PDA

View Full Version : mong admin va cac mod vao giup do

depzaihpv
03-05-2013, 04:03 PM
toi la chu? acc Ultima Gui BoMayLa. luc 15h40p' toi co dang nhap vao acc nhung thay tai khoan dang dc su dung. toi vao acc phu thi thay dang rao ban do tai devias4 sv1. va bay gio tai khoan van dang dc su dung. mong admin xem xet' va ho~ tro giup toi. trong acc cung khong con nhieu do . chi? con wing 2.5dk luck 5%PHHTHP+13 va` chuy` vuong luck 10% +13 va` 1 kiem hion+9. kinh' mong meohoang1102 giup do~ va` giai quyet giup toi trong thoi` gian som nhat''. cam? on

depzaihpv
03-05-2013, 04:06 PM
id: ultima
nv: Ultima mong dc giai quyet' som

tohongquan
03-05-2013, 04:08 PM
đang thấy bán đồ ở d4

depzaihpv
03-05-2013, 04:12 PM
meohoang1102 giai quyet giup minh voi'

depzaihpv
03-05-2013, 04:14 PM
upppppppppppppppppppppppp

1108944
03-05-2013, 04:30 PM
uppppppppppp

depzaihpv
03-05-2013, 04:32 PM
addddddmin va meohoang1102 dau roi............ giai quyet ho minh cai

YeU1nG
03-05-2013, 04:38 PM
cái này là bán đồ k để fulll zen chứ k fai là ng khác vào acc đâu... cái này là mua bán chính đáng nhé.... mua bằng zen... k thằng nào hack mà để đem ra daviass 4 đứng giao bán băn 999999999999 nhưng bạn quá đen bạn k fulll zen nên ng khác mua mất là chuyện bình thường ... nó mà hack thì mấrt tất cả đồ chứ k mỗi mấy đồ kia đâu. cái này ko giải quyết được đâu bạn ơi....

Supergirl_HàNội
03-05-2013, 04:39 PM
Bạn chú ý nhé ( bài viết phải có dấu Admin với giúp bạn được như thế này đọc không hiểu bạn muốn nói gì cả )
toi la chu? acc Ultima Gui BoMayLa. luc 15h40p' toi co dang nhap vao acc nhung thay tai khoan dang dc su dung. toi vao acc phu thi thay dang rao ban do tai devias4 sv1. va bay gio tai khoan van dang dc su dung. mong admin xem xet' va ho~ tro giup toi. trong acc cung khong con nhieu do . chi? con wing 2.5dk luck 5%PHHTHP+13 va` chuy` vuong luck 10% +13 va` 1 kiem hion+9. kinh' mong meohoang1102 giup do~ va` giai quyet giup toi trong thoi` gian som nhat''. cam? on

tohongquan
03-05-2013, 04:53 PM
cái này là bán đồ k để fulll zen chứ k fai là ng khác vào acc đâu... cái này là mua bán chính đáng nhé.... mua bằng zen... k thằng nào hack mà để đem ra daviass 4 đứng giao bán băn 999999999999 nhưng bạn quá đen bạn k fulll zen nên ng khác mua mất là chuyện bình thường ... nó mà hack thì mấrt tất cả đồ chứ k mỗi mấy đồ kia đâu. cái này ko giải quyết được đâu bạn ơi....
mua dc gì đấy bạn

YeU1nG
03-05-2013, 04:57 PM
tôi là người xúc được cái 3 món này mỗi món = 99 triệu zen nhé... bạn nói vô lí bạn thấy mà bạn k xúc mà tôi xúc đc à... cái đó là may mắn của tôi xúc đc .. coi như bạn tạo điều kiện cho ng khác vậy.... cái này là bạn khoe nhưng mà mỗi tội bạn quá đen bạn ko fulll zen nhé... bạn mà thấy thì bạn xúc như tôi xem... chả ai nói gì đâu.. bán đồ không fulll zen ra lại kêu là thấy accc online... ^^... bạn rút kinh nghiệm lần sau nhé.... chứ bạn lập toppic này cũng thế thôi.. tôi mua hẳn bằng 99 triệu zen mỗi món nhé... bạn mất bạn rút kinh nghiệm lần sau nhớ bán đồ phải fullll zen nhé.... nếu không thì vào tôi cho chuộc lại chứ bạn làm thế. thì lại ng làm ăn mua bán chính đáng bằng zen// lại bị block và đòi lại dễ như thế thì ng ta bán rồi. người ta lại lập toppic như bạn thì có mà người mua chết hết à... bạn nhé. tớ mua bán chính đáng nhé.. mua đc vì bạn ko fulll zen nhé ....

