PDA

View Full Version : Một sự thật quá phũ về MU-hanoi.net

vancung0209
16-04-2013, 09:40 AM
Trước tiên mình xin lỗi nếu có đụng chạm đến ai mà quen biết trong game vì đã lôi nhiều vấn đề nhạy cảm ra đây: Đầu tiên phải nói MUHN chính xác tên gọi của nó phải là mu-anhemadmin
1, Vấn đề về iteam:
Vì sao lại nói như thế? Vậy các bạn hay để ý những pic bán đồ của lực lượng nòng cốt lm aehanoi hay còn gọi là aeadmin: AeHN, WL, bomayla
tôi cho 1 ví dụ nhỏ nhé:
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1165460-B%C3%A1n-%C3%ADt-%C4%91%E1%BB%93-DK-n%C3%B3ng-b%E1%BB%8Fng-tay
Ai chơi cũng thấy từ hồi mới mở sv đến bây giờ có bao nhiêu DQN, trùy vương săn vé chủ nhật ra bán. Hay toàn có rao bán DQN, Trùy Vương luk 2%+13.
Dù bạn là người chơi đầu tư tìm mọi cách mua được những vũ khí hạng nặng, hay cố gắng đi săn nhưng mà vô ích. Bạn săn được hay mua được 1 vũ khí ngon thì bên lm AEAMIN đã và sẽ có những vk ngon hơn.
Từ khi mở sv đến giờ ai đã xoay ra w3 đk 5%hphthp mà sao lắm thế.
Có thể đây là 1 hình thức kinh doanh của MUHN, cũng là 1 hình thức phá nát game.
2, Vấn đề sử lý hack:
Đây là trường hợp NguyenHuu bị tố cáo hack đánh trong thành và có quyết định block 7 ngày nhưng chỉ vài h là được mở:
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1164825-Nh%C3%A2n-V%E1%BA%ADt-NguyenHuu-Hack-%C4%90%C3%A1nh-Trong-Th%C3%A0nh-!!!
Trong khi đó cũng cùng thời điểm thì acc Vam bị khóa 1 tuần:
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1164811-Nh%C3%A2n-v%E1%BA%ADt-Vampire-NoFearCool-G-Killer-v%E1%BA%ABn-HACK-%C4%91c-SPEED
tôi không hiểu chuyện gì sảy ra nhưng chỉ thấy chung kết luận của mod dưới pic nhưng sự việc trong game diễn ra hoàn toàn không như những gì admin nói.
3, Đỉnh cao là đây:
Khi lm aeamin thua ctc thì họ tổ chức lại.
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1163208-Hu%E1%BB%B7-k%E1%BA%BFt-qu%E1%BA%A3-CTC-server-Th%C3%A1i-D%C6%B0%C6%A1ng-ng%C3%A0y-17-3
Sự kiện này ai chơi game lâu sẽ thấy nó rất đặc biệt và duy nhất có ở MU-aeamin.

xSoldierHnx
16-04-2013, 09:42 AM
uppppppppppp ppppppppp

phongit
16-04-2013, 09:48 AM
Topic event nạp thẻ Đâu rồi mấy ông

vancung0209
16-04-2013, 09:49 AM
Topic event nạp thẻ Đâu rồi mấy ông

bị khóa rồi. mod vào chốt 1 câu xanh:
Ko bao giờ có trường hợp trao trước đâu bạn nhé ,
Vấn đề trao giải đã được thống nhất và thông báo cho mọi người cùng biết rùi thì sẽ ko có trường hợp ngoại lệ .
Đã có câu trả lời từ ADM cấp cao . Topic đóng nhé .

anhnam234
16-04-2013, 09:50 AM
vậy kết luận của bạn là nghỉ cmno cho xong đúng không. hết 30-4 này mà vẫn tình trạng hách thế này. thỳ có lẽ ae lên làm vài cái video tự sử giống bên fpt nhỉ:)).

vancung0209
16-04-2013, 09:50 AM
=)) mà mod không biết đã đọc bài hay có biết chữ không. Mình có đòi cho mình mình đâu nhỉ, chỉ là nói có thể trao giải trước không. Cái này là cho mọi người mà.

xSoldierHnx
16-04-2013, 09:52 AM
uppppppppppppppppp cai cho no Ruc ro nao

phongit
16-04-2013, 09:55 AM
Hack thì Vẫn Nhởn nhơ ko ai sử lý. Chán chả buồn upp.
Nạp tiền admin nhận luôn mà sét đồ tháng 5 mới trao. Đảm bảo trao sét xong có sv mới chỉ cách lúc trao sét cao nhất tầm 1 tháng

vancung0209
16-04-2013, 09:57 AM
Hack thì Vẫn Nhởn nhơ ko ai sử lý. Chán chả buồn upp.
Nạp tiền admin nhận luôn mà sét đồ tháng 5 mới trao. Đảm bảo trao sét xong có sv mới chỉ cách lúc trao sét cao nhất tầm 1 tháng

ông vào đọc cái pic qua tôi lập nhé. Mod nói như kiến nghị cho 1 mình tôi. =))

HongQuan
16-04-2013, 09:58 AM
vậy nên ai có đồ thì tranh thủ bán hết đi.tranh thủ kiếm ít tiền ko sv tàn.mình đầu tư chắc được con iphone 4s rồi mà chẳng thấy ăn thua gì @@

phongit
16-04-2013, 09:58 AM
Xin cái link đi làm oll iPad ko tìm thấy đâu cả

vancung0209
16-04-2013, 10:01 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1165491-Th%E1%BA%AFc-m%E1%BA%AFc-v%E1%BB%81-even-%C4%91ua-top-n%E1%BA%A1p-th%E1%BA%BB/page6
ông hỏi về cái này ah.

Vodka_QuyenNang
1, Người chơi có tiền được quyền đầu tư mua đồ, gom đồ vip, mua BKHC ... đập lên thì so bì làm gì hả bạn
Bạn thử đầu tư vào xem mua rồi đập, xịt lại đập ko ít tiền thì bỏ thêm tiền mua rồi đập xem, nỗ lực + đam mê của bạn sẽ được bù đắp thôi chứ không phải là chơi đầu tư ít thậm chí ko đầu tư hay kiếm được một ít vcen từ săn đồ + buôn đồ thì sao so sánh được ( nói chung chung thôi nhé ).

2, Video của hack kia bạn chỉ thấy được trong đấy nv NguyenHuu đánh trong thành mà bỏ qua chi tiết nv NguyenHuu đứng ở đầu map biến K4 mà vẫn gửi quyết đấu đc với nv SM kia sao, 1 trong 2 người lag thôi và đã được kiểm tra nhé.

3, " Như chúng ta đã biết hôm này ngày 17-3 đã diễn ra sự kiện CTC đầu tiên của máy chủ Thái Dương. Tuy nhiên do gặp 1 số trục trặc của hệ thống tường lửa dẫn đến rất nhiều game thủ không thể tham gia đươc. Vì vậy chúng tôi quyết định sẽ hủy bỏ kết quả của trận CTC ngày hôm nay 17-3 để cho công bằng với các game thu.Đây là sự cố ngoài ý muốn rất mong các bạn thông cảm .
Trận CTC đầu tiên sẽ được diễn ra vào chủ nhật tới ngày 24-3-2013 . Các bạn hãy củng cố lực lượng và chiêu mộ thành viên để chuẩn bi cho cuộc đọ sức rất gay cấn này nhé ."

Bạn ko đọc rõ à, nói luôn ra là G AeHaNoi tập trung CTC ở một quán nét mà trước khi diễn ra CTC 30p thì bị BLOG IP, vấn đề này ko nói thì thôi chứ các bạn còn mang ra à.
Trên phương diện một người chơi game thật sự ( ko biết bạn tham gia trận chiến đấy ko) nếu có tham gia mà bạn cũng bảo đấy là một trận CTC được thì còn gì là chơi nữa, đúng kiểu chơi 1 mình.

vancung0209
không còn niêm tin chơ sv sau, nếu chơi chắc lập acc xin vào lm aehn nhỉ được sự bảo trợ của admin =)) sướng vkl

HongQuan
16-04-2013, 10:02 AM
sao mình đâu tư 10 củ rồi mà sao mình vẫn cùi thế nhỉ ???

LangTuHN1
16-04-2013, 10:06 AM
1, Người chơi có tiền được quyền đầu tư mua đồ, gom đồ vip, mua BKHC ... đập lên thì so bì làm gì hả bạn
Bạn thử đầu tư vào xem mua rồi đập, xịt lại đập ko ít tiền thì bỏ thêm tiền mua rồi đập xem, nỗ lực + đam mê của bạn sẽ được bù đắp thôi chứ không phải là chơi đầu tư ít thậm chí ko đầu tư hay kiếm được một ít vcen từ săn đồ + buôn đồ thì sao so sánh được ( nói chung chung thôi nhé ).

2, Video của hack kia bạn chỉ thấy được trong đấy nv NguyenHuu đánh trong thành mà bỏ qua chi tiết nv NguyenHuu đứng ở đầu map biến K4 mà vẫn gửi quyết đấu đc với nv SM kia sao, 1 trong 2 người lag thôi và đã được kiểm tra nhé.

3, " Như chúng ta đã biết hôm này ngày 17-3 đã diễn ra sự kiện CTC đầu tiên của máy chủ Thái Dương. Tuy nhiên do gặp 1 số trục trặc của hệ thống tường lửa dẫn đến rất nhiều game thủ không thể tham gia đươc. Vì vậy chúng tôi quyết định sẽ hủy bỏ kết quả của trận CTC ngày hôm nay 17-3 để cho công bằng với các game thu.Đây là sự cố ngoài ý muốn rất mong các bạn thông cảm .
Trận CTC đầu tiên sẽ được diễn ra vào chủ nhật tới ngày 24-3-2013 . Các bạn hãy củng cố lực lượng và chiêu mộ thành viên để chuẩn bi cho cuộc đọ sức rất gay cấn này nhé ."

