PDA

View Full Version : gưir đến Darutrym>>> trym bị sun ngày hom nay

anhnam234
30-03-2013, 05:33 PM
thưa các ban. vào lúc 5h chiều nay. trym gọi tôi về loẻn sv 9 để qd. nó chấp 2 ván. cuối cùng thua. gào thét lên bảo tôi hách và không trả tiền.,, thật lực cười cho cái top DL:)). 1 chủ gui có tiếng nhất sv TD. thua xong gào lên nói hách:)). trước khi thi đấu tao đã nói có cần trọng tài theo dõi cuộc qd ko, mày chạy thẳng vào quán bar lorencia nói mua máu. thật là đáng xấu hổ:)). hoá ra may rr hơn tao,

Vodka_QuyenNang
30-03-2013, 05:36 PM
Tên nv bạn là gì thế :))

tohongquan
30-03-2013, 05:36 PM
ĐM quá nhục.tao làm chứng cho những gì chủ TP nói.P/s:nó cũng à thằng cắn trộm nhiều nhất sv PK

EAKAR
30-03-2013, 05:40 PM
Vcc chủ topic :))
úp cho bạn =))
đm quá nhục.tao làm chứng cho những gì chủ tp nói.p/s:nó cũng à thằng cắn trộm nhiều nhất sv pk

tuongnho
30-03-2013, 05:42 PM
A Trym nghỉ lâu rồi Acc giờ chuyển giao cho ai ko rõ nữa

herotuyen
30-03-2013, 05:43 PM
tợp đc cái lại chạy :)) bỏ cái bạn hack chạy giật giật người ra :)) chứ như thế k đẹp đâu

herotuyen
30-03-2013, 05:45 PM
Siỏnat các bạn à, 1 nhân vật tốp RF đã biết bao tên tuổi nằm dưới cái bản giật giật ý, tên NV mà cũng k dám nói ra :)) chủ thớt thế này à =))

anhnam234
30-03-2013, 05:52 PM
tôi cam doan với mọi người là trong qd ngày hôm nay không có sử dụng bất cứ 1 bản CCT3 nào can thiêp/ nêu tôi nói sai tôi là chó chứ không phải là người. mà nếu tôi ko hách mà Dratrym kia nói toi hách thỳ nó cũng vậy nhé/ còn mày bảo mày 80k máu. rf không thể 1 đấm ra đi. vậy ae rf đâu cho hoi gần 30k vit+ hơn 30k poin agi gông xuyên thấu các bạn đánh quái được bao nhiêu máu.:)). thật lực cười. mình đã bắt trúng tâm của nó. DL máu. kaka. đánh mình 6-7 hit mới đie. không trả 100k chẳng sao. cái quan trọng là lương tâm tệ hại của ai đó cầm acc chủ gui vang danh 3 4 sv đã tàn trong 1 trận QD:))

anhnam234
30-03-2013, 05:53 PM
Siỏnat các bạn à, 1 nhân vật tốp RF đã biết bao tên tuổi nằm dưới cái bản giật giật ý, tên NV mà cũng k dám nói ra :)) chủ thớt thế này à =))

Ultima đâu vào xác nhận sáng nay tầm 5h bạn có 500k máu không mặc đồ mình đấm 2 cái tèo nào:)). đêr chứng minh cái 80k máu của DL chir là phù du

Be_SuHao
30-03-2013, 05:58 PM
Haiz. Mr Trym nghỉ... Acc chuyển giao mà vẫn có người chửi =)) sống thế này sao ?

vungliem1982
30-03-2013, 06:01 PM
Trym nghỉ chơi rồi thớt ơi bạn nên hỏi kỹ ai chơi acc chứ

herotuyen
30-03-2013, 06:07 PM
kệ nó đi em, 1 con kiến trong 1 đống vô vàn lũ rr trym h đã bỏ và người đang cầm acc trym chính là tao, DaiDeVuong
chẳng liên quan gì đến mrtrym cả, còn hack hay k đừng có già mồm nhận như vậy, khi trân đấu ở tỉ số 8-9 thì phát PK cuối cùng 8-10 đã hiện ra tất tần tật, người mày giật đi từ từ thì còn tiền nong gì, 1 con gà cũng biết rằng là mày đang hack

