PDA

View Full Version : Gửi RF_(-.-) gì đấy nhé vào cho hiểu biết bạn à

Trang : [1] 2

Vodka_QuyenNang
26-03-2013, 11:07 PM
Tôi xin lỗi là tôi chẳng bao giờ chơi bời dính lịu đến cậu hay các bạn của cậu cả, mà tôi cũng chẳng ngọt xớt với đối địch như các cậu đâu. Cậu nghĩ mình là ai, cậu biết tôi à mà cậu làm văn như thật ấy .

Cậu nghĩ mình pro lắm à hay Guild của cậu ghê lắm mà suốt ngày thấy viết bài khoe khoang thế, định nâng tầm văn của cậu hay mạ bóng cho G vậy.

Cậu bảo khoe mẽ cái gì ở đâu thế :-? cho tôi xem với với hay chỉ là văn cậu lên cao trào rồi. Hay tôi khoe tôi ko hack là sai, hay tôi bảo tôi ghi lô đề uy tín cho sever là sai sao :-?

Còn cậu bảo Ub-LD chơi đẹp, ừ thì chơi đẹp nhưng đẹp với ai đây, với cậu hay các bạn của cậu. Còn chơi với những G khác, người khác thì sao. Sv Phục Hưng cậu có nhớ là LM với G nào nữa ko, mình chỉ nghe anh Tùng của cậu nói là SockMan nói gì gì vs ông ấy để rủ vào LM giúp UB thôi :)). Còn bên Phục Hưng từ lần CTC đầu tiên giúp G UB xong ở SV QN là bọn tôi biết các cậu rồi out LM và giai đoạn cuối sv vì sao AeHaNoi cũng phải out LM nữa, mặc dù hơi muộn thật đấy nhưng đó là sv Quyền Năng thôi nhé. Các cậu kết thúc ở đây thôi.À nói đến chơi đẹp tôi cũng tự hào với G mình lắm đấy, tôi chả thấy được G cậu đẹp hơn AeHaNoi hay WL hay bất kì G nào khác ở điểm gì nữa ( mà cũng thấy suốt ngày khoe khoang viết bài chơi đẹp này nọ ).

Các cậu nói ko thèm thuồng cái giải CTC, thì các cậu nói ai thèm ? Ai đòi giải thưởng CTC ? Chơi MU có cái món CTC lâu lâu mới có dịp PK đông đủ hấp dẫn, là dịp để mọi người tập trung ngồi giao lưu được với nhau bên ngoài đời thực là sướng thôi. GAME vs cuộc sống cũng thế thôi có cái mục tiêu thì mới có cố gắng chứ, có vui vẻ, cay cú nhau tác động để chơi mới gay cấn đc chứ.

Trong mắt bạn tôi là công dân sinh hoạt tốt, chắc là 1 câu nói đểu của các cậu tôi cũng chẳng quan tâm vì cậu hay các bạn cậu ko phải là bạn tôi ( đến thời điểm này nhé, nhỡ đâu sau này như nào khéo lại ấy ). Còn các bạn của tôi nói với tôi như thế thì đấy mới là điều tôi mới quan tâm.

Văn tôi ko hay cũng ko có năng khiếu, cũng chẳng qua đào tạo món này nên nói hơi dài dòng văn tự nhưng chung quy cũng chỉ muốn nhắc nhở cậu câu này thôi : TINH TƯỚNG VỪA THÔI NHÉ !

P/s:G LD, Các cậu chọn cách ra đi rồi thì cứ ra đi thanh thản đi, ko phải làm ầm lên nữa đâu đau đầu lắm.

Nói lại việc này bị Minhbun92 vào ac tôi xóa nhé. Vấn đề đồ đạc của tôi mà cậu bảo là mua bán kiếm tiền đấy. Hỏi lại bạn ấy đi nhé, đỡ phải nói nhiều. Còn thấy tôi bán đồ bán nick để kiếm tiền như cậu nói ấy, ở đâu ấy thì mình xin del nick và ko bao giờ vào MU cho nhanh nhé.

À sống đẹp thật như lời cậu tự hào về G mình ấy. Mình mới nhớ lại cái topic của GaVoTink del w2,5 nghỉ Mu thì phải :)) Đứng từ góc độ của người ngoài nhìn vào nhé, còn bên nội bộ như nào ko rõ đâu. Một thành viên tâm huyết, cống hiến theo G bao lâu như thế mà tranh chấp cái gì gì ấy hình như w2,5 mà phải ra đi mình cũng đủ hiểu đẹp kiểu gì rồi. Chứ G bọn tôi săn đồ nhiều thật đấy nhưng có mấy khi các bạn ra chợ thấy bọn tôi bán ko, hay là toàn của các bạn tuồn tuồn ra bán. Hỏi bất kì một AE nào trong G tôi xem, nhiệt tình tích cực chăm hoạt động với AE có hàng về hữu ích mọi người sẵn sàng cho nhau chứ ko phải khổ sở như thế đâu. :))

http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1164016-Th%C3%A2n-g%E1%BB%ADi-Duy-Vodka-v%C3%A0-Tr%C3%ACnh-ch%C3%B3&p=754591#post754591

Minh Bún
26-03-2013, 11:11 PM
làm ơi đừng có lôi tôi vào chuyện này. Xóa đi

CuCai
26-03-2013, 11:12 PM
1 like cho Duy nào :76;:76;

G_ThienVuong
26-03-2013, 11:14 PM
hâhhahahahahahaa

lxcard
26-03-2013, 11:17 PM
rất hay .......................!:23;

CậuSáng
26-03-2013, 11:18 PM
Vẫn cứ là ô kê :). like mạnh

lxcard
26-03-2013, 11:19 PM
kết nhất câu này ....TINH TƯỚNG VỪA THÔI NHÉ....!

Vodka_QuyenNang
26-03-2013, 11:19 PM

xem lại pic ng ta nói D đi

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
26-03-2013, 11:21 PM
=))=))=))=))=))=)) bạn thì mới biết tụi nó chứ tui biết thằng Helios( tự hữu lồn heo) sao này bị chúng nó chữi như 1 con chó thì nhuc qua tạo nick Fourm RF, nhân vật RF Ares bắt đầu tin tường thi đã hiểu quá rồi =)) nó thì bằng cái loại ko tính tiền

o0oGeMzo0o
26-03-2013, 11:21 PM
like vì ko sai chính tả :))

Taliban
26-03-2013, 11:22 PM
like thôi............................................. ...................

6870950
26-03-2013, 11:23 PM
Rất hay và chính xác
Hãy về với đội của tôi. Tôi sẽ giúp bạn tỏa sáng :4;

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
26-03-2013, 11:23 PM
like vì ko sai chính tả :))

cái này phải like mạnh =))=))=)) doc cười đâu ca bụng đúng luôn những gi nó thể hiện, Tin tuờng và nguy hiểm VL =))no sũa thi cũng vãi lắm đắy nhé

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
26-03-2013, 11:24 PM
Rất hay và chính xác
Hãy về với đội của tôi. Tôi sẽ giúp bạn tỏa sáng :4;

hay về đội của tôi, tôi sẽ giúp bạn toả sáng, tôi là huyền thoại của của Mu này, tôi luôn thắng =))=))=))

SockMan
26-03-2013, 11:25 PM

Bản chất con người nó vậy rồi, a muốn nói tốt cũng chẳng được em à , có lẽ đọc bài này xong a đoán em là người vui nhất :D

Vodka_QuyenNang
26-03-2013, 11:25 PM
Nói mình như kiểu thân thiết lắm, trong khi chẳng chơi bời vs nhau bao h bó tay thật :|

Minh Bún
26-03-2013, 11:27 PM
Bản chất con người nó vậy rồi, a muốn nói tốt cũng chẳng được em à , có lẽ đọc bài này xong a đoán em là người vui nhất :D

e đang cần Dr Thanh đấy a ạk. vui cái nỗi gì. bm thật

Extracting
26-03-2013, 11:27 PM
:11;:11;:11;:11;:11;

Vodka_QuyenNang
26-03-2013, 11:28 PM

Không cần phải ra vẻ tử tế đâu

CậuSáng
26-03-2013, 11:28 PM
cái G LD chẳng thích thằng này tí cặc nào. ăn nói như kiểu nó là số 1 .. ghét nhất cái thẳng tiểu nhân này

Extracting
26-03-2013, 11:29 PM
Không cần phải ra vẻ tử tế đâu

:6;:6;:6;:6;:6;

missseo90
26-03-2013, 11:31 PM
cái này ko hay nhưng mà chính xác......... Like rồi nhé............

[___ Levis ___]
26-03-2013, 11:32 PM
Để mà như Giang nói o tp bị xoá thì ở cái SV Đấu Sĩ Hoang KIM - MU HP thì UB ko tên tuổi gì so với LaoLaBem cả.
^^
Vẫn còn mấy clip War G + CTC ở sv DSHK của MU HP đây. ;))

missseo90
26-03-2013, 11:35 PM
Minh Anh nóng thế à.... Dr Thanh bao nhiêu cho đủ ^^

RF_(-.-)
26-03-2013, 11:36 PM
[QUOTE=RF_(-.-);752237]

Mặc dù chưa chính thức thắng thua gì đấy nhưng mà 1 trận ngày hôm qua đã giúp cho mọi người hiểu ra vấn đề rồi :))
Ra đi là sự lựa chọn tốt nhất cho các bạn :))
Lên nào ;)

Giờ nhớ lại mới ngẫm thấy
PH thì LM với G mình :))
QN LM CTC trận đầu tiên, quan trọng nhất xong WL giải tán thì xích mích và ra LM :))
Sang Thái Dương thì ko còn cửa :))

xin lỗi nhưng tôi chẳng thân thiết gì với bạn đâu. từ đầu đến cuối có chỗ nào là thân thiết với bạn
bạn xem lại đi nhé đừng có tự vơ vào mình như thế . còn những cái bạn đã nói thì đây này. ừ bên QN hay Bên Phục Hưng Hồi Sinh cũng là thành viên của LM UB còn những chiến thắng đó là những chiến thắng của cả LM . còn bạn thử xem lại những câu bạn nói. đúng kiểu không có bọn tao bọn mày chả là cái gì.
còn bạn đọc như thế mà bạn vẫn không hiểu à. còn cái guid BoMayLa của bạn bây giờ đấy, đồ khủng lắm, khủng vãi đái ra ấy.
khủng đến mức mà trên sv này nó cũng không đẻ ra nhiều như thế đâu.
còn tôi khoe gì về guid tôi. tôi đánh bóng gì cho guid tôi bây giờ, những gì tôi nói có gì sai à?
còn bạn thích giở cái giọng mỉa mai ra nói chúng tôi thế này thế nọ có cần thêm dẫn chứng nữa không.
tôi nói luôn là chả thân thiết gì đâu, bạn mỉa mai chúng tôi thế này thế nọ thì tôi nói lại thôi. bạn cứ từ từ mà đọc. đọc nhiều nó mới ngấm

còn trình chó này bố dùng cái nick này từ lần đầu tiên bố sang Mu HN con trai trí nhớ của chó kém quá

SockMan
26-03-2013, 11:36 PM
Tôi xin lỗi là tôi chẳng bao giờ chơi bời dính lịu đến cậu hay các bạn của cậu cả, mà tôi cũng chẳng ngọt xớt với đối địch như các cậu đâu. Cậu nghĩ mình là ai, cậu biết tôi à mà cậu làm văn như thật ấy .

Cậu nghĩ mình pro lắm à hay Guild của cậu ghê lắm mà suốt ngày thấy viết bài khoe khoang thế, định nâng tầm văn của cậu hay mạ bóng cho G vậy.

Cậu bảo khoe mẽ cái gì ở đâu thế :-? cho tôi xem với với hay chỉ là văn cậu lên cao trào rồi. Hay tôi khoe tôi ko hack là sai, hay tôi bảo tôi ghi lô đề uy tín cho sever là sai sao :-?

Còn cậu bảo Ub-LD chơi đẹp, ừ thì chơi đẹp nhưng đẹp với ai đây, với cậu hay các bạn của cậu. Còn chơi với những G khác, người khác thì sao. Sv Phục Hưng cậu có nhớ là LM với G nào nữa ko, mình chỉ nghe anh Tùng của cậu nói là SockMan nói gì gì vs ông ấy để rủ vào LM giúp UB thôi :)). Còn bên Phục Hưng từ lần CTC đầu tiên giúp G UB xong ở SV QN là bọn tôi biết các cậu rồi out LM và giai đoạn cuối sv vì sao AeHaNoi cũng phải out LM nữa, mặc dù hơi muộn thật đấy nhưng đó là sv Quyền Năng thôi nhé. Các cậu kết thúc ở đây thôi.À nói đến chơi đẹp tôi cũng tự hào với G mình lắm đấy, tôi chả thấy được G cậu đẹp hơn AeHaNoi hay WL hay bất kì G nào khác ở điểm gì nữa ( mà cũng thấy suốt ngày khoe khoang viết bài chơi đẹp này nọ ).

Các cậu nói ko thèm thuồng cái giải CTC, thì các cậu nói ai thèm ? Ai đòi giải thưởng CTC ? Chơi MU có cái món CTC lâu lâu mới có dịp PK đông đủ hấp dẫn, là dịp để mọi người tập trung ngồi giao lưu được với nhau bên ngoài đời thực là sướng thôi. GAME vs cuộc sống cũng thế thôi có cái mục tiêu thì mới có cố gắng chứ, có vui vẻ, cay cú nhau tác động để chơi mới gay cấn đc chứ.

Trong mắt bạn tôi là công dân sinh hoạt tốt, chắc là 1 câu nói đểu của các cậu tôi cũng chẳng quan tâm vì cậu hay các bạn cậu ko phải là bạn tôi ( đến thời điểm này nhé, nhỡ đâu sau này như nào khéo lại ấy ). Còn các bạn của tôi nói với tôi như thế thì đấy mới là điều tôi mới quan tâm.

Văn tôi ko hay cũng ko có năng khiếu, cũng chẳng qua đào tạo món này nên nói hơi dài dòng văn tự nhưng chung quy cũng chỉ muốn nhắc nhở cậu câu này thôi : TINH TƯỚNG VỪA THÔI NHÉ !