depzaihpv
03-05-2013, 05:00 PM
den bay gio acc toi da vao dc dau ma de? k full zen vs cha? full. kiem? tra ip thi biet ngay

tohongquan
03-05-2013, 05:02 PM
tôi là người xúc được cái 3 món này mỗi món = 99 triệu zen nhé... bạn nói vô lí bạn thấy mà bạn k xúc mà tôi xúc đc à... cái đó là may mắn của tôi xúc đc .. coi như bạn tạo điều kiện cho ng khác vậy.... cái này là bạn khoe nhưng mà mỗi tội bạn quá đen bạn ko fulll zen nhé... bạn mà thấy thì bạn xúc như tôi xem... chả ai nói gì đâu.. bán đồ không fulll zen ra lại kêu là thấy accc online... ^^... bạn rút kinh nghiệm lần sau nhé.... chứ bạn lập toppic này cũng thế thôi.. tôi mua hẳn bằng 99 triệu zen mỗi món nhé... bạn mất bạn rút kinh nghiệm lần sau nhớ bán đồ phải fullll zen nhé.... nếu không thì vào tôi cho chuộc lại chứ bạn làm thế. thì lại ng làm ăn mua bán chính đáng bằng zen// lại bị block và đòi lại dễ như thế thì ng ta bán rồi. người ta lại lập toppic như bạn thì có mà người mua chết hết à... bạn nhé. tớ mua bán chính đáng nhé.. mua đc vì bạn ko fulll zen nhé ....

bạn mua được gì thế w3 dk @@

YeU1nG
03-05-2013, 05:05 PM
đuowjc w2.5 dk với chùy vương với kiếm hyon thôi.. ^^>.. cái này là mua bán xoằng phẳng vì bạn ý bán bằng zen mà. có bn người đứng đó. mà tôi xúc đc là cái may mắn thôi. ^^>.. bạn ý thấy acc bạn ý đứng ở d4 mà bạn ý k xúc như tôi... thì bạn ý mất là phải chịu... chứ h lên viết 1 bài như thế... thì lây sao được. ^^ kiếm trả ip là biết ngay.... ^^... tớ mua = zen nên tớ cũng không sợ đâu....

MeoHoang1102
03-05-2013, 05:06 PM

VÌ sao bạn biết ?

Tạm thời Block acc : hyunki2311 Đang giữ nhưng món đồ trên .

MeoHoang1102
03-05-2013, 05:08 PM
đuowjc w2.5 dk với chùy vương với kiếm hyon thôi.. ^^>.. cái này là mua bán xoằng phẳng vì bạn ý bán bằng zen mà. có bn người đứng đó. mà tôi xúc đc là cái may mắn thôi. ^^>.. bạn ý thấy acc bạn ý đứng ở d4 mà bạn ý k xúc như tôi... thì bạn ý mất là phải chịu... chứ h lên viết 1 bài như thế... thì lây sao được. ^^ kiếm trả ip là biết ngay.... ^^... tớ mua = zen nên tớ cũng không sợ đâu....

Đã kiểm tra IP . và xác định lúc 13h55p acc của chủ topic bị log vào = 1 IP lạ.
Có thể đã bị hack và bạn vui lòng trả lại chủ topic số đồ đã mua nhé !

depzaihpv
03-05-2013, 05:11 PM
mong ADM giai quyet giup do.

YeU1nG
03-05-2013, 05:11 PM
VÌ sao bạn biết ?

