PDA

View Full Version : Xa roi Sv HT nam xua

kenny
01-03-2011, 12:14 AM
Cung pai 6 thang rui, ke tu ngay minh moi choi MU HN, tu thoi ma cac ae tren luc dia
MU van con dong nhung nhuc, moi khi cay rs la lai pai ca ngay moi max dc, chi voi li do: Yeu k ks dc. Minh cung thang ban cay keo chung 1 acc, biet bao tinh cam da gan bo vs MU. Khi san bos, khi di CTC, rui lai di san KunDun o K7. Cu den gio la 2 thang lai: Alo m vao chua, nhanh len, den gio rui, k nhanh chun g no an mat bay gio. Minh van con nho lan dau tien di san boss, nhat dc cai hop box5 dang hi hung se dc do` ngon, nhung khi quang ra thi o thoi, chi la 1 mon do` ecx cui, nhung van tu nhu, ngay mai se kha hon. Co lan, di choi o tren Phu Tho, len nha con pan choi, dung 8h20' thi thang ban ( no cay con QuAy) goi bao, vua di san kundun o k7, dc cai ring ANB ngon lam, o do roi toan do than thui, luc day mung va sung suong lam chu, chac moi ng deu biet Ring ANB thoi hoang kim day cung phai gia 300k vp. The la sang som hom sau, 5h sang da mo day, bat xe ngay ve Hanoi de di san kun dun vs thang ban ( sang hom day no pai di hoc :D ) Co dot, ca thang troi 2 thang wen an wen ngu de cay, mong sao cho nv cua minh dc len top. Roi 1 hom, dang an com, nge thang ban dien bao: " m oi, con minh vo top 50 sum rui" luc do cam giac that sung suong biet bao nhieu. Doi voi nhung ng choi tu dau, chac se chi thay binh thuong, nhung doi voi minh, 1 ng chi tap chung cay co 2 thang lai la ca 1 niem vui hp. Tuy gan bo vs MU HN k lau nhung thuc su mih cam thay rat vui, trong G thi co nhung ng ae tot: Ngochn,hanglom111,Hungchau22, Delay,Lovestore KeoCaoSu...
khi di train thi cung gap rat nhieu ng, nc rat vui, nho nhug ng ae do ma minh co the thuc dc suot ca dem de cay keo cung moi ng. Gio day khi SV HT cua chung ta gan nhu da dc di vao quen lang,minh cung k con gan bo dc lam, chi thinh thoang vao choi thui, nhung co le bay gio phai nghi han. Hom nay acc Kenny da chinh thuc sang tay chu moi, mong rang chu moi se cham soc tot va dua Kenny len dc vi tri cao trong BXH. Chuc moi ng o lai vui ve va mong sao SV HT cua chung ta se dc tot dep hon, k con tinh trang nhu bay gio.

QuAy
01-03-2011, 12:28 AM
Sang MU Kim Long a e minh lam mua lam gio

lovestore0
01-03-2011, 12:34 AM
Cung pai 6 thang rui, ke tu ngay minh moi choi MU HN, tu thoi ma cac ae tren luc dia
MU van con dong nhung nhuc, moi khi cay rs la lai pai ca ngay moi max dc, chi voi li do: Yeu k ks dc. Minh cung thang ban cay keo chung 1 acc, biet bao tinh cam da gan bo vs MU. Khi san bos, khi di CTC, rui lai di san KunDun o K7. Cu den gio la 2 thang lai: Alo m vao chua, nhanh len, den gio rui, k nhanh chun g no an mat bay gio. Minh van con nho lan dau tien di san boss, nhat dc cai hop box5 dang hi hung se dc do` ngon, nhung khi quang ra thi o thoi, chi la 1 mon do` ecx cui, nhung van tu nhu, ngay mai se kha hon. Co lan, di choi o tren Phu Tho, len nha con pan choi, dung 8h20' thi thang ban ( no cay con QuAy) goi bao, vua di san kundun o k7, dc cai ring ANB ngon lam, o do roi toan do than thui, luc day mung va sung suong lam chu, chac moi ng deu biet Ring ANB thoi hoang kim day cung phai gia 300k vp. The la sang som hom sau, 5h sang da mo day, bat xe ngay ve Hanoi de di san kun dun vs thang ban ( sang hom day no pai di hoc :D ) Co dot, ca thang troi 2 thang wen an wen ngu de cay, mong sao cho nv cua minh dc len top. Roi 1 hom, dang an com, nge thang ban dien bao: " m oi, con minh vo top 50 sum rui" luc do cam giac that sung suong biet bao nhieu. Doi voi nhung ng choi tu dau, chac se chi thay binh thuong, nhung doi voi minh, 1 ng chi tap chung cay co 2 thang lai la ca 1 niem vui hp. Tuy gan bo vs MU HN k lau nhung thuc su mih cam thay rat vui, trong G thi co nhung ng ae tot: Ngochn,hanglom111,Hungchau22, Delay,Lovestore KeoCaoSu...
khi di train thi cung gap rat nhieu ng, nc rat vui, nho nhug ng ae do ma minh co the thuc dc suot ca dem de cay keo cung moi ng. Gio day khi SV HT cua chung ta gan nhu da dc di vao quen lang,minh cung k con gan bo dc lam, chi thinh thoang vao choi thui, nhung co le bay gio phai nghi han. Hom nay acc Kenny da chinh thuc sang tay chu moi, mong rang chu moi se cham soc tot va dua Kenny len dc vi tri cao trong BXH. Chuc moi ng o lai vui ve va mong sao SV HT cua chung ta se dc tot dep hon, k con tinh trang nhu bay gio.

