PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Diệt hack hiệu quả adm làm theo đảm bảo hết hack!!!

dragon2627
22-03-2013, 11:23 PM
Hack đang là vấn nạn trong sv TD hiện nay. Tôi biết ADM đã cố gắng rất nhiều anti được cập nhật liên tục nhưng vẫn bất lực :17;. Nay tôi nghĩ ra một cách giúp ADM vừa nhàn nhã vữa ko tốn quá nhiều tiền để nâng cấp anti mà sv lúc nào cũng đông vui, diễn đàn thỳ càng sôi nổi, a e ai cũng hài lòng:5;. ADM hãy coi bọn hack là bọn tội phạm (thực tế nó cũng là tội phạm trong MU) block có nghĩa là bỏ tù :5;, Nhưng bây giờ ADM làm j có cảnh sát :6; cảnh sát là người chuyên ăn và đi băt hack, hiện tại ADM chỉ dựa vào gamer tổ cáo và những gamer nhiệt tình tố cáo hack đó chỉ là người dân thấy bất bình mà bắt tội phạm hộ ADM mà thôi:37;. Tại sao bây giờ chúng ta ko chuyên nghiệp hơn:5; ADM thành lập một box " NHỮNG NGƯỜI SĂN TIỀN THƯỞNG " giông phim mỹ ấy :69;. Treo giải bằng vcen chỉ từ 20k-50k một mạng thôi và hình phạt cho những thằng hack là khóa IP 3ngày-5ngày là đủ để nó ra sớm hack tiếp a e lại có việc làm và tăng thu nhập:5;. bên cạnh phạt tù có thể ra thêm luật phạt hành chính nữa :38; nếu tài khoản nó có tiền thỳ lấy luôn tiền đó thưởng cho a e :70; và phạt nó 3 ngày ngồi tù thôi. Còn nó ko có tiền thỳ phạt nó 5 ngày ngồi tù và ADM lấy tiền trong ngân quỹ ra mà thưởng :6;. Lúc đó chủ quan tôi nghĩ là ko thằng nào dại mà hack nữa đâu và rất nhiều a e tâm huyết, gamer chân chính có thêm thu nhập lại rất vui nữa:6;. Đó là ý kiến của tôi một người rất thích chơi MU-HANỘI.NET ko muốn một mu mình yêu thích đi vào tàn lụi. Mong ADM xem giải pháp này thế nào và a e gamer cho ý kiến vì một mu bền vững:111;

GUESS888
22-03-2013, 11:34 PM
Up cho ong ben nay cai ..........................

sen3lanhan
22-03-2013, 11:39 PM
khó lại giống bọn Vô Tổ Chức (VTC) à @@

dragon2627
22-03-2013, 11:46 PM
Là sao bạn ? mình ko hiểu ý:37;

.*][VIET][*.*llHadesll*.
22-03-2013, 11:46 PM
_AE bình tĩnh,ADMIN không có tiền mướn âu,đợi ik,khi nào vc tỉ lệ 1:10 ta sẽ tài trợ cho mà yên tâm cày đi

LangTuHN1
22-03-2013, 11:53 PM
ý kiến này quá hay

RF_(-.-)
22-03-2013, 11:58 PM
vấn đề là trong số các người chơi có vài thành phần mà BQT sẽ cố tình bỏ qua không xử lý vì lý do nào đó =))

nh0cpr0vn
23-03-2013, 12:14 AM
nếu không có tiền nộp phạt thì cho nó đi tù 5 năm í cho nó chết không thì nó cú nạp 50 k vào thì tha cho nó không thì cú 5 năm mà phệt

tiamotn
23-03-2013, 12:30 AM
ý kiên này Hay:41;

:O :P
23-03-2013, 12:44 AM
Tớ là tớ làm 1 account chuyên đi quay,sau đó là tớ lập thêm n account khác chuyên đi hack.
Tính trung bình cứ 1 clip 5 phút,mỗi ngày tớ làm khoảng 10 tiếng vậy là tớ có được khoảng 120 clip.
Mỗi clip mình lấy công là 10K.
Vị chi mỗi ngày mình kiếm 1m2 Vcent từ BQT .
Làm giàu không khó =))

No1Mu
23-03-2013, 01:44 AM
chủ topic ngu vcl

canabis U.S.A
23-03-2013, 04:52 AM
nếu mà làm theo ông nay thì ADM fa' sản trc khi hết hack =))~

zl0v3g4m3z
23-03-2013, 07:00 AM
upppppppppppppppp

AnhKoj
23-03-2013, 07:03 AM
kho Admin cu sai Atihack cua vietgud thi kha' the nao sao khong du thu atihack cua? bongma_2x di xem nao` hay so ton tien`

