PDA

View Full Version : [Bang Hội] Leaders danh sách chuẩn bị CTC

mrtrym
21-03-2013, 02:37 PM
Lên danh sách đặt máy nào anh em Leaders, TheOne và BossHN ơi....Hành còn cả kho đợt này quyết tâm bán hết

™ Close ™
21-03-2013, 03:03 PM
Olympus bỏ lm à mày

BlackCat123
21-03-2013, 03:04 PM
cho 5 slot máy trước đã nhé có gì đăng kí thêm ^^

mrtrym
21-03-2013, 03:09 PM
Olympus bỏ lm à mày

OLP ko bỏ LM nhưng toàn ae ở xa nên tụ tập hơi khó :D kể có dịp 5 G cũng off thì chắc xôm lắm

mrtrym
21-03-2013, 03:11 PM
cho 5 slot máy trước đã nhé có gì đăng kí thêm ^^

ô sờ kê con dê

SockMan
21-03-2013, 03:16 PM
Vẫn 1 slot

RF_(-.-)
21-03-2013, 03:19 PM
vẫn 1 sờ lót

Minh Bún
21-03-2013, 03:23 PM
e 2 slot :)), e + a Ẩm

MinhNhồng
21-03-2013, 03:25 PM
e có lẽ k đi đc rồi... nhà xa quá k lên ngồi vs ae đc:( hix=( buồn quá:((

Minh Bún
21-03-2013, 03:29 PM
e có lẽ k đi đc rồi... nhà xa quá k lên ngồi vs ae đc:( hix=( buồn quá:((

điêu dã man:)). suốt ngày cắm cọc ở quán mà kêu ko đi đc, đi đi, ko đi thì cho 1 slot làm vợ Diêm Vương bi h >:P

mrtrym
21-03-2013, 03:31 PM
điêu dã man:)). suốt ngày cắm cọc ở quán mà kêu ko đi đc, đi đi, ko đi thì cho 1 slot làm vợ Diêm Vương bi h >:P

nhà nó xa quá...em thông cảm cho nó đi

SeoulKorea
21-03-2013, 04:06 PM
e 1 chân nhé tý e lấy acc rùi hihi =))

need1love
21-03-2013, 04:13 PM
lần này thì anh em vui vẻ nhé, bận mất rồi. a trym bố trí người thay e nhá :)

SockMan
21-03-2013, 04:38 PM
lần này thì anh em vui vẻ nhé, bận mất rồi. a trym bố trí người thay e nhá :)

Thiếu mày mất vui đấy

RF_(-.-)
21-03-2013, 04:40 PM
ai sẽ làm cave cho em . :((

Minh Bún
21-03-2013, 04:46 PM

e nghĩ a nên tự cave cho mình :))

need1love
21-03-2013, 04:54 PM
Thiếu mày mất vui đấy
sry, cũng muốn đi lắm. nhưng tuần cuối ôn thi cao học rồi, nhiều thứ phải giải quyết trước khi vào phòng thi nên k đi đc. anh em thông cảm.

VA cầm acc Ares và e có thể làm kave thay a :))

Gucciboy
21-03-2013, 05:21 PM
Trận này bọn mình sẽ tung hết hàng nóng ra =)). Bất ngờ lắm :))

SockMan
21-03-2013, 06:05 PM
Trận này bọn mình sẽ tung hết hàng nóng ra =)). Bất ngờ lắm :))

lên quán đê Gucci cho vui :))

Gucciboy
21-03-2013, 08:07 PM
hẹn ShockGay chủ nhật ok :)

MrKen
21-03-2013, 08:15 PM
Nhanh tay đăng ký để có 1 kỷ niệm đẹp nào anh em :D

GUESS888
21-03-2013, 08:35 PM
Ae TD mà sang svQN thì chỉ có mà có mà chạy té cứt :))

MrKen
21-03-2013, 08:48 PM
Ae TD mà sang svQN thì chỉ có mà có mà chạy té cứt :))

Vậy hả :)

Lúc mình còn ở QN thì chưa thấy bạn xuất hiện :D

need1love
21-03-2013, 08:58 PM
Vậy hả :)

Lúc mình còn ở QN thì chưa thấy bạn xuất hiện :D

dân chơi mới nổi ấy mà ken. chấp làm gì

MrKen
21-03-2013, 10:03 PM
dân chơi mới nổi ấy mà ken. chấp làm gì

Thấy gớm quá thử hỏi lai lịch :))

tieuqui
21-03-2013, 10:10 PM
Èo lỡ lần này AEHN lại đổi rớt mạng 30p như trước thì sao nhỉ:9;
Chắc phải nhờ 1 adm qua bên đó ngồi kiểm tra quá=))

