PDA

View Full Version : Tạp Chí Liên Xô Chống Mỹ verison cuối ( nơi huyền thoại bắt đầu )

RF_(-.-)
22-03-2013, 11:50 PM
Ngày xửa ngày xưa, cái ngày xưa xưa lắm xưa đến mức mà mình cũng éo thể nào nhớ nổi nó từ ngày nào.
từ cái hồi mà thành viên của Leader ngày nay và UB ngày xưa còn là 2 phe đối địch với nhau. cái ngày còn nhiều huyền thoại MU 1 thời giờ này vắng bóng. Những cái tên như Tùng bờ rô ( anh này chơi nhiều tên lắm missxinh..v.v. mỗi sv anh để tên 1 em bồ nên cứ gọi là tùng bờ rô) ChienBinhX ( 5 anh em trên 1 chiếc xe tăng đến h vẫn chơi ).
TaoQuaLao ( lão này nghỉ lâu cmnr) NotLove ( hiện tại cũng đã nghỉ ) .v.v.v đó là 1 số cái tên tôi còn nhớ được.

Vẫn nhớ cái ngày mà chuẩn bị đua top sv PH anh em chuyển từ HP sang đây, bài viết đầu tiên động viên anh em cố gắng dành 5/7 top và bị mấy thằng mem cũ nó ném gạch (DuiCui , 2núa, extrating, stingdau, ... ) các anh ấy nói rằng đừng quá tự cao này nọ Mu HN nhiều nhân tài ẩn dật lắm . cuối cùng kết quả vẫn là team MUHP ăn 6/7 top event.
từ ngày đó đến nay đã trải qua 3 sv. Phục Hưng, Quyền Năng, Thái Dương.
mỗi 1 sv đều đặt 1 dấu ấn mạnh mẽ của chúng tôi.
SV phục hưng : LM UnBroken lấy ít đánh nhiều . cầm thành liên tục AEsaigon dell guid
SV Quyền Năng : vẫn là LM UnBroken lực lượng tương đương với phe đối địch thời bấy giờ Warlock dell guid cũng vì quá uất
SV Thái Dương : LM leaders với 1 lực lượng còn hùng hậu hơn trước rồi sẽ tiếp tục đi về đâu.
đến thời điểm hiện tại khi mà anh em ai cũng muốn có 1 trận đánh huyền thoại đáng nhớ có lẽ không thể còn nữa. có quá nhiều thứ đã xen vào cái niềm vui chơi games, máu ăn thua cay cú. thay vì sống đẹp mọi người lại chọn cách chơi đểu nhau bằng mọi cách. muốn mình mạnh hơn người khác = mọi giá. cộng đồng ngày càng xuống dốc.
có thể nhìn thấy những gì đã qua sv PH tồn tại khoảng 6 tháng ( tính thời gian tồn tại 1 sv từ khi full người chơi đến khi còn 1/3 )
sv QN được khoảng hơn 4 tháng
sv TD được khoảng 3 tháng sv đã có dấu hiệu tàn lụi.
những gì đã qua những gì chúng tôi đã làm có lẽ sẽ còn giữ mãi trong kí ức của mỗi thành viên.
sau trận CTC tuần tới nhiều thành viên của leader sẽ ra đi chờ đợi 1 chân trời mới.

cuộc chiến sẽ còn tiếp tục đến khi không còn ai để chiến đấu nữa.