Ultima
23-03-2013, 07:25 AM
Tớ là tớ làm 1 account chuyên đi quay,sau đó là tớ lập thêm n account khác chuyên đi hack.
Tính trung bình cứ 1 clip 5 phút,mỗi ngày tớ làm khoảng 10 tiếng vậy là tớ có được khoảng 120 clip.
Mỗi clip mình lấy công là 10K.
Vị chi mỗi ngày mình kiếm 1m2 Vcent từ BQT .
Làm giàu không khó =))
Những người có tên trong bảng xếp hạng các chủng tộc khi bị tố cáo thì người tố cáo mới được thưởng. Ngoài ra ADM ko nhất thiết phải bỏ tiền ra thưởng, mà chỉ thu của người bị tố cáo hack đưa cho người tố cáo thế là xong :D

superxoi29
23-03-2013, 07:53 AM
Hack đang là vấn nạn trong sv TD hiện nay. Tôi biết ADM đã cố gắng rất nhiều anti được cập nhật liên tục nhưng vẫn bất lực :17;. Nay tôi nghĩ ra một cách giúp ADM vừa nhàn nhã vữa ko tốn quá nhiều tiền để nâng cấp anti mà sv lúc nào cũng đông vui, diễn đàn thỳ càng sôi nổi, a e ai cũng hài lòng:5;. ADM hãy coi bọn hack là bọn tội phạm (thực tế nó cũng là tội phạm trong MU) block có nghĩa là bỏ tù :5;, Nhưng bây giờ ADM làm j có cảnh sát :6; cảnh sát là người chuyên ăn và đi băt hack, hiện tại ADM chỉ dựa vào gamer tổ cáo và những gamer nhiệt tình tố cáo hack đó chỉ là người dân thấy bất bình mà bắt tội phạm hộ ADM mà thôi:37;. Tại sao bây giờ chúng ta ko chuyên nghiệp hơn:5; ADM thành lập một box " NHỮNG NGƯỜI SĂN TIỀN THƯỞNG " giông phim mỹ ấy :69;. Treo giải bằng vcen chỉ từ 20k-50k một mạng thôi và hình phạt cho những thằng hack là khóa IP 3ngày-5ngày là đủ để nó ra sớm hack tiếp a e lại có việc làm và tăng thu nhập:5;. bên cạnh phạt tù có thể ra thêm luật phạt hành chính nữa :38; nếu tài khoản nó có tiền thỳ lấy luôn tiền đó thưởng cho a e :70; và phạt nó 3 ngày ngồi tù thôi. Còn nó ko có tiền thỳ phạt nó 5 ngày ngồi tù và ADM lấy tiền trong ngân quỹ ra mà thưởng :6;. Lúc đó chủ quan tôi nghĩ là ko thằng nào dại mà hack nữa đâu và rất nhiều a e tâm huyết, gamer chân chính có thêm thu nhập lại rất vui nữa:6;. Đó là ý kiến của tôi một người rất thích chơi MU-HANỘI.NET ko muốn một mu mình yêu thích đi vào tàn lụi. Mong ADM xem giải pháp này thế nào và a e gamer cho ý kiến vì một mu bền vững:111;

trước tiên mình cảm ơn chủ topic đã góp ý với BQT . Nhưng như bạn nói chỉ block 3-5 ngày .Lập một box " NHỮNG NGƯỜI SĂN TIỀN THƯỞNG " giông phim mỹ ấy Treo giải bằng vcen chỉ từ 20k-50k một mạng thôi và hình phạt cho những thằng hack là khóa IP 3ngày-5ngày là đủ để nó ra sớm hack tiếp a e lại có việc làm và tăng thu nhập. bên cạnh phạt tù có thể ra thêm luật phạt hành chính nữa nếu tài khoản nó có tiền thỳ lấy luôn tiền đó .

Mình xin ngắt đoạn phần in chữ đỏ bên trên mà bạn nói. Nếu như bạn nói thì người có tâm huyết với MUHN của chúng ta thì họ sẽ làm việc theo cách của bạn , nhưng đối với bọn hack thì đây lại là 1 món hời ngon và ngọt vì 1 người lập ra 1 njck chuyên đi bắt hack còn vài người cùng hợp tác chuyên đi hack 1 ngày chúng chỉ cần 5 ID hack và 2 ID bắt hack đối với mỗi 1 vị trí người ngồi khác nhau để cho không trùng IP và 1 ngày như vậy họ chỉ cần 5 ID họ cũng đã có tiền VIP để ăn chơi nhẩy múa rồi chứ chưa nói đến mức quá hơn và ngoài ra đó đấy mới chỉ là 1 nhóm còn nhiều nhóm khác sẽ làm như vậy nữa bạn tính sao? . Đây có thể được gọi là hợp tác LM đánh sập MUHN đó bạn ạ nếu làm như trên .Bạn không nghĩ tới trường hợp này sao ? hack đã tinh vi hơn rất nhiều thì không có ngoại trừ thủ đoạn nào bạn nhé. Phạt 3,5 ngày thì đơn giản quá bạn ạ , trong 3,5 ngày đó họ cứ xoay vòng và hack nick này nick khác cứ xoay tua như vậy thì BQT sẽ là người thiệt và không những thế còn tạo cơ hội cho bọn họ kiếm tiền . Có vẻ vụ cảnh sát này không hiệu quả nắm bạn ạ . Nên làm cảnh sát mật hiệu quả hơn ấy nhỉ hi :)

mình nói góp ý thêm cho chủ pic mọi người thấy sao ?

No1Mu
23-03-2013, 09:15 AM
trước tiên mình cảm ơn chủ topic đã góp ý với BQT . Nhưng như bạn nói chỉ block 3-5 ngày .Lập một box " NHỮNG NGƯỜI SĂN TIỀN THƯỞNG " giông phim mỹ ấy Treo giải bằng vcen chỉ từ 20k-50k một mạng thôi và hình phạt cho những thằng hack là khóa IP 3ngày-5ngày là đủ để nó ra sớm hack tiếp a e lại có việc làm và tăng thu nhập. bên cạnh phạt tù có thể ra thêm luật phạt hành chính nữa nếu tài khoản nó có tiền thỳ lấy luôn tiền đó .

Mình xin ngắt đoạn phần in chữ đỏ bên trên mà bạn nói. Nếu như bạn nói thì người có tâm huyết với MUHN của chúng ta thì họ sẽ làm việc theo cách của bạn , nhưng đối với bọn hack thì đây lại là 1 món hời ngon và ngọt vì 1 người lập ra 1 njck chuyên đi bắt hack còn vài người cùng hợp tác chuyên đi hack 1 ngày chúng chỉ cần 5 ID hack và 2 ID bắt hack đối với mỗi 1 vị trí người ngồi khác nhau để cho không trùng IP và 1 ngày như vậy họ chỉ cần 5 ID họ cũng đã có tiền VIP để ăn chơi nhẩy múa rồi chứ chưa nói đến mức quá hơn và ngoài ra đó đấy mới chỉ là 1 nhóm còn nhiều nhóm khác sẽ làm như vậy nữa bạn tính sao? . Đây có thể được gọi là hợp tác LM đánh sập MUHN đó bạn ạ nếu làm như trên .Bạn không nghĩ tới trường hợp này sao ? hack đã tinh vi hơn rất nhiều thì không có ngoại trừ thủ đoạn nào bạn nhé. Phạt 3,5 ngày thì đơn giản quá bạn ạ , trong 3,5 ngày đó họ cứ xoay vòng và hack nick này nick khác cứ xoay tua như vậy thì BQT sẽ là người thiệt và không những thế còn tạo cơ hội cho bọn họ kiếm tiền . Có vẻ vụ cảnh sát này không hiệu quả nắm bạn ạ . Nên làm cảnh sát mật hiệu quả hơn ấy nhỉ hi :)

suy nghĩ của lão như của tôi

lão quả là một con cáo già tôi thích lão rồi đó ( cùng quê có khác)

.*][VIET][*.*llHadesll*.
23-03-2013, 09:23 AM

_Good good hèn gì BQT chả ai xử lý hay đi kiếm hack trong sv =)))

Mrkhanh
23-03-2013, 10:37 AM
hay là ai quay đc video của người hack thì người hack xẽ mất 1 lượng vc lớn + thêm sự chừng trị của BQT :))

lubSpeaker
23-03-2013, 10:45 AM

chủ thớt có ý tốt và cá nhân mình thấy là dùng đc, chỉ là phải sửa đi chút thôi
LẤY TIỀN TRONG TÀI KHOẢN HACK VÀ + VÀO TÀI KHOẢN NGƯỜI BẮT ĐƯỢC
TRONG TRƯỜNG HỢP TK HACK KHÔNG CÓ TIỀN THÌ COI NHƯ LÀ NGƯỜI ĐI BẮT LÀM CẢNH SÁT KHÔNG CÔNG, BÙ LẠI THÌ TK DÙNG HACK SẼ BỊ BLOCK VÀ TRỪ LẦN RESET ( TRỪ BAO NHIÊU TÙY BQT )
những ai tâm huyết vs MUHN thì chắc là không đến mức bức xúc vì bắt hack không công đâu nhỉ?

Gió Vô Tình
23-03-2013, 10:59 AM
chủ topic ngu vcl

ngta cũng chỉ có ý tốt cho mu thôi mà,có cần phải nói ngta như thế k hả bạn ? @.@

QuangPM
23-03-2013, 11:05 AM
Share hack đây, thằng nào lấy pm tao !

