ Ex ngon nữa PM kênh G kêu la âm ĩ mày ơi ông ơi tôi vừa nhặn đc món này món nọ sướng quá . nhưng ngược lại khi có boss ae đi trian nhặn đc đồ Ex cũng đáp shop hoặc cho vê aida2 gặp gopin thai vì cất giữ lại những món đồ đó ( Even Sumon thì lại đừng hỏi chắc sẽ không thua kém gì các sự kiện Skey hoặc đi k7 . vì kiếm đồ Ex từ đó mà ra nên ae ai cũng sẽ chuẩn bị tình thần từ lập đội PK để cướp những món đồ Ex từ đó mà ra . không cần biết Cùi hay gì miễn sao là Có đồ Ex là ok

nếu đc 2 vấn đề trên em nghĩ se rất đông người ủng hộ các admin làm vần đề này khi mỗi khi có SV mới
xin 10 cái like của AE khi đọc bài này cảm thấy Hợp lý để admin suy nghĩ khi có 1 sv mới sắp tới đây
thx AE không ném gach ở TP này !

nhimkute
06-05-2013, 10:08 PM
hay a :)). nhung hơi vất vả tí

™ Dark Knight ™
06-05-2013, 10:11 PM
đang train ở 3r nghe trong kênh LM và G ae khua chêng gõ chống ầm ĩ la ó phản đối cái gì mình cũng không biết
nếu mà sát nhập sv Q/N vào T/D hiện giờ số POI bên Sv T/D chênh lệnh quá lới so với Sv Q/N chưa kể đến đồ đạc của AE bên Q/N hiện này đang có
như vậy thì đúng là không công = thật . cùng mất tiền mất thời gian công sức đùng 1 cái lại bị thua kém người ta quá lớn và đc ăn hành FR hàng ngày thì không ai muốn chút nào
mong sao admin cho 1 chính sách hợp lý để AE bên T/D không bị thua kém về 2 mặt trên khì các AE sv Q/N bước sang Sv T/D
đồ thì chắc chắn là không thể bù đắp đc rùi . nhưng về rs và poi làm sao để không thua bên Q/N thì mình nghĩ admin có thể tính toán sử lý vần đề này đc

còn với mình thì Mu_hanoi.net đang là đỉnh cao hiện này rùi sv No rs hay RS mình đều ủng hộ và tham gia hết mình
cái chính làm mọi người hay ức chế và chán nản nhất mỗi khi log acc và game gặp phải Siêu Nhân Ngao Đen Ngao Đỏ
sv mới các bạn không phải no gì đến chuyện hack nữa . vì sao vì đã có đội SBH rùi ( 141 )

nếu không ra sv No mà rs sv rs thì admin có thể bỏ việc bán bles và life trong wep shop đc không ah ?
vì cái này ae đi train kiếm đc để mang về up từng món đồ mình săn bắn đc mới quý chứ động tí đập đồ mis lại chạy vào wepshop mua ra đập thì chẳng còn gì là thú vị khi có cảm giác đập đồ nữa . chưa kể làm mất giá B_S_C_L và các đồ ae cực khổ kiếm đc ( Even thỏ sẽ đông hơn và có 1 đội PT chuẩn bị sẵn )

vì đi săn boss rùi ném ra đồ ex . đỏ còn đc đồ ngon thành gia các set Even đua top bị mất gia kinh khủng
1 set Even luck 4 5 . muốn có không phải dễ . nhưng chịu khó đi săn boss và ném là có . Rồng Đen 2 op rồng đỏ 2 op chưa kể các đồ khác
cái cảm giác khi đi trian nhận đc 1 món đồ EX cảm thấy vui kinh khủng nhất là lại đc 1 món đồ Ex ngon nữa PM kênh G kêu la âm ĩ mày ơi ông ơi tôi vừa nhặn đc món này món nọ sướng quá . nhưng ngược lại khi có boss ae đi trian nhặn đc đồ Ex cũng đáp shop hoặc cho vê aida2 gặp gopin thai vì cất giữ lại những món đồ đó ( Even Sumon thì lại đừng hỏi chắc sẽ không thua kém gì các sự kiện Skey hoặc đi k7 . vì kiếm đồ Ex từ đó mà ra nên ae ai cũng sẽ chuẩn bị tình thần từ lập đội PK để cướp những món đồ Ex từ đó mà ra . không cần biết Cùi hay gì miễn sao là Có đồ Ex là ok

nếu đc 2 vấn đề trên em nghĩ se rất đông người ủng hộ các admin làm vần đề này khi mỗi khi có SV mới
xin 10 cái like của AE khi đọc bài này cảm thấy Hợp lý để admin suy nghĩ khi có 1 sv mới sắp tới đây