P/s:G LD, Các cậu chọn cách ra đi rồi thì cứ ra đi thanh thản đi, ko phải làm ầm lên nữa đâu đau đầu lắm.

http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1164016-Th%C3%A2n-g%E1%BB%ADi-Duy-Vodka-v%C3%A0-Tr%C3%ACnh-ch%C3%B3&p=754591#post754591

Tôi thì chẳng thích bới móc chuyện cũ đâu , tôi cũng viết 1 số bài để giải thích , nhưng có vẻ bạn cố tình ko hiểu , mục đích nó ra sao thì cũng đã rõ :)) Dìm hàng người khác chẳng làm bản thân tốt đẹp lên đâu Duy à :))
Tieu đề thì là RF nhưng nói nó thì ít mà xỉa xói sang UB thì nhiều , việc riêng cá nhân bạn với nó ,thì tốt nhất gói gọn trong phạm vi 2 người thôi nhé , đừng lôi thêm tôi thêm UB , thêm M.A vào làm gì , vì sao MA sang UB thì Duy là người hiểu rõ nhất nhé , trách thì tráck bản thân thôi , đừng lôi MA và để mà làm cái cớ
Đồ Duy sử dụng sao thì tuỳ , ko mua ko bán , làm gì thì tuỳ , con Duy chẳng có cái tư cách gì mà nói đến cách chơi của người khác nhé , Có đồ thì bán , chẳng lẽ thằng nào bán đồ cũng là kinh doanh sao , đéo chơi nữa nghỉ thì bán , phải xin phép chắc , còn cái W3 của M. A chịu , ko liên quan , đừng nhắc đến ở đây làm gì .
Sống ghét nhất kiểu = mặt ko = lòng , Duy giờ về team với Trình chó được rồi đấy , 2 thằng giúp nhau toả sáng

Duy sửa bài hơi nhanh đấy :)) làm thằng đàn ông dám viết ra thì dám để, sao phải sửa

Extracting
26-03-2013, 11:37 PM
;754819']Để mà như Giang nói o tp bị xoá thì ở cái SV Đấu Sĩ Hoang KIM - MU HP thì UB ko tên tuổi gì so với LaoLaBem cả.
^^
_post lmmmmmmmmm

RF_(-.-)
còn bạn tự hào là bạn khoẻ hay tự hào là bạn chơi thế này chơi thế nọ, xin lỗi bạn chứ cái kiểu phải bợ ass thằng khác để được như thế cho tôi tôi cũng không thèm

sallya3
nói thật 1 câu là những bài văn ntn được nói ra và viết vs bố cục quá là hoàn mỹ, G UB cũ cũng như LD hiện tại mà còn lớn tiếng ns thế này thế nọ được thì tôi cũng chịu cứ ntn 1 lần đã ko có chỗ rúc rồi chứ đừng nói, vào LM vs 1 số G khác hỏi đến LD chả thằng nào ns LD chơi đẹp, mà tự tạo tp ns chơi đẹp như đúng rồi, võ mồm haiz

sallya3
26-03-2013, 11:39 PM
còn bạn tự hào là bạn khoẻ hay tự hào là bạn chơi thế này chơi thế nọ, xin lỗi bạn chứ cái kiểu phải bợ ass thằng khác để được như thế cho tôi tôi cũng không thèm
ns nhiều rồi bợ đít là từ địa phương của bạn bạn nói bạn hiểu chứ có ai hiểu, chúc bạn bợ được nhiều cái ass thoáng theo kiểu bợ bợ của bạn, chúc bạn sớm tỏa sáng vs những ass thông và thoáng

[___ Levis ___]
26-03-2013, 11:40 PM
_post lmmmmmmmmm

ADM bảo ko đc post MU khác ở đây :(

missseo90
26-03-2013, 11:40 PM
nó nói nó chơi đẹp........ngta thể hiện bằng hành động.....chứ có nhất thiết phải nthe ko bạn RF gì gì......sao ko để AE tự hiểu mà phải post bài lên nhỉ bạn RF gì gì...... ^^

RF_(-.-)
26-03-2013, 11:41 PM
;754819']Để mà như Giang nói o tp bị xoá thì ở cái SV Đấu Sĩ Hoang KIM - MU HP thì UB ko tên tuổi gì so với LaoLaBem cả.
^^

có cần xem lại clip trận BHC không

SockMan
26-03-2013, 11:42 PM
;754833']ADM bảo ko đc post MU khác ở đây :(

Bạn Cường bảo UB ko tên tuổi so với Láo là bem , uh mời bạn xem lại clip

http://www.youtube.com/watch?v=URf5DU9c8xg

RF_(-.-)

SockMan

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
26-03-2013, 11:44 PM
nói thật 1 câu là những bài văn ntn được nói ra và viết vs bố cục quá là hoàn mỹ, G UB cũ cũng như LD hiện tại mà còn lớn tiếng ns thế này thế nọ được thì tôi cũng chịu cứ ntn 1 lần đã ko có chỗ rúc rồi chứ đừng nói, vào LM vs 1 số G khác hỏi đến LD chả thằng nào ns LD chơi đẹp, mà tự tạo tp ns chơi đẹp như đúng rồi, võ mồm haiz

càng ngày tao càng thích mày đó tom=))=)))=)) mày nói ra câu nào là thắm cấu đó =))=))=)) hay thật

o0oGeMzo0o
Mu dạo này loạn quá @@ vào đọc mà chửi nhau ỏm tỏi @@

RF_(-.-)
1 kỷ niệm mà tôi không bao giờ quên. khi 1 bên full từ đầu đến chân ( đồ ở đâu ra thì tự hiểu và bây giờ thì cũng thế thôi )
1 bên đánh bằng sự đoàn kết và chiến thuật.
còn nói về cách chơi thì anh Tùng anh chơi còn được chứ các bạn thì....

Bemap_Muhanoi
SV này tôi mất mát không phải tiền bạc

mà mất đi 1 đứa em tôi luôn tôn trọng

thật sự mất mát ở sv TD là nhiều nhất trong những sv mà tôi chơi MU:12;

RF_(-.-)
26-03-2013, 11:46 PM

những cái thằng như bạn quơ tay 1 cái được 1 nắm. thuộc cái loại mà mình không bao giờ tính tiền. thế cho nên là bạn có nói cái gì thì từ giờ trở đi mình bơ thì đừng có tự cho mình là đúng nhé

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
26-03-2013, 11:46 PM

a à nó đã ko tôn trọng mình, lật người thế cờ trấn trợn thì cần gì mình phải tử tế nhĩ a mập

[___ Levis ___]
26-03-2013, 11:49 PM

Vâng thưa bạn là tôi cứ tầm 8h là phải đi làm..... lên nhiều lúc ko cầm acc tham ra even đc// còn solo với war ở ngoài thì .... ;))
traanj war G đây http://www.youtube.com/watch?v=lAZ-Yu0aq0E been bạn có ai dám ra đâu lần nào cũng thế lần nào cũng vậy ;))

Bemap_Muhanoi
26-03-2013, 11:50 PM
anh vẫn hi vọng những anh em quay về mái nhà cũ

chắc là đi xa càng nghĩ đc nhiều

SockMan
26-03-2013, 11:52 PM
;754847']Vâng thưa bạn là tôi cứ tầm 8h là phải đi làm..... lên nhiều lúc ko cầm acc tham ra even đc// còn solo với war ở ngoài thì .... ;))
traanj war G đây http://www.youtube.com/watch?v=lAZ-Yu0aq0E been bạn có ai dám ra đâu lần nào cũng thế lần nào cũng vậy ;))

Cái đó ko quan trọng bằng trận chiến kia đâu , nó vẫn là trận kinh điển bạn Cưởng yêu quý à

RF_(-.-)
26-03-2013, 11:53 PM
;754847']Vâng thưa bạn là tôi cứ tầm 8h là phải đi làm..... lên nhiều lúc ko cầm acc tham ra even đc// còn solo với war ở ngoài thì .... ;))

đây là trận đánh chính thức duy nhất được chuẩn bị kỹ càng cả 2 bên. còn bạn nói bạn bận cái này bận cái kia ai nghe. bạn thắng lúc nào ai công nhận. còn chúng tôi thắng các bạn cả cái sv đấu sĩ lẫn BQT công nhận đấy

RF_(-.-)
26-03-2013, 11:54 PM
[QUOTE=Vodka_QuyenNang;752704]

xin lỗi nhưng tôi chẳng thân thiết gì với bạn đâu. từ đầu đến cuối có chỗ nào là thân thiết với bạn
bạn xem lại đi nhé đừng có tự vơ vào mình như thế . còn những cái bạn đã nói thì đây này. ừ bên QN hay Bên Phục Hưng Hồi Sinh cũng là thành viên của LM UB còn những chiến thắng đó là những chiến thắng của cả LM . còn bạn thử xem lại những câu bạn nói. đúng kiểu không có bọn tao bọn mày chả là cái gì.
còn bạn đọc như thế mà bạn vẫn không hiểu à. còn cái guid BoMayLa của bạn bây giờ đấy, đồ khủng lắm, khủng vãi đái ra ấy.
khủng đến mức mà trên sv này nó cũng không đẻ ra nhiều như thế đâu.
còn tôi khoe gì về guid tôi. tôi đánh bóng gì cho guid tôi bây giờ, những gì tôi nói có gì sai à?
còn bạn thích giở cái giọng mỉa mai ra nói chúng tôi thế này thế nọ có cần thêm dẫn chứng nữa không.
tôi nói luôn là chả thân thiết gì đâu, bạn mỉa mai chúng tôi thế này thế nọ thì tôi nói lại thôi. bạn cứ từ từ mà đọc. đọc nhiều nó mới ngấm

còn trình chó này bố dùng cái nick này từ lần đầu tiên bố sang Mu HN con trai trí nhớ của chó kém quá

lại 1 lần nữa nhé đọc cho nó ngấm đi vodka ạ

[___ Levis ___]
26-03-2013, 11:57 PM
Cái đó ko quan trọng bằng trận chiến kia đâu , nó vẫn là trận kinh điển bạn Cưởng yêu quý à

Bạn nói thì ko sai trận CBH kia là kinh điểm là bước ngoặt MU do G bạn tìm tòi ra tôi ko nói gì cả. Tôi cũng chẳng là gì nếu trận này tôi có cầm acc tham ra thì tôi biewets kết quả trận đấu đó vẫn không thay đổi đc. Nhưng để mà xét về thành tích thì G bạn đã là gì so với LLB đâu.
Bạn Vodka nói cũng chuẩn rồi các bạn xứ đưa các bạn lên mây rôif rơi xuống thì tại các bạn thôi :)

nhocvn9x
26-03-2013, 11:59 PM
RF ơi bạn cũng rảnh vl ra nhỉ tự nhiên đi post bài nói nk thế này thế kia. bạn suy nghĩ lại bản thân bạn đi rồi hãy nói về nk nhé.còn ae tôi chơi với nhau ntn ae tôi hiểu k cần bạn phải dạy đời đâu nhé.
P/s làm người thì khó chứ làm chó thì dễ.......

RF_(-.-)
27-03-2013, 12:00 AM
;754856']Bạn nói thì ko sai trận CBH kia là kinh điểm là bước ngoặt MU do G bạn tìm tòi ra tôi ko nói gì cả. Tôi cũng chẳng là gì nếu trận này tôi có cầm acc tham ra thì tôi biewets kết quả trận đấu đó vẫn không thay đổi đc. Nhưng để mà xét về thành tích thì G bạn đã là gì so với LLB đâu.
Bạn Vodka nói cũng chuẩn rồi các bạn xứ đưa các bạn lên mây rôif rơi xuống thì tại các bạn thôi :)

Thành tích gì hả bạn?

RF_(-.-)
27-03-2013, 12:00 AM
RF ơi bạn cũng rảnh vl ra nhỉ tự nhiên đi post bài nói nk thế này thế kia. bạn suy nghĩ lại bản thân bạn đi rồi hãy nói về nk nhé.còn ae tôi chơi với nhau ntn ae tôi hiểu k cần bạn phải dạy đời đâu nhé.
P/s làm người thì khó chứ làm chó thì dễ.......

chỉ có những thằng như bạn mới nghĩ làm người khó thôi. còn tôi thấy dễ lắm

SockMan
27-03-2013, 12:01 AM
;754856']Bạn nói thì ko sai trận CBH kia là kinh điểm là bước ngoặt MU do G bạn tìm tòi ra tôi ko nói gì cả. Tôi cũng chẳng là gì nếu trận này tôi có cầm acc tham ra thì tôi biewets kết quả trận đấu đó vẫn không thay đổi đc. Nhưng để mà xét về thành tích thì G bạn đã là gì so với LLB đâu.

Thành tích 3 Sv , MU hp ko có CTC , cả 3 Sv UB 3 lần Win event Bang hội chiến , có event nào hơn hả bạn Cưởng

canabis U.S.A
27-03-2013, 12:01 AM
a à nó đã ko tôn trọng mình, lật người thế cờ trấn trợn thì cần gì mình phải tử tế nhĩ a mập

đm dhs cứ nhìn thấy cái mặt chó của m là t lại buồn cười
chơi thì đ' chơi vào cứ sủa bậy =))
cái thời gian m đi sủa thì m ngồi vét máng cho con fò vợ m t thấy là khả thi hơn đấy :))))

RF_(-.-)
27-03-2013, 12:02 AM
còn tôi cũng không rảnh + thừa thời gian đến mức đi móc máy người khác đâu. bạn duy cứ ngẫm lại những gì mình đã nói đi nhé. còn tôi bây h cũng không rảnh để mà vào cái topic này nữa đâu.
không có lửa làm sao có khói

[___ Levis ___]
27-03-2013, 12:05 AM
Những trận War G kinh điểm và những trận CTC =))
Tất cả các sv G tôi với G bạn luôn DD nhau còn đến sv PH tôi cũng ko hiểu sao các bạn lại vào LM của G tôi ( G tôi chủ LM nhé )
SV PH tôi cũng có chơi nhưng do 1 số vấn đề tôi ko chơi đc ..... nên cũng ko hiểu đc tai sao bọn tôi lai LM với các bạn...
Bạn ko biết hay vờ không biết thế Giang. Các bạn đc là chỉ đc ở cái sv TD này thôi bới vì sao các bạn tự biết nhé.

Thôi thì bạn tôi Vodka lập 2pic thì tôi vào thôi còn ko thì tôi cũng chẳng rảnh để vào 2pic nói rồi gây mất đoàn kết.
Thôi tôi cũng nói thế thôi có gì ACE bỏ qua.

sallya3
27-03-2013, 12:05 AM

thôi a à mất rồi thì cứ để vào quên lãng 1 ngày nào đó ng dấy sẽ hiểu bản thân đang làm gì đánh đổi t/c gắn bó lâu nay...
thay vào đó a có them thằng e mới này mà ^^!

sallya3
27-03-2013, 12:07 AM
đm dhs cứ nhìn thấy cái mặt chó của m là t lại buồn cười
chơi thì đ' chơi vào cứ sủa bậy =))
cái thời gian m đi sủa thì m ngồi vét máng cho con fò vợ m t thấy là khả thi hơn đấy :))))
lo cho vk ông kìa

SockMan
27-03-2013, 12:09 AM
;754871']Những trận War G kinh điểm và những trận CTC =))
Tất cả các sv G tôi với G bạn luôn DD nhau còn đến sv PH tôi cũng ko hiểu sao các bạn lại vào LM của G tôi ( G tôi chủ LM nhé )
SV PH tôi cũng có chơi nhưng do 1 số vấn đề tôi ko chơi đc ..... nên cũng ko hiểu đc tai sao bọn tôi lai LM với các bạn...
Bạn ko biết hay vờ không biết thế Giang. Các bạn đc là chỉ đc ở cái sv TD này thôi bới vì sao các bạn tự biết nhé.

Thôi thì vabh tôi Vodka lập 2pic thì tôi vào thôi còn ko thì tôi cũng chẳng rảnh để vào 2pic nói rồi gây mất đoàn kết.

