PDA

View Full Version : Leader và lời chào tạm biệt sv thái dương

RF_(-.-)
25-03-2013, 12:12 AM
trận chiến ngày hôm nay là 1 kết quả đẹp cho cả 2 LM. nhưng không phải là điều leader mong muốn. anh em cũng thống nhất thế này , hết ngày hôm nay dù thắng dù thua cả team leader cũng nghỉ khép lại nhiều việc, nhiều niềm vui, nhiều nỗi buồn cho tất cả. những lời này có lẽ nên để anh trym nói, nhưng giờ này chắc anh trym say rồi mai vào rồi nói.

ngày mai các bạn sẽ có 1 siêu thị accout + đồ đạc cho các bạn thoải mái lựa chọn

đôi lời gửi đến LM AEHN
các bạn không cần cố gắng để được cái này được cái kia nữa đâu hết hôm nay đến ngày mai kd mình các bạn đi, sky mình các bạn chén, CTC mình các bạn đánh. leader nghỉ rồi các bạn ở lại chơi vui vẻ. cũng không cần phải xin anh hòa cho làm chủ thành đâu, vì sang tuần cũng chẳng ai đánh cùng các bạn nữa. chào thân ái quyết thắng . hy vọng sv sau sẽ là 1 cách sống đẹp 1 cách chơi đẹp , đừng như bây h để rồi ai cũng chán.

gửi BQT vẫn 1 vấn đề em đã nói :"hy vọng các anh đừng nhắn tin spam vào các số đã bình chọn cho TS MU toàn sin rác với sim của người thân của bọn em hy vọng các anh đừng làm phiền đến họ em cảm ơn nhiều "

need1love
25-03-2013, 12:15 AM
tiếp bước theo a ra đi ah :))

TheDeath
25-03-2013, 12:15 AM
sợ thua nhục thì cứ nói thẳng ra bầy đặt tuần trước còn mạnh mồm lắm mà
sao bảo CTC không đánh cũng thắng đợi đến tuần sau thể hiện bản lĩnh của team bạn đi =))

SockMan
25-03-2013, 12:18 AM
sao bảo CTC không đánh cũng thắng đợi đến tuần sau thể hiện bản lĩnh của team bạn đi =))

Chả hiểu nói ra bạn có suy nghĩ ko :)) Anh hòa Tổng cục trưởng cầm dk Admin đứng giữa 3 mem lùa a Thinh ThanDarus chạy vòng quanh phong ấn chính là đủ hiểu

MinhNhồng

ít ra tính đến h phút này bọn t chưa thua trận nào qua mấy sv=) ok;) c'm` nhục qen rồi nên chắc nghĩ ai cũng như mình ah=P~

RF_(-.-)

bản lĩnh gì hả bạn. ai cũng chán bạn nghĩ hôm nay các bạn thắng à. à mà cứ cho là các bạn thắng đi rồi sao nữa. nói cho nó ngắn bọn tôi chán chơi bọn tôi nghỉ. còn với những thành phần như bạn tôi cũng chẳng muốn nói làm gì next

Bemap_Muhanoi
25-03-2013, 12:19 AM
tôi sẽ chiến đấu đến cùng

còn killer nữa mà bạn. lý do tôi có mặt ở đây vì guil killer thôi

RF_(-.-)
các bạn khỏi cãi nhau làm gì mệt người nghỉ thì thôi anh em bá đạo mãi rồi để cho các bạn ấy sướng tý. sang sv sau mình còn có khách mua hành

LongCongTu88
[QUOTE=RF_(-.-);752215]
đôi lời gửi đến LM AEHN
các bạn không cần cố gắng để được cái này được cái kia nữa đâu hết hôm nay đến ngày mai kd mình các bạn đi, sky mình các bạn chén, CTC mình các bạn đánh. leader nghỉ rồi các bạn ở lại chơi vui vẻ. cũng không cần phải xin anh hòa cho làm chủ thành đâu, vì sang tuần cũng chẳng ai đánh cùng các bạn nữa. chào thân ái quyết thắng . hy vọng sv sau sẽ là 1 cách sống đẹp 1 cách chơi đẹp , đừng như bây h để rồi ai cũng chán./QUOTE]

bạn nghĩ chúng tui phải nhờ tới anh hòa mới thắng dc các bạn a`? bạn có đề cao G bạn quá ko đó

Link Seven
25-03-2013, 12:22 AM

Đời còn dài sẽ gặp lại tại sv tới . Bạn + Cả G lẫn LM bạn cứ từ từ sẽ đc hưởng thụ . :111; ,

mrtrym
25-03-2013, 12:22 AM
Anh đề nghị thằng giang đừng lôi Ld vào đây nhé,nếu 1 lời để chào mọi ng anh sẽ là ng nói ra,anh k câng bất cứ ai đại diện mình để nói và vs anh hôm nay vui rồi,cái kết đẹp cho TD

RF_(-.-)
25-03-2013, 12:23 AM
[QUOTE=RF_(-.-);752215]
đôi lời gửi đến LM AEHN
các bạn không cần cố gắng để được cái này được cái kia nữa đâu hết hôm nay đến ngày mai kd mình các bạn đi, sky mình các bạn chén, CTC mình các bạn đánh. leader nghỉ rồi các bạn ở lại chơi vui vẻ. cũng không cần phải xin anh hòa cho làm chủ thành đâu, vì sang tuần cũng chẳng ai đánh cùng các bạn nữa. chào thân ái quyết thắng . hy vọng sv sau sẽ là 1 cách sống đẹp 1 cách chơi đẹp , đừng như bây h để rồi ai cũng chán./QUOTE]

bạn nghĩ chúng tui phải nhờ tới anh hòa mới thắng dc các bạn a`? bạn có đề cao G bạn quá ko đó
thứ nhất các bạn chưa thắng. chúng tôi cũng thế. thứ 2 bạn thấy tôi nói câu nào liên quan đến anh hòa không. bạn đang xuyên tạc lời tôi muốn nói. còn đây là chỗ để anh em chia tay thế thôi. chán rồi nghỉ!

R u b y
nta bảo nên uốn lưỡi trc khi nói quả k sai chút nào bạn à :38;

TheDeath
nói mồm thì ai cũng nói đc thể hiện = hành động đi các chiến binh Leader

Link Seven
25-03-2013, 12:25 AM
nói mồm thì ai cũng nói đc thể hiện = hành động đi các chiến binh Leader

:112; Gấu cả bầy :38;

RF_(-.-)
25-03-2013, 12:25 AM
còn có cái bài vodka xin được làm chủ thành đấy. tôi nói thế để các bạn đỡ phải xin. từ giờ thái dương là của các bạn

TheDeath
25-03-2013, 12:26 AM
Anh đề nghị thằng giang đừng lôi Ld vào đây nhé,nếu 1 lời để chào mọi ng anh sẽ là ng nói ra,anh k câng bất cứ ai đại diện mình để nói và vs anh hôm nay vui rồi,cái kết đẹp cho TD
like cho câu nói của trym đúng là cả G chỉ đc trym và sock là người lớn

RF_(-.-)
25-03-2013, 12:27 AM
còn lần trước leader phong ấn thành công anh hòa hủy kết quả có ai than vãn 1 câu nào chưa. anh em vẫn vui vẻ. h này chúng tôi ra đi lại có vài thành phần vào nói này nói nọ, xem lại cách sống của mình đi nhé

TheDeath
25-03-2013, 12:28 AM
nta bảo nên uốn lưỡi trc khi nói quả k sai chút nào bạn à :38;
mình thấy bạn ý bảo các bạn off hết mình buồn khi thấy các bạn off hết thì mình nói để các bạn ở lại chơi cho vui thôi mình không có ý gì cả người đẹp ạ

RF_(-.-)
xin lỗi anh trym em tưởng anh gục rồi =))

Link Seven
còn lần trước leader phong ấn thành công anh hòa hủy kết quả có ai than vãn 1 câu nào chưa. anh em vẫn vui vẻ. h này chúng tôi ra đi lại có vài thành phần vào nói này nói nọ, xem lại cách sống của mình đi nhé

Ngủ đi cu !

RF_(-.-)
25-03-2013, 12:30 AM
giờ này em rất mệt, em xin lỗi anh trym nếu em có nói câu nào thừa . em đi ngủ

need1love
25-03-2013, 12:30 AM
like cho câu nói của trym đúng là cả G chỉ đc trym và sock là người lớn

xin lỗi, nhưng bạn nói thế là ám chỉ nhiều người đấy. rất nhiều thành viên lớn tuổi có gia đình hẳn hoi.
bạn k hài lòng vs ai thì chỉ thẳng tên, đừng lôi cả G tôi vào. tôn trọng người thì sẽ đc người tôn trọng, ok

NotLove
25-03-2013, 12:33 AM
Đề nghị anh em đắp chăn đi ngủ :)

Link Seven
25-03-2013, 12:34 AM
Đề nghị anh em đắp chăn đi ngủ :)

Nóng bỏ mịa ra đắp chăn , mày hấp rồi Not à :16;

RF_(-.-)
25-03-2013, 12:35 AM
mod nào có thẩm quyền xóa dùm bài.

CLOSE TOPIC

ChoiDem
25-03-2013, 12:36 AM
Chơi bời thế bh k . Định cho lm dd quả này thắng k vinh quang đây mà .

