PDA

View Full Version : ADM vào xem giúp e tài khoản có nv CauBu0n

Lonton93
19-04-2013, 09:08 PM
Thưa mọi người , em mới chơi mu đc 2 hôm nay , chiều nay em nạp thẻ viettel để lấy tiền rs + mua đồ . Lúc tối nay e có mua của nv tên ThiietBinh 1 nắm đấm QL 10%=15k , e đổi Gcent sang Vcent để giao dịch , không hiểu sao lát sau nhân vật CryOn bảo em đúp iten Vcent giao dịch và có những lời nói xúc phạm em . Em thực sự không hiểu vấn đề này là ntn . E chưa mua item vcent của bất kì ai , chỉ nhận vcent từ tài khoản của bạn e không chơi nữa , nhưng số vcent đó e đã rs hết rồi . E đề nghị ad làm rõ việc này để tránh ảnh hưởng đến danh tiếng của em . Lúc giao dịch với nv ThiietBinh tại arena e thấy lạ đó là khi chưa gd xong thì nv đó đã biến mất nhưng e vẫn nhận đc đồ nên không quan tâm nữa .

superxoi29
19-04-2013, 09:11 PM
bạn cho mình biết thêm thông tin đó là thời gian cụ thể hơn 1 chút nữa và tên ID và nhân vật của bạn để ADM dễ kiểm tra hơn nhé.

Lonton93
19-04-2013, 10:16 PM
Dạ , mình cũng không nhớ đó là lúc mấy giờ , nhưng ở khoảng từ 18h đến 20h . Id của mình là : Lonton . Mình mong ad vào ktra giúp mình với . nếu mình hack adm khóa luôn tài khoản của mình vào . Đây là lần đầu tiên mình post bài nên còn lúng túng , lần sau mình sẽ post 1 topic thôi . Cảm ơn ạ .

superxoi29
19-04-2013, 10:27 PM
đã gửi nên ADM kiểm tra giúp bạn , bạn chờ câu trả lời từ ADM nhé.

Lonton93
20-04-2013, 12:05 AM
Dạ cảm ơn ạ ! Mình bảo mấy người kêu mình dup vcent lên diễn đàn nhờ adm giải quyết giúp mà họ không chịu lên , cứ loa loa mắng mình trên kênh đại chúng . Ngại quá , giờ chẳng biết còn mua bán được của ai cái gì không .

OneTime
20-04-2013, 12:07 AM
Dạ cảm ơn ạ ! Mình bảo mấy người kêu mình dup vcent lên diễn đàn nhờ adm giải quyết giúp mà họ không chịu lên , cứ loa loa mắng mình trên kênh đại chúng . Ngại quá , giờ chẳng biết còn mua bán được của ai cái gì không .

Nếu bạn ko dupe, ko lừa đảo ai, bạn ko việc gì phải sợ cả
Họ bị bạn lừa, họ sẽ tự kiện tụng bạn trên diễn đàn, lúc đó chúng tôi sẽ xem sét và trả lời nhé.
Topic đóng