PDA

View Full Version : Mu-HaNoi.net có phải ăn sổi quá không

vancung0209
25-03-2013, 10:07 AM
1, Mọi cách vơ vét tối đa tiền của gamer. Chắc không cần kể hết ra đâu nhỉ vì ai cũng biết.
2, Lơ là hack. Để nó tràn lan, gây ức chế cho rất nhiều người muốn chơi game trong 1 môi trường game sạch.
3, Để các mối quan hệ ảnh hưởng vào game quá nhiều. Tạo ra 1 môi trường game không lành mạnh.
Vậy sever sau liệu còn ai chơi. Ai nạp tiền khi lòng tin vào NPH đã không còn.

No1Mu
25-03-2013, 10:18 AM
close topic nhảm nhí quá admin vẫn chốt cho bạn một câu

(chúng tôi không có chút gì thiên vị bạn bè gì hết ở đây )

làm nhưng không nhận đâu :))

hutchich
25-03-2013, 10:24 AM
1, Mọi cách vơ vét tối đa tiền của gamer. Chắc không cần kể hết ra đâu nhỉ vì ai cũng biết.
2, Lơ là hack. Để nó tràn lan, gây ức chế cho rất nhiều người muốn chơi game trong 1 môi trường game sạch.
3, Để các mối quan hệ ảnh hưởng vào game quá nhiều. Tạo ra 1 môi trường game không lành mạnh.

1:vơ vét thì có vẻ nặng.nhưng k kiếm tiền thì admin lấy đâu tiền trả công cho nhân viên.trả cho bên anti,bên đối tác ?
2:game nào mà trả có đối thủ cạnh tranh ?.họ vào phá hoại là chuyện bt.cậu có clip có bằng chứng xác thực thì anh Hòa(onetime) sẽ xử lý triệt để.tôi chơi bên QN cũng có hack chứ đâu phải không?.mới làm đc clip của minalo.anh onetime xử lý rồi kìa bạn.
3: BẠN chơi Mu-hanoi.net đc lâu chưa?.bạn nói vậy thế sao sever huyển thoại vẫn có người chơi :)

vancung0209
25-03-2013, 10:34 AM
1:vơ vét thì có vẻ nặng.nhưng k kiếm tiền thì admin lấy đâu tiền trả công cho nhân viên.trả cho bên anti,bên đối tác ?
2:game nào mà trả có đối thủ cạnh tranh ?.họ vào phá hoại là chuyện bt.cậu có clip có bằng chứng xác thực thì anh Hòa(onetime) sẽ xử lý triệt để.tôi chơi bên QN cũng có hack chứ đâu phải không?.mới làm đc clip của minalo.anh onetime xử lý rồi kìa bạn.
3: BẠN chơi Mu-hanoi.net đc lâu chưa?.bạn nói vậy thế sao sever huyển thoại vẫn có người chơi :)

1, Những cái mình nói hoàn toàn bên ngoài việc nạp thẻ, mua đồ trong webshop. Chuyện rất bình thường thu lợi nhuận 1 cách chính đáng.
Mình sử dụng từ " vơ vét" ko có sai 1 cái gì. Quá nhiều cái từ adm bán ra ngoài webshop. Dùng đủ mọi cách kiếm tiền.
Luồn lách mọi cách để bán hàng. Mọi thứ
Nói ra thì nhiều cái mất lòng a e. Biết không nhiều nhưng đủ chán về nhiều hình thức kiếm tiền của adm
2, Mới gần đây ADM mới đưa ra block acc khi có clip báo hack. Khi gamer đã bỏ khá nhiều. Nhưng hiệu quả vẫn ko thấy đâu.
vd: 1 trường hợp rất dễ thấy: Dw CauSangNo1 nhiều hơn bt 17k poi
Đến h vẫn chưa 1 lời giải thích.
3, Khi mà tài sản bạn trong game nhiều .. đầu tư nhiều bán chả đc bao nhiêu. Rảnh rỗi thì cứ log chơi chuyện rât bt.
Nhưng bây giờ thấy tình trạng thối nát thế này liệu tháng 5 gì đấy sv mới rồi. Ai chơi, mu này cũng như những mu lậu rẻ tiền, liên tục mở sv mới kiếm tiền nạp - bán đồ rồi đóng cửa. Lại mở sv mới .... 1 vòng tròn lợi nhuận

Hoa Linh
25-03-2013, 10:35 AM

Bạn đang bức xúc gì. Cứ nói cho thoải mái đi.
Game mở ra để cho các bạn giải trí. Vậy BQT lấy cái gì mà mở. Niềm tin, ý tưởng hay theo bạn là gì?
Chuyện hack hiện hữu ra sao, tràn đến mức độ nào. Hack do BQT hay do một bộ phận game thủ.