Bạn ko đọc rõ à, nói luôn ra là G AeHaNoi tập trung CTC ở một quán nét mà trước khi diễn ra CTC 30p thì bị BLOG IP, vấn đề này ko nói thì thôi chứ các bạn còn mang ra à.
Trên phương diện một người chơi game thật sự ( ko biết bạn tham gia trận chiến đấy ko) nếu có tham gia mà bạn cũng bảo đấy là một trận CTC được thì còn gì là chơi nữa, đúng kiểu chơi 1 mình.
xin hỏi bạn 1 câu SV có bao nhiêu cái W3 DK => trong số W3 DK SV TD có hơn 1/2 la MNL => tỷ lệ quay ra W3 MLN cao hơn W3 trắng hả cậu ?

tm8x
16-04-2013, 10:07 AM
Trước tiên mình xin lỗi nếu có đụng chạm đến ai mà quen biết trong game vì đã lôi nhiều vấn đề nhạy cảm ra đây: Đầu tiên phải nói MUHN chính xác tên gọi của nó phải là mu-anhemadmin
1, Vấn đề về iteam:
Vì sao lại nói như thế? Vậy các bạn hay để ý những pic bán đồ của lực lượng nòng cốt lm aehanoi hay còn gọi là aeadmin: AeHN, WL, bomayla
tôi cho 1 ví dụ nhỏ nhé:
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1165460-B%C3%A1n-%C3%ADt-%C4%91%E1%BB%93-DK-n%C3%B3ng-b%E1%BB%8Fng-tay
Ai chơi cũng thấy từ hồi mới mở sv đến bây giờ có bao nhiêu DQN, trùy vương săn vé chủ nhật ra bán. Hay toàn có rao bán DQN, Trùy Vương luk 2%+13.
Dù bạn là người chơi đầu tư tìm mọi cách mua được những vũ khí hạng nặng, hay cố gắng đi săn nhưng mà vô ích. Bạn săn được hay mua được 1 vũ khí ngon thì bên lm AEAMIN đã và sẽ có những vk ngon hơn.
Có thể đây là 1 hình thức kinh doanh của MUHN, cũng là 1 hình thức phá nát game.
2, Vấn đề sử lý hack:
Đây là trường hợp NguyenHuu bị tố cáo hack đánh trong thành và có quyết định block 7 ngày nhưng chỉ vài h là được mở:
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1164825-Nh%C3%A2n-V%E1%BA%ADt-NguyenHuu-Hack-%C4%90%C3%A1nh-Trong-Th%C3%A0nh-!!!
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1164811-Nh%C3%A2n-v%E1%BA%ADt-Vampire-NoFearCool-G-Killer-v%E1%BA%ABn-HACK-%C4%91c-SPEED
tôi không hiểu chuyện gì sảy ra nhưng chỉ thấy chung kết luận của mod dưới pic nhưng sự việc trong game diễn ra hoàn toàn không như những gì admin nói.
3, Đỉnh cao là đây:
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1163208-Hu%E1%BB%B7-k%E1%BA%BFt-qu%E1%BA%A3-CTC-server-Th%C3%A1i-D%C6%B0%C6%A1ng-ng%C3%A0y-17-3
Sự kiện này ai chơi game lâu sẽ thấy nó rất đặc biệt và duy nhất có ở MU-aeamin.
cái này thì rõ ràng rôi ai chơi chẳng biết chỉ mấy rùa thi ko biết thôi:)) nhưng đã chơi thì sợ cmj mấy thằng đô con cũng chỉ là bị thịt thôi. hết hứng thì nghỉ like cho bạn 1 phiếu=))

vancung0209
16-04-2013, 10:07 AM

Bạn nói thế thì thì mình hỏi bạn:
1, Cái gì nó cũng có thể có mà không bị mất công sức chỉ mất công xin.
Còn mình muốn có thì sao: tiền bạc, công sức, thời gian
có công = hay không.
2, không rõ chỉ nói ra đây khi thấy kết luận mod
3, Dù là dis cả quán cũng tổ chức lại ah. Khi có kết quả chỉ khi xác nhận bên thắng có sự gian lận thì mới có quyền hủy kq tổ chức lại.
Giờ bạn đi thi bạn đến muộn thì nhà trường có tổ chức lại cho cả trường thi vì bạn đến muộn không.
Hay đơn giản hơn mình chưa gặp 1 sự việc đã rồi mà hủy kq vì lý do 1 số cá nhân thua cuộc gặp trục trặc gì cả.

HongQuan
16-04-2013, 10:09 AM
Đặt gạch hóng.vấn đề này nên cho vào TP thảo luận chung

vancung0209
16-04-2013, 10:09 AM
cái này thì rõ ràng rôi ai chơi chẳng biết chỉ mấy rùa thi ko biết thôi:)) nhưng đã chơi thì sợ cmj mấy thằng đô con cũng chỉ là bị thịt thôi. hết hứng thì nghỉ like cho bạn 1 phiếu=))

=)) uh mày chắc là chơi lâu rồi. Biết cả rồi có khi cũng la liếm xin sỏ được rồi. Tao chơi tao thích thế nào là việc của tao mà ảnh hưởng gì đến mày đâu.
Còn tai thấy sao tao nói thế thôi.

vancung0209
16-04-2013, 10:15 AM
Đặt gạch hóng.vấn đề này nên cho vào TP thảo luận chung

:D cái này định đặt vào thảo luận chung. Nhưng ở mục thảo luận chung nghi các class nên mình thấy nó chỉ hợp với bàn luận các vấn đề về nhân vật hơn. Đặt vào đây là thấy hợp lý hơn.