Chừng nào còn thằng nghĩ đến việc PM tao, thì còn lâu mới hết hack =))

superxoi29
23-03-2013, 11:21 AM
chủ thớt có ý tốt và cá nhân mình thấy là dùng đc, chỉ là phải sửa đi chút thôi
LẤY TIỀN TRONG TÀI KHOẢN HACK VÀ + VÀO TÀI KHOẢN NGƯỜI BẮT ĐƯỢC
TRONG TRƯỜNG HỢP TK HACK KHÔNG CÓ TIỀN THÌ COI NHƯ LÀ NGƯỜI ĐI BẮT LÀM CẢNH SÁT KHÔNG CÔNG, BÙ LẠI THÌ TK DÙNG HACK SẼ BỊ BLOCK VÀ TRỪ LẦN RESET ( TRỪ BAO NHIÊU TÙY BQT )
những ai tâm huyết vs MUHN thì chắc là không đến mức bức xúc vì bắt hack không công đâu nhỉ?
đây là mình cũng góp ý thêm với chủ topic dĩ nhiên là ý kiến của chủ pic chúng tôi xin tiếp thu có thể là sẽ có ích cho việc bàn luận xem xét để đưa ra những ý hay hơn nữa. Xin cảm ơn mọi người đã góp ý và ủng hộ MUHN của chúng ta.

9718153
23-03-2013, 11:38 AM
acc bi hack bi block 1 tuan va phat tien 50k .so tien bi phat se cho vao` 1 quy~ nao` do va duoc cong^ bo^' cho toan the moi nguoi . so Tien do admin se tao event moi nguoi choi deu dc vui ve, mu ngay cang vung manh

anhhai
23-03-2013, 12:18 PM

Vui này trước bên Sv AH rồi chuyển qua HT cũng thuộc dang 3 khủng:))

zajnamdjnh
23-03-2013, 12:30 PM
theo mình nghỉ block id là nhanh nhất.. nếu đã phạt thì phải phạt cho nó sợ...trừ % rs+block id là đẹp..cứ 1 acc hack thì block id 1-10 tuần+ trừ 5% tổng lần rs là tui nó sợ liền thôi... đố thằng nào dám hack nữa

WaitL0v3
23-03-2013, 12:37 PM

Nói chúng là trả có cách nào chống hack đâu bạn à...
Nói là tự ý thức bản thân... nhưng vào game gặp người hack thì thiệt thòi => phải hack để ko thua kém nó :)
Những người lành mạnh thì 1 là ko biết or không muốn hack (vì họ đủ khỏe nên mới ko cần hack).
Còn tố cáo chỉ làm giảm chứ 1000 thằng chiếm đến 70% hack mà tố cáo block hết chắc MU chỉ còn cái vỏ rỗng :))
Anti hack cao đến mấy gặp những người am hiểu về crack, cheat... cao thủ thì rành về lập trình thì viết tool hack luôn :D
Thích công = nên qua MU FPT... @@

ThanGioMU
23-03-2013, 12:50 PM
khi nào anh hack được 500m vc như bên QN thi anh đầu tư nhé

dragon2627
23-03-2013, 10:02 PM
Giờ mới về thấy mọi người bàn luận như vậy mình rất vui vì ít ra cũng còn rất nhiều người muốn có một MU lành mạnh. Ý mình ở đây là khoá IP nhé, có bao nhiu người lập 5 IP mà cày tiền được của ADM. mà kể cả 5 IP tính cả 1 IP bắt hack nữa là 6 thỳ cũng chỉ được 5 mạng thôi chứ? vd bắt được 15 thằng hack nhưng chùng IP thỳ chỉ được tính 1, có 2 IP thỳ tính 2 cứ như thế chứ ko dựa vào nv hack. Còn ko thưởng tiền cũng được chứ sao thưởng bằng gấu, ske, ngọc tỷ lệ, hoặc bắt được 5 thằng thỳ hoán đổi 1 BKHC chẳng hạn, IP nào hack có tiền thỳ đem tiền đó mà thưởng luôn, dù sao đó là ý tưởng và mong a e cùng BQT phát triển tìm ra những bất cập để chỉnh sửa và hoàn thiện nó. Mục đích duy nhất của tôi là muốn MU tôt đẹp hơn và công bằng trong game thôi còn ngoài ra tôi được cái j đâu. Chán nhất đoc CM của thằng no1mu một thằng thất học, cái nhỏ nhất trong cuộc sống nó cũng ko biết và ko làm được:17;

dragon2627
23-03-2013, 10:09 PM
Hic quên chiều thằng e cũng vừa khoe mua xong bản hack rồi 100k sài một tháng hack cả speep và agi luôn nó bảo mình cũng nên cài một bản để săn boss cho vui và mình đang dao động :17;

giadinhkth
23-03-2013, 10:31 PM
:)) ý của bạn rất rất hay nhưng mình nghĩ nó sẽ bị gác bếp.