Đôi lời gửi đến những người đối địch hiện tại và tương lai của chúng tôi. các bạn là lý do để chúng tôi tồn tại. ai chơi game thì cũng mất nhiều hơn được (mất thời gian , mất tiền bạc , mất sức khoẻ ) nhưng đừng vì những cái thù hằn nhỏ nhoi mà làm mất luôn cả cái niềm vui được chơi game.
các bạn hãy suy nghĩ lại cái cách mà leader hiện nay và trước đây chơi .
từ cái hồi sv PH có thằng nào trong chúng tôi mua hack. chúng tôi sẵn sàng bỏ vài triệu ra mua đồ chứ không bỏ 200 nghìn ra mua hack
đền sv QN hack agi nhiều quá. 1 số người do quá ức chế nên tìm mua bản hack.
đến sv TD hack từ trong trứng . hack từ lúc open đến bây h . từ lúc đua top Vanpersi bị block bởi cái clip vô thưởng vô phạt do cái thằng chữ nâu TLQD ( tôi xin dùng từ thằng vì đó không phải là người mà tôi tôn trọng)
từ cái ngày đấy đến h có khá nhiều chiêu mà có lẽ chỉ người trong cuộc mới hiểu (có ông mod đua top DK chốt câu xanh rờn mày đua làm gì top có vị trí hết rồi ).
SV TD ai đua top mà không hack. tôi dám khẳng định tất cả các người ăn top (- top elf và top MG ) 100% đều dùng hack. xin gấp lại chuyện này
lại đến nhiều chuyện khác, gần đây có vụ TS MU. thay vì hạn chế bình chọn = cách này hay cách khác không biết đứa nào đưa ra cái ý tưởng bình chọn bằng điện thoại. 3 nghìn vote 1 con số không tưởng cho người chơi MU. đến diễn đàn còn có 44 like cho người cao nhất. (like này free) nữa là 1k like cho top 1. đó toàn là SDT của bạn bè anh chị, người thân và các mối quan hệ khác của nhiều người. thậm chí trong số đó có khoảng 1k5 là sim rác. chuyện này khép lại rồi nói lại cũng chẳng để làm gì.
cái tôi hy vọng là :
Khi các anh Open SV mới đừng có nhắn tin vào các máy đã bình chọn đó .
vì đó là số điện thoại của nhóm người mà 90% không biết đến và không bao giờ chơi MU thế thôi.

lời cuối cùng gửi đến mấy anh em nhà trình chó. cho dù chúng mày có dùng bất cứ trò gì. chơi bất cứ bài gì. thì mãi mãi khi bọn tao còn chơi chúng mày cũng chỉ nằm dưới chân bọn tao và đéo bao giờ ngóc đầu nên được.

thù oán game ảo thôi nhưng tích tụ quá lâu rồi đến bây h mãi mãi chỉ là kẻ thù và không bao giờ giải quyết được.
dự là SV sau còn hack nhiều. event nạp thẻ cũng sẽ nhiều. các bác nào có tư tưởng chuẩn bị đua top thì chuẩn bị dần đi. team leader có lẽ sẽ không còn mấy người đua nữa đâu.

Minh Bún
22-03-2013, 11:59 PM

Câu này đáng để suy nghĩ :D

nh0cpr0vn
23-03-2013, 12:09 AM
quy luật hết rồi chơi thì cú chơi thôi tôi chơi tù ngày SV huyền thoại tù hôm open đên tận bây h nhưng qua cái sv TD này chác là không chơi nữa gạp mấy anh chạy nhanh như thần gió đuổi mãi không kịp mà mình chạy thì không chạy đc anh í đến nản đến bao h` mu-hanoi.net hết hách sẽ quay lại còn bây h` toàn mấy thằng em nó nghịch nhằng thôi

NotLove
23-03-2013, 12:15 AM
Tên mình được nhắc đến kìa ^_^. và thêm cái câu
Đáng để suy nghĩ

ThjenMenh
23-03-2013, 12:18 AM
ko biết nói gì cả. 1 like thôi nhé :D

need1love
23-03-2013, 12:23 AM
em ơi, DL mới đéo có hack nhé, MG thì chưa biết đc :))

RF_(-.-)
23-03-2013, 12:24 AM
ừ top DL không hack =))

RF_(-.-)
23-03-2013, 12:31 AM
còn đâu những huyền thoại DW như CoGiaoThao , NotLove. con đâu những huyền thoại elf như Missxinh, Huyền thoại MG như Cityboi EmYeuMG h này cũng đang ngắc ngoải. Huyền thoại DL thì chết hết rồi còn đâu, tôi không nhận mình là Huyền Thoại RF, chỉ nhận là 1 người đam mê nhưng sv sau tôi cũng sang DK cho nó khoẻ

No1Mu
23-03-2013, 01:35 AM
còn đâu những huyền thoại DW như CoGiaoThao , NotLove. con đâu những huyền thoại elf như Missxinh, Huyền thoại MG như Cityboi EmYeuMG h này cũng đang ngắc ngoải. Huyền thoại DL thì chết hết rồi còn đâu, tôi không nhận mình là Huyền Thoại RF, chỉ nhận là 1 người đam mê nhưng sv sau tôi cũng sang DK cho nó khoẻ

cứ rf tiếp đi tôi sẽ tiếp sức cho bạn :)

hay về với tôi tôi có thể làm cho bạn chạy như rùa thành thỏ :))

Vodka_QuyenNang
23-03-2013, 02:32 AM
1k5 tin rác :)) chém căng quá :))

anhnam234
23-03-2013, 07:37 AM
Ngày xửa ngày xưa, cái ngày xưa xưa lắm xưa đến mức mà mình cũng éo thể nào nhớ nổi nó từ ngày nào.
từ cái hồi mà thành viên của Leader ngày nay và UB ngày xưa còn là 2 phe đối địch với nhau. cái ngày còn nhiều huyền thoại MU 1 thời giờ này vắng bóng. Những cái tên như Tùng bờ rô ( anh này chơi nhiều tên lắm missxinh..v.v. mỗi sv anh để tên 1 em bồ nên cứ gọi là tùng bờ rô) ChienBinhX ( 5 anh em trên 1 chiếc xe tăng đến h vẫn chơi ).
TaoQuaLao ( lão này nghỉ lâu cmnr) NotLove ( hiện tại cũng đã nghỉ ) .v.v.v đó là 1 số cái tên tôi còn nhớ được.

Vẫn nhớ cái ngày mà chuẩn bị đua top sv PH anh em chuyển từ HP sang đây, bài viết đầu tiên động viên anh em cố gắng dành 5/7 top và bị mấy thằng mem cũ nó ném gạch (DuiCui , 2núa, extrating, stingdau, ... ) các anh ấy nói rằng đừng quá tự cao này nọ Mu HN nhiều nhân tài ẩn dật lắm . cuối cùng kết quả vẫn là team MUHP ăn 6/7 top event.
từ ngày đó đến nay đã trải qua 3 sv. Phục Hưng, Quyền Năng, Thái Dương.
mỗi 1 sv đều đặt 1 dấu ấn mạnh mẽ của chúng tôi.
SV phục hưng : LM UnBroken lấy ít đánh nhiều . cầm thành liên tục AEsaigon dell guid
SV Quyền Năng : vẫn là LM UnBroken lực lượng tương đương với phe đối địch thời bấy giờ Warlock dell guid cũng vì quá uất
SV Thái Dương : LM leaders với 1 lực lượng còn hùng hậu hơn trước rồi sẽ tiếp tục đi về đâu.
đến thời điểm hiện tại khi mà anh em ai cũng muốn có 1 trận đánh huyền thoại đáng nhớ có lẽ không thể còn nữa. có quá nhiều thứ đã xen vào cái niềm vui chơi games, máu ăn thua cay cú. thay vì sống đẹp mọi người lại chọn cách chơi đểu nhau bằng mọi cách. muốn mình mạnh hơn người khác = mọi giá. cộng đồng ngày càng xuống dốc.
có thể nhìn thấy những gì đã qua sv PH tồn tại khoảng 6 tháng ( tính thời gian tồn tại 1 sv từ khi full người chơi đến khi còn 1/3 )
sv QN được khoảng hơn 4 tháng
sv TD được khoảng 3 tháng sv đã có dấu hiệu tàn lụi.
những gì đã qua những gì chúng tôi đã làm có lẽ sẽ còn giữ mãi trong kí ức của mỗi thành viên.
sau trận CTC tuần tới nhiều thành viên của leader sẽ ra đi chờ đợi 1 chân trời mới.

cuộc chiến sẽ còn tiếp tục đến khi không còn ai để chiến đấu nữa.

Đôi lời gửi đến những người đối địch hiện tại và tương lai của chúng tôi. các bạn là lý do để chúng tôi tồn tại. ai chơi game thì cũng mất nhiều hơn được (mất thời gian , mất tiền bạc , mất sức khoẻ ) nhưng đừng vì những cái thù hằn nhỏ nhoi mà làm mất luôn cả cái niềm vui được chơi game.
các bạn hãy suy nghĩ lại cái cách mà leader hiện nay và trước đây chơi .
từ cái hồi sv PH có thằng nào trong chúng tôi mua hack. chúng tôi sẵn sàng bỏ vài triệu ra mua đồ chứ không bỏ 200 nghìn ra mua hack
đền sv QN hack agi nhiều quá. 1 số người do quá ức chế nên tìm mua bản hack.
đến sv TD hack từ trong trứng . hack từ lúc open đến bây h . từ lúc đua top Vanpersi bị block bởi cái clip vô thưởng vô phạt do cái thằng chữ nâu TLQD ( tôi xin dùng từ thằng vì đó không phải là người mà tôi tôn trọng)
từ cái ngày đấy đến h có khá nhiều chiêu mà có lẽ chỉ người trong cuộc mới hiểu (có ông mod đua top DK chốt câu xanh rờn mày đua làm gì top có vị trí hết rồi ).
SV TD ai đua top mà không hack. tôi dám khẳng định tất cả các người ăn top (- top elf và top MG ) 100% đều dùng hack. xin gấp lại chuyện này
lại đến nhiều chuyện khác, gần đây có vụ TS MU. thay vì hạn chế bình chọn = cách này hay cách khác không biết đứa nào đưa ra cái ý tưởng bình chọn bằng điện thoại. 3 nghìn vote 1 con số không tưởng cho người chơi MU. đến diễn đàn còn có 44 like cho người cao nhất. (like này free) nữa là 1k like cho top 1. đó toàn là SDT của bạn bè anh chị, người thân và các mối quan hệ khác của nhiều người. thậm chí trong số đó có khoảng 1k5 là sim rác. chuyện này khép lại rồi nói lại cũng chẳng để làm gì.
cái tôi hy vọng là :
vì đó là số điện thoại của nhóm người mà 90% không biết đến và không bao giờ chơi MU thế thôi.

lời cuối cùng gửi đến mấy anh em nhà trình chó. cho dù chúng mày có dùng bất cứ trò gì. chơi bất cứ bài gì. thì mãi mãi khi bọn tao còn chơi chúng mày cũng chỉ nằm dưới chân bọn tao và đéo bao giờ ngóc đầu nên được.

thù oán game ảo thôi nhưng tích tụ quá lâu rồi đến bây h mãi mãi chỉ là kẻ thù và không bao giờ giải quyết được.
dự là SV sau còn hack nhiều. event nạp thẻ cũng sẽ nhiều. các bác nào có tư tưởng chuẩn bị đua top thì chuẩn bị dần đi. team leader có lẽ sẽ không còn mấy người đua nữa đâu.

có lẽ 2 bên dd này có thù oán rất nghiệt ngã trong game nhưng mình hi vọng sẽ có 1 ngày ae các bạn có thể ngồi với nhau. chơi cùng 1 team để vui hơn. nói về tính cay cú thù hằn sẽ làm con người ta cố gắng hơn. nhưng đây là game. thù thỳ vừa vừa thôi. chứ cố gắng hơn nữa mình nghĩ các bạn sẽ bị tách rời khỏi XH bên ngoài . chúc chủ topic cùng team của bạn thành công

MrKen
23-03-2013, 07:51 AM
Cứ thế thôi .....

RF_(-.-)
23-03-2013, 10:04 AM
1k5 tin rác :)) chém căng quá :))

tôi không hề chém. 1k5 tin rác là của top 1 và top 2. con số này dự ở mức thấp nhất thậm chí còn nhiều hơn

RF_(-.-)
23-03-2013, 10:07 AM
cứ rf tiếp đi tôi sẽ tiếp sức cho bạn :)

hay về với tôi tôi có thể làm cho bạn chạy như rùa thành thỏ :))

RF này đồ rẻ lại trâu =))

RF_(-.-)
23-03-2013, 10:16 AM
có lẽ 2 bên dd này có thù oán rất nghiệt ngã trong game nhưng mình hi vọng sẽ có 1 ngày ae các bạn có thể ngồi với nhau. chơi cùng 1 team để vui hơn. nói về tính cay cú thù hằn sẽ làm con người ta cố gắng hơn. nhưng đây là game. thù thỳ vừa vừa thôi. chứ cố gắng hơn nữa mình nghĩ các bạn sẽ bị tách rời khỏi XH bên ngoài . chúc chủ topic cùng team của bạn thành công

giả sử 1 ngày ngồi cùng bàn với nhau nhưng cái cách đã chơi với nhau thì khó làm bạn bè lắm. với lại làm bạn bè rồi thì sv còn gì thú vị nữa

anhnam234
23-03-2013, 10:52 AM
giả sử 1 ngày ngồi cùng bàn với nhau nhưng cái cách đã chơi với nhau thì khó làm bạn bè lắm. với lại làm bạn bè rồi thì sv còn gì thú vị nữa

những đừng lên cay cú qua':)), đấm được nguoi 2 cái người đạp lại 1 cái cũng hoà:)). vui vẻ thôi bạn ạ

mrtrym
23-03-2013, 11:15 AM
Nhiều khi muốn ỉa vào mồm thằng chủ topic vãi...top DL nào hack?

nhocvn9x
23-03-2013, 11:38 AM
ỉa luôn đi =))

chơi game để vui thôi thù hằn trong game vẫn thù hằn nra ngoài thì 500 ruợu thì hết ngay welcome to Hải Phòng CITY =))

ThanGioMU
23-03-2013, 12:46 PM
Giải Tán đê Thích Vào Đây Chém Gió À , các Thanh Niên Trẻ Giờ Manh Động quá

RF_(-.-)
23-03-2013, 01:24 PM
=)) hay mình đua top DL bật hack speed chơi =)) chắc chả ai soi cái top DL

RF_(-.-)
23-03-2013, 01:29 PM
ỉa luôn đi =))

chơi game để vui thôi thù hằn trong game vẫn thù hằn nra ngoài thì 500 ruợu thì hết ngay welcome to Hải Phòng CITY =))

chưa được về HP lần nào. không biết về có bị chém thành mấy khúc không =))

banyboon
23-03-2013, 01:31 PM
Éo hỉu cái zì nhưng thích cái văn chương của ông nì.

anhlaanh24
23-03-2013, 02:01 PM
mình mới chơi nên cũng chưa biết gì, thấy các bác nào cũng kêu hack quá trời :(
tìm cách ngăn chặn và chiến tiếp thôi ^_^ bỏ game thì tiếc quá :(

TheDeath
23-03-2013, 03:02 PM
=)) .

TheDeath
23-03-2013, 03:03 PM
bạn chủ 2pic đang quá nhập tâm vào game ảo

SockMan
26-03-2013, 05:10 PM
Đọc lại thấy hay em ơi

vungliem1982
26-03-2013, 05:41 PM

TA cm ghê quá :D ha ha ha

mrtrym
26-03-2013, 05:49 PM
TA cm ghê quá :D ha ha ha

Nhỡ mồm nhỡ mồm anh ơi,bây gièo thằng chủ topic thành súp pơ xì ta r,nó coi e ra j nữa đâu =))

RF_(-.-)
26-03-2013, 05:51 PM
Nhỡ mồm nhỡ mồm anh ơi,bây gièo thằng chủ topic thành súp pơ xì ta r,nó coi e ra j nữa đâu =))

vcl =))=))

mrtrym
26-03-2013, 05:52 PM
vcl =))=))

Giang cho anh xin chữ ký em ơi :x

RF_(-.-)
26-03-2013, 05:53 PM
Giang cho anh xin chữ ký em ơi :x

ký vào mông nhé =))

R u b y
26-03-2013, 05:54 PM
ký vào mông nhé =))

cứ thấy các a zai là a giang lại đòi động đến chỗ nhạy cảm là sao :13;

RF_(-.-)
26-03-2013, 05:56 PM
cứ thấy các a zai là a giang lại đòi động đến chỗ nhạy cảm là sao :13;

phải thế trym mới soắn em ạ. lâu rồi không gặp cho anh hôn cái nhở =))

mrtrym
26-03-2013, 05:58 PM
ký vào mông nhé =))

Ờ hay đúng ý tao,tiện để tao thực hiện cm ở trên

vungliem1982
26-03-2013, 05:59 PM

nói gì thì nói tuy TA trẻ hơn tớ nhưng tớ vẫn tôn trọng cậu và các bạn LD dù thời gian ở G ko đuợc bao nhiu :D

Vodka_QuyenNang
26-03-2013, 06:00 PM
Giờ nhớ lại mới ngẫm thấy
PH thì LM với G mình :))
QN LM CTC trận đầu tiên, quan trọng nhất xong WL giải tán thì xích mích và ra LM :))
Sang Thái Dương thì ko còn cửa :))

mrtrym
26-03-2013, 06:01 PM
nói gì thì nói tuy TA trẻ hơn tớ nhưng tớ vẫn tôn trọng cậu và các bạn LD dù thời gian ở G ko đuợc bao nhiu :D

Em biết dù acc anh rs ko cao nhưng đối vs em anh vẫn đáng kính trọng,k phải vì là anh lớn tuổi mà vì khi anh out G anh đã tôn trọng em,thanks anh

Extracting
26-03-2013, 06:02 PM
:)).. nói chung là buồn cho 1 cuộc tình chưa đầy 1năm 5

R u b y
26-03-2013, 06:40 PM
phải thế trym mới soắn em ạ. lâu rồi không gặp cho anh hôn cái nhở =))

a hôn a trym luôn đi :))

RF_(-.-)
26-03-2013, 06:44 PM
a hôn a trym luôn đi :))

anh chỉ muốn hôn em thôi =))

need1love
26-03-2013, 06:45 PM

rồi k còn cái răng nào mà ăn cơm thì a buồn cho mày lắm e ah :v

R u b y
26-03-2013, 06:46 PM
oh no no ! đề nghị k đưa e lên thớt nhé

RF_(-.-)
26-03-2013, 06:46 PM
rồi k còn cái răng nào mà ăn cơm thì a buồn cho mày lắm e ah :v

thà hôn em 1 phát rồi ăn tát. còn hơn để thằng khác hôn em =))

RF_(-.-)
26-03-2013, 06:47 PM
oh no no ! đề nghị k đưa e lên thớt nhé

đấy là tại em cứ đưa đẩy anh vào con đường tội lỗi.
nam mô a di đà phật , thưa chúa con xin theo đạo hồi vì đạo hồi được lấy nhiều vợ =))

DuiCui.
28-03-2013, 06:44 PM
bố cái thằng điên :77;