Mu Hà Nội Net đang là năm thứ 4 rồi theo bạn là xổi hay dưa.
Và mong muốn của bạn bây giờ là những gì. Phải chăng 1 sv trong mơ ?

anhnam234
25-03-2013, 10:39 AM
Game mở ra để cho các bạn giải trí. Vậy BQT lấy cái gì mà mở. Niềm tin, ý tưởng hay theo bạn là gì?
Chuyện hack hiện hữu ra sao, tràn đến mức độ nào. Hack do BQT hay do một bộ phận game thủ.

có khi mod cho bạn này 1 cái mu offline đi. tải về máy. thích chơi thế nao thỳ chơi. ko có hách nhe. khong pai nap thẻ nhé. không sợ ai vơ vét tiền cua bạn nhé:))

anhlaanh24
25-03-2013, 10:43 AM
lại là bức xúc ^^
cứ từ từ bình tĩnh mà chơi...đâu sẽ có đó :)

vancung0209
25-03-2013, 10:51 AM

1, Những lời tôi nói ra cũng có bức súc vì tôi nằm trong G BossHN thuộc lm Lead, thấy bạn bè bán acc nhiều quá buồn chán là điều khó tránh. Phê phán cũng là sự góp ý.
2, Hack là người chơi hack. Quản lý là NPH để duy trì game tốt hơn.
3, Tôi không mong 1 sv như mơ nhưng tôi đang thấy 1 sv rất chán.
Đơn cử: CTC lần 1 bên Lead đã thắng khi công bố kết quả cuối cùng, 1 hành động rất thiếu chuyên nghiệp của ADM là hủy kết quả vì bên LM AeHaNoi dis.
Trường hợp đủ bằng chứng tố cáo bên tôi có gian lận trong khi CTC dẫn đến kết quả như vậy mới được hủy.
Còn bên AeHaNoi bị khóa IP thế nào chúng tôi không biết và không quan tâm, đây là lỗi của quán và do trục trặc bên phía NPH.
- 1 Khi đã công nhận KQ thì không có quyền hủy, chỉ có thể tổ chức CTC lại trong time sớm. Như vậy là lẽ công bằng hợp lý.

Nước Mắt
25-03-2013, 10:57 AM
1, Những lời tôi nói ra cũng có bức súc vì tôi nằm trong G BossHN thuộc lm Lead, thấy bạn bè bán acc nhiều quá buồn chán là điều khó tránh. Phê phán cũng là sự góp ý.
Đơn cử: CTC lần 1 bên Lead đã thắng khi công bố kết quả cuối cùng, 1 hành động rất thiếu chuyên nghiệp của ADM là hủy kết quả vì bên LM AeHaNoi dis.
Trường hợp đủ bằng chứng tố cáo bên tôi có gian lận trong khi CTC dẫn đến kết quả như vậy mới được hủy.
Còn bên AeHaNoi bị khóa IP thế nào chúng tôi không biết và không quan tâm, đây là lỗi của quán và do trục trặc bên phía NPH.
- 1 Khi đã công nhận KQ thì không có quyền hủy, chỉ có thể tổ chức CTC lại trong time sớm. Như vậy là lẽ công bằng hợp lý.
Ai cũng biết trận đó các bạn thắng , nhưng do người ta gặp chút sự cố .
Như vậy có đáng tự hào ko .
Chơi game để được Pk giải trí thôi mà .
Phần thưởng đâu có đáng gì .
Lỗi đó công nhận là chúng tôi đã sai , nhưng là ko mong muốn có . Chúng tôi cũng đã lập 1 topic thông báo xin lỗi mọi người rồi .

vancung0209
25-03-2013, 11:02 AM
Ai cũng biết trận đó các bạn thắng , nhưng do người ta gặp chút sự cố .
Như vậy có đáng tự hào ko .
Chơi game để được Pk giải trí thôi mà .
Phần thưởng đâu có đáng gì .
Lỗi đó công nhận là chúng tôi đã sai , nhưng là ko mong muốn có . Chúng tôi cũng đã lập 1 topic thông báo xin lỗi mọi người rồi .
Lời nói không = hành động.
Để mọi người bên lm aehanoi vui vẻ thì giờ lm lead nghỉ.
Dù chơi game để vui vẻ nhưng ai cũng hiếu thắng, thắng thua là việc trong game nhưng vui buồn là tâm trạng thật.