BeoBeo
30-03-2013, 06:13 PM
Tên nv bạn là gì thế :))

Cái thằng đàn bà này rr vkl , chỉ chờ có cơ hội là lao vào cắn . Mày về mặc váy đi

Vodka_QuyenNang
30-03-2013, 06:40 PM
Cái thằng đàn bà này rr vkl , chỉ chờ có cơ hội là lao vào cắn . Mày về mặc váy đi

:))thành phần ghen ăn tức ở bài viết đầu tiên đã bâu vào mình rồi :))

anhnam234
30-03-2013, 06:50 PM
Trym nghỉ chơi rồi thớt ơi bạn nên hỏi kỹ ai chơi acc chứ

chẳng cần phải hỏi ai cả . vì mình quyết đấu trong game ảo . tên nv la` daturtrym thỳ mình chỉ biết là thằng ý thôy .
còn cái loại thắng dc 100k rồi . đến lúc thua bùng 100k :) như kiểu cò gỗ mổ cò thật . k xứng đáng để làm 1 chủ hội hoặc là 1 người uy tín trong game

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
30-03-2013, 06:57 PM
=))=))=)) ôi cuộc đời lãnh đạo của Leader

MongCai
30-03-2013, 07:04 PM
kệ nó đi em, 1 con kiến trong 1 đống vô vàn lũ rr trym h đã bỏ và người đang cầm acc trym chính là tao, DaiDeVuong
chẳng liên quan gì đến mrtrym cả, còn hack hay k đừng có già mồm nhận như vậy, khi trân đấu ở tỉ số 8-9 thì phát PK cuối cùng 8-10 đã hiện ra tất tần tật, người mày giật đi từ từ thì còn tiền nong gì, 1 con gà cũng biết rằng là mày đang hack
Tôi là người Ngoài cuộc.Nhưng đã chơi là chịu.SOLO = VP.Thua là phải trả.
Còn Người ta hack thì sao còn chơi.Cậu bảo người ta Hack nhưng người ta lại bao ko.
Nói chung là Dám chơi Dám chịu.Chứ Chạy làng thì Sấu hổ lắm.....

anhnam234
30-03-2013, 07:06 PM
=))=))=)) ôi cuộc đời lãnh đạo của Leader

Like vì câu nói hay. mình là lính của socman 3 sv kể cả thái dương, nhưng vì 1 số lý do lên uot gui theone, Lm với Lead. vừa đi làm về thấy cậu em khoe đánh bại trym với tỷ số suýt soát, mình không tin vì em mình pk rất gà. nhưng vào xem cách nó+ điểm để pk với DL. mình ngỡ ngàng cái tỉ lệ ra đòn của rf cao mà chính xác đến vậy. lần trước dìm hàng thằng em. lần này mình sẽ khen nó/ tuy mất 100k tiền thua. 100k tiền bùng. nhưng e mình đã học được 1 điều hay. và mình nghĩ ngoài cuộc sống nó cũng sẽ lấy thất bại làm mẹ của thành công như vụ này, cảm ơn các bạn đã xem topic. lời cuối gửi đến trym bạn socman. và daidevuong nào đó( bây giờ không quen nhé,. vì mình không thjch bạn nữa rôi), 1 lời chia buồn chân trọng nhất:((. dù như thế mình cũng xin phép được close topic này .mọi chuyện chấm dứt theo mình là kết cục tốt:))