Tạm thời Block acc : hyunki2311 Đang giữ nhưng món đồ trên .

addmin à tôi là tôi mua bằng zen... addmin kiểm tra lại đi ... kiểm tra ip của chủ acc đi. chứ mua của ng không fulll zen... thì tôi có cái lỗi gì.. lỗi là do ng bán không fulll zen ra lập toppic bị ng khác vào acc là sao... addmin công bằng đi... kiểm tra lại lịch sử giao dịch đi... chính đáng... chứ tôi mua bằng zen nên tôi không sợ. vì ng bán không fulll zen... mất phải chịu chứ... vì sao tôi biết à, vì tôi ấn mua bằng zen thì được thôi... addmin xem lại đi... chứ bạn ý bất cẩn mất rồi.. h lại lâp toc pic lại lấy lại được à....

YeU1nG
03-05-2013, 05:13 PM

nhưng mà tôi mua bằng zen. addmin à... nếu như những ng khác thôi.. mua thì sẽ được... chính chủ acc bảo thấy acc mình bán đồ ở d4 thôi. sao ko mua bằng zen đi.. bán đồ ko fulll zen mất phải chịu chứ. chứ làm ăn như trẻ con vây..

depzaihpv
03-05-2013, 05:14 PM
Cảm ơn ADM đã giải quyết giùm tôi.
Thế bao giờ tôi mới nhận được lại những món đồ trên vậy

tohongquan
03-05-2013, 05:14 PM
nhưng mà tôi mua bằng zen. addmin à... nếu như những ng khác thôi.. mua thì sẽ được... chính chủ acc bảo thấy acc mình bán đồ ở d4 thôi. sao ko mua bằng zen đi.. bán đồ ko fulll zen mất phải chịu chứ. chứ làm ăn như trẻ con vây..

vay la hack do va GD =zen.tinh vi day

MeoHoang1102
03-05-2013, 05:16 PM

Bạn mua bán = Zen . Có cần tôi trả lại Zen không ?
Tôi muốn giải quyết vấn đề 1 cách đơn giản nhất Nên bỏ qua khả năng Có kẻ ngụy tạo Giao dịch= Zen để lấy đồ. Mong bạn hợp tác

YeU1nG
03-05-2013, 05:18 PM

cái này mất vì tội ko full zen nhé.. add làm ăn chuẩn vào.. addmin kiểm tra ip của hyuki2311 thì biết,, tôi mua lúc 4h kém... addmin xem xét lại đi. mất là phải chịu chứ. h tôi ra chợ bán xong lại làm toppic như này là đượcc lấy lại à... thế thì vô lý quá.. mất r lần sau rút kinh nghiệm đi... chứ addmin xem chủ acc có dùng bảo vệ ip không mà ng khác vào được... chứ của trời cho. bao nhiêu ng không mua được mà tôi mua đc là cái may mắn h lại bắt tôi trả lại đồ với block nick là sao tôi không hiểu

MeoHoang1102
03-05-2013, 05:22 PM
cái này mất vì tội ko full zen nhé.. add làm ăn chuẩn vào.. addmin kiểm tra ip của hyuki2311 thì biết,, tôi mua lúc 4h kém... addmin xem xét lại đi. mất là phải chịu chứ. h tôi ra chợ bán xong lại làm toppic như này là đượcc lấy lại à... thế thì vô lý quá.. mất r lần sau rút kinh nghiệm đi... chứ addmin xem chủ acc có dùng bảo vệ ip không mà ng khác vào được... chứ của trời cho. bao nhiêu ng không mua được mà tôi mua đc là cái may mắn h lại bắt tôi trả lại đồ với block nick là sao tôi không hiểu
Nếu trường hợp bị hacker vào acc phá hoại thì sao ?
IP của bạn không vào acc đó mà dùng 1 IP khác đặt giá đề bạn mua thì sao? cái gi cũng có cái đúng và cái sai. nên tôi mới mong bạn hợp tác để đôi bên cùng vui vẻ.

