PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Xin500Nhac thân gửi toàn thể ae LM leader

nhocvn9x
27-03-2013, 10:30 AM
gửi toàn thể ae LM leaders. Mình mong đây sẽ là topic cuối cùng để kết thúc tất cả hiểu lầm cũng như mọi xích mích của tất cả ae 2 LM. LM leader có thông báo là nghỉ game và bán acc ( mình k rõ lý do và cũng k quan tâm cái lý do đó là gì cả) vậy tại sao các bạn cứ lên 4room post bài nói người này người khác thế này thế kia để làm gì? các bạn nghỉ game , làm vậy để làm gì được điều gì khi làm nvay?Trong 1 LM gần 200 con người nhất định sẽ có người tốt kẻ xấu vậy tại sao khi cứ 1 người nói k hay k phải là các bạn lại lôi cả 1 LM gần 200 con người đó vào làm gì? Còn các bạn nghỉ game các bạn bán acc có ai vào nói thế này thế kia các bạn chấp nhặt làm gì tranh cãi với họ làm gì việc ai người đó làm. Mấy ngày qua các bạn có thấy mệt mỏi k? Ngày nào cũng ít nhất 1 topic tranh luận cãi nhau gần 20 trang nhưng xem lại thì vẫn cứ 1 vài vấn đề đó có gì mới hơn không.Sao các bạn cứ tự làm khổ mình làm gì ? chơi game để giải trí chứ để mang lại bực mình thì chơi làm gì. Mình mong các bạn hiểu và sẽ không có 1 topic nào trên 4room để nói về các vấn đề đã qua nữa.

Cái này là mình gửi riêng cho bạn có nick diễn đàn là " RF_(-.-) " : nói thật là bạn chưa có đủ tư cách để nhận xét về Duy ( VODKA ) như trong topic hôm qua bạn đã viết đâu.Trước khi nhận xét về 1 con người bạn lên xem lại bản thân bạn đã.Còn với ae G BoMayLa chúng tôi Duy chơi ntn sống ntn ae chúng tôi hiểu, thế là đủ rồi.Bọn tôi không cần bạn phải nhận xét làm gì cả bạn hiểu chứ.
Cái này tôi gửi cho LM AEHN : mình mong ae sẽ không lên 4 room để sỉa sói nhau làm gì nữa cái gì qua gì thì hãy cho nó qua đi.Các bạn LD đã nghỉ game( vì bất kì lý do gì ) mình mong các bạn hãy để các bạn ấy ra đi vui vẻ.Đừng làm khổ mọi người cũng như làm khổ chính bản thân các bạn = những CM vớ vẩn nữa.
P/S : mình mong đây sẽ là topic cuối cùng ở SV Thái Dương tranh luận về 2LM Leaders và LM AEHaNoi .
Hẹn gặp lại các bạn Leaders tại sv sau .

No1Mu
27-03-2013, 10:41 AM
thôi ông ơi toàn anh em thôi có gì nói nhau một câu có phải không quen không biết đâu

cứ viết hết topic này đến topic khác topic kia đã đóng rồi đâu phải anh em ai cũng muốn thế đâu

cái này do BQT không diệt trừ tận gốc chứ đâu phải ae muốn thế đâu

giải tán đi đừng cm thêm nữa làm trò cười với nhau làm gì

spiderman
27-03-2013, 10:47 AM
Căng như dây đàn

R u b y
27-03-2013, 10:55 AM
có đi thì cũng phải có lại. Lúc LD nói nghỉ game thì bên LM các bạn cũng post bài k kém :44;
đàn ông c.trai gì toàn thấy bới móc từng tí nhau ra ý >"<

No1Mu
27-03-2013, 10:57 AM
có đi thì cũng phải có lại. Lúc LD nói nghỉ game thì bên LM các bạn cũng post bài k kém :44;
thôi em ơi không cm nữa toàn chuyện không đâu mang ra móc nhau làm gì toàn ae quen biết

off với nhau nhiều rồi mà vẫn cứ kiểu này khó chơi với nhau lắm không cm nữa nhé

nhocvn9x
27-03-2013, 10:59 AM
ý a nói ở đây là muốn tất cả dừng lại thôi e hiểu chứ cứ bới móc mãi nhau để làm gì

