PDA

View Full Version : adm vào cùng toan thể ae dam me nhân vật thứ 7 để cùng thảo luân vấn đề cua rf nhé

anhnam234
21-03-2013, 05:44 AM
tinh hình là sv thái dương bản 6,5 của ta hiện thời cho thấy dk sum dw có những bước tiến rõ rệt về sức mạnh còn loài rf đang dần dần bị tuyệt chủng vì cách tính dame của rf bị lỗi adm ơi,
mình chơi rf từ lúc nó có đến gio` lên cũng hiểu được 1 chút gọi la mang máng thôi. nghe dân đồn rằng rf có 1 thể lực cực kì tốt, nó vận dụng được sự nhanh nhẹn trong các skill như aalh. và sự quyết đoán trong skill vật ngã,
đề cập đến skill vật ngã thì skill này vận dụng thể hình của rf. vd ở dòng dưới cùng mục tăng thể lực của chức nang C nhân vật rf có ghi. lực tấn công cận chiến tăng:... ở dòng đầu mục tăng ene có ghi: lực tấn công thể hình tăng.../ mà sao rf bjo ko lên dame= poin vit mà lên dame =poin str.
sau đây mình + thế này ae xem có được không nhé.
mình có 60k poin của nv rf. khi mình + đi đánh nhau. str:10k. như thế dame mới to. hồi trước tớ chỉ +có 2k4 max str roi. agi 20k: mất quá nhiều poin cho nhanh nhẹn. ene:3k8.( tăng x2 dame như ae đã bàn). còn đâu vit, dame khoảng 25k/30k là aalh. còn vật ngã 17-23k max. quá yếu cho skill vật ngã
thử hỏi. nếu skill vật ngã của rf trong bản 6.5 này không có dame mạnh thỳ các vị cho cái skill vật ngã và hơi thở rồng vào để trang trí hay sao. uh thỳ rf đúng của nó là không tính sm của vk và w ở trạng thái đánh xa(aalh). nhưng khi cận chiến thỳ phải tính chứ.
Sự yếu đuối của anh chàng lực sĩ:))

khaclan
21-03-2013, 05:35 PM
up. Dạo này t chơi RF máu cũng toàn ăn 1 hit của DW :|. DK thì k có hi vọng, SM có vẻ ngang ngang. Bắt nạt được mấy bọn MG thôi =.="

Extracting
21-03-2013, 05:39 PM
:)),, thế các bạn tham khảo gì gì của bạn RF-(^_^) ( 4rum nhé )( hình như lầ Ares )
chơi với tất cả các thể loại

RF_(-.-)
21-03-2013, 05:47 PM
khi tôi cầm Ares không dám nói là vô đối nhưng ở trên cái sv thái dương này người có thể win tôi trong đấu trường chỉ đếm trên đầu ngón tay =)) tất nhiên là chơi đàng hoàng không hack

Extracting
21-03-2013, 05:50 PM
Đó đó bạn có thể tham khảo :))

RF_(-.-)
21-03-2013, 05:55 PM
nhưng mà bạn chủ pic nói chuẩn đấy. theo bản gốc thì RF tăng máu phải tăng dame vật ngã. hiện nay đang bị bug mất lỗi này mong adm sớm fix

Extracting
21-03-2013, 05:56 PM
mất vật ngã.. thì vẫ còn AA =))

RF_(-.-)
21-03-2013, 05:57 PM
mất vật ngã.. thì vẫ còn AA =))

mat di 1 skill PK chinh la thiet thoi rat nhieu :))

busido
21-03-2013, 05:58 PM
còn hơn chắn ef kìa kìa kêu cái gì

RF_(-.-)
21-03-2013, 06:00 PM
còn hơn chắn ef kìa kìa kêu cái gì

elf tác dụng chính là cave. còn RF tác dụng chính là carri. DK tác dụng chính là tanker. mọi sự so sánh đều khập khiễng. bug thì phải báo thôi

Extracting
21-03-2013, 06:00 PM
mat di 1 skill PK chinh la thiet thoi rat nhieu :))
đc cái này thì mất cái khác
chứ mất hết thì phế nhân rồi :))

RF_(-.-)
21-03-2013, 06:01 PM
đc cái này thì mất cái khác
chứ mất hết thì phế nhân rồi :))

có được cái gì đâu bản này bị nef toàn tập từ range dame đến skill =))

Extracting
21-03-2013, 06:03 PM
có được cái gì đâu bản này bị nef toàn tập từ range dame đến skill =))

thế mà solo có ngại thành phần nào đâu :13;

Break
21-03-2013, 06:03 PM
elf tác dụng chính là cave. còn RF tác dụng chính là carri. DK tác dụng chính là tanker. mọi sự so sánh đều khập khiễng. bug thì phải báo thôi
Con người ai chả thích hoàn hảo :)) Tốt nhất là fix giống hệt nhau =)) Chỉ khác mỗi vẻ bề ngoài của nhân vật là ok =))

RF_(-.-)
21-03-2013, 06:16 PM

=)) vẫn ngại 1 số thành phần. fix lại skill pk team cho sướng =))

tuongnho
21-03-2013, 06:33 PM
RF bị suy giảm sức mạnh khá nhiều !
sau này ko fix sẽ tuyệt chủng nhưng vs số poin hiện tại thì khéo chắt chiu từng điểm thì ngang ngửa với mọi class !

anhnam234
22-03-2013, 01:48 PM
RF bị suy giảm sức mạnh khá nhiều !
sau này ko fix sẽ tuyệt chủng nhưng vs số poin hiện tại thì khéo chắt chiu từng điểm thì ngang ngửa với mọi class !

ngang của bạn ở dưới diêm vương

anhnam234
22-03-2013, 01:48 PM
khi tôi cầm Ares không dám nói là vô đối nhưng ở trên cái sv thái dương này người có thể win tôi trong đấu trường chỉ đếm trên đầu ngón tay =)) tất nhiên là chơi đàng hoàng không hack

bạn chăk chắn chứ

anhnam234
22-03-2013, 01:51 PM

chắc bạn ý chua gặp lỗi khiếp sợ của dk thuần máu đâu

nh0cpr0vn
22-03-2013, 02:15 PM
cứ gạp anh dk máu là đie hết :)

AnhDuong
22-03-2013, 02:29 PM
RF bản 6.5 công nhận chán thât . bảng MT mới không có nữa chứ buồn

AnhDuong
22-03-2013, 02:32 PM
lại ẩu rùi. ban thử chưa mà bít ^^

anhnam234
22-03-2013, 02:34 PM
cứ gạp anh dk máu là đie hết :)

sai bạn ạ. nếu ad fix đúng theo bản chính của rf. thỳ rf là khắc tinh của dk máu/ rf chỉ sợ sum thôi. :)),đằng này rf sợ cm hết. như kiểu thằng dài lưng tốn vải ý

AnhDuong
22-03-2013, 02:36 PM
bạn chăk chắn chứ
bạn ấy đang tư suong rùi

anhnam234
22-03-2013, 02:38 PM
bạn ấy đang tư suong rùi

chán nhỉ. rf bên mu hanoi này thua xa rf ben fpt. ben fpt thỳ nhân vật mới. thứ 7 này chẳng sợ đứa nào ngoài sum. cái tính khắc của mu hanoi ko có.:))

AnhDuong
22-03-2013, 02:39 PM
sai bạn ạ. nếu ad fix đúng theo bản chính của rf. thỳ rf là khắc tinh của dk máu/ rf chỉ sợ sum thôi. :)),đằng này rf sợ cm hết. như kiểu thằng dài lưng tốn vải ý
ban nay noi chuẩn đấy. bt dk solo voi RF thi dk nể RF, con pk tiem thi RF ko an đc dk. bản 6.5 nay thi đừng nói là đánh tiem chi solo thoi nhin thấy dk RF cung chay roài

anhnam234
22-03-2013, 02:43 PM
ban nay noi chuẩn đấy. bt dk solo voi RF thi dk nể RF, con pk tiem thi RF ko an đc dk. bản 6.5 nay thi đừng nói là đánh tiem chi solo thoi nhin thấy dk RF cung chay roài

không phải chạy mà là quỳ luôn bạn ạ. nó skill 220 chém băng tớ ước tính phải đến 250km /1h. chịu sao dc

anhhai
22-03-2013, 02:44 PM
tinh hình là sv thái dương bản 6,5 của ta hiện thời cho thấy dk sum dw có những bước tiến rõ rệt về sức mạnh còn loài rf đang dần dần bị tuyệt chủng vì cách tính dame của rf bị lỗi adm ơi,
mình chơi rf từ lúc nó có đến gio` lên cũng hiểu được 1 chút gọi la mang máng thôi. nghe dân đồn rằng rf có 1 thể lực cực kì tốt, nó vận dụng được sự nhanh nhẹn trong các skill như aalh. và sự quyết đoán trong skill vật ngã,
đề cập đến skill vật ngã thì skill này vận dụng thể hình của rf. vd ở dòng dưới cùng mục tăng thể lực của chức nang C nhân vật rf có ghi. lực tấn công cận chiến tăng:... ở dòng đầu mục tăng ene có ghi: lực tấn công thể hình tăng.../ mà sao rf bjo ko lên dame= poin vit mà lên dame =poin str.
mình có 60k poin của nv rf. khi mình + đi đánh nhau. str:10k. như thế dame mới to. hồi trước tớ chỉ +có 2k4 max str roi. agi 20k: mất quá nhiều poin cho nhanh nhẹn. ene:3k8.( tăng x2 dame như ae đã bàn). còn đâu vit, dame khoảng 25k/30k là aalh. còn vật ngã 17-23k max. quá yếu cho skill vật ngã
thử hỏi. nếu skill vật ngã của rf trong bản 6.5 này không có dame mạnh thỳ các vị cho cái skill vật ngã và hơi thở rồng vào để trang trí hay sao. uh thỳ rf đúng của nó là không tính sm của vk và w ở trạng thái đánh xa(aalh). nhưng khi cận chiến thỳ phải tính chứ.

Không phải RF yếu đuối mà lỗi chính do hack agi và SP ko đở đc,1chú DK hay sum chả hạn tăng có 5 k agi hack lên đc 65k agi.Số poi còn lại các chú tăng hết vào vit ca str,ene thì đến bố RF sống lại cũng nằm,còn tầm này=poi hoặc hon chút RF chả ngại chú nào nhất là Sum ca dw.Bạn thử tìm đối tượng nào ko hack giao lưu đi :))

anhnam234
22-03-2013, 02:51 PM
Không phải RF yếu đuối mà lỗi chính do hack agi và SP ko đở đc,1chú DK hay sum chả hạn tăng có 5 k agi hack lên đc 65k agi.Số poi còn lại các chú tăng hết vào vit ca str,ene thì đến bố RF sống lại cũng nằm,còn tầm này=poi hoặc hon chút RF chả ngại chú nào nhất là Sum ca dw.Bạn thử tìm đối tượng nào ko hack giao lưu đi :))

cái ví dụ bạn nói bjo muốn làm chắc chỉ có tự sướng, lập 2 con xog vào quân mình oánh quân ta, vì hach nhiều lên mình post bài này mong cái thằng có chức có quyền nó sửa đổi luật hiến pháp cho ae rf thêm tý dame cận chiến

olalala
22-03-2013, 03:00 PM
cái ví dụ bạn nói bjo muốn làm chắc chỉ có tự sướng, lập 2 con xog vào quân mình oánh quân ta, vì hach nhiều lên mình post bài này mong cái thằng có chức có quyền nó sửa đổi luật hiến pháp cho ae rf thêm tý dame cận chiến

sở trường RF là đánh xa dùng AALH đánh ô đòi cận chiến,nó hack SP chạy quanh ng ông chuột còn chả chỉ trúng,cận chiến DK 65k agi nó quay nửa phát chết.Sửa vào mắt trừ hết hack

anhnam234
22-03-2013, 03:03 PM
sở trường RF là đánh xa dùng AALH đánh ô đòi cận chiến,nó hack SP chạy quanh ng ông chuột còn chả chỉ trúng,cận chiến DK 65k agi nó quay nửa phát chết.Sửa vào mắt trừ hết hack
nó hach chạy nhanh ở màn hình của nó. còn sang màn hình mình no đi bình thường mà ban, nếu đấm chúng thỳ skill tự tìm đên smucj tiêu thoi. nói chung rf lụi :))

anhhai
22-03-2013, 08:43 PM
nó hach chạy nhanh ở màn hình của nó. còn sang màn hình mình no đi bình thường mà ban, nếu đấm chúng thỳ skill tự tìm đên smucj tiêu thoi. nói chung rf lụi :))

Thế à vào check thử phát không,nó lượn quanh đấu trường mất có đúng 1 2 s,săn nhện chết chạy lại 3/4s.nếu nó không dừng lại đánh ô thì pem nó vào mắt

SPAC
22-03-2013, 08:49 PM
thua moi dk mau con dau RF chien hetttt

EFngo
24-03-2013, 03:33 PM
Tôi chơi nhân vật RF RL 1/4xx nhưng phải nói là quá khủng ,tôi + dc gần 30k máu để đi luyện và PK tạm,nhưng gặp DW chua làm MT va hỏi rs co 3xx chưa RL, nó chỉ phang 1 cái nổ giáp và đi ngay
liệu có sự iu đãi cho RF là đây

MotKhiDaMau
18-04-2013, 03:25 PM
ae cho mình hỏi. Cái skill buff Xuyên thấu của RF (tăng tỉ lệ loại bỏ phòng thủ ) thì tỉ lệ là bao nhiêu %. Và cái tỉ lệ % đó có liên quan đến điểm enengy mình cộng ko :)

tungbeo
18-04-2013, 03:33 PM
mình chả biết j về RF vào hóng hớt tý thôi =))

kebactinh1904
18-04-2013, 04:13 PM
Theo tôi thấy mỗi char có 1 điểm hay của nó
có sự Tương khắc lẫn nhau...
Và mỗi char có 1 thời điểm hoang kim của nó
VD lúc mới Opent SV ai khủng = MG RF
mà anh RF 20 lần đã có thể lên 3 Rack Train Ầm ầm
Trong khi đó anh DK 150 Lần train solo 3 Rack quoái chạy lung tung ko thể train nổi
chưa nói đến việc đc giảm LV như char EF
Mà kết luận chung 1 câu " DK
vẫn là số 1 . Sét 5% tăng DK máu + Bơm máu shop 100% HP chấp hết :) "

kebactinh1904
18-04-2013, 04:15 PM
Lúc Aphatest thì thấy Buf MNL của RF có tác dụng ( damge MNL xanh như dam MNL Wing)
Sau Lúc opent thì không thấy . MÀ không thấy thì tính làm sao đc % mnl =))

MiruLove
18-04-2013, 04:30 PM
thua moi dk mau con dau RF chien hetttt
Bạn có chắc RF thua mỗi DK ko? Theo mình biết thì trong các sv của Mu-HaNoi từ trước đến bây giờ. Class mà RF sợ nhất là SM chứ ko phải DK. RF đánh vs SM nếu bằng point hoặc hơn nhau 1 tí thì RF chỉ hòa hoặc thua. Đơn giản vì RF đanh AALH rất đau gặp phải SM phản dame trở lại thì cả 2 sẽ cũng chết và SM nó có buff cuồng nộ dame siêu to nên nó hút máu thì chỉ 2 cái là RF nằm ngay. Đến bản sv TD mình ko chơi nhưng nghe nói bảo RF tăng vit ko lên dame mà lại tăng str mới lên thì RF đúng là phế rồi. Muốn dame to thì máu ít đi đánh nhau phản dame chết, còn nhiều máu thì dame bé đánh thì cũng nằm thôi.
p/s: mình đã chơi thử cả RF và SM và đây là những điều rút ra. đúng sai mong ae đừng ném đá

anhnam234
18-04-2013, 05:06 PM
Bạn có chắc RF thua mỗi DK ko? Theo mình biết thì trong các sv của Mu-HaNoi từ trước đến bây giờ. Class mà RF sợ nhất là SM chứ ko phải DK. RF đánh vs SM nếu bằng point hoặc hơn nhau 1 tí thì RF chỉ hòa hoặc thua. Đơn giản vì RF đanh AALH rất đau gặp phải SM phản dame trở lại thì cả 2 sẽ cũng chết và SM nó có buff cuồng nộ dame siêu to nên nó hút máu thì chỉ 2 cái là RF nằm ngay. Đến bản sv TD mình ko chơi nhưng nghe nói bảo RF tăng vit ko lên dame mà lại tăng str mới lên thì RF đúng là phế rồi. Muốn dame to thì máu ít đi đánh nhau phản dame chết, còn nhiều máu thì dame bé đánh thì cũng nằm thôi.
p/s: mình đã chơi thử cả RF và SM và đây là những điều rút ra. đúng sai mong ae đừng ném đá

bạn nói đúng ở chỗ rf sợ sum. mình bổ xung thêm nhé. rf còn sợ dw và dk ở bản 6.5 này, rf gặp dk thỳ chẳng cần bàn rồi nhé, tự sát
còn gặp dw thỳ sao. dw mưa sao băng xa hơn aalh. vì khoảng cách của nó là 6. có master>>> đơ 2>3s zi đó, bạn có biết 2s thỳ dw chút bạn được bao nhiêu phát không:)),

MiruLove
18-04-2013, 05:11 PM
bạn nói đúng ở chỗ rf sợ sum. mình bổ xung thêm nhé. rf còn sợ dw và dk ở bản 6.5 này, rf gặp dk thỳ chẳng cần bàn rồi nhé, tự sát
còn gặp dw thỳ sao. dw mưa sao băng xa hơn aalh. vì khoảng cách của nó là 6. có master>>> đơ 2>3s zi đó, bạn có biết 2s thỳ dw chút bạn được bao nhiêu phát không:)),
Lúc bản 6.5 mình ko chơi RF nữa nên ko biết. Nếu mà bị đơ 2>3s thì RF tạch là cái chắc chắn.

kebactinh1904
18-04-2013, 05:13 PM
chuẩn cả Dw Chứ RF biết chơi Chưa chắc Sum Win đâu =))
VD như có 60k Point bạn tăng Sum ntn =))
rồi mình sẽ tăng RF bạn TL trc nào miru :D

kebactinh1904
18-04-2013, 05:15 PM
bản 6.5 SV TD này DW lấy đâu ra đơ thế bạn

MiruLove
18-04-2013, 05:17 PM
chuẩn cả Dw Chứ RF biết chơi Chưa chắc Sum Win đâu =))
VD như có 60k Point bạn tăng Sum ntn =))
rồi mình sẽ tăng RF bạn TL trc nào miru :D
60k point hả. Nếu mặc set 5% và cầm vũ khí tạm đc. thì mình tăng str đủ mặc đồ. agi tầm 10k,ene 30k và còn lại vit. đảm bảo nếu ko hack thì solo vs RF sẽ chỉ có hòa hoặc thắng.

kebactinh1904
18-04-2013, 05:25 PM
vậy là còn 20kvit =40k máu dúng không?
nếu mình chơi RF
VK thì tạm. Mình cũng mặc sét 5%
có 60 point minh tăng 1k str 10k agi 48kvit 1k ene
Pk khéo vẫn có thể win bt.

HuynhDe.www
18-04-2013, 09:24 PM
RF dame to, đánh xa ! lợi thế mà

zozozero
18-04-2013, 09:25 PM
SV toàn DK thì các class khác ko có đồ ngon chả phế...Chẳng riêng gì RF

HuynhDe.www
18-04-2013, 09:42 PM
SV toàn DK thì các class khác ko có đồ ngon chả phế...Chẳng riêng gì RF

chuẩn, nói chung về sau sang DK hết

HuynhDe.www
18-04-2013, 09:43 PM
RF chỉ được lúc ít piont, bắt đầu lúc các class tầm max 3 cột thì RF yếu hẳn đi

ChinaMotherFuck
18-04-2013, 09:52 PM
Riêng tôi thì nghĩ khác đã pk vs Dk + sm thì vít là chính còn các class khác agi. Chứ đừng tằng agi + vit ngang nhau thì phế lắm =))

HuynhDe.www
18-04-2013, 10:02 PM
Riêng tôi thì nghĩ khác đã pk vs Dk + sm thì vít là chính còn các class khác agi. Chứ đừng tằng agi + vit ngang nhau thì phế lắm =))

tuỳ vào piont + đồ nữa

banvc
18-04-2013, 10:03 PM
sao các bạn này bi quan về RF thế nhỉ :|,phải chơi và tìm hiểu nhiều thì nhân vật mìh mới pro lên đc chứ @@

anhnam234
19-04-2013, 05:09 AM
sao các bạn này bi quan về RF thế nhỉ :|,phải chơi và tìm hiểu nhiều thì nhân vật mìh mới pro lên đc chứ @@

xin lỗi bạn nhé. mình chur pic. nói không phải để khoe có 2 năm chơi rf rồi, thừa khả năng +điểm chuẩn 99% cho rf. nhưng mà chưa thấy mu nào rf muốn dame to phải cho vào str/ các bác adm có chí tưởng tượng về rf bay xa thật:)) rf bây giờ là đệ của dk. khong biết bao giờ mới có võ công riêng hjx

MotKhiDaMau
21-04-2013, 08:35 AM
nhân tiện cho mình hỏi..mình tăng MT vào 3 skill buff nên khi dùng auto bị lag 2 skill (buff xong vẫn buff tiếp mà ko chuyển qua skill đánh) có cách nào khắc phục ko ạ :(

waowao
21-04-2013, 08:37 AM
RF vẫn khủng mà :D

=DapVoMom=
21-04-2013, 03:01 PM

mình thấy RF vẫn khoẻ mà bạn, dame thì bạn phải tìm hỉu còn lỗi game thì pm GM để fix
DL bọn mình lỗi skill Hỗn Loạn PM GM rùi mà vãn chưa đc sửa lỗi nè.