PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Đã Lâu lắm rồi......Một Mùa Hè Rực Rỡ.....

o0HacAm0o
22-04-2013, 01:39 AM
http://pic.vietfones.vn/images/91Be_pro.jpg (http://pic.vietfones.vn/view-91Be_pro.jpg)

Viết Cho Giấc Mộng Đời... Sau 30 năm... Tôi đi tìm Tôi........
...Gió Đi Bỏ Lại Mình Ta..^^..Ngày qua..Ngày Lại..Ngày Qua-Qua Ngày...
... Nợ Cha sự nghiệp- Thiếu Mẹ Nàng Dâu... Còn Vợ Tôi ở đâu... Còn Lâu Lâu nữa mới biết..^^... Quen Gái Ngàn Vạn- Kết Bạn vài Trăm...Lăng nhăng..thì...chắc là cũng Có... Mãi Giấc Mơ Xưa... Hát Khúc Ca Buồn.... o0HacAm0o-Tiêu Thiên... Cũng Chỉ Là : Con Trai của Thần Gió.... Đời Là Vạn Lệ Sầu... Em ơi: Anh Chỉ Là.....^^....Truyền Thuyết.....

Giờ Thì A trở lại.... Tại Nơi........ Chỉ Những Người Đàn Ông mới Đem Lại Hạnh Phúc Cho nhau...FA...FA...FA.... Là tuyệt vời nhất....FA vô địch..^^.... Thế có nghĩa là gì các Anh Em..........
Đời chỉ sống có 1 lần.... Nên cứ gọi là:

Em bảo rằng: anh thèm bia, thèm rượu!!!
Em sai rồi,
Sai quá em ơi!
Em nên hiểu cuộc đời là men đắng...
Cả thế gian,
ai còn tỉnh hỡi người?!

Nhân thế say, ta tỉnh để mà chi?!
Nốc cạn nghĩa tình,
nốc vơi khổ ải!
Anh xin em, hãy qua đi khờ dại!
Uống cùng anh,
đừng nói nữa thêm phiền!

Anh không say,
Tâm hồn chỉ đảo điên...
Say!
Sao nhận thấy nhân tình như bọt nước!
Say!
Sao mà anh lại biết!!!
Đường về nhà, rêu phủ cả lối đi.................

....Nghe thế gian.. Em ơi kể chuyện.....

Nhạt chén ly bôi, nhạt má đào
Tình yêu chỉ đổi chác thôi sao
Chỉ thèm ôm ấp và sờ soạng
Tình yêu cái ngữ thế thật sao?....................

.....Xa xưa lắm rồi phải ko em.....

Nhẹ nhàng anh tặng bé bài thơ
Dỗ em khi ngủ để em mơ
Thấy chàng hoàng tử trên bạch mã
Nâng niu, lịch sự cúi hôn....vờ..
.............................................

Thế giới Hắc Ám: ..Chúng ta cần 1 lý do... Và Anh cần 1 cơ hội... Cuối cùng... Một game cuối cùng.... MuOnline trở lại.... Và Chúng ta.. Lại 1 Lần: Đua Tốc Độ.. He he...

P/s: Tâm sự lại thành ra cảm xúc muốn chơi 1 Mu cuối cùng nên là post lên đây: Mùa hè đến rồi... Mùa hè Rực Rỡ--- Bao Giờ sever mới sẽ Online... WelCom To Mu Hà Nội..^^..

6310imercedes
22-04-2013, 11:18 PM
ngon. nghiện rồi sao bỏ đc. bài này hay quá rồi bạn ơiiii !!!

tungbeo
23-04-2013, 12:15 AM
Gia Cát Dự là:
sắp có 1 đợt Big Summer và 1 cái Big sever :))

o0HacAm0o
25-04-2013, 11:06 AM
Lâu lâu mới vào được Forum.... Kêu gọi những người cũ... những người mới... đang chơi và sắp chơi... lên đi thôi .. và lung linh trở lại ..^^..
P/s: Giấu giếm gì nữa đầy.... sevver mới đâu rồi nhỉ :))... sắp tháng năm rồi.... ^^..

6310imercedes
25-04-2013, 11:17 AM
lênnnnnnnnnn !!!

caub0m
25-04-2013, 12:23 PM
Dự nữa là sẽ có 1 trailer trên riu tu bi. Rồi sẽ có 1 Acc diễn đàn mới toe vào post gây sờ căng đan

ThanGioMU
25-04-2013, 12:27 PM
con Trai Của Thần Gió Đây à , thằng con này thất lạc mãi mới tìm dược nè , hehehehe ,

ThanGioMU
25-04-2013, 12:28 PM
o0HacAm0o-Tiêu Thiên... Cũng Chỉ Là : Con Trai của Thần Gió.... Đời Là Vạn Lệ Sầu... Em ơi: Anh Chỉ Là.....^^....Truyền Thuyết.....
có phải con Mình đây không nhỉ , :65;