Rất cám ơn đóng góp của bạn. Chúng tôi sẽ đưa ra những điều chỉnh phù hợp cho cả 2 sever QN và TD để việc sát nhập diễn ra tốt đẹp nhất. Còn vấn đề sever mới vẫn chưa có thông tin cụ thể nào cả vì vậy chúng ta không cần bàn đến quá sớm. Mong rằng QN về với TD sẽ là 1 mốc son mới của muhanoi

QuyRom
06-05-2013, 10:12 PM
uppppppppppppp

Tổng Cục Trưởng
06-05-2013, 10:13 PM
Đôi khi khó quá lại không phù hợp với nhiều người em à. Vì họ đang quen chơi dễ rồi bỗng nhiên chơi gameplay khó sẽ sinh ra chán nản. Thực ra anh cung muốn mở 1 cái MU khó , đồ đạc hiếm. Nhặt được 1 đồ ex ghẻ cũng phải hét toáng lên , vậy mới hứng thú.

0975669655
06-05-2013, 10:15 PM
hay a :)). nhung hơi vất vả tí

hay thì 1 like thôi để bác ăn tham vào xem set vấn đề này

nhimcovit
06-05-2013, 10:16 PM
Đôi khi khó quá lại không phù hợp với nhiều người em à. Vì họ đang quen chơi dễ rồi bỗng nhiên chơi gameplay khó sẽ sinh ra chán nản. Thực ra anh cung muốn mở 1 cái MU khó , đồ đạc hiếm. Nhặt được 1 đồ ex ghẻ cũng phải hét toáng lên , vậy mới hứng thú.
up cho vip 1 like. thèm cái cảnh hét toáng lên ^^

QuyRom
06-05-2013, 10:16 PM
adm oi vụ sát nhập sv adm nên xem sét lại vấn đề poi even

need1love
06-05-2013, 10:18 PM
lâu mới vào diễn đàn, like luôn bài này cho a Thịnh :D
up vì 1 sv cực khó đồ đạc cực hiếm :)

VoodooJester
06-05-2013, 10:18 PM
Vote mở sv mới có rs....Sv Non-rs thì chỉ sợ được vài hôm mọi người thấy train lâu quá - đánh khổ quá - đứa này rủ đứa kia chán nản ~> bỏ hết sv.....Thiết nghĩ nếu có thể thì cứ mở ra 2 cái sv song song 1 rs 1 Non-rs ai muốn chơi sv nào thì chơi....

DepNo1
06-05-2013, 10:19 PM
nói chung khó hay dễ trước măt admin sử ly vụ hack đi....cũng vi` hack ma mu hn mất wa nhiều người chơi

LucKaKa
06-05-2013, 10:29 PM

Ý kiến của bạn rất hay! Nhưng quan điểm mình nghĩ thì thời điểm này không còn phù hợp nữa rồi vì nếu SV mới ra mà đồ đạc hiếm thì xẽ làm ảnh hưởng tới việc sát nhập sau này " không cần nói rõ bạn cũng đã hiểu" . Không cái gì cho không cả, chúng ta chơi game để lấy niềm vui còn ban quản trị là người kinh doanh vì thế lẽ tất nhiên là ta phải đầu tư và người kế tiếp cũng phải đầu tư như vậy MU-HaNoi.Net mới tồn tại được...

banyboon
06-05-2013, 10:44 PM
up cho vip 1 like. thèm cái cảnh hét toáng lên ^^

Mình đã từng trong cảnh đó.
Nhặt đc cái chân lg 30% zen thôi mà cả phòng nháo nhào cả lên.

