PDA

View Full Version : B> hết acc G lét đơ ( vừa lét lại vừa đơ) :))

usakaka
25-03-2013, 08:52 PM
ai mua qua topic của choidem để biết them giá cả chi tiết :))
( tôi là tôi đéo tiếp chó qua đây đâu)

ChoiDem
25-03-2013, 08:57 PM
ùi sời cảm ơn ông bạn đã ủng hộ ae chúng tôi khi bán acc kiếm tí tiền nha
nếu bán đc giá kiểu gì ae chúng tôi sẽ gửi cho bạn 50% hoa hồng tiền môi giới =))

0975669655
25-03-2013, 09:42 PM
mẹ 2 thằng điên !

Extracting
25-03-2013, 09:44 PM
:))
đây là sự... của những người .... =)) :19;

_Romeo_
25-03-2013, 09:47 PM
toàn bài viết nhảm nhí mà cũng post lên đc. thật sự là không thể nào hiểu dc các bạn trẻ bây giờ

Extracting
25-03-2013, 09:52 PM
Close Topic đi

SockMan
25-03-2013, 09:52 PM
Cám ơn đã lê la dùm nhé , bán xong sẽ có quà cho bạn

RONG
25-03-2013, 10:00 PM
Cám ơn đã lê la dùm nhé , bán xong sẽ có quà cho bạn
Mỗi bạn sẽ được thưởng 1 khúc xương :))

usakaka
25-03-2013, 10:08 PM
ax. k tiếp chó mà chó vẫn vào

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 10:11 PM
:)) rãnh ngồi đọc các topic liên quan đến các thánh UB mà cười đâu cả bụng =)) nói thẳng các thánh cút khỏi các sever này cho nó trong sạch

.*][VIET][*.*llHadesll*.
25-03-2013, 10:12 PM
_haha=>>>>>>cho các cụ ra đi thanh thản đi,máy bác cứ vậy hahaha!!!!!đang mua cái W1 bị close cụ cái topic chán thật

tohongquan
25-03-2013, 10:14 PM
Các thánh UB ra đi thì ai là người cắn trộm gấu,ske của mình đây.buồn quá =))

SockMan
25-03-2013, 10:20 PM
Có vẻ nhiều thằng cảm thấy vui vì thoát kiếp ăn hành :)) sẽ còn trở lại , ám ảnh vẫn chưa kết thúc đâu , haha

Gió Vô Tình
25-03-2013, 10:21 PM
Có vẻ nhiều thằng cảm thấy vui vì thoát kiếp ăn hành :)) sẽ còn trở lại , ám ảnh vẫn chưa kết thúc đâu , haha

đã ko cm thì thôi,cm thì câu nào cũng chất,like like =]]

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 10:22 PM

mày đang lại bắt đầu cười gượng hả, mày ăn hành hay bọn tao,mày ăn hành nhìu quá nên tìm bài chuồn con tỏ ra nguy hiểm DCM những thằng bẫn bựa như mày thì đéo bao giờ bố nc tử tế dc bấm khỏi sever nay cho nó trong sạch đẹp dùm tao.

sallya3
25-03-2013, 10:23 PM
:)) rãnh ngồi đọc các topic liên quan đến các thánh UB mà cười đâu cả bụng =)) nói thẳng các thánh cút khỏi các sever này cho nó trong sạch

http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1163970-A-One-Time-g%C3%A9-v%C3%A0o-nha-v%C3%AC-ch%C3%A1n-game-quay-sang-hack!&p=753442#post753442
qua đây đi lùn

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 10:27 PM
http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1163970-A-One-Time-g%C3%A9-v%C3%A0o-nha-v%C3%AC-ch%C3%A1n-game-quay-sang-hack!&p=753442#post753442
qua đây đi lùn

Jerry đang qua đây Tom ;))

SockMan
25-03-2013, 10:34 PM
mày đang lại bắt đầu cười gượng hả, mày ăn hành hay bọn tao,mày ăn hành nhìu quá nên tìm bài chuồn con tỏ ra nguy hiểm DCM những thằng bẫn bựa như mày thì đéo bao giờ bố nc tử tế dc bấm khỏi sever nay cho nó trong sạch đẹp dùm tao.