MrKen
21-03-2013, 10:11 PM
Thế thì tuần sau lại có CTC

Vui vãi

tieuqui
21-03-2013, 10:13 PM
Thế thì tuần sau lại có CTC

Vui vãi

Vậy thì xin ADM 1 tuần công thành cho nó máu
Chứ vì cái Thành mà lấy lý do lý trấu mệt lắm=))

need1love
21-03-2013, 10:13 PM
Èo lỡ lần này AEHN lại đổi rớt mạng 30p như trước thì sao nhỉ:9;
Chắc phải nhờ 1 adm qua bên đó ngồi kiểm tra quá=))
câu này dễ gây tranh cãi a zai ơi :D
mà cái này k chịu trách nhiệm đc :) chẳng nhẽ lần CTC nào cũng có lỗi vậy sao

SeoulKorea
21-03-2013, 10:15 PM
chủ nhật tuần này mình đã đc hét =))

tieuqui
21-03-2013, 10:17 PM
câu này dễ gây tranh cãi a zai ơi :D
mà cái này k chịu trách nhiệm đc :) chẳng nhẽ lần CTC nào cũng có lỗi vậy sao

XL chú chứ tranh cãi dkm nó à
Kể cả vụ tuần trước ADM cũng nói bừa chứ có thấy post chứng cứ là rớt mạng quái đâu;))

RONG
21-03-2013, 10:18 PM
Anh Hà đừng chủi dcm admin chứ :))

RF_(-.-)
21-03-2013, 10:19 PM
em đề nghị 2 ngày CTC 1 lần cho nó sock. giải thưởng mỗi lần CTC 1 đồ socket cho anh em sớm được mặc bộ socket vip =))

RONG
21-03-2013, 10:19 PM
CHửi dcm nó lại ban nick bây giờ :))

RF_(-.-)
21-03-2013, 10:20 PM
Kể cả vụ tuần trước ADM cũng nói bừa chứ có thấy post chứng cứ là rớt mạng quái đâu;))
adm không thích điều này.
mod sẽ phạt thẻ vì điều này
em rất thích điều này =))

MrKen
em đề nghị 2 ngày CTC 1 lần cho nó sock. giải thưởng mỗi lần CTC 1 đồ socket cho anh em sớm được mặc bộ socket vip =))

CTC nhiều thế thì còn gì là vui hả em

Thi thoảng gặp nhau nó mới quý

Ngày nào cũng gặp khéo ghét nhau vkl ra :))

RONG

Mày có mặc bộ sốc cứt :))

RF_(-.-)
21-03-2013, 10:21 PM
đề nghị là 2 ngày CTC 1 lần. mở tính năng máy quay chao vua cho anh em sớm được sài đồ vip. chứ chơi đến lúc sập sv chả biết đến đồ 4 op nó như nào

need1love
21-03-2013, 10:21 PM

điều hiển nhiên trước mắt ai chả biết hả a, chấp nhận thôi, nói nó cũng đéo nghe thì làm đc gì :))

RF_(-.-)
21-03-2013, 10:23 PM
đề nghị ADM làm thế nào thì làm trước khi ra sv mới cho anh em được mặc sét socket đeeeeeeeeeeeee

tieuqui
21-03-2013, 10:24 PM
CHửi dcm nó lại ban nick bây giờ :))

anh chửi ADM hồi nào chú chứng minh đê=))

One love
21-03-2013, 10:26 PM
sry, cũng muốn đi lắm. nhưng tuần cuối ôn thi cao học rồi, nhiều thứ phải giải quyết trước khi vào phòng thi nên k đi đc. anh em thông cảm.

VA cầm acc Ares và e có thể làm kave thay a :))

Học làm gì cho đầu to mắt cận anh =))

need1love
21-03-2013, 10:28 PM
Học làm gì cho đầu to mắt cận anh =))

bước đầu để sau này làm nghiên cứu sinh thôi. cứ yên tâm là còn lên nữa :))

One love
21-03-2013, 10:32 PM

anh học thêm cả cao to học cho rực rỡ =))

SeoulKorea
21-03-2013, 10:32 PM
topic để đặt chỗ mà các a làm cái topic của a trym bay cao gió to thật =))

One love
21-03-2013, 10:36 PM
topic để đặt chỗ mà các a làm cái topic của a trym bay cao gió to thật =))

Em bên HT thấy bên này đông vui quá vào chém vài câu =))

tieuqui
21-03-2013, 10:37 PM

Có mà Sinh Vật ấy =))

need1love
21-03-2013, 10:38 PM
anh học thêm cả cao to học cho rực rỡ =))

cần và đủ cho cuộc sống thôi, học nhiều ai nuôi :v

One love
21-03-2013, 10:39 PM
cần và đủ cho cuộc sống thôi, học nhiều ai nuôi :v

bác học thêm cả đá xoáy nữa nhé..Sang HT em với bác thi đá =))

MrKen
21-03-2013, 10:39 PM
Đề nghị các đồng chỉ trở lại vấn đề chính

Thằng nào không đi thì lướt

Nhất là thằng hùng què nhé

Lúc nào cũng mồm không không xong vẫn thò cái mặt chó ra

need1love
21-03-2013, 10:40 PM
Có mà Sinh Vật ấy =))

thì đúng là học về sinh vật mà :))

need1love
21-03-2013, 10:43 PM
Đề nghị các đồng chỉ trở lại vấn đề chính

Thằng nào không đi thì lướt

Nhất là thằng hùng què nhé

Lúc nào cũng mồm không không xong vẫn thò cái mặt chó ra

tuần này thì tự sướng éo đi đc :)) bảo trước rồi

mrtrym
21-03-2013, 10:59 PM
đéo hiểu sao...người đăng ký thì đéo có...các ông chém gió thay cơm à

mrtrym
21-03-2013, 11:51 PM
up !