Link Seven
25-03-2013, 12:37 AM
Close top pic nhé :D

RONG
25-03-2013, 12:38 AM
Thắng thế nào được mà vinh với chả quang :))

need1love
25-03-2013, 12:39 AM
Thắng thế nào được mà vinh với chả quang :))

ngủ đi k mai tao cho ra quán tiểu hổ :))

NotLove
25-03-2013, 12:40 AM
Nóng bỏ mịa ra đắp chăn , mày hấp rồi Not à :16;
Đắp chăn mới là cái hay :))

MrHai26390
25-03-2013, 12:54 AM
núi cao còn có núi cao hơn...chế độ này tàn sẽ có chế độ khác cạnh tranh...server ko của g nào cả

No1Mu
25-03-2013, 01:42 AM
cãi nhau vui quá đi mất toàn người quen đấu đá có vẻ hay lắm đây

tặng các bạn ở lại một câu ôm sv mà delete acc đi coi được mấy ngày

™ Close ™
25-03-2013, 05:28 AM
ơ thế lại cô đơn mình anh à

TruongVoKy
25-03-2013, 05:42 AM
trận chiến ngày hôm nay là 1 kết quả đẹp cho cả 2 LM. nhưng không phải là điều leader mong muốn. anh em cũng thống nhất thế này , hết ngày hôm nay dù thắng dù thua cả team leader cũng nghỉ khép lại nhiều việc, nhiều niềm vui, nhiều nỗi buồn cho tất cả. những lời này có lẽ nên để anh trym nói, nhưng giờ này chắc anh trym say rồi mai vào rồi nói.

ngày mai các bạn sẽ có 1 siêu thị accout + đồ đạc cho các bạn thoải mái lựa chọn

đôi lời gửi đến LM AEHN
các bạn không cần cố gắng để được cái này được cái kia nữa đâu hết hôm nay đến ngày mai kd mình các bạn đi, sky mình các bạn chén, CTC mình các bạn đánh. leader nghỉ rồi các bạn ở lại chơi vui vẻ. cũng không cần phải xin anh hòa cho làm chủ thành đâu, vì sang tuần cũng chẳng ai đánh cùng các bạn nữa. chào thân ái quyết thắng . hy vọng sv sau sẽ là 1 cách sống đẹp 1 cách chơi đẹp , đừng như bây h để rồi ai cũng chán.

gửi BQT vẫn 1 vấn đề em đã nói :"hy vọng các anh đừng nhắn tin spam vào các số đã bình chọn cho TS MU toàn sin rác với sim của người thân của bọn em hy vọng các anh đừng làm phiền đến họ em cảm ơn nhiều "
Giọng điệu mỉa mai cay cú.Không nhất thiết phải Như thế đâu chủ PIC ơi.Làm như bạn nghỉ SV Thái Dương Sập ko Bằng..

nhymkute79
25-03-2013, 05:48 AM
mình chẳng biết nói ji cả. chảo biết nói 1 câu. chào tạm biệt thân ái và quyết thắng :D. hẹn gặp các ban ở sv mới. game ảo nhưng tình thật. tuy mình là dd nhưng chưa bjo mình xem các bạn là dd cả. ae dd để cho có không khí chơi game để xả street thôi. thiếu các bạn là mu-hanoi.net mất đi 1 thế lực mạnh để ăn hành của WL :)). HẸN GẶP LẠI NHỮNG NGƯỜI BẠN DD CUẢ TÔI :30;

Tổng Cục Trưởng
25-03-2013, 06:42 AM
Chả hiểu nói ra bạn có suy nghĩ ko :)) Anh hòa Tổng cục trưởng cầm dk Admin đứng giữa 3 mem lùa a Thinh ThanDarus chạy vòng quanh phong ấn chính là đủ hiểu

Đủ hiểu cái gì vậy em ?
Có thể nói rõ cho anh "hiểu" được không ?

ChoiDem
25-03-2013, 07:06 AM
Đủ hiểu cái gì vậy em ?

ý bạn ấy nói là anh tặng poi ThanDarus chu G aehn max 4 cột và 6 dk khủng đánh mãi không chết :))

chỉ thấy G aehn và lm ở trong phong ấn còn các bạn ấy bị đánh bật ở ngoài !

hungca
25-03-2013, 07:31 AM

đôi lời gửi đến LM AEHN

cái g chúng mày hack cho lắm vào giờ chắn.hài đéo đỡ đươc

anhnam234
25-03-2013, 07:45 AM
cái g chúng mày hack cho lắm vào giờ chắn.hài đéo đỡ đươc
bạn có chắc ctc lần này gui ban rf hách ko. vớ vẩn. ngu mà tỏ ra nguy hiểm/ lan ctc này đánh theo tài năng việt thỳ mới vậy:))

anhhai
25-03-2013, 08:03 AM
ý bạn ấy nói là anh tặng poi ThanDarus chu G aehn max 4 cột và 6 dk khủng đánh mãi không chết :))

chỉ thấy G aehn và lm ở trong phong ấn còn các bạn ấy bị đánh bật ở ngoài !

Công nhận Hoà chỉ đứng theo dõi thôi,trận này là vô tư nhất có thể do mất hack nhiều nhân vật ngã ngửa.Thandarus đứng trong đài phong ấn 4,5 dk vào chọc ko chết,thằng Thịnh vừa gọi DT hỏi tai sao ko PA đc vừa bơm máu.Nếu PA không bị lỗi thì LM AeHaNoi đã PA đc ngay từ đầu tại vì đứng trong đó tầm 2/3 phút 1mình.Trận này AeHaNoi cả LM hứa danh dự ko có sự giúp đỡ của ai trong BQT

.*][VIET][*.*llHadesll*.
25-03-2013, 08:45 AM
_Đúng thât tự cao tự đắc rồi dẫn tới tự tữ=>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>Nhân vật DK Admin(Ko mặc đồ,deo W 1) thì giúp đc gì cho trận CTC nhĩ(Lùa PA kiểu gì vậy trời @@(các ADMIN chỉ đứng trong đó xem hack + lỗi gì không thôi,vậy là ADMIN quá hết mình rồi)?????ko phục thì CTC sau lại tiếp tục,bên AEHN cũng đâu có nói gì,cũng như lần trc LD cũng nhiệt tình CTC lại thôi.

.*][VIET][*.*llHadesll*.
25-03-2013, 08:46 AM
_Cũng xin nói,chơi game là vui vẻ,chứ đừng có đem cái thắng thua để lên đầu như vậy,thắng thua là chuyện thường tình của binh gia thôi.......Không có cạnh tranh thì không có nơi vui vẻ đâu :D

Bemap_Muhanoi
25-03-2013, 08:48 AM
tôi còn giết nhầm anh hoà mấy lần ( con dk Adm lỏm ý:26;)

anh ý luôn nói câu: anh hoà đây

không hiểu sao mình cứ dí chuột giết :100;

CậuSáng
25-03-2013, 08:50 AM
vẫn cứ là ô kê . Huyền thoại đấy. đừng có đùa

.*][VIET][*.*llHadesll*.
25-03-2013, 08:51 AM
_Thấy con DK Admin lúc sau toàn treo 1 chỗ có di chuyển nữa đâu :)),và Cũng có cái cục socola trên đầu âu mà có phép thuật can thiệp vào trận CTC

Tadepzai
25-03-2013, 08:52 AM
nghỉ thì nghỉ bày đặt lên 4rum khóc lên khóc xuống...nhiều văn...thừa time vkl

1loinoi
25-03-2013, 08:53 AM
có mỗi trận CTC mà cay cú thế vui mà :))

Vodka_QuyenNang
25-03-2013, 09:06 AM
Vẫn văn này thôi :))

SockMan
25-03-2013, 09:09 AM
Giọng điệu mỉa mai cay cú.Không nhất thiết phải Như thế đâu chủ PIC ơi.Làm như bạn nghỉ SV Thái Dương Sập ko Bằng..

mình không hề mỉa mai cay cú gì. mình cũng chưa bao giờ nói sv thái dương sắp sập bạn móc điều đấy ở đâu ra thế

RF_(-.-)
25-03-2013, 09:12 AM
xin lỗi nhưng mình vẫn đéo hiểu mình nghỉ và bạn mình nghỉ . chán đéo chơi nữa thì liên quan đéo gì đến việc sv thái dương sắp tàn này nọ, lại còn mỉa mai cay cú. nói xem mình mỉa mai chỗ nào. chán chơi nghỉ thì có gì sai . mà mình nói close topic từ trên rồi cơ mà nhể

Vodka_QuyenNang
25-03-2013, 09:13 AM
Nói chung là sau trận CTC hôm qua thì như nào mọi người cũng rõ cả rồi

AnhDuong
25-03-2013, 09:14 AM
bạn này noi gì chả hiểu. trận ctc nay xem LM ban co đủ lục không mà phát biểu linh tinh.

RF_(-.-)
25-03-2013, 09:16 AM
như nào. rõ điều gì, cá nhân mình chỉ thấy bé mập, lvchoi, vài con DW vài con sum đểu , hack speed vl ra ngay trước mũi admin. các bạn bật speed các bạn chết các bạn vào PA nhanh hơn thì các bạn nghĩ các bạn thắng à. thắng thua chưa phân mà các bạn cứ làm như các bạn thắng rồi. mình thấy hơi ảo. đến tuần đầu lm leader thắng hẳn hoi đánh lại anh em còn chẳng ý kiến cũng chẳng nói gì. các bạn thắng chưa thắng mà mấy thành phần guid đã nói thế này thế nọ .

RF_(-.-)
25-03-2013, 09:18 AM
còn mình nói cho rõ thế này. CLOSE TOPIC, mình chả có ý mỉa mai công kích ai. mình cảm thấy các bạn cứ đọc bài mình viết là các bạn lại chột dạ thế là thế nào. còn vấn đề này cứ để anh trym nói cho thoải mái

SockMan
25-03-2013, 10:33 AM
Đủ hiểu cái gì vậy em ?

Em nói đơn giản thế này thôi : anh đứng trong đài PA quá nhiều hack sp nhưng a ko nhắc nhở cũng như có 1 biện pháp gì cả

SockMan
25-03-2013, 10:34 AM
Nói chung là sau trận CTC hôm qua thì như nào mọi người cũng rõ cả rồi

Mình thấy rõ là Hoà =)) vui vẻ cả làng :))

anhnam234
25-03-2013, 10:35 AM
Em nói đơn giản thế này thôi : anh đứng trong đài PA quá nhiều hack sp nhưng a ko nhắc nhở cũng như có 1 biện pháp gì cả
kho? loi~ may adm ngon nhi`n k ra sp dau:))

SockMan
25-03-2013, 10:37 AM
[VIET][*.*llHadesll*.;752377']_Đúng thât tự cao tự đắc rồi dẫn tới tự tữ=>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>Nhân vật DK Admin(Ko mặc đồ,deo W 1) thì giúp đc gì cho trận CTC nhĩ(Lùa PA kiểu gì vậy trời @@(các ADMIN chỉ đứng trong đó xem hack + lỗi gì không thôi,vậy là ADMIN quá hết mình rồi)?????ko phục thì CTC sau lại tiếp tục,bên AEHN cũng đâu có nói gì,cũng như lần trc LD cũng nhiệt tình CTC lại thôi.

=)) Bọn mình xác định rõ tư tưởng trước đi CTC , nói chung hôm qua Thắng cũng chẳng vui - thua cũng chẳng buồn :))

Còn tôi nhắc lại chẳng ai nói adm can thiệp vào đây cả

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 10:47 AM
=)) Bọn mình xác định rõ tư tưởng trước đi CTC , nói chung hôm qua Thắng cũng chẳng vui - thua cũng chẳng buồn :))

Còn tôi nhắc lại chẳng ai nói adm can thiệp vào đây cả

con tao thi thấy mày đang bắt đầu luyên thuyên và ăn vạ + dở trò, may va cai Leader của mày đã thua muối mặt, mày còn gì để nói nữa ko, hay ở lại để tao chống mắt lên cói mày thể hiện dc gi tiếp theo. Nói thẳng ra sever này may đéo còn cữa sống đâu con à. Mày thua về mọi mặt rồi. Tính từ đầu sever đến giờ may ko ăn bọn tao dc cái gì cả. Từ đua tóp + thi miss giờ là ctc, bọn may ăn dc 1 lần WarGuild thi bắt đầu luyên thuyên, sao giờ ko luyên thuyên nữa đi.