quên đi tình yêu ơi
mà cái dm mày
đang ở đâu thế?
đã về nhà chưa???
sao 12h vẫn onli thế này???

kenny
01-03-2011, 12:37 AM
quên đi tình yêu ơi
mà cái dm mày
đang ở đâu thế?
đã về nhà chưa???

Nay len Cuong de ban acc Kenny
Ti ve bay gio y ma. Tuan sau ve thi pm t, lam chen ruou

QuAy
01-03-2011, 01:14 AM
ngu thui m oi

ZuZu
01-03-2011, 01:16 AM
Tạm biệt chủ cũ và đón chào chủ mới :))

QuAy
01-03-2011, 01:19 AM
Tạm biệt chủ cũ và đón chào chủ mới :))

Hehe ZuZu nho bon ta k :D

ZuZu
01-03-2011, 01:45 AM
Hehe ZuZu nho bon ta k :D

Nhớ thì có nhớ, mỗi tội k b' ai:))

probaby
01-03-2011, 09:22 AM

mình có quen biết vs KenNy là vợ của Fang thì phải, trc' đánh nhau ở Vul suốt @@ 2 vợ chồng hùa vào kill mình :d

Thiếu Tá: Châu Việt Cường
01-03-2011, 09:40 AM
Úi đi không chào anh hả em? :D

TổngĐàChủ
01-03-2011, 10:00 AM
huyền thoại hết thời rồi
đúng với cái tên của nó
1 huyền thoại =))

NgocBich
01-03-2011, 10:11 AM
Huyền thoại = Quá khứ

bboybigt
01-03-2011, 10:17 AM
I Love Huyền Thoại :D

TổngĐàChủ
01-03-2011, 10:25 AM
t? I Fuck You Huyền thoại =))

QuAy
01-03-2011, 10:51 AM
mình có quen biết vs KenNy là vợ của Fang thì phải, trc' đánh nhau ở Vul suốt @@ 2 vợ chồng hùa vào kill mình :d

Uhm the ha, nhung Kenny yeu ma :D

QuAy
01-03-2011, 10:52 AM
Úi đi không chào anh hả em? :D

Ae minh pp nhau luc nao cha dc. Con co e nua ma. No di nhung van cay Ngochn y ma =))

01-03-2011, 11:41 AM
Ae minh pp nhau luc nao cha dc. Con co e nua ma. No di nhung van cay Ngochn y ma =))

anh biết :))

QuAy
01-03-2011, 12:45 PM
upppppppppppppppppppp

QuAy
01-03-2011, 01:20 PM
huyền thoại hết thời rồi
đúng với cái tên của nó
1 huyền thoại =))

Lam j de cho HT tro lai dc n hu ngay xua nhi???

