PDA

View Full Version : Hack Speed lộ liễu bằng chứng đầy đủ

RF_(-.-)
15-03-2013, 02:11 AM
http://www.youtube.com/watch?v=WkibuWHAlb4&feature=youtu.be
trong clip trên có thể thấy rõ CauSangNo1 và Varmpire chạy hơn cả classken
thời gian quay clip 1h45>1h52 sub5 sv thái dương mong ADM sớm xử lý cho 2 siêu nhân ra đảo nghỉ chơi vài ngày

CậuSáng
15-03-2013, 02:15 AM
vẫn cứ là ô ke :))

_Marlboro_
15-03-2013, 02:17 AM
xin mời các thánh ra đảo :))

hanchithu
15-03-2013, 02:20 AM
ốc đảo Ubari xin kính chào quý khách

lomzom
15-03-2013, 02:21 AM
vẫn cứ là ô ke :))

hack máu hả em :))=))

CậuSáng
15-03-2013, 02:23 AM
em chơi sợ gì mà k giám :)). =)). lúc nào cũng ô kê. ăn thua gì :)). mai acc khác :)). cho bọn nó quay sang năm cũng k hết được

RF_(-.-)
15-03-2013, 02:24 AM
em chơi sợ gì mà k giám :)). =)). lúc nào cũng ô kê. ăn thua gì :)). mai acc khác :)). cho bọn nó quay sang năm cũng k hết được
thế thì chịu rồi.

CậuSáng
15-03-2013, 02:24 AM

nếu bị vài ngày sau :)) lại tái xuất sẽ có h 1 hít :)) việc gì phải chạy làm gì mệt người a à =))

R u b y
15-03-2013, 02:25 AM

quá hay :))

CậuSáng
thế thì chịu rồi.

bạn có quay ko. tớ mai lại lấy acc cho quay này :)).

_Marlboro_
đảo hawaii của chúng tôi rất có nhiều ng như các bạn. các bạn hãy về đội của tôi :19;

CậuSáng
15-03-2013, 02:26 AM
quá hay :))

lúc nào chẳng hay bạn à :D.. chơi ng ta chơi như nào. mình chơi lại :)). nhưng ở giữa ng thiệt 2 thằng đánh nhau để ng khac quay trộm :)). đi phải có bạn bè.. hơn là 1 mình ^^!

lomzom
15-03-2013, 02:26 AM
nếu bị vài ngày sau :)) lại tái xuất sẽ có h 1 hít :)) việc gì phải chạy làm gì mệt người a à =))
Bởi vậy em mới đc bầu chọn là nhân vật đc yêu mên nhất G AEHaNoi :))

CậuSáng
15-03-2013, 02:27 AM
đảo hawaii của chúng tôi rất có nhiều ng như các bạn. các bạn hãy về đội của tôi :19;

đất lành nhiều biến quá. ra đảo chơi vài hôm. về lại vui ngay ý mà

CậuSáng
15-03-2013, 02:29 AM
Bởi vậy em mới đc bầu chọn là nhân vật đc yêu mên nhất G AEHaNoi :))
em lúc nào chẳng là thành viên ưu tú :)). chơi sau hơn 1 tuần. vào đã noob. đồ cũng k phải là lởm. toàn bị bọn h nó giết.
cay lắm đấy chứ. nhưng ks. trả thù vẫn chưa muộn

lomzom
mà sao em ko train nữa hả???? thấy giữ nguyên rs là sao??? ném acc đây a đi săn người :))

CậuSáng
úp lên cho nhanh nào :)

No1Mu
đất lành nhiều biến quá. ra đảo chơi vài hôm. về lại vui ngay ý mà

ô hacker mu đây sao hâm mộ quá chổng mông kí hộ cái vào mông nhé

CậuSáng
15-03-2013, 02:30 AM
mà sao em ko train nữa hả???? thấy giữ nguyên rs là sao??? ném acc đây a đi săn người :))

có thù với vài thằng .lên cứ phải để rs lại. giết nhau đã :)).
đi chùa suốt ngày. k có thời gian lắm

ChoiDem
15-03-2013, 02:30 AM
Thôi em đi ngu đi sang Chó trê Mèo nhiều lông mà :=))

CậuSáng
15-03-2013, 02:31 AM
ô hacker mu đây sao hâm mộ quá chổng mông kí hộ cái vào mông nhé
ban về nhà :) có ng kí hộ nhé :).

ChoiDem
15-03-2013, 02:48 AM
ah đờ cờ mờ nhà mày nha . mày chửi cái loãn ý . tao làm gì mà mày chửi . đờ cờ mờ nhà mày hack còn cãi ah . thế mày không hack ah đờ cờ mờ nhà mày . ở hay nhở ẹt ẹ mày bố mày dùng phần mềm hỗ trợ mu chứ có hack giống mày loãn đâu . để bố mày quay cờ míp báo cho anh ác sờ mình block mày 1 tuần vì tội bản hack của mày ngon hơn bản hack của tao =))

tohongquan
15-03-2013, 02:52 AM
THeo THống kê thì hiện này G LD đã chiếm hơn 1 nữa số bài post-kiện cáo-thắc mắc- trong DD.sao phải thế.sống thoáng đi 1 chút đi.trong Game lời ăn tiếng nói đã ko chấp nhận được rồi

anhlaaicb
15-03-2013, 02:54 AM
có rắt nhiều câu thách thức sẽ hack tiếp mà k có mod nào vào dăn đe à.hay lại rau cà rau muống với nhau :))

hieupkhn
15-03-2013, 02:57 AM
Guild Leaders cũng toàn hack có khá hơn đâu. Chó chê mèo lắm lông mèo chê chó ỉa rông ngoài đường=))

ChoiDem
15-03-2013, 03:00 AM
Guild Leaders cũng toàn hack có khá hơn đâu. Chó chê mèo lắm lông mèo chê chó ỉa rông ngoài đường=))

Bạn nói chỉ đc cái đúng :))

ChoiDem
15-03-2013, 03:03 AM
trái đất này là của chúng mình . quả bóng xanh bay giữa trời cao cũng là của chúng mình =))

FackZiu
15-03-2013, 03:08 AM
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=Ew0Q1ymyxxc chất tuyệt đối :)) video chỉ mang tính chất minh họa . hỗ trợ mu của mày có đc như này ko ChoiDem ;))

FackZiu
15-03-2013, 03:09 AM
tiện mod band luôn cái IP thằnh làm tools hack nhé

mrju
15-03-2013, 03:15 AM
để ý sockman thấy lạ lạ , lúc té 24s thấy phê phê đến 30s được che khi có sự cố , có khi nào tự hại bạn mình không ta

