PDA

View Full Version : CTC hôm nay tại sao lại hủy kết quả?

mrtrym
17-03-2013, 11:37 PM
Liên minh Leaders xin phép hỏi BQT tại sao lại hủy kết quả trận CTC hôm nay?
BQT tổ chức event CTC cho ae tham dự ... đáng ra phải lường trước mọi sự cố xảy ra ... rất nhiều anh em từ Bắc Ninh ... Hải phòng đều nhiệt tình tham gia vào trận đánh lớn như vậy. Sự cố xảy ra là điều đáng tiếc nhưng không thể vì 1 sự cố nhỏ để hủy bỏ mọi cố gắng công sức của gần 150 con người đạt được ... Dù kết quả có như thế nào thì chủ nhật tới Leaders cũng tiếp tục tham gia CTC nhưng cần 1 lời giải thích rõ ràng để anh em thông suốt
Thanks

Link Seven
17-03-2013, 11:40 PM
Up.........!

anhlaanh24
17-03-2013, 11:43 PM
bên nào cũng có tình có lí, nhưng BQT đã thôg báo là so sự cố kĩ thuật xảy ra nên khiến cho trận CTC ko đc như mong muốn.
Mình thấy hủy kết quả cho CTC lại thì sẽ có một trận đấu hấp dẫn hơn. chắc là guild LD cũng ko thích chiến thắng một cách tẻ nhạt như thế đúng ko?
Mong chờ 1 trận chiến thực sự để xem cho đã mắt :)

kymhysung
17-03-2013, 11:44 PM
mrtrym có câu ? đi vào lòng người đấy Úppppppppppppppppppppppppppppppp

lomzom
17-03-2013, 11:55 PM
http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1163208-Hu%E1%BB%B7-k%E1%BA%BFt-qu%E1%BA%A3-CTC-server-Th%C3%A1i-D%C6%B0%C6%A1ng-ng%C3%A0y-17-3
Đấy là lời giải thích nhẹ nhàng của ADM
Có đi phải có lại nếu các bạn vì sự cố đó mà các bạn thua thì tính sao :)
Tuần sau hẹn gặp lại anh em LD

Vodka_QuyenNang
18-03-2013, 12:11 AM
Nếu thật sự muốn đánh một trận cho đẹp bạn sẽ biết trận CTC vừa rồi như nào

Minh Bún
18-03-2013, 12:16 AM
bay có fải mỗi AE HN bay đâu. PA xog thì ~40P đó AE HN cũg có lấy lại đc đâu :D> ghua vẫn là thua.a

ImSorry
18-03-2013, 12:20 AM
vi LM AEHaNoi vs ae BoMayLa và LM tự nhiên dis SV. Các bạn ko thấy lạ là vì sao G các bạn lúc đầu ko chiếm đc thành mà khoang 10-20p lúc đầu vào lại chiếm đc à

vairua6688
18-03-2013, 12:27 AM
vi LM AEHaNoi vs ae BoMayLa và LM tự nhiên dis SV. Các bạn ko thấy lạ là vì sao G các bạn lúc đầu ko chiếm đc thành mà khoang 10-20p lúc đầu vào lại chiếm đc à

10p đầu ae LM hanoi cũng vào đc trong PA và PA phụ đc nhưng chủ LM thì do sự cố nên k thể xuất hiện PA chính đc.mặc dù ae đã chiếm đc ở trong mà gọi mãi k thấy chủ LM đâu.ngay cả ae trong GAehanoi còn k biết lý do vì sao.nên phải alo xuống dưới đấy xem tình hình thế nào.sau khi cố gắng mãi k truy cập đc thì chủ LM đã phải đưa acc cho Bemap cầm vào tham gia.nhưng lúc đó thì ae đã đánh mất lợi thế để LM LD chiếm lại rồi.cái vấn đề này k ae k phải nói nhiều nữa làm j.chi mong ae hiểu và thông cảm cho!thank