handsome89
06-05-2013, 10:57 PM
Rất cám ơn đóng góp của bạn. Chúng tôi sẽ đưa ra những điều chỉnh phù hợp cho cả 2 sever QN và TD để việc sát nhập diễn ra tốt đẹp nhất. Còn vấn đề sever mới vẫn chưa có thông tin cụ thể nào cả vì vậy chúng ta không cần bàn đến quá sớm. Mong rằng QN về với TD sẽ là 1 mốc son mới của muhanoi

up mong adm cho cách hơp lí nếu mà hai bên bằng nhau thi sát nhập sẽ rất hấp dẫn.vì game nao bgio cũng có viec sát nhập cả.phải đi theo xu hướng chung

TheDeath
06-05-2013, 10:59 PM
anh TCT ơi làm 1 SV hét toáng khi nhặt đc đồ exc đi. rs châm hơn ngọc không bán nữa ae sẽ tham gia nhiêu hơn!

0975669655
06-05-2013, 11:07 PM
Ý kiến của bạn rất hay! Nhưng quan điểm mình nghĩ thì thời điểm này không còn phù hợp nữa rồi vì nếu SV mới ra mà đồ đạc hiếm thì xẽ làm ảnh hưởng tới việc sát nhập sau này " không cần nói rõ bạn cũng đã hiểu" . Không cái gì cho không cả, chúng ta chơi game để lấy niềm vui còn ban quản trị là người kinh doanh vì thế lẽ tất nhiên là ta phải đầu tư và người kế tiếp cũng phải đầu tư như vậy MU-HaNoi.Net mới tồn tại được...

đồ đạc từ các Even Đua top . Even VHPQ _ Even Sumon _ train cũng có .
phải có mất đi 1 cái gì đó để tương lai đc vững bền hơn bạn ah
không nên duy trì cái cũ để các cái mới không đc mang đến
sv No rs thì mới sợ còn Sv Rs thì 2 vấn đề này sẽ bt thôi mà

TheDeath
06-05-2013, 11:15 PM
đồ đạc từ các Even Đua top . Even VHPQ _ Even Sumon _ train cũng có .
phải có mất đi 1 cái gì đó để tương lai đc vững bền hơn bạn ah
không nên duy trì cái cũ để các cái mới không đc mang đến
sv No rs thì mới sợ còn Sv Rs thì 2 vấn đề này sẽ bt thôi mà
no-rs thì hơi vất và nản anh ạ! theo em vẫn rs nhưng ẽxp thấp hơn là ok cầy lâu 1 tý đồ hiếm hơn 1 tý chơi khó hơn 1 tý thì sẽ hay hơn

Extracting
06-05-2013, 11:17 PM
no-rs thì hơi vất và nản anh ạ! theo em vẫn rs nhưng ẽxp thấp hơn là ok cầy lâu 1 tý đồ hiếm hơn 1 tý chơi khó hơn 1 tý thì sẽ hay hơn

như sv HK là khá lâu đấy a nhỉ :))

tại vì giờ có các loại bùa lên rs nhanh

ADM giảm 1 chút nữa là OK.. cả bùa gấu 45p rs 1 lần cũng khá ổn :))

0975669655
06-05-2013, 11:18 PM

vâng anh .
anh cũng từng là 1 pro khi chơi Mu rùi thì cũng sẽ cảm nhận đc các vấn đề này
ai làm K/D đều muốn mình đc đông khách và thu lời về chứ không muốn bị thua lỗ hay không có đc lợi cả
việc cho ra 1 sv No rs để thời đầu thù về sẽ không thua kém gì sv rs nhưng để tồn tại lâu dài lấy kinh phí duy trì 1 sv đó sẽ không = sv rs
chưa kể đến mọi người đang quen chơi rs poi nhiều đồ khủng giờ chơi no rs sẽ gây chán nản rùi ra đi nhiều hơn ở lại
cái vần đề ở đây em muốn nói đến là hack các anh cũng đã chuẩn bị cho 1 cuộc chơi mới để ae an tâm khi tham gia rùi
và các vần đề b s c và sự kiện boss kia em nghĩ nếu không có thì cái hét toáng sẽ có trong mũi ae đang tham mu-hanoi.net rất nhiều anh ah

c1105m
06-05-2013, 11:21 PM
chuẩn đó ^_^ chơi như MU FPT non- reset lại hay :) hay mở sv non-reset thử xem , nếu ai có hứng thú sẽ gắn bó chơi từ đầu :) cái này hack speed là 1 v/d dễ nhận ra =))