R u b y
27-03-2013, 11:00 AM
thôi em ơi không cm nữa toàn chuyện không đâu mang ra móc nhau làm gì toàn ae quen biết

off với nhau nhiều rồi mà vẫn cứ kiểu này khó chơi với nhau lắm không cm nữa nhé
các thanh niên có gì hiểu lầm cứ giải quyết = chén r có phải nhanh k a nhi :))

dtsinh
27-03-2013, 11:02 AM
co em? kia kute the nhj? :v

nhocvn9x
27-03-2013, 11:04 AM
cái đó thì chuẩn rồi e chén rượu bỏ qua tất cả đi =))

các thanh niên có gì hiểu lầm cứ giải quyết = chén r có phải nhanh k a nhi :))

quisumu

Nghỉ thì nghỉ mẹ đi mang hết even này đến even khác ra khoe,toàn even cùi .Mis MUHN,anh mày thuê mấy con cave úp vài cái ảnh lên rồi cho cả họ mang mấy cái sim rác ra nhắn cũng thừa vượt qua mấy con mis đểu G LD

R u b y
co em? kia kute the nhj? :v

ý bạn đang nói xin500nhac hay no1mu :65;

Nguyễn Thu
27-03-2013, 11:09 AM
Nghỉ thì nghỉ mẹ đi mang hết even này đến even khác ra khoe,toàn even cùi .Mis MUHN,anh mày thuê mấy con cave úp vài cái ảnh lên rồi cho cả họ mang mấy cái sim rác ra nhắn cũng thừa vượt qua mấy con mis đểu G LD

cay thật, ma có dc tóp 1 đâu mà khoe, bạn cẩm giang dc tóp 1 có nói có khoe gì đâu

nhocvn9x
27-03-2013, 11:11 AM
đề nghị k CM linh tinh nhé

nhocvn9x
27-03-2013, 11:12 AM
đề nghị mọi người không CM linh tinh gây thêm hiểu lầm nhé

quisumu
27-03-2013, 11:16 AM
cay thật, ma có dc tóp 1 đâu mà khoe, bạn cẩm giang dc tóp 1 có nói có khoe gì đâu

Thì nó lôi 3 con mis đểu của nó mang vào khoe tốp 2 3 4,rồi là cuôc chiến SC 3/8,tao mà hack lên chạy khắp los 0 thằng đéo nào giết đc :))

nhocvn9x
27-03-2013, 11:21 AM
topic lập ra để kết thúc mọi chuyện mình đề nghị các bạn không CM linh tinh nữa nhé hãy để các bạn LD đi vui vẻ

R u b y
27-03-2013, 11:23 AM
Thì nó lôi 3 con mis đểu của nó mang vào khoe tốp 2 3 4,rồi là cuôc chiến SC 3/8,tao mà hack lên chạy khắp los 0 thằng đéo nào giết đc :))
bạn có giỏi thì sao k đạt top miss đi ? . chuyện qua rồi lại vào đây nói à ? đần ông nói là làm đc., còn nói k làm đc xin mời về mặc váy nhé

nhocvn9x
27-03-2013, 11:29 AM
e ơi đừng cãi nhau nữa nào @@ a nói bên trên rồi mà @@

bạn có giỏi thì sao k đạt top miss đi ? . chuyện qua rồi lại vào đây nói à ? đần ông nói là làm đc., còn nói k làm đc xin mời về mặc váy nhé

Extracting
27-03-2013, 11:30 AM
Stop đi :))
quá nhiều topic ân oán
Và moi móc nhau từng tí 1 :(

quisumu
27-03-2013, 11:33 AM

Qua rồi thì cuốn gói cả teram đi vẫn định la liếm sv này nữa à.Đàn bà mặc quần xịp,chơi game trâu bò hơn cả đàn ô:51;:51;:51;:51;

Extracting
27-03-2013, 11:34 AM
Qua rồi thì cuốn gói cả teram đi vẫn định la liếm sv này nữa à.Đàn bà mặc quần xịp,chơi game trâu bò hơn cả đàn ô:51;:51;:51;:51;
đại ca này là ai :))
Quá phũ =))

AnhDuong
27-03-2013, 11:37 AM
đại ca này là ai :))
Quá phũ =))
kết bạn này nói chuyện rất chuyên nghiệp :))

Extracting
27-03-2013, 11:39 AM
kết bạn này nói chuyện rất chuyên nghiệp :))

:)).. bt mà =))
Thế mới top spam đc chứ :19;

RONG
27-03-2013, 11:40 AM
Thôi cho nó mặc váy làm gì :)) . Mặc váy thì trông nó xinh vãi ra :))

No1Mu
27-03-2013, 11:41 AM
Stop đi :))
quá nhiều topic ân oán
Và moi móc nhau từng tí 1 :(

anh thấy mày No1 có khác

đâu cũng thấy mặt đâu cũng la liếm

quisumu
27-03-2013, 11:42 AM
Thôi cho nó mặc váy làm gì :)) . Mặc váy thì trông nó xinh vãi ra :))

Quay lại cái Topic của mày đi la liếm ở đây làm gì

RF_(-.-)
27-03-2013, 11:45 AM
tư cách gì? bạn tự hỏi lại thằng duy xem nó nói những gì. nó thở ra những câu như thế nào. chính nó là 1 trong những cái thằng mà bạn bảo là thế này thế nọ ở bên trên đấy.
còn bạn cũng đéo có cái tư cách gì mà nhận xét tôi đâu

RF_(-.-)
27-03-2013, 11:47 AM
còn đéo phải tôi tự nhiên tôi dỗi hơi tôi chỉ đích danh nó mà tôi nói đâu. những cái thằng vớ vẩn đéo tên tuổi thì không nói làm gì. những con người chơi như thằng vodka đấy nó lại mang tính chất khác. nó nghĩ nó khỏe nên nó bới móc bọn tôi. còn đây cũng là cái câu cuối cùng của tôi trong cái topic này. ai nói gì thì kệ mẹ nhà nó tôi đéo quan tâm đâu

Extracting
27-03-2013, 11:49 AM
anh thấy mày No1 có khác

toàn chủ đề hót thiếu e sao đc :))

nhocvn9x
27-03-2013, 11:51 AM
Nếu bạn đéo quan tâm thì mong từ nay bạn đừng có lập những topic tương tự nữa.ok ban

còn đéo phải tôi tự nhiên tôi dỗi hơi tôi chỉ đích danh nó mà tôi nói đâu. những cái thằng vớ vẩn đéo tên tuổi thì không nói làm gì. những con người chơi như thằng vodka đấy nó lại mang tính chất khác. nó nghĩ nó khỏe nên nó bới móc bọn tôi. còn đây cũng là cái câu cuối cùng của tôi trong cái topic này. ai nói gì thì kệ mẹ nhà nó tôi đéo quan tâm đâu

need1love
27-03-2013, 11:53 AM
thằng giang thôi đi em, kết thúc ở đây đc rồi đấy, ăn thua 1 2 câu nói có chết người k?
sao trym k lên tiếng mà e cứ phải nói. stop ở đây cho a

