PDA

View Full Version : ADM kiểm tra giùm em e với e bị mất vcent trên nguời

phuongthao
30-04-2013, 01:38 PM
ID phuongthao
NV Thu0cLa0
e online từ hôm qua đến giờ bật thùng đồ lên thấy mất 150k VC mà tài khoản e vẫn online sao lại mất được vậy a ADM kiểm tra giùm e nhe'
VC đó e bán đồ từ mấy hôm nay danh rụ để nay e mua trái tim đổi HCV giờ e bật lên để lấy thì không thấy nữa :((

♥ Libra ♥
30-04-2013, 01:45 PM
Bạn cung cấp thêm thời gian bạn kiểm tra thấy mất, sub, map nữa nhé

phuongthao
30-04-2013, 01:54 PM
sang ngày 7h00 hôm nay e kiểm tra vẫn còn e xếp gọn hẳn lên trên đầu.và lúc e chuẩn bị đi thì e ủy thác ở lorencia và giờ e về mở xem thùng đồ thì vcent của e không thấy đâu nữa mà e uỷ thác từ sáng cho đến bây giờ không thoát khỏi game và vẫn mất :((

♥ Libra ♥
30-04-2013, 02:02 PM
sang ngày 7h00 hôm nay e kiểm tra vẫn còn e xếp gọn hẳn lên trên đầu.và lúc e chuẩn bị đi thì e ủy thác ở lorencia và giờ e về mở xem thùng đồ thì vcent của e không thấy đâu nữa mà e uỷ thác từ sáng cho đến bây giờ không thoát khỏi game và vẫn mất :((
sever nào bạn?
Mình sẽ gửi topic lên ADM. bạn chờ kết quả kiểm tra nhé.

phuongthao
30-04-2013, 02:07 PM
e ủy thác ở sever thái dương. SV1 . max lorencia a ah.
vâng a thông báo lên trên giùm e nhé e cảm ơn a trước

MeoHoang1102
30-04-2013, 09:19 PM
150k Bao gồm : 1 đồng 50, 10 đồng 10k và 1 cái Lông vũ condor phải không ?
Bạn nói Bạn UT trong game, chưa out game đến chiều mà vẫn mất phải không ?

phuongthao
30-04-2013, 11:32 PM
vâng đúng rồi a ah đầu giờ chiều e kiểm tra thì thấy mất a ah

phuongthao
01-05-2013, 07:35 AM
a ah tìm lại hộ e VC va long vu condor chưa a

MeoHoang1102
01-05-2013, 09:02 AM
Nếu bạn chưa out game như đã nói thì xem lại người xung quanh mình nhé !
Số item trên giao dịch với anhdayma , nhân vật :DemCoDon

phuongthao
01-05-2013, 09:56 AM
xung quanh ko có gì cả a ah e ko bán cho ai lông vũ condor cả và vp ai e lai di bán
e tìm hết các NV hòm đồ cũng ko thấy gì cả a xem sét lại giúp e với

phuongthao
01-05-2013, 11:02 PM
adm sao chưa lấy lại vc và long vũ condor cho e vậy còn như a nói thì e chưa gd bán vs 2 nv đó bao giơ ca?

Nước Mắt
01-05-2013, 11:06 PM
adm sao chưa lấy lại vc và long vũ condor cho e vậy còn như a nói thì e chưa gd bán vs 2 nv đó bao giơ ca?
ADM đã trả lời rõ ràng cho bạn rồi mà .

Những số item đó lại được giao dịch với nhân vật DemCoDon và có lẽ người thân quen của bạn đã vào nick để thực hiện giao dịch trên . Hãy xem lại nhé .

phuongthao
01-05-2013, 11:13 PM
ko bao giơ ai đến nhà vào phòng e hôm đó cả nhà đi vắng khóa tôi là con 1 chăng lẻ kẻ chộm vào nhà tôi để gd ah mà trong khi đó sáng mở lên tôi vẩn thấy tôi còn ủy thác ở đó rồi tôi mới đi khóa cửa doàng hoàng giơ nói thế mà nghe được chăng tôi mà gd bán đươc tôi kêu làm quái gì mà trong khi đó VC mất lông condor tôi để trên cửa giao bán chưa ai gọi điện để hỏi mua và giờ lại bảo tôi gd vs nguuò đó
Đề GM xem xét nich đó
còn tôi tôi chơi bắt từ mu huyềnthoai ra đời tôi chưa từng găp chuyện lạ đến thế này

phuongthao
01-05-2013, 11:34 PM
ko lập topic thì e chờ gần 3ngày mà ko có kết quả gì và mong GM xem xét nich NV a bảo e mà trong khi đó hôm đấy cả nhà đi vắng trưa em mời về mở cửa. ko có ai gd bất cứ nv nào cả

behattieu
01-05-2013, 11:54 PM
ảo nhỉ =)) đồ ko mất mà vcent mất hài

cr7_Ronaldo
01-05-2013, 11:57 PM
thôi thì lại gặp hack roày ;))

phuongthao
02-05-2013, 10:29 AM
ADM đã trả lời rõ ràng cho bạn rồi mà .

Những số item đó lại được giao dịch với nhân vật DemCoDon và có lẽ người thân quen của bạn đã vào nick để thực hiện giao dịch trên . Hãy xem lại nhé .
adM kiểm giùm e nhanh vs

phuongthao
02-05-2013, 12:36 PM
giải quyết giùm e nhanh cái GM ơi lâu quá chờ mấy ngày liền ko thấy động tính gì đâu

MeoHoang1102
02-05-2013, 12:41 PM
Hack kiểu gì mà không cần out game thế ? nếu không phải bạn bấm OK thì xem lại người trong nhà hoặc bạn bè quanh mình nhé.
TRường hợp này không giải quyết được rồi.

phuongthao
02-05-2013, 03:45 PM
lúc trưa e về thì vẫn có nhưng lúc e thoát ra để đổi vc thì ko thấy e vào game kiểm tra thì mất vc và long condor e vừa mơi xoay xong ai e lại đi bán e bảo rồi nhà e con một ko ai vào nhà e cả a hiểu ko

winker
02-05-2013, 03:52 PM
chắc nó bảo để đồ vào ô GD rồi đợi nó đọc mã thẻ chứ gì.=))

phuongthao
02-05-2013, 03:55 PM
còn e có phải để nich ngoài quán đâu mà gd đây máy của e mà phòng riêng e kể cả bme chẳng được vào a noi thế thì e chịu rồi còn những cái do tay e quay đc lông condor và mất bao nhiêu ngày mới bán đc it VC thế giơ a nói thế thì bó tay rồi
còn riêng cái mà to tác e kiện luôn nhưng thôi một chút ko đáng coi như adm chưa làm tròn trách nhiệm để nich đó hack lộng hành hay là nich đó thông đồng vs adm rồi
còn thật mà nói nich thì chỉ mình e biết chẳng ai biết cả
và còn nếu e bán thì e kêu mất làm gì cho mệt người từ mấy hôm nay

tim2491
02-05-2013, 04:03 PM

Hack kiểu gì mà không cần out game thế ? nếu không phải bạn bấm OK thì xem lại người trong nhà hoặc bạn bè quanh mình nhé.
TRường hợp này không giải quyết được rồi.
Anh mèo đã trả lời rõ ràng cho bạn rồi nhé.

còn e có phải để nich ngoài quán đâu mà gd đây máy của e mà phòng riêng e kể cả bme chẳng được vào a noi thế thì e chịu rồi còn những cái do tay e quay đc lông condor và mất bao nhiêu ngày mới bán đc it VC thế giơ a nói thế thì bó tay rồi
còn riêng cái mà to tác e kiện luôn nhưng thôi một chút ko đáng coi như adm chưa làm tròn trách nhiệm để nich đó hack lộng hành hay là nich đó thông đồng vs adm rồi
còn thật mà nói nich thì chỉ mình e biết chẳng ai biết cả
và còn nếu e bán thì e kêu mất làm gì cho mệt người từ mấy hôm nay
Và cân nhắc bạn về lời nói của bạn.
Topic đóng!