PDA

View Full Version : Vấn đề về thí sinh Cẩm Giang Miss MU !

ZzGióRétzZ
15-03-2013, 12:09 AM
Chỉ 1 câu muốn hỏi BQT
BQT nói là đăng kí từ mùng 5-10.
Thí sinh Cẩm Giang đăng kí sai hạn 1 ngày tức là ngày 11
Tại sao vẫn đc thi ?
Hay là ADM thiên vị à ? Hay GM event bao che ?
Đây là ảnh tôi chụp đc
http://nv1.upanh.com/b4.s35.d4/133303e0fbcdb264cc4e6a38defaa8a7_53999061.photosha re.png (http://upanh.com/view/?id=8vlffgak1nx)
Đã làm là phải đúng luật. Còn ko thì dẹp luôn cái Event này vào
Hoặc tạo cho bạn Cẩm Giang 1 cái W3 full + 15 cũng đc
Chứ đừng làm thế này nhé :)

MinhNhồng
15-03-2013, 12:12 AM
Chuẩn. đã là luật đề ra thì phải đúng như thế mà làm. cái gì cũng phải công bằng thì mới tạo đc sự uy tín đối với các gamer

zChinoz
15-03-2013, 12:13 AM
lênnnnnnnnnnn.. làm gì nó cũng phải chuẩn:33;

sallya3
15-03-2013, 12:13 AM
Chỉ 1 câu muốn hỏi BQT
BQT nói là đăng kí từ mùng 5-10.
Thí sinh Cẩm Giang đăng kí sai hạn 1 ngày tức là ngày 11
Tại sao vẫn đc thi ?
Hay là ADM thiên vị à ? Hay GM event bao che ?
Đây là ảnh tôi chụp đc
http://nv1.upanh.com/b4.s35.d4/133303e0fbcdb264cc4e6a38defaa8a7_53999061.photosha re.png (http://upanh.com/view/?id=8vlffgak1nx)
Đã làm là phải đúng luật. Còn ko thì dẹp luôn cái Event này vào
Hoặc tạo cho bạn Cẩm Giang 1 cái W3 full + 15 cũng đc
Chứ đừng làm thế này nhé :)
cái này là gato thấy ngta được nhiều phiếu hơn G mình sợ mất giải nên tính tìm lỗi soắn mọi kiểu đây.

MinhNhồng
15-03-2013, 12:14 AM
cái này là gato thấy ngta được nhiều phiếu hơn G mình sợ mất giải nên tính tìm lỗi soắn mọi kiểu đây.

xin lỗi bạn chứ top 1 đang thuộc về thành viên G mình nhé:)

ZzGióRétzZ
15-03-2013, 12:14 AM

Kể cả là ko đc giải gì. Nhưng cứ đúng luật mà nói thôi bạn ạ

Chứ tôi có thi đâu mà phải GATO. Thấy BQT như thế là thiên vị quá thôi :)

Link Seven
15-03-2013, 12:15 AM

Bạn xem lại cái ngày DK dự thi đi , chả phải sợ đc hay mất cái gì nhưng cái gì đúng thì làm thôi .

chickenvip
15-03-2013, 12:19 AM
Ông này nói vậy là sại oj. Đã DK muộn xem như bị huỷ, luật là như thế, làm phải đúng luật, chứ bày ra rồu k theo luật, nếu DK muộn mà vẫn dc thi thì BQT xin phép cho tôi dc DK em gái tôi dj. Đã sạ còn cãi, đúng là trẻ trâu

Extracting
15-03-2013, 12:19 AM
Thôi có gì đâu mà thắc mắc chứ
MU cả mấy nghìn người
Mới có đc mấy vị hot girl.. ^^!
Với có mình girl ấy ở trong mạn trong :))
Nói chung là ko sao cả
Close đi.. ^^!
KO lại nhiều tiếng nói ko hay :)

anhlaaicb
15-03-2013, 12:22 AM
úp úp úp ADM vào trả lời đi nào.quả này là hơi bị căng đó :))

