PDA

View Full Version : ADMIN xem lại Vang Dộn Chiến Công

RFpro
30-03-2013, 08:42 AM
ADMIN mở Sự kiện vang dộn chiến công mà + thêm poi vĩnh viễn thế này thì ae nghèo ai theo được
tôi thấy addmin xong even này định mở sv mới hay sao mà lại vậy
nếu mở even này chắc mọi người bỏ hết
Đề nghị addmin không mở even cộng poi để ae chơi được lâu

BichDao01
30-03-2013, 08:50 AM
ADMIN mở Sự kiện vang dộn chiến công mà + thêm poi vĩnh viễn thế này thì ae nghèo ai theo được

Thế bạn bỏ tiền cho ADM trang trai chi phí nâng cấp mạng,máy chủ, trả lương cho BQT đi rồi bỏ event. Toàn nghĩ cho mình là thế nào nhỉ?

m0nm0n
30-03-2013, 08:50 AM
mình đảm bảo 100% là sẽ vẫn diên ra

huynhquan
30-03-2013, 09:10 AM
Thế bạn bỏ tiền cho ADM trang trai chi phí nâng cấp mạng,máy chủ, trả lương cho BQT đi rồi bỏ event. Toàn nghĩ cho mình là thế nào nhỉ?

nói như bạn ngu thật đấy bạn tiền người ra nạp vào rs đi đâu mà bạn tỏ ra nguy hiễm tôi bảo đảm bạn kiếm thêm mới mở ra mấy cái event vớ vẩn ntn thôi bao giờ dẹp bỏ đc hết hack thì hãy tạo event nhé gởi bài post clip hack lên thì k thấy gì như vậy là quan tâm đến gamer à nói như bạn chẳng khác gì bạn nằm trong BQT đễ tạo nick vào spam à

.*][VIET][*.*llHadesll*.
30-03-2013, 10:17 AM
_Theo ý của mình,thì ADMIN nên chén vào Even này thêm vài Even khác cho AE tranh đua công bằng và ko cần Nạp card,trừ Even Đua top ra,Pro mới đua nỗi :D

vungliem1982
30-03-2013, 10:29 AM
[VIET][*.*llHadesll*.;758568']_Theo ý của mình,thì ADMIN nên chén vào Even này thêm vài Even khác cho AE tranh đua công bằng và ko cần Nạp card,trừ Even Đua top ra,Pro mới đua nỗi :D

ai bảo ham làm pro mần chi .Làm gà có phải đỡ khổ ko :D

RFpro
30-03-2013, 11:14 AM
admin mở even này xong 1 tháng là có sv mới xong even la bỏ hết
thay even đó = even khác chứ ntn chắc bán acc 1 loạt
cuối cùng toàn ông có tiền chơi với nhau ===>>> như sv Quyền Năng

nhymkute79
30-03-2013, 11:51 AM
sv mới nào chẳng có poi even. ai ăn thi cứ ăn. ai k ăn thi im cái mồm lại. muốn chơi mu free thi về làm 1 cái mu riêng cho mình mà chơi. muốn đồ ji có đồ đấy. hơi tí là kêu. chơi tro ji bjo chẳng mất tiền

Nước Mắt
30-03-2013, 12:03 PM

Sever nào cũng có event ăn point này , để mọi người có thể có những khoảng cách riêng với nhau .
Từ những người ăn point event và ko ăn . Chứ 2 người RS bằng nhau mà ko có cách biệt về point thì sẽ ko bao giờ giết được nhau . Ko những có sự khác biệt về point và cả sự khác biệt về item nữa .

RFpro
30-03-2013, 12:23 PM
Sever nào cũng có event ăn point này , để mọi người có thể có những khoảng cách riêng với nhau .
Từ những người ăn point event và ko ăn . Chứ 2 người RS bằng nhau mà ko có cách biệt về point thì sẽ ko bao giờ giết được nhau . Ko những có sự khác biệt về point và cả sự khác biệt về item nữa .
cái đó lại phai ăn theo cách PK va đồ chứ thằng gà mới không ăn nhau đc nói ngu
còn các ông có tiền thì oai rồi ,MU mà ra khoảng cách vậy thì cũng được nhưng đừng để hack nó nhiều thế chứ
mà hack không biết addmin thế nào toàn G HP hack mà đéo giải quyết gì xong lại thôi thế = hòa
tôi post 1 bài kèm theo ảnh 1 thằng đeo được cả gấu và đại quỷ admin cũng có sử lý đâu
làm được như thế chắc 1 nhân vật mang vừa sói và Gấu ,vớ vẩn 1 nhân vật lại mang được cả 2 set đồ trên người ....

tohongquan
30-03-2013, 12:27 PM
cái đó lại phai ăn theo cách PK va đồ chứ thằng gà mới không ăn nhau đc nói ngu
còn các ông có tiền thì oai rồi ,MU mà ra khoảng cách vậy thì cũng được nhưng đừng để hack nó nhiều thế chứ
mà hack không biết addmin thế nào toàn G HP hack mà đéo giải quyết gì xong lại thôi thế = hòa
tôi post 1 bài kèm theo ảnh 1 thằng đeo được cả gấu và đại quỷ admin cũng có sử lý đâu
làm được như thế chắc 1 nhân vật mang vừa sói và Gấu ,vớ vẩn 1 nhân vật lại mang được cả 2 set đồ trên người ....

Đéo chơi được thì cút.nóil inh tinh.block nó tội nói láo đi mod

CậuSáng
30-03-2013, 12:30 PM
chơi dc thì chơi. k chơi có thể nghỉ. k ai cấm bạn. k có bạn mu vẫn phát triển tốt. Mà mình khuyên bạn lên và tạo mu off nhé. thich gì được lấy.

anhnam234
30-03-2013, 02:08 PM
buồn. ev này là dành cho đại gia nhưng các bạn đại nghèo lại có cơ hội làm giàu mà