PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Web Master để lỗi trang Quản lý Tài khoản gây lỗi Gcent khi ăn HCV

halong
01-05-2013, 01:34 PM
Web Master để lỗi trang Quản lý Tài khoản gây lỗi Gcent khi ăn HCV

Trong thực tế có 1 số acc khi ăn HCV dc hồi lại Gcent ( Chỉ có ăn HCV mới thấy lỗi) mà ADM quản lý Web ko chú ý nên ko phát hiện dc!

Để đảm bảo công = cho những Người tâm huyết Bỏ Tiền mặt nạp vào Game ăn Event Point ,chơi vui và cũng là Góp sức cho MU tồn tại.

Cũng chính vì lỗi trên mà có thể Những Người bỏ VND ra lại bị thua Point Event>> ko có cơ hội Up Đồ lên +15

Vậy , Tôi góp ý cho ADM test lại toàn bộ quá trìng ăn Point Event loại 3 HCV của các Class , vì loại này phải Nạp Thẻ và có nhật trình Nạp thể trên web. Đó cũng là nguồn gốc Minh bạch của Tiền bạc bỏ vào trong Game.

Góp ý này của Tôi cũng góp phần chống thất thoát của ADM đó nhỉ !

Sự thật 100% đó , đừng có vội vàng mà Band ID của Ta ( mặc dù ID cùi)

Hiểu đúng khéo phải thưởng cho Ta 1 Cây Đồ Vip đó ADM à !

Chúc các Cậu ADM làm tốt!

hanoi1234
01-05-2013, 01:36 PM

Trong thực tế có 1 số acc khi ăn HCV dc hồi lại Gcent ( Chỉ có ăn HCV mới thấy lỗi) mà ADM quản lý Web ko chú ý nên ko phát hiện dc!

Để đảm bảo công = cho những Người tâm huyết Bỏ Tiền mặt nạp vào Game ăn Event Point ,chơi vui và cũng là Góp sức cho MU tồn tại.

Cũng chính vì lỗi trên mà có thể Những Người bỏ VND ra lại bị thua Point Event>> ko có cơ hội Up Đồ lên +15

Vậy , Tôi góp ý cho ADM test lại toàn bộ quá trìng ăn Point Event loại 3 HCV của các Class , vì loại này phải Nạp Thẻ và có nhật trình Nạp thể trên web. Đó cũng là nguồn gốc Minh bạch của Tiền bạc bỏ vào trong Game.

upppppppppppppppp chuẩn k cần chỉnh adv vào xem có câu trả lời cho ae

CuongloveSex
01-05-2013, 01:39 PM
upppppppppppppppppadmin vào xem sét tình trạng này bị rất lâu rồi thì phải kể cả event bánh xuân cũng vậy upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

hanoi1234
01-05-2013, 01:40 PM
uppppppppppppppppp

adm vào KT cho ae câu trả lời đi

superxoi29
01-05-2013, 01:42 PM
cảm ơn bạn đã thông báo chúng tôi sẽ kiểm tra ngay lập tức và nếu đúng sự thật chúng tôi sẽ làm thẳng tay với những kẻ gian lận.

hanoi1234
01-05-2013, 01:45 PM
tk superxoi29 ae đều ở 1 sv người ăn mất Gcent người lai k mất

ae búc xúc lắm có rất nhiều người đấy mong bqt kt và có câu trả lời cho ae

HuynhDe.www
01-05-2013, 01:45 PM
cảm ơn bạn đã thông báo chúng tôi sẽ kiểm tra ngay lập tức và nếu đúng sự thật chúng tôi sẽ làm thẳng tay với những kẻ gian lận.
top 1,2,3 mà dính vào ăn Gcent như chủ top pic nói thì bị loại đúng ko Mod ;))
P/S: mình có cơ hội bật top 1 rồi =))

MeoHoang1102
01-05-2013, 01:47 PM
Cũng có thể lỗi do web
Bạn thử nói rõ 1 nhân vật bị như vậy chúng tôi mới kiểm tra được nhé.

halong
01-05-2013, 01:48 PM
ke ke ke HaLong SV HK nay là MrJack SV HT chuyên có nhưng câu chuyện giật gân . chuyện thật như bịa ^_^.
Nhiều Tay tức Ta lắm đây. nhưng ai bỏ Tiền của lại quý Ta ví Ta là người kiến nghị tìm ra Công Lý!