TheDeath
06-05-2013, 11:21 PM
như sv HK là khá lâu đấy a nhỉ :))

tại vì giờ có các loại bùa lên rs nhanh

ADM giảm 1 chút nữa là OK.. cả bùa gấu 45p rs 1 lần cũng khá ổn :))
giới hạn rs/ngay it đi là đc mà

TheDeath
06-05-2013, 11:24 PM
thèm cái cảm giác như ngày xưa năm 2003 chơi MU-CNC đang ngủ gật nhặt đc cục chaos bật dậy nhẩy tưng tưng chứ chưa nói đến đồ exc! nghĩ lại giờ chỉ cười tủm 1 cái ngày xưa đúng là tuổi thơ dữ dội thật!!

0975669655
06-05-2013, 11:30 PM
thèm cái cảm giác như ngày xưa năm 2003 chơi MU-CNC đang ngủ gật nhặt đc cục chaos bật dậy nhẩy tưng tưng chứ chưa nói đến đồ exc! nghĩ lại giờ chỉ cười tủm 1 cái ngày xưa đúng là tuổi thơ dữ dội thật!!
chưa kể đến nhặn đc viên Bles hay Sluo nữa em ơi
phát điên nên mất
em biết khi mấy thằng đang chơi cùng PT nhặn đc viên Bles bảo bán chia nhau . tất cả ok rùi đùng cái có đưa nhặn đc cái nó căt pt té luôn khỏi cần nói nhiều =))
còn vụ nhăjn đc viên Bles mà ngôi chơi net cả ngày Fr luôn . cắm viên Blses cho chủ quán là có ngay 5h chơi game 2 xuất mỳ tom có chứng thế mới ac :))

TheDeath
06-05-2013, 11:35 PM
chưa kể đến nhặn đc viên Bles hay Sluo nữa em ơi
phát điên nên mất
em biết khi mấy thằng đang chơi cùng PT nhặn đc viên Bles bảo bán chia nhau . tất cả ok rùi đùng cái có đưa nhặn đc cái nó căt pt té luôn khỏi cần nói nhiều =))
còn vụ nhăjn đc viên Bles mà ngôi chơi net cả ngày Fr luôn . cắm viên Blses cho chủ quán là có ngay 5h chơi game 2 xuất mỳ tom có chứng thế mới ac :))
em chưa chơi ngoài tiệm lên chưa biết cảm giác đó ngày xưa nhà em cho 1 thằng hàng xóm dùng chung mạng cứ đêm em đi BC mà dis là em rút cmnm đêm nào no cũng chạy đi chạy lại mấy lần thanh minh: (anh co xem sex đâu anh chỉ vào yahoo thôi mà)thời đấy xa rồi nay còn đâu ôi cái thời 4 năm cấp 3 :v

Crywolf
06-05-2013, 11:38 PM
nếu ser dc như này thì ngon , chẳng cần chạy theo ser mới :)

0978xxxx
06-05-2013, 11:40 PM
quanh đi quẩn lại là vấn đề poitn thôi ADM àk xem sét đi khi TD ăn 1 lần mà bên QN đã ăn 3 lần rồi mà giờ tặng điểm UT thỳ phải nạp card vào để rs thỳ cũng k muốn đâu

cr7_Ronaldo
06-05-2013, 11:47 PM
sv chưa tàn có tàn mà chưa phế tại sao phải nói chuyện mở sv nhỉ. tuy cũng chỉ là Thảo Luận nhưng điều này chưa cần thiết vì đã bàn về sv mới thì sv cũ sẽ nhanh tàn. BQT và Mod lên Clóe những tocpic như này thì đứng hơn thay cho Clóe tocpic khác k lên làm ảnh hưởng tới tinh thần ae trong Game !