ChoiDem
25-03-2013, 10:47 AM
Top đóng lại mở . mở lại đóng . thích gì là đc . rất hay và rât thú vị

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 10:48 AM
Top đóng lại mở . mở lại đóng . thích gì là đc . rất hay và rât thú vị

bạn nói hay đó, mình cung đang thắt mắt câu đó

Tổng Cục Trưởng
25-03-2013, 10:49 AM
thứ nhất là anh nhìn bằng mắt thường thì không thê phân biệt được ai hack speed hay không vì quá đông người lộn xộn.
thứ hai là giả sử có nhắc hay có biện pháp gì chắc không chỉ 1 mình liên minh AEHN đâu nhỉ.

Riêng bản thân anh thấy tự hào với chính mình vì không bao giờ có ý nghĩ thiên vị bất kỳ ai cả. Còn bọn em ai suy nghĩ hay sao thì tùy anh ko quan trọng đâu :)

SockMan
25-03-2013, 10:50 AM
con tao thi thấy mày đang bắt đầu luyên thuyên và ăn vạ + dở trò, may va cai Leader của mày đã thua muối mặt, mày còn gì để nói nữa ko, hay ở lại để tao chống mắt lên cói mày thể hiện dc gi tiếp theo. Nói thẳng ra sever này may đéo còn cữa sống đâu con à. Mày thua về mọi mặt rồi. Tính từ đầu sever đến giờ may ko ăn bọn tao dc cái gì cả. Từ đua tóp + thi miss giờ là ctc, bọn may ăn dc 1 lần WarGuild thi bắt đầu luyên thuyên, sao giờ ko luyên thuyên nữa đi.

Bọn tao là bọn nào =)) mày cũng thuộc cái bọn đấy à =)) Còn nói thẳng nhé , WL ăn dc Leader cái gì ?? bản thân mày ăn dc bọn tao cái gì ?? liệt kê tao xem

NamDinhPro1213
25-03-2013, 10:51 AM
nói chung các bạn vì tiền :)) =))

hoacoitu.tn007
25-03-2013, 10:51 AM
Người ngoài xin đc góp ý 1 câu mong AE đừng đáp gạch nhé : Yếu hơn thì thua chắc ko ai thấy buồn . Chỉ là động lực giúp họ mạnh dần lên thôi . Nhưng yếu về trình độ chiến thuật trong CTC thì tức là các bạn thua về mọi mặt rồi . 1- Ko có chiến thuật 2- Ko có số lượng ủng hộ áp đảo của mem trong Mu 3- Nhờ sự giúp đỡ của ADM và "đội nhà" của ADM thì các bạn thua thật rồi . Mà dù thắng AE chơi Mu cũng thấy các bạn xứng đáng thua. ( Xin đừng đáp gạch)

SockMan
25-03-2013, 10:52 AM
thứ nhất là anh nhìn bằng mắt thường thì không thê phân biệt được ai hack speed hay không vì quá đông người lộn xộn.
thứ hai là giả sử có nhắc hay có biện pháp gì chắc không chỉ 1 mình liên minh AEHN đâu nhỉ.

Riêng bản thân anh thấy tự hào với chính mình vì không bao giờ có ý nghĩ thiên vị bất kỳ ai cả. Còn bọn em ai suy nghĩ hay sao thì tùy anh ko quan trọng đâu :)

Cái này em đâu thấy khó đâu , hack agi còn khó phân biệt , còn SP nó cứ vèo vèo như vậy , em ko nói a thiên vị ai cả , cái gì a cảm thấy đúng thì a làm thôi , kể ca bên em ai hack , a cứ kick dis em chẳng phàn nàn

SockMan
25-03-2013, 10:55 AM
Người ngoài xin đc góp ý 1 câu mong AE đừng đáp gạch nhé : Yếu hơn thì thua chắc ko ai thấy buồn . Chỉ là động lực giúp họ mạnh dần lên thôi . Nhưng yếu về trình độ chiến thuật trong CTC thì tức là các bạn thua về mọi mặt rồi . 1- Ko có chiến thuật 2- Ko có số lượng ủng hộ áp đảo của mem trong Mu 3- Nhờ sự giúp đỡ của ADM và "đội nhà" của ADM thì các bạn thua thật rồi . Mà dù thắng AE chơi Mu cũng thấy các bạn xứng đáng thua. ( Xin đừng đáp gạch)

Bạn thuộc trong cái số : chẳng hiểu cái CC gì cả nhưng rất thích hóng hớt , ko biết thì có thể nghe , nhưng đừng tỏ ra nguy hiểm ở đây

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 10:56 AM
Bọn tao là bọn nào =)) mày cũng thuộc cái bọn đấy à =)) Còn nói thẳng nhé , WL ăn dc Leader cái gì ?? bản thân mày ăn dc bọn tao cái gì ?? liệt kê tao xem
mày đang cố gắng cười gượng hả, hay la may muốn tao kể từng chi tiết, hay để tao phải lục lọi lai từng cái topic copy từng cái comment của may. Thua dua top thi kiện cao, thi miss cũng kiện cáo, đến ctc thi nói admin can thiệp, PK thua thi lại bảo hack nay hack nọ, trích câu nói của mày nào la tao luôn thắng nhưng sever nay mày thắng dc gì hay nhục quá hỗm rài im re vậy

SeoulKorea
25-03-2013, 10:58 AM
mày đang cố gắng cười gượng hả, hay la may muốn tao kể từng chi tiết, hay để tao phải lục lọi lai từng cái topic copy từng cái comment của may. Thua dua top thi kiện cao, thi miss cũng kiện cáo, đến ctc thi nói admin can thiệp, PK thua thi lại bảo hack nay hack nọ, trích câu nói của mày nào la tao luôn thắng nhưng sever nay mày thắng dc gì hay nhục quá hỗm rài im re vậy

mày lướt con mẹ mày khỏi topic ng` ta đi vào topic l` nào cũng ẳng loạn lên .. thế cho bố mày hỏi hiện giờ mày chơi acc nào ?

CậuSáng
25-03-2013, 10:59 AM
trong khi đó nó còn hách bản f 12.. skil 220 băng :). chẳng lẽ quay clip. để nó đỡ mở mồm ra. sống hách xong đi kiện cáo.. ng ta thường gọi là tiểu nhân. tỏ ra vẻ quân tử.. Nó k sử dụng hách. chặt cme đầu tôi đi

No1Mu
25-03-2013, 10:59 AM
Cái này em đâu thấy khó đâu , hack agi còn khó phân biệt , còn SP nó cứ vèo vèo như vậy , em ko nói a thiên vị ai cả , cái gì a cảm thấy đúng thì a làm thôi , kể ca bên em ai hack , a cứ kick dis em chẳng phàn nàn
thôi anh ơi chuyện qua rồi nghỉ là nghỉ nói thêm cũng ích gì đâu

anh hòa có rút kinh nghiệm tiếp thu được game thì mới đi lên được

còn không được thì anh em mình phải chấp nhận chơi ở mức độ như vậy thôi

nếu có người làm thẳng tay thì đã không loạn vậy hôm qua em thử vào xem ctc thế nào

mang hack chạy vù vù trước mắt anh hòa mà anh ấy không thèm làm gì

thì em đủ biết là mu đến mức nát thế nào rồi

(anh hòa ơi cứ giải quyết đi đừng để một con sâu làm giầu nồi canh)

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 11:00 AM
mày lướt con mẹ mày khỏi topic ng` ta đi vào topic l` nào cũng ẳng loạn lên .. thế cho bố mày hỏi hiện giờ mày chơi acc nào ?

bố mày đang chơi con Bemap007 đây, dm mày cái thằng ko có ac chơi rao mua ac tối ngày, anh hùng ban phim cứ thix sủa, ac có 300,400 cung mac ca thi tao hiểu cai loại mày la như thế nào rồi

lxcard
25-03-2013, 11:01 AM

đến 200 người đông như kiến còn có thể hơn ấy chứ . admin đã làm hết sức để tạo sân chơi vui cho mọi người ctc admin chẳng biết đc cái gì không mà can thiệp vào
nếu bên ông bị kick diss ông không phàn nàn . ông nói cứ như ae ruột hay gì với admin không = khi mình hack bị kick diss lại có cả của phàn nàn ở đây

SockMan
25-03-2013, 11:02 AM

Chiến thắng của bản thân mày à =)) tao chẳng thấy tao thua ở đâu cả :)) còn mày , những cái lúc đấy mày ở đâu :)) mày chui rúc ở đâu , WL cũng chỉ thuộc LM AEHN còn nếu đứng 1 mình , sức mạnh đến đâu chắc tao cũng chẳng phải nói nhiều
Tao thấy mày với club SG toàn lấy cái của tập thể đem về tự sướng cả nhân nhỉ , truyền thống xưa nay rồi , mày cứ đúng , cứ đẹp đẽ đi thì ai nói gì , bản thân cũng ra CC gì lúc nào cũng lên lớp , chỉ chỏ người khác

À chết , trước hứa với a e là ko nc với thằng RR như mày nữa , mà hôm nay lại quên :D thôi cm cuối

SeoulKorea
25-03-2013, 11:03 AM
bố mày đang chơi con Bemap007 đây, dm mày cái thằng ko có ac chơi rao mua ac tối ngày, anh hùng ban phim cứ thix sủa, ac có 300,400 cung mac ca thi tao hiểu cai loại mày la như thế nào rồi

bemap007 cái lcmm à :)) bố mày chỉ thế thôi sao k đấy là ng` ta gọi là đầu tư có đầu óc
chứ kiểu cái đầu óc chó của mày cứ cắm mặt giá acc 400 nó bảo 1m cũng cắm mặt vào mua à =)) óc chó thế thở ra cái câu ngu vice car lone =)))))

SockMan
25-03-2013, 11:04 AM

Acc đấy a nhớ ko nhầm chắc phải 1 cơ số người chơi :))

CậuSáng
25-03-2013, 11:04 AM
đến 200 người đông như kiến còn có thể hơn ấy chứ . admin đã làm hết sức để tạo sân chơi vui cho mọi người ctc admin chẳng biết đc cái gì không mà can thiệp vào
nếu bên ông bị kick diss ông không phàn nàn . ông nói cứ như ae ruột hay gì với admin không = khi mình hack bị kick diss lại có cả của phàn nàn ở đây
bọn tiểu nhân nói làm gì. lúc hách được thì đéo kêu ca... lúc đéo hách được thì ngồi kiện cáo

