PDA

View Full Version : Đổi Thiệp mời Santa bị khóa nhân vật tạm thời và Thu xóa bỏ vé santa__admin xin giúp!

trajquay89
01-04-2013, 10:24 AM
Tối qua acc Number3 nhân vật HellBoy có nhăt 3 vé santa từ nhân vật Trajquay89 vứt cho
em đã thao tác bỏ vé santa vào thùng đồ rồi thay đổi nhân vật -> vào nhân vật khác -> rồi quay lại nhân vật HellBoy lấy vé santa ra rồi thực hiện đổi lấy Vcent
cơ mà sao admin báo sẽ xóa item và khóa nhân vật HellBoy của em
__Nay HellBoy đã đc mở khóa cơ mà sao 3 cái vé santa em đổi để lấy tiền rs mà không cánh mà bay ????
thử hỏi lỗi này có thể chấp nhận được không ạ ????
Có lý nào lại xóa 3 vé santa của em như thế ????

__Nản Lòng Dân Game__

Nước Mắt
01-04-2013, 10:28 AM
Tối qua acc Number3 nhân vật HellBoy có nhăt 3 vé santa từ nhân vật Trajquay89 vứt cho
em đã thao tác bỏ vé santa vào thùng đồ rồi thay đổi nhân vật -> vào nhân vật khác -> rồi quay lại nhân vật HellBoy lấy vé santa ra rồi thực hiện đổi lấy Vcent
cơ mà sao admin báo sẽ xóa item và khóa nhân vật HellBoy của em
__Nay HellBoy đã đc mở khóa cơ mà sao 3 cái vé santa em đổi để lấy tiền rs mà không cánh mà bay ????
thử hỏi lỗi này có thể chấp nhận được không ạ ????
Có lý nào lại xóa 3 vé santa của em như thế ????

__Nản Lòng Dân Game__
Item Vé santa khi vứt ra đất xong nhặt lên rồi ra wed đổi thì hệ thống sẽ báo nghi ngờ là item dupe . Chúng tôi đã có thông báo tại topic này rồi mà : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1154572
Lần sau chú ý bạn nhé . Tài khoản sẽ tự mở khóa sau 5p nữa .

trajquay89
01-04-2013, 10:32 AM
Tạm hiểu là sẽ bị nghi ngờ là intem Dupe
nhưng cơ mà sao rất rất nhiều lần anh em cùng săn và lém cho nhau để lấy tiền rs
vậy mà có sao đâu ?????
Nếu admin có quy định ko đc lém ra đất rùi nhặt
thì ae sẽ ko bao giờ để xảy ra tình trạng đó

em cũng là 1 game thủ lâu năm của MU
những cái đó đơn giản có thể tự hiểu !

Nước Mắt
01-04-2013, 10:36 AM
Tạm hiểu là sẽ bị nghi ngờ là intem Dupe
nhưng cơ mà sao rất rất nhiều lần anh em cùng săn và lém cho nhau để lấy tiền rs
vậy mà có sao đâu ?????
Nếu admin có quy định ko đc lém ra đất rùi nhặt
thì ae sẽ ko bao giờ để xảy ra tình trạng đó

em cũng là 1 game thủ lâu năm của MU
những cái đó đơn giản có thể tự hiểu !
Chúng tôi để hệ thống như vậy là chống tình trạng dupe Vcent bằng cách ném ra đất .
Vì vậy các bạn hãy giao dịch cho nhau rồi ra wed đổi nhé .