PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Có ai hack nhanh đc như thế này không

ahai1974
20-03-2013, 03:15 PM
Nói chuyện về chủ đề hách tớ có 1câu chuyện nhỏ mời các bạn vào tham khảo xem trình độ hack này:Ngày xưa có 1ông quan huyện rất là mê ngựa.Cứ có chú ngựa nào mà khoẻ và chạy nhanh ông tìm mua cho = đc lên trong chuồng ngựa nhà ông ý có rất nhiều loại ngựa quý hiếm chạy nhanh vô địch.Trong nhà ô ta cũng có 1 thứ quý giá khác đó là cô con gái xinh đẹp cũng đến tuổi lấy chồng.một hom 2 ô bà bàn nhau kén rể,ô ta chợt nghĩ tới con ngựa quý nhất đàn liền bảo bà rằng mở cuộc thi tài xem thằng nào làm thơ tả đc con ngựa của ô ta chay với tốc đô nhanh nhất sẽ đc làm con rể.Thế là cuộc thi đc tiến hành,bao nhiêu tú tài thi sỹ làm thơ về con ngựa của ô ta nhưng vẫn chưa làm ô ta hài lòng.Cuối cùng có 1 anh nông dân nhà nghèo cũng muốn đi thi để đổi đời,đến lượt mình a ta nghĩ mãi ko ra 1 câu thơ nào cho ra hồn.Đang định bỏ cuộc,bất chợt bà vợ ô quan bỗng đánh 1 cái rắm.A ta mắt sáng rực lên xuất khẩu liền 1 bài thơ như sau :Bà vừa đánh cái rít-Ngựa ô phi mù tít-Phi đi rồi phi lại-Lỗ đít bà chưa khít.Nghe đến đây chắc các bạn biết hậu câu chuyện này ra sao rồi:)).Mời các cao thủ MUHN vào sang tác thêm vài bài thơ về hack SP,ai chạy nhanh hơn con ngưa này mình sẽ ............vv...vv:))

FearLord
21-03-2013, 12:26 AM
Quá hay anh hải ơi =))

nh0cpr0vn
21-03-2013, 12:45 AM
hay lám :))

CậuSáng
23-03-2013, 04:40 PM
cho chủ đề nào đi.hách thì e chạy tít. chúng nó đuổi đến đit. e bật hách sped. chúng nó đuổi vào đít . =))

anhlaanh24
23-03-2013, 05:02 PM
Ngày xưa bà đánh rít...con ngựa chạy tít mù...
Giờ đây hack thổi phù....thì đã thấy mình "death" ^^
Như thế là còn ít...speed còn vừa vừa...
Bác nào mà ko chừa....hack đâm bừa vào đít =))))