Thai Xa Lem
01-05-2013, 01:50 PM

chí công vô tư ở chỗ này đây...Úp...ADM nên thưởng cho bác Jack =)) khà khà

hanoi1234
01-05-2013, 01:51 PM
ta cũng có pic ta cũng đc thưởng =))

HuynhDe.www
01-05-2013, 01:52 PM
cầu mong top 1,2 piont bị dính vào vụ này =)) top 3 vượt rào =))

halong
01-05-2013, 01:53 PM
Cũng có thể lỗi do web
Bạn thử nói rõ 1 nhân vật bị như vậy chúng tôi mới kiểm tra được nhé.

Bảo Ngưòi Tố cáo Công khai danh Tính ^^! Có mà bị Ốp Mìn xong cơ quan Pháp luật mới Tới ^__^

Nêu ko Tin Ta thì thôi . nếu cần thiết mà ADM ko thể tim dc thì Ta giúp 1 tay nhưng hứa thưởng Ta Set Vip sao = dc Đồ của Ronald0 ^^!

HuynhDe.www
01-05-2013, 01:54 PM
Bảo Ngưòi Tố cáo Công khai danh Tính ^^! Có mà bị Ốp Mìn xong cơ quan Pháp luật mới Tới ^__^

Nêu ko Tin Ta thì thôi . nếu cần thiết mà ADM ko thể tim dc thì Ta giúp 1 tay nhưng hứa thưởng Ta Set Vip sao = dc Đồ của Ronald0 ^^!

tham thế jack =))

nhimcovit
01-05-2013, 01:55 PM

hô hô thế sét vip ronaldo có là do được thưởng ah

halong
01-05-2013, 01:57 PM
ước thì ước Nó cao cao kekeke

hanoi1234
01-05-2013, 01:58 PM
ta điểm danh tầm 30 nv ăn event VDCC k mất Gcent + Zen

nhưng nói ra để làm gì đây là nv của BQT >>>

nv phu cũng lần lượt ăn event mà k mất 1 xu chuyện bùn cừoi

HuynhDe.www
01-05-2013, 01:59 PM
ta điểm danh tầm 30 nv ăn event VDCC k mất Gcent + Zen

nhưng nói ra để làm gì đây là nv của BQT >>>

nv phu cũng lần lượt ăn event mà k mất 1 xu chuyện bùn cừoi
chỉ cần kiểm tra các acc top piont thôi =)) cái đấy quan trọng !

botchien
01-05-2013, 01:59 PM
NhiCa top1 cai' chac roi`..........noi chung do loi~ wes doi HCV......co' acc an thi` mat' Gcon.....co' acc thi` ko mat'......:D

HuynhDe.www
01-05-2013, 02:00 PM
NhiCa top1 cai' chac roi`..........noi chung do loi~ wes doi HCV......co' acc an thi` mat' Gcon.....co' acc thi` ko mat'......:D

top 3 mà =.=! 1 đâu.

nhimcovit
01-05-2013, 02:01 PM
chuẩn không cần chỉnh. kiểm tra top poin đi nào các pro. nhica để cho đạika 1 slot 15 nhé^__^

hanoi1234
01-05-2013, 02:02 PM

bạn nhầm đã KT thì phải KT 1 cách triệt để nv k ở tốp event sau lại ăn như vậy thì sao

ae mu hanoi còn có chút công = nào k

như vậy còn ai chơi nữa chứ

HuynhDe.www
01-05-2013, 02:03 PM
chuẩn không cần chỉnh. kiểm tra top poin đi nào các pro. nhica để cho đạika 1 slot 15 nhé^__^

500k 1 slot đc không đạiK4^.^

nhimcovit
01-05-2013, 02:03 PM
bạn nhầm đã KT thì phải KT 1 cách triệt để nv k ở tốp event sau lại ăn như vậy thì sao

làm gì có công và bằng ở đây ^__^

HuynhDe.www
01-05-2013, 02:04 PM

kiểm tra đầu tiên là top piont! vì top piont liên quan đến up đồ. CÒn tất nhiên ADM sẽ kiểm tra tất cả mà!

nhimcovit
01-05-2013, 02:05 PM
500k 1 slot đc không đạiK4^.^
có vẻ vụ này ngon ăn ke ke.đặt 1 slot

botchien
01-05-2013, 02:06 PM
noi' chung kiem tra loi~ thi` fix lai.....de? lan` sau ko gap su co' nhu the nua~............:D
---------Ma` AD cho hoi thang 4 nap the? duoc Top1 khi nao` nhan duoc do` vay......thx...........:D

hanoi1234
01-05-2013, 02:09 PM
làm gì có công và bằng ở đây ^__^

sao lại k có công bằng tớ tim BQT có cách sủ lý

đã có rất nhiều bỏ mu BQT để mu ha noi ngày càng suy tàn sao

mong BQT KT và có câu trả lời sớm cho ae như đã nói

Mu Hà Nội mang đến cho bạn sân chơi vui ve và công bằng =))

HuynhDe.www
01-05-2013, 02:09 PM
noi' chung kiem tra loi~ thi` fix lai.....de? lan` sau ko gap su co' nhu the nua~............:D
---------Ma` AD cho hoi thang 4 nap the? duoc Top1 khi nao` nhan duoc do` vay......thx...........:D

chắc là 3->5 là có

đẹp trai ko = dai sức
01-05-2013, 02:10 PM
ăn ko mất gcent =)), vcent HT nhiều như cát, thế thì bá đạo rồi @@

zl0v3g4m3z
01-05-2013, 02:13 PM
5-10/5 bạn nhé !

zozozero
Kiểm tra đê...Ta ko ăn Gcent nên ko sợ :))

HuynhDe.www
5-10/5 bạn nhé !

T.T cho tao acc chơi với!

superxoi29
thời gian là từ mùng 1 - 5 /5 nhé bạn. Và sẽ có thông báo nhận giải của event nạp thẻ.

Thai Xa Lem
01-05-2013, 02:15 PM
cầu mong top 1,2 piont bị dính vào vụ này =)) top 3 vượt rào =))

thế thì ngon quá :))

botchien
01-05-2013, 02:16 PM
oh the' thi` thx nhiu`.......sap' co do` moi ban thay doi? y fuc......cho Fashion......:D

halong
01-05-2013, 02:18 PM
Tớ là Trai Đồ Sơn Hải Phòng . tính khí theo truyền thống quê hương , cho nên., ai bị ảnh hưởng cũng thông cảm cho ! Non Sông dễ đổi ____bản chất khó dời !

superxoi29
01-05-2013, 02:18 PM
oh the' thi` thx nhiu`.......sap' co do` moi ban thay doi? y fuc......cho Fashion......:D
bạn trả đang nắm giữ nhiều đồ ex SK nắm sao:) lần trước hụt top 1 lần này là của bạn :)

BachCaoThu
01-05-2013, 02:19 PM
top 1,2,3 mà dính vào ăn Gcent như chủ top pic nói thì bị loại đúng ko Mod ;))
P/S: mình có cơ hội bật top 1 rồi =))

nhị ca bật được top up load cho BCT 1 xót nha heehe

MeoHoang1102
01-05-2013, 02:24 PM
Các bạn báo lỗi hay cố tình moi móc nhau giữa các nhân vật vậy ?

Nếu báo lỗi nên cho chung tôi 1 cái tên để kiểm tra nhé !

zl0v3g4m3z
01-05-2013, 02:26 PM
T.T cho tao acc chơi với!
sang đi thích mấy acc thì kêu để tao tạo

botchien
01-05-2013, 02:26 PM
co do` ko co NNT kham.....ai co 25v cho minh` xin nhe'................thx......:D

superxoi29
01-05-2013, 02:27 PM
nếu các bạn không tiện nói ở đây hoặc ngại 1 vấn đề gì đó thì các bạn có thể pm ( vui thu_muhanoi ) để được sự bảo mật an toàn.

hanoi1234
01-05-2013, 02:29 PM

adm mèo KT nv TuyetNhi KhongTjen và CauUtXiTin cho 3 nv luôn còn để kể

thì k dưới 30 nv đâu =))

hanoi1234
01-05-2013, 02:33 PM
nếu các bạn không tiện nói ở đây hoặc ngại 1 vấn đề gì đó thì các bạn có thể pm ( vui thu_muhanoi ) để được sự bảo mật an toàn.

cây ngay ko sợ chết đứng =)) ta sợ gì

halong
01-05-2013, 02:39 PM
Nếu cho Ta 1 điểm tựa , Ta sẽ bẩy tung Trái Đất ^^!

Luc Tieu Phung
01-05-2013, 02:42 PM
Bạn nào nạp tiển ADm sẻ rõ.TO NV TuyêtNhi01 con ko dám ho ho ho

Luc Tieu Phung
01-05-2013, 02:49 PM
nói luôn/ADM/xem danh sách nap thẻ và xem những ai an point event.Tôi ăn bằng tiền nap thẻ và vp trong game.Chu con đừng noi TuyetNhi nhé. tát Vo mặt con cho luon

HuynhDe.www
01-05-2013, 02:49 PM

thì k dưới 30 nv đâu =))

sao nhiều thế :| HT mà nhiều người chơi thế à :D

hanoi1234
01-05-2013, 02:50 PM
có gì tối pm tiếp mình đi chơi đã

HaiPhong8
01-05-2013, 03:01 PM
đông và vui =))

vivavivu
01-05-2013, 03:03 PM
;)) .......... Lên và chờ adm kiêm tra

halong
01-05-2013, 03:08 PM
Hiềm nghi 100% nhưng tìm dc chứng cứ buộc Tội mới là vấn đề GQ.
Không để lọt kẻ gian nhưng cũng ko làm oan Người ngay

HaiPhong8
01-05-2013, 03:11 PM
tốp 1 và 2 ko cho Jack cái rì hay sao mà ......? thế

botchien
01-05-2013, 03:18 PM
Biet' loi~ ko chiu thong bao' som' cho AD fix lai......gio` doi.....het' hang. ro`i bao'...A..in` cheo' in` cheo'......AD kiem tra ..in` cheo' in` cheo'......:D

zozozero
01-05-2013, 04:22 PM
Tai mắt của chủ thớt hơi bị kinh đấy nhờ :)) Giải quyết nhanh thôi :))))))))))

Tình Hết
01-05-2013, 04:46 PM
Đó Không Phải Là Lỗi Do Game Thủ. Thời Hạn Cũng Đã het. KHông Thể Có CHuyện Lỗi Lầm Hiện Tại. Top 1 2 3 Cũng Đã Có. Nếu Thay Đổi Thì Cugnx Hơi Gây Bức Xúc Cho nhưng Người Khác. Đợt event tết Cũng Đã Kiểm Tra. Mình Kiện Thì Ngta Lại Kiện Thôi. Vì Đây laf Lỗi Nhà Sản xuất Ra Ca?. Chứ lam Sao Co kết Quả Rồi Lại Thay Đổi được nữa. ADM cugnx Lên Xem Kỹ.

Trc event đã Đạt nhiều poin hơn bây giờ. Cugnx Có người. Ganh Đua Nhau Mà Đưa lên ban Cân Cũng Chán :)).

HuynhDe.www
01-05-2013, 05:20 PM
Đó Không Phải Là Lỗi Do Game Thủ. Thời Hạn Cũng Đã het. KHông Thể Có CHuyện Lỗi Lầm Hiện Tại. Top 1 2 3 Cũng Đã Có. Nếu Thay Đổi Thì Cugnx Hơi Gây Bức Xúc Cho nhưng Người Khác. Đợt event tết Cũng Đã Kiểm Tra. Mình Kiện Thì Ngta Lại Kiện Thôi. Vì Đây laf Lỗi Nhà Sản xuất Ra Ca?. Chứ lam Sao Co kết Quả Rồi Lại Thay Đổi được nữa. ADM cugnx Lên Xem Kỹ.