Liên hệ anh Tùng để biết thêm nhé , à mà nhắc để bạn nhớ luôn sv PH : chủ liên minh luôn là UB

RF_(-.-)
27-03-2013, 12:09 AM
;754871']Những trận War G kinh điểm và những trận CTC =))

Thôi thì bạn tôi Vodka lập 2pic thì tôi vào thôi còn ko thì tôi cũng chẳng rảnh để vào 2pic nói rồi gây mất đoàn kết.
mình giả vờ không biết điều gì. sv QN thì mình không chơi. sv PH thì người LM là anh tùng bạn nhé. còn trong mắt mình Guid HoiSinh hay LLB mãi gắn với anh Tùng thôi. còn nói thật là bây giờ mình mới biết bạn là chủ guid đấy thông cảm nhé

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-03-2013, 12:10 AM
lo cho vk ông kìa

Tom ko cần phải nói nhìu với bọn nó, sever Quyền năng anh em WL đa số cưới vợ + bận việc và trận ctc đầu tiên thua nên nghĩ game chứ Phực hưng, Thái dương này bọn nó thua muối mặt cut khỏi sever rồi tom à;))

sallya3
27-03-2013, 12:10 AM
những cái thằng như bạn quơ tay 1 cái được 1 nắm. thuộc cái loại mà mình không bao giờ tính tiền. thế cho nên là bạn có nói cái gì thì từ giờ trở đi mình bơ thì đừng có tự cho mình là đúng nhé
vâng thưa bạn bạn ns chơi đẹp và thể hiện đẹp ntn hả, cũng phải nói 1 câu chân thành bạn rẻ tiền lắm, nếu không phải đang dăng kí hồ sơ làm mod, mình sẽ cho bạn hiểu mồm bạn dùng để ăn cơm hay để phát ngôn theo kiểu thíc *** có *** thích 1 thì 1 mà 1 xong không nhớ ns 2 luôn vãi ** bạn quá

sallya3
27-03-2013, 12:11 AM
Tom ko cần phải nói nhìu với bọn nó, sever Quyền năng anh em WL đa số cưới vợ + bận việc và trận ctc đầu tiên thua nên nghĩ game chứ Phực hưng, Thái dương này bọn nó thua muối mặt cut khỏi sever rồi tom à;))
à cái đó ai cũng biết rồi, ô ns nhỏ không nó nghe tiếng lại ẳng lại giờ híc

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 12:12 AM
[quote=vodka_quyennang;752704]

xin lỗi nhưng tôi chẳng thân thiết gì với bạn đâu. Từ đầu đến cuối có chỗ nào là thân thiết với bạn
bạn xem lại đi nhé đừng có tự vơ vào mình như thế . Còn những cái bạn đã nói thì đây này. ừ bên qn hay bên phục hưng hồi sinh cũng là thành viên của lm ub còn những chiến thắng đó là những chiến thắng của cả lm . Còn bạn thử xem lại những câu bạn nói. đúng kiểu không có bọn tao bọn mày chả là cái gì.
Còn bạn đọc như thế mà bạn vẫn không hiểu à. Còn cái guid bomayla của bạn bây giờ đấy, đồ khủng lắm, khủng vãi đái ra ấy.
Khủng đến mức mà trên sv này nó cũng không đẻ ra nhiều như thế đâu.
Còn tôi khoe gì về guid tôi. Tôi đánh bóng gì cho guid tôi bây giờ, những gì tôi nói có gì sai à?
Còn bạn thích giở cái giọng mỉa mai ra nói chúng tôi thế này thế nọ có cần thêm dẫn chứng nữa không.
Tôi nói luôn là chả thân thiết gì đâu, bạn mỉa mai chúng tôi thế này thế nọ thì tôi nói lại thôi. Bạn cứ từ từ mà đọc. đọc nhiều nó mới ngấm

còn trình chó này bố dùng cái nick này từ lần đầu tiên bố sang mu hn con trai trí nhớ của chó kém quá

Đọc lại xem pic trước nhé, chơi bời gì mà viết chơi với các bạn từ bên MU HP
Phát biểu như biết nhau rõ lắm, nhận xét về tôi như đúng rôi ở pic bên kia cậu lập đấy
Sự thật mất lòng lắm, tôi cũng chẳng muốn nói ra đâu nhưng thành tích của các cậu do đâu mà có mà phải khoe khoang thế. Cậu nên biết 2 G trước LM các cậu giờ đang là đối địch chứ mà còn làm bài điếu văn kể thành tích.
Cậu nhận xét tôi như thật ấy đọc lại vẫn thấy hài, tôi lại chẳng biết gì về cậu cơ. Bảo tôi khoe mẽ, chơi mu để kiếm tiền thì cho tôi cái dẫn chứng nhé. Xem lại đi game thôi mà, ko phải bêu xấu tôi đâu

tôi thì chẳng thích bới móc chuyện cũ đâu , tôi cũng viết 1 số bài để giải thích , nhưng có vẻ bạn cố tình ko hiểu , mục đích nó ra sao thì cũng đã rõ :)) dìm hàng người khác chẳng làm bản thân tốt đẹp lên đâu duy à :))
tieu đề thì là rf nhưng nói nó thì ít mà xỉa xói sang ub thì nhiều , việc riêng cá nhân bạn với nó ,thì tốt nhất gói gọn trong phạm vi 2 người thôi nhé , đừng lôi thêm tôi thêm ub , thêm m.a vào làm gì , vì sao ma sang ub thì duy là người hiểu rõ nhất nhé , trách thì tráck bản thân thôi , đừng lôi ma và để mà làm cái cớ
đồ duy sử dụng sao thì tuỳ , ko mua ko bán , làm gì thì tuỳ , con duy chẳng có cái tư cách gì mà nói đến cách chơi của người khác nhé , có đồ thì bán , chẳng lẽ thằng nào bán đồ cũng là kinh doanh sao , đéo chơi nữa nghỉ thì bán , phải xin phép chắc , còn cái w3 của m. A chịu , ko liên quan , đừng nhắc đến ở đây làm gì .
Sống ghét nhất kiểu = mặt ko = lòng , duy giờ về team với trình chó được rồi đấy , 2 thằng giúp nhau toả sáng

duy sửa bài hơi nhanh đấy :)) làm thằng đàn ông dám viết ra thì dám để, sao phải sửa

Like xong topic này chắc ông phải thấy đúng rồi, bảo tôi bới móc dìm hàng người khác trong khi cái bài này tôi đọc xong cũng ko nhận ra được mình nữa

Tôi viết sự thật cho RF hiểu chứ ko phải là tự viết bừa ra như thế nhé, khi mà sự thật mấy người hiểu. Còn Minh Anh ông cũng chỉ mới quen thôi ko cần phải ra vẻ tử tế như thế đâu. Còn cái cớ là sao hả Duy SockMan tôi ko hiểu ý ông chỗ này lắm, hay là tôi nói sai à ?

Còn đồ tôi, tôi có tôi bán thôi. Nhưng mà đọc lại pic dưới đi nhé. Bảo tôi chơi MU để kiếm tiền đấy, sắp mua đc ô tô rồi :)) Còn cái wing 3 ko phải riêng MA đâu. Một người chơi Mu như bọn ông, quay đc mấy cái wing xong đi bán thì t chịu cũng chẳng hiểu tâm huyết kiểu gì nữa , bán đi ko phải để lấy tiền thì lấy gì nữa hả ông.

Tôi sống vs ông à SockMan ? mà phải nói như thế. Con người giả tạo vừa thôi không cần phải nói kích nhau đâu.

Tôi viết sao phải sửa nick này của tôi Minh Anh cũng biết. Sự thật tôi nói trên kia đúng hay ko ông hỏi Minh Anh là biết, ko cần phải xen vào tôi với Minh Anh đâu

RF_(-.-)
27-03-2013, 12:12 AM
vâng thưa bạn bạn ns chơi đẹp và thể hiện đẹp ntn hả, cũng phải nói 1 câu chân thành bạn rẻ tiền lắm, nếu không phải đang dăng kí hồ sơ làm mod, mình sẽ cho bạn hiểu mồm bạn dùng để ăn cơm hay để phát ngôn theo kiểu thíc *** có *** thích 1 thì 1 mà 1 xong không nhớ ns 2 luôn vãi ** bạn quá

rẻ tiền à. rẻ thế nào. rẻ nhưng những thằng như bạn tôi còn đéo tính tiền cơ =))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-03-2013, 12:13 AM
mình giả vờ không biết điều gì. sv QN thì mình không chơi. sv PH thì người LM là anh tùng bạn nhé. còn trong mắt mình Guid HoiSinh hay LLB mãi gắn với anh Tùng thôi. còn nói thật là bây giờ mình mới biết bạn là chủ guid đấy thông cảm nhé

tao xin thưa với mày sever QN tụi mày đua tóp RF ko lại nên nhục quá ko dua nữa, và sever này cũng vậy bemap mà dua tóp thì đã vào huyền thoại rồi con trai à,kính thưa các sever đấy con, dm may sever PH bọn mày dở trò bẩn thiểu bọn tao bất ngờ ko trở tay kiệp nên mới thua tóp DK, mày bảo mày ko chơi sever QN à, mày bắt đầu XL và tin tường rồi đó, mày dám thế mày là con chó nếu mày ko chơi sever QN mày la con chó ko con trai

Minh Bún
27-03-2013, 12:14 AM
thật sự là cái topic nào cũng có 1 đàn cẩu của WL ~~

sallya3
27-03-2013, 12:15 AM
rẻ tiền à. rẻ thế nào. rẻ nhưng những thằng như bạn tôi còn đéo tính tiền cơ =))
bạn ko tính nổi, đâu con người nó là vô giá bạn à, bạn đêm ng khác ra so sánh tính toàn = tiền bạc thì chính bạn bè ae của bạn sẽ có ngày cho bạn hiểu bản tân bạn đáng giá bảo nhiêu.
vì câu nói trong mắt nhưng thằng rẻ tiền nó nhìn ai cũng thấy rẻ tiền như nó bạn à!
sờ gáy đi

RF_(-.-)
27-03-2013, 12:16 AM
sao lại không hiểu rõ hả bạn. cái cách chơi dựa hơi người của bạn nó ngấm vào máu rồi. nói thế thôi đi ngủ. còn thân thiết đéo gì với bạn chẳng lẽ cứ phải nói thẳng ra là tôi nói đểu bạn đấy thì bạn mới hiểu à

sallya3
vì luôn có 1 đàn cẩu UB đi trước míc à

Vodka_QuyenNang
thật sự là cái topic nào cũng có 1 đàn cẩu của wl ~~

đừng bao giờ vào ac d nữa

BlackCat123
27-03-2013, 12:17 AM
Chơi đẹp hay không đẹp do mỗi người cảm nhận cần gì phải qua lời nói của người khác là có đẹp hay không,tôi thấy cái đợt time G LD bán acc gần hết ra bao nhiêu cái topic nói này nói nọ,để làm gì không biết,đã nghỉ game thì để người khác đi cho nó thoải mái,chơi game thả lỏng cái đầu ra,toàn phải căng thẳng vì game làm cái gì?còn trước tôi mới chơi Mu thì cũng từ lm WL mà ra đấy,nhưng ông béo bận cưới vợ nên giải tán G thành ra chẳng biết đi đâu mà mình lại gà,đến lúc dù là DD mà người ta vẫn muốn kết bạn cả mình ,vì cái game mà ntn thì chơi làm gì :)) ,đây là chỗ chỉ cần 1 lời nói có khi thành bạn tốt của nhau mà căng ntn thì chết:))

RF_(-.-)
bạn ko tính nổi, đâu con người nó là vô giá bạn à, bạn đêm ng khác ra so sánh tính toàn = tiền bạc thì chính bạn bè ae của bạn sẽ có ngày cho bạn hiểu bản tân bạn đáng giá bảo nhiêu.
vì câu nói trong mắt nhưng thằng rẻ tiền nó nhìn ai cũng thấy rẻ tiền như nó bạn à!
sờ gáy đi

không có cái gì là vô giá cả bạn ạ. cái gì cũng có giá của nó. nhưng cái giá ở đây không chỉ đo bằng tiền. với bạn bè tôi sẵn sàng đổ máu. còn với những thằng như bạn tôi cho cả rổ cứt vào mồm

sallya3
sao lại không hiểu rõ hả bạn. cái cách chơi dựa hơi người của bạn nó ngấm vào máu rồi. nói thế thôi đi ngủ. còn thân thiết đéo gì với bạn chẳng lẽ cứ phải nói thẳng ra là tôi nói đểu bạn đấy thì bạn mới hiểu à
đọc lại cái topic đi rồi đi ngủ cho nó thấm nhớ, à quên nhớ đi toalet trước khi đi ngủ không lại mơ thấy CTC tuần này thua vãi *** ra quần đấy

Mr.trung
27-03-2013, 12:18 AM
lìu tìu...............

AnhDuong
27-03-2013, 12:18 AM
lại cái dong 4 nạng. cắn dít ng` khác vừa thôi

0o0TongDaChu0o0
27-03-2013, 12:19 AM
Về Huyền thoại mà chơi . Chẳng ai cãi nhau với ai :)) =))

sallya3
không có cái gì là vô giá cả bạn ạ. cái gì cũng có giá của nó. nhưng cái giá ở đây không chỉ đo bằng tiền. với bạn bè tôi sẵn sàng đổ máu. còn với những thằng như bạn tôi cho cả rổ cứt vào mồm
bạn chắc cũng qua tuổi 20 rồi mà sao vẫn còn cái giọng trẻ con thế những thằng to mồm luôn là những thằng sợ chết đó, bạn đừng cố thể hiện nữa mà hãy chứng minh đi các bạn của bạn sẽ có câu TL sớm cho bạn thôi ^^!, cái giá mà bạn phát ngôn ra nó chưa đẹp đẽ như bạn vẫn ước đâu.

RF_(-.-)
đọc lại cái topic đi rồi đi ngủ cho nó thấm nhớ, à quên nhớ đi toalet trước khi đi ngủ không lại mơ thấy CTC tuần này thua vãi *** ra quần đấy

công thành chiến tuần này thua ? thua lúc đéo nào thế . à ừ thua landofmu vì cái màng quá dày.
còn đừng có tự rêu rao là mình thắng. thắng lúc đéo nào thế. sao dạo này lắm thằng CDSHT thế nhỉ

nhocvn9x
27-03-2013, 12:20 AM
cơm k muốn ăn muốn ăn cứt ah....nc tử tế k thích lại thích thể hiện mình như đàn a.xin lỗi chứ nếu bạn ở hp mà k quen biết gọi tôi là thằng chắc bạn k còn răng để ăn cứt đâu

chỉ có những thằng như bạn mới nghĩ làm người khó thôi. còn tôi thấy dễ lắm

RF_(-.-)
27-03-2013, 12:21 AM
bạn chắc cũng qua tuổi 20 rồi mà sao vẫn còn cái giọng trẻ con thế những thằng to mồm luôn là những thằng sợ chết đó, bạn đừng cố thể hiện nữa mà hãy chứng minh đi các bạn của bạn sẽ có câu TL sớm cho bạn thôi ^^!, cái giá mà bạn phát ngôn ra nó chưa đẹp đẽ như bạn vẫn ước đâu.

tôi sợ chết lắm, sợ cực kỳ. còn với những thằng như bạn tôi cũng đéo cần phải thể hiện đâu =))

sallya3
27-03-2013, 12:22 AM
công thành chiến tuần này thua ? thua lúc đéo nào thế . à ừ thua landofmu vì cái màng quá dày.
còn đừng có tự rêu rao là mình thắng. thắng lúc đéo nào thế. sao dạo này lắm thằng CDSHT thế nhỉ
bắt đầu mơ ngủ rồi à dở lịch ra xem chủ nhật tuần này đến chưa nhớ ngu vãi cứt còn thể hiện bạn càng ngày càng haiz vãi *** rồi đấy

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-03-2013, 12:23 AM
cơm k muốn ăn muốn ăn cứt ah....nc tử tế k thích lại thích thể hiện mình như đàn a.xin lỗi chứ nếu bạn ở hp mà k quen biết gọi tôi là thằng chắc bạn k còn răng để ăn cứt đâu

có cá tính, và cái tôi riêng của mình like mạnh, riêng nó + SockCau và đàn chó UB mà vào TPHCM xin thưa với bạn tôi sẽ tận tình ra tới sân bay Tân Sơn Nhất tiếp đón tận tình các thanh liên UB

sallya3
27-03-2013, 12:23 AM
tôi sợ chết lắm, sợ cực kỳ. còn với những thằng như bạn tôi cũng đéo cần phải thể hiện đâu =))
vì chính bản thân bạn đéo có gì để thể hiện ngoài cái bàn phím và những CM =))

SockMan
27-03-2013, 12:24 AM
[quote=rf_(-.-);754823]

Phát biểu như biết nhau rõ lắm, nhận xét về tôi như đúng rôi ở pic bên kia cậu lập đấy
Sự thật mất lòng lắm, tôi cũng chẳng muốn nói ra đâu nhưng thành tích của các cậu do đâu mà có mà phải khoe khoang thế. Cậu nên biết 2 G trước LM các cậu giờ đang là đối địch chứ mà còn làm bài điếu văn kể thành tích.
Cậu nhận xét tôi như thật ấy đọc lại vẫn thấy hài, tôi lại chẳng biết gì về cậu cơ. Bảo tôi khoe mẽ, chơi mu để kiếm tiền thì cho tôi cái dẫn chứng nhé. Xem lại đi game thôi mà, ko phải bêu xấu tôi đâu

Like xong topic này chắc ông phải thấy đúng rồi, bảo tôi bới móc dìm hàng người khác trong khi cái bài này tôi đọc xong cũng ko nhận ra được mình nữa

Tôi viết sự thật cho RF hiểu chứ ko phải là tự viết bừa ra như thế nhé, khi mà sự thật mấy người hiểu. Còn Minh Anh ông cũng chỉ mới quen thôi ko cần phải ra vẻ tử tế như thế đâu. Còn cái cớ là sao hả Duy SockMan tôi ko hiểu ý ông chỗ này lắm, hay là tôi nói sai à ?

