PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] ADM vô xem trả lòi cái

gacon89
06-05-2013, 08:48 AM
Tui chơi mu cũng cũng được 7-8 năm rùi nhưng thực sự chưa pao h gặp hack như mu hanoi như thế dk tui co khoảng 700k máu +đồ mặc không phải bình thường cũng trả hơn ai đâu nhưng ra ngoài thì bị guild kiiler xoáy một vong kiếm là chết là sao cho dù co cack + điểm hay đến mấy cũng không thể 1 kiếm làm 700k máu nhủ thế được tui ngồi mãi không hiếu các bạn + điểm kiểu gi mà pro thế thì được người khac pao nó hack
Tui nói lên điều này để cho ADM xem xet lại mu đi chứ để hack tran nan như thế chán lắm luyện chán tay thì ra pk cũng có chịu được chúng nó đâu >ADM nên xem xét lại vấn đề xem thế nào chứ thế này nản lắm thực mu HN chơi rất hay nhưng có hack như thế nản dù mu nào cũng không hết hack được nhưng 1 xoay kiếm đi 700k máu thế
Còn tui nói cho guild kiiler nha các bạn bảo bá đạo sky nhưng thực ra toàn hack thì to mồm bá đạo làm gi im cho nó ngon lành đừng tô mồm bá đạo thế tui không có h để đi sky được nhưng nghe các bạn chối tai lắm bá đạo ma toàn hack thì chán lăm
1die >=700k Guid kiiler thì wa bá đạo nhưng đừng dương oai thế:67;:67;:67;

Nước Mắt
06-05-2013, 08:51 AM
Tui chơi mu cũng cũng được 7-8 năm rùi nhưng thực sự chưa pao h gặp hack như mu hanoi như thế dk tui co khoảng 700k máu +đồ mặc không phải bình thường cũng trả hơn ai đâu nhưng ra ngoài thì bị guild kiiler xoáy một vong kiếm là chết là sao cho dù co cack + điểm hay đến mấy cũng không thể 1 kiếm làm 700k máu nhủ thế được tui ngồi mãi không hiếu các bạn + điểm kiểu gi mà pro thế thì được người khac pao nó hack
Tui nói lên điều này để cho ADM xem xet lại mu đi chứ để hack tran nan như thế chán lắm luyện chán tay thì ra pk cũng có chịu được chúng nó đâu >ADM nên xem xét lại vấn đề xem thế nào chứ thế này nản lắm thực mu HN chơi rất hay nhưng có hack như thế nản dù mu nào cũng không hết hack được nhưng 1 xoay kiếm đi 700k máu thế
Còn tui nói cho guild kiiler nha các bạn bảo bá đạo sky nhưng thực ra toàn hack thì to mồm bá đạo làm gi im cho nó ngon lành đừng tô mồm bá đạo thế tui không có h để đi sky được nhưng nghe các bạn chối tai lắm bá đạo ma toàn hack thì chán lăm
1die >=700k Guid kiiler thì wa bá đạo nhưng đừng dương oai thế:67;:67;:67;

Để tố cáo hack bạn hãy quay lại clip bạn nhé ,
Topic hướng dẫn quay clip và các thủ tục khác để tố cáo hack xem tại đây : http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1157837-N%C6%A1i-Vinh-danh-c%C3%A1c-acc-tuy%C3%AAn-truy%E1%BB%81n-Hack-post-link-ch%E1%BB%A9a-hack-keylog

Sắp tới khi có lực lượng Săn Bắt Hack , nếu bạn thấy nghi ngờ 1 ai đó chúng tôi sẽ cho người theo dõi và điều tra .

gacon89
06-05-2013, 08:56 AM
thực sự lực lượng săn bắt hack có bắt được không tui chiw nói thế để ADM xem xét lại thui không có h để theo quay video được

6310imercedes
06-05-2013, 09:03 AM
rất đúng. mình cũng thấy Killer rất oai là đằng khác. toàn hack tập thể :))

cr7_Ronaldo
06-05-2013, 09:06 AM
nói thật MUHN quá nhiều hack và 1 số ae có nói Hack là ADM bán ra và nếu Block thì mất khoảng 50k hay 100k VND là lại đc mở. và mình chẳng biết thực hư thế nào hết chỉ biết thế. và theo mình thì bây giờ BQT cần mạnh tay sử lý Hack nếu có ai quay lai Clip Hack ADM kiẻm tra nếu đúng là Hackthif cần Block Vĩnh Viễn k phải cảnh cáo 1 Tuần nữa vì thiết nghĩ sau 1 tuần Block khi đc mở thì nó Lại Hack lại Hack và Lại Hack chảng nhẽ lực lượng 141 có ol đc 24/24 k thôi. Block vĩnh viễn hết những NV Hack xem mạnh tay thì sẽ giảm ngay số lượng Hack. Block 1 tuần quá nhẹ.

gacon89
06-05-2013, 09:10 AM
quá đúng đó ADM xem lại hãy xoá hack khỏi muHN nào bloo 1 tuần quá ít cho đi vĩnh viễn luôn

đẹp trai ko = dai sức
06-05-2013, 09:18 AM
Để tố cáo hack bạn hãy quay lại clip bạn nhé ,
Topic hướng dẫn quay clip và các thủ tục khác để tố cáo hack xem tại đây : http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1157837-N%C6%A1i-Vinh-danh-c%C3%A1c-acc-tuy%C3%AAn-truy%E1%BB%81n-Hack-post-link-ch%E1%BB%A9a-hack-keylog

Sắp tới khi có lực lượng Săn Bắt Hack , nếu bạn thấy nghi ngờ 1 ai đó chúng tôi sẽ cho người theo dõi và điều tra .

mod nước mắt vào đây nhận hàng nhé !!!

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1166492-SV-QN-BQT-MU-v%C3%A0o-cho-m%C3%ACnh-h%E1%BB%8Fi-D&p=779865#post779865

còn ko xử lý thì cho hack công khai đi, quay clip chả dc tích sự gì.

GUESS888
06-05-2013, 09:46 AM
MUHN càng ngày càng nhiều HAck + mất đồ . Như này làm sao có thế tạo sự tin tưởng của người chơi để bỏ tiền bac + thời gian ra được chứ . Chan' :(