Này thì gượng :)) :)) , vài 3 cái văn này nói mãi ko chán à , hay kiến thức nông cạn , cũng chỉ đến thế thôi . Tao đoán mày lai chuẩn bị cái điệp khúc giống bên PH , đánh đuổi Ub ra khỏi SV =)) Thôi thì chúc mày ở lại vui vẻ , lặn mãi rồi, các anh đi , nổi lên mà bá đạo sv thôi =)) xúc cái acc top về mà bá đạo , bố cái loại rẻ tiền =))
Ấy chết ,tự hứa với lòng mình là ko bh tiếp chuyện với mày , hôm nay lại phải vi pham ... thiện tai ... thiện tai

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 10:38 PM
Này thì gượng :)) :)) , vài 3 cái văn này nói mãi ko chán à , hay kiến thức nông cạn , cũng chỉ đến thế thôi . Tao đoán mày lai chuẩn bị cái điệp khúc giống bên PH , đánh đuổi Ub ra khỏi SV =)) Thôi thì chúc mày ở lại vui vẻ , lặn mãi rồi, các anh đi , nổi lên mà bá đạo sv thôi =)) xúc cái acc top về mà bá đạo , bố cái loại rẻ tiền =))
Ấy chết ,tự hứa với lòng mình là ko bh tiếp chuyện với mày , hôm nay lại phải vi pham ... thiện tai ... thiện tai
con cứ tiếp tục mà cố gắng cười gượng khi mặt con đang tái mét khi nc với bố, các con thua muối mặt rồi bắt đầu này nọ, tao nhớ rất rõlúc open sever con lập topic nào là trình ơi, trình nọ mua giai mới ko có mày tao thấy buồn nhám chán quá,nào là huyền thoại mu. xin thưa với mày tao đã có mặt ở sever nay va chiều theo ý mày và cho mày ăn hành rồi đấy con ạ từ đua tóp( mày hack cũng ko ăn dc tóp đâu, này thì kiện cáo), thi Misss( nào là tao luôn thắng giờ tao nhục như chó),pk ctc( thì lại bảo admin can thiệp) con còn lời nào để nói ko SockCau

SockMan
25-03-2013, 10:41 PM
con cứ tiếp tục mà cố gắng cười gượng khi mặt con đang tái mét khi nc với tao, các con thua muối mặt rồi bắt đầu này nọ, tao nhớ rất rõlúc open sever con lập topic nào là trình ơi, trình nọ mua giai mới ko có mày tao thấy buồn nhám chán quá, xin thưa với mày tao đã có mặt ở sever nay va chiều theo ý mày và cho mày ăn hành rồi đấy con ạ từ đua tóp, thi Misss( nào là tao luôn thắng giờ tao nhục như chó)pk ctc con còn lời nào để nói ko SockCau

Lại định mượn cái acc nào vào đây để cắn thế , riêng mày tao vẫn nhắc lại 1 câu thôi : Tao luôn thắng mày ,trình = tuổi chó nhé :)) Thi miss thì mày thắng chắc rồi :)) tao đâu có đi thi đâu :)) 1 top mày so với 4 top , mày nghĩ đó là thắng à =)) Đừng cuông dâm sinh hoang tưởng thế em

