PDA

View Full Version : Gửi ông bạn KEVODANH.... tức BoDjtSoAj sv Thái Dương...

missseo90
08-04-2013, 07:21 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1164825-Nh%C3%A2n-V%E1%BA%ADt-NguyenHuu-Hack-%C4%90%C3%A1nh-Trong-Th%C3%A0nh-!!!
ông bạn là chủ hội của 1 G khỏe sao.... là lãnh đạo của 1 G có tên tuổi...... nhưng tôi thấy bạn trẻ con quá.... tôi nói ông nghe.... pk thua thì đừng làm mấy cái trò rẻ rách bạn nhé..... tôi ko biết là não bạn ngắn hay là bạn đang bị thiểu năng chí tuệ loại nặng..... bạn vào xem cái clip của bạn đi.... bạn nói tôi hack trong thành sao..... AE chơi cái MU này vào mà xem đi..... bạn nghĩ DW có skill mà đánh đc bạn xa thế sao.........với MU giờ đứng cách nhau xa như thế mà vẫn thách đấu đc sao..... tôi thấy bạn trẻ trâu vl..... tự mà mở mắt mà xem clip của bạn đi.......... tự mà động cái não chết của bạn mà suy nghĩ đi...... là tôi hack hay là cái mạng nhà bạn miền núi............... còn bạn nói DW tôi solo vs ĐK bạn sao......... bạn thở ra đc cái câu ấy mà nói bạn chơi MU bao nhiêu năm sao..... hỏi AE xem trc giờ có DW nào solo ăn đc ĐK ko...... còn mang con sum đi pk ko ăn đc thì đừng ghen ăn tức ở bạn nhé........ Sống để AE nó nể..... chứ bạn là 1 chủ G mà để AE nó khinh bỉ thế thì chơi MU làm cái gì..... bạn thích thể hiện mình.... nửa đêm còn post chửi cả G tôi thách thức cả G tôi trên kênh thế giới... bạn nghĩ thế là oai... nghĩ thế là víp sao......Thiếu gì lúc bạn thể hiện mà phải thể hiện lúc nửa đêm mà mọi người đi ngủ.... bạn định làm anh hùng núp sao..... chơi game là để xả stresh..... nên pk vui thôi bạn à... còn đừng cay cú ăn thua mà văng này văng nọ ra chửi người khác..... bạn như thế thì thể hiện cái trẻ trâu cái rr sẵn có của bạn đó............ Thân Gửi !

nhimkute
08-04-2013, 08:06 AM
hay :112;....

Nước Mắt
08-04-2013, 08:46 AM
Mọi chuyện đều đã giải quyết rùi nhé bạn ,
Điều gì phải chứng minh cũng đã chứng minh .
Vấn đề của bạn mình đã nhận lỗi ,
Mình xin phép đóng topic nhé !