ChoiDem
15-03-2013, 03:28 AM
hãy về với đội của tôi . tôi sẽ giúp bạn toả sáng =))
mưu hèn kế bẩn tôi đều có cả bạn cứ an con ẹ tâm ê =))

mrju
15-03-2013, 03:45 AM
hãy về với đội của tôi . tôi sẽ giúp bạn toả sáng =))
mưu hèn kế bẩn tôi đều có cả bạn cứ an con ẹ tâm ê =))

lúc đầu chắc có lời hứa
các anh sẽ đưa em lên số 1
ai ngờ có sự cố :71;

cái clip thấy là lạ gì đâu , 2 thằng bi cậu sáng kill mà vẫn chạy được 1 đoạn pro nhĩ

vungliem1982
15-03-2013, 06:13 AM
cái loằng gì thế VietGuard hack àh thế nó vs thằng VietGuard anti hack là giề nhể?. Chẳng có nhẽ vừa viết hack vừa viết anti , khéo con cú có gai còn trôn có lài àh loạn hết .
Chào thân ái và quyết thắng VietGuard

RF_(-.-)
15-03-2013, 08:18 AM
lên nào chào ngày mới

tuongnho
15-03-2013, 08:28 AM
giống TonTho1TY thế guild bạn ý share hack toàn tập thì phải =))

MrKen
15-03-2013, 08:41 AM

Bá đạo , bạn quả thật có những phát ngôn hùng hồn :D

CậuSáng
15-03-2013, 08:59 AM
Bá đạo , bạn quả thật có những phát ngôn hùng hồn :D

cứ thoải mái :)). cái G hách như chó =)). xong giờ vào ăng ẳng để :)) làm gì. G mày mà k hách. chặt đầu tao đi . tao chỉ nói sự thật :)) hách gì. phần mềm hỗ trợ để nâng cao thành tích mà

MrKen
15-03-2013, 09:02 AM
cứ thoải mái :)). cái G hách như chó =)). xong giờ vào ăng ẳng để :)) làm gì. G mày mà k hách. chặt đầu tao đi . tao chỉ nói sự thật :)) hách gì. phần mềm hỗ trợ để nâng cao thành tích mà

Nóng thế tớ hôm mộ bạn mà sao lại chửi tớ :)

Tớ thấy bạn phát biểu hùng hồn thì tớ khên bạn mà :))

CậuSáng
15-03-2013, 09:05 AM
Nóng thế tớ hôm mộ bạn mà sao lại chửi tớ :)

Tớ thấy bạn phát biểu hùng hồn thì tớ khên bạn mà :))
đây k phải chửi bạn à :). ăn nói của đàn ông. mà. đừng nên dùng đạo đực giả. tỏ ra là mình là người có học :).
Cái vấn đề này ai cũng biết. đấy gọi là chửi thì xl nhé

MrKen
15-03-2013, 09:12 AM
đây k phải chửi bạn à :). ăn nói của đàn ông. mà. đừng nên dùng đạo đực giả. tỏ ra là mình là người có học :).

Đàn ông à , thế bạn vào game anh em mình giải quyết tí nào =))

No1Mu
15-03-2013, 09:13 AM

thôi bạn không phải già mồm nữa đâu sẽ được toại nguyện thôi

còn bạn thấy guild leaders ai hack bạn quay video như thế này ấy

admin giải quyết có còn bạn lo cái thân bạn đi :)) cử ở đấy mà già mồm

AnhKoj
15-03-2013, 09:26 AM
sang' oj send tao ban hack nao` =))))

hangmoive
15-03-2013, 09:45 AM

nói thật cảm thấy trong cuộc chơi chấp nhận đc thì chấp nhận đi.còn tôi thấy G các bạn toàn loại đạo đức giả nhưng lúc nào cũng tỏ vẻ đàng hoàng và cao thượng dậy đời ng khác.các bạn là 1 cái xã hội thối nát thu nhỏ với đầy rẫy những thủ đoạn và toan tính.các bạn k hack thì cũng đéo bao h ăn đc cái event đua top nói thẳng và thật luôn.còn war với WL cũng có đứa sử dụng phần mềm thứ 3 đấy.thắng như thế thì cũng k co j là vinh dự cả.thật nực cười cho các bạn tự nhận mình là bro.cố gắng mà bá đạo nhé!nhưng hãy bỏ đi những thứ xấu xa và tiểu nhân để ng khác còn cảm thấy tôn trọng đc!

MrKen
15-03-2013, 09:49 AM
nói thật cảm thấy trong cuộc chơi chấp nhận đc thì chấp nhận đi.còn tôi thấy G các bạn toàn loại đạo đức giả nhưng lúc nào cũng tỏ vẻ đàng hoàng và cao thượng dậy đời ng khác.các bạn là 1 cái xã hội thối nát thu nhỏ với đầy rẫy những thủ đoạn và toan tính.các bạn k hack thì cũng đéo bao h ăn đc cái event đua top nói thẳng và thật luôn.còn war với WL cũng có đứa sử dụng phần mềm thứ 3 đấy.thắng như thế thì cũng k co j là vinh dự cả.thật nực cười cho các bạn tự nhận mình là bro.cố gắng mà bá đạo nhé!nhưng hãy bỏ đi những thứ xấu xa và tiểu nhân để ng khác còn cảm thấy tôn trọng đc!

Nói có bằng chứng không , nói xuông ai trả nói được ?

hotboy.no1
15-03-2013, 10:06 AM
Hack là 1 phong cách hay sao nhiều người hack nhỉ :))

vairua6688
15-03-2013, 10:06 AM
SockMan

Phó Guild Leaders
Guild Leaders

Like
452
Được Like 425 lần trong 258 bài
01-03, 02:08 PM #51
Được post bởi Sexy Night
Đừng nói với tao mày k hack con comeback . OK ? , còn đua top ko hack tao nghĩ tao chưa thua ai đâu
Uh thì hack , nói thì dễ làm thì khó lắm tao chưa thấy cái top của mày ở đâu đâu Còn riêng mày chưa bh làm tao phải bận tâm đâu
đây là lời thú tội của sockman 1 phó hội của G LD.chắc mình k phải nói j nữa rồi.bạn hãy tự suy nghĩ và cảm nhận!