YeU1nG
03-05-2013, 05:26 PM
Nếu trường hợp bị hacker vào acc phá hoại thì sao ?
IP của bạn không vào acc đó mà dùng 1 IP khác đặt giá đề bạn mua thì sao? cái gi cũng có cái đúng và cái sai. nên tôi mới mong bạn hợp tác để đôi bên cùng vui vẻ.

thế hỏi addmin là nếu tôi bị mua bán vì tội k fulll zen liệu có được giải quyết ko... mất vì tội ngu mà lại lâp toppic lấy lại được à... công nhận đồ ngon nhưng mà addmin à... bảo chủ acc rút kinh nghiêm hoặc vào tôi cho chuộc lại. thương trường là chiến trường mà... có nhiều người nói bqt làm ăn kiểu trẻ con. h thì tôi đã thấy rồi. nếu mà trả lại như thế. tôi mua bán chính đáng.. chắc tôi cũng tự rút khỏi muhn thôi... làm ăn là phải chuẩn !!!

depzaihpv
03-05-2013, 05:30 PM
Từ trước đến giờ tôi chơi Mu này chưa bao giờ lùa đảo ai cái gì.Nếu tôi là người đặt những món đồ ấy lên thì tôi sẽ chịu mất

YeU1nG
03-05-2013, 05:33 PM
addmin à.. cái này ngu là phải chịu. nếu oke vào tôi trả lại cho chủ acc 1 món ngon... cho chủ acc tự chọn lấy lại món nào. thế là thật hữu nghĩ r.. chứ addmin à... đứng giữa chợ bán đứng bao nhỉu lâu... chủ acc cung vào xem đó. sao ko mua đi.. mua = zen mà lấy lại.... hỏi chủ acc dùng nv nào để vào nhìn thấy acc mình online... nói tên nhân vật đy rồi addmin checck ip, nếu oke addm bảo chuẩn thì tôi oke.. chứ này đi mua bán được xong rồi thế này lại lâp top pic lại đươc trả lại thì quá là buồn...

MeoHoang1102
03-05-2013, 05:34 PM
thế hỏi addmin là nếu tôi bị mua bán vì tội k fulll zen liệu có được giải quyết ko... mất vì tội ngu mà lại lâp toppic lấy lại được à... công nhận đồ ngon nhưng mà addmin à... bảo chủ acc rút kinh nghiêm hoặc vào tôi cho chuộc lại. thương trường là chiến trường mà... có nhiều người nói bqt làm ăn kiểu trẻ con. h thì tôi đã thấy rồi. nếu mà trả lại như thế. tôi mua bán chính đáng.. chắc tôi cũng tự rút khỏi muhn thôi... làm ăn là phải chuẩn !!!

Tôi đã nói với bạn chưa nhỉ ?
ID trên bị log vào = 1 IP lạ ĐIèu đó có nghĩa không phải tự ý bày bán như bạn nói, mà là bị hack.
Còn nếu Bạn cố tình bày bán mà không full zen đương nhiên tôi sẽ không giải quyết.

tôi đang giải quyết dụa trên tình cảm với tất cả các bạn.
còn nếu muốn tôi giải quyết theo lý thì Tôi sẽ giải quyết theo cách khác.

YeU1nG
03-05-2013, 05:34 PM
Từ trước đến giờ tôi chơi Mu này chưa bao giờ lùa đảo ai cái gì.Nếu tôi là người đặt những món đồ ấy lên thì tôi sẽ chịu mất

hỏi bạn 1 câu.. bạn có dùng bảo vệ ip ko... nói chuẩn. để addmin checck là biết ngay... có hay không cái này chỉ cần nói đúng là oke.... addmin chêcck mà thấy bạn nói sai là bạn chính bạn bán chứ chả ai khác...
xl bạn nhé. tớ chơi mu chưa bh lừa đảo ai.. nhé.... cũng chả dùng thủ đoạn nào luôn oke?

depzaihpv
03-05-2013, 05:35 PM
Lòng tham thì nó vẫn là lòng tham mà thôi.Nói tóm lại cũng chỉ là muốn lấy của người khác làm của mình thôi

depzaihpv
03-05-2013, 05:36 PM
Tôi không dùng bảo vệ IP
Bạn cứ bảo MeoHoang check thử thì biết ngay