SeoulKorea
21-03-2013, 11:52 PM
lên nàooooooooo

Thai Xa Lem
22-03-2013, 12:29 AM
thêm tý nữa cho rực rỡ :10;

anhhai
22-03-2013, 12:38 AM
Vậy thì xin ADM 1 tuần công thành cho nó máu
Chứ vì cái Thành mà lấy lý do lý trấu mệt lắm=))
Đây cũng ra quán đó viêc gì phải lí do hả e.25 thằng ngồi la liệt,sang quan khác đc có vài máy,mà ko có hack có ăn vào tai.Như mấy hom nay săn KD có AeHaNoi nhảy vào cũng khác hẳn:))

ZzGióRétzZ
22-03-2013, 12:44 AM
Cho e 2 slot cạnh cửa sổ nhé

Ôi nhớ quá ... :62;

need1love
22-03-2013, 12:51 AM
Cho e 2 slot cạnh cửa sổ nhé

Ôi nhớ quá ... :62;

nhớ cái slot hay nhớ Na???

ChoiDem
22-03-2013, 07:13 AM

ông cứ nổ cọn mẹ ra là cái thằng chủ G AeHaNoi nó thua sợ bị delete acc nên lấy lý do bị lag không vào game cho rồi .việc cạc gì phải nói các giọng như thế .
còn đúng hay sai hôm đó chính LM và người khác vào acc của nó cũng bị diss . game ảo này có vị gì đâu . cứ như sống về game đeo đâu mà phải lấy ly do . ông nói chuyện 2 vkl

lxcard
22-03-2013, 07:23 AM

thấy ông thịnh bảo ông cũng nhiều tuổi mà ăn nói như 1 thằng trẻ con
acc chính phong ấn không vào đc nhờ người khác vào cũng diss cả 4 LM ai cũng biết
ông nghĩ như nào mà tự dưng admin huỷ kết quả
còn ông chủi ông thịnh thì cứ chửi thẳng mặt việc gì phải nói cái kiểu này lớn rồi nói gì cho những đứa em nó tôn trọng tí

lxcard
22-03-2013, 07:34 AM
SV QN các ông nghĩ CTC các ông thắng là ở do các ông giỏi sao ?
5 LM cùng CTC Win thành thì đc phần thưởng các ông giữ 1 mình như vậy đeo ai nghe đc
tại sao G HS lúc đấy ra LM ?
G tôi tham gia CTC cùng bên ông 4 Lần Win đc cái gì . hay các ông đưa 800k Vcen cho phần thưởng của 4 lần Win thành
G theone LM sau lại đc Soi HK mà khi G tôi Lm từ đầu mà lại không đc
lần cuối 4 AE tôi đến QN ở QH cùng CTC các ông mà phần thưởng sau 2 tuần hỏi các ông kêu chưa nhận đc
chính hôm sn mù 3t tôi hỏi GDDH Phi tại sao chưa chao Phần thưởng CTC cho mọi người thì GDDH đã nói luôn ở đấy là đã chao ngay tuần sau khi win CTC vậy mà các ông nói chưa chao vậy thì cũng thôi các ông nói sao thì như vậy đi
còn máy xoay chao . các ông nói không xoay đc . vậy mà GDDG và TCT khẳng đinh là xoay đc
các ông xem lại tư cách của mình đi . chính vì các vấn đề này G tôi và G HS đeo muốn LM với các kiểu cò quay tính toán như thế .

nhymkute79
22-03-2013, 08:06 AM
1 slost cho zZznhymzZz nhá :D

Extracting
22-03-2013, 08:17 AM
5 LM cùng CTC Win thành thì đc phần thưởng các ông giữ 1 mình như vậy đeo ai nghe đc
G tôi tham gia CTC cùng bên ông 4 Lần Win đc cái gì . hay các ông đưa 800k Vcen cho phần thưởng của 4 lần Win thành
lần cuối 4 AE tôi đến QN ở QH cùng CTC các ông mà phần thưởng sau 2 tuần hỏi các ông kêu chưa nhận đc
chính hôm sn mù 3t tôi hỏi GDDH Phi tại sao chưa chao Phần thưởng CTC cho mọi người thì GDDH đã nói luôn ở đấy là đã chao ngay tuần sau khi win CTC vậy mà các ông nói chưa chao vậy thì cũng thôi các ông nói sao thì như vậy đi
còn máy xoay chao . các ông nói không xoay đc . vậy mà GDDG và TCT khẳng đinh là xoay đc
các ông xem lại tư cách của mình đi . chính vì các vấn đề này G tôi và G HS đeo muốn LM với các kiểu cò quay tính toán như thế .
Ố ồ :(.................