nhimcovit
27-03-2013, 11:57 AM
toàn bon chém gió>>> thực chất ntn ai cung biết
hổ báo mới ai cơ chứ
thằng nào cũng tự nhân mình pro
tôi hỏi 1 câu khách quan nhất các bạn chơi game làm gì ?
1> giải trí
2> kiếm tiền
3> giải trí + kiếm tiền
Loại 1 la người không ham mê đấu đá vớ vẩn, chơi game giải trí vì niềm đam mê Mu.thường thì gắn bó mới game rất lâu có khi tàn sv mới nghỉ
Loại 2 thường là người la liếm liên sv, càng ra nhiều sv mới càng vui ( loài thường đc ADM ủng hộ ^__^). 1 phần sẽ có RR vào lừa đảo kiếm 10,20,50,100k rồi chuồn ( loại này là đại RR ^__^) và ồ ạt bán acc,bán đồ ...qua sv mới la liếm tiếp ^__^ .bon này hay làm loãng SV ae nản hết tính cạnh tranh.
Loại 3 người ta thường đi lên từ số 0 vừa chơi vừa kiếm tiền để đầu tư mua đồ ,ăn event ....Loại 3 chơi cũng đc mà không chơi cũng đc ( nói chung là không đam mê nhiều )
không nên cãi nhau ^____^

Nguyễn Thu
27-03-2013, 11:58 AM
vẫn chưa có hồi kết

nhocvn9x
27-03-2013, 11:58 AM
topic này lập ra để mong xóa bỏ mọi chanh cãi trong thời gian qua ae bên mình sai mình nhận lỗi và mong các bạn thông cảm .Mình chỉ không muốn ae chơi rồi thành ra như những ngày qua mà thôi.Mệt mỏi lắm

thằng giang thôi đi em, kết thúc ở đây đc rồi đấy, ăn thua 1 2 câu nói có chết người k?
sao trym k lên tiếng mà e cứ phải nói. stop ở đây cho a

Nguyễn Thu
27-03-2013, 12:03 PM
toàn bon chém gió>>> thực chất ntn ai cung biết
hổ báo mới ai cơ chứ
thằng nào cũng tự nhân mình pro
tôi hỏi 1 câu khách quan nhất các bạn chơi game làm gì ?
1> giải trí
2> kiếm tiền
3> giải trí + kiếm tiền
Loại 1 la người không ham mê đấu đá vớ vẩn, chơi game giải trí vì niềm đam mê Mu.thường thì gắn bó mới game rất lâu có khi tàn sv mới nghỉ
Loại 2 thường là người la liếm liên sv, càng ra nhiều sv mới càng vui ( loài thường đc ADM ủng hộ ^__^). 1 phần sẽ có RR vào lừa đảo kiếm 10,20,50,100k rồi chuồn ( loại này là đại RR ^__^) và ồ ạt bán acc,bán đồ ...qua sv mới la liếm tiếp ^__^ .bon này hay làm loãng SV ae nản hết tính cạnh tranh.
Loại 3 người ta thường đi lên từ số 0 vừa chơi vừa kiếm tiền để đầu tư mua đồ ,ăn event ....Loại 3 chơi cũng đc mà không chơi cũng đc ( nói chung là không đam mê nhiều )
không nên cãi nhau ^____^
chơi game mà cung phân làm 3 loại nữa hả hay dữ^^!

o0oGeMzo0o
27-03-2013, 12:04 PM
đúng là chủ G có khác, rất ra dáng, 1 ng có cái đầu lạnh và trái tim nóng hổi. up cho bay cao bay xa nàooooooo

CậuSáng
27-03-2013, 12:07 PM
thôi có lẽ close là đẹp nhất. toàn những chuyện vớ vẩn. lâp đến vài topic chửi nhau. Ai tốt ai đẹp chỉ có ae chơi với nhau mới biết được. chứ người ngoài nhận xét thế nào kệ họ. quan tâm làm gì chuyện đâu 2

vancung0209
27-03-2013, 12:11 PM
Mình nghĩ chuyện nhỏ thôi. Đừng có xé ra làm căng thẳng, chơi thì chơi, nghỉ thì nghỉ. Đừng bới móc ra mà cãi nhau.
Và mình thấy mấy thanh niên không biết các bạn là ai bên LM nào nhưng chấp nhặt con gái, lôi ra nói nạy nọ không hay ho lắm bỏ đi bạn ah

nhocvn9x
27-03-2013, 12:12 PM
topic này lập ra mong 2 bên xóa bỏ tất cả mà @@

thôi có lẽ close là đẹp nhất. toàn những chuyện vớ vẩn. lâp đến vài topic chửi nhau. Ai tốt ai đẹp chỉ có ae chơi với nhau mới biết được. chứ người ngoài nhận xét thế nào kệ họ. quan tâm làm gì chuyện đâu 2