YeU1nG
03-05-2013, 05:37 PM
Tôi đã nói với bạn chưa nhỉ ?
ID trên bị log vào = 1 IP lạ ĐIèu đó có nghĩa không phải tự ý bày bán như bạn nói, mà là bị hack.
Còn nếu Bạn cố tình bày bán mà không full zen đương nhiên tôi sẽ không giải quyết.

tôi đang giải quyết dụa trên tình cảm với tất cả các bạn.
còn nếu muốn tôi giải quyết theo lý thì Tôi sẽ giải quyết theo cách khác.
bây h tôi nói thế này... tình cảm.vào tôi cho chủ acc chọn 1 trong 3 món tôi mua được.. trả lại thế.. là tình cảm. chưa.
tôi mua bán bằng zen quá chính đáng... tôi không sợ... addmin block acc tôi thì không phục đâu...

YeU1nG
03-05-2013, 05:38 PM
Tôi không dùng bảo vệ IP
Bạn cứ bảo MeoHoang check thử thì biết ngay

addmin checck xem thơi điểm đó trước đó 1 2 tiếng chủ acc có dùng bảo vệ ko là biết ngay

depzaihpv
03-05-2013, 05:38 PM
Bây giờ tôi bị mất hết ma bạn bảo trả lại 1 món....Vô đáy quá không

YeU1nG
03-05-2013, 05:42 PM
Bây giờ tôi bị mất hết ma bạn bảo trả lại 1 món....Vô đáy quá không
'
thằng nào hacck nick bạn sao lại mất có thế thôi à.. thế sao nó hack nó bày bán làm j.. sao ko gd qua trade mà lại đứng giữa trời d4 có bn người mà bạn thấy mà bạn ko mua. như tôi xem. bàn à... bạn đang nói điêu đó,,, mà thằng hack ,,,bày bán cho mấy chục ng khác mua bằng zen... à..

MeoHoang1102
03-05-2013, 05:42 PM
bây h tôi nói thế này... tình cảm.vào tôi cho chủ acc chọn 1 trong 3 món tôi mua được.. trả lại thế.. là tình cảm. chưa.
tôi mua bán bằng zen quá chính đáng... tôi không sợ... addmin block acc tôi thì không phục đâu...

CHủ topic vó lỗi vì đã để người khác vào được acc.
Còn acc của bạn tôi hoàn toàn có thể Block để thu hồi lại item ăn cắp , Phục hay không thi trước giò nhiều người đã biết cách giải quyết này. CHưa kể đến trường hợp bạn cố tình Dựng cảnh để mua được item kia = Zen thì sao ?

Tôi nghĩ chủ topic nên đồng ý phương án này để tránh dây dưa mất thời gian.

MeoHoang1102
03-05-2013, 05:44 PM
addmin checck xem thơi điểm đó trước đó 1 2 tiếng chủ acc có dùng bảo vệ ko là biết ngay
Tôi kiểm tra ngay từ lúc nhận thông tin của topic này.
Không dùng bảo vệ IP nhé !

YeU1nG
03-05-2013, 05:45 PM
CHủ topic vó lỗi vì đã để người khác vào được acc.
Còn acc của bạn tôi hoàn toàn có thể Block để thu hồi lại item ăn cắp , Phục hay không thi trước giò nhiều người đã biết cách giải quyết này. CHưa kể đến trường hợp bạn cố tình Dựng cảnh để mua được item kia = Zen thì sao ?

Tôi nghĩ chủ topic nên đồng ý phương án này để tránh dây dưa mất thời gian.

tôi làm thế trả lại 1 món r.. thế là nể addmin tôi trả lại 1 món bạn có đồng ý hay ko chủ toppic

depzaihpv
03-05-2013, 05:46 PM
Nếu mà chọn 1 trong 3 món thì tôi thà cho còn hơn....Bây giờ mất thì mất 3 lấy lại thì được 1....Như ADM thì ADM có cần không

zChiPheoz
03-05-2013, 05:47 PM

Anh mèo giải quyết sớm r` sang top trao giải cho anh em đi

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1166399-K%E1%BA%BFt-qu%E1%BA%A3-chu%E1%BB%97i-s%E1%BB%B1-ki%E1%BB%87n-30-4-v%C3%A0-1-5&p=779471#post779471

YeU1nG
03-05-2013, 05:47 PM

cũng lời của addmin nhé... ko dùng bảo vệ ip . nếu mà bị hack hay key log gì .. thì addmin ko giải quyết nhé.. bạn vào tôi trả lại bạn 1 món bạn tùy chọn... cho khỏi mất thời gian của addmin

YeU1nG
03-05-2013, 05:48 PM
Nếu mà chọn 1 trong 3 món thì tôi thà cho còn hơn....Bây giờ mất thì mất 3 lấy lại thì được 1....Như ADM thì ADM có cần không

bạn không cần nữa hả... tý tôi chuyển đk rồi

hutchich
03-05-2013, 05:48 PM
mình k liên quan nhưng xin phép nói 1 câu: đồ ngon hiếm người k chú ý đến vấn đề ko full zen nhá :">

phongit
03-05-2013, 05:54 PM
admin ns rồi mà vẫn cố cãi tả 1 vs chả 2, bạn ko trả admin vẫn lấy 3 món đó chả cho chủ topic. vì vậy đừng tự làm xấu mặt mình thay vào đó hợp tác trả lại cho ngta, cái game ảo chỉ là giải trí nên đừng có vì nó mà làm mất bản chất con người

YeU1nG
03-05-2013, 05:57 PM
admin ns rồi mà vẫn cố cãi tả 1 vs chả 2, bạn ko trả admin vẫn lấy 3 món đó chả cho chủ topic. vì vậy đừng tự làm xấu mặt mình thay vào đó hợp tác trả lại cho ngta, cái game ảo chỉ là giải trí nên đừng có vì nó mà làm mất bản chất con người

mua bán bằng zen chính đang nhé... ko fai đi ăn cắp .. oke... bạn nói bạn không nghĩ r... h ng ta bán k full zen cứ lập top pic là được lấy lại à... thế thì bạn uốn lưỡi 3 cái trước khi nói nhé

MeoHoang1102
03-05-2013, 05:59 PM
mua bán bằng zen chính đang nhé... ko fai đi ăn cắp .. oke... bạn nói bạn không nghĩ r... h ng ta bán k full zen cứ lập top pic là được lấy lại à... thế thì bạn uốn lưỡi 3 cái trước khi nói nhé

Mệt thật tôi đã lần thư 3 rồi không phải bán đồ không full zen mà là bị hack nhé.

depzaihpv
03-05-2013, 05:59 PM
Thôi nói chung là bạn ấy muốn giữ làm của riêng mình mà không mất gì cũng không sao cả.Cái gì nó cũng có giá của nó cả chứ không ai ăn không được của người khác đâu...

MeoHoang1102
03-05-2013, 06:01 PM
Mở lại Block acc :hyunki2311
Chuyển topic này cho GDDH giải quyết.

YeU1nG
Mệt thật tôi đã lần thư 3 rồi không phải bán đồ không full zen mà là bị hack nhé.

addmin đã đưa ra quyết định r. mở acc vào cho tôi đưa bạn chủ toppic 1 món... bạn tự chọn... khóa acc tôi thế thì lấy sao được đồ mà đưa bạn .. ấy

tohongquan
[QUOTE=MeoHoang1102;779720]Mệt thật tôi đã lần thư 3 rồi không phải bán đồ không full zen mà là bị hack nhé.[/Q
mình phải tỏ ra là người có quyền chứ mèo.Đàn áp thẳng tay đi :))

depzaihpv
03-05-2013, 06:03 PM
Nếu mà đã giải quyết thì ADM phải giải quyết cho hợp lý chứ...Lần trước tôi bị hack ma ADM vẫn lấy lại đầy đủ mà lần này lại giải quyết như vậy...