MinhNhồng
18-03-2013, 12:31 AM
OK. đánh lại thì đánh có gì đâu.Các ae Leaders và liên minh luôn có tư tưởng : "thắng không kiêu,bại không nản". Đã vào CTC là luôn luôn máu lửa vs chủ trương "nhằm thẳng quân thù mà đánh".Nếu Ad đã hủy kết quả và bắt CTC lại thì các ae vẫn ok thôi có điều là rất nhiều ae từ xa lặn lội lên đây để CTC.Bh ad báo hủy kết quả hẳn ai cũng rất hụt hẫng vì đã phải gạt công việc sang một bên để góp mặt vào ngày hội có thể nói là lớn nhất lục địa Mu này.Vậy với tư cách là một gamer đang tham gia Mu-HN rất mong ad có 1 lời xin lỗi đến n~ ae đã phải lặn lội từ xa lên đây cũng như n~ ae trong LM Leaders để chúng tôi có tinh thần và niềm tin còn chuẩn bị cho trận chiến tiếp theo vào CN này!

muabuon1990
18-03-2013, 12:34 AM
10p đầu ae LM hanoi cũng vào đc trong PA và PA phụ đc nhưng chủ LM thì do sự cố nên k thể xuất hiện PA chính đc.mặc dù ae đã chiếm đc ở trong mà gọi mãi k thấy chủ LM đâu.ngay cả ae trong GAehanoi còn k biết lý do vì sao.nên phải alo xuống dưới đấy xem tình hình thế nào.sau khi cố gắng mãi k truy cập đc thì chủ LM đã phải đưa acc cho Bemap cầm vào tham gia.nhưng lúc đó thì ae đã đánh mất lợi thế để LM LD chiếm lại rồi.cái vấn đề này k ae k phải nói nhiều nữa làm j.chi mong ae hiểu và thông cảm cho!thank
Để t trả lời luôn cho bạn,Acc chủ G aehn cứ 3p dis 1 phát ( mà đã đổi 3 ng log chứ k phải 1 quán 1 ip =))

zChinoz
18-03-2013, 12:36 AM
OK. đánh lại thì đánh có gì đâu.Các ae Leaders và liên minh luôn có tư tưởng : "thắng không kiêu,bại không nản". Đã vào CTC là luôn luôn máu lửa vs chủ trương "nhằm thẳng quân thù mà đánh".Nếu Ad đã hủy kết quả và bắt CTC lại thì các ae vẫn ok thôi có điều là rất nhiều ae từ xa lặn lội lên đây để CTC.Bh ad báo hủy kết quả hẳn ai cũng rất hụt hẫng vì đã phải gạt công việc sang một bên để góp mặt vào ngày hội có thể nói là lớn nhất lục địa Mu này.Vậy với tư cách là một gamer đang tham gia Mu-HN rất mong ad có 1 lời xin lỗi đến n~ ae đã phải lặn lội từ xa lên đây cũng như n~ ae trong LM Leaders để chúng tôi có tinh thần và niềm tin còn chuẩn bị cho trận chiến tiếp theo vào CN này!

chuẩn boy! .I'm Sorry - Khánh Phương

MinhNhồng
18-03-2013, 12:40 AM
Để t trả lời luôn cho bạn,Acc chủ G aehn cứ 3p dis 1 phát ( mà đã đổi 3 ng log chứ k phải 1 quán 1 ip =))

Hôm nay lúc khoảng 3h15=>3h20 toàn bộ ae LM Leaders ngồi tại QH6 cũng đều bị dis.rất may là ở quán có 3 đường truyền nên vào lại đc:D Mong trận CTC tới mạng của cả 2 bên sẽ ổn định hơn để cùng cống hiến một trận đấu hay,kịch tính:)

canabis U.S.A
18-03-2013, 12:55 AM
chuẩn boy! .I'm Sorry - Khánh Phương

thế thì phải hát k kịp nữa r a ạ =))~

MinhNhồng
18-03-2013, 01:02 AM
upppppppppppppppppppppppp

philipin
18-03-2013, 01:17 AM
đen cho đội Đồng Tháp ( trích : bình luận viên Quang Huy)

Vodka_QuyenNang
18-03-2013, 01:18 AM

Mỗi LM Leader lặn lội thôi :D

Cassiopeia
18-03-2013, 01:25 AM
hacks nhiều như thế. ai mà dỡ cho đc hả LM LD. :(
LM AEHN chịu thua đi. hacks nhiều như thế WIN thế nào đc các bạn

SockMan
18-03-2013, 01:27 AM

Đấy là do game , do leader à , bạn có suy nghĩ ko thế?