SeoulKorea
25-03-2013, 11:06 AM
Acc đấy a nhớ ko nhầm chắc phải 1 cơ số người chơi :))

đ.m nó nó chả làm đc clg mà nó cũng vào ẳng loạn hết cả lên
acc thỳ đ' có 1 cái ra hồn mà chơi thấy bọn nó thắng đc cái CTC rồi vào thế này thế nọ đéo thể hiểu đc là cái thể loại ng` rỳ cơ a ạ :)) bây h` e mới biết 1 số tk` độ thú tính của nó thật là vcc

lxcard
25-03-2013, 11:06 AM
hack thua hack = dcm chơi bời kiếp nhể bố mày nghỉ dái chơi nữa . đã hack rồi vẫn bị nó giết là thế lồn nao đây ?
các bạn trẻ thấy không ăn đc đánh bài chuồn . khi chưa ctc các bạn nói mình là huyền thoại của cái mu này =))
nào thì hãy về với tôi sẽ giúp bạn toả sáng =))
toàn những câu nói hùng hồn sợ quá cơ =))

SockMan
25-03-2013, 11:07 AM
thôi anh ơi chuyện qua rồi nghỉ là nghỉ nói thêm cũng ích gì đâu

anh hòa có rút kinh nghiệm tiếp thu được game thì mới đi lên được

còn không được thì anh em mình phải chấp nhận chơi ở mức độ như vậy thôi

nếu có người làm thẳng tay thì đã không loạn vậy hôm qua em thử vào xem ctc thế nào

mang hack chạy vù vù trước mắt anh hòa mà anh ấy không thèm làm gì

thì em đủ biết là mu đến mức nát thế nào rồi

(anh hòa ơi cứ giải quyết đi đừng để một con sâu làm giầu nồi canh)

uh , nói chúng là giờ a cảm thấy thoải mái :)) còn kệ thôi ai nói gì thì măc , chơi đến thế này là vui rồi ,chơi tiếp mất vui

tungbeo
25-03-2013, 11:08 AM
nghỉ thì cứ nghỉ mẹ nó đi delete hoặc bán acc là xong. dm nghỉ rồi còn nói này nói nọ. thích gây scandan để nổi tiếng à.
10 thằng chơi thì 20 thằng hack. dm chó chê mèo lắm lông

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 11:08 AM
Chiến thắng của bản thân mày à =)) tao chẳng thấy tao thua ở đâu cả :)) còn mày , những cái lúc đấy mày ở đâu :)) mày chui rúc ở đâu , WL cũng chỉ thuộc LM AEHN còn nếu đứng 1 mình , sức mạnh đến đâu chắc tao cũng chẳng phải nói nhiều
Tao thấy mày với club SG toàn lấy cái của tập thể đem về tự sướng cả nhân nhỉ , truyền thống xưa nay rồi , mày cứ đúng , cứ đẹp đẽ đi thì ai nói gì , bản thân cũng ra CC gì lúc nào cũng lên lớp , chỉ chỏ người khác

À chết , trước hứa với a e là ko nc với thằng RR như mày nữa , mà hôm nay lại quên :D thôi cm cuối
mày lãi bắt đầu đánh trống lãng rồi đấy, mày nhục muối mặt quá ko biết đường nào nói nữa hả, cười gượng hoài vậy, tao biết chăc chắn 100% mặt mày đang tái mét ko còn tí máu vì quá nhục. Con may bảo lấy cái tập thể của club SG dem ve tu sướng một minh la cái nào đâu, noi tao nge thữ, thanh vien nao trong club nói. hay tự bịa đặt ra vậy. Tom lại 1 câu chốt cho mày Giờ tao mới biết thêm mày có tính ăn vạ kiện cáo SockCau=Chơi bẫn bựa,nguy hiểm, sở trường ăn vạ kiện cáo

SeoulKorea
25-03-2013, 11:10 AM
mày lãi bắt đầu đánh trống lãng rồi đấy, mày nhục muối mặt quá ko biết đường nào nói nữa hả, cười gượng hoài vậy, tao biết chăc chắn 100% mặt mày đang tái mét ko còn tí máu vì quá nhục. Con may bảo lấy cái tập thể của club SG dem ve tu sướng một minh la cái nào đâu, noi tao nge thữ, thanh vien nao trong club nói. hay tự bịa đặt ra vậy. Tom lại 1 câu chốt cho mày Giờ tao mới biết thêm mày có tính ăn vạ kiện cáo SockCau=Chơi bẫn bựa,nguy hiểm, sở trường ăn vạ kiện cáo

mày câm con mẹ nó mõm đi ngứa cả dái bố mày cả cái MU này mày đã làm đc clg chưa ? 1 acc tử tế ra hồn còn đéo có ẳng bừa cái câu " Muối Mặt " sao topic nào tao cũng thấy mày ẳng cái câu này lên thế ? k có não để nghĩ ra 1 cái câu khác nó mới hơn à ????

CậuSáng
25-03-2013, 11:12 AM
mày câm con mẹ nó mõm đi ngứa cả dái bố mày cả cái MU này mày đã làm đc clg chưa ? 1 acc tử tế ra hồn còn đéo có ẳng bừa cái câu " Muối Mặt " sao topic nào tao cũng thấy mày ẳng cái câu này lên thế ? k có não để nghĩ ra 1 cái câu khác nó mới hơn à ????

thế cho hỏi . 2 ng họ nc với nhau. ảnh hưởng gì tới bạn đâu... hay chỉ là đi khóc thue để. có tiền mua acc

Bố Tất Cả
25-03-2013, 11:13 AM
thế mày nghi mu này mày làm dc ji hả an nói cũng ngu tu xem mình lam dc ji chua dã rồi hãy nói người khac nhé

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 11:13 AM

cái loại mày 1 cái ac cùi còn ko có chơi, ngồi chém gió anh hùng bàn phím thì tao ko có tiếp nữa, ko đủ trình + tuổi + tư cách để nc với tao, va đây là 1 cái comment cuối cùng bố thí cho mày, may cứ tiếp tục gào thét + sủa đi nào

tuongnho
25-03-2013, 11:14 AM
cái loại mày 1 cái ac cùi còn ko có chơi, ngồi chém gió anh hùng bàn phím thì tao ko có tiếp nữa, ko đủ trình + tuổi + tư cách để nc với tao, va đây là 1 cái comment cuối cùng bố thí cho mày, may cứ tiếp tục gào thét + sủa đi nào

dân sài gòn văn hoá lùn ntn hả =))

Minh Bún
25-03-2013, 11:15 AM
ko biết thì đừng phát biểu bừa mấy a LM AEHN ạk.
G Leader đã thốg nhất từ đầu tuần trc là dù thắng hay thua thì vẫn nghỉ r.
Đấy là lý do mà có những ng chỉ bán đồ bán wing k bán acc, có ng thì rao bán cả acc đó.
Những đồ mà vì sao các bạn mua được của chúg tôi? Là vì chúg tôi quyết định nghỉ.

CậuSáng
25-03-2013, 11:18 AM
Đấy là lý do mà có những ng chỉ bán đồ bán wing k bán acc, có ng thì rao bán cả acc đó.
Những đồ mà vì sao các bạn mua được của chúg tôi? Là vì chúg tôi quyết định nghỉ.
nghỉ thì có ng khác chơi. luôn 2 là như vậy. còn thắng hay thua . a trym nói cái topic kia cũng đủ biết. nhưng lập cái topic này. nói này nói nọ. có phải là quân tử đâu. thằng Ares này tôi k tính tiền. ngụy quân tử

SockMan
25-03-2013, 11:19 AM
nghỉ thì cứ nghỉ mẹ nó đi delete hoặc bán acc là xong. dm nghỉ rồi còn nói này nói nọ. thích gây scandan để nổi tiếng à.
10 thằng chơi thì 20 thằng hack. dm chó chê mèo lắm lông

Bạn chắc thuộc thành phần đánh đu vào scaldan để nối tiếng ;)

tuongnho
25-03-2013, 11:20 AM
a trình gì từ sài gòn học văn hoá đến lớp mấy !
tiếp xúc với mấy bạn từ SG ra HN học ĐH nhưng văn hoá đâu lùn như a này

No1Mu
dân sài gòn văn hoá lùn ntn hả =))

sài gì nó em cái loại này là cái loại chỉ thể hiện độ ngu thôi chứ như kiểu bố đời

thực chất địa vị xã hội không có vào game để kiếm chỗ ăn nói bố láo thôi em à

cái loại này càng chấp nhặt với nó là nó càng cắn mình đau

cứ kệ mẹ nó không phải để ý

( dân chơi thật sự không bao giờ nói chuyện kiểu bố đời như nó đâu)

lxcard

max G BML mà biết cả thông tin của G LD cơ ah
bạn cũng bê tê bê đó ;)
cứ như là đồ mu này chỉ mình G LD mới có còn các G khác không có
chỉ đợi LD nghỉ bán acc bán đồ rồi mua lại mới có không = 2`
nc mà nghe n c c d b

Bố Tất Cả
25-03-2013, 11:21 AM
xin lối cac pan nhé thế nào la phát bieu bua
các pan nghi la viêc cua các pan chả ai quan tâm
còn đò dac thi cac bannghi minh các pan ban đồ hay xao
hây la CTC thua đô tải bán đồ haizzzz wa =))

Vodka_QuyenNang
25-03-2013, 11:23 AM

Có em 2 MANG to tướng :))
Trong G LM AeHaNoi có các anh của 2 Mang đấy 2 MAng ạ :))

AnhDuong
25-03-2013, 11:23 AM
cái diss mẹ nói ra bkm cái lm của bạn chắc sach sẽ lắm. hách thi nhiều vcl ra ma còn biên minh đc. chắc các ban độc quyền hách thi mới chơi ah. bản thân tôi rất ghét hách nhưng mà cung chịu thôi vì có làm đc gì. ghét nhất kiểu chó còn chê mèo lắm lông vl bạn.

lxcard
25-03-2013, 11:24 AM
Bạn chắc thuộc thành phần đánh đu vào scaldan để nối tiếng ;)

thế thì người ta nói đúng ah . các ông đang tạo scanldan để mọi người vào chúc mưng còn gì
và muốn có 1 tí học hỏi từ các bạn .
mà mỗi chuyện ctc thắng thua các ông cũng mang ra nói này nói nọ
game vui mà cứ như ..... vkl
thôi chào đi uông bia cho mát ruột

6870950
Tôi lại tưởng huyền thoại thế nào :44;

Minh Bún
bạn cũng bê tê bê đó ;)
nc mà nghe n c c d b
bạn nhìn cái nik dd chưa biết gì đã phát biểu bừa @@> OMG. t là t ko thích những thành phần thêm dầu vào lửa ntn đâu b ạk, chắc là bạn mới chơi or ko để ý gì MU hay sao :)).
Cái acc 4rum này của t từ lúc trc mới lập thuộc HoiSinh vì ngxưa t là HS, sag TD t về Leader r bạn ạk.
Khi G HS ở 4rum đổi về BML thì nik 4rum tự độg đổi theo nhé.
CÒn làm ơn, ko biết gì thì đừng nói gì cả, khôg ai chê trách bạn đâu.
T k bảo đồ Leaders Vip nhưg sẽ có nhiều đồ mà những ng mua cảm thấy ngon và có ích hơn bt.