AnhDuong
27-03-2013, 12:13 PM
anh thấy mày No1 có khác

nhưng mà bạn ấy nói hay như đài phát thanh vậy. nên cung thích :))

tuongnho
27-03-2013, 12:14 PM
Lời nói chủ G 1 lãnh đạo khác hẳn với 1 số ng nói mà ko biết nghĩ !
Tôn trọng thêm 1 người !

AnhDuong
27-03-2013, 12:16 PM
ai cũng cho mình đúng thì xoá vào đâu hả mày. tốt nhất la im lăng thôi heeeee

nhocvn9x
27-03-2013, 12:17 PM
mình mong từ h sẽ không có 1 topic nào về các vấn đề liên quan tranh cãi nhau nữa giữa 2 LM LD và AEHN !

Lời nói chủ G 1 lãnh đạo khác hẳn với 1 số ng nói mà ko biết nghĩ !
Tôn trọng thêm 1 người !

nhocvn9x
27-03-2013, 12:18 PM
mày nữa đấy chuyên la liếm nói liên thiên đừng có vào mà cm linh tinh

ai cũng cho mình đúng thì xoá vào đâu hả mày. tốt nhất la im lăng thôi heeeee

Nguyễn Thu
27-03-2013, 12:22 PM
văn trương trôi chảy thấm thía ^^!

MrKen
27-03-2013, 12:27 PM
mình mong từ h sẽ không có 1 topic nào về các vấn đề liên quan tranh cãi nhau nữa giữa 2 LM LD và AEHN !

Mong lắm luôn ý

Tại sao cứ phải quan trọng game quá nhỉ

Tôi thấy DD ra ngoài vẫn cứ bt

Pk rồi xong thôi , như bên QN có phải vui hok

Pk chán rồi thì về , cũng nói luôn là bên BML hok thấy ai ý kiến gì trừ bạn AnhDuong

Nói chung là mọi chuyện nên khép lại thôi và hẹn SV sau :)

AnhDuong
27-03-2013, 12:33 PM
Mong lắm luôn ý

Pk chán rồi thì về , cũng nói luôn là bên BML hok thấy ai ý kiến gì trừ bạn AnhDuong

chỉ vì cac ban cũng hach bem tôi mà các bạn còn di chê ng khac nên mới nói thôi. thối cha dám y kien nữa không chủ topic lam thit thì chết :))

nhocvn9x
27-03-2013, 12:35 PM
Bạn yên tâm G tôi toàn ae tôi cả lên tất nhiên tôi post bài này thì ae tôi cũng phải nể mặt tôi.còn trước đó ae tôi có CM gì có ý không tôi tôi thay mặt ae bên tôi XL các bạn. còn từ h mình mong sẽ không có thêm 1 topic nào tương tự các topic để cãi nhau chửi nhau như mấy ngày qua. hẹn ae LD tại sv mới ^^

Mong lắm luôn ý

nhocvn9x
27-03-2013, 12:36 PM
mày bị bem đến nơi rồi đấy nghĩa ah.té ngay cho tao nhờ

chỉ vì cac ban cũng hach bem tôi mà các bạn còn di chê ng khac nên mới nói thôi. thối cha dám y kien nữa không chủ topic lam thit thì chết :))

CậuSáng
27-03-2013, 12:46 PM

xóa mình ông làm dc gì :D. do bọn họ chứ mình nói. nó lại bảo mình cũng nhiều chuyện mà ^^!. thì thế. kệ bọn họ .muốn thôi thì thôi. như nào cũng dc. mình góp ý là họ đủ biết rồi mà

CậuSáng
27-03-2013, 12:47 PM
thế có khi ông bảo ADM close đi cho chuẩn. k đến tí nữa lại 1 số người vào cm lung tung lại um lên ^^!