SockMan
18-03-2013, 01:29 AM

UH , ai chả lặn lội , tôi từ halong lên thì sao , vấn đề là chúng tôi đã win , còn LM của bạn thua , khi ko có 1 lý do chính đáng , tai sao chúng tôi phải chấp nhận huỷ kết quả?

SockMan
18-03-2013, 01:29 AM

Vâng ,mỗi mình leader hack =))

BanhMiNong
18-03-2013, 01:36 AM
Đền bù - đền bù - đền bù
Ai ủng hộ thì like nào

No1Mu
18-03-2013, 01:37 AM
Vâng ,mỗi mình leader hack =))
kệ đi anh ơi em thấy nó cứ sao sao ấy bạn ấy nói mà chả thấy ngại gì cả

video có thì không quay =))

SockMan
18-03-2013, 01:45 AM
kệ đi anh ơi em thấy nó cứ sao sao ấy bạn ấy nói mà chả thấy ngại gì cả

video có thì không quay =))

A thì ko vấn đề , uống mãi chả sao , về nghe cái ly do bị huỷ tí oẹ =)) buồn cười ko đỡ dc

No1Mu
18-03-2013, 01:49 AM
A thì ko vấn đề , uống mãi chả sao , về nghe cái ly do bị huỷ tí oẹ =)) buồn cười ko đỡ dc
thôi ngủ đi anh ơi
mai nhận kết quả

Vodka_QuyenNang
18-03-2013, 02:00 AM
Nói nhiều làm gì lỗi ở đâu thì ADM cũng có 1 topic THÔNG BÁO rõ ràng rồi :D

R u b y
18-03-2013, 02:05 AM

b này chơi DW đúng ko :)) m` thấy bạn chết sao toàn ngã lên ngã xuống, ngã lăn ngã lộn thế " cubinhb"

SockMan
18-03-2013, 02:10 AM
Dis là đis chung , Tất cả cùng bị , đâu riêng ai ??? viết ra 1 cái thông báo rồi phủ toẹt hết công sức của mọi người, như thế là hợp tình hợp lý à ??? chỉ có bên thua mới nghe dc thôi :))

MinhNhồng
18-03-2013, 02:11 AM
b này chơi DW đúng ko :)) m` thấy bạn chết sao toàn ngã lên ngã xuống, ngã lăn ngã lộn thế " cubinhb"

Chuẩn:)) bạn ý nói mà k b' ngượng mồm. Các bạn AeHN thì chắc k b' hack là gì=))

R u b y
18-03-2013, 02:12 AM
Dis là đis chung , Tất cả cùng bị , đâu riêng ai ??? viết ra 1 cái thông báo rồi phủ toẹt hết công sức của mọi người, như thế là hợp tình hợp lý à ??? chỉ có bên thua mới nghe dc thôi :))

Ngủ đi a ơi. cho Minh Nhồng Tồng Ngồng quản lí 4rum :))

MinhNhồng
18-03-2013, 02:12 AM
G thì cũng phải có ng ở chỗ nọ ng ở chỗ kia. thế cả LM các bạn 100% ở HN hết ah=)) hay n~ ng ở xa thì ng nào b' ng đấy cứ ngồi ở nhà CTC k cần tập trung để nghe sự chỉ đạo:))

