PDA

View Full Version : góp ý về vấn đề CTC . ADDMIN tham khảo xem ntn?

thachsquyr
25-03-2013, 01:49 PM
mình cung đã tham gia 2 lần CTC ngày 17 và ngay 24 .
vấn đề 1:
ngay 17 mặc dù Lm Leaders danh chiến thắng do AEhanoi diss mạng ko thể vào được . nhưng mình nhớ rất rõ hôm đó .DK máu exit + xin500nhac lao vào điểm PA (phụ) phai hơn 10 người trong LM leader đánh mãi mới gục được . đó là trận CTC rất hay . hay vì các game thu tôn trong nhau , tôn trong mọi nguoi trong BQT . đó là 1 cuộc chiến mà ai cũng cảm thấy thoái mái và rất phấn khích .
nhưng đến ngày 24 vừa rồi khi LM anhemHN onl lai được đầy đủ mình sẽ nghĩ sẽ có 1 cuộc CTC hay hơn và nẩy lửa hơn . nhưng thất vọng tràn trề . vì even CTC hôm 24 vừa rồi ko phải là 1 cuộc CTC mà là 1 even thi hack xem bên nao hack khủng hơn . mình được chứng kiến tận măt DK máu bogiaHPV gan 800k máu nhưng bị anh SM bemap007 sit 1 hit nằm luôn . với 1 SM bá đạo như thế hỏi ai dám CTC voi anhemHN nữa .
MU nào cũng sẽ co hack , và bản thân MUHN cũng vậy . cac bạn hack trong san boss ko vấn đề . NHưng đây là 1 cuôc CTC 1 cuộc PK giữa các G và cac Lm với nhau . có mặt cả ADDMIN tại sao các bạn lại không dùng thực lực của chính mình . cac bạn cầy top để làm gì để thê hiện mình là 1 pro hay là 1 hacker .
vấn đề 2 :
đó là CTC là gì?.và điều kiện để tham gia CTC la gì? tại sao lại có nhưng mem ko vao G lại vao được sup CTC làm loạn hết lên vậy .
tóm lại trận CTC hôm 24 vua rồi là 1 trận CTC hoàn toàn thất bại .

.*][VIET][*.*llHadesll*.
25-03-2013, 02:03 PM
_Bạn NC như gãi vào mông nhau ấy,biết snghi không????nhìn lại BeMap ntn đi rồi kêu hack
_Sao không nói DK Killer hack kìa,DK bên đây 800-900k máu,xoay 1 cái nằm dài 2-3 con DK cùng lúc này.
_Sao không nói G LD+killer cũng hack speed đi,cần nêu tên ra không???
_Ở đó mà minh oan,vãi thật

MinhNhồng
25-03-2013, 02:05 PM
vấn đề 1:
ngay 17 mặc dù Lm Leaders danh chiến thắng do AEhanoi diss mạng ko thể vào được . nhưng mình nhớ rất rõ hôm đó .DK máu exit + xin500nhac lao vào điểm PA (phụ) phai hơn 10 người trong LM leader đánh mãi mới gục được . đó là trận CTC rất hay . hay vì các game thu tôn trong nhau , tôn trong mọi nguoi trong BQT . đó là 1 cuộc chiến mà ai cũng cảm thấy thoái mái và rất phấn khích .
nhưng đến ngày 24 vừa rồi khi LM anhemHN onl lai được đầy đủ mình sẽ nghĩ sẽ có 1 cuộc CTC hay hơn và nẩy lửa hơn . nhưng thất vọng tràn trề . vì even CTC hôm 24 vừa rồi ko phải là 1 cuộc CTC mà là 1 even thi hack xem bên nao hack khủng hơn . mình được chứng kiến tận măt DK máu bogiaHPV gan 800k máu nhưng bị anh SM bemap007 sit 1 hit nằm luôn . với 1 SM bá đạo như thế hỏi ai dám CTC voi anhemHN nữa .
MU nào cũng sẽ co hack , và bản thân MUHN cũng vậy . cac bạn hack trong san boss ko vấn đề . NHưng đây là 1 cuôc CTC 1 cuộc PK giữa các G và cac Lm với nhau . có mặt cả ADDMIN tại sao các bạn lại không dùng thực lực của chính mình . cac bạn cầy top để làm gì để thê hiện mình là 1 pro hay là 1 hacker .
vấn đề 2 :
đó là CTC là gì?.và điều kiện để tham gia CTC la gì? tại sao lại có nhưng mem ko vao G lại vao được sup CTC làm loạn hết lên vậy .