No1Mu
15-03-2013, 10:08 AM
tôi xin 1 cái video để biết guild leaders đạo đức giả cái nào

mồm bạn nói mà bạn đéo làm được là tôi đéo thích rồi

No1Mu
15-03-2013, 10:09 AM
SockMan

Phó Guild Leaders
Guild Leaders

Like
452
Được Like 425 lần trong 258 bài
01-03, 02:08 PM #51
Được post bởi Sexy Night
Đừng nói với tao mày k hack con comeback . OK ? , còn đua top ko hack tao nghĩ tao chưa thua ai đâu
Uh thì hack , nói thì dễ làm thì khó lắm tao chưa thấy cái top của mày ở đâu đâu Còn riêng mày chưa bh làm tao phải bận tâm đâu
đây là lời thú tội của sockman 1 phó hội của G LD.chắc mình k phải nói j nữa rồi.bạn hãy tự suy nghĩ và cảm nhận!
video đi bạn ới chứ mấy cái bạn nói mồm thế này nghe nó không hợp lý tí nào :))

CậuSáng
15-03-2013, 10:13 AM

có cần bạn phải vào để ăng ẳng ở đây ko:)). block thì la chuyên bt đang gì đâu.
Nhưng cũng k cần những ng như bạn vào :))

CậuSáng
15-03-2013, 10:15 AM
tôi xin 1 cái video để biết guild leaders đạo đức giả cái nào

mồm bạn nói mà bạn đéo làm được là tôi đéo thích rồi
đôi khi cũng bị cắn trộm bản hiểu ko :)).. quên tiêm phòng. k thì làm sao mà bị =))

CậuSáng
15-03-2013, 10:16 AM

xin lỗi bạn 1 điều. đéo bao giờ làm cái trò quay ai cả :)). chỉ có những con chó GATO nó mới làm thôi bạn à

No1Mu
15-03-2013, 10:17 AM
có cần bạn phải vào để ăng ẳng ở đây ko:)). block thì la chuyên bt đang gì đâu.
Nhưng cũng k cần những ng như bạn vào :))
topic tố cáo chả có cái gì mà tôi không được vào tự do ngôn luận mà

bạn cấm ai được nào bạn thử về cấm bố mẹ bạn nói xem sao đi rồi ra đây cấm mình

ẳng là cái từ ngữ gì thế chắc áp dụng với bạn nghe nó hợp con bà lý hơn đấy

CậuSáng
15-03-2013, 10:17 AM
mà chuyện cũng k liên quan các bạn vào nói :)) block là do ADM. các bạn nói làm cl gì :)) có block dc ko.

hangmoive
15-03-2013, 10:18 AM
video đi bạn ới chứ mấy cái bạn nói mồm thế này nghe nó không hợp lý tí nào :))

bạn đọc kỹ lại đi đây k phải lời tôi nói mà tôi chỉ copy lại lời sockman nó nói!bạn cố tình k hiểu hay thật sự k hiểu :71;

CậuSáng
15-03-2013, 10:19 AM
topic tố cáo chả có cái gì mà tôi không được vào tự do ngôn luận mà

bạn cấm ai được nào bạn thử về cấm bố mẹ bạn nói xem sao đi rồi ra đây cấm mình

ẳng là cái từ ngữ gì thế chắc áp dụng với bạn nghe nó hợp con bà lý hơn đấy
à :)) cái này do bố mẹ bạn dậy mà bạn ko biết à :)). cái G bạn nói làm gì =)) toàn cái bọn vớ vẩn. tỏ ra là tốt đẹp lắm
No áp dụng với cả G bạn đấy bạn à :). bạn có thẻ vào nc. nhưng tư cách gì để noi ng khác :)). câm và cút là chuẩn :)

CậuSáng
15-03-2013, 10:20 AM
bạn đọc kỹ lại đi đây k phải lời tôi nói mà tôi chỉ copy lại lời sockman nó nói!bạn cố tình k hiểu hay thật sự k hiểu :71;

bạn nói chuyện làm gì cái bọn này.. tỏ ra vẻ là ng tốt :)). toàn cái bọn rách lại còn nát.

No1Mu
15-03-2013, 10:21 AM
mà chuyện cũng k liên quan các bạn vào nói :)) block là do ADM. các bạn nói làm cl gì :)) có block dc ko.
ô cái loại bạn chơi bời bửn xã hội mà xã hội là ai nào =)) is me =))

tất cả mọi người đều có quyền đào thải loại bửn thỉu như loại bạn ra khỏi =))

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:22 AM
đôi khi cũng bị cắn trộm bản hiểu ko :)).. quên tiêm phòng. k thì làm sao mà bị =))

xin lỗi nhưng ngay khi bạn hack mình đã nói. bạn còn bảo quay thoải mái đi. rồi chửi mình này nọ. xong bây h mình post video lại bảo mình cắn trộm. sao đêm qua bạn tinh tướng lắm cơ mà nực cười vl

No1Mu
15-03-2013, 10:23 AM
à :)) cái này do bố mẹ bạn dậy mà bạn ko biết à :)). cái G bạn nói làm gì =)) toàn cái bọn vớ vẩn. tỏ ra là tốt đẹp lắm
No áp dụng với cả G bạn đấy bạn à :). bạn có thẻ vào nc. nhưng tư cách gì để noi ng khác :)). câm và cút là chuẩn :)
=)) tôi thấy ngược lại 100% rồi đấy thể hiện độ lì đòn và không có suy nghĩ não quá phẳng =))

CậuSáng
15-03-2013, 10:23 AM
ô cái loại bạn chơi bời bửn xã hội mà xã hội là ai nào =)) is me =))

tất cả mọi người đều có quyền đào thải loại bửn thỉu như loại bạn ra khỏi =))

à bẩn sao = dc bạn :)) chó sủa ngang tai :)) .có cần dọ mõm vào ko =)).. có ai thuê ko =)) , thế chửi như thế. hỏi bme mày có là cặn bã của xã hội ko =)) đã bảo câm và cút. mà vẫn vào cắn dc :)) k hổ danh cặn bã =))

CậuSáng
15-03-2013, 10:24 AM
=)) tôi thấy ngược lại 100% rồi đấy thể hiện độ lì đòn và không có suy nghĩ não quá phẳng =))

suy nghĩ quá thoáng :)). hãy về hỏi ông bà già bạn. xem có bao giờ :)) sử dụng phần mềm nào ko =)).

CậuSáng
15-03-2013, 10:25 AM
xin lỗi nhưng ngay khi bạn hack mình đã nói. bạn còn bảo quay thoải mái đi. rồi chửi mình này nọ. xong bây h mình post video lại bảo mình cắn trộm. sao đêm qua bạn tinh tướng lắm cơ mà nực cười vl

đang nói chuyện với thằng VAM :)). đấy là bạn quay từ trước r :)) nhé. đừng tỏ ra :)) là người tốt nhé
có nhìn cái phút lúc nói :)) Đã quay cme nó rồi =)). tỏ ra là ng tốt à :).

giám chơi giám chịu . có gì đâu :)) tôi thấy bt .

