PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mọi người bớt chút thời gian giúp mình tí

blue87
02-04-2013, 03:49 PM
Nghỉ game đã lâu rồi nay chơi lại thấy nhiều cái lạ quá. Mọi người cho mình hỏi khi hoàn thành nhiệm vụ máter rồi thì phải cày điểm master hay là ra ngoài wed rs điểm máter là có điểm (mình thử rs nhưng đã mất 15k mà vẫn như thế).
Nếu phải cày điểm thì tăng điểm như thế nào cho hợp lí. vì bây giờ thấy rất nhiều ô điểm máter. nếu mà cộng max từng cái thì ko biết là bao nhiêu điểm (mỗi ô max là 20 điểm mà mỗi điểm là tương ứng với 1 cấp 1 master). Mình chơi class SM mà băn khoăn quá. anh em nào có thể giúp mh giải quyết vụ này với.
Vụ cày điểm master này chắc là mất 1 tuần mất. hixxx

BlackCat123
02-04-2013, 03:54 PM
Làm xong nv mater thì bạn train sẽ lên điểm mater,rs mater làm sao mà lên điểm được.Kinh nghiệm riêng tôi là mua bùa ts xong làm mater chăm chỉ đi bc+devil thì mã 300 mater nhanh thôi.Còn tăng điểm mater thì nên +max hết các cột cần thiết ở bẳng mater cũ,mater mới tôi thấy không tác dụng nhiều lắm.Đấy là ý kiến của riêng tôi!

blue87
02-04-2013, 03:58 PM
ý kiến như vậy là rất bổ ích :D. thank bạn nhá. mà t hỏi thêm cái nữa. đang ở cấp 2 thì t dùng bùa exp thường. mới mua cái 7 ngày. giờ làm master xong có còn tác dụng nữa k?

blue87
02-04-2013, 04:00 PM
Blackcat có thể cho t cái yahoo ko? t muốn xin tư vấn về mấy cái vụ mới này cái.

BlackCat123
02-04-2013, 04:02 PM
ý kiến như vậy là rất bổ ích :D. thank bạn nhá. mà t hỏi thêm cái nữa. đang ở cấp 2 thì t dùng bùa exp thường. mới mua cái 7 ngày. giờ làm master xong có còn tác dụng nữa k?

Vẫn có tác dụng như thường,đến khi hết time của bùa thì thôi,muốn chứng minh bạn đổi nv nhìn chỉ số exp ở góc trái màn hình,exp bt là 200.Còn bạn làm mater rồi khi hết bùa chỉ dùng được duy nhất bùa mater thôi,không dùng được bùa thiên sứ +kinh nghiệm đâu!

blue87
02-04-2013, 04:04 PM
Vẫn có tác dụng như thường,đến khi hết time của bùa thì thôi,muốn chứng minh bạn đổi nv nhìn chỉ số exp ở góc trái màn hình,exp bt là 200.Còn bạn làm mater rồi khi hết bùa chỉ dùng được duy nhất bùa mater thôi,không dùng được bùa thiên sứ +kinh nghiệm đâu!

có thể cho mh xin cái yahoo được ko. hỏi chn qua yaho cho tiện. hỏi đây sợ bị cười là ngố :D. tại lâu ko chơi nên không biết gì

BlackCat123
02-04-2013, 04:06 PM
có thể cho mh xin cái yahoo được ko. hỏi chn qua yaho cho tiện. hỏi đây sợ bị cười là ngố :D. tại lâu ko chơi nên không biết gì

thanhruoionline.info