PDA

View Full Version : ADM và Mod vào và cảm nhận ( Thư góp ý )

GinPkChym
30-03-2013, 01:05 AM
Mình gắn bó với Mu-hanoi.net đã 3 SV rồi. Nên mình cũng nói thẳng
Hiện tại Sv Thái dương các Mod cũng biết. Sv giờ bán ác rất nhiều. Và trong Game thì dù có đồ cũng k ai mua. Giao bán 3-4 ngày k bán đc 1 món ( Vì mình thấy toàn bán chứ chẳng ai mua)
Tình trạng hack rất nhiều ( Và rất nhiều vì hack mà đã bán ác nghỉ game sang SV #)
Công thành chiến thì tổ chức 2 lần thì có sự cố cả 2. Dẫn đến ae chán nản. Ra Sv đã đc mấy tháng mà các Event thì nói thật chẳng ra gì.
Và giờ lại ra Event ăn poidt ( Tức là nạp tiền thì được ăn poidt . Event này ra nói thật chỉ dành cho những người có tiền. Bỏ tiền ra là có tất cả. Dù suốt ngày ủy thác không train đợi đến Event ăn poidt là có thể bằng những người bỏ bao công sức cầy ngày cầy đêm để mong mình đứng tốp) Như vậy người hưởng lợi nhất là ai đây? -> Chính là người làm ra Game Mu-hanoi.net này. ( xl nói thẳng)
Trước tết 1 ngày ( Mình đứng tốp 2 all -> Ra Event đổi Socola lấy điểm Ut và X3 EXP trong 3 ngày và các bạn cũng biết sau Event đấy như thế nào rồi -> chỉ thiệt thòi cho những người không có thời gian và không có tiền)
Và bây giờ ADM ra cái Event này thì mình cũng nói thật là sau Event này sẽ còn rất nhiều người bán ACC hoặc nghỉ Game.
Các bạn chỉ biết làm ra Game và không quan tâm đến các Game thủ như thế này thì chẳng còn ai dám chơi Game các bạn nữa đâu.
Thân ái và chào tạm biệt.....................

Béo
30-03-2013, 01:07 AM
quẩy mạnh vào :))

tohongquan
30-03-2013, 01:09 AM
uppppppppppppppppppppppppp

muhnvn
30-03-2013, 01:11 AM
up cho ban 1like,to chan cai MU nay rui

Quỷ Lệ
30-03-2013, 01:12 AM
hút máu là hút máu..... may là mình đã thanh lý đc tất cả đồ đạc, cũng đc tần 1m3vnd. lỗ nặng vì bão giá thị trường. nhưng thế còn may mắn hơn nhiều ng.

GinPkChym
30-03-2013, 01:19 AM
hút máu là hút máu..... may là mình đã thanh lý đc tất cả đồ đạc, cũng đc tần 1m3vnd. lỗ nặng vì bão giá thị trường. nhưng thế còn may mắn hơn nhiều ng.
Mình thì cũng chẳng tiếc gì. Vi nếu như bạn nói thì cũng chưa bằng 1/2 bạn. Chỉ khổ cho những người đầu tư và chẳng nhận lại điều gì

Quỷ Lệ
30-03-2013, 01:23 AM
ra event hốt quả cuối trc khi xập :):6;

Vodka_QuyenNang
30-03-2013, 01:58 AM
Phải nhìn từ góc độ của người làm game nữa mới được cậu ơi :(

HungQuoc
30-03-2013, 02:06 AM
MU-HaNoi là thế đấy hút máu đến khi nào bạn cảm thấy k tải d.c . từ SV đầu tiên đã thế. Mình mạo muội nêu 1 ý kiến. Mình mong muốn ra 1 SV k event để AE vui chơi thoả con gà mái không lo j về vấn đề event. ADM thử ra 1 Sv xem số lượng men có đông k. ( Như thế ADM hơi thiệt ) Nhưng cũng mong ra 1 SV như thế

BichDao01
30-03-2013, 02:12 AM
Ae nhìn trên góc độ kinh doanh chút đi. Toàn nghĩ cho bản thân thế. Ko làm thế ADM lấy gì để trả tiền đường truyền, hệ thống máy chủ,còn nâng cấp sửa chữa vs tiền lương nữa chứ. bnhiu thử phải cần tiền ko làm thế này lấy đâu ra cho đủ ae? huống hồ làm kinh doanh cần phải lãi chứ