Vodka_QuyenNang
16-04-2013, 10:15 AM
xin hỏi bạn 1 câu SV có bao nhiêu cái W3 DK => trong số W3 DK SV TD có hơn 1/2 la MNL => tỷ lệ quay ra W3 MLN cao hơn W3 trắng hả cậu ?

Mình thì mình chỉ thấy có 1 cái rao bán trên diễn đàn chứ chưa chính thức nhìn được trong game cái nào, bạn có ảnh ko cho mình xem với @@

Dungkhocnhe
16-04-2013, 10:16 AM
tình trạng "tham bát bỏ mâm" của các admin làm cho sv nát, khi lòng tin đã hết thì đành say goodbye thôi

Dungkhocnhe
16-04-2013, 10:19 AM
khi lòng tin đã hết thì đành say goodbye to mu-hanoi.net thoi!

vancung0209
16-04-2013, 10:21 AM
tình trạng "tham bát bỏ mâm" của các admin làm cho sv nát, khi lòng tin đã hết thì đành say goodbye thôi

không hiểu sv sau còn được bao nhiêu người chơi nữa khi mọi người thấy thực trạng ở sv TD này.

Bino
16-04-2013, 10:21 AM
-Bạn chủ topic chơi nhân vật Vampie à ? bạn cũng hack thì còn tố cáo ai nữa.
-Event đã quy định từ đầu rồi thì cứ tuân theo như thế đi.
-Đồ đạc quay được là do người ta có sự đầu tư và quay đỏ đen.
bạn ko có thấy người ta có là bạn tức à ? bỏ kiểu trẻ con đó đi.
-CTC admin đã thông báo là lỗi rồi thì hủy trứ sao.
nhưng nếu do Vodka_QuyenNang nói là tập trung ở 1 quán nét nếu bị blog IP ko đi được,
ko đi được thì sang quán khác chơi.
cái này Admin cũng sai.đáng nhẽ phải trao thưởng cho G hôm đó rồi sau sửa lỗi sau.

vancung0209
16-04-2013, 10:24 AM
nhưng nếu do Vodka_QuyenNang nói là tập trung ở 1 quán nét nếu bị blog IP ko đi được,
cái này Admin cũng sai.đáng nhẽ phải trao thưởng cho G hôm đó rồi sau sửa lỗi sau.

Mình không chơi acc Vam bạn nhé. Mình nghe kể và thấy ở 4rum thì tiện thể cho vào bài thôi.
Còn đồ đạc đỏ đen thế nào chơi ở sv nhìn thấy ngay mà

Vodka_QuyenNang
16-04-2013, 10:27 AM
Bạn nói thế thì thì mình hỏi bạn:
1, Cái gì nó cũng có thể có mà không bị mất công sức chỉ mất công xin.
Còn mình muốn có thì sao: tiền bạc, công sức, thời gian
có công = hay không.
2, không rõ chỉ nói ra đây khi thấy kết luận mod
3, Dù là dis cả quán cũng tổ chức lại ah. Khi có kết quả chỉ khi xác nhận bên thắng có sự gian lận thì mới có quyền hủy kq tổ chức lại.
Giờ bạn đi thi bạn đến muộn thì nhà trường có tổ chức lại cho cả trường thi vì bạn đến muộn không.
Hay đơn giản hơn mình chưa gặp 1 sự việc đã rồi mà hủy kq vì lý do 1 số cá nhân thua cuộc gặp trục trặc gì cả.

1, Nói có sách mách có chứng là tốt nhất, chứ ko suy nghĩ theo người ta nói được bạn à. Đối địch mà, phải căng thẳng quyết liệt vào ;)

2, Không rõ ở đây là sao, là chưa xem video chỉ đọc bài hay là chỉ xem mỗi câu kết luận :| Nếu có thời gian bạn thử xem lại video đi xem có lag ko

3,Đây không phải là DIS cả quán mà là BLOG IP cả quán do lỗi của nhà tổ chức, và G đối địch cũng chỉ có 1 vài người ý kiến thôi mình thấy lãnh đạo LM DD cũng ko ý kiến gì và còn hẹn nhau chủ nhật tuần sau CTC mà ?

" Giờ bạn đi thi đến muộn thì nhà trường chắc chắn sẽ ko tổ chức lại cho bạn rồi ( nhưng hình như có thi lần 2 lần 3 thì phải tùy từng loại thi :)) ). Còn ở đây nó là tập thể rất nhiều người đi thi khoảng = 1/4 thí sinh bị chung 1 tình huống muộn mà do lỗi của nhà trường thì sẽ thế nào .