No1Mu
15-03-2013, 10:26 AM
à bẩn sao = dc bạn :)) chó sủa ngang tai :)) .có cần dọ mõm vào ko =)).. có ai thuê ko =)) , thế chửi như thế. hỏi bme mày có là cặn bã của xã hội ko =)) đã bảo câm và cút. mà vẫn vào cắn dc :)) k hổ danh cặn bã =))
bố mẹ ông bà gia định bạn thuê mình ỉa vào mặt bạn đấy bạn thấy nhục chưa

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:26 AM
suy nghĩ quá thoáng :)). hãy về hỏi ông bà già bạn. xem có bao giờ :)) sử dụng phần mềm nào ko =)).

bây h mình nói thế này cho nhanh nhé. ừ bạn nhiều acc. bạn thách mình post video. bây h quay ra bảo mình cắn . thế đéo nào bạn cũng nói được. đéo hiểu bạn là cái loại người gì

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:27 AM

như này cơ mà

CậuSáng
15-03-2013, 10:27 AM
bố mẹ ông bà gia định bạn thuê mình ỉa vào mặt bạn đấy bạn thấy nhục chưa

:)) à bme bạn bảo bắn đi ăn cứt của tớ à :)) thế cũng dc thôi =))

No1Mu
15-03-2013, 10:28 AM
suy nghĩ không nổi rồi nghe từ ông bà già là bạn coi bố mẹ bạn đéo ra cái gì rồi

chứng tỏ não phẳng =))

CậuSáng
15-03-2013, 10:29 AM
bây h mình nói thế này cho nhanh nhé. ừ bạn nhiều acc. bạn thách mình post video. bây h quay ra bảo mình cắn . thế đéo nào bạn cũng nói được. đéo hiểu bạn là cái loại người gì

bạn nhìn cme lại cái phút bạn quay từ lúc nào hộ mình cái :)) tỏ vẻ nguy hiểm vL nhìn lại đi. giám chơi giám chịu mà
Nhưng đừng tỏ ra là ng tốt đẹp/ nhìn cme lại thời gian quay đi. :)) loại ng . hơn loại rách như bạn đấy. Đúng là G vào cái theo đàn vL :))

CậuSáng
15-03-2013, 10:30 AM
suy nghĩ không nổi rồi nghe từ ông bà già là bạn coi bố mẹ bạn đéo ra cái gì rồi

chứng tỏ não phẳng =))

Thế goi là Bố con mẹ bạn à :))=)) hay gì thôii cho mấy cháu cắn đi. a đi chơi :)) cố lên nhé =))

soc00lz
15-03-2013, 10:30 AM
AeHaNoi toàn mấy thg hack ko.

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:31 AM
bạn nhìn cme lại cái phút bạn quay từ lúc nào hộ mình cái :)) tỏ vẻ nguy hiểm vL nhìn lại đi. giám chơi giám chịu mà
Nhưng đừng tỏ ra là ng tốt đẹp/ nhìn cme lại thời gian quay đi. :)) loại ng . hơn loại rách như bạn đấy. Đúng là G vào cái theo đàn vL :))
rách như thế nào hả bạn. không chơi hack thì là rẻ rách à. xin lỗi nhưng bạn thở câu đấy ra xem ở đây ai ngửi. còn bạn hỏi mình thích quay không. mình thích vãi đái. bạn ngon có acc nào bật hack lên mình vào quay hết 24/24 nhé

R.Vanpersie
15-03-2013, 10:32 AM
bt mà nhân vật RF trong clip hack à :-/

hangmoive
15-03-2013, 10:32 AM
rách như thế nào hả bạn. không chơi hack thì là rẻ rách à. xin lỗi nhưng bạn thở câu đấy ra xem ở đây ai ngửi. còn bạn hỏi mình thích quay không. mình thích vãi đái. bạn ngon có acc nào bật hack lên mình vào quay hết 24/24 nhé

thế bạn có dám thề là bạn k hack k?hay là cũng hack mà k dám nhận?

ChoiDem
15-03-2013, 10:34 AM
vuông 1 câu dám chơi dám chịu . thằng z0n nào mà chẳng hack tầm này
những thằng đi quay clip chẳng khác z0n bọn chó săn
up cái clip người ta hack lên thấy người ta bị block mừng như bố mất :))
mình thì hack như 1 con dog có chịu thua kém gì ai đâu

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:34 AM
thế bạn có dám thề là bạn k hack k?hay là cũng hack mà k dám nhận?
thề thốt. bạn đang nói chuyện với trẻ con à. mình hack nhiều lắm nhưng hack cái gì hack ở đâu. hack lúc nào cho xin cái video

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:36 AM
xin lỗi bạn thế quay clip báo hack thì là chó săn à =))

Extracting
15-03-2013, 10:36 AM
Nói chung là LD và vWL luôn DD :))

ChoiDem
15-03-2013, 10:37 AM
thôi nói làm z0n gì nhiều với bọn tiểu nhân . đi chơi thôi kệ ze bọn nó thích up hay op gì
chờ a Thành vào xem và sử lý hết !

No1Mu
Thế goi là Bố con mẹ bạn à :))=)) hay gì thôii cho mấy cháu cắn đi. a đi chơi :)) cố lên nhé =))
thể hiện độ ngu không lại out à :)

RF_(-.-)
Nói chung là LD và vWL luôn DD :))

nhân nhượng với kẻ địch là tàn bạo với chính mình. fair play à. quá khứ đã quá nhiều rồi.

lxcard
15-03-2013, 10:38 AM
đấy chính mày nhân mày làm chó săn dấy:112;
xin lỗi bạn thế quay clip báo hack thì là chó săn à =))

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:39 AM
đấy chính mày nhân mày làm chó săn dấy:112;

nhận lúc nào mình chỉ hỏi là quay clip thì là chó săn à. bạn ngu bẩm sinh hay ngu có luyện tập thế

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:39 AM
còn dĩ nhiên các bạn bị quay bị block thì các bạn cay cú xin lỗi mình không tiếp

R.Vanpersie
15-03-2013, 10:40 AM
UB cũng có khái niệm fair play à =))

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:44 AM
luôn luôn fair play với những người chơi đẹp

Extracting
15-03-2013, 10:45 AM
Thôi thôi Stop :))
wl có bao giờ quay đâu ^^!

R.Vanpersie
15-03-2013, 10:46 AM
luôn luôn fair play với những người chơi đẹp

Đẹp quá cơ. Nhứt là em Yumi con gái mà cũng thủ đoạn lắm =))

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:47 AM
Đẹp quá cơ. Nhứt là em Yumi con gái mà cũng thủ đoạn lắm =))

=)). thôi không cãi nhau về cái vụ TS. cái vụ hack này cứ giả quyết đã

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:47 AM

thằng nào cũng hack thì lấy đâu ra người quay hả bạn ?

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:48 AM
quay xong lại tự tay bóp dái à =))

No1Mu
15-03-2013, 10:48 AM

quay hộ anh một cái video đi

tieuqui
15-03-2013, 10:49 AM

thế cái g aehn ko vớ vẩn hả
sủa người khác thì xem lại mình là loại gì rồi hãy tính

Extracting
15-03-2013, 10:51 AM
quay hộ anh một cái video đi

:)).. e có chơi đâu mà e quay ^^!