MinhNhồng
18-03-2013, 02:15 AM

thôi mọi ng ngủ hết đi mai dậy rep 1 thể cho nó nhiều=) bh rep lẻ tẻ vài cm một chán lắm:( vào game thi đấu CTC giành phần thắng thì bị phủ nhận kết quả xong k có 1 lời xl.Thôi thì đành ngậm ngùi lên đây thi đấu võ mồm xả stress cho vui vậy=)

SockMan
18-03-2013, 02:16 AM

:-)/\:-):-)/\:-)

Minh Bún
18-03-2013, 02:18 AM
thôi mọi ng ngủ hết đi mai dậy rep 1 thể cho nó nhiều=) bh rep lẻ tẻ vài cm một chán lắm:( vào game thi đấu CTC giành phần thắng thì bị phủ nhận kết quả xong k có 1 lời xl.Thôi thì đành ngậm ngùi lên đây thi đấu võ mồm xả stress cho vui vậy=)
nay đc ru ngủ xả láng r còn gì :)) để dành tuần sau tiếp =))))).
cứ fải có đấu ntn ms vui, k thì cái skill ru ngủ để phế lắm

MinhNhồng
18-03-2013, 02:22 AM
nay đc ru ngủ xả láng r còn gì :)) để dành tuần sau tiếp =))))).
cứ fải có đấu ntn ms vui, k thì cái skill ru ngủ để phế lắm

Hôm nay vào ru ngủ cho mấy em bé mà các cô các chú cứ vào quấy k cho cháu nó ngủ:-" thật là buồn quá đi:-j

Minh Bún
18-03-2013, 02:26 AM
Hôm nay vào ru ngủ cho mấy em bé mà các cô các chú cứ vào quấy k cho cháu nó ngủ:-" thật là buồn quá đi:-j

hnay ra cổg PA ru ngủ mà chục ẻm quây vào giết mãi ms chết con SM 40k point. thật là buồn quá đi 8-}

Yeuanhko
18-03-2013, 02:32 AM
hyhy :"> :">

ZzGióRétzZ
18-03-2013, 05:04 AM
Tất cả là dis chung hết. Có phải đâu chỉ 1 mình guild AeHaNoi..

Tôi 5 phút dis 2 3 lần đây thì kêu đc ai.

ADM xem xét lại đê :42;

longbopmc
18-03-2013, 05:15 AM
chơi game qua ngày adm hay chỉ đứng đó hong gió của mấy AE đại za

RONG
18-03-2013, 05:54 AM
Disconect là tình trạng chung ? Không phải 1 mình các bạn bị , mà chỉ văng ra ngoài có vài giây rồi vào lại được luôn . Thua như vậy cũng đổ tại lý do được sao ?
Còn về việc G AEhaNoi không vào được CTC thì đấy là lỗi mạng do quán net nơi đó chứ đâu phải lỗi do hệ thống ??
Vậy lần sau nếu G AeHaNoi còn lý do gì để biện minh nữa thì chắc CTC tổ chức lại liên tục sao ??
The này chắc CTC tổ chức lại liên tục thôi . BQT làm ăn như thế mà cũng kêu là giải thích nhẹ nhàng nhưng không có tình có lý .
Còn nếu muốn tuần sau CTC cũng ok :))

Gutj
18-03-2013, 08:02 AM

Vấn đề này là dis cả sv không riêng gì AEHN WL BML ok

No1Mu
18-03-2013, 08:07 AM
bó con bà tay với admin vào nhét cho câu trả lời hợp con bà lý coi

vungliem1982
18-03-2013, 08:23 AM
Nếu hôm qua LD thua thì sẽ chẳng có vụ hủy kq đâu .Lý do thì có muôn vạn lý do . còn muốn admin xl àh không bao h có thể xảy ra .Cùng lắm thì smod hoặc phóng viên nào đó vào viết đại câu xl thôi .Chắc có thể close topic sớm Vinh nhi?

Daigo
18-03-2013, 08:32 AM
Hôm qua ADM còn cầm đầu 1 G vào tham gia công thành cơ mà

muabuon1990
18-03-2013, 08:39 AM
Đấy là do game , do leader à , bạn có suy nghĩ ko thế?