MrKen
27-03-2013, 12:52 PM

Nói chung tôi cũng mong 1 Mu hok hack nhưng nó là hok tưởng

Chơi với hack mà không hack thì thiệt thân quá :)

messi12
27-03-2013, 01:03 PM
chuẩn.. :))

phuongnam1234
27-03-2013, 01:18 PM
cũng may MU này Off nhiều ko thì 4rum suốt ngày chỉ là những pic sai mói chửi bới nhau roài :(

tohongquan
27-03-2013, 01:19 PM
upppppppppppppp nhất trí.

SockMan
27-03-2013, 01:24 PM

Còn thiếu vài cái event tống vào mồm mày đó thằng RR

Fren
27-03-2013, 01:25 PM
up phát cho rực rỡ =))

phuongnam1234
27-03-2013, 01:47 PM
bạo lực MU :) xxx

lxcard
27-03-2013, 02:17 PM
thoi 2 bên LM AEHN với LM LD chấm dất tải đây đi
cũng đã có nhiều 2pick kai nhau thế cũng đủ rồi
các pan LD nghỉ cứ nghỉ ai chơi cứ chơi
2 bên thoi đừng soi moi nhau làm ji nữa

quisumu
27-03-2013, 02:30 PM

Nói đúng lại hực cả lên,mẹ thằng bụng to đánh rắm rong này lo mà đi làm đi không cty nó lại đuổi việc

RealLove
27-03-2013, 03:13 PM
Topic này k thấy thằng dái = hạt kê Trình + Tuổi = Súc vật vào sủa nhỉ

nhocvn9x
27-03-2013, 05:52 PM
topic này k hoan nghenh và tiếp đón những thành phần như bạn nhé

Topic này k thấy thằng dái = hạt kê Trình + Tuổi = Súc vật vào sủa nhỉ

nhocvn9x
27-03-2013, 05:53 PM
Duy ơi đừng chấp lời làm gì tự mang bực vào người mình đã làm cái topic này rồi mong ae hiểu .

R u b y
27-03-2013, 06:00 PM
E cũng k nói gì thêm nữa . Mặc kệ cho bạn nào đàn ông lại thích mặc váy nói gì thì nói ^^

RealLove
27-03-2013, 06:02 PM
topic này k hoan nghenh và tiếp đón những thành phần như bạn nhé

=)) k thích thì del đi =))

lxcard
27-03-2013, 06:26 PM
thàng này nói ngu đeo chiu dc
doc xem chu pick noi ji ma nghĩ đi nhe

nhocvn9x
27-03-2013, 06:30 PM
nhìn avata mày k đến nỗi nào mà thở ra toàn câu thối hoắc lượn đi

soc00lz
27-03-2013, 08:53 PM
a Quyết nói thế hay rồi mọi chuyện kết thúc ở đây đc rồi. Còn nhắn gửi tới mấy thg rác rưởi đàn bà muốn chửi nhau gây sự ấy thì địt mẹ chúng mày ng` ta nghỉ cũng nghĩ ai tiếp tục cứ tiếp tục đừng có soi mói nhau nữa mấy thg đàn ông mặc váy !

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-03-2013, 09:02 PM
nhìn avata mày k đến nỗi nào mà thở ra toàn câu thối hoắc lượn đi

thì rõ ràng là như vậy avanta mặt nó cũng sáng sủa, nhưng sao mở mòm ra là thối lắm=))=))

Link Seven
27-03-2013, 09:37 PM
[QUOTE=Trình + Tuổi = TPHCMQ12;756053]thì rõ ràng là như vậy avanta mặt nó cũng sáng sủa, nhưng sao mở mòm ra là thối lắm=))=))[/QUOTE=
Nhìn cái mặt mày thấy cái độ Khắm và Bựa vl :))