TổngĐàChủ
01-03-2011, 01:33 PM
rs data đua tốp từ đầu lại đông vui ngay =))

QuAy
01-03-2011, 01:44 PM
rs data đua tốp từ đầu lại đông vui ngay =))

uhm the cung hay day.
Nhung ma ADM pai bo sv AH voi MU KL di moi dc :D

01-03-2011, 01:48 PM
uhm the cung hay day.
Nhung ma ADM pai bo sv AH voi MU KL di moi dc :D

MU Kim Long ra trước MUHN mà em, MUHN ra sau nửa năm đấy :D

QuAy
01-03-2011, 02:17 PM
MU Kim Long ra trước MUHN mà em, MUHN ra sau nửa năm đấy :D

Nhung ADM quang cao MU KL ac wa, cac anh em chay het sang do rui. K hiu noi nua

QuAy
01-03-2011, 04:36 PM
bun waaaaaaaaaaaaaaaaa

wildlion.
01-03-2011, 09:10 PM
G này chả bao giờ gây gổ với hutieugo nên đọc cả đoạn dài chả thấy nhắc gì :))
Buồn :-<

VipXinh
01-03-2011, 09:38 PM

Ngày mà VipXinh này rời MU chắc có nhiều thứ để nhắc đấy :))...Buồn ghê, ngày đó cũng sắp đến rồi, vậy mà thằng Xeen vẫn đíu dám ra ăn thịt nướng vs mình :))

longhomon
01-03-2011, 09:46 PM
admin xem ma` up lại cho a e sv ht di nao

QuAy
01-03-2011, 11:21 PM

ah hutieugo co may ng ban nua, wen mat. Vua nay vua Duel voi Hutieugo xong ma :))

QuAy
02-03-2011, 01:47 AM
len phat nao tam biet thang ban
Di ngu thui

kenny
02-03-2011, 09:41 PM
len phat nao tam biet thang ban
Di ngu thui

thinh thoang len 4rum chem voi ae ti cho do bun`
ca nha manh khoe

0989768223
02-03-2011, 09:43 PM
Nay len Cuong de ban acc Kenny
Ti ve bay gio y ma. Tuan sau ve thi pm t, lam chen ruou

nga~ 3 ngoc hoi` a`

lovestore0
03-03-2011, 12:37 AM
lên đi nào cho ae cảm nhận

wildlion.
03-03-2011, 09:34 PM
Ngày mà VipXinh này rời MU chắc có nhiều thứ để nhắc đấy :))...Buồn ghê, ngày đó cũng sắp đến rồi, vậy mà thằng Xeen vẫn đíu dám ra ăn thịt nướng vs mình :))
Ôh?? Thấy rủ thịt nướng điếu bao giờ đâu? :))

ah hutieugo co may ng ban nua, wen mat. Vua nay vua Duel voi Hutieugo xong ma :))
Hutieu giờ còn ai không nhỉ??
Need và tôm àh? :|

[-BoyCoDon-]
03-03-2011, 09:48 PM
Ôh?? Thấy rủ thịt nướng điếu bao giờ đâu? :))

Hutieu giờ còn ai không nhỉ??
Need và tôm àh? :|

hủ Tiếu giờ vẫn đông lắm ku em.Vào mà xem.^^

TroiXanh
03-03-2011, 11:16 PM
;126262']hủ Tiếu giờ vẫn đông lắm ku em.Vào mà xem.^^

Đông như chó con hehe lại có cả bác Tõm nhà ta ở đấy à quên Tôm :))

[-BoyCoDon-]
03-03-2011, 11:18 PM
Đông như chó con hehe lại có cả bác Tõm nhà ta ở đấy à quên Tôm :))

Bác Tom chơi lại MU rồi hả anh

QuAy
03-03-2011, 11:38 PM
;126305']Bác Tom chơi lại MU rồi hả anh

BoyCDon vao xuc ho cai quan QN phat :D

kenny
06-03-2011, 09:13 PM
ae len di nao

QuAy
06-03-2011, 10:52 PM
ae len di nao

hehe m van choi ah??

kenny
02-01-2012, 08:13 PM
lâu k vào, sv HT vẫn hoạt động, mỗi tội k bình thường thui :D

Life Colorful
02-01-2012, 08:18 PM
HT, vẫn là nơi mà tôi vẫn gửi gắm tình yêu và cũng là nơi tôi gắn bó lâu nhất đến bây giờ. Rất, rất nhiều kỷ niệm.:)

LeeNguyen
02-01-2012, 09:26 PM
quên đi tình yêu ơi
mà cái dm mày
đang ở đâu thế?
đã về nhà chưa???

sự khác nhau giữa bạn và bạn thân:
Ban: mình về nhé
...: ừm bạn về cẩn thận nhé, lúc nào rảnh nhớ ghé chơi nữa nhé
><
Bạn thân: bố mày về đây