HongQuan
16-04-2013, 10:28 AM
sao mình đầu từ hơn 10m mà chẳng có gì thế này :(( :((

Vodka_QuyenNang
16-04-2013, 10:30 AM

Với số lượng rất đông người chơi để kiếm được 1 quán thì hết CTC :))

Vodka_QuyenNang
16-04-2013, 10:32 AM
Mình không chơi acc Vam bạn nhé. Mình nghe kể và thấy ở 4rum thì tiện thể cho vào bài thôi.
Còn đồ đạc đỏ đen thế nào chơi ở sv nhìn thấy ngay mà

Bạn chỉ đọc thấy thế thôi chứ bạn cũng ko biết được người ta mất bao nhiêu tâm huyết + đam mê + tiền bạc vào đâu nhỉ ;))

LangTuHN1
16-04-2013, 10:38 AM
hãy tim găpl a e member Bomayla nhé bạn sẽ dc nhìn tận mắt

vancung0209
16-04-2013, 10:39 AM
1, Nói có sách mách có chứng là tốt nhất, chứ ko suy nghĩ theo người ta nói được bạn à. Đối địch mà, phải căng thẳng quyết liệt vào ;)

2, Không rõ ở đây là sao, là chưa xem video chỉ đọc bài hay là chỉ xem mỗi câu kết luận :| Nếu có thời gian bạn thử xem lại video đi xem có lag ko

3,Đây không phải là DIS cả quán mà là BLOG IP cả quán do lỗi của nhà tổ chức, và G đối địch cũng chỉ có 1 vài người ý kiến thôi mình thấy lãnh đạo LM DD cũng ko ý kiến gì và còn hẹn nhau chủ nhật tuần sau CTC mà ?

" Giờ bạn đi thi đến muộn thì nhà trường chắc chắn sẽ ko tổ chức lại cho bạn rồi ( nhưng hình như có thi lần 2 lần 3 thì phải tùy từng loại thi :)) ). Còn ở đây nó là tập thể rất nhiều người đi thi khoảng = 1/4 thí sinh bị chung 1 tình huống muộn mà do lỗi của nhà trường thì sẽ thế nào .
1, Nói cụ thể thì tớ chịu rồi. Nhưng mà điều này đa số mọi người đều biết.
Chả nhẽ khi admin đưa đồ cho bạn post bài bảo vào ngày ... giờ ... tôi đưa cho nv abc w3 đk +13 5%hphthp 7%tdhphp mọi người đến xem. Cái này tôi chịu không có = chứng chỉ có thấy mà dự đoán
2, Mình thấy ở 4rum rõ ràng nhưng kq không như thế thì thắc mắc. Ở đây lỗi không phải của mình mà lỗi do mod sử lý thôi
3, Việc chủ LM Lead nói là việc của họ, mình đang nói đến việc cách sử lý của adm.
Mà thực ra khi đấy ADM đã post bài hủy kq rồi thì cũng chỉ còn cách viết bài như thế để cũng cố lòng tin cho mem, chứ làm sao được. Bạn đặt mình vào vị trí đó thử xem nhé.
Hết ctc lần 1 mem LM Lead đã nghỉ 1 phần rồi.

xSoldierHnx
16-04-2013, 10:40 AM
uppppppppppppppppp like

vancung0209
16-04-2013, 10:43 AM
Bạn chỉ đọc thấy thế thôi chứ bạn cũng ko biết được người ta mất bao nhiêu tâm huyết + đam mê + tiền bạc vào đâu nhỉ ;))

chuẩn rồi, làm sao mình biết bạn nạp bao nhiêu tiêu cái gì. Có khi bạn nạp 20tr vnd vào đổi vc đánh lô thua hết thì ai biết.

.*][VIET][*.*llHadesll*.
16-04-2013, 10:43 AM
À xin cho mấy bạn biết thông tin chi tiết,sự thật 10000% mà nói ra chả admin nào nhận,và có thể chia tay nick vì vu khống :)):
1/KunDun lúc open sv ADMIN sẽ cho em nó bất tử(AE theo dõi chắc cụng bik khi vữa up ss6.4 cho HT,cac Pro HT ăn KD 2-3s còn phục KunDun vừa update =>>... :)) ) chỉ riêng.....bik mà săn thôi.
2/tỉ lệ quay W3 là do ADMIN chỉnh,ngày thì cho tỉ lệ LV cao,ngày W3 cao,ngu ngu như mình thì từ khi gia do thần còn 300/1 mình quay 8 món xịt cả 8 :))........... và .............

Vodka_QuyenNang
16-04-2013, 10:45 AM
hãy tim găpl a e member Bomayla nhé bạn sẽ dc nhìn tận mắt

Tên nhân vật là gì thế

vancung0209
16-04-2013, 10:46 AM
[VIET][*.*llHadesll*.;768967']À xin cho mấy bạn biết thông tin chi tiết,sự thật 10000% mà nói ra chả admin nào nhận,và có thể chia tay nick vì vu khống :)):
1/KunDun lúc open sv ADMIN sẽ cho em nó bất tử(AE theo dõi chắc cụng bik khi vữa up ss6.4 cho HT,cac Pro HT ăn KD 2-3s còn phục KunDun vừa update =>>... :)) ) chỉ riêng.....bik mà săn thôi.
2/tỉ lệ quay W3 là do ADMIN chỉnh,ngày thì cho tỉ lệ LV cao,ngày W3 cao,ngu ngu như mình thì từ khi gia do thần còn 300/1 mình quay 8 món xịt cả 8 :))........... và .............
Quay bao nhiêu long cd sịt không được w3 và và ta đi mua. Khi mua thì nhìn cái có dòng ngon max max vẫn cố chứ mua w3 trắng thì cùi :)
Nói thật tỷ lệ xoay w3 thật sự quá ảo.

xSoldierHnx
16-04-2013, 10:49 AM
ảo tung chảo

AnhDuong
16-04-2013, 11:05 AM
Tên nhân vật là gì thế
về đi làm đi kìa. tranh luận giỏi quyết đc gì đâu :))

AnhDuong
16-04-2013, 11:06 AM
Quay bao nhiêu long cd sịt không được w3 và và ta đi mua. Khi mua thì nhìn cái có dòng ngon max max vẫn cố chứ mua w3 trắng thì cùi :)
Nói thật tỷ lệ xoay w3 thật sự quá ảo.
đấy là ban đen thôi bạn thử đỏ xem. vẫn xit như thuờng :))

Vodka_QuyenNang
16-04-2013, 11:07 AM
chuẩn rồi, làm sao mình biết bạn nạp bao nhiêu tiêu cái gì. Có khi bạn nạp 20tr vnd vào đổi vc đánh lô thua hết thì ai biết.