Chuẩn. 1 dàn DK máu bên mình toàn 7 800k máu nhưng gặp bemap đều 1hit nằm luôn=)

MinhNhồng
25-03-2013, 02:08 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;752784']_Bạn NC như gãi vào mông nhau ấy,biết snghi không????nhìn lại BeMap ntn đi rồi kêu hack
_Sao không nói DK Killer hack kìa,DK bên đây 800-900k máu,xoay 1 cái nằm dài 2-3 con DK cùng lúc này.
_Sao không nói G LD+killer cũng hack speed đi,cần nêu tên ra không???
_Ở đó mà minh oan,vãi thật

BeMap có khủng thế khủng nữa thì cũng chỉ 65k ene thôi nhé nên k có ch. 1 hit chết DK máu 800k đâu=)

anhnam234
25-03-2013, 02:12 PM
BeMap có khủng thế khủng nữa thì cũng chỉ 65k ene thôi nhé nên k có ch. 1 hit chết DK máu 800k đâu=)

65k ene/ bug 65k agi+hach speed no roi vào lkhoangr100k agi. này tớ nói thật 800k máu hơi ít cho 1 hít:))

MinhNhồng
25-03-2013, 02:13 PM
65k ene/ bug 65k agi+hach speed no roi vào lkhoangr100k agi. này tớ nói thật 800k máu hơi ít cho 1 hít:))

như này nghe còn có lý:))

anhnam234
25-03-2013, 02:13 PM
Chuẩn. 1 dàn DK máu bên mình toàn 7 800k máu nhưng gặp bemap đều 1hit nằm luôn=)

còn gui bạn. 1 đàn đk như 1 nhóm siêu nhân. chạy như kiểu oto mất phanh/ lao vào tường thỳ chả chết:))

tungbeo
25-03-2013, 02:15 PM
các Thánh lại sắp sủa phán :26;:26;:26;

MinhNhồng
25-03-2013, 02:15 PM
còn gui bạn. 1 đàn đk như 1 nhóm siêu nhân. chạy như kiểu oto mất phanh/ lao vào tường thỳ chả chết:))

dàn DK bên bạn chắc k hack X_X

tungbeo
25-03-2013, 02:17 PM
các thánh của UB chỉ giỏi gây scandan thôi. Lúc nào cũng thấy dìm hàng người khâc .

CậuSáng
25-03-2013, 02:30 PM
bọn nó hách k kém gì ai :)). giờ kêu ca. đúng là chỉ có kiện cáo là giỏi.

anhnam234
25-03-2013, 02:33 PM

làm cái từ kiện cáo ghê thịt quá bạn ơi:))

muabuon1990
25-03-2013, 02:34 PM
dàn DK bên bạn chắc k hack X_X

Dù không tham gia buổi CTC hôm qua nhưng mình tin chắc rằng ai cũng như ai thôi,nên ko nên soi mói xem ai hack hay ko ^^

anhnam234
25-03-2013, 02:37 PM
Dù không tham gia buổi CTC hôm qua nhưng mình tin chắc rằng ai cũng như ai thôi,nên ko nên soi mói xem ai hack hay ko ^^

cái quan trọng là do cái ô adm. đùa dai vãi:)). lúc nào cũng. do lỗi phát sinh xảy ra lên ko thể ............. mong các bạn thông cảm và chờ đến.........:)). quá bá đạo:))

roselove09
25-03-2013, 02:41 PM
tất cả chỉ là ngụy biện.lúc win thì ko nói gì thua cái kêu ngay hài

