PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Cách làm việc của ADM Và BQT MU là Như thế này à

TrangTayMC
05-04-2013, 02:13 PM
ADM Và BQT cho tôi hỏi 1 câu : SV Thái Dương báo lên DD thì được giải quyết ngay còn SV QN và HT thì làm ngơ , hay là SV TD mới làm cho các ông có tiền bỏ túi còn 2 SV kia thì không thèm để ý , 1 cách làm việc như thế à ,

tim2491
05-04-2013, 02:25 PM
ADM Và BQT cho tôi hỏi 1 câu : SV Thái Dương báo lên DD thì được giải quyết ngay còn SV QN và HT thì làm ngơ , hay là SV TD mới làm cho các ông có tiền bỏ túi còn 2 SV kia thì không thèm để ý , 1 cách làm việc như thế à ,
Việc gì thế bạn, bạn cần vấn đề gì post lên đây mình sẽ tiếp nhận và chắc chắn bài của bạn sẽ được gữi lên cho ADM, còn giải quyết ngay hay không thì ADM onl sẽ giải quyết ngay cho bạn, ADM còn cuộc sống đời tư nữa mà .

TrangTayMC
05-04-2013, 02:32 PM
vâng tôi biết là các bạn cũng cần phải sinh hoạt gia đình , và nhiều vấn đề khác nhưng vấn đề của tôi là cách làm việc của các bạn thể hiện 1 cách làm việc quá ......... , sv mới thì gải quyết ngay , con các SV cũ trái tim của MU HN thì các bạn giải quyết như thế nào , các game chơi cần có sự công bằng chứ , chúng tôi chơi game cũng mất tiền . bạn cũng hiểu được tôi đang nói gì mà
Việc gì thế bạn, bạn cần vấn đề gì post lên đây mình sẽ tiếp nhận và chắc chắn bài của bạn sẽ được gữi lên cho ADM, còn giải quyết ngay hay không thì ADM onl sẽ giải quyết ngay cho bạn, ADM còn cuộc sống đời tư nữa mà .

đẹp trai ko = dai sức
05-04-2013, 03:24 PM
xin cái link topic nào chủ thớt, nóng thế @@

VanDamMeQ8
05-04-2013, 06:29 PM
uppppppppppp