Bạn kia hỏi tại sao khôg thấy acc Chủ G, thì tớ tl,bạn có thấy tớ cm nào bảo việc dis acc liên quan tới G bạn k

Gutj
18-03-2013, 08:53 AM
Có vài điều tôi muốn nói :
Thứ 1 : Sự cố đường truyền MUHN xảy ra từ lúc 12h30. Bên LM Leaders cũng rất vất vả đổi đường truyền liên tục mới có thể vào được game . Trong thời gian 3 tiếng đồng hồ như vậy về phía BQT các anh ở đâu ???
Thứ 2 : Trước khi CTC sao không thông báo hoãn hay là ntn mà vẫn tiếp tục cho CTC để rồi sau công sức của 100 con người chỉ bằng 1 câu " Hủy "
Xin lỗi các anh có những mem trong LM Leaders lặn lội đường xa và bằng tất cả lòng nhiệt huyết của mình có mặt tại HN CTC cùng mọi người .
Thứ 3 : Có rất nhiều người nói LD chúng tôi là rẻ rách là bẩn thỉu rồi tiếp đến là " Hack vkl " Vâng thưa với các bạn rằng bản thân các bạn cũng có sạch sẽ gì , chúng tôi hack các bạn hack cũng nhưng tại sao các bạn vẫn thua lý do là gì ??
Thua thì rất nhiều lý do nhưng với tôi tất cả chỉ là ngụy biện
Hẹn các bạn tại CTC tiếp theo

Ultima
18-03-2013, 08:58 AM
Quá đẹp cho 1 cuộc tình :D

Gutj
18-03-2013, 09:00 AM
Nếu hôm qua LD thua thì sẽ chẳng có vụ hủy kq đâu .Lý do thì có muôn vạn lý do . còn muốn admin xl àh không bao h có thể xảy ra .Cùng lắm thì smod hoặc phóng viên nào đó vào viết đại câu xl thôi .Chắc có thể close topic sớm Vinh nhi?

" Nếu hôm qua LD thua thì sẽ chẳng có vụ hủy kq đâu " Ý bạn là gì ???
Topic không có lời nói nào khiếm nhã xin hỏi bạn ai dám Close ?????

superxoi29
18-03-2013, 09:01 AM
Có thông báo từ tổng cục trưởng rồi mà các bạn :(

http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1163208-Hu%E1%BB%B7-k%E1%BA%BFt-qu%E1%BA%A3-CTC-server-Th%C3%A1i-D%C6%B0%C6%A1ng-ng%C3%A0y-17-3

tuongnho
18-03-2013, 09:06 AM

guild đang thắc mắc bạn ạ !

mrtrym
18-03-2013, 09:07 AM

Đồng ý là có thông báo của anh Hòa ... nhưng trong thông báo cũng ko nói chi tiết là tại sao hủy? Lỗi đường truyền là lỗi chung tại sao không thông báo ngay lúc CTC mà thậm chí kể cả đến khi CTC kết thúc 1 dòng thông báo "chúc mừng liên minh Leaders ... bla bla bla" vẫn ko làm sao, vậy mà anh em đang vui vẻ rượu chè nghe tin hủy kết quả ... Với cá nhân tôi thì ok ko vấn đề nhưng với những anh em có việc phải xin nghỉ, anh em cách xa hàng trăm cây số vẫn lặn lội để tham gia thì họ sẽ nghĩ sao. Tôi nghĩ Mu-hanoi.net nên tự hào vì những thành viên như vậy.
Vẫn biết là cuộc sống là ko công bằng nhưng cũng phải có lý do gì đó và Leaders mong chờ 1 lý do chính đáng từ BQT