pro_hero1234
25-03-2013, 02:42 PM

hw CTC là thi hack speed + hack agi bên nào hack nhiều bên ý thắng mà. còn bảo bemap k hack thi xem lại đê sum k bh ăn đc DK tuy rằng rs nhiều hơn nhưng k thể 1 hit. phải nói là hack speed + hack agi quà nhiều. bên LM AEHN hack nhiều hơn thì thắng là điều đương nhiên thôi k có gì là lạ. nói hack thi cứ nói chứ ADM k có biện pháp gì đâu ADM thừa biết Hack Speed + Hack Agi là ở đâu và do đâu mà có ma ;))

pro_hero1234
25-03-2013, 02:43 PM
CTC là cuộc đua tiền ai có tiền thì có hack ai k có thì chịu khó nhìn mọi người hack :))

Gutj
25-03-2013, 02:56 PM
CTC là cuộc đua tiền ai có tiền thì có hack ai k có thì chịu khó nhìn mọi người hack :))

Không tiền vẫn hack được mà :D

Extracting
25-03-2013, 03:02 PM
Thua.rồi.chấp.nhận...:))
Đừng.lên.4rum.kêu.nữa.:(
Ko.bàn.cãi.về.vấn.đề.^^!

Gutj
25-03-2013, 03:04 PM

Theo bạn nguy biện ở đây là như thế nào ??

Chúng tôi thua à mà phải ngụy biện hài vkl

CTC ngày 24 kết thúc với 1 kết quả hòa như vậy tôi nghĩ là đẹp cho cả 2 bên và đẹp cho cả mục đích giữ khách của BQT MUHN.

Gutj
25-03-2013, 03:06 PM
Thua.rồi.chấp.nhận...:))
Đừng.lên.4rum.kêu.nữa.:(
Ko.bàn.cãi.về.vấn.đề.^^!

Theo bạn ai thua ???

Nói 1 cách chính xác nhé CTC ngày 24 LM Leaders phải là phe thủ mới đúng đấy

thachsquyr
25-03-2013, 03:10 PM
các bạn nên đọc kỹ lại bài post nhé . bai post của tớ rất rõ ràng và không có câu nào nhắc kiên cáo cả .
tớ nói rất rõ ràng even CTC hôm 24 là 1 even thi hack chứ ko nói mình G anhemHN hack .
bài post của tớ dành cho addmin tham khao và thấy được sự bất lực của mình trong vấn đề quản lý hack . chứ ko liên quan đến vấn đề kiện cáo

eminemiv
25-03-2013, 03:56 PM
các bạn nên đọc kỹ lại bài post nhé . bai post của tớ rất rõ ràng và không có câu nào nhắc kiên cáo cả .
tớ nói rất rõ ràng even CTC hôm 24 là 1 even thi hack chứ ko nói mình G anhemHN hack .
bài post của tớ dành cho addmin tham khao và thấy được sự bất lực của mình trong vấn đề quản lý hack . chứ ko liên quan đến vấn đề kiện cáo
Like cậu 1 phát

Extracting
25-03-2013, 04:01 PM
Hôm đó có cả ADM và mod mà :))
hack là hack thế nào =))

thachsquyr
25-03-2013, 04:12 PM
Hôm đó có cả ADM và mod mà
hack là hack thế nào
hôm đó có tham gia CTC ko ? co addmin ma van hack thì addmin moi bất lực . chứ ko hack làm sao 1 SM có thể 1 hit DK 800k mau nằm luôn

MrKen
25-03-2013, 04:15 PM

Thua ở đâu thế

LD vào ngay lúc đầu tiên nhưng không PA được

Chán quá ra ngoài giết người :))

Bên LM AEHN vẫn cứ thi nhau phi vào PA mới ảo :))

Đúng là gà CTC nó không vỡ cái màng bảo vệ thì làm sao mà PA được PA chính

Thế mà tôi thấy các bạn cứ hỳ hục đứng ở đấy đéo hiểu là làm cái trò gì :))