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 10:47 PM
Lại định mượn cái acc nào vào đây để cắn thế , riêng mày tao vẫn nhắc lại 1 câu thôi : Tao luôn thắng mày ,trình = tuổi chó nhé :)) Thi miss thì mày thắng chắc rồi :)) tao đâu có đi thi đâu :)) 1 top mày so với 4 top , mày nghĩ đó là thắng à =)) Đừng cuông dâm sinh hoang tưởng thế em

nhục quá rồi đầu suy nghĩ thi miss, 1 top so với 4 tóp,mày lại càng nhục thêm, xin thưa với mày cái tóp 1 nó lớn hơn tất cả đấy, và nếu tao muốn con lân nhã ăn tóp 2, thì bố đã huy động a e nt rồi, xin nói thẳng, G tao dc giải nhất, G mày 2 giải nhưng 1 Sum, 1 ef, chứ bố lấy 2 giải con lại khóc, 1 giải mà các con đã khóc này khóc nọ ep BQT phải trao 2 win SUM, nói thẳng ra mày hết đường rồi SockCau à. ok chưa

tungbeo
25-03-2013, 10:49 PM
vl nhỷ

2 thằng mỗi thằng mua 1 khẩu K59 đi. Hẹn nhau ra chỗ nào. thằng nào số đỏ thì sống số đen thì chết. lúc đéo nào cũng thấy
chửi nhau.
con chó có đuôi con người cũng phải có ý thức chứ.

juventus
25-03-2013, 10:49 PM
Mỗi bạn sẽ được thưởng 1 khúc xương :))

tôi đã dặn bạn rồi
Mẹ bạn già yếu rồi đừng cho gặm xương nữa. Hóc lắm ăn làm sao đc
Cho mẹ bạn ăn cứt đi...

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 10:52 PM
tôi đã dặn bạn rồi
Cho mẹ bạn ăn cứt đi...

=))=))=))=))=))=))=))=))=)) cay cú VL ^^!

tohongquan
25-03-2013, 10:54 PM
tôi đã dặn bạn rồi
Cho mẹ bạn ăn cứt đi...

Ông vkl quá =))

SockMan
25-03-2013, 10:57 PM
nhục quá rồi đầu suy nghĩ thi miss, 1 top so với 4 tóp,mày lại càng nhục thêm, xin thưa với mày cái tóp 1 nó lớn hơn tất cả đấy, và nếu tao muốn con lân nhã ăn tóp 2, thì bố đã huy động a e nt rồi, xin nói thẳng, G tao dc giải nhất, G mày 2 giải nhưng 1 Sum, 1 ef, chứ bố lấy 2 giải con lại khóc, 1 giải mà các con đã khóc này khóc nọ ep BQT phải trao 2 win SUM, nói thẳng ra mày hết đường rồi SockCau à. ok chưa

Uh thì top 1 đấy , đừng nói 1 mình mày giúp em nó lên top nhé , còn đừng tự sướng vơi tao theo kiểu 1 minh tao làm nên tất cả, bố mày khinh mày đéo = con chó đâu , loại mày quen sống chộp giật , ngay từ đầu sv tao lập píc xin cái tên nhân vật thì mày ở đâu ? tao đang tự hỏi bản thân mày đóng góp được cl gì trong tất cả nhưng cái đó , ai cũng có lúc này lúc kia thôi, ko có cái gì là tuyệt đối

Tao đi đâu cũng chỉ 1 cái tên thôi , chẳng cần phải nói nhiều ,nhưng cái loại mày còn chơi , còn ăn hành của tao nhiều

SockMan
25-03-2013, 10:58 PM
vl nhỷ

2 thằng mỗi thằng mua 1 khẩu K59 đi. Hẹn nhau ra chỗ nào. thằng nào số đỏ thì sống số đen thì chết. lúc đéo nào cũng thấy
chửi nhau.
con chó có đuôi con người cũng phải có ý thức chứ.

dân sài gòn hổ báo lắm mình chả dại :))

RF_(-.-)
25-03-2013, 11:00 PM
nói rồi cái loại ngu nhưng nguy hiểm như thằng trình chó không bao giờ chấp. chỉ sợ mấy thằng nguy hiểm nhưng giả vờ ngu thôi như điệp viên ấy =))