anhnam234
30-03-2013, 07:09 PM
Tôi là người Ngoài cuộc.Nhưng đã chơi là chịu.SOLO = VP.Thua là phải trả.
Còn Người ta hack thì sao còn chơi.Cậu bảo người ta Hack nhưng người ta lại bao ko.
Nói chung là Dám chơi Dám chịu.Chứ Chạy làng thì Sấu hổ lắm.....
mình là anh của sir cầm để đánh với trym. mình khẳng định 100% em mình ko có hách. nếu ko trả được 100 thỳ thôi, đừng nói thua vì hách. ngại lắm/ dân chơi rf ai cũng biết. rf hách người giật giật như bạn DDV nói. rf đó dùng bản hách từ thời trần nhân tông:)), còn bây giờ là thời của Tấn Sang rồi. nản:)). close topic đê, olala . vui vì có thằng em suất sắc

™ Lạc Lối ™
30-03-2013, 07:31 PM
Thằng DaiDEVuong đâu rồi để nick giao cho mày làm mất mặt thế này hả em

mrtrym
30-03-2013, 07:37 PM
Like vì câu nói hay. mình là lính của socman 3 sv kể cả thái dương, nhưng vì 1 số lý do lên uot gui theone, Lm với Lead. vừa đi làm về thấy cậu em khoe đánh bại trym với tỷ số suýt soát, mình không tin vì em mình pk rất gà. nhưng vào xem cách nó+ điểm để pk với DL. mình ngỡ ngàng cái tỉ lệ ra đòn của rf cao mà chính xác đến vậy. lần trước dìm hàng thằng em. lần này mình sẽ khen nó/ tuy mất 100k tiền thua. 100k tiền bùng. nhưng e mình đã học được 1 điều hay. và mình nghĩ ngoài cuộc sống nó cũng sẽ lấy thất bại làm mẹ của thành công như vụ này, cảm ơn các bạn đã xem topic. lời cuối gửi đến trym bạn socman. và daidevuong nào đó( bây giờ không quen nhé,. vì mình không thjch bạn nữa rôi), 1 lời chia buồn chân trọng nhất:((. dù như thế mình cũng xin phép được close topic này .mọi chuyện chấm dứt theo mình là kết cục tốt:))

Ờ lính của Sockman thì tốt rồi...lính Sockman mà ko biết tôi đã lập topic nghỉ game à? Gọi nhân vật Drakutrym thì được đừng có câu trước trym câu sau trym...ok?

anhnam234
30-03-2013, 07:43 PM
Ờ lính của Sockman thì tốt rồi...lính Sockman mà ko biết tôi đã lập topic nghỉ game à? Gọi nhân vật Drakutrym thì được đừng có câu trước trym câu sau trym...ok?

ý em không phải nói anh. a có thấy câu nào nói đến chủ cũ không. a giao acc cho chủ acc mới. nghĩa là người đó bây giờ là chủ acc của DL trym còn gì

herotuyen
30-03-2013, 07:48 PM
hài quá bạn ạ, nghe bạn nói cứ như chuyện thiếu lâm ý nhỉ, cần thiết thì bem lại và mình sẽ nhờ 1 người biết quay clip nhé, chứ đừng ẳng lung tung thế, nhạt lắm, cứ làm như mình hack k ai biết ý, trời mà có báo nhai cháo cũng gãy răng ý, còn cái ng kêu nhìn thấy mình đánh thua, xin thưa bạn có trong đấu trường k mà dám khẳng định vậy, bạn chỉ đứng ở arena xem cuộc nói chuyện mà cứ như là bạn đánh + làm TG ý

anhnam234
30-03-2013, 08:20 PM
hài quá bạn ạ, nghe bạn nói cứ như chuyện thiếu lâm ý nhỉ, cần thiết thì bem lại và mình sẽ nhờ 1 người biết quay clip nhé, chứ đừng ẳng lung tung thế, nhạt lắm, cứ làm như mình hack k ai biết ý, trời mà có báo nhai cháo cũng gãy răng ý, còn cái ng kêu nhìn thấy mình đánh thua, xin thưa bạn có trong đấu trường k mà dám khẳng định vậy, bạn chỉ đứng ở arena xem cuộc nói chuyện mà cứ như là bạn đánh + làm TG ý