Còn đồ tôi, tôi có tôi bán thôi. Nhưng mà đọc lại pic dưới đi nhé. Bảo tôi chơi MU để kiếm tiền đấy, sắp mua đc ô tô rồi :)) Còn cái wing 3 ko phải riêng MA đâu. Một người chơi Mu như bọn ông, quay đc mấy cái wing xong đi bán thì t chịu cũng chẳng hiểu tâm huyết kiểu gì nữa , bán đi ko phải để lấy tiền thì lấy gì nữa hả ông.

Tôi sống vs ông à SockMan ? mà phải nói như thế. Con người giả tạo vừa thôi không cần phải nói kích nhau đâu.

Tôi viết sao phải sửa nick này của tôi Minh Anh cũng biết. Sự thật tôi nói trên kia đúng hay ko ông hỏi Minh Anh là biết, ko cần phải xen vào tôi với Minh Anh đâu

Nói nhiều cũng chẳng muốn nghe , tóm lại này cho dễ hiểu ,việc riêng thì thì tự giải quyết , pic kia nó có lôi HS , có lôi bố màyla vào ko , sao Duy cứ phải lôi UB , lôi LD vào làm gì .
Có cái gì giả tạo ở đây nhỉ:76;:76;:76; ko phải của riêng , thế chắc nhắn tin ủng hộ rồi , giờ thấy bán W thì lao vào đòi chia chác :)) như thế chắc là ủng hộ . Tôi chẳng rảnh xen vào làm gì , Cái tôi muốn nói là tối ko thích lôi những người đéo liên quan vào 1 chuyện chẳng liên quan thế thôi .

Còn cái chuyện bán đồ ấy , Duy lại càng đéo liên quan Duy à , đồ toi tôi bán , lúc nào tôi cầm đồ nha` Duy đi bán thì Duy hãy nói nhé . Thôi Cm cuối : việc đéo liên quan , đéo quan tâm

sallya3
27-03-2013, 12:25 AM
có cá tính, và cái tôi riêng của mình like mạnh, riêng nó + SockCau và đàn chó UB mà vào TPHCM xin thưa với bạn tôi sẽ tận tình ra tới sân bay Tân Sơn Nhất tiếp đón tận tình các thanh liên UB
mượn trại chó 1 đàn 18 con ra đón cho long trọng =))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
vì chính bản thân bạn đéo có gì để thể hiện ngoài cái bàn phím và những CM =))

like mạnh =))=))=))=))=))=))

Minh Bún
Chơi đẹp hay không đẹp do mỗi người cảm nhận cần gì phải qua lời nói của người khác là có đẹp hay không,tôi thấy cái đợt time G LD bán acc gần hết ra bao nhiêu cái topic nói này nói nọ,để làm gì không biết,đã nghỉ game thì để người khác đi cho nó thoải mái,chơi game thả lỏng cái đầu ra,toàn phải căng thẳng vì game làm cái gì?còn trước tôi mới chơi Mu thì cũng từ lm WL mà ra đấy,nhưng ông béo bận cưới vợ nên giải tán G thành ra chẳng biết đi đâu mà mình lại gà,đến lúc dù là DD mà người ta vẫn muốn kết bạn cả mình ,vì cái game mà ntn thì chơi làm gì :)) ,đây là chỗ chỉ cần 1 lời nói có khi thành bạn tốt của nhau mà căng ntn thì chết:))
có mấy người nghĩ được như a đâu a Thành ơi. cứ có cơ hội là phi vào thật nhanh để cào cấu >.<

MiruLove
lìu tìu...............
CHả liên quan đến Killer QN a ạ. Về thôi vào đây họ chửi chết đấy :))

SockMan

gửi tiền tao mua vé máy bay coi

sallya3
27-03-2013, 12:26 AM
like mạnh =))=))=))=))=))=))
kêu like mà thấy like đéo đâu mày điêu vừa thôi ;))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
mượn trại chó 1 đàn 18 con ra đón cho long trọng =))

xin thưa với Tom là 1 đàn chó 18 con ko đủ đâu, phải tầm 30,40 mới đủ dc :)):))

canabis U.S.A
lo cho vk ông kìa

ông thông cảm t chưa có vk nhé còn các ông nói ý chả qtam đâu
còn đit me cái thg trình chó kia nó thíc sủa bậy thì để t n/c vs nó ok

sallya3
27-03-2013, 12:27 AM
gửi tiền tao mua vé máy bay coi
vé nhiêu e gửi tiền qua cho, a mà đéo vào và không gặp được thằng lùn, e kiếm thằng bạn anh chơi nó nhớ

RF_(-.-)
27-03-2013, 12:27 AM
chỉ có 1 câu thôi : đừng nói nhiều với những thằng ngu mệt lắm

sallya3
27-03-2013, 12:28 AM
xin thưa với Tom là 1 đàn chó 18 con ko đủ đâu, phải tầm 30,40 mới đủ dc :)):))
18 con đại diện thôi tôi đếm rồi ;)) 30 40 đéo quản lý hết đâu ;))

SockMan
27-03-2013, 12:28 AM
vé nhiêu e gửi tiền qua cho, a mà đéo vào và không gặp được thằng lùn, e kiếm thằng bạn anh chơi nó nhớ

4m cho thoải mái em , tk ngân hàng có rồi đấy , gửi qua luôn em

muhnvn
27-03-2013, 12:29 AM
tất cả ae HS cũ về QN gia nhập G hảiphònng nao;)))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12

à thằng này được đó, tao thì 500 bạc lẽ cung ko bao giờ bố thí cho nó, còn nếu mày gữi tiền qua mà nó đéo vào thì tạo lại buồn vì ko dc gặp mặt tiếp đón nhiệt tình, ko gặp dc thanh liên côm cán chó sói đầu đàn của UB đấy Tom à

canabis U.S.A

ờ bạn có ở hn k đọc địa chỉ mai t qa lấy tiền hoặc ôg mua vé rồi đi cùng t cũng đc
đm t vào trong đấy m t k đá vào môm cái thg trình chó kìa t làm c0n ông ok

nhocvn9x
27-03-2013, 12:30 AM
close topic lại đi mệt vkl.DUY(VODKA) chơi ntn ae tao hiểu là đủ rồi đéo cần mấy thằng lắm chuyện rách việc vào soi mói sỉa sói nhé.

sallya3
27-03-2013, 12:31 AM
4m cho thoải mái em , tk ngân hàng có rồi đấy , gửi qua luôn em
e bắt đầu ngại mấy thằng ns mồm như a rồi đấy, đừng để có thềm 1 người thay đổi cách sưng hô vs a, và a cũng đừng đặt mình ngang hàng vs những thằng khác, em vào TPHCM suốt anh à vé có 1 củ rữi vé khứ hồi chắc tầm hơn 2m thôi =)) tiền nhà nghỉ thuốc men này nọ lùn nó lo cho =))

thằng lùn gửi đi kìa tk tao ny nó dùng còn 2 củ thôi =))

SockMan
27-03-2013, 12:31 AM
ờ bạn có ở hn k đọc địa chỉ mai t qa lấy tiền hoặc ôg mua vé rồi đi cùng t cũng đc

good . có bạn đồng hành

canabis U.S.A
27-03-2013, 12:32 AM
à thằng này được đó, tao thì 500 bạc lẽ cung ko bao giờ bố thí cho nó, còn nếu mày gữi tiền qua mà nó đéo vào thì tạo lại buồn vì ko dc gặp mặt tiếp đón nhiệt tình, ko gặp dc thanh liên côm cán chó sói đầu đàn của UB đấy Tom à

này trình này bố bảo con này nghe cho rõ nhé
con có sủa hay lzi thì viết cho nó đúng chính tả nhé
còn con bảo con 500 lẻ cũng k cho thi bố thấy từ bé bố k có tiền cho con ăn học để bh có viết cũng sai đ' có đến 500 lẻ trog người để mà đi cho thì đúng hơn =)))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-03-2013, 12:32 AM
DM mày máy dám lập to píc thề rằng nếu ngày đó thang đó thứ đó, mày ko vào TPHCM ko có mặt tại sơn bây tân sơn nhất thì là con chó nhé, tao dám xác nhận là nếu ko ra gặp mày ko tiếp đón mày tại sân bay Tân Sơn Nhất tao làm con chó đấy

tuongnho
27-03-2013, 12:33 AM
e bắt đầu ngại mấy thằng ns mồm như a rồi đấy, đừng để có thềm 1 người thay đổi cách sưng hô vs a, và a cũng đừng đặt mình ngang hàng vs những thằng khác, em vào TPHCM suốt anh à vé có 1 củ rữi vé khứ hồi chắc tầm hơn 2m thôi =)) tiền nhà nghỉ thuốc men này nọ lùn nó lo cho =))

tớ nghĩ cậu gửi qua là mai a trình nhà ta vào viện 95% đó =))

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 12:34 AM
[quote=rf_(-.-);752704]

xin lỗi nhưng tôi chẳng thân thiết gì với bạn đâu. Từ đầu đến cuối có chỗ nào là thân thiết với bạn
bạn xem lại đi nhé đừng có tự vơ vào mình như thế . Còn những cái bạn đã nói thì đây này. ừ bên qn hay bên phục hưng hồi sinh cũng là thành viên của lm ub còn những chiến thắng đó là những chiến thắng của cả lm . Còn bạn thử xem lại những câu bạn nói. đúng kiểu không có bọn tao bọn mày chả là cái gì.
Còn bạn đọc như thế mà bạn vẫn không hiểu à. Còn cái guid bomayla của bạn bây giờ đấy, đồ khủng lắm, khủng vãi đái ra ấy.
Khủng đến mức mà trên sv này nó cũng không đẻ ra nhiều như thế đâu.
Còn tôi khoe gì về guid tôi. Tôi đánh bóng gì cho guid tôi bây giờ, những gì tôi nói có gì sai à?
Còn bạn thích giở cái giọng mỉa mai ra nói chúng tôi thế này thế nọ có cần thêm dẫn chứng nữa không.
Tôi nói luôn là chả thân thiết gì đâu, bạn mỉa mai chúng tôi thế này thế nọ thì tôi nói lại thôi. Bạn cứ từ từ mà đọc. đọc nhiều nó mới ngấm

còn trình chó này bố dùng cái nick này từ lần đầu tiên bố sang mu hn con trai trí nhớ của chó kém quá

tôi thì chẳng thích bới móc chuyện cũ đâu , tôi cũng viết 1 số bài để giải thích , nhưng có vẻ bạn cố tình ko hiểu , mục đích nó ra sao thì cũng đã rõ :)) dìm hàng người khác chẳng làm bản thân tốt đẹp lên đâu duy à :))
tieu đề thì là rf nhưng nói nó thì ít mà xỉa xói sang ub thì nhiều , việc riêng cá nhân bạn với nó ,thì tốt nhất gói gọn trong phạm vi 2 người thôi nhé , đừng lôi thêm tôi thêm ub , thêm m.a vào làm gì , vì sao ma sang ub thì duy là người hiểu rõ nhất nhé , trách thì tráck bản thân thôi , đừng lôi ma và để mà làm cái cớ
đồ duy sử dụng sao thì tuỳ , ko mua ko bán , làm gì thì tuỳ , con duy chẳng có cái tư cách gì mà nói đến cách chơi của người khác nhé , có đồ thì bán , chẳng lẽ thằng nào bán đồ cũng là kinh doanh sao , đéo chơi nữa nghỉ thì bán , phải xin phép chắc , còn cái w3 của m. A chịu , ko liên quan , đừng nhắc đến ở đây làm gì .
Sống ghét nhất kiểu = mặt ko = lòng , duy giờ về team với trình chó được rồi đấy , 2 thằng giúp nhau toả sáng

duy sửa bài hơi nhanh đấy :)) làm thằng đàn ông dám viết ra thì dám để, sao phải sửa

SockMan
e bắt đầu ngại mấy thằng ns mồm như a rồi đấy, đừng để có thềm 1 người thay đổi cách sưng hô vs a, và a cũng đừng đặt mình ngang hàng vs những thằng khác

thằng lùn gửi đi kài tk tao ny nó dùng còn 2 củ thôi =))

Cái đó tùy em thôi , a chẳng ép , ngoài đời tôn trọng nhau còn chẳng ăn ai , huống chi cái game ảo này em

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
good . có bạn đồng hành

riêng mày + cái UB mày luộn đấy SockCau à vào Sai Gòn, TPHCM đi tao tiếp đón mày rất là nồng hậu, chi việc đăng ngày, tháng, thứ mấy vào sài gòn thôi ok chưa

SockMan
riêng mày + cái UB mày luộn đấy SockMan à vào Sai Gòn, TPHCM đi tao tiếp đón mày rất là nồng hậu, chi việc đang ngày, tháng, thứ mấy vào sai gon thôi ok chưa

Mày đi gửi tiền đi

canabis U.S.A
27-03-2013, 12:35 AM

t thì t thấy ông chả có cái vẹo gì nên đừng có nói tiền nong này nọ
vừa bảo đưa tiền x0g bh tiếc à :)))
nói thì làm còn k thì thôi bảo t k có cho nó chuẩn
cứ p? tỏ ra nguy hiểm lzi ?

sallya3
27-03-2013, 12:35 AM
tớ nghĩ cậu gửi qua là mai a trình nhà ta vào viện 95% đó =))
hay mình gửi qua cho mấy ông đến chỗ mình nhớ bắc ninh gần thôi qua đây xem làm trò trống gì =))

nh0cpr0vn
27-03-2013, 12:36 AM
ngày nào cũng cãi nhau không thấy chán hả mấy ông 1 điều nhịn là chín điêu lành thôi mỗi người nhìn 1 câu cho nó qua truyện

ZzGióRétzZ
^^

Thế thì bạn sai rồi nhé. Bên HP guild đó tên Hồi Sinh chứ ko phải LLB nhé

Mà clip thì mình cũng vẫn còn khi bên HS thua UB đây :))

Có muốn xem thì mình post lên cho ae xem ! ;))

Cậu chơi MU-HP chắc ko quên bang hội đại chiến chứ ;))

canabis U.S.A
hnay thứ 4 m gửi tiền cho ông sockman đi đúng sáng thừ 2 bố m vào xem m sủa gì k ?