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:51 AM
mình nói thế này cho nhanh nhé. team leader rất tôn trọng AE HN. cá nhân mình thì rất tôn trọng anh thịnh. nhưng bạn CauSang hay nhớ ;lại những gì mình đã nói hôm qua. bây h mình quay clip bảo thế này thế nọ

Extracting
15-03-2013, 10:52 AM
thế cái g aehn ko vớ vẩn hả
sủa người khác thì xem lại mình là loại gì rồi hãy tính

LD và AeHN trước LM giờ lại................. :17;

RF_(-.-)
15-03-2013, 10:53 AM
LD và AeHN trước LM giờ lại................. :17;

thật sự mà nói chưa bao h mình mở mồm ra chửi anh em HN 1 câu nào. nhưng cái gì cũng thế chịu đựng nó có giới hạn. cả team không DK SM DW hack speed chạy như điên. vừa PK vừa chửi quay clip xong nói nạo thế thì đỡ làm sao được

Extracting
15-03-2013, 10:54 AM
thôi.. ko liên quan nữa..:) ^^!
Đi thôi =))

ChoiDem
15-03-2013, 10:59 AM
ngày xưa G em tên là UnBroKen và dịch ra là ĂnBốcKứt lấy mác UnBroKen em nghĩ chẳng ai biết ai ngờ các anh dịch đc ý tên của G em lên G em sang SV TD này quyết đinnh đổi là Leaders lần này tên đẹp lại có cả Gái đẹp chạy theo các anh nói đc gì không nào :)) và cũng tạm dịch G Leaders Sang là LồnDái vì sao gọi G em như vậy . đơn giản thôi vì G em có cả sống lẫn mái
toàn bọn tiểu nhân vãi =))

No1Mu
15-03-2013, 11:27 AM
cứ nói mồm đi :))

mrtrym
15-03-2013, 11:27 AM
ngày xưa G em tên là UnBroKen và dịch ra là ĂnBốcKứt lấy mác UnBroKen em nghĩ chẳng ai biết ai ngờ các anh dịch đc ý tên của G em lên G em sang SV TD này quyết đinnh đổi là Leaders lần này tên đẹp lại có cả Gái đẹp chạy theo các anh nói đc gì không nào :)) và cũng tạm dịch G Leaders Sang là LồnDái vì sao gọi G em như vậy . đơn giản thôi vì G em có cả sống lẫn mái
toàn bọn tiểu nhân vãi =))
đề nghị ăn nói cho đàng hoàng nhé...lớn cả rồi nói phải biết nghĩ

Minh Bún
15-03-2013, 11:31 AM
Nói chung là bây giờ người bị quay clip thì cay cú, điều đương nhiên. Cãi nhau mệt mỏi. để BQT giải quyết. Bới móc nhau chả tốt đẹp gì ~~. Các cụ ta thường dậy xấu thì fải che đậy đi chứ, cứ ngồi bới móc hoài k thấy mệt hay sao =.=
Clip thì cũng đã quay r. Nói nhau tận 10 trang r. thôi để bác OneTime giải quyết đi ạk.

_Marlboro_
15-03-2013, 11:36 AM
nhiều bác mồm lồn răng cá mập vãi đi đc ấy ! dám chơi mà đéo dám chịu.

M4ckRir3
15-03-2013, 11:38 AM
Nói chung là bây giờ người bị quay clip thì cay cú, điều đương nhiên. Cãi nhau mệt mỏi. để BQT giải quyết. Bới móc nhau chả tốt đẹp gì ~~. Các cụ ta thường dậy xấu thì fải che đậy đi chứ, cứ ngồi bới móc hoài k thấy mệt hay sao =.=
Clip thì cũng đã quay r. Nói nhau tận 10 trang r. thôi để bác OneTime giải quyết đi ạk.
Chuẩn đó em! Như e thì xã hội này luôn và luôn hoà bình :)

sen3lanhan
15-03-2013, 12:06 PM
Nói chung và thẳng vào vấn đề chính G nào cũng có hack và biết hack . 90% chủ G và các thành viên chủ chốt của G đều biết và đã sử dụng . Vấn đề ở chỗ là lộ liễu ko thôi .Có hack để săn đồ như các Guild khác không ? và hack ở mức độ nào thôi ! Chứ tôi nói thật chứ từ Leaders ( Guil tôi nể trọng ) , WarlLord , AEHaNoi , AiLaBoMay ( Guild tôi đang tham gia ) , Killer .... mà ko có thằng nào hack thì tôi đen cm nó acc đi . Nên nhớ Biết và Dùng hay dùng ở mức độ nào nó khác nhau nhiều lắm .
Còn ông nào cũng đi hack mà bày trò tố cáo này nọ thì tôi ko nói đến và cũng tự hiểu . Biết tại sao SockMan và a Drkutrym ko nói gì trong 2p này rồi chứ gì !!! Thanks và cảm ơn .

giadinhkth
15-03-2013, 12:36 PM
bạn nói chuyện làm gì cái bọn này.. tỏ ra vẻ là ng tốt :)). toàn cái bọn rách lại còn nát.

Bổ xung thêm 1 câu thui nha sáng (cứt nát còn đòi có chóp:)) 0

mrtrym
15-03-2013, 12:39 PM
Nói chung và thẳng vào vấn đề chính G nào cũng có hack và biết hack . 90% chủ G và các thành viên chủ chốt của G đều biết và đã sử dụng . Vấn đề ở chỗ là lộ liễu ko thôi .Có hack để săn đồ như các Guild khác không ? và hack ở mức độ nào thôi ! Chứ tôi nói thật chứ từ Leaders ( Guil tôi nể trọng ) , WarlLord , AEHaNoi , AiLaBoMay ( Guild tôi đang tham gia ) , Killer .... mà ko có thằng nào hack thì tôi đen cm nó acc đi . Nên nhớ Biết và Dùng hay dùng ở mức độ nào nó khác nhau nhiều lắm .
Còn ông nào cũng đi hack mà bày trò tố cáo này nọ thì tôi ko nói đến và cũng tự hiểu . Biết tại sao SockMan và a Drkutrym ko nói gì trong 2p này rồi chứ gì !!! Thanks và cảm ơn .
Chả tại sao cả...chuyện cá nhân ko liên quan đến G vào làm j? Còn ai thích làm tý độ bắt ko? Tôi Drakutrym ko hack này

MrKen
15-03-2013, 12:55 PM
Chả tại sao cả...chuyện cá nhân ko liên quan đến G vào làm j? Còn ai thích làm tý độ bắt ko? Tôi Drakutrym ko hack này

Trước đi săn DD em hay tha cho G anh thịnh

H có lẽ phải suy nghĩ lại :))

No1Mu
15-03-2013, 01:00 PM
xếp onetime vào xem xong không giải quyết chán rồi à nha =))

anhlaaicb
15-03-2013, 01:09 PM

nói như kai đầu ..... ý.game là cạnh tranh công = bọn m hack thi ăn clip là đúng rồi còn lắm mõm.đúng là lời lẽ của những thàng thiếu học

sen3lanhan
15-03-2013, 01:13 PM

e có nói a sự dụng hack đâu ! e biết chắc là a biết còn dùng hay ko là việc khác mà a . e chỉ nói về biết @@