SockMan
25-03-2013, 11:25 AM
cái diss mẹ nói ra bkm cái lm của bạn chắc sach sẽ lắm. hách thi nhiều vcl ra ma còn biên minh đc. chắc các ban độc quyền hách thi mới chơi ah. bản thân tôi rất ghét hách nhưng mà cung chịu thôi vì có làm đc gì. ghét nhất kiểu chó còn chê mèo lắm lông vl bạn.

Tôi biện minh cái gì???đọc cái cm dưới chưa??? cảm thấy bắt đúng ng` kick thoải mái cơ mà , bạn hiểu ko thế?

Vodka_QuyenNang
25-03-2013, 11:26 AM
bạn cũng bê tê bê đó ;)
nc mà nghe n c c d b

Bạn nhìn thấy R 2 MANG bao giờ chưa :))

Minh Bún
25-03-2013, 11:28 AM
còn DUy Vodka, ở đời ko phải dìm nhau thế đâu.
Con trai NHỎ MỌN nó vừa phải thôi.
Mua acc còn ăn quỵt tiền chưa trả đâu đấy :).
Nói ai 2 mang =)
Cái thể loại trog game quan trọng hơn ngoài đời thế à.
KO ở G thì quý các a chả nhẽ k đc nch vs các a?
Duy là cái thể loại gì mà phán xét người # mà nói ng#.
trước khi nói MA thì làm ơn soi gương nhìn lại mình đi.
Đàn ông con trai nhỏ mọn vch =)).
2 mang hả, ktra xem G BML là acc nào của MA k?

Vodka_QuyenNang
25-03-2013, 11:28 AM
Có tý mod mở ra mở vào đau đầu :))

SockMan
25-03-2013, 11:30 AM
Có tý mod mở ra mở vào đau đầu :))

Em nó nghỉ rồi , nợ nần gì trả đi bạn à :))

CậuSáng
25-03-2013, 11:31 AM

chắc nợ tình =))

Vodka_QuyenNang
25-03-2013, 11:31 AM
còn DUy Vodka, ở đời ko phải dìm nhau thế đâu.
Con trai NHỎ MỌN nó vừa phải thôi.
Mua acc còn ăn quỵt tiền chưa trả đâu đấy :).
Nói ai 2 mang =)
Cái thể loại trog game quan trọng hơn ngoài đời thế à.
KO ở G thì quý các a chả nhẽ k đc nch vs các a?
Duy là cái thể loại gì mà phán xét người # mà nói ng#.
trước khi nói MA thì làm ơn soi gương nhìn lại mình đi.
Đàn ông con trai nhỏ mọn vch =)).
2 mang hả, ktra xem G BML là acc nào của MA k?

Thoát hộ cái fb ra nhé ;) nói như thế rồi mà vẫn mò vào
MA chơi như nào thì biết nhé. 5 năm không phải ngắn đâu
Cẩn thận đấy MA ạ, đừng để đến lúc hối cũng ko kịp đâu
Còn chuyện đồ đạc MA đừng nói ra ở đây xấu hổ lắm

Minh Bún
25-03-2013, 11:32 AM
MA cũng k bao giờ ghĩ Duy nhỏ mọn như thế đâu :)).
OMG người đâu mà tính toán thật,
A Quyết chủ G, a Đức a Hoàn còn ko nói gì MA thì chưa đến lượt D được phán xét đâu.
Và thêm 1 điều này nhé,
Ngày xưa MA là bên HS và HS thì luôn mãi trog tim MA.
MA trân trọng điều này và chưa làm gì tổn hại, lúc nào cũng muốn G vững mạnh.
Còn ý nghĩ cá nhân của D.
Đừng có nói vớ nói vẩn. Đàn ông con trai đừng để ng# cảm thấy mình là 1 kẻ đáng khinh bỉ. Thế thôi

Vodka_QuyenNang

Chuyện này là chuyện riêng nhé :D

curoi33
lại bới móc nhau thế

lxcard
25-03-2013, 11:33 AM
bạn nhìn cái nik dd chưa biết gì đã phát biểu bừa @@> OMG. t là t ko thích những thành phần thêm dầu vào lửa ntn đâu b ạk, chắc là bạn mới chơi or ko để ý gì MU hay sao :)).
Cái acc 4rum này của t từ lúc trc mới lập thuộc HoiSinh vì ngxưa t là HS, sag TD t về Leader r bạn ạk.
Khi G HS ở 4rum đổi về BML thì nik 4rum tự độg đổi theo nhé.
CÒn làm ơn, ko biết gì thì đừng nói gì cả, khôg ai chê trách bạn đâu.
T k bảo đồ Leaders Vip nhưg sẽ có nhiều đồ mà những ng mua cảm thấy ngon và có ích hơn bt.
vậy chắc đúng như bạn nói tôi chơi sau bạn. không biết qua 4 sv của mu hn và bạn phải chơi mu hn từ thời mở của nên mình không biết
nhưng với tôi đã vào G nào đó rồi là ở lại G đó đến cung với mọi người
còn nếu có max G rùi thì lại càng phải là 1 cái gì đó để đc chủ G làm cái max đó cho mình hoà nhập vào cùng ae
còn bạn nói tại sv trước bạn ở G HS giờ mới bạn ở LD . nếu như vậy tốt nhất bạn nên vào nick có max G LD CM cho ae BML và LM đỡ hiểu lầm vì không biết bạn là thành viên ưu tú của LD mà lại hiểu lầm thành T-V BML có thể nc đc như vậy !

Minh Bún
25-03-2013, 11:34 AM
ôi zời ơi có thằng đàn ông quan trọng game hơn bên ngoài.
FB là cái xã hội nơi ae nch vui vẻ chém gió.
D là cái quái gì mà MA phải nghe?
MA chơi và MA ko cảm thấy hổ thẹn như D đâu.
Đồ ư? Phần lớn đồ của MA acc cũ và đồ nhữg ng hnay rao bán là tự tay kiếm ra đấy D ạk.
Không có như Duy đâu=))))))

Vodka_QuyenNang
25-03-2013, 11:34 AM
A Quyết chủ G, a Đức a Hoàn còn ko nói gì MA thì chưa đến lượt D được phán xét đâu.
Và thêm 1 điều này nhé,
Đừng có nói vớ nói vẩn. Đàn ông con trai đừng để ng# cảm thấy mình là 1 kẻ đáng khinh bỉ. Thế thôi

Thế mà có người còn nói này văn nọ bảo vì ai mà e sang G khác với ông Tuấn nhé :))
Ảo tung chảo, biện minh tiếp đi.
Hoàn nó ko chơi sv trước đâu MA à

SockMan
25-03-2013, 11:35 AM

loang thoáng đâu đây có ng` đánh trống lảng ;) vodka lô đề UT số 1 sv , ngày nào cũng dc nghe

Minh Bún
25-03-2013, 11:35 AM
vậy chắc đúng như bạn nói tôi chơi sau bạn. không biết qua 4 sv của mu hn và bạn phải chơi mu hn từ thời mở của nên mình không biết
nhưng với tôi đã vào G nào đó rồi là ở lại G đó đến cung với mọi người
còn nếu có max G rùi thì lại càng phải là 1 cái gì đó để đc chủ G làm cái max đó cho mình hoà nhập vào cùng ae
còn bạn nói tại sv trước bạn ở G HS giờ mới bạn ở LD . nếu như vậy tốt nhất bạn nên vào nick có max G LD CM cho ae BML và LM đỡ hiểu lầm vì không biết bạn là thành viên ưu tú của LD mà lại hiểu lầm thành T-V BML có thể nc đc như vậy !
các bạn toàn đàn ông mà toàn người nhỏ mọn.
G nào mà chả là Guild? Muốn ở đâu là quyền của t.
a Trym a ý còn ko nói gì về acc 4rum thì cũng chưa đến lượt các bạn.
còn acc4rum t muốn để là 1 kỉ niệm về HS nên k muốn đổi. ok?

Vodka_QuyenNang
25-03-2013, 11:36 AM
ôi zời ơi có thằng đàn ông quan trọng game hơn bên ngoài.
FB là cái xã hội nơi ae nch vui vẻ chém gió.
D là cái quái gì mà MA phải nghe?
MA chơi và MA ko cảm thấy hổ thẹn như D đâu.
Đồ ư? Phần lớn đồ của MA acc cũ và đồ nhữg ng hnay rao bán là tự tay kiếm ra đấy D ạk.
Không có như Duy đâu=))))))

Không cần phải thằng đàn ông đâu, ng ta lại liên tưởng đến cái khác cùng nghĩa cho phái khác đấy
Của D là của MA mà :)) bới móc ra làm gì

Minh Bún
25-03-2013, 11:37 AM
Thế mà có người còn nói này văn nọ bảo vì ai mà e sang G khác với ông Tuấn nhé :))
cái thời điểm đấy thì nó là như thế.
và khi sag r thì ko bao giờ quay trở về đâu vì ko muốn mag cái danh là đi hết G này đến G nọ ở 1 cái sv :).
Duy ko biết thì ngậm mồm vào mà nghe
ĐÀN ÔNG CON TRAI NHỎ MỌN

Vodka_QuyenNang
25-03-2013, 11:37 AM
loang thoáng đâu đây có ng` đánh trống lảng ;) vodka lô đề UT số 1 sv , ngày nào cũng dc nghe

Mình thiếu bạn hay quỵt bạn gì à ?
Chuyện của mình với MA nhé. Chả liên quan gì đến đâu :D

Vodka_QuyenNang
25-03-2013, 11:38 AM
cái thời điểm đấy thì nó là như thế.
và khi sag r thì ko bao giờ quay trở về đâu vì ko muốn mag cái danh là đi hết G này đến G nọ ở 1 cái sv :).
Duy ko biết thì ngậm mồm vào mà nghe
ĐÀN ÔNG CON TRAI NHỎ MỌN

Sống cho tốt MA à, vừa vừa thôi sau này còn dám đến nữa chứ

Minh Bún
25-03-2013, 11:38 AM
Không cần phải thằng đàn ông đâu, ng ta lại liên tưởng đến cái khác cùng nghĩa cho phái khác đấy
Của D là của MA mà :)) bới móc ra làm gì

MA cũng ko nghĩ Duy là cái con người ntn đâu D ạk :-?
Chính trực Liêm minh của 1 người CAND của Duy bị chó tha r à?