Trc event đã Đạt nhiều poin hơn bây giờ. Cugnx Có người. Ganh Đua Nhau Mà Đưa lên ban Cân Cũng Chán :)).

Do game thủ chứ sao không! đành rằng là lỗi của Mu nhưng mình phát hiện ra lỗi mà không báo ADM, tận dụng lỗi để cá kiếm...... thì cái đó là lỗi của game thủ càng phải sử phạt nặng. Những người nạp tiền vào và nhưng người không nạp tiền đều như nhau thì theo bạn thế là công bằng à =)). Biết tìm ra lỗi và sửa sai thì không bao giờ là muộn, biết sai mà không sửa cái đó là phải khiển trách!

botchien
01-05-2013, 05:31 PM
anh em vo chem gio di trong do' cung~ co ta nua~ do....hi`hi`.......:D

Còi Đua Đòi Muzik
01-05-2013, 06:02 PM

thì k dưới 30 nv đâu =))

bạn lên vào top nạp thẻ nhé xem CauUtXiTin nạp bao nhiêu trc' khi phát biểu =))~
còn kt oke luôn =))~

những Nv này mới là cần Kt này , BadBoys - KhongTjen - xollxox - ertdfgdfg - BachC0ngTu

Còi Đua Đòi Muzik
01-05-2013, 06:05 PM

adm k thể nói như thế đc , nếu mà top ăn point mà ko đc thưởng Up đồ thì ae Cũng k kiện
nhưng đây là 1 event lớn ng` nạp tiền ăn thì k đc top
ng` k nạp ăn đc top thử hỏi công bằng ở đâu

botchien
01-05-2013, 06:07 PM
BachC0ngTu cua anh ^^....dung that an HCV ko mat' Gcon......hi`hi`......^^.....:D
-----Thi da~ noi' ro`i co' 1 so' acc an HCV.....mat' Gcon.....co' acc thi` ko mat' Gcon......fix lai la` la`n sau....an su kien tiep'......ko lai. loi~ tiep' thi` met.......

zozozero
01-05-2013, 06:29 PM
Ai ăn HCV ko mất Gcent thì loại bỏ ra khỏi top là xong :)) vì ăn free mà đứng top thì đúng là người mất tiền ko được đứng top khó chịu là phải rồi :))

Còi Đua Đòi Muzik
01-05-2013, 06:31 PM
mà tại sao chúng ta lại không like cho bác jack 1 cái nhỉ => like nhiệt tình đi chứ

ae lên tẩy chay bọn rẻ rách k có tiền mà ăn event vẫn đc đứng top chứ

MU_HN
01-05-2013, 06:49 PM
choi mu mấy năm chưa bh ăn even pion max không đứng tôp' 20 :))

Tổng Cục Trưởng
01-05-2013, 07:03 PM
Về vấn đề ăn Event không bị mất Gcent chúng tôi sẽ kiểm tra lại và sẽ sửa lỗi nếu có.
Về việc những game thủ đó đã tham gia Event ăn point không mất Gcent thì không có liên quan gì đến việc Point nhiều hay ít do không mất Gcent. Toàn bộ đều là ngẫu nhiên và chúng tôi sẽ không xử lý việc này.
Tóm lại, chúng tôi sẽ kiểm tra lại web về sự kiện này và sẽ sửa nếu có lỗi. Toàn bộ các nhân vật đã đổi Point đều giữ nguyên và không có bất kì chỉnh sửa nào.

nhimcovit
01-05-2013, 07:07 PM
Về vấn đề ăn Event không bị mất Gcent chúng tôi sẽ kiểm tra lại và sẽ sửa lỗi nếu có.
Về việc những game thủ đó đã tham gia Event ăn point không mất Gcent thì không có liên quan gì đến việc Point nhiều hay ít do không mất Gcent. Toàn bộ đều là ngẫu nhiên và chúng tôi sẽ không xử lý việc này.
Tóm lại, chúng tôi sẽ kiểm tra lại web về sự kiện này và sẽ sửa nếu có lỗi. Toàn bộ các nhân vật đã đổi Point đều giữ nguyên và không có bất kì chỉnh sửa nào.
up cho vip 1 phiếu trả lời rất chuẩn

HuynhDe.www
01-05-2013, 07:08 PM

mình có đôi điều muốn ADm hiểu:
- Ví dụ tôi có 10 acc mà ăn ko mất Gcent :D thì cái top up đồ tôi khẳng định tôi ăn top 1,2,3 100% :).
- Bọn tôi mất tiền ăn để kiếm top ! , người ta ăn không mất tiền mà ăn tầm chục acc để kiếm top. theo ADm tỉ lệ người nạp tiền ăn top hay không nạp tiền ăn top!

zozozero
01-05-2013, 07:12 PM
Tại sao onetime lại nói như thế nhỉ ??? ăn point la` ngẫu nhiên và ko nạp tiền vẫn ăn được point.thế ai cũng để acc phụ ăn thì còn gọi gì là đua top nữa :)) trả lời hài ước...Ko nạp tiền thử hỏi ăn point ngẫu = Gcent như thế nào để lên được top :)))))) Quá hài ước cho câu trả lời

vivavivu
01-05-2013, 07:23 PM
- Ví dụ tôi có 10 acc mà ăn ko mất Gcent :D thì cái top up đồ tôi khẳng định tôi ăn top 1,2,3 100% :).
- Bọn tôi mất tiền ăn để kiếm top ! , người ta ăn không mất tiền mà ăn tầm chục acc để kiếm top. theo ADm tỉ lệ người nạp tiền ăn top hay không nạp tiền ăn top!

đơn giản: 1 người bỏ tiền ăn 1 acc so sánh với 1 người không bỏ tiền ăn nhiều acc. Tỉ lệ ăn top quá cao :)

Còi Đua Đòi Muzik
01-05-2013, 07:30 PM
trả lời 1 câu quá thất vọng , ng` mất tiền ko = ng` chả bỏ đồng nào vẫn kiếm ra tiền

Còi Đua Đòi Muzik
01-05-2013, 07:35 PM

bây giờ a thử là member
a nạp thẻ vào để ăn event : hy vọng đc cái top up đồ
nhưng có ng` khác k nạp tiền , mà lại top , vậy a có bức xúc ko

vivavivu
01-05-2013, 07:36 PM
trả lời 1 câu quá thất vọng , ng` mất tiền ko = ng` chả bỏ đồng nào vẫn kiếm ra tiền

tao mà có vài acc ăn không mất Gcent thì cái top 1,2,3 tao ôm hêt! Ăn (may mắn + tính toán) thì top piont bình thuờng

ngoquang_dn
01-05-2013, 07:40 PM
mấy thằng ngu mà tỏ ra nguy hiểm

halong
01-05-2013, 07:44 PM
tao mà có vài acc ăn không mất Gcent thì cái top 1,2,3 tao ôm hêt! Ăn (may mắn + tính toán) thì top piont bình thuờng

Cũng chưa thể nói thế dc Bạn à. Chủ Topic muốn nói là có lõi sảy ra như trên và " Cũng chính vì lỗi trên mà có thể Những Người bỏ VND ra lại bị thua Point Event " Để ADM Kiểm tra và xử lý.

Một Nhà Triết gia cổ học có nói : " Chân lý thuộc về những kẻ có sức mạnh "

Câu dẫn trên cũng là để an ủi cho các bạn chơi Game và cũng như ngoài đời để kẻo bị Tress ^__^:52;:52;

nhimcovit
01-05-2013, 07:46 PM
chỉ có close topic là hết cãi nhau. để adm vào làm việc

baoquynh
01-05-2013, 07:47 PM
biết lỗi mà k báo luôn, để mọi việc đã rồi mới thông báo, có khi chủ píc cũng bị nhưng k ăn top được chăng???

vivavivu
01-05-2013, 07:53 PM
Cũng chưa thể nói thế dc Bạn à. Chủ Topic muốn nói là có lõi sảy ra như trên và " Cũng chính vì lỗi trên mà có thể Những Người bỏ VND ra lại bị thua Point Event " Để ADM Kiểm tra và xử lý.

Một Nhà Triết gia cổ học có nói : " Chân lý thuộc về những kẻ có sức mạnh "

Câu dẫn trên cũng là để an ủi cho các bạn chơi Game và cũng như ngoài đời để kẻo bị Tress ^__^:52;:52;

không hiểu rõ hết nhưng hiểu 1 phần ý nghĩa câu nói!

halong
01-05-2013, 07:53 PM
biết lỗi mà k báo luôn, để mọi việc đã rồi mới thông báo, có khi chủ píc cũng bị nhưng k ăn top được chăng???

keke Ta chơi MU từ khi mở SV HK sang đây , chưa bao giờ đeo Gấu , chưa lần nào Ăn Event = Gcent vì ta chơi để vui, dc cày cuốc , dc chơi Điện Tử là niềm vui, Event này Ta bán HCV kiếm Vp như các Event trước và ăn HCV = Zen dc 1k512 Point.
Từ việc dc vui + chém gió , cho nên Ta ko có tham vọng ^_________^

HuynhDe.www
01-05-2013, 08:06 PM
keke Ta chơi MU từ khi mở SV HK sang đây , chưa bao giờ đeo Gấu , chưa lần nào Ăn Event = Gcent vì ta chơi để vui, dc cày cuốc , dc chơi Điện Tử là niềm vui, Event này Ta bán HCV kiếm Vp như các Event trước và ăn HCV = Zen dc 1k512 Point.
Quá hay cho 1 câu trả lời của addmin và ai cũng hiểu chình mình A addmin cố tình ko hiểu. Like cho bác Jack vì đã ko ăn GC :))

baoquynh
01-05-2013, 08:29 PM

hix chưa bao h đeo gấu, chưa bao h ăn event, làm việc quán nét nên tg là vô hạn, chắc bác train cũng k cần bùa nhỉ, xin hỏi 1 câu thế đã bao h bác nạp thẻ chưa, mục đích post bài sau khi có kết quả event poi là gì, bác nói là k có tham vọng thế mục đích chính là gì

halong
01-05-2013, 08:31 PM
hix chưa bao h đeo gấu, chưa bao h ăn event, làm việc quán nét nên tg là vô hạn, chắc bác train cũng k cần bùa nhỉ, xin hỏi 1 câu thế đã bao h bác nạp thẻ chưa, mục đích post bài sau khi có kết quả event poi là gì, bác nói là k có tham vọng thế mục đích chính là gì

Cắt bớt mất chữ ăn Event = Gcent là sao ?

botchien
01-05-2013, 08:31 PM
Noi chung la` do loi~......ve` van' de` an HCV....co' 1 so anh em biet an HCV ko mat' Gcon..1 so' acc......Con` 1 so' acc thi` an HCV van~ mat' Gcon binh` thuong`..........ANh em na`o hen thi` an HCV duoc.....Top...COn` anh em na`o xui thi` cho` Dip khac' thoi.........hi`hi`......ko phai~ nguyen nhan Nap the? ma` an HCV co' the? la` Top123 ........Vi` Su kien HCV chu? yeu' la` kiem 1 so' point....con` ai hen thi` duoc TOP123........:D
----Ban. na`o noi' an 10acc HCV ko mat' Gcon....neu' co' du~ kha~ nang 30k HCV.....ban an thu? xem mat' bao lau TIME va` xem co' duoc Top HCV hem nhe'...Noi' chung la` HEN XUI.......:D.....Gop' y' vay thoi.....de~ anh em khoi~ ban` cai~......AD cung~ da~ biet loi~ game nen se fix.....de~ la`n sau khong gap su co' na`y...........hi`hi`..........:D

Tình Hết
01-05-2013, 08:43 PM
như vậy là đúng vì đã có kết Quả Nếu Đầu thắng Thì. Có Thể Sửa Nhwung Đây Là Hạn Ngày Cuối. Còn Đã là Event Liệu Có Thể Sửa được Không. Được Người này Mất Người Kia. Cái đó Cũng là Khó Sử Cho ADM. Nhưng Cugnx Ko Thể Nói Ngta Không Nạp thẻ Được hay Không Vì Mình Không Phải Là Họ Lên K thể NóDDuowwcj.

