PDA

View Full Version : CauBuon có phải bị oan ???

Lonton93
19-04-2013, 09:37 PM
Thưa mọi người , mình chơi nhân vật RF tên CauBu0n được 2 hôm nay . Chiều nay mình có nạp 1 thẻ viettel để rs và mua đồ . Trong 2 ngày nay mình chưa mua vcent của bất kì ai , chỉ lấy vcent trong tài khoản của bạn mình , nhưng số vcent đó mình đã rs hết trc khi nạp thẻ vào chiều nay . Tối nay mình có mua của nv ThiietBinh 1 NDQL 10% giá 15k , vcent là mình đổi từ gcent sang , lúc giao dịch tại arena mình thấy lạ đó là nv ThiietBinh khi chưa gd xong đã biến mất , nhưng mình vẫn nhận đc đồ nên k qtam . Lát sau 1 số nv : CryOn , QUyVuong ... nói trên kênh là mình lừa đảo dup item vcent gia dịch và có những lời xúc phạm mình , mình không hiểu sự việc đó là ntn . K biết là do mình hay là chính họ hack r ngậm máu phun ng . Xin lỗi vì đã nói nv nhưng thực sự mình không biết . Mong ADM vào test tài khoản của mình và của nv đó để tìm ra nguyên nhân . 15k chứ đến 150k đối với mình chỉ là tiền đáp đi , mình không lừa đảo , nếu ac của mình có hành vi đó , adm điều tra ra mình sẽ gửi lại nv đó món đồ mình đã mua . Vì mình k chơi khi tất cả các bạn nghĩ mình là lừa đảo . Cảm ơn ạ . Nếu adm điều tra mình bị oan , mong các bạn bên G đó có lời xin lỗi mình trc mọi người !

Lonton93
19-04-2013, 09:41 PM
Nếu mình lừa đảo mình đã chẳng lấy ac chính , nv chính để đi lừa .

=DapVoMom=
19-04-2013, 09:42 PM
adm vào làm dõ lấy lại sự trong sạch giúp bạn ý.

6310imercedes
19-04-2013, 09:42 PM
uppppppppppppppp

superxoi29
19-04-2013, 09:59 PM
sao bạn lâp nhiều topic vậy bạn nên lập 1 topic thôi nhé để cho mọi người cùng xem và ADM dễ theo dõi và kiểm tra.
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1165688-ADM-v%C3%A0o-xem-gi%C3%BAp-e-t%C3%A0i-kho%E1%BA%A3n-c%C3%B3-nv-CauBu0n