chủ acc trym cũ vào đọc và suy nghĩ nhé. tớ không có ý nói để làm ae mât hoà khí đâu. nhưng bạn này quá re rach. em mình thua. no ms hoc lop 7. trả luôn 100k. ko do dự. còn anh này. thua. mồm la chân chạy. liệu các bạn nghĩ sao khi cái tên Leads chỉ vì 100k mà ra nông nỗi này

_Romeo_
30-03-2013, 08:35 PM
AC DL DrakuTrym 1 là chủ acc chơi 2 là cho 1 người UT chơi. ngoài ra ko chơi nên dell thì hơn, biết là chủ mới nhưng nó vẫn trên cương vị chủ của 1 LM + G.

mất mặt .................................................. ......................

mrtrym
30-03-2013, 08:58 PM
AC DL DrakuTrym 1 là chủ acc chơi 2 là cho 1 người UT chơi. ngoài ra ko chơi nên dell thì hơn, biết là chủ mới nhưng nó vẫn trên cương vị chủ của 1 LM + G.

mất mặt .................................................. ......................
ờ hay đấy...thôi del mẹ đi cho đỡ nhức đầu

™ Lạc Lối ™
30-03-2013, 09:02 PM
thu hồi tài sản

anhnam234
30-03-2013, 09:05 PM
có cần phải thế không, đưa cho 1 người khác chơi là được thôi

vungliem1982
30-03-2013, 09:16 PM
có cần phải thế không, đưa cho 1 người khác chơi là được thôi

bạn rêu rao như vậy rồi thì còn gì thể diện của Drakutrym nữa hả bạn .Trym dell acc là để người khác khỏi làm nhọ cái tên Drakutrym của cậu ấy .

SockMan
30-03-2013, 09:20 PM

Liên quan gì lại lôi cả SockMan vào đây thế bạn ơi

anhnam234
30-03-2013, 09:27 PM
Liên quan gì lại lôi cả SockMan vào đây thế bạn ơi

DDV là team cua bạn mà. cùng gui, :))

SockMan
30-03-2013, 09:28 PM
DDV là team cua bạn mà. cùng gui, :))

ý tôi 2 bạn solo với nhau , liên quan gì đến tôi nhi , tuần rồi ko vào game , acc thì ra đi dc 3 ngày rồi , chả hiểu liên quan gì nữa

dragon2627
31-03-2013, 11:45 PM
Hy vọng acc sockman vào tay chủ mới ok chứ ko lại 1 top pic nói shockman rr thỳ buồn lắm. Nói chung acc tên tuổi và có uy tín ko chơi nữa nên dell tránh làm ảnh hưởng xấu đến thương hiệu bao nhiêu công sức gây dựng. Ai mua acc Shockman có thể làm chủ lô or ôm bóng gỡ vốn được đấy acc này tương đối uy tín trên lĩnh vực cờ bạc trong game :5;

soc00lz
01-04-2013, 07:23 AM
tao xác nhận là mày hack đó thg ôn rẻ rách SirSonat

anhnam234
01-04-2013, 07:38 AM
tao xác nhận là mày hack đó thg ôn rẻ rách SirSonat
mày đừng làm cái trò này DDV ơi. lập lick mới cm linh tinh. tao có đòi mày 100k nữa đâu mà mày phải chạy theo đít tao để cắn vậy. làm sét đồ của D>>trym ngon không, ngu mà cứ đánh đu với đời

anhnam234
01-04-2013, 07:45 AM
Thang thỳ cầm tiền cuo`ì mom~ to như mom chó. đến lúc thua sủa người ta hach. sao trên đời lại có loại rr như vậy chứ. càng nghĩ càng bực. dm qua rr cho đội bán khoai:))