Vodka_QuyenNang
25-03-2013, 11:40 AM

D làm gì, là người ntn 5 năm MA còn ko biết à. Vì cái gì mà D phải nói vs MA như thế
Ai chơi vs D mà chẳng biết, mang tiếng nhau vừa thôi

Minh Bún
25-03-2013, 11:40 AM
Sống cho tốt MA à, vừa vừa thôi sau này còn dám đến nữa chứ

MA luôn thấy mìh sốg thế là tốt và đủ sự nhiệt tình,qtâm đến m.ng r D ạk :).
MA mà là kẻ vô tình thì MA đã mặc kệ các a r nhé :).
MA fải nói bn lần nữa? Ko biết thì dựa cột mà nghe cơ mà?
Và MA chả thấy xấu hổ hay lsao mà ko dám lên gặp các a.
Các a vs MA là ng MA vô cùng quý và tôn trọng

SockMan
25-03-2013, 11:41 AM
Mình thiếu bạn hay quỵt bạn gì à ?
Chuyện của mình với MA nhé. Chả liên quan gì đến đâu :D

Uh, nợ nần gì thì gq đi thôi , xong rồi thì nên dứt khoảt

lxcard
25-03-2013, 11:42 AM
Và thêm 1 điều này nhé,

nếu là trong tim và max G thì lúc nào sống chết cùng ae trong G đến cùng
nói như bạn cũng nói đc tôi thấy buồn cười lắm . nhiều người không muốn nói vì họ khinh không thèm nói
còn những người nói ra là họ nói thẳng và nói thật để ae sống sao cho đúng vời từ ae trong tim
đang làm ở ct này đến 10 năm gắn bó với ae . đùng cái sang ct khác dd với ct cũ và nói ct cũ mãi trong tim tôi trong tim mà thế ah :)
bạn nghĩ ct cũ sẽ vui khi nhân đc câu nói đó của bạn hay sao .
bạn nên xem lại mình đi tôi thấy buồn cho 1 cô gái có suỹ nghĩ như bạn đó .

Minh Bún
D làm gì, là người ntn 5 năm MA còn ko biết à. Vì cái gì mà D phải nói vs MA như thế
Ai chơi vs D mà chẳng biết, mang tiếng nhau vừa thôi

Chính Duy là người muốn MA mang tiếng đấy :)).
Duy còn định nói gì để dành sự trong sáng về mình?
MA xin nhường D đấy ạk.
MA chả biết chả hiểu D ntn. ok?
MA chỉ biết là MA vs D nch vs nhau thôi thì bt mà cứ hễ nch vs đông đảo AE là D chỉ muốn dìm MA, đổ lỗi cho MA.
ko cần phải thế đâu. MA xin nhận hết về mình.
Khổ quen r, chịu đựng quen r.
Duy thích cứ nói thích cứ dìm và đổ hết trách nhiệm cho MA cũng ok? cái gì xấu xa của D thì D cứ đổ là do MA cũng đc=))

Vodka_QuyenNang
MA luôn thấy mìh sốg thế là tốt và đủ sự nhiệt tình,qtâm đến m.ng r D ạk :).
MA mà là kẻ vô tình thì MA đã mặc kệ các a r nhé :).
MA fải nói bn lần nữa? Ko biết thì dựa cột mà nghe cơ mà?
Và MA chả thấy xấu hổ hay lsao mà ko dám lên gặp các a.
Các a vs MA là ng MA vô cùng quý và tôn trọng

Cuối tuần chắc sẽ được gặp MA thôi :))
Đừng bới móc nữa nhé không mọi người lại hiểu nhầm. Chuyện riêng thì để gặp riêng giải quyết đi
Ăn uống mà nghỉ ngơi đi MA à, bỏ cái món này đc rồi đấy.
Đi ăn đã nhé ;)

lxcard
25-03-2013, 11:44 AM
Uh, nợ nần gì thì gq đi thôi , xong rồi thì nên dứt khoảt

chuẩn chuẩn nợ thì ông kia trả đề. còn để em nó khônng vương vấn gì nữa
để về với sockman :)

Minh Bún
25-03-2013, 11:45 AM
nói như bạn cũng nói đc tôi thấy buồn cười lắm . nhiều người không muốn nói vì họ khinh không thèm nói
còn những người nói ra là họ nói thẳng và nói thật để ae sống sao cho đúng vời từ ae trong tim
đang làm ở ct này đến 10 năm gắn bó với ae . đùng cái sang ct khác dd với ct cũ và nói ct cũ mãi trong tim tôi trong tim mà thế ah :)

t đã bảo r mà bạn k biết thì đừng có nói.
Cái gì cugx có lý do của nó mà thôi
các bạn toàn người qtrọg game hơn bên ngoài.
T luôn lưu giữ những kỷ niệm về HS bên QN trog tim nhé,
Nik bên QN vẫn là HS nhé.
Nhưg TD, t muốn tráh 1 vài thứ và t muốn có 1 chân trời mới.
Điều này là sai?
Thế bạn cũg fải biết AE Leader có khá nhiều ng là HS cũ. và bên QN cũg đã từng LM?
T nói thẳng nè nếu mà là ctrai thì các bạn chắc k nói ntn?
Vì t là con gái nên các bạn thả sức nói đúng k?
Thế cứ nói nhiệt tình đi :)).
KO sao đâu kưng ạk.

Minh Bún
25-03-2013, 11:46 AM
Cuối tuần chắc sẽ được gặp MA thôi :))
Đừng bới móc nữa nhé không mọi người lại hiểu nhầm. Chuyện riêng thì để gặp riêng giải quyết đi
Ăn uống mà nghỉ ngơi đi MA à, bỏ cái món này đc rồi đấy.
Đi ăn đã nhé ;)

chĩnh D là người khơi ra và giờ rũ bỏ :)). Lần nào cũng thế, thấy sai sai là chuồn
ừk ok. Lỗi tại MA >.<

SockMan
25-03-2013, 11:48 AM

Ko phải việc của bạn ko cần quá quan tâm đâu , thoải mái vui vẻ thì đến với nhau , còn ng` ta ko thích bạn ép được à , còn ai có lỗi , ai sai ai đúng chưa cần đến bạn nói đâu ,

Bản thân tôi chẳng thấy MA sai điều gì

RF_(-.-)
25-03-2013, 11:48 AM
đau đầu nhỉ ==))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 11:50 AM
chuẩn chuẩn nợ thì ông kia trả đề. còn để em nó khônng vương vấn gì nữa
để về với sockman :)

hãy về với đội của a, a sẽ giúp e tỏa sáng =))=)) Vì a là huyền thoại của mu này :))

CậuSáng
25-03-2013, 11:50 AM
close cho nhanh. nghe đến chuyện yêu đương mà thấy mệt.. Game là game ngoài là ngoài. có thể bỏ game. chứ k thể bỏ tình bạn hay ae ở ngoài được. giải tán thôi

SockMan
25-03-2013, 11:52 AM
đau đầu nhỉ ==))

Lôn cái đàu

6870950
Ko phải việc của bạn ko cần quá quan tâm đâu , thoải mái vui vẻ thì đến với nhau , còn ng` ta ko thích bạn ép được à , còn ai có lỗi , ai sai ai đúng chưa cần đến bạn nói đâu ,

Bản thân tôi chẳng thấy MA sai điều gì
Thế k phải việc của bạn bạn quan tâm làm gì mà đi nói ng khác =))

lxcard
t đã bảo r mà bạn k biết thì đừng có nói.
Cái gì cugx có lý do của nó mà thôi
các bạn toàn người qtrọg game hơn bên ngoài.
T luôn lưu giữ những kỷ niệm về HS bên QN trog tim nhé,
Nik bên QN vẫn là HS nhé.
Nhưg TD, t muốn tráh 1 vài thứ và t muốn có 1 chân trời mới.
Điều này là sai?
Thế bạn cũg fải biết AE Leader có khá nhiều ng là HS cũ. và bên QN cũg đã từng LM?
T nói thẳng nè nếu mà là ctrai thì các bạn chắc k nói ntn?
Vì t là con gái nên các bạn thả sức nói đúng k?
Thế cứ nói nhiệt tình đi :)).
KO sao đâu kưng ạk.

con gái ah . giờ mới nhớ . có phải bạn hôm đi sn mu3 t đúng không
bạn mà ngồi cùng ông nào to to đấy ah
rượu uống thì hơn cả đàn ông
ôm hôn thắm thiết với tất cả ae
công nhận bạn có 1 trai tim bao là thật
thích tìm khoảng trời riêng . đúng đúng . tôi cũng thế ah . tôi yêu 1 con nhưng tôi lại thích 1 đứa nữa . tối ngủ với người yêu ngày ngủ với con bồ . con người yêu tôi biết bảo sao anh lại làm thế . tôi cũng nói như bạn . tôi vẫn yêu người đó nhưng vẫn muốn có 1 không dan riếng khi không có người đó bên cạnh là có tội ah .
2 đưa mình cũng hợp cạ đây nhỉ =))

AnhDuong
25-03-2013, 11:53 AM
Tôi biện minh cái gì???đọc cái cm dưới chưa??? cảm thấy bắt đúng ng` kick thoải mái cơ mà , bạn hiểu ko thế?
tôi hỏi bạn các ban hach agi thì liệu adm co bít ma kich. may anh dk lm ban thi hách agi la chủ yếu bạn nên hiểu 1 điều la như thế. vi dk hach agi thi quá la gớm ma. ban thì chắc trong sạch lắm đấy thế gọi la biên minh đấy

RF_(-.-)
25-03-2013, 11:54 AM
hãy về với đội của a, a sẽ giúp e tỏa sáng =))=)) Vì a là huyền thoại của mu này :))

bảo vợ chú về đội của anh =))

lxcard
25-03-2013, 11:54 AM
Lôn cái đàu

Lôn Cái Đầu . ý bạn này muốn nói là Đau Cái Lồn . mà đây toàn con zai sao bạn lại nói câu này ở đây
phải chăng bạn 2 phai =))

SockMan
25-03-2013, 11:55 AM
Thế k phải việc của bạn bạn quan tâm làm gì mà đi nói ng khác =))

Tất nhiên là có liên quan rồi

Minh Bún
25-03-2013, 11:57 AM
con gái ah . giờ mới nhớ . có phải bạn hôm đi sn mu3 t đúng không
bạn mà ngồi cùng ông nào to to đấy ah
rượu uống thì hơn cả đàn ông
ôm hôn thắm thiết với tất cả ae
công nhận bạn có 1 trai tim bao là thật
thích tìm khoảng trời riêng . đúng đúng . tôi cũng thế ah . tôi yêu 1 con nhưng tôi lại thích 1 đứa nữa . tối ngủ với người yêu ngày ngủ với con bồ . con người yêu tôi biết bảo sao anh lại làm thế . tôi cũng nói như bạn . tôi vẫn yêu người đó nhưng vẫn muốn có 1 không dan riếng khi không có người đó bên cạnh là có tội ah .
2 đưa mình cũng hợp cạ đây nhỉ =))
khổ quá b ko biết thì bạn dựa cột mà nghe.
Đàn ông ctrai lắm lời..
cái a to to đấy là ở cùng G HS vs t.
và đi theo Guild theo team thì có gì là sai?
Còn cái kia AE bắt tay nhau trêu nhau tý chả nhẽ ko được?
B nhỏ mọn quá thui à >.<
Còn uốg á, b ko biết thì B cũng đừng nói nhá :))
Cgái biết uốg là tự bảo vệ mìh đó.

