PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Mong adm xem xét giúp !!!

hno1
22-03-2013, 12:18 AM
Theo topic này http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1162996-C%E1%BA%A7n-S%E1%BB%B1-Gi%C3%BAp-%C4%90%E1%BB%A1-C%E1%BB%A7a-ADM-Mong-ADM-Gi%C3%BAp-%C4%91%E1%BB%A1&p=749715&posted=1 bài viết thứ 42 của adm mình ko đồng ý và mình cũng chỉ nói thêm và góp ý thôi.
3 acc hno1,hno3,hungxit1 đều là của mình cả , acc hno1 là acc chính (rl/rs 4/6xx) mình chơi vui . Mình là mem đã chơi muhn từ đợt mới ra do ko có thời gian chơi nhiều nên rs/rl ít.
Khoảng thời gian từ tết mình quá bận và cho em trai chơi. Nó làm cái gì ăn cắp đồ như thế nào mình ko biết. Mong ad unblock giúp mình.
Theo như lời ad nói : "acc hno1,hno3 chỉ là acc phụ của bạn, mở ra cho bạn để bạn tiếp tục ăn cắp của người khác à,đã block vĩnh viễn". Và đây là lời ngụ ý của mình ( ko có ý phản kháng ad) : ACC PHỤ MÌNH CÓ THỂ LẬP LẠI ĐC RẤT,RẤT NHIỀU NHƯNG ACC CHÍNH RL/RS NHIỀU THÌ MÌNH KO BAO GIỜ CHƠI LẠI ĐC.

Topic này mình rất tâm huyết và rất tâm huyết với muhn,với những lời lẽ trên mình xin ad unblock acc giúp để mình có thể chơi.
Và lời cuối cùng thành thật xin lỗi Còi và ADM !

Còi Đua Đòi Muzik
22-03-2013, 09:38 AM
bạn vào cho mình chuộc lại cái Cung Thái Bình L 10% cd/20 đi . r` mình sẽ up cùng bạn cho nv bạn đc thả

k thì xin lỗi bạn cứ để block cho nó thoải mái

hno1
22-03-2013, 04:23 PM
bạn vào cho mình chuộc lại cái Cung Thái Bình L 10% cd/20 đi . r` mình sẽ up cùng bạn cho nv bạn đc thả

k thì xin lỗi bạn cứ để block cho nó thoải mái
Nếu " mình là người lấy trộm thì có lẽ ko bao giờ mình lấy trộm "
Đây là thằng em mình lấy,mình ko biết gì hết. Hỏi nó thì nó bảo bán rồi thì mình cũng chẳng biết làm thế nào nữa.
Mình có mỗi cái acc rl/rs cùi để chơi cũng block vv. Có bao nhiêu topic báo mất đồ adm giải quyết xong unblock cho mem ???? Mà mình lại bi block vv ???? quá bất công . Vicent adm đã "lột" sạch ở 3acc rồi , đã thế còn block vv .

đẹp trai ko = dai sức
22-03-2013, 04:28 PM
bạn nhận là em bạn có ăn cắp, đến khi block thì lại bảo là thg em làm ko biết gì =)), thôi block là đúng.

MU_HN
22-03-2013, 05:23 PM
blogk la dung' :)

sen3lanhan
22-03-2013, 05:27 PM
văn tốt nhưng có phải ADM ngu đâu :((

hno1
22-03-2013, 05:29 PM
bạn nhận là em bạn có ăn cắp, đến khi block thì lại bảo là thg em làm ko biết gì =)), thôi block là đúng.

Ko biết gì ở đây là "ko biết nó ăn cắp như thế nào,bán như thế nào,đc bao nhiêu tiền,... mình ko hỏi cụ thể"

Có cái acc để chơi rl/rs cùi mà cũng block. Nếu minh ko tâm huyết chơi muhn này thì mình cũng chẳng phải nói nhiều thế này đâu.

Mình chỉ đang cố gắng XIN ADM THẢ CÁI NICK "CÙI" ĐỂ MÌNH CHƠI TIẾP THÔI.
Vì đây là lần đầu mong adm nhân nhượng mà unblock giúp mình,mình se cố gắng rút kinh nghiệm.

baoquynh
22-03-2013, 06:17 PM
unlok de vao bán đồ nghỉ game. chắc có nhiều đồ giá trị cất giữ quá

MeoHoang1102
22-03-2013, 07:06 PM
Closed topic .
Không giải quyết !