need1love
22-03-2013, 08:40 AM

chốt luôn cho bạn hiểu vấn đề.
T1: ở sv TD này, G do a Trym lãnh đạo k phải Duy(SockMan).
T2: phần thưởng CTC bên QN hoàn toàn do SockMan và các chủ G bàn bạc. Việc phần chia bạn muốn biết thì pm chủ G bạn và SockMan.
T3: cái vấn đề chaos vua, hoàn toàn k sử dụng đc. nhìn khắp sv lúc đấy, bạn có thấy 1 sản phẩm nào của chaos vua ngoài thị trường k? đã nói rất rõ là máy thì có, nhưng k sử dụng dc, hàng trưng bầy gọi là có trong cái thành CTC mà thôi
T4: bạn bức xúc về SV QN, có thể lập toppic về SV Qn và chỉ đích danh ai có liên quan. còn đây là G Leaders do Drakutrym lãnh đạo hoàn toàn k liên quan đến sv cũ. vậy thôi

olalala
22-03-2013, 08:56 AM
chốt luôn cho bạn hiểu vấn đề.
T1: ở sv TD này, G do a Trym lãnh đạo k phải Duy(SockMan).
T2: phần thưởng CTC bên QN hoàn toàn do SockMan và các chủ G bàn bạc. Việc phần chia bạn muốn biết thì pm chủ G bạn và SockMan.
T3: cái vấn đề chaos vua, hoàn toàn k sử dụng đc. nhìn khắp sv lúc đấy, bạn có thấy 1 sản phẩm nào của chaos vua ngoài thị trường k? đã nói rất rõ là máy thì có, nhưng k sử dụng dc, hàng trưng bầy gọi là có trong cái thành CTC mà thôi
T4: bạn bức xúc về SV QN, có thể lập toppic về SV Qn và chỉ đích danh ai có liên quan. còn đây là G Leaders do Drakutrym lãnh đạo hoàn toàn k liên quan đến sv cũ. vậy thôi

LD chắc mấy hôm săn KD thua sv 5 lập TP này để giải toả bức xúc chăng,còn đặt chỗ nói mẹ trong G cả LM post lên đây bán hành à.Sv5 KD mà ăn hành :))

need1love
22-03-2013, 09:11 AM
LD chắc mấy hôm săn KD thua sv 5 lập TP này để giải toả bức xúc chăng,còn đặt chỗ nói mẹ trong G cả LM post lên đây bán hành à.Sv5 KD mà ăn hành :))

lôi con mẹ tk chính lên mà nc, sao phải lấy nick clone thế. bên AEHN vs LM chơi hack speed ăn Kun thì chịu thua thế vừa lòng các bạn chưa.

DưaLê
22-03-2013, 09:11 AM
thấy ông thịnh bảo ông cũng nhiều tuổi mà ăn nói như 1 thằng trẻ con
acc chính phong ấn không vào đc nhờ người khác vào cũng diss cả 4 LM ai cũng biết
ông nghĩ như nào mà tự dưng admin huỷ kết quả
còn ông chủi ông thịnh thì cứ chửi thẳng mặt việc gì phải nói cái kiểu này lớn rồi nói gì cho những đứa em nó tôn trọng tí
Im Mẹ nó mồm chó đi , dkm chúng mày dis chúng mày biết ai biết đc . Đã ngu còn thích trình bày

DưaLê
22-03-2013, 09:14 AM
ông cứ nổ cọn mẹ ra là cái thằng chủ G AeHaNoi nó thua sợ bị delete acc nên lấy lý do bị lag không vào game cho rồi .việc cạc gì phải nói các giọng như thế .
còn đúng hay sai hôm đó chính LM và người khác vào acc của nó cũng bị diss . game ảo này có vị gì đâu . cứ như sống về game đeo đâu mà phải lấy ly do . ông nói chuyện 2 vkl
Chúng mày đéo biết đọc chữ à , Thua thì nhận thua mẹ nó đi còn lằng nhằng chả lý do này lý do nọ thì ntn. Sao đéo nhận thua luôn để lần ctc lần sau mà chiến lại . VKL với bọn này

lxcard
22-03-2013, 09:18 AM
mày mang me kai TK chinh của may za ma noi chuyên nay kai nick moi ra dung la loai tiểu nhân RR
Im Mẹ nó mồm chó đi , dkm chúng mày dis chúng mày biết ai biết đc . Đã ngu còn thích trình bày

lxcard
22-03-2013, 09:20 AM
mầy hỏi con me thang chu G mày xem bon po thua thi noi la thua lam ji mà phải lam trò RR nhu loai may dâu
Chúng mày đéo biết đọc chữ à , Thua thì nhận thua mẹ nó đi còn lằng nhằng chả lý do này lý do nọ thì ntn. Sao đéo nhận thua luôn để lần ctc lần sau mà chiến lại . VKL với bọn này

lxcard
22-03-2013, 09:23 AM
Lôi con me mày kai TK Chinh za ma nói chuyên lam ji ma phải via ỉa vừa zom thế đúng là tiêu nhân RR

DưaLê
22-03-2013, 09:26 AM
Lôi con me mày kai TK Chinh za ma nói chuyên lam ji ma phải via ỉa vừa zom thế đúng là tiêu nhân RR
Vâng TK chính của em đây ạ , em mới chơi anh ạ đi qua thấy mấy bài vào hóng tí gió cho mát ý mà . :26;

DưaLê
22-03-2013, 09:28 AM
mầy hỏi con me thang chu G mày xem bon po thua thi noi la thua lam ji mà phải lam trò RR nhu loai may dâu

Anh thông cảm em lính mới tò te hiện tại đéo có thắng nào chủ G em cả

SockMan
22-03-2013, 11:33 AM

Tại sao anh Hải , anh Thịnh ko nói 1 câu nào , hay họ ko muốn nói mà bản thân các bạn cứ gào lên :))

Thứ 1 : Bạn đã hỏi 3 G kia chưa mà biết tôi ko chia phần thưởng cho họ :)) XL bạn nhé chẳng có lần nào tôi ko chia cả

Thứ 2 : bạn hỏi thẳng Anh Hải nhé . rất nhiều lần tôi chia nhưng a Hải ko cầm , còn nói G anh mỗi lần đi CTC có vài người bọn a ko nhận đâu , em chia cho mọi người đi , bọn a ko cần gì cả :))

Và phần thưởng những lần đấy tôi đều lấy pt của AEHN chỉa đều cho các G kia , có Quang CryWolf , có Thành BlackCat làm chứng .Bọn bạn ko biết tôi ko trách bạn , nhưng đêó biết thì ngậm cặc mà nghe ,đừng lên đây phán như cái gì cũng biết
Thứ 3 : bạn có thể nhờ PHi + Anh hòa Tổng cuc trưởng xem SV PH + QN tôi đã dùng cái acc chủ thành SockMan quay 1 lần chao vua ở Sv Quyền năng 1 lần nào chưa , nếu tôi dùng 1 lần nào , tôi Del CM cái acc SockMan sv THái dương này luôn

Còn ấy , Thằng nào sống cò quay thằng đấy tự biết , tôi cảm thấy chẳng làm CC gì có lỗi với ai cả , nên đừng nói kiểu thằng này sống ko biết điều , bạn đéo thích LM việc của các bạn tôi ko ép , nhưng ấy sống sao cho ng` khác tôn trọng

SockMan
22-03-2013, 11:59 AM

Từ hôm CTC cuối cùng đấy , tôi ko vào acc 1 hôm nào nữa , phần thưởng CTC ai nhận tôi cũng chẳng rõ , tại sao có DT ko alo , mà phải thế , lúc về tôi mới nghe AEHN out lm mà ko biết chuyện gì .
Cái thời điểm đó Sv QN nó tàn rồi , bạn nghĩ với cái phần thưởng đó tôi kiếm dc bn mà phải giở cái trò tính toán , off CTC có mấy a e ở đấy tôi cũng nói đây là trận CTC cuối cùng và sau hôm đó là nghỉ ko chơi Sv QN nữa

RF_(-.-)
22-03-2013, 12:06 PM
quá nhọ cho đội sóc lọ =)). đánh lại càng vui chứ sao. em thì em thích mỗi tuần CTC 1 lần =)). còn chốt luôn nếu mà các anh cảm thấy AEHN hack speed vl quá thì cứ PM YH em share mỗi người 1 bản. thiếu hack à =)). chẳng qua không thích dùng lại cứ tưởng mình yếu =))

RF_(-.-)
22-03-2013, 12:06 PM
hay làm bản hack one hit cho biết thế nào là hack =))

mrtrym
22-03-2013, 12:12 PM
Thế giờ như nào đây...bức xúc lập topic khác chửi nhau....tôi lập topic này không phải để mọi người lôi chuyện cũ ra kể lể....UB và Leaders là 2 G khác nhau cách thức vận hành khác nhau nên đừng có lôi UB áp đặt cho LD

mrtrym
22-03-2013, 12:13 PM
Còn nói luôn K7 sv 5 toàn vào giờ củ chuối tôi không online được...nếu thích sky sv9 lúc nào cũng mời gọi các bạn....hoặc WarG thời gian gần nhất

SeoulKorea
22-03-2013, 12:24 PM
uppppppp vì 1 ngày kia tươi sáng :))

MinhNhồng
22-03-2013, 01:29 PM
lập 2pic cho LM Leaders vào đăng ký đi CTC để còn đặt máy mà AeHN cứ vào đây lôi ch. cũ ra nói là sao??? rảnh rỗi quá sinh nông nổi ah=))