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-03-2013, 12:38 AM
hnay thứ 4 m gửi tiền cho ông sockman đi đúng sáng thừ 2 bố m vào xem m sủa gì k ?

dm mày nếu thằng Tom gưi tiền cho mày hoặc SockMan mà mày ko vào TPHCM mày tính gì với bố, mày làm con chó nhé

Vodka_QuyenNang
[QUOTE=Vodka_QuyenNang;754881]

Nói nhiều cũng chẳng muốn nghe , tóm lại này cho dễ hiểu ,việc riêng thì thì tự giải quyết , pic kia nó có lôi HS , có lôi bố màyla vào ko , sao Duy cứ phải lôi UB , lôi LD vào làm gì .
Có cái gì giả tạo ở đây nhỉ:76;:76;:76; ko phải của riêng , thế chắc nhắn tin ủng hộ rồi , giờ thấy bán W thì lao vào đòi chia chác :)) như thế chắc là ủng hộ . Tôi chẳng rảnh xen vào làm gì , Cái tôi muốn nói là tối ko thích lôi những người đéo liên quan vào 1 chuyện chẳng liên quan thế thôi .

Còn cái chuyện bán đồ ấy , Duy lại càng đéo liên quan Duy à , đồ toi tôi bán , lúc nào tôi cầm đồ nha` Duy đi bán thì Duy hãy nói nhé . Thôi Cm cuối : việc đéo liên quan , đéo quan tâm

Chuyện bán đồ tôi nói cho bạn ông hiểu đấy, ông hiểu ko. Nó chả liên quan gì đến ông đâu mà tôi cũng chẳng mang người ko liên quan vào chuyện ko có. tự nhiên nhảy vào viết như ruồi ấy. Cả chuyện tôi với Minh Anh nữa nhé, please đừng làm ruồi

SockMan

3 người : tôi ông + RF , 3 a e lại có chuyến du lịch Sài gềnh rồi

canabis U.S.A
27-03-2013, 12:39 AM
hay mình gửi qua cho mấy ông đến chỗ mình nhớ bắc ninh gần thôi qua đây xem làm trò trống gì =))

đm về bắc ninh để đá phò à
đừng có bơ cái chuyện gửi tiền đi :))
cứ sủa hết cái này lại nhảy sang cái khác .... vớ vẩn vl :-j

sallya3
27-03-2013, 12:39 AM
t thì t thấy ông chả có cái vẹo gì nên đừng có nói tiền nong này nọ
vừa bảo đưa tiền x0g bh tiếc à :)))
nói thì làm còn k thì thôi bảo t k có cho nó chuẩn
cứ p? tỏ ra nguy hiểm lzi ?
đã ns không động đến nhau thì đưng gieo rắc rối ok. ông send tài khoản qua sdt : 0986817601
và cho tôi xin cái topic đúng chủ nhật tuần này ông có mặt tại bắc ninh, t thay lùn đón ông, dkm ông vẫn lành lặn đi về tôi quay video tự tử nhờ ng sống post cho ông xem đéo phải ns nhiều thấy nhíc được gửi tài khoản qua sdt

canabis U.S.A
27-03-2013, 12:40 AM
dm mày nếu thằng Tom gưi tiền cho mày hoặc SockMan mà mày ko vào TPHCM mày tính gì với bố, mày làm con chó nhé

t mà k vào t làm con m ok

sallya3
27-03-2013, 12:41 AM
đm về bắc ninh để đá phò à
đừng có bơ cái chuyện gửi tiền đi :))
cứ sủa hết cái này lại nhảy sang cái khác .... vớ vẩn vl :-j
dk gửi tiền mấy ông vào sài gòn tôi đéo đưọc đập phí $ ông à, mai lĩnh lương rồi 9củ8 + vs 2 củ ông cứ tính toán tiền đi lại đến bắc minh cho 3 mạng sao hợp lý tôi gửi tiền, à mà nhớ là KCN yên phong luôn nha.

ZzGióRétzZ
27-03-2013, 12:42 AM

Công nhận là thành tích xin đồ thì nhiều ;))

canabis U.S.A
27-03-2013, 12:43 AM
đã ns không động đến nhau thì đưng gieo rắc rối ok. ông send tài khoản qua sdt : 0986817601
và cho tôi xin cái topic đúng chủ nhật tuần này ông có mặt tại bắc ninh, t thay lùn đón ông, dkm ông vẫn lành lặn đi về tôi quay video tự tử nhờ ng sống post cho ông xem đéo phải ns nhiều thấy nhíc được gửi tài khoản qua sdt

t chả có tk l` gì đm sủa linh tinh vcl
m nghe cho rõ này
thư nhất gửi tk cho m x0g t xuống chỗ m làm cái l gì ?
còn đm m nghĩ là nếu t chết thì m còn mạng để về qay clip tự tử à :))
nghe ngu vcl

[___ Levis ___]
27-03-2013, 12:43 AM
Thế thì bạn sai rồi nhé. Bên HP guild đó tên Hồi Sinh chứ ko phải LLB nhé

Mà clip thì mình cũng vẫn còn khi bên HS thua UB đây :))

Có muốn xem thì mình post lên cho ae xem ! ;))

Cậu chơi MU-HP chắc ko quên bang hội đại chiến chứ ;))
Ông đéo đọc từ đầu à.....
Tôi cũng ko rảnh để nói thêm đâu....

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-03-2013, 12:44 AM
t mà k vào t làm con m ok

may thì còn cai tên tuổi hay chỗ đứng gì trong MU, hay la gữi tiền cho mày, mày chuồn mất chăc tao la thăng ngu hay, nếu thich lấy ac nao có tên tuổi G Leader vào nc với tao trong game Bemap007 bố sẽ gữi tiền cho mày

sallya3
lùn ơi mày thỏa thuận ok đi xong SMS cho tao 0986817601
mày nhứo quay video up sọt cho t xem đấy, chiều mia 5h t lĩnh lương chuyển khoản cho ;)) 4 củ mà có thằng ngậm mồm hết khệnh khạng t ok luôn

BlackCat123
3 người : tôi ông + RF , 3 a e lại có chuyến du lịch Sài gềnh rồi

Nếu vào SG cả tôi nữa,tôi 1 slot ,địa bàn cũ :)).Buồn cười nhất cái câu mày gửi đi :))

sallya3
27-03-2013, 12:45 AM
t chả có tk l` gì đm sủa linh tinh vcl
m nghe cho rõ này
thư nhất gửi tk cho m x0g t xuống chỗ m làm cái l gì ?
còn đm m nghĩ là nếu t chết thì m còn mạng để về qay clip tự tử à :))
nghe ngu vcl
t không pjo phải ra mặt mày hiểu không, trình đọ bản thân mày còn cách xa t nhiều lắm =))

canabis U.S.A
27-03-2013, 12:46 AM
may thì còn cai tên tuổi hay chỗ đứng gì trong MU, hay la gữi tiền cho mày, mày chuồn mất chăc tao la thăng ngu hay, nếu thich lấy ac nao có tên tuổi G Leader vào nc với tao trong game Bemap007 bố sẽ gữi tiền cho mày
đm đúng là cái giọng cò quay :))
thôi bố lậy con đừng sủa nữa bố ngứa zái lắm =))
đã k dám làm thì đừng nói ok còn 1 khi đã dám làm thì hãy sủa
bố dậy con mãi mà c0n k hiểu à :-ss ngu vãi loz ý

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 12:46 AM
Vào SG để làm gì thế, chia tiền với nhau à :)

sallya3
27-03-2013, 12:47 AM
t cũng dắn do chuyện này ông à còn mai ứng lương được ngay =))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-03-2013, 12:47 AM
Nếu vào SG cả tôi nữa,tôi 1 slot ,địa bàn cũ :)).Buồn cười nhất cái câu mày gửi đi :))

riêng chủ G TheOne ko thù ko oán thì tránh ra 1 bên, còn nếu bạn khẳng định với tôi là uh tao là cùng LM Leader tao sẽ bênh vực, tao sẽ sống chết có nhau với a SockCau riêng bạn mình sẽ tận tình tiếp đón ok chưa

sallya3
27-03-2013, 12:48 AM
riêng chủ G TheOne ko thù ko oán thì tránh ra 1 bên, còn nếu bạn khẳng định với tôi là uh tao là cùng LM Leader tao sẽ bênh vực, tao sẽ sống chết có nhau với a SockCau riêng bạn mình sẽ tận tình tiếp đón ok chưa
đẹp cho 1 đàn.........

RF_(-.-)
anh ơi lên máy bay họ không cho mang súng đâu anh ạ

BlackCat123

Tự nhiên thấy ông nào bảo rủ vào SG chi tiền vé máy bay :)) thích quá đăng kí 1 slot đi cho vui :)).

canabis U.S.A

thì rõ là thế mà :))
thế thì ms có tiền đánh lô chứ :))

dkn193
27-03-2013, 12:49 AM
có gì hot thế em :))

sallya3
anh ơi lên máy bay họ không cho mang súng đâu anh ạ
ôi hàng nóng :110;

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
lùn ơi mày thỏa thuận ok đi xong SMS cho tao 0986817601
mày nhứo quay video up sọt cho t xem đấy, chiều mia 5h t lĩnh lương chuyển khoản cho ;)) 4 củ mà có thằng ngậm mồm hết khệnh khạng t ok luôn

thôi thôi, mày thằng chém gió vớ vẩn lấy nick forum lõm công kích mình, mình gữi tiền gữi tiền rồi nó chuồn mất thì suy ra mình lại ngu đó TOm à

canabis U.S.A
27-03-2013, 12:50 AM

thôi m câm cme nó mõm vào
hay p? để t đi mua giọ mõm nhé :-j

canabis U.S.A
27-03-2013, 12:51 AM
thôi thôi, mày thằng chém gió vớ vẩn lấy nick forum lõm công kích mình, mình gữi tiền gữi tiền rồi nó chuồn mất thì suy ra mình lại ngu đó TOm à

thôi mẹ cái kiểu vừa đấm vừa xoa đi :-j
xoắn thì nói con xin bố tha cho con thì nói 1 câu k ai qtam đâu :)))

RF_(-.-)
27-03-2013, 12:52 AM
anh em cứ xác định là đi máy bay thì chỉ đi tay không thôi. em nghĩ đi tàu bắc nam hơn đấy ^^

SockMan
27-03-2013, 12:54 AM

Thế này là 4 slot , 4 củ có vẻ ko đủ :))

canabis U.S.A
27-03-2013, 12:54 AM
anh em cứ xác định là đi máy bay thì chỉ đi tay không thôi. em nghĩ đi tàu bắc nam hơn đấy ^^

thế nghĩ cái thg trình chó kia nó định làm gi mình
t nuôi nó từ bé nên biết mà
kiểu vừa lấy đc con phò đầu đường xó chợ về nó chửi cho nh nên mạnh mồm đc tí ý mà :))))))))))

SockMan
27-03-2013, 12:55 AM
thế nghĩ cái thg trình chó kia nó định làm gi mình
t nuôi nó từ bé nên biết mà
kiểu vừa lấy đc con phò đầu đường xó chợ về nó chửi cho nh nên mạnh mồm đc tí ý mà :))))))))))

Hay lại chung tiền mởi Bạn Trình ra Bắc chơi nhỉ

RF_(-.-)
27-03-2013, 12:55 AM
Thế này là 4 slot , 4 củ có vẻ ko đủ :))

tàu hoả thì có 750k/1 vé giường nắm từ đây vào TPHCM. 2 ngày 1 đêm. hàng vác thoải mái. em thì yếu không đánh được ai đâu em chỉ đứng ngoài bắn tỉa thôi. bắn nó không chết chắc không đi tù đâu nhỉ

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-03-2013, 12:56 AM
thôi tao ngủ Tom ơi, tao sợ các thánh UB quá toàn đấu võ mòm pp

BlackCat123
27-03-2013, 12:56 AM
tôi chỉ thấy các bạn quan trọng hoá cái vấn đề game gủng lên tầm cao mới,người muốn yên mà các bạn k cho yên tôi cm cho giải nhiệt thôi.Còn cái bạn sallya3 t chưa đả động gì đến bạn đâu?đi làm rồi đúng không?Cái cách thể hiện =khoe lấy lương đưa tiền người khác để kick đông mâu thuẫn :)) thì từ giờ t cũng k dám cm với bạn câu nào đâu :)) bạn cũng có nghề tôi cũng có nghề,mà cái nghề của tôi tôi đéo dám động đến ai trước còn tôi cũng đéo sợ thằng nào động đến tôi đấy đừng có ra vẻ bạn ạ:)) game là game thôi để cả cái sdt lên làm gi ^^

canabis U.S.A
27-03-2013, 12:58 AM
Hay lại chung tiền mởi Bạn Trình ra Bắc chơi nhỉ

đm thế thì nhận ngay =))

RF_(-.-)
27-03-2013, 12:59 AM
em thấy hay thôi mời thằng trình nó uống ly mỡ trăn được rồi.

canabis U.S.A
27-03-2013, 12:59 AM
thg óc cho nhìn đã thấy thiểu k ngủ đi thì định ăn thịt bố m à =))
bảo con vợ m cẩn thận đấy k bố m cho ngựa uống thuốc kick dục x0g cho con vợ m vào đấy =))

SockMan
27-03-2013, 01:00 AM
tôi chỉ thấy các bạn quan trọng hoá cái vấn đề game gủng lên tầm cao mới,người muốn yên mà các bạn k cho yên tôi cm cho giải nhiệt thôi.Còn cái bạn sallya3 t chưa đả động gì đến bạn đâu?đi làm rồi đúng không?Cái cách thể hiện =khoe lấy lương đưa tiền người khác để kick đông mâu thuẫn :)) thì từ giờ t cũng k dám cm với bạn câu nào đâu :)) bạn cũng có nghề tôi cũng có nghề,mà cái nghề của tôi tôi đéo dám động đến ai trước còn tôi cũng đéo sợ thằng nào động đến tôi đấy đừng có ra vẻ bạn ạ:)) game là game thôi để cả cái sdt lên làm gi ^^

Tư cách người công an Nhân dân đây rồi :))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-03-2013, 01:00 AM

nảy giờ ở đây Sallya3 và tôi ko có động chạm gi đến bạn đâu BlackCat à, khuya rồi 1h đêm bạn cũng rảnh rôi lên đây comment đó, còn đây la topic liên quan đến a pro RF, bạn cần chi ma phải như vậy, hay là bạn trong LM, bạn phải bênh vực tụi nó

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 01:01 AM
Toàn miên man đi vào tận Nam bão ở VN vào đất liền cũng ko đi đc xa như thế đâu các cậu à

0975669655
27-03-2013, 01:02 AM
lại chửi nhau rồi !