đẹp trai ko = dai sức
03-05-2013, 06:04 PM
addmin đã đưa ra quyết định r. mở acc vào cho tôi đưa bạn chủ toppic 1 món... bạn tự chọn... khóa acc tôi thế thì lấy sao được đồ mà đưa bạn .. ấy

ko full zen mua được 3 món, hnay là 1 ngày may mắn của bạn, tham gì tham thế, 1 món thì may ra, có phải thg mù số học đâu mà .... để thiếu zen thế, bị hack rồi, trả cả đi, trả 1 món mới vl ....

depzaihpv
03-05-2013, 06:05 PM
Bây giờ trả lại tôi cái w2.5 với cái trùy vương con cái kiếm hion coi như tôi kỉ niệm cho bạn...

phongit
03-05-2013, 06:06 PM

cái thằng ngu này cãi cùn này ns hẳn hoi khong thích thích dậy người à, mà không thấy ADMIN ns acc trong thời gian bán đồ đã online ở 1 địa chỉ ip khác sao, mà sao mày biết chủ topic bán đồ không zen mà mua, hay mày toàn đi la liếm khắp các shop ngta treo để tìm vận may theo cía kiểu đớp trên công sức ng khác... mày nghĩ dùng zen mua được mấy đồ đólà tự hào lắm à, sống thọ được bao nhiêu năm rồi mà đòi dậy ng khác.

YeU1nG
03-05-2013, 06:06 PM
[QUOTE=MeoHoang1102;779720]Mệt thật tôi đã lần thư 3 rồi không phải bán đồ không full zen mà là bị hack nhé.[/Q
mình phải tỏ ra là người có quyền chứ mèo.Đàn áp thẳng tay đi :))
giờ là thời " bình " rồi bạn nhé. ko phải chế độ phát xít nhé... addmin mở giùm tôi blogg accc,,, để vảo lấy đồ rồi nói chuyện với chủ accc...

phongit
03-05-2013, 06:08 PM
[QUOTE=tohongquan;779724]
giờ là thời " bình " rồi bạn nhé. ko phải chế độ phát xít nhé... addmin mở giùm tôi blogg accc,,, để vảo lấy đồ rồi nói chuyện với chủ accc...
cái việc trả đồ cho chủ topic ko do bạn quyết định.

YeU1nG
03-05-2013, 06:08 PM
cái thằng ngu này cãi cùn này ns hẳn hoi khong thích thích dậy người à, mà không thấy ADMIN ns acc trong thời gian bán đồ đã online ở 1 địa chỉ ip khác sao, mà sao mày biết chủ topic bán đồ không zen mà mua, hay mày toàn đi la liếm khắp các shop ngta treo để tìm vận may theo cía kiểu đớp trên công sức ng khác... mày nghĩ dùng zen mua được mấy đồ đólà tự hào lắm à, sống thọ được bao nhiêu năm rồi mà đòi dậy ng khác.
bạn tỏ ra là ngưòi có học à. vào sủa hộ à. hay là chủ topic ném cho cái gì thế... bạn nghĩ mình bạn khôn à... bạn biết câu thương trường là chiến trường chưa... ngu phai chịu... mua đc thì cứ mua thôi.. tội gì mua bằng zen mà ko mua cho hết

YeU1nG
03-05-2013, 06:10 PM
[QUOTE=YeU1nG;779736]
cái việc trả đồ cho chủ topic ko do bạn quyết định.

đọc lại mấy cmt trên của addmin nhé... các bạn à. đừng vảo theo bầy đàn nữa... tôi đang rảnh tiếp hết

đẹp trai ko = dai sức
03-05-2013, 06:10 PM
lấy lại 3 món, trả thg kia 300tr zen, KM cho nó hẳn 3 zen luôn. Xong!, Close topic.

phongit
03-05-2013, 06:12 PM
[QUOTE=phongit;779737]

đọc lại mấy cmt trên của addmin nhé... các bạn à. đừng vảo theo bầy đàn nữa... tôi đang rảnh tiếp hết
ok ns vậy để ADMIN giải quyết theo cách của ADMIN trả lại chủ topic đồ và hoàn lại zen cho bạn xong nhé.
chúc mừng Ultima!