Chụp ảnh lại post lên ai cũng biết :D

1, Nói cụ thể thì tớ chịu rồi. Nhưng mà điều này đa số mọi người đều biết.
Chả nhẽ khi admin đưa đồ cho bạn post bài bảo vào ngày ... giờ ... tôi đưa cho nv abc w3 đk +13 5%hphthp 7%tdhphp mọi người đến xem. Cái này tôi chịu không có = chứng chỉ có thấy mà dự đoán
2, Mình thấy ở 4rum rõ ràng nhưng kq không như thế thì thắc mắc. Ở đây lỗi không phải của mình mà lỗi do mod sử lý thôi
3, Việc chủ LM Lead nói là việc của họ, mình đang nói đến việc cách sử lý của adm.
Mà thực ra khi đấy ADM đã post bài hủy kq rồi thì cũng chỉ còn cách viết bài như thế để cũng cố lòng tin cho mem, chứ làm sao được. Bạn đặt mình vào vị trí đó thử xem nhé.
Hết ctc lần 1 mem LM Lead đã nghỉ 1 phần rồi.

1, Dự đoán :))
Trăm nghe ko = mắt thấy trăm thấy ko = 1 sờ, trăm sờ ko = 1 kết quả đâu. Lần sau làm cái ảnh chia sẻ cho mọi người ấy bạn

2, Tố cáo người hack nhưng sự thật ko hack mà do lag, bạn đối địch thì sao được như bạn muốn :))

3, ADM cũng nói là lỗi do bên đấy rồi mà, cũng ai muốn đâu, trận 1 rồi trận 2 nữa các bạn đủ tự tin để bước vào trận 3 ko hay là nhiều người nản vì sv ko thành công như mong đợi rồi sang Mu khác

Mem Leader nghỉ thì sao, G nào chả có người mới chơi người nghỉ hả bạn có ai theo được mãi đâu. Lý do cũng chỉ là ngụy biện cho hành động của mình thôi.

vancung0209
16-04-2013, 11:10 AM
những gì mình thấy thì mình nói. Còn đúng sai thế nào thì mọi người biết.
Mình không phải là người giỏi như bạn có thể quay phim chụp ảnh mọi thứ.

Trăm nghe ko = mắt thấy trăm thấy ko = 1 sờ, trăm sờ ko = 1 kết quả đâu. Lần sau làm cái ảnh chia sẻ cho mọi người ấy bạn

2, Tố cáo người hack nhưng sự thật ko hack mà do lag, bạn đối địch thì sao được như bạn muốn :))

3, ADM cũng nói là lỗi do bên đấy rồi mà, cũng ai muốn đâu, trận 1 rồi trận 2 nữa các bạn đủ tự tin để bước vào trận 3 ko hay là nhiều người nản vì sv ko thành công như mong đợi rồi sang Mu khác

Mem Leader nghỉ thì sao, G nào chả có người mới chơi người nghỉ hả bạn có ai theo được mãi đâu. Lý do cũng chỉ là ngụy biện cho hành động của mình thôi.

Vodka_QuyenNang
16-04-2013, 11:12 AM
mỗi người 1 quan điểm 1 cách nhìn nhận đánh giá thôi, đối địch mà :D

vancung0209
16-04-2013, 11:17 AM

2, Mình xem lướt qua không đủ giỏi để biết hack hay không như có KL của mod rõ ràng ở đó bạn nhé
3, Mình đã nói đi nói lại bạn không đọc hay đọc không hiểu. Đây là lỗi của NPH và số đen cho lm aehn nhưng cách sử lý của admin hủy kq là không đúng.
Còn mình không nói những lần ctc sau nó như thế nào cả. Bạn đọc chậm lại và suy nghĩ 1 chút đi nhé

Vodka_QuyenNang
16-04-2013, 11:22 AM
2, Mình xem lướt qua không đủ giỏi để biết hack hay không như có KL của mod rõ ràng ở đó bạn nhé
3, Mình đã nói đi nói lại bạn không đọc hay đọc không hiểu. Đây là lỗi của NPH và số đen cho lm aehn nhưng cách sử lý của admin hủy kq là không đúng.
Còn mình không nói những lần ctc sau nó như thế nào cả. Bạn đọc chậm lại và suy nghĩ 1 chút đi nhé

KL rõ ràng là kết luận cuối cùng như của bạn nói, bạn xem lại đi nhé ( chắc bạn chưa đọc gì rồi :)) )

Đối địch mà, lúc nào chẳng muốn thắng hả bạn. Nhưng thực lực ko đem lại kết quả tốt như mong muốn được đâu, ADM cũng chỉ là một trọng tài nhìn nhận mà đánh giá rồi đưa ra thôi .

