PDA

View Full Version : Cần 1 câu TL Từ Mod ™ Nước Mắt ™

KEVODANH
07-04-2013, 03:17 AM
Theo như mình biết qua vụ tố cáo hack vừa rồi !!!
thì có 4 NV bị Block 7 ngày do hack Speed
1: Vampire
2: NoFearCool
3 :Yunasayuki
4 :NguyenHuu
đây là các bài post clip và đã có câu trả lời từ mod Nước Mắt
http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1164811-Nh%C3%A2n-v%E1%BA%ADt-Vampire-NoFearCool-G-Killer-v%E1%BA%ABn-HACK-%C4%91c-SPEED&p=763315#post763315
http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1164825-Nh%C3%A2n-V%E1%BA%ADt-NguyenHuu-Hack-%C4%90%C3%A1nh-Trong-Th%C3%A0nh-!!!/page5
4 NV này đã đc xử lý từ hôm 05/04
và hôm nay là 07/04 vẫn thấy 2 NV NguyenHuu Và Yunasayuki vẫn post Mua bán và PK (Nói chung là vẫn OL )
Điểm UT thì vẫn lên.
Vậy còn có sự công bằng giữa các game thủ
Rất mong được câu trả lời từ mod ™ Nước Mắt ™

blackcat12344
07-04-2013, 03:53 AM
mình cũng k hiểu nỗi trong khi đố 2 mình là 2: NoFearCool đã bị blog và 1: Vampire cũng bị blog
hnay vẫn thấy thằng 3 :Yunasayuki ( dk ) trên k 4sv 15 ? . ADM làm ăn kiểu gì k biết nua . thiên vị ah???

blackcat12344
07-04-2013, 03:56 AM
nguyenhuu . dang giao mua bán đồ trên kenh . lúc 3h55 phút ngày 7/4 . kêu bị Blog hôm mùng 5. trong khi đó 2 nhân vật : NoFearCool vs Vampire đều bị blog và 5/5 . 2 nhân vật guild Bomayla . thì k bi blog ??
adm giải quyết thế nào đây?

missseo90
07-04-2013, 04:31 AM
http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1164876-GM-N%C6%B0%E1%BB%9Bc-M%E1%BA%AFt-v%C3%A0o-xem-h%E1%BB%99-t%C3%B4i-c%C3%A1i-ko-hi%E1%BB%83u-m%E1%BA%A5y-%C3%B4ng-l%C3%A0m-%C4%83n-ntnao-lu%C3%B4n/page4
ko hiểu thì vào đây mà xem..... còn đừng cái kiểu pk thua mà ghen ăn tức ở nhé.... rr cũng vừa phải thôi.......

missseo90
07-04-2013, 04:36 AM
đời sinh lắm thằng rr như tụi mày..... Tao nói chúng mày nghe... thằng Vampire pk thua thì đừng chơi trò rr.... mày nói tao ko hack ko đánh đc mày.... mày về Đông Anh Hà Nội ...... rồi vào đấu trường mà xem tao hack hay ko nhé...... chứ còn nói vs những thằng ngu và nguy hiểm mệt vkl ra..... thay cái mạng miền núi nhà mày bằng mạng Cáp Quang đi nó khác hết laggggg.... mày hiểu chưa..... còn mày dám nói địt mẹ thằng nào hack cả nhà nó rúc đầu hố phân chết ko........ ai ngay ai thật thì mày tự hiểu..... tao ko hack tao trả có đéo gì phải sợ cả...... còn thằng Vampire hack chết xong đứng dậy đánh tiếp... trong Clip thì có cả VGHack trog máy.... bẩn thì vẫn bẩn thôi.... rr thì vãn rẻ rách thôi..... còn tao nói này.... đm đứa nào hack cả nhà nó rúc đầu vào hố phân mà chết... oke

blackcat12344
07-04-2013, 04:41 AM
úi zời HN 2=)) cái r2 này thì phải dành cho các chú hn2 :)) .đừng tỏ ra mình nguy hiểm nhé . cho hỏi cái nếu tụi mày k hack thì làm gì có tuồi PK ở đây mà nói như thật đấy:)). tao bị blog tao chấp nhận tao hack. còn tụi màyk hacks thì đéo bgjo có cửa đâu nhé. :S đừng tỏ ra mình trong sạch, khi đang nằm trong 1 lọ mực hiểu chưa

missseo90
07-04-2013, 04:47 AM
mày nói ai ở HN2.... mày có phải dân HN ko thế.... hiểu biết kém não ngắn vl.... mày mang con Vampire ra solo vs tao... đủ tuổi ko.... sang đây solo nhé..... tao nói rồi.... đứa nào hack cả nhà nó rúc đầu hố phân mà chết..... đời tao chưa bao giờ hack mày hiểu ko..... não ngắn quá.... tao cũng ko thèm chấp.... ai hack hay ko ADM rõ.... còn tao trả phải nói nhiều vs mày làm gì......

blackcat12344
07-04-2013, 04:50 AM
cái này để adm nói. :)) thế adm còn kêu là k hack ( là do lag ) bó tay phết . thằng nguyenhuu k hiểu lag gì nhiều thế nhỉ cũng gần 10 lần k ít đâu :)

KEVODANH
07-04-2013, 04:50 AM
A nói cho chú biết này.
A không bảo chú Speed !!!
Mà A tố cáo chú hack đánh từ trong thành hiểu không ?
Nói máy cùi mạng miền núi và lag á (mày xem Clip tố cáo Bên phải ý có ghi Máy 11)
Nhà tao Mở quán nét mà cùi à. Mạng bố Cáp Quoang mà cùi à thằng dân tộc này !!!
Còn Chúng mày soi vào cái VGHACK à? uh thì tao hack đấy !!!
MÀ chúng mày cũng biết VGHACK thì cũng giỏi đấy =))
Hack + Chó đàn => Lẩu chó :D
Và cũng tiện thể hỏi luôn cả ông em Yunasayuki sao cũng đc thả ... Lý do !!!
Xin NuocMat câu TL

missseo90
07-04-2013, 04:58 AM
tao nói thật vs mày..... mày nhìn lại lúc tao pk mày di...... có skill nào nó đánh đc xa thế ko.... não mày ngắn quá..... RF còn ko đánh đc xa thế chứ đừng nói đến DW...... lúc tao thách đấu mày.... mày nhìn xem cự li no xa thế nào mà thách đấu đc....... não mày ngắn quá con à...... đấy ko là laggg thì là cái lồn gì...... tư duy cho nó tốt một tí đi.... pk thua đừng làm trò rr..... hack mà thua thằng đéo hack.... tao cũng thấy nhục cho mày quá..... mày cứ tự xem và tự tư duy lại đi..... rồi hãng phát biểu.....Ngu thì đừng tiếp thu bảo thủ...... đừng thắc mắc về tao.... tao đéo hack thì đéo có gì phải sợ cả..... mày hiểu chưa.....

KEVODANH
07-04-2013, 05:18 AM
đấy là bố quoay mày thích chơi vs acc DK bố
Cái loại mày là con tép
ăn Duel đc bố 1-0 Duel bố gọi mày = bố hiểu không =))
mày nghĩ mày bro đến thế à

missseo90
07-04-2013, 06:03 AM
ĐM cái thằng RR.... mày hỏi sv này xem DW nào ăn đc ĐK chưa...... não mày ngắn hay mày thiểu năng thế.... nc với những thằng ngu mệt vl thật..... thôi cứ biện minh cho cái ngu của mình đi... bố ko rảnh.......

MeoHoang1102
07-04-2013, 10:07 AM
Đọc các bài viết trong topic này các bạn cũng tự tim thấy câu trả lời rồi nhé !
Các bạn muốn thảo luận vấn đề riêng tư mời PM nhau trong game. tránh bức xuc ở đây kẻo bị baned nick forum.
Closed topic.