SockMan
25-03-2013, 11:58 AM
Lôn Cái Đầu . ý bạn này muốn nói là Đau Cái Lồn . mà đây toàn con zai sao bạn lại nói câu này ở đây
phải chăng bạn 2 phai =))

Khả năng tưởng tượng của bạn khá phong phú đấy :69; viết thế kia lại có mod nào đi qua band nick thì phiền =)) còn 2 phai hay 3 phai có cách để test đấy :))

LongCongTu88
25-03-2013, 11:58 AM

câu này nghe quen quen nói thật la buồn cười vkl :))

AnhDuong
25-03-2013, 11:59 AM
thôi mà duy ban ấy la con gái cai gì cũng không nên nặng lời chứ. đa wen bít thì ở đâu ma chăng đc. cứ vui vẻ đi nào hiiii

1loinoi
25-03-2013, 12:00 PM
Lôn cái đàu

theo a Duy cứ chơi đi e, chơi để vui => để a e gặp nhau nc - CTC tuần này nếu vẫn thế nghỉ chưa muộn - và đến CTC tui a lại sang Gui e như hồi o QN nếu e ko chê
- a thấy đội ngũ ADM MUHN này nên soi gương nhìn lại bản thân m
+ chúng tôi nâng cấp bản chống Hack ( nâng đéo j Hack quay Video post déo xủ lý) :((
+ chúng tôi đã sửa lỗi góc Lag 3 rack và K4 => xin thưa sửa chưa ha Hoà ơi => làm dc hãy nói :(
+ 2 lần cam kết bản 7.01 => Open làm mẹ 1 câu: lỗi VKL => đời ng thất hứa 1 lần còn dc đây 2 lần :((

DepChoai
25-03-2013, 12:00 PM
Khả năng tưởng tượng của bạn khá phong phú đấy :69; viết thế kia lại có mod nào đi qua band nick thì phiền =)) còn 2 phai hay 3 phai có cách để test đấy :))
nếu được test ny nó cho xin 1 slot nhé Sock =)) =))

RF_(-.-)
25-03-2013, 12:01 PM
cái máu ăn thua cay cú nó ngấm sẵn vào máu rồi. tôi thì cũng chỉ là 1 thành viên leader thôi. tôi chơi với anh em tôi cho vui. hết vui thì nghỉ. còn chẳng cần phải ăn thua cay cú nhau thế đâu. ừ các bạn khỏe các bạn thắng =))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 12:01 PM

quen lắm ko :)) câu nói chác nịch của tụi nó đó :))

RF_(-.-)
25-03-2013, 12:02 PM
còn riêng thằng trình chó. cái loại mày tư cách rửa đít cho tao còn đéo có. câm và cút. tao không bao giờ phải suy nghĩ về những thằng ngu nhưng tỏ ra nguy hiểm như mày. mày mở mồm ra là thắng này thắng nó. mày đua à. mày thắng à. sủa ít thôi con zai

LongCongTu88
25-03-2013, 12:02 PM
hoàng tử vodka và công chúa MA cai nhau cũng tốt phết nhỉ lại còn + thêm cả lãng tử LX làm cho câu chuyện thêm phần phong phú hơn :))

AnhDuong
25-03-2013, 12:03 PM
minh anh sao em nặng lời với nó thế hiii. duy ơi mày cũng làm gì ma đấu khẩu kinh thế :X

SockMan
25-03-2013, 12:04 PM
theo a Duy cứ chơi đi e, chơi để vui => để a e gặp nhau nc - CTC tuần này nếu vẫn thế nghỉ chưa muộn - và đến CTC tui a lại sang Gui e như hồi o QN nếu e ko chê
- a thấy đội ngũ ADM MUHN này nên soi gương nhìn lại bản thân m
+ chúng tôi nâng cấp bản chống Hack ( nâng đéo j Hack quay Video post déo xủ lý) :((
+ chúng tôi đã sửa lỗi góc Lag 3 rack và K4 => xin thưa sửa chưa ha Hoà ơi => làm dc hãy nói :(
+ 2 lần cam kết bản 7.01 => Open làm mẹ 1 câu: lỗi VKL => đời ng thất hứa 1 lần còn dc đây 2 lần :((

Đàn ông nói phải làm anh à :D e ko quen nuốt lời , cái CTC cũng là lý do để a e tụ tập thôi , em ham hố gì cái danh hão đấy , bên QN chán chê mê mỏi rồi

hôm nay em ve Halong rồi , hẹn a vào 1 dip khác ;)

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-03-2013, 12:05 PM
còn riêng thằng trình chó. cái loại mày tư cách rửa đít cho tao còn đéo có. câm và cút. tao không bao giờ phải suy nghĩ về những thằng ngu nhưng tỏ ra nguy hiểm như mày. mày mở mồm ra là thắng này thắng nó. mày đua à. mày thắng à. sủa ít thôi con zai

giống như Cậu Sáng đã nói mày là thằng Ngụy quân tữ ko tính tiền. Tao đã hiểu va quá rõ tụi may rồi dm nhục nhứ chó thua muối mặt bắt đầu ăn vạ khóc thuê đẽ mướn ở đây

1loinoi
25-03-2013, 12:06 PM
khổ quá b ko biết thì bạn dựa cột mà nghe.
Đàn ông ctrai lắm lời..
cái a to to đấy là ở cùng G HS vs t.
và đi theo Guild theo team thì có gì là sai?
Còn cái kia AE bắt tay nhau trêu nhau tý chả nhẽ ko được?
B nhỏ mọn quá thui à >.<
Còn uốg á, b ko biết thì B cũng đừng nói nhá :))
Cgái biết uốg là tự bảo vệ mìh đó.
- giá như a chưa có vợ là e chết với a đấy :))

Minh Bún
minh anh sao em nặng lời với nó thế hiii. duy ơi mày cũng làm gì ma đấu khẩu kinh thế :X

e đã k muốn nói mà có kẻ cứ thích gây sự đấy a.:))
nói trên fb chưa chán dìm chưa đủ nên là muốn lên 4rum cho nó Rực Rỡ đấy a ạk >.<

RF_(-.-)
giống như Cậu Sáng đã nói mày là thằng Ngụy quân tữ ko tính tiền. Tao đã hiểu va quá rõ tụi may rồi dm nhục nhứ chó thua muối mặt bắt đầu ăn vạ khóc thuê đẽ mướn ở đây

học cho sõi tiếng người rồi hãy nói chuyện. mày cứ ẳng ẳng anh không hiểu

SockMan
25-03-2013, 12:07 PM

Bạn này đi off với Ub 1 lần thì phải , có hiểu thế nào là đùa ko ;)) Ăn theo táo quân 2013 , a e minh toàn nc kiểu đó :))

lxcard
25-03-2013, 12:08 PM

band thì lại nhờ ông no gì .ông nói ae dd là dd vẫn vủi vẻ giúp đỡ nhau mà đúng không nào
cái TP này bị thắng modd nó đóng rồi thế nào bạn vẫn làm nó mở ra đc và vào CM đầu tiên thế mới biết bạn Pro cỡ nào
. còn chí tưởng tượng của ai cũng chẳng phong phú . bạn cũng như tôi thôi . ai chẳng muốn chèo cao nhưng phải mình là ai đừn tự tin và khi mờ về bầu trời này là của riêng mình là đc . người ta gọi đó là nói mà đéo làm đc rồi cúp đuôi bỏ chay như ....
còn test ah =))
bạn test với ai là việc của bạn . còn ai đc bạn test là việc của người đó
còn riêng cá nhân tôi chỉ nói cho vui còn chẳng quan tâm bạn là có cả 2 thứ đó không nữa =))

SeoulKorea
25-03-2013, 12:12 PM

đéo hiểu sao cứ thích lao vào cắn :))

SeoulKorea
25-03-2013, 12:14 PM
thế cho hỏi . 2 ng họ nc với nhau. ảnh hưởng gì tới bạn đâu... hay chỉ là đi khóc thue để. có tiền mua acc

thế chuyện của tôi nc vs nó liên quan l` rỳ đến bạn mà bạn chõ mõm vào ?? kiếm tiền mua gấu à =))

lxcard
25-03-2013, 12:15 PM
thế chuyện của tôi nc vs nó liên quan l` rỳ đến bạn mà bạn chõ mõm vào ?? kiếm tiền mua gấu à =))

thế có nghĩ là bạn nhận mình là người khóc thuê để lấy tiền mua acc rồi còn gì =))

SeoulKorea
25-03-2013, 12:16 PM

cái loại mày cũng khác l` rỳ +)) muốn đc làm AH bàn phím mà đéo đc ý chứ :))
mày giá cả lồn rỳ mà bố mày phải nc vs mày ???
tại bố thấy những câu nói của mày nghe chua đít vcc nên bố bình luận thôi =)))

SeoulKorea
25-03-2013, 12:16 PM
thế có nghĩ là bạn nhận mình là người khóc thuê để lấy tiền mua acc rồi còn gì =))

tôi nhận lúc nào vậy bạn ?? bạn nghĩ ra à

MinhNhồng
25-03-2013, 12:17 PM

tao công nhận trận này c'm` đánh hay hơn nhưng đừng nghĩ là đánh hay hơn thì nắm chắc phần thắng nhé=) tao thấy m` mới là thằng đi khóc thuê chuyên nghiệp đấy Trình ạ:-j

SockMan
band thì lại nhờ ông no gì .ông nói ae dd là dd vẫn vủi vẻ giúp đỡ nhau mà đúng không nào
cái TP này bị thắng modd nó đóng rồi thế nào bạn vẫn làm nó mở ra đc và vào CM đầu tiên thế mới biết bạn Pro cỡ nào
. còn chí tưởng tượng của ai cũng chẳng phong phú . bạn cũng như tôi thôi . ai chẳng muốn chèo cao nhưng phải mình là ai đừn tự tin và khi mờ về bầu trời này là của riêng mình là đc . người ta gọi đó là nói mà đéo làm đc rồi cúp đuôi bỏ chay như ....
còn test ah =))
bạn test với ai là việc của bạn . còn ai đc bạn test là việc của người đó
còn riêng cá nhân tôi chỉ nói cho vui còn chẳng quan tâm bạn là có cả 2 thứ đó không nữa =))