Giám Đốc Điều Hành
03-05-2013, 06:15 PM
Bạn mua đc đồ Hack và là mua = Zen, bạn phải bắt buộc trả lại toàn bộ số đồ. Vì nhân vật Ultima bị kẻ gian lận vào Hack đồ.

Và đg nhiên, vừa đúng lúc nhân vật Ultima báo bị Hack đồ, bạn đã vào trả lời là mua phải. Bạn biết rõ nhỉ?

đẹp trai ko = dai sức
03-05-2013, 06:17 PM
Bạn mua đc đồ Hack và là mua = Zen, bạn phải bắt buộc trả lại toàn bộ số đồ. Vì nhân vật Ultima bị kẻ gian lận vào Hack đồ.

Và đg nhiên, vừa đúng lúc nhân vật Ultima báo bị Hack đồ, bạn đã vào trả lời là mua phải. Bạn biết rõ nhỉ?

thật lòng tôi theo dõi topic mà khinh cái thg ôn mua được = zen vl.

acc người ta kêu cứu, còn mỗi 3 món đồ có giá trị thì nó mua cả 3 món... nó lại còn khẳng định mua bán ko phải hack .... Theo tôi nên band id cả 4rum và band acc thg kia, trả đồ lại cho người bị mất, bồi thường lại thg kia 300tr zen để nó đi Hoàng Sa Trường Sa mà du lịch.

khaclan
03-05-2013, 06:18 PM
ac Ultima bị hack xong có ng cố tình vào k cho full zen vs ý đồ định lấy đồ đàng hoàng = zen. T k biết thằng hack nó lấy đồ kiểu gì nữa? Đững giữa d4 để k full zen. Nó thích kiểu đấy sao k về chỗ nào ít ít ng mà lấy đồ đàng hoàng = zen nhỉ? :D. Hay "allo ! m vào nik này cho t. lên D4 đợi thấy t nv là...... rồi mở cửa hàng nhé" =)) =))

depzaihpv
03-05-2013, 06:34 PM
the bay gio toi co dc lay lai do toi da mat k

YeU1nG
03-05-2013, 06:41 PM
thật lòng tôi theo dõi topic mà khinh cái thg ôn mua được = zen vl.

acc người ta kêu cứu, còn mỗi 3 món đồ có giá trị thì nó mua cả 3 món... nó lại còn khẳng định mua bán ko phải hack .... Theo tôi nên band id cả 4rum và band acc thg kia, trả đồ lại cho người bị mất, bồi thường lại thg kia 300tr zen để nó đi Hoàng Sa Trường Sa mà du lịch.
các bạn là 1 đàn vô học... oke tôi mà nói sai. cả nhà tôi chết còn ngược lại nếu tôi đúng theo những gì tôi nói cả nhà các bạn chết nhé oke... viết rõ chữ tiếng việt có dấu nhé... đọc đi mà ngẫm..

KEVODANH
thế sao mọi ngượi đọc đc =))
Hay là ...

YeU1nG
the bay gio toi co dc lay lai do toi da mat k

chủ acc vào đi tôi đưa... d4 nhé

YeU1nG
03-05-2013, 06:49 PM
chủ acc giao dịch cho ko chấp nhận à... 3 lần r đấy... vào nhận hàng đi

YeU1nG
03-05-2013, 06:52 PM
chủ toppic không muốn lấy lại những gì đã mất gd chục lần gọi chục lần k có trả lời nhé...

phongit
03-05-2013, 07:13 PM
chủ toppic không muốn lấy lại những gì đã mất gd chục lần gọi chục lần k có trả lời nhé...
ns hài vkl nó đang UT thì gọi gì =))

depzaihpv
03-05-2013, 07:32 PM
toi dung o devias 4 ma co thay ai dau

depzaihpv
03-05-2013, 07:32 PM
tên nhan vat ong la gi noi toi moi biet chu.

depzaihpv
03-05-2013, 07:34 PM
ok da nhan du?

™ Dark Knight ™
03-05-2013, 08:55 PM
Vấn đề đã được xử lý.
Close topic nhé.