Tình Hết
01-05-2013, 08:46 PM
event poin Ngẫu Nhiên Bạn à. Bạn Thử Xem được Không Nhé. Bản 6.5 Chứ Có Phải Bản Cũ Đâu Bạn.

HuynhDe.www
01-05-2013, 08:55 PM
event poin Ngẫu Nhiên Bạn à. Bạn Thử Xem được Không Nhé. Bản 6.5 Chứ Có Phải Bản Cũ Đâu Bạn.

Biết là ngẫu nhiên.Nhưng bạn ko nạp đủ 500k thẻ liệu bạn có ăn hết được 1k HCV ko nếu như ko bị lỗi.Hay chỉ cần nạp 100k thẻ cũng có thể ăn đủ 1k HCV

Tình Hết
01-05-2013, 09:10 PM
Cũng có thể ngta nạp trc đó hoặc lâu rồi trả hạn. Mình ls biếdduowwcj họ ntn mà bạn.

botchien
01-05-2013, 09:34 PM
eo` e`o......van~ gay go nhi~..............:D

Tình Hết
01-05-2013, 09:39 PM
Gay go gì need Gà. ADM đã Trả Lời rõ Dàng Như thế rồi mà :))

Còi Đua Đòi Muzik
01-05-2013, 09:41 PM
adm lên check lại hết tất cả 20 nv top ăn point , ai ăn ko mất Gcent thì loại

Tình Hết
01-05-2013, 09:46 PM
Hết Thời Hạn ăn poin rồi mà :)) Đã có câu trả lời Từ ADM

botchien
01-05-2013, 09:56 PM
thang 5 chac AD cho Top1 thang duoc 2 chuy vuong 3op+13 do'......dua di anh em......:D

vivavivu
01-05-2013, 10:19 PM
:D mình chỉ tiếc 450k Gcent thôi! ĐI làm bỏ 450k VND vào game cũng tiếc lắm! một số người không đi làm hoặc không bỏ nhiều tiền mà được ăn loại 3. :D khác gì là ngồi chơi mà vẫn có tiền đâu!

Còi Đua Đòi Muzik
01-05-2013, 10:21 PM
:D mình chỉ tiếc 450k Gcent thôi! ĐI làm bỏ 450k VND vào game cũng tiếc lắm! một số người không đi làm hoặc không bỏ nhiều tiền mà được ăn loại 3. :D khác gì là ngồi chơi mà vẫn có tiền đâu!

t tiếc 1m quá :(( 2 acc

1 : 9533 , 1 acc 9509 vl thật

2 tờ mỗi tờ , Năm Trăm Ngàn Đồng

vivavivu
01-05-2013, 10:25 PM
t tiếc 1m quá :(( 2 acc

1 : 9533 , 1 acc 9509 vl thật

2 tờ mỗi tờ , Năm Trăm Ngàn Đồng

khi nào mày đi làm 6 đến 8 tiếng mà kiếm đc 100K đên 150k VND 1 ngày. mày sẽ thấy quý cái giá trị của đồng tiền =))

Còi Đua Đòi Muzik
01-05-2013, 10:30 PM
t vất vả mưu sinh mớii đc

embe11022
01-05-2013, 10:36 PM
sao mình ăn 10 acc acc nào cũng k mất GCent mà k vào tốp. có lẽ là mình quên ăn loại 3^^

hanoi1234
02-05-2013, 12:52 PM
dm cái bọn bqt này làm ăn bố láo quá

nghỉ con mẹ nó mu cho lành

bọn BQT mu hanoi này là 1 lũ chó chết