HungQuoc
30-03-2013, 02:17 AM
thì ra 1 SV thui còn nhưng Sv kia vấn thế mà. 1 Sv chác k ảnh hưởng nhiều đến ADM

Kin1994
30-03-2013, 03:42 AM
Đúng thật …

Kin1994
30-03-2013, 03:44 AM
Nếu quan tâm đên game thủ thì adm ăn bằng gì ??

blackcat123456
30-03-2013, 04:38 AM
cái bọn này như bọn hâm đấy . ADM k làm như thế thì lấy cứt ra tiền duy trì rồi trả lương ah DM tính ra mấy tháng mất có hơn 1tr cũng kêu. DM chơi võ lâm 1 tháng mất 5tr còn đéo kêu la gì . trả hiểu tụi mày kêu cái gì :S

GinPkChym
30-03-2013, 08:55 AM
cái bọn này như bọn hâm đấy . ADM k làm như thế thì lấy cứt ra tiền duy trì rồi trả lương ah DM tính ra mấy tháng mất có hơn 1tr cũng kêu. DM chơi võ lâm 1 tháng mất 5tr còn đéo kêu la gì . trả hiểu tụi mày kêu cái gì :S

Bạn là người có tiền thì chuyện này chẳng ảnh hưởng gì rồi. Nhưng với những người phải kiếm từng đồng để mua bùa train thì sẽ ra sao. Nói gì là đến chuyện cắn poidt Event nữa chứ

GinPkChym
30-03-2013, 08:57 AM
Ae nhìn trên góc độ kinh doanh chút đi. Toàn nghĩ cho bản thân thế. Ko làm thế ADM lấy gì để trả tiền đường truyền, hệ thống máy chủ,còn nâng cấp sửa chữa vs tiền lương nữa chứ. bnhiu thử phải cần tiền ko làm thế này lấy đâu ra cho đủ ae? huống hồ làm kinh doanh cần phải lãi chứ
Thế theo bạn ra Event lúc này có hợp lý không. Khi mà Ae đã chán và giờ càng chán hơn

huynhquan
30-03-2013, 09:04 AM
thiệt gì bạn tiền nạp card rs 1 ngày thôi tôi bảo đảm kiếm k dưới 3tr với số lượng member ntn

huynhquan
30-03-2013, 09:07 AM

bạn giàu có lắm đúng k thi nhau cào card off k mình giới thiệu cho bạn sẵn sàng thách đâu với anh hùng bàn phím với lủ trẻ trâu như bạn kìa

vungliem1982
30-03-2013, 09:07 AM
nói thật nếu mà admin có thể khống chế hack được khoảng 70% thôi thì tôi nghĩ ra event anh em vẫn hào hứng tham gia .Còn như tình trạng sv TD thì chẳng ai dám bỏ tiền ra ăn event cả .Mình đã không nạp tiền để mua bùa nữa tháng nay rồi và cũng đang rao bán acc đây , đành phải chờ 1 sv mới có khả năng chống hack cao hơn .Bây h đi train còn thấy vắng huống chi là .........

AnhKoj
30-03-2013, 09:10 AM
chuan con me no roi` bjo sẻve nat' cmnr do` dac thi ban deo ai mua co cai chan rong Xânhmi~ ko ai mua lai phai mang ep DTLCC moi chan' =))

nguyenkhoa
30-03-2013, 09:24 AM
- Quá hay cho 1 Game thủ. Nhờ người làm chống Háck. rồi lại chính bọn chống háck Bán háck =)) Thế thỳ đỡ thế nào đc

BichDao01
30-03-2013, 10:04 AM
Thế theo bạn ra Event lúc này có hợp lý không. Khi mà Ae đã chán và giờ càng chán hơn

Thế chờ tới tháng 5 để có dịp gì à bạn? hay 30/4 năm sau. Đúng là đang hack tràn lan thật nhưng có người tạo anti thì cũng có người phá. Núi cao có núi cao hơn nên phụ thuộc nhiều vào ý thức ae và BQT cũng chỉ 1 phần mà thôi. Đòi ko lỗi chắc Mu FPT làm cũng ko đc như ý bạn quá

Extracting
30-03-2013, 10:09 AM
thôi..
GM đã ra event
ai ăn thì ăn ko ăn dc thì thôi ( chắc nhiều người ko ăn :19; )

BichDao01
30-03-2013, 10:15 AM
thôi..
GM đã ra event
ai ăn thì ăn ko ăn dc thì thôi ( chắc nhiều người ko ăn :19; )

Tao cá là ăn đấy :)) đồ 15 nó hót lắm

Extracting
30-03-2013, 10:19 AM
Tao cá là ăn đấy :)) đồ 15 nó hót lắm

=))
chắc đc event đấy
chứ event ăn poit t anghix là ko
Vì sao m cũng biết

tại ra muộn quá.. ra sớm chắc nhiều người ăn nữa :))

BichDao01
30-03-2013, 10:23 AM
=))
chắc đc event đấy
chứ event ăn poit t anghix là ko
Vì sao m cũng biết

tại ra muộn quá.. ra sớm chắc nhiều người ăn nữa :))
Cứ ra event như này là t thích, lại đc làm ăn kiếm Vp mua đồ :)) giàu phết ấy chứ =))

Extracting
30-03-2013, 10:28 AM
Cứ ra event như này là t thích, lại đc làm ăn kiếm Vp mua đồ :)) giàu phết ấy chứ =))

:))
m có chơi sv td ko
t thấy có thằng têm Bịchdao rao bán đồ

BichDao01
30-03-2013, 10:30 AM
m có chơi sv td ko
t thấy có thằng têm Bịchdao rao bán đồ
Mịa tên BichDao của t từ bên HM, có thằng nào ấy thấy hay cứ để. Bên HT cũng có nhưng éo phải t :(( t ko chơi TD chỉ ở HT thôi keke

Extracting
30-03-2013, 10:35 AM
Mịa tên BichDao của t từ bên HM, có thằng nào ấy thấy hay cứ để. Bên HT cũng có nhưng éo phải t :(( t ko chơi TD chỉ ở HT thôi keke

t cứ tưởng m =))

BichDao01
30-03-2013, 10:57 AM
t cứ tưởng m =))

Không muốn bỏ tiền vào Mu này nữa nên t chơi HT thôi :)) hết Vp rs thì xin mấy m về rs=))

.*][VIET][*.*llHadesll*.
30-03-2013, 11:06 AM
_nói chung ADM ra là để lấy máu nuôi sv =))),TL acc chờ sv mới thôi.
_BQT thì cỗ hữu,không cái cách cái Mu,Suốt ngày cứ Snghi các even,chán+nẻn = bỏ Mu
_Thử xem vào sv1 đi,trc đây 1 tuần,thì d4 đông nghẹt,bgio D4 le qe vài thằng =))=>Chắc cũng qua even này thì.....

vungliem1982
30-03-2013, 11:12 AM
[VIET][*.*llHadesll*.;758596']_nói chung ADM ra là để lấy máu nuôi sv =))),TL acc chờ sv mới thôi.
_BQT thì cỗ hữu,không cái cách cái Mu,Suốt ngày cứ Snghi các even,chán+nẻn = bỏ Mu
_Thử xem vào sv1 đi,trc đây 1 tuần,thì d4 đông nghẹt,bgio D4 le qe vài thằng =))=>Chắc cũng qua even này thì.....

thì ra sv mới àh :D

anhday680
30-03-2013, 11:14 AM
thế các cậu mong sv với không hack được sao đã làm MU thì đi đôi với hack các bạn phải hiểu hackker VN pro thế nào chủ yếu họ muốn làm hay không sv mới sẽ có hack mới nói chung phải sống chung với lũ còn ai kinh doanh cũng cần có lãi nếu không lấy đâu tiền giả vps tiền giá antihack tiền giả ..... các bạn đặt hoàn cảnh vào ADMin sẽ hiểu

ThjenMenh
30-03-2013, 11:22 AM
chủ thớt lên đứng trên 2 lập trường rồi phán xét nhé. thử ? nếu ko như thế thì ls mà mu này tồn tại đc đến 3 năm như bạn nói