DakHero
06-05-2013, 11:53 PM
cũng chơi Mu-CNC nữa hả ;))

>BuonViAi<
07-05-2013, 01:01 AM
CNC 1 gày nhặt được 3v b thì vl niềm ao ước của nhiều thằng

ShayneWard
07-05-2013, 01:55 AM
hãy bắt đầu làm điều này ở 1sv mới sắp tới đi a.tại sao chỉ là cũng muốn :)

0975669655
07-05-2013, 08:05 AM
nếu ser dc như này thì ngon , chẳng cần chạy theo ser mới :)

đò là quyết định ở mọi người đi khi có sv mới hay ở lại thôi
muốn tốt nên thì còn phụ thuộc vào các ae có đồng nhất khi có chuyện gì để admin ngôi suy nghĩ tính toán hợp lý cho cả 2 bên không

0975669655
07-05-2013, 08:08 AM
em chưa chơi ngoài tiệm lên chưa biết cảm giác đó ngày xưa nhà em cho 1 thằng hàng xóm dùng chung mạng cứ đêm em đi BC mà dis là em rút cmnm đêm nào no cũng chạy đi chạy lại mấy lần thanh minh: (anh co xem sex đâu anh chỉ vào yahoo thôi mà)thời đấy xa rồi nay còn đâu ôi cái thời 4 năm cấp 3 :v

anh thì cũng chơi ở nhà . nhưng thích ra net ngồi hơn vì có ae hay ngồi ở đó . mỗi khi làm gì cả đám hò hét thích hơn em ah :D
đúng là kéo mạng nhờ sợ nhất khi bị họ rút mang . fat điên mất ^^

mrtrym
07-05-2013, 10:16 AM
anh thì cũng chơi ở nhà . nhưng thích ra net ngồi hơn vì có ae hay ngồi ở đó . mỗi khi làm gì cả đám hò hét thích hơn em ah :D
đúng là kéo mạng nhờ sợ nhất khi bị họ rút mang . fat điên mất ^^

Vãi Thịnh ;))

Gió Vô Tình
07-05-2013, 10:21 AM

zời ơi,thế thì hãy open ngay 1 sv non rs đi a :)),khó như non rs mới hứng thú mà :">

dungbannerdem
07-05-2013, 10:36 AM
Nói Thật cái SV QN ra net Ngồi mấy anh em sem chúng no UT ak =)).trả có j Pk thì không train thì chán .Có mỗi cái Vụ kundun với Sky còn hứng thú không thì lại UT chán phèo nhạt nhẽo.Đồ đạc đẹp cũng chỉ để nhìn trả để làm gì.

dungbannerdem
07-05-2013, 10:41 AM
Ngày sưa chơi cái MU BC của trung quốc mới thực sự là vui. đồ đạc cực hiến RS cực thấp rs tầm 100 lần gọi là hàng Cực Vip rồi đánh nhau gọi là bét tè là nhè. Mình cũng tìm bao nhiêu MU như thế để chới nhưng ko có để chơi. Mình cũng mong MU hà nội có 1 sẻver như vậy chơi cho nó vui

lquanthatl
07-05-2013, 10:48 AM

Kiểu này thì sv k khác gì Mu Philipin hồi game ONLINE mới du nhập về VN ^^

ThykSock
07-05-2013, 11:56 AM
Quá hay rồi a thịnh ơi !

0o0TongDaChu0o0
07-05-2013, 12:49 PM

1 sever như anh TCT nói sẽ là sự thay đổi lớn cho MU-HN .

Hoa Linh
07-05-2013, 12:53 PM
1 sever như anh TCT nói sẽ là sự thay đổi lớn cho MU-HN .

KO khéo vỡ mộng đấy nó ko dễ ăn, dễ chơi như bạn nghĩ đâu.

Phương Nam
07-05-2013, 12:57 PM

phải biết tự tin vào những gì mình làm do chính bản thân mình làm ra chứ

NgheĐãSợ
07-05-2013, 12:58 PM

không dễ ăn dễ chơi . nhưng lại rất thích bơi giữa dòng đời cán dỗ

ChoiDem
09-05-2013, 08:14 AM
nếu đc thì ngon quá =))

vungliem1982
09-05-2013, 10:37 AM

Chú chơi mu Webzen lúc mới ra chưa nhỉ ? cày 1 tháng mới lên được level 100 lập G , lụm được con satan hay Unihorn mà đứng cổng devias thì cứ gọi là , nhiệt như cái webzen mà còn khối người cày được đấy