Khả năng của tôi đến đâu chắc là tôi chẳng cần phải chứng minh với ai nữa cả . lấn 1 rồi, cố gắng lết sang lần 2 , giờ lại muốn lần 3 nữa sao ,

Tôi nói thẳng là 2 tuần liên tôi đi từ halong lên HN , giờ đi làm rồi chẳng có nhiều thời gian đến thế đâu , vui vẻ cũng nên có điểm dừng , với cai cơ bản là đam mê nó giảm đi nhiều , tôi đã ko thích thì chẳng ai ép được cả, ko vui thì chơi làm gì
Trong suy nghĩ chưa bh có cái từ sợ , từ bỏ chạy nhé :))

1loinoi
Bạn này đi off với Ub 1 lần thì phải , có hiểu thế nào là đùa ko ;)) Ăn theo táo quân 2013 , a e minh toàn nc kiểu đó :))

nếu nghỉ ko nói nhiều đóng TP đi e - bố mẹ m ko làm j ma tụi m lôi nhau lên đay chửi bẩn tai bẩn mắt lắm
- hẹn gặp e o 1 sv nào đó nếu MUHN ko tiến triển e đi đâu NT a sang với nhé => a cũng chán kiểu này rồi Hack Hack DKM và Hack

AnhDuong
25-03-2013, 12:18 PM
hoàng tử vodka và công chúa MA cai nhau cũng tốt phết nhỉ lại còn + thêm cả lãng tử LX làm cho câu chuyện thêm phần phong phú hơn :))
làm cho chủ đề càng hót ^^

LongCongTu88
25-03-2013, 12:19 PM

chính sác. Thì mình cũng đang nói đùa ma` có hàm ý j` câu nói đó đâu chỉ la thây hay hay va buồn cười thui ma`

hai99
25-03-2013, 12:22 PM
các bạn khỏi cãi nhau làm gì mệt người nghỉ thì thôi anh em bá đạo mãi rồi để cho các bạn ấy sướng tý. sang sv sau mình còn có khách mua hành

Vâng các hạ bá đạo vkl :))

SockMan
25-03-2013, 12:22 PM
nếu nghỉ ko nói nhiều đóng TP đi e - bố mẹ m ko làm j ma tụi m lôi nhau lên đay chửi bẩn tai bẩn mắt lắm
- hẹn gặp e o 1 sv nào đó nếu MUHN ko tiến triển e đi đâu NT a sang với nhé => a cũng chán kiểu này rồi Hack Hack DKM và Hack

Kệ thôi anh , quan tâm làm gi :)) em chẳng quan trọng , hiện tại em tập trung đi làm đã , còn game e chưa nghĩ đến

lxcard
25-03-2013, 12:23 PM
Khả năng của tôi đến đâu chắc là tôi chẳng cần phải chứng minh với ai nữa cả . lấn 1 rồi, cố gắng lết sang lần 2 , giờ lại muốn lần 3 nữa sao ,

Tôi nói thẳng là 2 tuần liên tôi đi từ halong lên HN , giờ đi làm rồi chẳng có nhiều thời gian đến thế đâu , vui vẻ cũng nên có điểm dừng , với cai cơ bản là đam mê nó giảm đi nhiều , tôi đã ko thích thì chẳng ai ép được cả, ko vui thì chơi làm gì
Trong suy nghĩ chưa bh có cái từ sợ , từ bỏ chạy nhé :))
thôi tôi không nc với ông . không ông lại bảo aehn toàn đưa rảnh hơi đi săm soi
rồi tí nữa lại lập TP gọi aehn quyết đấu vì tội nói toàn sự thật
rồi ông thịnh lại gọi điên chửi tôi thì chết chào và thân ai quyết thắng nhà sockman pro =))

CậuSáng
25-03-2013, 12:27 PM

tao bao giờ mua gấu chưa =)).. cũng đéo bao giờ bán :)) nhé toàn cho :)). hơn cái loại mày đấy nhé =))

SockMan
25-03-2013, 12:28 PM
thôi tôi không nc với ông . không ông lại bảo aehn toàn đưa rảnh hơi đi săm soi
rồi tí nữa lại lập TP gọi aehn quyết đấu vì tội nói toàn sự thật
rồi ông thịnh lại gọi điên chửi tôi thì chết chào và thân ai quyết thắng nhà sockman pro =))

Uh , chào cái nhà rảnh hơi ;)

SeoulKorea
25-03-2013, 12:29 PM
tao bao giờ mua gấu chưa =)).. cũng đéo bao giờ bán :)) nhé toàn cho :)). hơn cái loại mày đấy nhé =))

chắc những lúc bạn bán k phải thông báo cho tôi nên tôi k b' :))

CậuSáng
25-03-2013, 12:31 PM
chắc những lúc bạn bán k phải thông báo cho tôi nên tôi k b' :))

mà nc với mày. chán lắm .. ai như nào ae biết. đâu cần phải tranh cãi. thế nhé. hết chuyện

need1love
25-03-2013, 12:32 PM
đệt, có mỗi cái buổi sáng mà cãi nhau um tỏi.chuyện có quái gì đâu,cãi nhau làm gì cho mệt.
giải tán đê, thằng nào train cứ train, thằng nào nghỉ cứ nghỉ, thằng nào bán acc cứ bán.
còn ai k biết làm gì thì vào 18+ Confessions với tôi :)) tận hưởng niềm vui và dâng trào cảm xúc =))
https://www.facebook.com/18PlusConfessions?fref=ts
"Khi tư vấn chúng tôi là chuyên gia, khi thú tội chúng tôi là người bào chữa. Hãy đến với chúng tôi nơi nước nôi tràn trề và những trò hề sẽ đem lại niềm vui vđ"

MrKen
25-03-2013, 12:47 PM
Thật sự là không thích bình luận về trận CTC này lắm vì thấy kết quả thế này là đẹp rồi :))

Nhưng thấy nhiều bạn tự tin là bên LM AEHN chiếm đến 90% thời gian trong đài PA

Thật sự là nghe nó buồn cười quá . 10 phút đầu vào LD đã biết là đài PA bị lỗi

Và chúng tôi chỉ tập trung đi quét rác mà thôi :))

Mà công nhận là sv TD này rác nó lắm quét mãi đéo hết được =))

SockMan
25-03-2013, 12:53 PM
Thời gian 3h10 vào PA đã biết là có vấn đề , 3h30 mình có thắc mắc báo lỗi trực tiếp , nhưng tình hình vẫn ko thay đổi, a e bảo với nhau thế này :

Đéo hiểu sao cái màng Phong ấn hôm nay dầy vãi , Toàn hàng cứng mà chọc mãi đéo thủng =))

mrtrym
25-03-2013, 12:55 PM
Thời gian 3h10 vào PA đã biết là có vấn đề , 3h30 mình có thắc mắc báo lỗi trực tiếp , nhưng tình hình vẫn ko thay đổi, a e bảo với nhau thế này :

Đéo hiểu sao cái màng Phong ấn hôm nay dầy vãi , Toàn hàng cứng mà chọc mãi đéo thủng =))
Cái màng nó hơi dày....mà nói chung là khỏi nói nữa

SockMan
25-03-2013, 12:56 PM
Cái màng nó hơi dày....mà nói chung là khỏi nói nữa

chắc tại hôm qua trym yếu nên trọc mãi ko vào

Ultima
25-03-2013, 12:57 PM
Stop nhỉ :D Kết thúc một cuộc tình rồi :))

Nếu K Phê Thỳ Đừg Chơi Hê
25-03-2013, 12:58 PM
=)) đéo hiểu sao mình đọc cái topic này chưa lập acc 4rum cũng phải lập đcm thằng Trình + Tuổi nc nghe khắm vcc

Vodka_QuyenNang
25-03-2013, 01:08 PM
[QUOTE=LongCongTu88;752229]
thứ nhất các bạn chưa thắng. chúng tôi cũng thế. thứ 2 bạn thấy tôi nói câu nào liên quan đến anh hòa không. bạn đang xuyên tạc lời tôi muốn nói. còn đây là chỗ để anh em chia tay thế thôi. chán rồi nghỉ!

Mặc dù chưa chính thức thắng thua gì đấy nhưng mà 1 trận ngày hôm qua đã giúp cho mọi người hiểu ra vấn đề rồi :))
Ra đi là sự lựa chọn tốt nhất cho các bạn :))
Lên nào ;)

RF_(-.-)
25-03-2013, 01:12 PM
[QUOTE=RF_(-.-);752237]

Mặc dù chưa chính thức thắng thua gì đấy nhưng mà 1 trận ngày hôm qua đã giúp cho mọi người hiểu ra vấn đề rồi :))
Ra đi là sự lựa chọn tốt nhất cho các bạn :))
Lên nào ;)
cứ thủ dâm tinh thần đi nếu điều đó làm bạn thấy vui =))

Vodka_QuyenNang
25-03-2013, 01:15 PM
Không lập mấy cái pic truyện truyền thuyết đâu :))

RF_(-.-)
25-03-2013, 01:17 PM
Không lập mấy cái pic truyện truyền thuyết đâu :))

bạn có vẻ là CDSHT ( công dân sinh hoạt tốt nhể) =))

Be_SuHao
25-03-2013, 04:52 PM
Cái Pic nhảm kinh khủng . Tự nhiên Post làm gì không biết. Ai thích nghỉ thì nghỉ, im lặng nghỉ nói nhiều làm gì. Người ta chỉ nói một câu: đẳng cấp là mãi mãi ....

No1Mu
25-03-2013, 05:07 PM
Cái Pic nhảm kinh khủng . Tự nhiên Post làm gì không biết. Ai thích nghỉ thì nghỉ, im lặng nghỉ nói nhiều làm gì. Người ta chỉ nói một câu: đẳng cấp là mãi mãi ....
tạm biệt anh em thân tín thôi mà su

tự nhiên có mấy đứa trẻ nhao vào cắn xé không biết có được dậy bảo gì không :)

Nhà Tớ Nghèo Lắm
25-03-2013, 05:23 PM
Thôi! Người ta đang chia tay ae Mu-hanoi. mà sao lại vào cmt những lời k hay. Hãy để các bạn ấy chia tay vui vẻ nào ;))

xinloi_doiwaden
25-03-2013, 07:50 PM
de nghi ban. MA va Đ tim nha nghi tam su nhe o day chem gio vl wa :))