Nhìn mà thấy buồn cười vãi

Tôi là tôi cảm thấy rất vui với cái kết quả hòa ntn và 1 điều nữa là pk sướng tay =))

usakaka
25-03-2013, 04:50 PM
cho tao hỏi mày nha. bemap007 và bogiahpv cùng lm sao lại bem nhau. thứ 2 mày đéo đánh đc thì đừng có vào khóc . ctc thua bây giờ rủ nhau làm khóc thuê à ?

anhhai
25-03-2013, 05:01 PM
vấn đề 1:
vấn đề 2 :

Thực ra hôm đó GM up lại sv cả G AeHaNoi chỉ còn đúng duy nhất 2 máy còn hack đc còn đâu toàn chạy bộ với tốc độ rùa bò,kể cả chủ G.Vấn đề chính là damg DK của LM DD không to như những ngày thường,ThanDarus gần như bất tử trong PA,mặc dù ngồi cùng quán nhưng Thịnh gà vẫn là gà:)).Pt cả nhóm trong đó có EF buf nhưng pt chết mình nó đứng trong nhà không taxi mà nói mày chạy bộ lên đi tao đang gọi DT hỏi xem PA kiểu gì mà ko đc:)).Nói thật nếu BeMap ca ThichDuThu vào hết trong chắc với tình trạng 1 2 phát DK chết thì DD ko có cửa ở trong PA.Nói chung trận CTC hôm qua kết quả là đẹp và vui rồi,còn ai chả thích bên mình phai đc hơn,cứ chém gió tẹt ga đi nhưng đừng chửi nhau thậm tệ quá:))

thachsquyr
25-03-2013, 05:14 PM
cho tao hỏi mày nha. bemap007 và bogiahpv cùng lm sao lại bem nhau. thứ 2 mày đéo đánh đc thì đừng có vào khóc . ctc thua bây giờ rủ nhau làm khóc thuê à ?
xem lại đi cưng ơi . đúng là chậm phát triển . bạn là thông tấn xã con rùa ak mà dám bảo BogiaHPV và bemap007 cùng phe . đúng là các cụ nói rùi biết thì khục khặc ko biết thi ngậm ................... mà nghe .
tìm hiểu kỹ đi rùi phát biểu

thachsquyr
25-03-2013, 05:19 PM
thành phần này chắc ko được tham gia CTC vì quá n........g..............u nên ko được cập nhập thông tin .
đã ngu lại còn bao thủ đã bảo đọc lai bai post đi

thachsquyr
25-03-2013, 05:24 PM
quá là ngu . trận CTC vừa rồi kết quả là hoà . ko bên thắng cũng ko bên thua . addmin cũng đã công bố hoà . bên anhemHn co thăng đâu mà bảo bên Leaders thua . sông rồi bảo người khác khóc thuê .
tớ biết ngu nó ko phải la cái tội . tội là ở người ngu mà vẫn nghĩ mình thông minh biết hết ak

6870950
25-03-2013, 05:30 PM
Thua ở đâu thế

LD vào ngay lúc đầu tiên nhưng không PA được

Chán quá ra ngoài giết người :))

Bên LM AEHN vẫn cứ thi nhau phi vào PA mới ảo :))

Đúng là gà CTC nó không vỡ cái màng bảo vệ thì làm sao mà PA được PA chính

Thế mà tôi thấy các bạn cứ hỳ hục đứng ở đấy đéo hiểu là làm cái trò gì :))

Nhìn mà thấy buồn cười vãi

Tôi là tôi cảm thấy rất vui với cái kết quả hòa ntn và 1 điều nữa là pk sướng tay =))

Ngứa dái quá =))

MoiLayVo
25-03-2013, 08:15 PM
Đối với những ng k hack như tao thì mày chẳng là cái gì cả:43;,cái acc Top của mày cũng là do hack tạo nên thôi. Có thể mày cảm thấy tự hào lắm nhỉ? Mình DW pro mà,lại suốt ngày dc các bạn ấy nêu tên trên diễn đàn. Nói thật nhìn mày Top 1 DW mà tao thấy buồn cho cai SV này quá:D. Đã hack thì nói ở mức vừa phải thôi đừng có mà ổng ổng trên này. Thân!