No1Mu
18-03-2013, 09:08 AM

câu trả lời không thích đáng anh soi ơi :( câu trả lời phải rõ ràng ra

ae mới phục được

vungliem1982
18-03-2013, 09:09 AM
" Nếu hôm qua LD thua thì sẽ chẳng có vụ hủy kq đâu " Ý bạn là gì ???
Topic không có lời nói nào khiếm nhã xin hỏi bạn ai dám Close ?????
LD thua thì tôi nghĩ chẳng có việc hủy kq còn người khác thua người ta nhờ vả kiếm cách CTC lại ,đó là ý của mình
Topic không có lời khiếm nhã thì chưa chắc đã không bị Close bạn àh , người ta có rất nhiều lý do , tôi cũng từng bị rồi
Tôi cm ở đây chẳng có ý khiêu khích hay móc ngoáy gì LD , dẫu sao tôi cũng từng ở LD , chỉ là nghĩ sao nói vậy thôi .

cacconga
18-03-2013, 09:09 AM
[QUOTE=MinhNhồng;745718]Chuẩn:)) bạn ý nói mà k b' ngượng mồm. Các bạn AeHN thì chắc k b' hack là gì=))[/Q ngu thế AeHaNoi gần 30 ng ngồi cùng 1quan bị Block cả IP quán chứ không phải bị dis mang.Còn hack đứa nào chả hack,tốt nhất đừng đứa nào đem chủ đề hack nói vào đây ko hack để chung mày làm thịt ah

vungliem1982
18-03-2013, 09:13 AM
Đồng ý là có thông báo của anh Hòa ... nhưng trong thông báo cũng ko nói chi tiết là tại sao hủy? Lỗi đường truyền là lỗi chung tại sao không thông báo ngay lúc CTC mà thậm chí kể cả đến khi CTC kết thúc 1 dòng thông báo "chúc mừng liên minh Leaders ... bla bla bla" vẫn ko làm sao, vậy mà anh em đang vui vẻ rượu chè nghe tin hủy kết quả ... Với cá nhân tôi thì ok ko vấn đề nhưng với những anh em có việc phải xin nghỉ, anh em cách xa hàng trăm cây số vẫn lặn lội để tham gia thì họ sẽ nghĩ sao. Tôi nghĩ Mu-hanoi.net nên tự hào vì những thành viên như vậy.
Vẫn biết là cuộc sống là ko công bằng nhưng cũng phải có lý do gì đó và Leaders mong chờ 1 lý do chính đáng từ BQT
Cuộc sống là không công bằng ,đó là 1 phần của cuộc sống mà chúng ta phải chấp nhận TA àh .Còn lý do tôi nghĩ người ta có khối lý do để mà nói cậu ạ.

No1Mu
18-03-2013, 09:14 AM
[QUOTE=MinhNhồng;745718]Chuẩn:)) bạn ý nói mà k b' ngượng mồm. Các bạn AeHN thì chắc k b' hack là gì=))[/Q ngu thế AeHaNoi gần 30 ng ngồi cùng 1quan bị Block cả IP quán chứ không phải bị dis mang.Còn hack đứa nào chả hack,tốt nhất đừng đứa nào đem chủ đề hack nói vào đây ko hack để chung mày làm thịt ah
block ip là cái gì =)) tôi vẫn chưa hiểu rõ cái thể loại này lắm

tại sao tất cả mọi người đều vào được chỉ mình guild aehanoi là không vào được

rồi không báo admin từ đầu cuộc chơi đến lúc xong ctc mới nói um lên để làm gì nào

các bạn nói gì thì cũng phải hiểu lý do tại sao chứ các bạn lại vào topic này nói cái kiểu đó

OneTime
18-03-2013, 09:18 AM
Chủ topic ko đọc thông báo hay ko hiểu thông báo nhỉ:

Chào các bạn
Như chúng ta đã biết hôm này ngày 17-3 đã diễn ra sự kiện CTC đầu tiên của máy chủ Thái Dương. Tuy nhiên do gặp 1 số trục trặc của hệ thống tường lửa dẫn đến rất nhiều game thủ không thể tham gia đươc. Vì vậy chúng tôi quyết định sẽ hủy bỏ kết quả của trận CTC ngày hôm nay 17-3 để cho công bằng với các game thu.Đây là sự cố ngoài ý muốn rất mong các bạn thông cảm .