PDA

View Full Version : Có thể Open 1 server non reset được không vậy ADM

kim_nhatminh@yahoo.com
05-05-2013, 08:17 AM
-ADM có thể OPEN 1 server non reset không ạ......mình cũng là gamer của Mu khá lâu rồi....nhưng toàn chơi Mu non reset thôi....vì Mu nonrs thì cách tăng point+ build đồ chuẩn hơn Mu rs....

.*][VIET][*.*llHadesll*.
05-05-2013, 08:30 AM
_rồi ADMIN lấy gì nuôi vk con đây bạn :))),1 sv rs,bạn bik 1 ngày tạo cho Mu bao nhiều tiền rs thôi ko????

Phương Nam
05-05-2013, 08:37 AM
[VIET][*.*llHadesll*.;780747']_rồi ADMIN lấy gì nuôi vk con đây bạn :))),1 sv rs,bạn bik 1 ngày tạo cho Mu bao nhiều tiền rs thôi ko????

sv non rs. sẽ được đánh thuế nặng hơn nhiều sv rs/ mu nào cũng vậy bạn ạ

kim_nhatminh@yahoo.com
05-05-2013, 08:48 AM
bên FPT nó ra nonrs vẫn hốt bạc được đấy thôi...

.*][VIET][*.*llHadesll*.
05-05-2013, 09:09 AM
bên FPT nó hốt nhờ vào THẻ bài,x2,panda............ko thấy cash nó còn bán cả W3 à

Gió Vô Tình
05-05-2013, 09:31 AM
sv non rs kiếm tiền z nè :
- bùa x exp ( giá sẽ cao hơn sv rs )
- bùa chaos
- đủ mọi loại bùa hết :)),nào là bùa ép cánh,bùa tăng dmg,bùa xoay đồ exl,ngọc,panda,....
-event ăn point ( số lượng nho nhỏ thôi )
-trái cây tẩy point <<< cái này kiếm đc nhiều nè
đó đó đó,quá ngon cho 1 sv non rs :>

Hoa Linh
05-05-2013, 09:48 AM
Việc này đã được đề xuất trong BQT. Tuy nhiên hình thức triển khai và vận hành là cả 1 vấn đề.
Tuy nhiên sv nào cũng vậy chúng tôi cần song song cả 2 mặt. Gamer được chơi theo ý thích tuy nhiên kinh phí để duy trì sv chúng tôi cũng đang khá đau đầu. Có thể trong thời gian tới sẽ đưa vào thử nghiệm.

Các bạn cứ tiếp tục thảo luận chúng tôi sẽ tham khảo những ý kiến sắt đáng.

kim_nhatminh@yahoo.com
05-05-2013, 10:03 AM
vâng..mình sẽ chờ 1 sv non reset......thích đánh cc thôi chứ chơi rêset fang nhau chán òm

Gió Vô Tình
05-05-2013, 10:03 AM
cái gì cũng vậy mà mod :D,mặt chính vẫn là các sv rs sẽ bù 1 ít qua sv non rs,vì sv non rs nhìn như thế nhưng cũng ngốn khá nhiều đó,drop của sv non rs sẽ thấp hơn rất nhiều,dẫn tới tình trạng bùa sẽ có giá là cái thứ 1,hàng loạt người sẽ xoay bùa chaos để kiếm đồ là cái thứ 2,rồi lúc đó ngọc cũng sẽ lên giá ầm ầm vì nhu cầu ép đồ,rồi BKHC cũng lên giá ầm ầm kèm theo,rồi cả trái cây tẩy point cũng rất có giá trị khi mà lỡ tay hay chưa đủ KN mà cứ tăng bậy.Sau khi lượng sv đã ổn định,có thể mở 1 event chuyển sv để ae đổi gió
ví dụ : từ sv rs chuyển sang sv non rs và ngược lại ( yêu cầu slrs,số lv sau khi chuyển sẽ theo tỉ lệ xxx,phí chuyển,bla bla )
rồi các event lớn khác như ăn point
nói chung là sv non rs mà ra thì cũng ko đến nỗi nào đâu :|

hutchich
05-05-2013, 10:27 AM
chưa chơi non rs bao jo.háo hức k biết nó ntn :D

Odysseus
05-05-2013, 10:34 AM
SV Non RS mới là hốt tiền, thể loại nào phán ko có tiền là ko có căn bản.
Cái chính là config SV từ RS sang Non phải nói rất là cực, cần các tester trong 1 thời gian dài mới build đc.

Hoa Linh
05-05-2013, 10:34 AM
chưa chơi non rs bao jo.háo hức k biết nó ntn :D

thì ko phải reset nhân vật nữa. LV cỡ 1000 hoặc 2000 phân đấu vài ba năm

Gió Vô Tình
05-05-2013, 10:42 AM

oác oác oác,lv 400 thôi chứ >"<,rồi sau đó TS chứ nhỉ,sao lại 1000 2000 ==',với các loại bùa x exp và bãi train nhiều quái như mu cta thì cũng đỡ
vui ở chỗ,lên map train ae đứng f nhập xác lại vs nhau cho đỡ dje :)),rồi có f có dw + elf buff hỗ trợ,chết lên chết xuống nhưng vẫn vui,các trận pk f tính toán từng tí một,rồi cách build đồ,tăng point,phải nói rất chi là dã man,chứ k nhẹ nhàng như sv rs đâu :D,còn để kill đc kundun thì f kéo cả mấy team đi nào là buff đều tay nào là dw rút độc :))
ae up cho adm ra đê

Extracting
05-05-2013, 10:44 AM
Cày đc 1 lv chắc mất mẹ 1 ngày :))
có thể lên tới vài ngày

dẫn đến tình trạng nản cho ae.. Vì bây h đang chơi sv rs 15p/1 lần
Với sv non rs.. ai chịu khó cày thì nhiều lv=> nhiều poit
PK chán lắm.. thế thì ko có lúc cho những ai top dưới đc thể hiên

SV rs.. top cao RL ít poit.. lúc đấy đến lượt của các bạn top dưới :))

Gió Vô Tình
05-05-2013, 10:46 AM
Cày đc 1 lv chắc mất mẹ 1 ngày :))
có thể lên tới vài ngày

dẫn đến tình trạng nản cho ae.. Vì bây h đang chơi sv rs 15p/1 lần
Với sv non rs.. ai chịu khó cày thì nhiều lv=> nhiều poit
PK chán lắm.. thế thì ko có lúc cho những ai top dưới đc thể hiên

SV rs.. top cao RL ít poit.. lúc đấy đến lượt của các bạn top dưới :))

sv non rs ko dành cho ~ng ko chịu đc nhiệt :))

Extracting
05-05-2013, 10:57 AM
sv non rs ko dành cho ~ng ko chịu đc nhiệt :))
:)).. nhiệt này khó đỡ
trước chơi MU FBT rồi.. bây giờ lấy đâu time mà chơi ntn đc =))

nh0xdelta
05-05-2013, 11:00 AM
nói thật non rs không có $$ không chơi nổi đâu.
mình có 1 acc DK max ts lvl 400 master 25x bên sever hợp nhất FPT.
bạn nào muốn test mình sẽ cho mượn thử là biết liền cái cảnh non rs đi train là thế nào

Odysseus
05-05-2013, 11:07 AM
Non RS dành cho lão làng, có tiền + time vừa vừa.

Nhiều thể loại ko chơi mà phán như thánh.

Gió Vô Tình
05-05-2013, 11:08 AM
nói thật non rs không có $$ không chơi nổi đâu.
mình có 1 acc DK max ts lvl 400 master 25x bên sever hợp nhất FPT.
bạn nào muốn test mình sẽ cho mượn thử là biết liền cái cảnh non rs đi train là thế nào

vậy mới vui chứ bạn,tối ngày cày cuốc hục mặt train rs liên tục chóng cả mặt,point thì cứ mấy chục đến cả trăm k,riết rồi 2 dk đánh nhau chỉ nhìn nhau,tăng point thì loạn cả lên,build đồ cũng loạn cả lên,bên sv non rs sẽ khác hoàn toàn,mình cũng là ng chơi như bạn vậy,bạn đã train đc lên như thế mà lại ngại là sao nhỉ :D

nh0xdelta
05-05-2013, 11:48 AM
vậy mới vui chứ bạn,tối ngày cày cuốc hục mặt train rs liên tục chóng cả mặt,point thì cứ mấy chục đến cả trăm k,riết rồi 2 dk đánh nhau chỉ nhìn nhau,tăng point thì loạn cả lên,build đồ cũng loạn cả lên,bên sv non rs sẽ khác hoàn toàn,mình cũng là ng chơi như bạn vậy,bạn đã train đc lên như thế mà lại ngại là sao nhỉ

không còn time nữa. với cày non-rs phải có team. chứ cày 1 mình sao mà nổi. mới mò sang MU HN có quen ai đâu mà cày team.

còn về vấn đề PK thì non-rs sướng hơn hẳn.

Gió Vô Tình
05-05-2013, 11:50 AM
không còn time nữa. với cày non-rs phải có team. chứ cày 1 mình sao mà nổi. mới mò sang MU HN có quen ai đâu mà cày team.

chuẩn men ^^!,thì rủ ae lập team đi bạn,cũng sẽ có ~ ng ko có team như bạn,rồi nhập team cũng ổn mà :D,non rs afk lúc đầu chỉ lo dje thôi =]],còn khỏe lên 1 tí afk rồi đi làm sướng :D,có j thủ sẵn 1 thùng mana + 1 pen mana/8 là ổn =))

0975669655
05-05-2013, 02:07 PM

về G AeHaNoi . G hiện tại đang có đên 20 TV từ FPT qua từ nhiều SV
chắc nc sẽ biết nhau đó

0975669655
05-05-2013, 02:09 PM
cái gì cũng vậy mà mod :D,mặt chính vẫn là các sv rs sẽ bù 1 ít qua sv non rs,vì sv non rs nhìn như thế nhưng cũng ngốn khá nhiều đó,drop của sv non rs sẽ thấp hơn rất nhiều,dẫn tới tình trạng bùa sẽ có giá là cái thứ 1,hàng loạt người sẽ xoay bùa chaos để kiếm đồ là cái thứ 2,rồi lúc đó ngọc cũng sẽ lên giá ầm ầm vì nhu cầu ép đồ,rồi BKHC cũng lên giá ầm ầm kèm theo,rồi cả trái cây tẩy point cũng rất có giá trị khi mà lỡ tay hay chưa đủ KN mà cứ tăng bậy.Sau khi lượng sv đã ổn định,có thể mở 1 event chuyển sv để ae đổi gió
ví dụ : từ sv rs chuyển sang sv non rs và ngược lại ( yêu cầu slrs,số lv sau khi chuyển sẽ theo tỉ lệ xxx,phí chuyển,bla bla )
rồi các event lớn khác như ăn point
nói chung là sv non rs mà ra thì cũng ko đến nỗi nào đâu :|
có vẻ cũng là F bên FPT qua đây hả . có gì là bạn nhé . đây cũng là 1 F của FPT No sv RS . nhưng tại mới đây có cái kiểu đua top lại cho thuê đồ trong wep shop nên chán bỏ luon qua đây cũng đc hơn 2 năm rùi :D

Extracting
05-05-2013, 02:16 PM
nói chung là cứ ntn là ổn rồi

Ko đòi hỏi thêm

Chỉ đòi hỏi cái hệ thống anti ổn định hơn thôi

banyboon
05-05-2013, 02:30 PM
-ADM có thể OPEN 1 server non reset không ạ......mình cũng là gamer của Mu khá lâu rồi....nhưng toàn chơi Mu non reset thôi....vì Mu nonrs thì cách tăng point+ build đồ chuẩn hơn Mu rs....

Rs là điễm nổi bật nhất trong Mu và mình cũng chơi nhìu game nhưng vẩn thích Mu nhất.
Non rs thì cày giống như mấy trò VL,Kiếm Thế,TâyDuKi..... sao.
Bạn nghỉ nếu non rs 400 lv dc 2793 point thì đánh đc quái gì.
Train từ tarkan trở xuống rồi săn boss đi sự kiện như thế nào.
Mặc định Mu max lv 400 rồi khi max bạn tính làm sao.
Cái zì cũng có 2 mặt cả.

GUESS888
05-05-2013, 02:42 PM
Rs là điễm nổi bật nhất trong Mu và mình cũng chơi nhìu game nhưng vẩn thích Mu nhất.
Non rs thì cày giống như mấy trò VL,Kiếm Thế,TâyDuKi..... sao.
Bạn nghỉ nếu non rs 400 lv dc 2793 point thì đánh đc quái gì.
Train từ tarkan trở xuống rồi săn boss đi sự kiện như thế nào.
Mặc định Mu max lv 400 rồi khi max bạn tính làm sao.
Cái zì cũng có 2 mặt cả.
Thế thì không hiểu cái gì về MU rồi. It Piont ADM co thể fix lại .giảm sức mạnh quai vật của các map. Max 400 thì Trùng sinh . như kiểu RL đó. chẳng có j là không thể. bạn mới chơi MU à. :))

.*][VIET][*.*llHadesll*.
05-05-2013, 02:43 PM
Góp ý cho 1 sv non rs:
_Thiết lập lại item ra từ Thẻ bài cháo,vàng....(AE sẽ súc nhìu lắm,Đương nhiên ko Drop thẻ bài nữa)
_Tỉ lệ Drop thật ít(B,S,C,L...Ngọc , và có thể cả sách skill(kém theo đó ADMIN có dịch vụ học Skill trên wed).
_Tỉ lệ lvl thật ảo,chứ đừng chạy theo lợi nhuận như FPT ra đc 2 tuần max level rồi.
_Chỉnh Lvl max là 500-1000lvl+300 điểm master.
_Mở các even poin or ..... cho ae
_AE cỏ thể kiếm thêm chi phí nhờ vào bán wedshop Ngọc ngà châu báo giá cắt cổ vài k-vài chục k /1viên.
_Mở ĐGT 24/7(Không cho tẩy poin,chỉ có thể +lại poin nhở ĐGT)
.................................................. ........................................

banyboon
05-05-2013, 02:45 PM
Thế thì không hiểu cái gì về MU rồi. It Piont ADM co thể fix lại .giảm sức mạnh quai vật của các map. Max 400 thì Trùng sinh . như kiểu RL đó. chẳng có j là không thể. bạn mới chơi MU à. :))

Chưa chơi cái sv non rs bao giờ.

GUESS888
05-05-2013, 02:50 PM
Chơi Non-RS cũng hay . Nhiều người bận, công việc không co time. thì chỉ việc AFK 2/24 mà không cần mất time ra web reset. Cái gì cũng có cái hay của nó mà.

CuCai
05-05-2013, 02:58 PM

giống mình chưa chơi non rs bao giờ
muốn thử cái cảm giác này quá :67;