PDA

View Full Version : admin quan tam ae 1 chut

SPAC
24-03-2013, 11:40 PM
đaica admin oi lại em với .thằng em của em
TK :hongthanh
nv: CAMPHAPS
mua phải đồ hack bị blool.bị admin khóa acc.
nhưng Mod nói phải trả đồ mới mở acc.vậy em hỏi mod:
thứ 1:em mua phải đồ hack ko biết thì bị blool nhiêu ngày ( vì mod ko nói BL nhiêu ngày)
thứ 2: Mod bảo trả đồ mới mở acc.>>>> MOd khóa acc em nó mở acc =niềm tin ah Mod.
Mong admin va MOd coi lại cho em nó.để còn được cày cùng em.
Chỉ vì mua phải đồ hack ma bị acc thiietj thời quá Mod ah.
bọn em chơi MU vui thôi MOd ah.ko lẽ giờ 35 tuổi đầu 2 con rồi còn đi lừa đảo .
em viết bài này ai đi qua upp cho cái để thằng em nó lại được cày.
admin và mo thông cảm bài nay up lần thử 3
Meo hoang Pm yahoo toàn sịt
Pots lần này em mong ban quản trị mở lại cho em acc camphaPS

SPAC
24-03-2013, 11:41 PM
upppppppppppppppppppppp

SPAC
24-03-2013, 11:42 PM
uppppppppppppppppppp

Bemap_Muhanoi
25-03-2013, 12:16 AM
upppppppppppppppppppppppp

blackcat123456
25-03-2013, 04:57 AM
uppppppppppppppppppp

SPAC
25-03-2013, 01:11 PM
uppppppppppppppppppp

AnhKoj
25-03-2013, 01:52 PM
uppppppppppppppppp cmnr roi` Admin lam an rat chan bjo muon mua do o trong MU = cả cung~ so bi blog ảcc cung~ so bi . blog acc

SPAC
26-03-2013, 09:46 PM
upppppppppppppppppppp

Hoa Linh
26-03-2013, 09:51 PM
Đồ đạc của bạn phải đợi ADM giải quyết đã nhé sau đó mới có thể mở acc cho bạn được.
Nếu chưa thu hồi đồ thì chưa thể mở acc.

SPAC
26-03-2013, 10:30 PM
anh Hoa Linh giúp em cái.đô đạc anh cư chuẩn men.em chỉ cần adim mơ acc để nó vẫn trian được .Hhiiiiiiiiiiiiiiiii để em có bạn trian,săn đồ.
ai đi qua uppppppppppppppppp hộ em cai

SPAC
26-03-2013, 10:31 PM
upppppppppppppppppppp.

loooop
28-03-2013, 09:55 AM
có một người cũng giống tôi............tự nhiên thằng nàoo hack không mình mua đồ bị mất tiền còn bị lock acc ......nãn

Canh Khổ Qua
28-03-2013, 10:08 AM
Chức năng này của ADM còn nhiều sai sót lắm

Có những người mua hàng bị oan sao ko trả lại vcen cho ng ta và lấy lại đồ chứ. Mà lai cứ cho ng ta là hack mà blog

Nước Mắt
28-03-2013, 10:21 AM
Chức năng này của ADM còn nhiều sai sót lắm

Có những người mua hàng bị oan sao ko trả lại vcen cho ng ta và lấy lại đồ chứ. Mà lai cứ cho ng ta là hack mà blog
Hãy giao dịch qua Mu Bank để chúng tôi nắm được bằng chứng trong tay là các bạn đã mua món đồ đó .

Còn nếu mua hàng mà ko GD qua Mu Bank chúng tôi mà ko lấy lại . Thì các hacker sẽ dựa vào đó tạo bằng chứng giả thì những người mất đồ sẽ ko bao giờ có thể lấy lại được cả .

- Bạn chủ topic có liên quan đến vụ mất đồ của ai nhỉ ? Topic nào ?

loooop
28-03-2013, 10:32 AM
Hãy giao dịch qua Mu Bank để chúng tôi nắm được bằng chứng trong tay là các bạn đã mua món đồ đó .

Còn nếu mua hàng mà ko GD qua Mu Bank chúng tôi mà ko lấy lại . Thì các hacker sẽ dựa vào đó tạo bằng chứng giả thì những người mất đồ sẽ ko bao giờ có thể lấy lại được cả .

Toi zAkayz củng bị lock acc vì mua được đồ gian. không biết ADM giải quyết thế nào chứ như vậy oan cho tôi lắm.......

akay
28-03-2013, 10:38 AM
Nếu nói như admin cứ lock acc kiểu này thì tui sẵn sàng tốn vài trăm ngàn ra mua đồ đạc trong game rồi đi giao dịch với mấy acc top.giao dịch xong thì hét lên là mất đồ.chắc admin lock hết nhỉ.tôi nghĩ thật sự admin cũng không còn nhỏ tuổi,cũng có suy nghĩ của riêng mình nhưng mong admin xử lý vụ việc cho có tình có lý chút.chứ nếu làm thế này mất lòng tin của a e MU-er quá.

Nước Mắt
28-03-2013, 10:43 AM
Nếu nói như admin cứ lock acc kiểu này thì tui sẵn sàng tốn vài trăm ngàn ra mua đồ đạc trong game rồi đi giao dịch với mấy acc top.giao dịch xong thì hét lên là mất đồ.chắc admin lock hết nhỉ.tôi nghĩ thật sự admin cũng không còn nhỏ tuổi,cũng có suy nghĩ của riêng mình nhưng mong admin xử lý vụ việc cho có tình có lý chút.chứ nếu làm thế này mất lòng tin của a e MU-er quá.
Bạn log acc tại IP của bạn đi giao dịch cho người khác ADM sẽ kiểm tra IP và biết bạn cố tình hại người khác :-ss
Ko qua mắt đc ADM đâu bạn ạ . IP nào hay đăng nhập vào acc và đã từng đăng nhập vào acc ADM đều biết hết mà .

bin.cute
28-03-2013, 10:52 AM
Bạn log acc tại IP của bạn đi giao dịch cho người khác ADM sẽ kiểm tra IP và biết bạn cố tình hại người khác :-ss
Ko qua mắt đc ADM đâu bạn ạ . IP nào hay đăng nhập vào acc và đã từng đăng nhập vào acc ADM đều biết hết mà .

a qua Topis : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1164063-Admin-v%C3%A0o-gi%C3%BAp-e-c%C3%A1i&p=756517#post756517 .... giải quyết cko e cái

akay
28-03-2013, 11:07 AM
Admin nói vậy admin xác định là mình tự lock acc rồi tự giao dịch sao?admin có dám chắc chắn khẳng định của mình không thế.tôi nói không phải không tin tưởng,nhưng tôi không hề đăng nhập vào acc đó mà đi giao dịch với chính mình.nếu có thể tôi sẽ liên lạc với nhà mạng của mình để xác minh.

SPAC
28-03-2013, 10:38 PM
upppppppppppppppp

roileviai
28-03-2013, 10:58 PM
chảng thấy MuBank onle cả gọi từ sáng đến chiều tối mới trả lời, cho ? bjo mún mua 1 món gì đó mà cứ phải chờ time như vậy thì có hay lắm k ????

SPAC
29-03-2013, 01:17 PM
là thàng em ;taif khoản Hongthanh :nhân vật :camphaPS mua phẩi đồ hack đại ca ơi. bị blok 2 tuần rồi mở lại acc hộ bạn em cái
upppppppppppppppppppppppppp

SPAC
29-03-2013, 01:34 PM
uppppppppppppppppppppppppppppp

muhn_ninhhiep
29-03-2013, 01:55 PM
upppppppppppppppppppppppp

SPAC
31-03-2013, 10:17 AM
uuuuuppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp