PDA

View Full Version : Gui ADM TopPic day du va mong ADM giai quyet....

OmLo
18-03-2013, 07:18 PM
Kinh Gui ADm MUHN.Như CTV NướcMắt đã nói va đe nghị tôi lap 1 toppic cụ thể để ADM giải quyết trong hôm nay.và nôi dung bài viết như sau:

vào lúc khoảng 21h15p' ngày 13/3/2013 tôi co sử dụng GoBin để nâng cấp đồ lên +11.khi tôi đã đưa Item vào+BKHC thi bị ngat kết nối.

sau vào lại thì ko thấy Item đau nửa.tôi nghi mang lag nen uot ra vao lại ma cũng ko thấy.từ hôm dó đến nay đã 5 ngày ma tôi chưa nhận đc câu trả lời của ADM.
v
à tôi đã viết rất nhiều bài trên Diễn Đàn mà chưa thấy hồi âm của ADM.

Nên hôm nay tôi mong ADM giải quyết cho tôi.Ten Item:Quần Quyền Lực 4%GST5%.va 1 BKHC.Tôi mong ADM phục hồi cho tôi.xin cám ơn.MemBer:MrRoma.

Nước Mắt
18-03-2013, 07:25 PM
Kinh Gui ADm MUHN.Như CTV NướcMắt đã nói va đe nghị tôi lap 1 toppic cụ thể để ADM giải quyết trong hôm nay.và nôi dung bài viết như sau:

vào lúc khoảng 21h15p' ngày 13/3/2013 tôi co sử dụng GoBin để nâng cấp đồ lên +11.khi tôi đã đưa Item vào+BKHC thi bị ngat kết nối.

sau vào lại thì ko thấy Item đau nửa.tôi nghi mang lag nen uot ra vao lại ma cũng ko thấy.từ hôm dó đến nay đã 5 ngày ma tôi chưa nhận đc câu trả lời của ADM.
v
à tôi đã viết rất nhiều bài trên Diễn Đàn mà chưa thấy hồi âm của ADM.

Nên hôm nay tôi mong ADM giải quyết cho tôi.Ten Item:Quần Quyền Lực 4%GST5%.va 1 BKHC.Tôi mong ADM phục hồi cho tôi.xin cám ơn.MemBer:MrRoma.

Đã gửi topic lên ADM sẽ cố gắng sớm nhất cho bạn câu trả lời .
Rất mong nhận được sự thông cảm từ bạn về việc chậm chễ này .

OmLo
19-03-2013, 10:30 AM
tinh hinh la da sang trang thu 2 ma ADM dau? sao ko giai quyet????

GUESS888
19-03-2013, 11:42 AM
up cai............................