BlackCat123
27-03-2013, 01:04 AM
nảy giờ ở đây Sallya3 và tôi ko có động chạm gi đến bạn đâu BlackCat à, khuya rồi 1h đêm bạn cũng rảnh rôi lên đây comment đó, còn đây la topic liên quan đến a pro RF, bạn cần chi ma phải như vậy, hay là bạn trong LM, bạn phải bênh vực tụi nó

Lm là 1 phần,người ta đi rồi,thì thôi,nói này nói nọ làm cái gì,làm ức chế cả 2 bên,bạn nói người khác chẳng lẽ cấm người khác không cm lại à,còn cái bạn sally3 nói ai là đàn? Đàn anh à :)).Cám ơn nhé :))

canabis U.S.A
27-03-2013, 01:04 AM
Toàn miên man đi vào tận Nam bão ở VN vào đất liền cũng ko đi đc xa như thế đâu các cậu à

t thì t chả qan tâm lắm về mấy cái chuyện này nhưng mà cái thằng trình chó kia nó sủa
thì trên danh nghĩa là bố nó thì t p? dạy nó thôi =)) ông thôg cảm

ZzGióRétzZ
27-03-2013, 01:06 AM
;754976']Ông đéo đọc từ đầu à.....
Tôi cũng ko rảnh để nói thêm đâu....

Ông bảo bên HP SV Đấu Sĩ tên LLB.

Bản thân ông chơi ông còn quên tôi nói hộ thôi :))

Chứ bọn ông thế nào liên quan đéo gì đến tôi đâu :))

RONG
27-03-2013, 01:33 AM
dk gửi tiền mấy ông vào sài gòn tôi đéo đưọc đập phí $ ông à, mai lĩnh lương rồi 9củ8 + vs 2 củ ông cứ tính toán tiền đi lại đến bắc minh cho 3 mạng sao hợp lý tôi gửi tiền, à mà nhớ là KCN yên phong luôn nha.
Kinh nhở . Kiếm tiền thì không biết được bao nhiểu mà cũng bày đặt post lên forum thế này :)) . Oi zzz . Lại 1 thằng sĩ diện dỏm :))

Destroy2711
27-03-2013, 04:32 AM
chang biet chuyen gi, up cai cho hay =))

Odysseus
27-03-2013, 04:41 AM
Cũng bth, ko quan tâm nhưng LD đừng ngạo mạn quá, cá nhân tôi off Mu khá lâu nhưng theo trí nhớ của tôi thì các bạn ko tơi mức như các bạn nói đâu (NuiLua, chả biết ai còn nhớ)

[___ Levis ___]
27-03-2013, 05:47 AM
Ông bảo bên HP SV Đấu Sĩ tên LLB.

Bản thân ông chơi ông còn quên tôi nói hộ thôi :))

Chứ bọn ông thế nào liên quan đéo gì đến tôi đâu :))
Tôi đã ko thèm nói rồi lại còn....
Lúc bọn tôi chơi MU - HP chắc gì ông đã chơi mà to m,ồm....
Để tôi nói cho mà nghe nhé.... Cái MU HP đầu tiên là ông tung tầm acc LinhXinh olaf chủ G HoiSinh sau 1 tháng khi G đã đông dủ các ae thì lúc đó mới chuyển sang LaoLaBem....
Lúc chuyển tên G sang LaoLaBem thì SV vừa tròn 1 tháng và đc DGT lúc đó LinhXinh bắt đầu mới đổi tên thành TungPro hỏi lại mấy người chơi MU lâu năm ở G ông đi.... :)) Bao nhiêu SV tôi làm LDCT ở G mà ông còn cứ cãi già mồm thì cũng chịu ông rồi.......
còn đây là cái clip chuaanr bị CTC của SV DSHK nhìn rõ xem tên G là gì nhé : http://www.youtube.com/watch?v=KP6RlxBRyNY
Còn đây là Clip War G với G bạn à nhầm G UB còn bạn có chơi hay ko hay tên nv là gì thì tôi cũng chẳng biết : http://www.youtube.com/watch?v=lAZ-Yu0aq0E
Còn gì để nói nữa không.... tôi đã ko thèm nói rồi mà bạn còn cứ thích líu kéo :))
Có khi lúc bọn tôi chơi ông chẳng biết cái con khỉ gì về MU cũng lên :)) ( TÔI ĐUÀ THÔI ĐỪNG TƯỞNG THẬT NHÉ )

Extracting
27-03-2013, 06:54 AM
;755063']Tôi đã ko thèm nói rồi lại còn....
Lúc bọn tôi chơi MU - HP chắc gì ông đã chơi mà to m,ồm....
Để tôi nói cho mà nghe nhé.... Cái MU HP đầu tiên là ông tung tầm acc LinhXinh olaf chủ G HoiSinh sau 1 tháng khi G đã đông dủ các ae thì lúc đó mới chuyển sang LaoLaBem....
Lúc chuyển tên G sang LaoLaBem thì SV vừa tròn 1 tháng và đc DGT lúc đó LinhXinh bắt đầu mới đổi tên thành TungPro hỏi lại mấy người chơi MU lâu năm ở G ông đi.... :)) Bao nhiêu SV tôi làm LDCT ở G mà ông còn cứ cãi già mồm thì cũng chịu ông rồi.......
còn đây là cái clip chuaanr bị CTC của SV DSHK nhìn rõ xem tên G là gì nhé : http://www.youtube.com/watch?v=KP6RlxBRyNY
Còn đây là Clip War G với G bạn à nhầm G UB còn bạn có chơi hay ko hay tên nv là gì thì tôi cũng chẳng biết : http://www.youtube.com/watch?v=lAZ-Yu0aq0E
Còn gì để nói nữa không.... tôi đã ko thèm nói rồi mà bạn còn cứ thích líu kéo :))
Có khi lúc bọn tôi chơi ông chẳng biết cái con khỉ gì về MU cũng lên :)) ( TÔI ĐUÀ THÔI ĐỪNG TƯỞNG THẬT NHÉ )
Bá đạo :))

CristianoRonaldo
27-03-2013, 06:59 AM

Xem lại lời nói đi nhé Em Gái gì gì ơi! phát ngôn ra thì phải suy nghĩ xem mình đang nói gì! là con gái nên mọi người ko chấp thôi

Extracting
27-03-2013, 07:05 AM
Ở đây ko phải là đàn cẩu của WL
bạn xem lại xem nào.. có cả đàn cẩu của LD ko
Nói ai trước thì nhìn lại mình nhé..!!

nhocvn9x
27-03-2013, 07:25 AM
mẹ việc của ai người đó giải quyết nk vào chém gió làm gì không biết nữa .nóng với chả lạnh k biết thể hiện cái gì nữa không biết. thịt người không bán ngoài chợ và có bán cũng k chắc thằng nào ở đây dám mua đâu nhé các bạn trẻ.....

caub0m
27-03-2013, 07:25 AM
Xin lỗi bạn chứ bạn vào đây khoe lương à? Nhà bạn có điều kiện à? 9 Củ bạn nói có vẻ dân chơi nhỉ

Bạn bảo bạn gửi tiền cho người chưa gặp mặt 1 lần à. Xin lỗi bạn chứ Bố Mày Đố

Bạn nói kiểu như Xã hội đen đấy nhỉ lấy mạng người khác như trong phim tớ sợ bạn quá rồi đấy

Bạn có đủ bản lĩnh thì làm đi. Nói thì nhiều mà chả thấy làm được gì đúng là trên mạng nói cái gì cũng hay cái gì cũng nhất

Vãi bạn Tỉnh Bắc Ninh

caub0m
27-03-2013, 07:27 AM
Xin lỗi bạn chứ bạn vào đây khoe lương à? Nhà bạn có điều kiện à? 9 Củ bạn nói có vẻ dân chơi nhỉ

Bạn bảo bạn gửi tiền cho người chưa gặp mặt 1 lần à. Xin lỗi bạn chứ Bố Mày Đố

Bạn nói kiểu như Xã hội đen đấy nhỉ lấy mạng người khác như trong phim tớ sợ bạn quá rồi đấy

Bạn có đủ bản lĩnh thì làm đi. Nói thì nhiều mà chả thấy làm được gì đúng là trên mạng nói cái gì cũng hay cái gì cũng nhất

Vãi bạn Tỉnh Bắc Ninh

Mình Trích dẫn bài của bạn sally... gì gì đó mà thiếu :(

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 09:03 AM
Nói miên man quá, topic trên tôi nói lần lượt các câu mà cậu RF_(-.-) viết tôi thôi, tôi viết trên kia đều từ căn cứ từ pic của cậu ta mà ra. Giỏi bịa đặt vào lại chối, ăn nói thư truyền thuyết. Toàn chém thành tích như thật, mà ko hiểu tất cả câu chuyện ntn :) . Vẫn câu nói cũ : TINH TƯỚNG VỪA THÔI :)

lxcard
27-03-2013, 09:06 AM
vấn Like nhiêt tính cho câu nói này_ TINH TƯỚNG VỪA THÔI _:22;

Chả Lẽ Là Dell =))
27-03-2013, 09:07 AM
đây là nói thật chứ các bạn Leaders tưởng mạnh mà có quyền thick nói sao thì nói. Chán cho 1 G mà chả ai coi là vd :))

MrKen
27-03-2013, 09:25 AM
Này Duy này tôi xin nói luôn với bạn UB là UB còn LD là LD nhé 2 cái hoàn toàn khác bạn nhé

Còn tôi cảm thấy LD chưa làm 1 cái gì hổ thẹn với AE LM cả

Còn chúng tôi có đồ thì chúng tôi bán , chúng tôi chán thì chúng tôi nghỉ

Chỉ muốn ra đi thanh thản thật đấy nhưng hãy xem lại nhưng pic bới móc nhé

Cái cách chơi của các bạn là gì : nói thẳng 1 câu là đến tàn sv rồi

Người fulll đồ từ đầu đến đít mới dám ra đường pk à :)

Mu lậu được 3 tháng tồn tại 1sv , bây h hết 2 tháng các bạn mới đi pk à

Xin lỗi nhé bọn tôi pk chán rồi

Bạn về hỏi lại bạn AnhDuong xem 1 ngày bị tôi đóng cửa mấy tiếng trên k4 G bạn ai ra giúp hok

Mở mồm nói câu anh em mà anh em bị hiếp mặc kệ à

Còn tôi đã on thì không bao h có chuyện G tôi bị đóng cửa đâu nhé

Tôi trả biết các bạn pro ra sao chứ cứ full đồ từ đầu đến chân thì thằng gà nó cũng pk được =))

Còn bọn tôi nghỉ không phải vì sợ mà vì cả ngày đứng trên k4 sv pk trả có 1 G bên LM AEHN nào ra pk cả :))

Đấy nói thế cho nó ngắn và gọn

quisumu
27-03-2013, 09:43 AM
Này Duy này tôi xin nói luôn với bạn UB là UB còn LD là LD nhé 2 cái hoàn toàn khác bạn nhé

Bạn về hỏi lại bạn AnhDuong xem 1 ngày bị tôi đóng cửa mấy tiếng trên k4 G bạn ai ra giúp hok

Tôi trả biết các bạn pro ra sao chứ cứ full đồ từ đầu đến chân thì thằng gà nó cũng pk được =))

Còn bọn tôi nghỉ không phải vì sợ mà vì cả ngày đứng trên k4 sv pk trả có 1 G bên LM AEHN nào ra pk cả :))

K7 sv5 ko ăn đc cút,CTC chết nhiều sợ,tiền tiêu hết bán,trong sv bị cô lập chửi nhiều nghỉ.UB là cái gì:Ăn Bốc Cứt LD là cai gì:Lượn Đi cho nc nó trong

MrKen
27-03-2013, 09:49 AM
K7 sv5 ko ăn đc cút,CTC chết nhiều sợ,tiền tiêu hết bán,trong sv bị cô lập chửi nhiều nghỉ.UB là cái gì:Ăn Bốc Cứt LD là cai gì:Lượn Đi cho nc nó trong

Rồi rồi lấy cái nick 9 ra mà nc

Ra dáng 1 con người đi

Chứ nếu vẫn cái hành vi của con súc vật thì thôi next nhé :)

sallya3
27-03-2013, 09:55 AM
Ns chung là rút rồi thì biên mẹ đi cho có vẹo, ns nhiều ns dai thành ns dại

quisumu
27-03-2013, 09:58 AM
Rồi rồi lấy cái nick 9 ra mà nc

Ra dáng 1 con người đi

Chứ nếu vẫn cái hành vi của con súc vật thì thôi next nhé :)

awata là bố mày à:Biến tao cứ nói đúng y rằng cm chửi, hài

MrKen
27-03-2013, 09:58 AM
Ns chung là rút rồi thì biên mẹ đi cho có vẹo, ns nhiều ns dai thành ns dại

Mày vui nhất còn gì thoát kiếp ăn hành :))

EAKAR
27-03-2013, 10:00 AM
Đéo gọi = chị nẵu thằng này có 16 tuổi thôi mà nó cũng bik. SỐng đời đéo có ai là chó chỉ là sống k đúng cách của 1 con người. Vs bạn nói lũ cẩu của WL thế nhìn lại G mình sem ntn nhé. Nói thằng ra là bạn + G bạn chơi vs chó ak :)) thê khác đéo j nói mình + G mình là chó. Thôi k nói nhiều nữa. SỐng sao cho đẹp là đc rồi

sallya3
27-03-2013, 10:03 AM
Mày vui nhất còn gì thoát kiếp ăn hành :))
Vâng cảm ơn. Chả có vẹo la gì, Cut được rồi đấy

Tadepzai
27-03-2013, 10:14 AM

em ơi em học trường nào nó dậy em câu này thế...để a lên xem cái mặt mũi cái trường nó dậy em như nào:))

EAKAR
27-03-2013, 10:15 AM
Chung Tâm dáo dục thường xuyên :))
em ơi em học trường nào nó dậy em câu này thế...để a lên xem cái mặt mũi cái trường nó dậy em như nào:))

Tadepzai
27-03-2013, 10:18 AM
Chung Tâm dáo dục thường xuyên :))

trường ý dậy cả TS mu à:))

EAKAR
27-03-2013, 10:20 AM
THôi đừng cmt nữa a k claij bị kêu là dog đấy =))
trường ý dậy cả TS mu à:))

Tadepzai
27-03-2013, 10:24 AM
THôi đừng cmt nữa a k claij bị kêu là dog đấy =))

ù té thôi :))

Nguyễn Thu
27-03-2013, 10:53 AM
chà topic của a Pro Ares tự RF host dữ đến 19 trang rồi=))=))

ThykSock
27-03-2013, 10:55 AM
Quá hay :24;

R u b y
27-03-2013, 11:03 AM
trang này hay ghê . sỉa sói nhau đến 19 trang rồi :11;

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 11:12 AM

Cậu nói là 2 nhưng ko là những người khác trong G cậu coi nó là 2 nhé, và đặc biệt người mà mình đề cập ở topic trên cậu hiểu chứ ?

Cậu nói LM LD cậu chưa làm điểu gì hổ thẹn với AE LM cả. Cái đấy tôi ko biết thứ 1 vì tôi chả ở trong LM, thứ 2 tôi cũng chả quan tâm và tôi cũng chẳng bảo các cậu gì liên quan đến " Hổ Thẹn " ở đây cả.

Cậu có đồ cậu bán, ko chơi cậu nghỉ. Tôi bảo gì cậu à, tôi đang bảo bạn của cậu nói tôi chơi mu bán đồ kiếm tiền gì gì đấy và tôi chỉ nói dẫn chứng cho bạn cậu biết để mà đừng " ăn không nói có" nhận xét về nhau = mấy cái văn tinh tướng đấy nhé, cậu có hiểu được ko ?

Cách chơi của bọn tôi là gì là sao ? cậu muốn nói đến vấn đề Pk à ??? Ai thì tôi ko biết nhưng ở Sv Quyền Năng còn có thời gian onl nhiều hay đi PK chứ, bên Thái Dương thật sự thời gian tôi có rất ít để onl MU với AE và tôi phải mua nick để chơi đấy. MU lậu thì sao, cậu thích thì chơi ko chơi thì nghỉ thôi, chả ai ép đc cậu chơi cả nhé.

