PDA

View Full Version : ADM vào xem giúp e tài khoản có nv CauBu0n

Lonton93
19-04-2013, 09:30 PM
Thưa mọi người , mình chơi nhân vật RF tên CauBu0n được 2 hôm nay . Chiều nay mình có nạp 1 thẻ viettel để rs và mua đồ . Trong 2 ngày nay mình chưa mua vcent của bất kì ai , chỉ lấy vcent trong tài khoản của bạn mình , nhưng số vcent đó mình đã rs hết trc khi nạp thẻ vào chiều nay . Tối nay mình có mua của nv ThiietBinh 1 NDQL 10% giá 15k , vcent là mình đổi từ gcent sang , lúc giao dịch tại arena mình thấy lạ đó là nv ThiietBinh khi chưa gd xong đã biến mất , nhưng mình vẫn nhận đc đồ nên k qtam . Lát sau 1 số nv : CryOn , QUyVuong ... nói trên kênh là mình lừa đảo dup item vcent gia dịch và có những lời xúc phạm mình , mình không hiểu sự việc đó là ntn . K biết là do mình hay là chính họ hack r ngậm máu phun ng . Xin lỗi vì đã nói nv nhưng thực sự mình không biết . Mong ADM vào test tài khoản của mình và của nv đó để tìm ra nguyên nhân . 15k chứ đến 150k đối với mình chỉ là tiền đáp đi , mình không lừa đảo , nếu ac của mình có hành vi đó , adm điều tra ra mình sẽ gửi lại nv đó món đồ mình đã mua . Vì mình k chơi khi tất cả các bạn nghĩ mình là lừa đảo . Cảm ơn ạ . Nếu adm điều tra mình bị oan , mong các bạn bên G đó có lời xin lỗi mình trc mọi người !

6310imercedes
19-04-2013, 09:40 PM
uppppppppppp cho bác

9718153
29-04-2013, 11:53 PM
1 bài viết quá hay! Mình rất tôn trọng những người có khí khái chơi game ntn

cr7_Ronaldo
30-04-2013, 12:08 AM
MUHN này có nhiều thằng chó lắm bạn à vừa ăn cướp vừa la làng. mình cũng gặp nhiều thằng bán Vcent lừa xong nạp thẻ rồi còn kêu là ng mua lừa. ônng bạn GD như vậy là chăng có gì lừa cả vì nếu không để 15k sang sao bên kia lại ok đồng ý làm gì. còn bảo hack với dup thì chắc nó bịa ra thôi kệ cmn bạn à

tim2491
30-04-2013, 12:26 AM
Hình như là đã có câu trả lời từ ADM ở topic này rồi.
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1165688-ADM-v%C3%A0o-xem-gi%C3%BAp-e-t%C3%A0i-kho%E1%BA%A3n-c%C3%B3-nv-CauBu0n
Câu trả lời rất rõ ràng.
Mình xin nói 1 câu ca dao cho chủ topic.

Người gian thì sợ người ngay
Người ngay chẳng sợ đường cày cong queo.
Topic đóng!