Toàn vấn đề miễn bàn + rõ ràng :D đi ăn thôi rồi chiến đấu tiếp ;)

MeoHoang1102
16-04-2013, 11:34 AM
Move topic này vào box thảo luận chung.
Chủ topic đọc lại những gì mình đã viết.
Nếu tố cáo phải có bằng chứng. Nếu không có bằng chứng coi chừng nhận tội vu khống , nói sai sự thật, tuyên truyền kích động người khác.
Tự xem lại những gì mình đã viết

Sting Dâu
16-04-2013, 11:37 AM
Nếu tố cáo phải có bằng chứng. Nếu không có bằng chứng coi chừng nhận tội vu khống , nói sai sự thật, tuyên truyền kích động người khác.

cái thực trạng trên của chủ 2pic đưa ra đâu phải là chưa có đâu Mèo và chính Mèo là người biết rõ nhất :)

LangTuHN1
16-04-2013, 11:41 AM

- giải thích cho a e hiểu sao lắm DQN thế MeoHoang sao lắm W3 DK MNL thế???????
tỷ lệ quay W3 DK MNL cao thế cơ ak ???

vancung0209
16-04-2013, 11:42 AM

Có cái gì là vu khống không nhỉ. Chỉ là thấy 1 số vấn đề khác thường và post lên đây. Mỗi vấn đề đều có link ví dụ rõ ràng mà.

phongit
16-04-2013, 11:47 AM
Và thế là khó trả lời ăn quây và mất hút, ko 1 lời ns ko giải thích rõ ràng và Đa ko rõ ràng thì đừng hỏi tại sao có topic này
Và cũng là lý do tại sao ko có sdt hỗ trợ chực tiếp từ admin. Để né tránh mấy câu hỏi của member

thanhhahp
16-04-2013, 11:48 AM
[QUOTE=vancung0209;768911
[/QUOTE]

Câu này mà cũng phải hỏi nữa à :4; :4;
sv nào của mu-hanoi cũng vậy thôi, hãy cố chơi thêm vài sv nữa là sẽ hiểu...

nhocvn9x
16-04-2013, 12:04 PM
chủ pic cũng rảnh vậy nhỉ .lôi kéo cả G bomayla vào topic này.bạn nói thì hãy đưa ra bằng chứng xác thực đi nhé ( sống phải thực tế 1 chút ).còn nếu k có bằng chứng thì đừng có mở mồm ra phát ngôn bừa bãi nvay nhé.

Extracting
16-04-2013, 12:11 PM
Bạn đưa ra dẫn chứng cái vụ mua Bán của a Việt Lexus
Cái này bạn bảo là AEADM ư.. Quá nhọ cho bạn khi suy đoán như thế

Bạn có biết khi chơi 1 sv người ta còn tính đc cả đường đi trước ko..
Hay như bạn chỉ biết ngày hôm nay như thế nào.. hôm sau thì mặc kệ :)

Đấy là cái topic mà bạn cho là AE ADM đấy
trước khi chuyển từ Sum -> DK
a Lexus đã gom góp đồ DK từ rất lâu rồi
Cái w3 DK kia là của G_Thiên Vương( 4rum ) hay sao đấy.. banj hỏi bạn ấy đi xem là mua của ai hay là tự quay
Còn sét DK kia.. bạn tự hỏi xem trước khi LD nghỉ.. thì có chưa :-/ ( với BKHC rẻ như thế.. mình nghĩ cũng là chuyện nhỏ )

còn DQN Mình nghĩ a Quang ( chủ guil KL ) là người có cái 10 2 +13 đầu tiên sv thì phải ( ko nhớ rõ cái DQN mấy. nhưng thời điểm đấy là ngon nhất sv)
và cả sét đồ DK 4 5 +13 đầu tiên của sv cũng như thế.. Vậy bạn có đặt ra câu hỏi vì sao lại như thế
Như thế bạn cũng gọi là AE ADM à ..

Còn với sv này.. bạn cũng biết mới open đc 1 tháng mà pen + ring 4 5 đã tràn ngập rồi nhé

Bạn ở guil KL đấy.. tự hỏi a Quang xem thế nào..

Hoa Linh
16-04-2013, 12:24 PM
cuộc sống muôn màu.

Tổng Cục Trưởng
16-04-2013, 12:40 PM
Không hiểu chủ Topic nghĩ sao và cũng không hiểu các thành viên đang có chiều hướng nghĩ giống chủ Topic nghĩ sao. Nhưng các bạn hãy tự đặt mình vào địa vị của chúng tôi để suy ngẫm thử xem.
Liệu các bạn có hành động như vậy với chính server của mình tâm huyết làm ra không ?
Riêng đối với tôi thì rõ ràng là quá tự tin để nói từ KHÔNG khi có bất kỳ thành viên nào có ý muốn mua item ..v.v.v
Bởi vì nó quá nhỏ bé so với những gì đang có. Vậy thì lý do gì để tôi và thành viên BQT phải làm điểu như vậy nhỉ ? Hãy suy nghĩ thấu đáo trước khi đưa ra kết luận. Vấn đề này tôi nói đã cảm thấy quá nhàm chán. Đây là commment cuối cùng của tôi cho các vấn đề khác tương tự thế này.
Ai có suy nghĩ này tôi cũng cảm thấy là quá trẻ con :))