MinhNhồng
22-03-2013, 02:48 PM
upppppp cho gọi đòn

olalala
22-03-2013, 02:55 PM
lập 2pic cho LM Leaders vào đăng ký đi CTC để còn đặt máy mà AeHN cứ vào đây lôi ch. cũ ra nói là sao??? rảnh rỗi quá sinh nông nổi ah=))

chúng mày thua KD xong chúng mày lập cai Topic này để làm trò à.Hành tỏi ccc,cả cái thằng tieuquy sếch mé cl chúng mày bảo tôn trọng a này a kia.AeHaNoi đéo gà như trước để chúng mày xơi đâu,hack kém hơn thì quỳ

MinhNhồng
22-03-2013, 03:01 PM
chúng mày thua KD xong chúng mày lập cai Topic này để làm trò à.Hành tỏi ccc,cả cái thằng tieuquy sếch mé cl chúng mày bảo tôn trọng a này a kia.AeHaNoi đéo gà như trước để chúng mày xơi đâu,hack kém hơn thì quỳ

làm trò vs mẹ m á=)) t đã nói rồi 2pic này là để ae bọn tao đăng ký đi CTC còn đặt máy nhé<= MÀY MỞ TO MẮT RA ĐỌC CHO RÕ NHÉ!!! còn nếu thích chửi nhau thì lập 1 2pic mới đi xong gọi cả LM m` thằng nào rảnh thì bơi hết vào đây=) còn tao nói luôn là cái con KD trong game ăn hay k ăn nó cũng đ' liên quan đến cuộc sống của t,OK! nếu khi nào mà m` cảm thấy ăn KD mà kiếm đc ra tiền về nuôi bố nuôi mẹ m` thì lúc đấy con KD nó mới quan trọng m` hiểu chưa=) thế nên đừng có bảo vì bọn t k ăn đc kun mà phải lên đây lập 2pic làm trò nhé=)

Gutj
22-03-2013, 03:02 PM

Gớm có con KD mà khiếp thế nhỉ :))

MinhNhồng
22-03-2013, 03:06 PM

"đéo gà như trước" nhưng mà đã từng là gà=)) "hack kém hơn thì quỳ"<= thế c'm` là super hacker ah=)) toàn các thần hack X_X đẳng cấp là đây=)

olalala
22-03-2013, 03:18 PM

Thế toppic của chúng mày đăng kí đây ah,thằng chó này lớn tuổi rồi mà còn đi chọc ngoáy vớ vẩn.Trông như thằng nông dân,3 hôm rồi quỳ lên bức xúc quá à mà vác cái mặt chó lên nói lung tung

RF_(-.-)
22-03-2013, 03:20 PM
Thế toppic của chúng mày đăng kí đây ah,thằng chó này lớn tuổi rồi mà còn đi chọc ngoáy vớ vẩn.Trông như thằng nông dân,3 hôm rồi quỳ lên bức xúc quá à mà vác cái mặt chó lên nói lung tung

riêng các bạn chúng tôi thích hiếp lúc đéo nào cũng được nên ngậm mồm lại và cút

MinhNhồng
22-03-2013, 03:21 PM

nên chứ không phải lên nhé=) truyền thống của AeHN là viết sai chính tả ah:))=)) nên đổi tên G thành AeHaLoi đi nhé:-j

olalala
22-03-2013, 03:22 PM
nên chứ không phải lên nhé=) truyền thống của AeHN là viết sai chính tả ah:))=)) nên đổi tên G thành AeHaLoi đi nhé:-j

mày hỏi cả G mày lên hay nên thằng ngu

SockMan
22-03-2013, 03:25 PM

Biến mẹ mày ra khỏi píc của bọn tao

MinhNhồng
22-03-2013, 03:25 PM

tao tự tin nó là nên đấy có sao k thằng thông minh=)) từ nên là dùng để đứng giữa nguyên nhân và kết quả nhé:)) còn lên kia là lên xuống.nếu k hiểu thì có thể học lại trong sách tiếng việt lớp 3:)

EAKAR
22-03-2013, 03:26 PM
Có vẻ HanOI đông người chơi nét nhỉ ;)). Ở trong TÂY NGUYÊN nhiều quán gần 60 máy chả ai chơi :))

RF_(-.-)
22-03-2013, 03:26 PM
tao nói rồi. mày thích làm kèo đánh guid hay đánh team. thích thì đánh war guid đàng hoàng. kèo bao nhiêu bọn tao tiếp hết. chúng mày thích hack kiểu đéo gì thì hack. chơi con mẹ đi

RF_(-.-)
22-03-2013, 03:28 PM
còn đừng ngồi đấy mà võ mồm. con KD chả là cái gì với bọn tao cả. thích thì đi không thích thì nghỉ. cảm thấy ăn được bơi mẹ vào.