Hỏi AnhDuong làm sao, cậu muốn khoe cậu PK giỏi quá à, giết rồi đóng cửa được AnhDuong thì là thành PRO à. Đóng cửa k4 4 tiếng cơ mà :)) Cậu pro thật đấy :)) Cậu onl là G cậu ko bị đóng cửa à ! sao hôm trc tôi chỉ đc nghe kể là bọn DD đòi đóng cửa K4 , AE LM lên PK đc 1 tí chúng nó thấy đông quá lại bảo đông này nọ đòi solo còn khen LM AeHaNoi hack pro :)) trong chỗ DD đấy có tên cậu đấy AnhHungNup à, mà nghe đâu nick đấy bị blog vì hack rồi mà nhỉ :-?

Full đồ từ đầu đến chân là cậu muốn nói về việc gì ? Cậu bảo bọn tôi mặc Full đủ Set : Mũ + Áo + Tay + Quần + Chân + 2 Ring + 1 Pen + 1 Wing à hay là làm sao. Hay là bọn tôi Ép được Sét Truyền Thuyết Full op + 15 :))
Tôi chả bao giờ rao bán đồ như cậu nên cậu ko biết là đúng rồi :)) Đồ tôi ấy đọc qua pic bán đồ của cậu tôi thấy tự ti lắm :)) Có hứng thú ấy cứ tầm 4-7h chiều qua LOREN HIỆU SÁCH mình cho cậu tý kiến thức về đồ của mình ;)

Trong PK có lúc thắng lúc thua mà, có nhiều lý do + nguyên nhân lắm. Nhưng trận CTC là tổng thể lực lượng được phản ánh rõ nhất cho các bạn thêm hiểu biết. 2 Trận CTC vừa qua đến giờ phút này là cho cả 2 LM đủ hiểu rồi.

Extracting
27-03-2013, 11:28 AM
Cậu nói là 2 nhưng ko là những người khác trong G cậu coi nó là 2 nhé, và đặc biệt người mà mình đề cập ở topic trên cậu hiểu chứ ?

Cậu nói LM LD cậu chưa làm điểu gì hổ thẹn với AE LM cả. Cái đấy tôi ko biết thứ 1 vì tôi chả ở trong LM, thứ 2 tôi cũng chả quan tâm và tôi cũng chẳng bảo các cậu gì liên quan đến " Hổ Thẹn " ở đây cả.

Cậu có đồ cậu bán, ko chơi cậu nghỉ. Tôi bảo gì cậu à, tôi đang bảo bạn của cậu nói tôi chơi mu bán đồ kiếm tiền gì gì đấy và tôi chỉ nói dẫn chứng cho bạn cậu biết để mà đừng " ăn không nói có" nhận xét về nhau = mấy cái văn tinh tướng đấy nhé, cậu có hiểu được ko ?

Cách chơi của bọn tôi là gì là sao ? cậu muốn nói đến vấn đề Pk à ??? Ai thì tôi ko biết nhưng ở Sv Quyền Năng còn có thời gian onl nhiều hay đi PK chứ, bên Thái Dương thật sự thời gian tôi có rất ít để onl MU với AE và tôi phải mua nick để chơi đấy. MU lậu thì sao, cậu thích thì chơi ko chơi thì nghỉ thôi, chả ai ép đc cậu chơi cả nhé.

Hỏi AnhDuong làm sao, cậu muốn khoe cậu PK giỏi quá à, giết rồi đóng cửa được AnhDuong thì là thành PRO à. Đóng cửa k4 4 tiếng cơ mà :)) Cậu pro thật đấy :)) Cậu onl là G cậu ko bị đóng cửa à ! sao hôm trc tôi chỉ đc nghe kể là bọn DD đòi đóng cửa K4 , AE LM lên PK đc 1 tí chúng nó thấy đông quá lại bảo đông này nọ đòi solo còn khen LM AeHaNoi hack pro :)) trong chỗ DD đấy có tên cậu đấy AnhHungNup à, mà nghe đâu nick đấy bị blog vì hack rồi mà nhỉ :-?

Full đồ từ đầu đến chân là cậu muốn nói về việc gì ? Cậu bảo bọn tôi mặc Full đủ Set : Mũ + Áo + Tay + Quần + Chân + 2 Ring + 1 Pen + 1 Wing à hay là làm sao. Hay là bọn tôi Ép được Sét Truyền Thuyết Full op + 15 :))
Tôi chả bao giờ rao bán đồ như cậu nên cậu ko biết là đúng rồi :)) Đồ tôi ấy đọc qua pic bán đồ của cậu tôi thấy tự ti lắm :)) Có hứng thú ấy cứ tầm 4-7h chiều qua LOREN HIỆU SÁCH mình cho cậu tý kiến thức về đồ của mình ;)

Trong PK có lúc thắng lúc thua mà, có nhiều lý do + nguyên nhân lắm. Nhưng trận CTC là tổng thể lực lượng được phản ánh rõ nhất cho các bạn thêm hiểu biết. 2 Trận CTC vừa qua đến giờ phút này là cho cả 2 LM đủ hiểu rồi.

The' này bảo học dốt văn =))
ai mà tin đc.. viết hay vkl :19;

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-03-2013, 11:28 AM

like mạnh =))=))=))=))=))=))=))=))

DaiDuongXanh
27-03-2013, 11:46 AM
The' này bảo học dốt văn =))
ai mà tin đc.. viết hay vkl :19;
bác Công An có vẻ thick những tpic này nhì :))

Nguyễn Thu
27-03-2013, 11:48 AM
Chuyện tình lan và điệp là 1 chuyện tình cay đắng;))

Fren
27-03-2013, 11:48 AM
RF ------------Đâu Nhỉ =))Im quá

Extracting
27-03-2013, 11:50 AM
bác Công An có vẻ thick những tpic này nhì :))

Mình là người ngoài nhưng thấy bác Vodka nói đúng =))

Fren
27-03-2013, 11:52 AM
Nếu Như các cụ ngày xưa ...thì là..
Kiếu như bị Chủ oánh ảng đau quá là Chui vào gầm chạn. =))
Ak Ak Các cụ gọi là chó chui gầm chạn. =))

Nguyễn Thu
27-03-2013, 11:54 AM
nhân vật chính hôm nay chưa xuất hiện nhĩ =))=))=))

ThykSock
27-03-2013, 11:54 AM
Bài viết không thể chê vào đâu đc =))

o0oGeMzo0o
27-03-2013, 11:55 AM
toàn anh hùng bàn phím, hóng đổ máu =p~

Nguyễn Thu
27-03-2013, 12:01 PM
nhân chính của chúng ta đâu rồi nhĩ ;))

ImSorry
27-03-2013, 12:08 PM
1like cho GS.... :))

Nguyễn Thu
27-03-2013, 12:20 PM
cn ctc ko biết sao đây :))

MrKen
27-03-2013, 12:24 PM

Xem lại bài viết của bạn nhé

Đây là SV TD là sv đầu tiên LD ra đời vì thế đừng có gộp chung Ub-LD như cậu viết

Acc AnhHungNup có 2 người chơi nhé bạn

Tôi cầm acc chưa bao h thở ra 1 câu đông quá rồi hack pro nọ kia

Có thằng kia nó cầm thì bị quay clip chứ tôi mà hack thì đừng có mơ bắt được

Còn xin lỗi bạn chơi game có thời gian hay hok là việc của bạn tôi quan tâm làm cái gì

Ờ thì đồ tôi cùi rồi ok , tôi có gì tôi bán cái đấy sao phải tự ti nhỉ :)

Còn vẫn như trên tôi trả thuộc thể loại mặc đồ đẹp đứng uỷ thác đâu :))

Còn uk thì cùi đấy cùi thế mà cậu ăn được tôi chưa

Nói cái giọng tao hok bao h bán đồ như chúng mày :))

Thế có đồ mang bán thì phạm pháp hay gì hả cậu

Còn trận CTC thì làm sao

Trong lúc bọn tôi đã biết quá rõ là cái đài PA nó lỗi và ra ngoài pk

Thì bọn cậu quá thông minh nên cứ đâm đầu vào để PA :))

Uk mà cứ cho là CTC cậu win đi ( mặc dù là không phải vậy )

Còn cái vấn đề Mu lậu hay không ý tôi nói là thời gian chơi ở 1 sv :))

Còn tôi có chơi hay hok cậu chưa bao h đáng để tôi phải suy nghĩ :))

RF_(-.-)
27-03-2013, 12:27 PM
còn đéo biết thằng nào TINH TƯỚNG TO MỒM đâu vodka ạ. tôi đéo dỗi hơi đến mức tự nhiên rảnh đi lập topic nói đểu bạn đâu. bạn nói cái đéo gì bạn cũng phải nghĩ. còn tôi đéo nói gì nữa đâu. ai hiểu thế nào thì hiểu.

[___ Levis ___]
27-03-2013, 12:33 PM

Đây là SV TD là sv đầu tiên LD ra đời vì thế đừng có gộp chung Ub-LD như cậu viết

Còn xin lỗi bạn chơi game có thời gian hay hok là việc của bạn tôi quan tâm làm cái gì

Còn trận CTC thì làm sao

Tôi nhớ không nhầm thì bạn này ngay xưa chơi con DL 0o0Ken0o0 thì phải .... =))
Nếu k có cái vụ '' 5m '' thì chắc đời đời kiếp kiếp vẫn thế thôi chứ ngóc đầu lên thế đéo nào đc. Sau vụ đấy thì từ 2 sv MU HN gần đây mới có tí cứt chứ ko thì có cái tên tuổi đéo gì trong làng giải trí.....

Nguyễn Thu
27-03-2013, 12:35 PM
nhân vật chính cũa chúng ta đả xuất hiện=))=))=))=))

MrKen
27-03-2013, 12:39 PM
;755377']Tôi nhớ không nhầm thì bạn này ngay xưa chơi con DL 0o0Ken0o0 thì phải .... =))
Nếu k có cái vụ '' 5m '' thì chắc đời đời kiếp kiếp vẫn thế thôi chứ ngóc đầu lên thế đéo nào đc. Sau vụ đấy thì từ 2 sv MU HN gần đây mới có tí cứt chứ ko thì có cái tên tuổi đéo gì trong làng giải trí.....

Xin lỗi chứ Cường ơi tớ đéo muốn nói đến bạn đâu

SV QN bạn ntn bạn biết rõ quá rồi

Mang từng cái sừng đi bán nợ 50k thì đòi mấy lần mới trả :))

Bạn nghĩ bạn là hay à

Thử ra chơi 1 Mu khác xem bạn có cái vẹo loz gì hay lại ăn hành từ đầu đến cuối

RF_(-.-)
27-03-2013, 12:40 PM

Bạn nghĩ bạn là hay à

chuẩn vkl à quên mình không nói gì nữa suỵt

sallya3
27-03-2013, 12:41 PM
;755377']Tôi nhớ không nhầm thì bạn này ngay xưa chơi con DL 0o0Ken0o0 thì phải .... =))
Nếu ko có event Tết nó đéo pjo đuôi được top sv mình tham gi mu khi sv open duoc 2 tuần nên đúng sau nó 1 tý. Dk bá đạo pk ai cũng biết sao nó ko solo boss hay ăn Kull nhể

Fren
27-03-2013, 12:48 PM
Nhân Vật chính có mấy bài viết khác viết có vẻ ngon lành lắm mà.
Xúc Động lắm mà :44;
Thế mà hôm nay nóng quá =))
Chắc là ức chế VL.
sáng giờ ko thấy đâu mình tưởng là Chủ Oánh. chui gầm chạn rồi =))

Nguyễn Thu
27-03-2013, 12:49 PM
Nhân Vật chính có mấy bài viết khác viết có vẻ ngon lành lắm mà.
Xúc Động lắm mà :44;
Thế mà hôm nay nóng quá =))
Chắc là ức chế VL.
sáng giờ ko thấy đâu mình tưởng là Chủ Oánh. chui gầm chạn rồi =))

=))=))=))=))=))=))=)) Chủ Oánh, chui gầm chạn mới VL

[___ Levis ___]
27-03-2013, 12:58 PM

Bạn nghĩ bạn là hay à

^^ MU # là MU nào tôi chơi bao cái MU rồi còn gì bạn có làm đc cái vẹo gì ko> =))
Tôi nợ 50k chuẩn rồi chơi game vui vẻ là chính pk - săn đồ - buôn bán từng cái sưng 50k/1 mà mỗi lần 10 - 20 cái sừng thì cũng nhiều phết ấy chứ :))
Còn tôi ko ol thôi chứ 500k tôi còn cho Minhbun92 mua w3 đc chứ 50k của bạn đã là gì.... vả lại tôi cũng ko hay ol nên tôi cũng quên là tôi nợ bạn 50k ( quên thì ai chẳng có lúc quên chứ tôi chưa ăn quỵt của bạn ) còn tiền thì tôi chưa bao h thiếu ..... :))
Tôi có gì hay làm gì tôi đều tự nhận cả chứ không biện minh chày cối như 1 số người đâu.... Dám làm ko dám nhận.... Tung hô cứ như là pro :))
Còn bạn từ trước đến h nói luôn đối với tôi bạn chưa bao h có vẹo gì cả..... :))

sallya3
27-03-2013, 01:12 PM
;755409']^^ MU # là MU nào tôi chơi bao cái MU rồi còn gì bạn có làm đc cái vẹo gì ko> =))
Tôi nợ 50k chuẩn rồi chơi game vui vẻ là chính pk - săn đồ - buôn bán từng cái sưng 50k/1 mà mỗi lần 10 - 20 cái sừng thì cũng nhiều phết ấy chứ :))
Còn tôi ko ol thôi chứ 500k tôi còn cho Minhbun92 mua w3 đc chứ 50k của bạn đã là gì.... vả lại tôi cũng ko hay ol nên tôi cũng quên là tôi nợ bạn 50k ( quên thì ai chẳng có lúc quên chứ tôi chưa ăn quỵt của bạn ) còn tiền thì tôi chưa bao h thiếu ..... :))
Tôi có gì hay làm gì tôi đều tự nhận cả chứ không biện minh chày cối như 1 số người đâu.... Dám làm ko dám nhận.... Tung hô cứ như là pro :))
Còn bạn từ trước đến h nói luôn đối với tôi bạn chưa bao h có vẹo gì cả..... :))

Thế này nó mà còn ns duoc thì giỏi

Fren
27-03-2013, 01:34 PM
Tớ nói có sai đâu Chủ Oánh chui gầm chạn. =))
Các cụ thường nói mà............................

MrKen
27-03-2013, 01:35 PM
;755409']^^ MU # là MU nào tôi chơi bao cái MU rồi còn gì bạn có làm đc cái vẹo gì ko> =))

Rồi mình cũng trả thích nói nhiều sv sau sẽ gặp bạn xem bạn pro đến đâu

Còn cái vụ 50k ý mà đòi bạn trên kênh LM hơi nhiều lần và có nhiều người làm chứng lắm đấy

10 20 cái sừng đấy ở đâu ra thì bạn hiểu vãi , với mình thì ngày nào mình cũng quay hết chỗ sừng mình có :))

MrKen
27-03-2013, 01:35 PM
Mod nào đóng topic dùm nhé nhảm quá rồi

NotLove
27-03-2013, 02:18 PM
Xin lỗi...Đíu muốn comment đâu.
Cơ mà thấy ADMIN với SMOD + MOD diễn đàn này có cho vui à.
Có những topic đóng rất nhanh. Có những topic ******* với nhau cả ngày mà không làm gì. Hay là ko bỏ ra được 5 phút để kiểm tra xem và để đọc xem trong Topic nó diễn ra cái gì.