cr7_Ronaldo
16-04-2013, 12:42 PM
có lẽ nào và chẳng có nhẽ =))

nhimkute
16-04-2013, 12:43 PM
bạn có tin tôi quay w2.5 100% thành công và có thể chọn đc OFF k. nhưng jo ADM dã fixx rồi. Giờ chỉ quay đc W2.5 Luck thôi :)). ai cũng có bí quyết riêng của riêng mình. nói ra cho mọi ng cùng biết để ai cũng như ai ak =))

vancung0209
16-04-2013, 12:47 PM
có lẽ nào và chẳng có nhẽ =))
=)) chã có nhẽ bạn lại nghĩ giống mình.

bạn có tin tôi quay w2.5 100% thành công và có thể chọn đc OFF k. nhưng jo ADM dã fixx rồi. Giờ chỉ quay đc W2.5 Luck thôi :)). ai cũng có bí quyết riêng của riêng mình. nói ra cho mọi ng cùng biết để ai cũng như ai ak =))

uh cái này có thể tin. :D

superxoi29
16-04-2013, 12:53 PM
giá như mình cũng tài như mấy bạn để được làm ADM chứ ko phải Men chơi và mở 1 sver theo ý muốn .;))

nhoang
16-04-2013, 12:53 PM
tóppic này xôn sao vui phết . kkk

MUHN_NET
16-04-2013, 12:56 PM
giá như mình cũng tài như mấy bạn để được làm ADM chứ ko phải Men chơi và mở 1 sver theo ý muốn .;))

:111;:69; mình cũng muốn giỏ giống mấy bạn ý ;:D

Hoa Linh
16-04-2013, 01:07 PM

Theo quan điểm của tôi 1 thành viên ban quản trị. Đồng thời cũng chơi game ( trong game ko ai biết tôi là ai cả) Tôi thấy đơn giản cái Team mà bạn thấy đó đã trải qua it nhất 3 sv rồi, lãnh đạo đều là những người có uy tín. Hiện nay Thái Dương họ vẫn là chủ đạo nên việc họ mạnh và chiếm ưu thế trong mọi lĩnh vực là dễ hiểu.

http://forum.mu-hanoi.net/showthread...E1%BB%8Fng-tay

Việc drop item trước nay vẫn thế không có gì thay đổi. Bạn có thể lấy dẫn chứng về sv Quyền Năng hay Phục Hưng Thời điểm trước không. Hiện nay cụ thể là khoảng bao nhiêu cái? Có thì mới thuyết phục.

2, Vấn đề sử lý hack:

http://forum.mu-hanoi.net/showthread...ng-Th%C3%A0nh-!!!
Bạn có bằng nào chứng minh sau thời điểm bạn gọi là vài giờ sau ngày 05-04, lúc 05:45 ko bạn. Ý bạn là cái topic tố cáo này phải ko? Bạn xem lại thời điểm nhân vật bị block và bị tố cáo ở hai topic khác nhau nhé. http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1164825-Nh%C3%A2n-V%E1%BA%ADt-NguyenHuu-Hack-%C4%90%C3%A1nh-Trong-Th%C3%A0nh-!!!/page2

http://forum.mu-hanoi.net/showthread...-%C4%91c-SPEED

Tp này hay vấn đề nào đi nữa nó đúng khi có bằng chứng xác thực. Chứ cho dù bạn nhìn thấy người ta phạm tội mà ko có cái gì làm bằng chứng thuyết phục trước toà thì toà sẽ xử trằng án. Cho dù vị quan toà đó có thể biết rằng người đó không tốt đẹp gì.

3, Đỉnh cao là đây:
http://forum.mu-hanoi.net/showthread...ng%C3%A0y-17-3

Đã có kết luận rõ ràng của Tổng Cục Trưởng và đa số mọi người tham gia sự kiện đều không phản ứng gì nhiều. Sao đến nay bạn mới khiếu nại.

Tôi không yêu cầu bạn trả lời bất cứ câu hỏi nào trong bài trả lời này của tôi. Bạn đọc và hiểu khi viết, nói và làm những gì phải suy trước tính sau. Mu Hà Nội đã qua hơn 3 năm phát triển rồi. Không chỉ gói gọn trong 1, 2 câu mà có thể nói được hểt tại sao lại tồn tại và phát triển được đến bây giờ. Và trong game hay ngoài đời cũng thế thôi phải biết nhìn xa trông rộng. Hãy sống rộng rãi, thoải mái thì cuộc sông mới tốt đẹp hơn.
Topic này sẽ đóng ít phút nữa. Bạn cứ trình bày suy nghĩ của mình.

Pegasus Seiya™
16-04-2013, 01:13 PM
Nghỉ ngơi mà đợi sv sau tháng 6 đi.

vancung0209
16-04-2013, 01:18 PM
Chắc không phải nói gì cả. Những gì tôi nói đều là những gì tôi đã thấy và mọi người cũng biết.

♥ Libra ♥
16-04-2013, 01:33 PM
Topic đóng tại đây.
Tất cả vấn đề đã được giải đáp.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ.
Thân!