MinhNhồng
22-03-2013, 03:29 PM
tao nói rồi. mày thích làm kèo đánh guid hay đánh team. thích thì đánh war guid đàng hoàng. kèo bao nhiêu bọn tao tiếp hết. chúng mày thích hack kiểu đéo gì thì hack. chơi con mẹ đi

nó là cái thằng vớ vẩn mới lập nick 4r để vào chửi nhau thì lấy tư cách gì ra mà nhận kèo=)) nãy h có thấy nói chơi nick nào đ' đâu:))

RF_(-.-)
22-03-2013, 03:30 PM
nó là cái thằng vớ vẩn mới lập nick 4r để vào chửi nhau thì lấy tư cách gì ra mà nhận kèo=)) nãy h có thấy nói chơi nick nào đ' đâu:))

biết nó chơi con nào vào hiếp cho vài tiếng =))

olalala
22-03-2013, 03:32 PM
Biến mẹ mày ra khỏi píc của bọn tao

cay cú à hôm qua không ăn đc Kun lang thang sv5 bị chém chết như chó

olalala
22-03-2013, 03:34 PM
còn đừng ngồi đấy mà võ mồm. con KD chả là cái gì với bọn tao cả. thích thì đi không thích thì nghỉ. cảm thấy ăn được bơi mẹ vào.
KD bố cũng chả cần,bốvui vì đc bán hành

RF_(-.-)
cay cú à hôm qua không ăn đc Kun lang thang sv5 bị chém chết như chó

cay cú gì. sao phải cay cú. mày hiếp được ai mày nói mẹ mày đi. yếu còn thích ra gió. trình đéo có chém gió cẩn thận bị cảm nhé

RF_(-.-)

mày chỉ đích danh mày hiếp được ai hộ tao cái.

RF_(-.-)
22-03-2013, 03:35 PM
tao nói thẳng luôn bất kỳ chơi bài gì. hack hay không hack. chơi sạch hay chơi bẩn bọn tao thích thì bọn mày đéo có cửa thế thôi

MinhNhồng
22-03-2013, 03:38 PM

Nếu bán hành mà về nuôi đc bố mẹ m` thì tao cũng mừng cho m:) =)

RF_(-.-)
22-03-2013, 03:39 PM

có hành được ai đâu mà thở ra câu bán hành ảo vãi đái =))

MinhNhồng
22-03-2013, 03:42 PM
có hành được ai đâu mà thở ra câu bán hành ảo vãi đái =))

như này trong võ lâm truyền kỳ ng ta gọi là ẩn sĩ cao thủ=))

DưaLê
22-03-2013, 03:47 PM

Like cho câu này của bạn , tôi là mem mới đang tập hóng hớt đi qua thấy top pic của G LD các bạn vào xem mà thấy mấy đứa G HN gì đấy vô duyên đéo đỡ đc . G nười ta chém với nhau ảnh hưởng gì tự nhiên có tật giật mình nhảy vào cắn như đúng rồi =))

MrKen
22-03-2013, 05:39 PM
Nhớ không nhầm hình như ngày mai có trận war 5 -5 với AEHN :)

tieuqui
22-03-2013, 05:53 PM

ngu ko ai bằng=))
SV này anh mày có chơi đâu mà nói thế,đúng là NGU CÒN TỎ RA NGUY HIỂM ;))

tieuqui
22-03-2013, 06:36 PM
:27;Tuần này CTC xong có tiết mục gì vui ko vậy:38;

MrKen
22-03-2013, 06:37 PM
:27;Tuần này CTC xong có tiết mục gì vui ko vậy:38;

Thì vẫn như mọi khi thôi anh :))

™ Close ™
22-03-2013, 07:01 PM
nhưng a Hà lần này k dc như lần trước nhé . làm e hơi bùn

tieuqui
22-03-2013, 07:26 PM
nhưng a Hà lần này k dc như lần trước nhé . làm e hơi bùn

Anh thề anh hứa anh bảo đảm:27;

RONG
22-03-2013, 07:32 PM

=)) ứ ừ :))

need1love
22-03-2013, 07:34 PM

đảm bảo cái gì a zai :v

tieuqui
22-03-2013, 07:38 PM
đảm bảo cái gì a zai :v

lo học đê,hóng hớt quá

RONG
22-03-2013, 07:39 PM
Học làm gì đằng nào chả thọt :))

need1love
22-03-2013, 07:43 PM
hóng kệ em :v

dungpes
22-03-2013, 07:47 PM
cho minh 1 slot nhe.

RONG
22-03-2013, 08:02 PM
cho minh 1 slot nhe.

em là ai ? Cô gái hay chàng trai :))

need1love
22-03-2013, 08:03 PM
trai gái vs mày như nhau còn gì hả nam mèo :v

RONG
22-03-2013, 08:04 PM
trai gái vs mày như nhau còn gì hả nam mèo :v
ý của mà là đang nói mày đấy à :))

mrtrym
22-03-2013, 08:10 PM
Anh Hà thu xếp chủ nhật lên giúp bọn em nhé...bí quá anh ơi :D

need1love
22-03-2013, 08:11 PM
ý của mà là đang nói mày đấy à :))

chỉ đích danh mày nhé, có biết đọc chữ tiếng việt có dấu k thế

MrKen
22-03-2013, 08:34 PM
Rực rỡ lên nào :))

Sau vụ này là chắc phải đợi lâu đấy :D

tieuqui
22-03-2013, 09:16 PM
Anh Hà thu xếp chủ nhật lên giúp bọn em nhé...bí quá anh ơi :D

ok chuyện nhỏ......................
.......nếu anh rảnh=))

MrKen
23-03-2013, 08:00 AM
up..................

tieuqui
23-03-2013, 10:38 AM
:44;Có vẻ ko đc nhiều lắm nhỉ

mrtrym
23-03-2013, 11:18 AM
:44;Có vẻ ko đc nhiều lắm nhỉ
thiếu bô lão mất vui

nhocvn9x
23-03-2013, 11:30 AM
cần bán hành sll đây ai cần mua về Hải Phòng quê hương tôi nhé =))

mrtrym
23-03-2013, 12:04 PM
cần bán hành sll đây ai cần mua về Hải Phòng quê hương tôi nhé =))

HN đi này...cứ phải cậy sân nhà thế ;))

SockMan
23-03-2013, 01:52 PM
:(game):(game):(game):(game):(game):(game):(game): (game)

ThanGioMU
23-03-2013, 01:54 PM
Có Cần cái Xác DL cùi không nhỉ các Pro :5;:4;:100;

SockMan
23-03-2013, 01:55 PM
Có Cần cái Xác DL cùi không nhỉ các Pro :5;:4;:100;

Cấn chứ ,quan trọng đấy

ThanGioMU
23-03-2013, 01:58 PM
vẫn thê' đấy ^_^
Cấn chứ ,quan trọng đấy

Remy
23-03-2013, 02:16 PM
Cần vào guild đào tạo mem thành trùm đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyy :))

ThanGioMU
23-03-2013, 02:16 PM
cho đi vác súng theo anh nhé được không nhỉ
Cần vào guild đào tạo mem thành trùm đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyy :))

Gucciboy
23-03-2013, 08:57 PM
Mình đăng kí 2 máy trưa mai ra CTC nhé
Nhân vật : Gucciboy & NtsTibeo

mrtrym
23-03-2013, 09:16 PM
Mình đăng kí 2 máy trưa mai ra CTC nhé
Nhân vật : Gucciboy & NtsTibeo

ok tạm thời đặt trước 20 máy r..nếu có phát sinh thêm sáng mai đặt máy sớm :D

SeoulKorea
23-03-2013, 09:19 PM
ok tạm thời đặt trước 20 máy r..nếu có phát sinh thêm sáng mai đặt máy sớm :D

e 2 slot nhé đka

Minh Bún
23-03-2013, 09:21 PM
e 1 slot thui nhá >.<

mrtrym
23-03-2013, 09:23 PM
e 1 slot thui nhá >.<

Ghê nhỉ...cả ngày bận bịu quay clip vẫn giữ sức để mai xõa đây ;))

Minh Bún
23-03-2013, 09:25 PM
Ghê nhỉ...cả ngày bận bịu quay clip vẫn giữ sức để mai xõa đây ;))

thế mai e ở nhà tĩnh dưỡng vậy

mrtrym
23-03-2013, 09:31 PM
thế mai e ở nhà tĩnh dưỡng vậy

Thiếu mất sum pro anh hoang mang lắm :49;

Minh Bún
23-03-2013, 09:33 PM
Thiếu mất sum pro anh hoang mang lắm :49;

e ghét a r đấy. Dù sao thì mai e cũng k có xe nên thôi e xin phép ở nhà vậy 8-}

mrtrym
23-03-2013, 09:35 PM

Thì anh qua đón em là được chứ j ;))

Hoa Linh
23-03-2013, 09:37 PM
Up cho nó rực rỡ.
Cho 1 slot nhá draku chim

mrtrym
23-03-2013, 09:38 PM
Up cho nó rực rỡ.

ô sờ kê con dê...quả này có phóng viên thì Leaders rực rỡ quá rồi =))

RF_(-.-)
23-03-2013, 09:41 PM

anh qua hà đông đón em nhé. chuyện nhỏ như con thỏ =))

Minh Bún
23-03-2013, 09:42 PM
ảo qá . đùa ai qua đón thì e đi ko e an phận ở nhà ngủ giấc cho ngon :))

Minh Bún
23-03-2013, 09:43 PM
Up cho nó rực rỡ.

Minh Bún rất thích điều này ;)

RF_(-.-)
23-03-2013, 09:43 PM
ảo qá . đùa ai qua đón thì e đi ko e an phận ở nhà ngủ giấc cho ngon :))

cho anh xin cái địa chỉ em ơi =))

Minh Bún
23-03-2013, 09:48 PM
cho anh xin cái địa chỉ em ơi =))

Ngõ bên tay phải Học viện công nghệ bưu chính viễn thông. Đi thẳng đâm xuống hố là đến :))).
A cứ đi đến chỗ nào đang đào đường là ok =))))

RF_(-.-)
23-03-2013, 10:16 PM
Ngõ bên tay phải Học viện công nghệ bưu chính viễn thông. Đi thẳng đâm xuống hố là đến :))).
A cứ đi đến chỗ nào đang đào đường là ok =))))

ok =)) mai tầm 1h có mặt đón người đẹp =))