RF_(-.-)
15-03-2013, 01:19 PM
e có nói a sự dụng hack đâu ! e biết chắc là a biết còn dùng hay ko là việc khác mà a . e chỉ nói về biết @@

tôi là người tố cáo và tôi déo dùng hack ok

sen3lanhan
15-03-2013, 01:24 PM
tôi là người tố cáo và tôi déo dùng hack ok
ukm thì ok ai bảo Ares hack ko nhỉ ? ý nói ở đây có 3 loại :
- hack vkl ( train - pk - săn đồ )
- hack có mức độ ko lộ liệu ( train , event xong thôi ) trừ TH của thằng TonTho1TY gì đó . Hack mà ngu vc
- Biết nhưng ko dùng

RF_(-.-)
15-03-2013, 01:26 PM
ukm thì ok ai bảo Ares hack ko nhỉ ? ý nói ở đây có 3 loại :
- hack vkl ( train - pk - săn đồ )
- hack có mức độ ko lộ liệu ( train , event xong thôi ) trừ TH của thằng TonTho1TY gì đó . Hack mà ngu vc
- Biết nhưng ko dùng
ừm săn boss PK dùng hack thì cái MU này nói thật đúng là ai cũng hack. nhưng leader ko như bạn nghĩ đâu. trong đó có 1 số thành phần không bao h phải dùng hack mà vẫn khủng. những thành phần đó mới là chủ chốt của leader. còn Sum tầm này không hack thằng nào ăn được boss. nhưng bạn thử hỏi AEHN xem có DK nào của leader cầm hack speed đi PK chưa ?

thachsquyr
15-03-2013, 01:27 PM
addmin qua thiên vị vời G anhemHN mình thấy G anhemHN hach rất nhiều . nhưng có vẻ ADM cũng Ko quan tâm lắm . Điều đó gây bức xúc cho rất nhiều mem khác . minh mong addmin sẽ giải quyết sớm . để có 1 sân chơi công = cho các mem khác . bằng chứng đã rõ ràng addmin nên xem xét giải quyết sớm .

RF_(-.-)
15-03-2013, 01:28 PM
còn bảo leader vs UB thế này thế nọ. tôi không bàn luận đứng từ 2 lập trường đối lập thì không bao h hiểu được nhau đâu. chỉ có chém và giết thôi

sen3lanhan
15-03-2013, 01:32 PM
cái này cả tớ ko rõ . đừng nghĩ tớ bênh vực bên nào nhé . nhưng ko rõ thật còn đêm qua pk sv 5 săn kun thế nào thì chỉ nghe trong LM hô hào thông báo cũng chẳng tham gia

No1Mu
15-03-2013, 01:33 PM
đang phải hỏi lại anh thịnh là cái thằng trong guild có block thẳng tay không hay tha cho nó

=))

sen3lanhan
15-03-2013, 01:33 PM
còn bảo leader vs UB thế này thế nọ. tôi không bàn luận đứng từ 2 lập trường đối lập thì không bao h hiểu được nhau đâu. chỉ có chém và giết thôi
công nhận điều này đúng ! nhưng tôi lưỡng tính về cái này rồi . Lý trí thì LM Leaders , tình cảm thì LM WarlLord khó chọn @@

mrtrym
15-03-2013, 01:35 PM
công nhận điều này đúng ! nhưng tôi lưỡng tính về cái này rồi . Lý trí thì LM Leaders , tình cảm thì LM WarlLord khó chọn @@

Leaders hay WL thì cũng vậy ở đâu vui là được...ae thì ở đâu vẫn là ae

No1Mu
15-03-2013, 01:38 PM

đéo ai lại chơi kiểu bê đê thế :))

sen3lanhan
15-03-2013, 01:42 PM
đéo ai lại chơi kiểu bê đê thế :))
bệnh thời đại bạn à .

CậuSáng
15-03-2013, 01:49 PM
nói cho nhanh giám chơi giám chịu . có cái gì mà phải bàn cãi .. giám chơi mà đéo giám nhận ý . bọn đấy mới gọi là tiểu nhân
. Có thanh minh là k hách ko :). có nói gì ko . đều nhận hết. dù có block vẫn vui.. hơn là cái bọn đạo đức giả tỏ ra là mình tốt đẹp lắm:). toàn thấy đi kiện cáo :) ko hổ danh là chó săn có tiếng :)

No1Mu
15-03-2013, 01:52 PM
nói cho nhanh giám chơi giám chịu . có cái gì mà phải bàn cãi .. giám chơi mà đéo giám nhận ý . bọn đấy mới gọi là tiểu nhân
. Có thanh minh là k hách ko :). có nói gì ko . đều nhận hết. dù có block vẫn vui.. hơn là cái bọn đạo đức giả tỏ ra là mình tốt đẹp lắm:). toàn thấy đi kiện cáo :) ko hổ danh là chó săn có tiếng :)
tôi hỏi mẹ luôn bạn một câu bạn tranh luận cái đéo gì ở đây

tranh luận lấy cái gì già mồm vãi gạch ra cãi cố được cái gì mà cãi

đã dám chơi dám chịu thì ngồi tổ nó yên cho admin giải quyết khóc lóc nhiều

CậuSáng
15-03-2013, 01:55 PM

khoc dm mài ý. đéo bao giờ thằng nào khóc :)) hay loại mày váo cắn :)). bố có khóc ko con =)). hay cái loại chó như mày ào cắn bố hả co ntrai... liên quan cặc gì đến loại mày=)) block do ADM do thằng già mày block tao à :) mà mày cứ sủa hoài thế con

CậuSáng
15-03-2013, 01:57 PM

ADM block tao cũng thấy bt :)) bi chó quay thì vào nc cho vui:)) chứ tao có thue mày cắn ko :)) hay cái loại chó như mày được đà vào cắn suốt :)) mày thấy tao kêu gì ko :)). hay chỉ có cái loại chó rách như mày cắn ko =)) xem con mẹ lại từ đầu đi. :)) mày là ADM à. mà mày cắn tao =))

0975669655
hix khổ qua cơ có mũi thế mà ae nói nhau kinh khủng quá . hack thì đã hack rùi . quay thì cũng quay rùi .giờ chỉ chờ bác OT ol xem và nhận định
còn ae miễn CM và mang G và ae trong G nhất là O_B_G vào các vấn đề game ảo này mà chửi nhau
game giờ có qua nhiêù vấn đề không đc như trước . hack thì 100k là có trong tay . nhưng hack sao mà người biết ta biết mình hack không qua phô trương ầm ĩ thì có thể bỏ qua đc . rất nhiều bạn hack nhưng có ai biết đâu vì sao vì người ta hack đúng lúc đúng chỗ .
ae giờ thì cũng đã quá quen thuộc nhau rùi từ nhiều sv chứ không phải 1 sv TD này . thế lên có chuyện gì mà cảm thấy bỏ qua đc thì bỏ qua đừng làm ầm ĩ nên làm gì cả
các aehn vào đây CM những câu kho nghe có gì anh thay mặt mấy người đó xl Giang và các AE G LD nhé . ae ta không bàn về vấn đề này nữa . còn up bài thì ae cứ up để cho Anh OT vào xem sử lý !

No1Mu
khoc dm mài ý. đéo bao giờ thằng nào khóc :)) hay loại mày váo cắn :)). bố có khóc ko con =)). hay cái loại chó như mày ào cắn bố hả co ntrai... liên quan cặc gì đến loại mày=)) block do ADM do thằng già mày block tao à :) mà mày cứ sủa hoài thế con

chó cùn cắn dậu rách =)) nói kiểu ngu học não phẳng tao mất đéo gì mà phải khóc =))

ngu quá ngu quá cơ em ơi

CậuSáng
15-03-2013, 02:00 PM
chó cùn cắn dậu rách =)) nói kiểu ngu học não phẳng tao mất đéo gì mà phải khóc =))

ngu quá ngu quá cơ em ơi
bố mày thì sao phải xoắn:)) não bố mày thông minh hơn cả ông bà già mày đấy con à :))
Bố có thue mày khóc ko :))... mà nói con mẹ cho nhanh ./ iên quan con cặc gì đến họ hàng tổ tông nhà mày. mà mày vào cắn bố thế :)) .. có cay cú ra ngoài mà ăn thịt bố này. đừng sử dụng Anh hùng bàn phím. mày xem G mày ai vào ko. hay chỉ có con chó rách như loại mày vào cắn thôi =))

CậuSáng
15-03-2013, 02:01 PM
Bố mày k chấp cái loại mày :)) chỉ cắn là giỏi thôi.. chờ đợi thôi:)) chứ đừng cắn nữa nhé :). anh qen bị chó cắn rồi... G toàn chó cắn anh thôi=)

No1Mu
15-03-2013, 02:02 PM
bố mày thì sao phải xoắn:)) não bố mày thông minh hơn cả ông bà già mày đấy con à :))
Bố có thue mày khóc ko :))... mà nói con mẹ cho nhanh ./ iên quan con cặc gì đến họ hàng tổ tông nhà mày. mà mày vào cắn bố thế :)) .. có cay cú ra ngoài mà ăn thịt bố này. đừng sử dụng Anh hùng bàn phím. mày xem G mày ai vào ko. hay chỉ có con chó rách như loại mày vào cắn thôi =))
bạn về nói chuyện với thằng bố bạn như kiểu này đấy :)) thể hiện ngu học

về bảo với bố bạn như này này thằng bố mày đẻ tao ra đéo dậy được giờ mở con mẹ mày to cái mắt ra

tao ra cắn người ngoài cho xem =)) gút bai thằng ngu học nhé anh đến giờ đi làm rồi

No1Mu
15-03-2013, 02:04 PM
hix khổ qua cơ có mũi thế mà ae nói nhau kinh khủng quá . hack thì đã hack rùi . quay thì cũng quay rùi .giờ chỉ chờ bác OT ol xem và nhận định
còn ae miễn CM và mang G và ae trong G nhất là O_B_G vào các vấn đề game ảo này mà chửi nhau
game giờ có qua nhiêù vấn đề không đc như trước . hack thì 100k là có trong tay . nhưng hack sao mà người biết ta biết mình hack không qua phô trương ầm ĩ thì có thể bỏ qua đc . rất nhiều bạn hack nhưng có ai biết đâu vì sao vì người ta hack đúng lúc đúng chỗ .
ae giờ thì cũng đã quá quen thuộc nhau rùi từ nhiều sv chứ không phải 1 sv TD này . thế lên có chuyện gì mà cảm thấy bỏ qua đc thì bỏ qua đừng làm ầm ĩ nên làm gì cả
các aehn vào đây CM những câu kho nghe có gì anh thay mặt mấy người đó xl Giang và các AE G LD nhé . ae ta không bàn về vấn đề này nữa . còn up bài thì ae cứ up để cho Anh OT vào xem sử lý !
anh thịnh ơi anh như nào mà trong guild anh toàn cái thành phần già mồm não phẳng thế này

em cũng buồn lắm đã có lúc em muốn tham gia với guild anh nhưng giờ em thua hẳn rồi :))

0975669655
15-03-2013, 02:04 PM
2 thằng thôi đi . Sang không nói nữa em .
No1 cũng không nói nữa . em up bài thì cứ up để a thành vao sử lý cho a có sự công =
Sang nhé anh nói rùi nhé Cấm CM 1 từ nào ở đây nũa đấy . mình sai thì chấp nhận , mà chấp nhận rùi thì miễn CM . chờ quyết định từ phía admin

0975669655
15-03-2013, 02:07 PM
anh thịnh ơi anh như nào mà trong guild anh toàn cái thành phần già mồm não phẳng thế này

em cũng buồn lắm đã có lúc em muốn tham gia với guild anh nhưng giờ em thua hẳn rồi :))

thôi anh đang ôm mấy hôm này rùi đâu oc như quay cuồng . vừa 4r la thấy tin này và 13 bài nc chuyện mà buồn . thôi em nhé không nói nữa nghe . để a thành vào sử lý . ae lớn rùi động tí dit phét hoài không thây ngượng sao . sv nay không qua thì sv sau qua no gì .nếu k qua ae biết nhau thinh thoảng gặp ở trong game nc hoặc 4r chém gió .

CoBe0
15-03-2013, 02:13 PM
thôi di an dac sản di anh ong thao rủ di dáy có di ko để em alo ngôi nhiêu chán qa

concacbo
15-03-2013, 02:14 PM
cho no ra dao de>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>.

No1Mu
15-03-2013, 02:18 PM
thôi anh đang ôm mấy hôm này rùi đâu oc như quay cuồng . vừa 4r la thấy tin này và 13 bài nc chuyện mà buồn . thôi em nhé không nói nữa nghe . để a thành vào sử lý . ae lớn rùi động tí dit phét hoài không thây ngượng sao . sv nay không qua thì sv sau qua no gì .nếu k qua ae biết nhau thinh thoảng gặp ở trong game nc hoặc 4r chém gió .
:) thì bao giờ em cũng tôn trọng anh có bao giờ em dám nói gì đâu

dù sao cũng xin lỗi anh :)

anhnam234
15-03-2013, 02:31 PM
cậu sáng no1 quả là 1 vị anh hùng. giám chơi giám chịu. nhưng bạn làm như thé/ nói như vậy chẳng khác gì coi thường pháp luật. tội sẽ nặng hơn. theo tôi lên cho bạn ra trường xa trông đảo. làm ăn sinh sống tren đấy luôn.

RF_(-.-)
15-03-2013, 03:37 PM
quẩy quẩy quẩy

c4u2sky
15-03-2013, 03:39 PM
có thể là do mạng chủ topic bị lag

cái = chứng này chưa rõ

c4u2sky
15-03-2013, 03:41 PM
nếu bạn có = chứng cụ thể clip người ta dùng skil thì mới biết được là hack hay k

RF_(-.-)
15-03-2013, 03:56 PM
lên lên lên

NguyenHuu
15-03-2013, 03:58 PM
thoi gang ra dao 7 ngay ngi mat di ^^

RF_(-.-)
15-03-2013, 04:02 PM
lên lên lên lên

tohongquan
15-03-2013, 04:05 PM
ĐM cả Cái G LD này.chúng mày phải Block bằng được người ta mới chịu yên vị à.1/2 các tocpic khiếu nại thắc mắc kiện cáo đang thuộc về chúng mày đấy.sống soi mói.Cái G l` chúng mày ít cũng đến 1/2 hack nên đừng có chó cắn theo bầy nữa

vungliem1982
15-03-2013, 04:11 PM
ĐM cả Cái G LD này.chúng mày phải Block bằng được người ta mới chịu yên vị à.1/2 các tocpic khiếu nại thắc mắc kiện cáo đang thuộc về chúng mày đấy.sống soi mói.Cái G l` chúng mày ít cũng đến 1/2 hack nên đừng có chó cắn theo bầy nữa

thế theo bạn để người sủ dụng hack muốn làm gì thì làm sao , trước đó những người sd hack đã bị block rồi admin cũng đã bảo ai hack sẽ bị trừng phạt .Còn nếu bạn nói LD hack thì bạn cứ quay clip chứng minh LD hack chứ đừng noi ko = chứng thế

1doithua
15-03-2013, 04:42 PM
sao lai quay ca ta the kia Ares

NextTopHN_ThaiDuong
15-03-2013, 05:10 PM
đi dình mò hak.trong khi đó mình cũng hak haiz VKL :)) :)).nói nhấn mạnh 1 điều là:Top của SV Thái Dương này hầu như thằng lồn cũng hak cả.chứ lại còn chê pai nhau làm cái gì chứ.bán công việc cho các anh ADM va BQT à :)) :)) :))
đi thiên giới va KunDun giờ chỉ có hak PK với Hak ăn dc thì thoả mãn dc cái đồng tiền thối tha mua dc bản hak.còn ko ăn dc thì post video hak lên diễn đàn chê pai nhau.(Haiz VKL) nhân cách thối tha có phịt nước phoa vẫn cứ nặng mừi thôi :D :D :D

MoiLayVo
15-03-2013, 05:20 PM
SV sẽ đi về đâu.... MUHN sẽ đi về đâu với tình trạng này... Nhà nhà cùng hack ng ng cùng hack :(. Thằng nào mà chưa 1 lần bị tố cáo mà vẫn kiếm ăn dc thì hack trong âm thầm. Vui sướng vs những gì mà hack mang lại cho nó. Thằng nào k kiếm ăn dc thậm chí hack công khai luôn,thách thức cả khi đã bị quay thì thật là .. quá. Với tình trạng này thì adm sẽ chẳng thằng nào biết mà còn nạp thẻ cho cái MU này nữa đâu. RS cao đồ ngon để làm gì trong khi train và pk đều k lại tụi hack! Nản cho cái MU này quá :(

ThykSock
15-03-2013, 09:22 PM

I Like It

mrtrym
15-03-2013, 11:17 PM
Chuyện chả có j...closed topic đi....suốt ngày đi chửi nhau....CTC đến nơi r tập trung làm việc nào ae

nhocvn9x
16-03-2013, 07:47 AM
chỉ attack speed thôi chứ k dùng speed ^^

ừm săn boss PK dùng hack thì cái MU này nói thật đúng là ai cũng hack. nhưng leader ko như bạn nghĩ đâu. trong đó có 1 số thành phần không bao h phải dùng hack mà vẫn khủng. những thành phần đó mới là chủ chốt của leader. còn Sum tầm này không hack thằng nào ăn được boss. nhưng bạn thử hỏi AEHN xem có DK nào của leader cầm hack speed đi PK chưa ?

nhocvn9x
16-03-2013, 07:58 AM
chốt lại 1 câu là không cãi nhau nữa.không giải quyết vấn đề gì cả đâu.tất cả chờ sự quyết định từ phía BQT. còn G nào cũng có hack ( kể cả G mình) và G nào cũng có thành phần chơi đẹp thành phần chơi xấu. Nhưng có 1 điều sống k đẹp với cả ae đó mới là vấn đề còn mình nói ai người đó tự hiểu ( sr vì nói vấn đề k liên quan tới topic này).

LienXoChongMy
19-03-2013, 04:10 PM
lên lên lên lên lên. adm vào xem xong bơ luôn

tieuqui
19-03-2013, 04:13 PM
G nào mà ko hack có quái gì mà phải post lên làm gì nhi:52;

LienXoChongMy
20-03-2013, 01:51 AM
G nào mà ko hack có quái gì mà phải post lên làm gì nhi:52;

nó thách em quay úp lên anh ạ. nó chửi em như thật xong chốt câu. mày quay clip thoải mái đi

anhnam234
20-03-2013, 03:53 AM
onetime đâu. rất chậm chạp:))

LienXoChongMy
20-03-2013, 10:14 AM
GĐĐH đang on vào xử luôn đi lâu quá rồi.

tuongnho
20-03-2013, 10:16 AM
http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1163239-xin-1-v%C3%A9-ra-%C4%91%E1%BA%A3o-cho-MG-TaoLaMg-!

thêm cả cái này nữa mãi chưa có câu trả lời

lovelovedn
20-03-2013, 10:19 AM
không xử lí đâu :D khỏi up nữa

tieuqui
20-03-2013, 11:11 AM
chấp với mấy thằng rr làm gì cho mệt;))
No hack thì mình cũng hack là xong=))

nhimxu91
20-03-2013, 03:48 PM
tưởng thế nào hoá ra là hack bắt đầu thấy thối thối :)) Tao BanhRaDiCo nhé

MvoicaU_HakVoiCaKo
20-03-2013, 03:51 PM
hak vô tư đi.ko phải nghĩ.thoả mái con ga mái đi :D chơi đi còn đến bao giờ nũa.hak moi xây dựng dc mu cua chung ta lên từng bước hiện đại lên cac anh ADM ko xử lý đâu.anh em hak ko phải nghĩ :))

nh0cpr0vn
20-03-2013, 07:08 PM
trước kia chúng ta chơi ơ 1 chế độ chậm và thấp không có 3D nhưng nay chúng ta đã có cách khác phục phải chơi với 1 tốc độ cao chạy nhanh như thần gió và có 3D đỡ tốn thơi gian

MiruLove
20-03-2013, 10:08 PM
HACK HACK HACK. đi đéo đâu cũng hack. các bạn nên chấp nhận và sống chung vs hack đi thôi. chứ ko ai có thể loại bỏ hack ra khỏi game cả. Admin cũng mệt chả muốn xử lí nữa rồi. Hack ngập tràn nhưng căn bản là có lộ ra hay ko.

RF_(-.-)
26-03-2013, 02:47 PM
anh thành bơi vào cái topic này hộ em cái

RF_(-.-)
26-03-2013, 03:02 PM
anh thành bơi vào cái topic này hộ em cái

lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn