PDA

View Full Version : Bùa tăng EXP bị trừ mất 25 ngày ko hiểu lí do?? Admin trả lời giúp...

TheLord
19-03-2013, 12:36 AM
Như tựa đề hôm này mình nạp thẻ và mua bùa tăng EXP MASTER 30 ngày nhưng khi chưa sài hết ngày đầu tiên
chỏ con chuột vào biểu tưỡng bùa thấy thời gian chỉ còn hơn 4 ngày? Lần này mình ko sài một cái bùa bùa phụ nào hết. Mong admin xem xét và Fix lỗi Game. Thanks

Acc : baouyen
Char: BoBoZZunZuN

P/S : Trong 10 ngày mất oan 140K Wcoin vì mấy cái bùa lỗi này rồi. Hix lần này ko fix thì thề bỏ MU

superxoi29
19-03-2013, 12:39 AM
bạn mới mua bùa phải không? bạn cứ trani vài lần rs đi là bùa lại hiện về đúng thời gian là 30 ngày bạn ạ nó chỉ lag 1 chút thôi , còn nếu ngày mai vẫn vậy bạn ra 4rum post chúng tôi sẽ kiểm tra và đúng mất ngày thì chúng tôi sẽ đền bù bạn.

TheLord
19-03-2013, 12:42 AM
bạn mới mua bùa phải không? bạn cứ trani vài lần rs đi là bùa lại hiện về đúng thời gian là 30 ngày bạn ạ nó chỉ lag 1 chút thôi , còn nếu ngày mai vẫn vậy bạn ra 4rum post chúng tôi sẽ kiểm tra và đúng mất ngày thì chúng tôi sẽ đền bù bạn.

OK nghe lời bạn mình sẽ chờ thêm vài ngày nếu ko thấy thay đổi sẽ post bài. Thanks bạn.