Còn lại ai cũng nên tự xem xét bản thân mình đi. Kể cả BQT luôn đấy
Xin hết

tohongquan
27-03-2013, 02:20 PM
Có những topic đóng rất nhanh. Có những topic ******* với nhau cả ngày mà không làm gì. Hay là ko bỏ ra được 5 phút để kiểm tra xem và để đọc xem trong Topic nó diễn ra cái gì.

Xin hết

Sao nhưng cai TP tố cáo hack soi mói thắc mắc của chúng mày không bảo đóng đi.cong tp của người khác chúng mày bảo đóng là đóng à.hài vkl

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 02:20 PM

Còn trận CTC thì làm sao

Cậu có đọc topic này chưa ? http://forum2.mu-hanoi.net/showthrea...591#post754591 ( còn rất nhiều bài khác nhé )
Rất nhiều lúc các bạn của cậu mang LD = UB ra để khoe mẽ làm như oai phong lắm đấy, rồi thỉnh thoảng lại có một vài thành phần như cậu nhảy vào nói cái này là cái này, cái kia là cái kia. Những gì mình lập Pic cho G đều xuất phát từ ý kiến cả tập thể, chứ ko phải như các cậu người này một kiểu rồi ng kia một kiểu mà kiểu nào cũng là kiểu thay mặt được cho G ấy.

Ac bạn bao nhiêu người chơi ? bạn trình bày làm gì, tôi chỉ muốn bảo một sự thật là như thế Hack hay ko tùy cậu và cậu xứng đáng bị ADM xử lý như thế. Trong khi bị như thế cậu còn lập 1 Pic cà các G PK vs G mình nữa chứ :)) Cậu ảo quá :D

Tôi ko có thời gian nên ko onl game mà PK nhiều với mọi người được cậu hiểu ko, chứ ko phải là trốn tránh hay ko dám hay sợ các cậu quá mà ko đi PK nhé. Mồm kêu ko quan tâm mà cậu soi mói như bài viết trước của cậu được như thế hả ? Hay nick diễn đàn này cũng 2 người dùng chung :|

Đồ cậu cùi à :)) Đổi đồ cho tôi nhé, dù sao cũng bán ko chơi, đổi lấy đồ Full của tôi đi bán cho được giá. Số tôi thì cậu biết rồi đấy cứ Alo đi chúng ta GD ;)

Cậu bảo ăn cậu là phải như thế nào, tôi đánh DW cậu có dám đánh ko. Cậu có chịu vì tập thể mà từ bỏ Class DK ko. Hay là mượn nick DW BoLaCongAn đang rao bán ấy Top 2 DW làm 1 ván với tôi đi, hay để tôi mượn con DK của AE trong G tôi chơi với bạn nhỉ ? Làm cả 2 kèo DW + DK nhé. Giao lưu học hỏi tý kinh nghiệm của pro 1 tí nào :))

Đồ cậu bán tôi nói gì ko, hay là G cậu có người ăn tục nói phét bảo tôi bán đồ này nọ, ???? Cậu xem lại đi nhé

Bọn cậu quá thông minh để biết PA lỗi ra ngoài để PK là những ai ??? Tôi hỏi thật cậu biết họ ko, khi mà lũ lượt kéo vào chạy loăng quăng trong PA thế :)) Nhưng mà ko ăn thua nhỉ, mà tôi nghi cậu ko vào được cửa PA nữa ấy chứ :))

CTC ai win, LandOfPhi win đấy. Cậu có đọc được thông báo tiếng việt của ADM ko :)) Cậu nghĩ cậu là ai mà cho đi :)) như thật ấy. Muốn cho thì cũng phải CÓ để mà cho nhé =))

Cậu ko chơi đc thì nghỉ thôi chứ lăn tăn gì mà nói về việc này nữa. Tôi chả quan tâm đâu :|

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 02:23 PM
còn đéo biết thằng nào TINH TƯỚNG TO MỒM đâu vodka ạ. tôi đéo dỗi hơi đến mức tự nhiên rảnh đi lập topic nói đểu bạn đâu. bạn nói cái đéo gì bạn cũng phải nghĩ. còn tôi đéo nói gì nữa đâu. ai hiểu thế nào thì hiểu.

Chắc cậu cũng rõ về những vấn đề cậu chỉ trích nói tôi ở pic kia rồi chứ gì :))
Lần sau ko biết gì thì đừng có tinh tướng mà nói người khác nhé

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 02:25 PM

=)) T chỉ được like 1 lần thôi :))

tohongquan
27-03-2013, 02:25 PM

Còn trận CTC thì làm sao

Cái đờ mờ.thở ra 1 tràng thối hoắc

ThykSock
27-03-2013, 02:27 PM
Văn hay

NotLove
27-03-2013, 02:27 PM
Sao nhưng cai TP tố cáo hack soi mói thắc mắc của chúng mày không bảo đóng đi.cong tp của người khác chúng mày bảo đóng là đóng à.hài vkl
Bạn hiểu tôi đang nói gì ko. Diễn đàn là của BQT quản lý. Nói bình thường thì ko sao. Nhưng bạn có đọc comment hay ko.
Đóng hay ko là quyền của BQT. Tôi chỉ là góp ý.
BQT ko cần phải đóng topic. Chỉ vào nhắc nhở 1 2 câu. Hay các bạn ấy ko có thời gian để viết 1 comment nhỉ.
Và tôi cũng ko đã động đến ai từ trước đến giờ.
Mày tao là cách xưng hô của những ai mà tôi chơi thân thôi. Còn ko thân thì đó là những lời có ý khác.
Vậy nên bạn đừng có mày tao ở đây. và đừng có vkl ở đây.

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 02:28 PM

Xin hết

Cậu ơi, mình là chủ topic mình có nói cái gì vi phạm nội quy của diễn đàn ko :-??

Mod nào đóng topic dùm nhé nhảm quá rồi

Đọc đi mà thấm, đừng làm cùn nhé. Lúc nào cũng như là của mình ấy :D

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 02:32 PM
Bạn hiểu tôi đang nói gì ko. Diễn đàn là của BQT quản lý. Nói bình thường thì ko sao. Nhưng bạn có đọc comment hay ko.
BQT ko cần phải đóng topic. Chỉ vào nhắc nhở 1 2 câu. Hay các bạn ấy ko có thời gian để viết 1 comment nhỉ.
Mày tao là cách xưng hô của những ai mà tôi chơi thân thôi. Còn ko thân thì đó là những lời có ý khác.

Đây là topic của tôi cậu hiểu ko? Tôi ko làm gì nói gì sai hay ảnh hưởng đến văn hóa để mà bị Close topic của tôi đâu nhé. Còn ai trong Topic vi phạm nội quy diễn đàn thì sẽ bị nhắc nhở , cảnh cáo nặng nhất là bị band nick đấy . CHỨ KO PHẢI LÀ CLOSE TOPIC đâu cậu à
Mày tao còn hơn chữ "vkl" của cậu đấy

tohongquan
27-03-2013, 02:33 PM

Mày đọc CM của Vodka_QuyenNang đi và im mõm dùm.ra vẻ có học.học học cái đầu bờ

NotLove
Cậu ơi, mình là chủ topic mình có nói cái gì vi phạm nội quy của diễn đàn ko :-??

Tất nhiên. Bạn không vi phạm. Nhưng đây là mình nói những comment trong topic. Mình chỉ góp ý. Mình cũng nói rồi. BQT nên vào nhắc nhở.
Bạn có thấy là topic có những comment thô tục nhiều không. Và cái quy định diễn đàn của MUHN chỉ là để nhìn cho vui thôi sao.

ThykSock
Đây là topic của tôi cậu hiểu ko? Tôi ko làm gì nói gì sai hay ảnh hưởng đến văn hóa để mà bị Close topic của tôi đâu nhé. Còn ai trong Topic vi phạm nội quy diễn đàn thì sẽ bị nhắc nhở , cảnh cáo nặng nhất là bị band nick đấy . CHỨ KO PHẢI LÀ CLOSE TOPIC đâu cậu à

Tôi thíc bạn r đấy :>

NotLove
27-03-2013, 02:34 PM
Mày đọc CM của Vodka_QuyenNang đi và im mõm dùm.ra vẻ có học.học học cái đầu bờ
Tôi nói chuyện lịch sự. Và nhất là tôi chưa đã động đến ai trên cái diễn đàn này. OK.

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 02:35 PM
Tất nhiên. Bạn không vi phạm. Nhưng đây là mình nói những comment trong topic. Mình chỉ góp ý. Mình cũng nói rồi. BQT nên vào nhắc nhở.
Bạn có thấy là topic có những comment thô tục nhiều không. Và cái quy định diễn đàn của MUHN chỉ là để nhìn cho vui thôi sao.

NotLove
27-03-2013, 02:35 PM
Còn nếu các bạn không biết lịch sự là gì thì tôi cũng ko có gì để nói. thế thôi

tohongquan
27-03-2013, 02:36 PM
Tôi nói chuyện lịch sự. Và nhất là tôi chưa đã động đến ai trên cái diễn đàn này. OK.

Đéo động thì phắng cm dùm.mệt

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 02:37 PM
Còn nếu các bạn không biết lịch sự là gì thì tôi cũng ko có gì để nói. thế thôi

Cậu nói tôi hay nói ai ? Cậu cứ nói cho người ta biết mà rút kinh nghiệm chứ.

Cậu thấy sai ko khi mà các bạn cậu nói như thế

NotLove
27-03-2013, 02:42 PM
Cậu nói tôi hay nói ai ? Cậu cứ nói cho người ta biết mà rút kinh nghiệm chứ.

Cậu thấy sai ko khi mà các bạn cậu nói như thế
Các bạn tôi nói cũng có phần sai. Mà các bạn cậu cũng có phần sai. thế nên tôi nói là BQT nên nhắc nhở. mỗi người đều có ý kiến của riêng mình.
Tôi chỉ góp ý cho diễn đàn phát triển mà ko phải mạt sát lẫn nhau trên này thôi. Đồng ý chứ. Chắc bạn cũng không muốn ngày nào lên vào topic nào cũng thấy như thế chứ ko phải riêng tôi.

NotLove
27-03-2013, 02:43 PM
Còn tôi nói ko lịch sự là bạn kia thôi. ko có ý nói cậu :)

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 02:46 PM
Các bạn tôi nói cũng có phần sai. Mà các bạn cậu cũng có phần sai. thế nên tôi nói là BQT nên nhắc nhở. mỗi người đều có ý kiến của riêng mình.
Tôi chỉ góp ý cho diễn đàn phát triển mà ko phải mạt sát lẫn nhau trên này thôi. Đồng ý chứ. Chắc bạn cũng không muốn ngày nào lên vào topic nào cũng thấy như thế chứ ko phải riêng tôi.

Cậu nên xem lại pic của bạn cậu.
Tất cả các ý tôi viết là đều từ các câu bạn cậu nói ra, và tôi chỉ muốn nói cho các cậu hiểu thêm khi nói thế thôi

Lộn Cái Bàn
27-03-2013, 02:53 PM
Còn tôi nói ko lịch sự là bạn kia thôi. ko có ý nói cậu :)

Nghỉ đê , nói nó cũng đéo hiểu đâu

NotLove
27-03-2013, 02:55 PM
Cậu nên xem lại pic của bạn cậu.
Tất cả các ý tôi viết là đều từ các câu bạn cậu nói ra, và tôi chỉ muốn nói cho các cậu hiểu thêm khi nói thế thôi
Tôi đã xem cả 2 pic. và tôi ko có ý kiến gì với bài viết của cậu. Tôi chỉ nói là BQT nên nhắc nhở. Để tránh mạt sát nhau thôi. Chứ tôi có ý kiến gì nữa đâu

tohongquan
27-03-2013, 02:59 PM
Tôi đã xem cả 2 pic. và tôi ko có ý kiến gì với bài viết của cậu. Tôi chỉ nói là BQT nên nhắc nhở. Để tránh mạt sát nhau thôi. Chứ tôi có ý kiến gì nữa đâu

thôi tôi nghĩ bạn nên phắng đi.lảm nhảm(xưng tôi-bạn đã gọi là có văn hóa chưa nhỉ =)) )

sallya3
27-03-2013, 03:01 PM
thôi tôi nghĩ bạn nên phắng đi.lảm nhảm(xưng tôi-bạn đã gọi là có văn hóa chưa nhỉ =)) )

Vh đéo gì ý toàn bọn ăn lúc như công tử lúc đéo ns lại được dở Văn Cun chức gì chúng nó ngoài đời hơn được ai. =))

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 03:01 PM
Nghỉ đê , nói nó cũng đéo hiểu đâu

Tên nick hay quá :)) nghe quen tai ghê cơ

Fren
27-03-2013, 03:04 PM
Like cho Duy fat =))
Chắc nó Đang xì khói.

sallya3
27-03-2013, 03:04 PM
Toàn topic ns LD ra đi đéo thanh thản rồi đến lúc nghỉ vẫn mang tiếng đéo ra gì =)) qua nhục cho đôi thánh

tohongquan
27-03-2013, 03:06 PM
[QUOTE=sallya3;755529]Vh đéo gì ý toàn bọn ăn lúc như công tử lúc đéo ns lại được dở Văn Cun chức gì chúng nó ngoài đời hơn được ai. =))[/QUOT
từ sáng bị bèm mất 3 pet @@

AnhDuong
27-03-2013, 03:08 PM
Tên nick hay quá :)) nghe quen tai ghê cơ
tao cũng đang đinh nói như mày tên níc đã hay lai co cái avata càng hot

RealLove
27-03-2013, 03:08 PM
căng thẳng quá nhỉ ... xin lỗi anh em tôi chửi thằng này cái .... DKM thằng Trình + Tuổi = Súc Vật =))

Vodka_QuyenNang
27-03-2013, 03:16 PM
tao cũng đang đinh nói như mày tên níc đã hay lai co cái avata càng hot

Hóa ra là hack CTC m à :))
http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1164073-Ch%E1%BB%A7-Acc-GucciBoy-c%E1%BA%A7n-coi-l%E1%BA%A1i-t%C6%B0-c%C3%A1ch-c%E1%BB%A7a-m%C3%ACnh-%C4%91i-nh%C3%A9&p=755548&posted=1#post755548

Vào mà nghiên cứu :)) Ảo lòi ra

NotLove
27-03-2013, 03:20 PM
Vh đéo gì ý toàn bọn ăn lúc như công tử lúc đéo ns lại được dở Văn Cun chức gì chúng nó ngoài đời hơn được ai. =))
Sorry nhưng bạn đừng nghĩ ai cũng như bạn. Tôi biết bạn làm ra nhiều tiền rồi.

sallya3
27-03-2013, 03:36 PM
Sorry nhưng bạn đừng nghĩ ai cũng như bạn. Tôi biết bạn làm ra nhiều tiền rồi.

Biết mình không thể thì đừng lên tiếng, phắn đi ko ns ko sao ns rồi bị ngta ns cho ko biết nhục à

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-03-2013, 04:22 PM
Biết mình không thể thì đừng lên tiếng, phắn đi ko ns ko sao ns rồi bị ngta ns cho ko biết nhục à

tao đã online rồi đây Tom :)) a sẻ phụ e tiếp chuyện bọn này :))