CậuSáng
25-03-2013, 11:16 AM
Lời nói không = hành động.
Để mọi người bên lm aehanoi vui vẻ thì giờ lm lead nghỉ.
Dù chơi game để vui vẻ nhưng ai cũng hiếu thắng, thắng thua là việc trong game nhưng vui buồn là tâm trạng thật.

thằng nào nghỉ có ng khác mua để chơi. thế ngon đell con mẹ hết acc đi cho nhanh.

Bố Tất Cả
25-03-2013, 11:16 AM
thế tuần trươc G AEHN hok bi khoà IP mày nghi G mày thắng dc ah thế mày thy nhin CTC tuan nay G AEHN hok bi khoà IP thi ai thắng ăn nói phải co suy nghi nhe

No1Mu
25-03-2013, 11:28 AM
thằng nào nghỉ có ng khác mua để chơi. thế ngon đell con mẹ hết acc đi cho nhanh.

mày không nghỉ đúng không

kệ mẹ mày chứ việc gì phải trọc vào ai delete kệ mẹ người ta người ta thấy bức súc

người ta nói liên quan đến mày à mà trọc vào cảm thất không làm được con người

thì đi chết cụ mày đi không ai cản đâu

lovelovedn
25-03-2013, 11:30 AM
tsb DW mà hơn 17k point thì đánh đấm vẹo gì nữa nhỉ :v

CậuSáng
25-03-2013, 11:32 AM
mày không nghỉ đúng không

kệ mẹ mày chứ việc gì phải trọc vào ai delete kệ mẹ người ta người ta thấy bức súc

người ta nói liên quan đến mày à mà trọc vào cảm thất không làm được con người

thì đi chết cụ mày đi không ai cản đâu
sao tao nói là mày cắn tao nhỉ.. tao có cứt để mày ăn à con =)) luôn 2 đi theo sau anh nhé

vancung0209
25-03-2013, 11:34 AM
thế tuần trươc G AEHN hok bi khoà IP mày nghi G mày thắng dc ah thế mày thy nhin CTC tuan nay G AEHN hok bi khoà IP thi ai thắng ăn nói phải co suy nghi nhe

xin lỗi bạn. Tương quan lực lượng tuần trước và tuần này và tuần trước khác hẳn nhau.
Mình đã không muốn nói nhưng bạn lại khơi thì mình nói. Thấy WL, AeHaNoi liên tục tuyển người rs cao vào G để CTC rao như rao vặt.
Bên LM Lead anh em thống nhất có sao dùng thế. Không cần phải tuyển.

CậuSáng
25-03-2013, 11:38 AM
xin lỗi bạn. Tương quan lực lượng tuần trước và tuần này và tuần trước khác hẳn nhau.
Mình đã không muốn nói nhưng bạn lại khơi thì mình nói. Thấy WL, AeHaNoi liên tục tuyển người rs cao vào G để CTC rao như rao vặt.
Bên LM Lead anh em thống nhất có sao dùng thế. Không cần phải tuyển.

đấy gọi là quá tự tin bạn à :). với lại G tôi k có ng vào. chỉ là G Huynh De giải tán để sát nhập vào G AeHN nhé có thể AE HuynhDe biết

vancung0209
25-03-2013, 11:44 AM
đấy gọi là quá tự tin bạn à :). với lại G tôi k có ng vào. chỉ là G Huynh De giải tán để sát nhập vào G AeHN nhé có thể AE HuynhDe biết

Không phải là tự tin thái quá. Mà là a e bên này 1 phần cũng nản rồi.

CậuSáng
25-03-2013, 11:46 AM
Không phải là tự tin thái quá. Mà là a e bên này 1 phần cũng nản rồi.

cái gì nó cũng có thời gian vui vẻ thôi. đến thì chào. đi thì tiễn mà. con ng ai cũng có lúc công việc bận rộn k chơi được thì bán acc. nó cũng k ảnh hưởng gì cả. nhưng cũng k nên đổ lỗi cho ai cả. toàn ng cũng sắp lập gia đình. đâu phải trẻ con để mà tranh cãi nhau thua kém làm gì. ai nghỉ thì nghỉ. bạn nghỉ phải có ng mua acc của bạn chơi tiếp. chứ đâu phải các bạn nghỉ là mu giải tán đâu

Hoa Linh
25-03-2013, 11:49 AM
TP đã đi sang hướng khác. tạm dừng tại đây tránh những lời lẽ ko hay.