RayNau
15-03-2013, 12:23 AM
có thể người ta nhầm lẫn 1 chút

dẫu biết Member tham gia Mu hà nội hầu hết là Boy chứ Girl rất ít

mình thấy chủ topic quá khắt khe với thí sinh này thì phải

sallya3
Ông này nói vậy là sại oj. Đã DK muộn xem như bị huỷ, luật là như thế, làm phải đúng luật, chứ bày ra rồu k theo luật, nếu DK muộn mà vẫn dc thi thì BQT xin phép cho tôi dc DK em gái tôi dj. Đã sạ còn cãi, đúng là trẻ trâu
bạn chơi game hay em gái bạn chơi mà bạn đòi dk cho em gái event dành cho các gỉl chơi game mu-hanoi.net nhé
bạn dk cho e bạn ko được nhé

Armani
Nói chung đúng luật mà làm, quá hạn rồi thì xin mời có bé dự thi đợt sau, 27/7 cũng đc :11;

RF_(-.-)
15-03-2013, 12:24 AM
MU cả mấy nghìn người
Nói chung là ko sao cả
Close đi.. ^^!
like cho ý kiến này. cá nhân mình thấy DK muộn cũng không sao vì 1 game đậm tính chất cày cuốc như MU có gái chơi sướng lắm chứ. nhưng buồn cái là em ấy không chơi với lại em Vân Anh đăng ký đúng hạn nhưng do có việc Không PM được ADM nên cũng bị loại từ vòng gửi xe luôn hôm 12

Link Seven
15-03-2013, 12:24 AM
MU cả mấy nghìn người
Nói chung là ko sao cả
Close đi.. ^^!

Cai quan trọng ở đây là làm việc nó phải chuẩn chỉ , thì các men mới Phục đc bạn ạ .

Armani
15-03-2013, 12:25 AM
vụ này căng đét :)) theo dõi hay đây

RayNau
dẫu biết 8/3 là ngày của chị em phụ nữ đang được trân trọng

người ta tham gia event lần này cũng mong được đoạt giải các bạn hãy rộng lượng 1 tí

mình nghĩ chủ topic này không biết đến ngày 8/3 là ngày gì :V

ZzGióRétzZ
MU cả mấy nghìn người
Nói chung là ko sao cả
Close đi.. ^^!

Nói thế mất hết quan điểm chứ bạn.

Thế sao tất cả những bạn nữ đăng kí ko cho thi đi.

Nói chung đã ra luật thì cứ đúng luật mà làm. Sai là ko đc rồi :1;

sallya3
15-03-2013, 12:26 AM
16 này kết thúc event bình chọn, nha fmình còn hơn 50 cái sim rác bc hết cho cẩm giang rồi nhá =))
không gì là không thể nếu G bạn đang có top 1 vậy sao ko tự tin giành chiến thắng thắc mắc cái này làm gì ^^! theo mình cứ để cho ngta thử sức biết đâu sau này em đấy thuộc về các bạn ^^!

RayNau
15-03-2013, 12:27 AM
Nói thế mất hết quan điểm chứ bạn.

Thế sao tất cả những bạn nữ đăng kí ko cho thi đi.

Nói chung đã ra luật thì cứ đúng luật mà làm. Sai là ko đc rồi :1;

người ta là con gái bạn rộng lượng chút

Armani
dẫu biết 8/3 là ngày của chị em phụ nữ đang được trân trọng

người ta tham gia event lần này cũng mong được đoạt giải các bạn hãy rộng lượng 1 tí

mình nghĩ chủ topic này không biết đến ngày 8/3 là ngày gì :V

Event thì Event, nếu thiên vị như thế thì có còn là 1 cuộc dự thi k nhỉ :76;

Extracting
like cho ý kiến này. cá nhân mình thấy DK muộn cũng không sao vì 1 game đậm tính chất cày cuốc như MU có gái chơi sướng lắm chứ. nhưng buồn cái là em ấy không chơi với lại em Vân Anh đăng ký đúng hạn nhưng do có việc Không PM được ADM nên cũng bị loại từ vòng gửi xe luôn hôm 12

Cái này là do YH của ADM bị lỗi lên ko PM đc =))
Nói chung là cũng ko có gì để bàn cả

Extracting
15-03-2013, 12:28 AM
Các bạn là boy mà để ý chi li quá :))
CLose đi ^^!

_Marlboro_
15-03-2013, 12:28 AM
để cho công bằng thật sự . ADM sao k post clip phỏng vấn các miss lên cho a e cùng bình luận và xem trình độ của các miss gamer tnao nhỉ :))

Armani
15-03-2013, 12:30 AM
Mình kết e Minhbun92 quá! nếu up clip lên thì quá hay

RayNau
15-03-2013, 12:30 AM
CLose đi ^^!

chuẩn.

nếu là boy mà đo lọ nước mắm đếm củ dưa hành là vứt

Extracting
15-03-2013, 12:31 AM
Close đi các bạn ơi :)

RF_(-.-)
15-03-2013, 12:31 AM
Cái này là do YH của ADM bị lỗi lên ko PM đc =))
Nói chung là cũng ko có gì để bàn cả

vân anh bị loại khi đang là ứng cử viên sáng giá cho top 1 của leader rất buồn vì điều này

Link Seven
15-03-2013, 12:32 AM
16 này kết thúc event bình chọn, nha fmình còn hơn 50 cái sim rác bc hết cho cẩm giang rồi nhá =))
không gì là không thể nếu G bạn đang có top 1 vậy sao ko tự tin giành chiến thắng thắc mắc cái này làm gì ^^! theo mình cứ để cho ngta thử sức biết đâu sau này em đấy thuộc về các bạn ^^!

Ông có 100 ngay 1 k cái sim rác muốn Like cho ai đấy là việc của nhà ông , còn việc ai đc Top ngày kết thúc sẽ biết kết quả . Còn đây pic thằng e nó lập ra là để hỏi quá hạn r đc tham ra

Extracting
15-03-2013, 12:32 AM
vân anh bị loại khi đang là ứng cử viên sáng giá cho top 1 của leader rất buồn vì điều này

Buồn thì vẫn buồn
Nhưng đã bắt đầu rồi.. thì có thể tha gia đc nữa :))

sallya3
15-03-2013, 12:33 AM
chuẩn.

nếu là boy mà đo lọ nước mắm đếm củ dưa hành là vứt
chuẩn mem đáng để like cứ so đo từng tí vs em gái là hông được mấy khi em đấy được thành miss

mrju
xin chúc mừng bạn đã đạt giải nhất trong cuộc thi chỉ có 1 mình bạn , game MU đã hiếm nữ nhi rồi , có cuộc thi như vầy để thêm phần soi động mà còn soi lỗi này nọ , nhỏ mọn quá đi

Extracting
CLose đi ^^!

uppppppppppppppppppp

sallya3
15-03-2013, 12:34 AM
close ko cần giải thích đa số ủng hộ close toppic rồi

RayNau
15-03-2013, 12:35 AM
xin chúc mừng bạn đã đạt giải nhất trong cuộc thi chỉ có 1 mình bạn , game MU đã hiếm nữ nhi rồi , có cuộc thi như vầy để thêm phần soi động mà còn soi lỗi này nọ , nhỏ mọn quá đi

vì phái đẹp luôn được ưu tiên :65;

chickenvip
15-03-2013, 12:36 AM
bạn chơi game hay em gái bạn chơi mà bạn đòi dk cho em gái event dành cho các gỉl chơi game mu-hanoi.net nhé
bạn dk cho e bạn ko được nhé
E tớ cũng chơi 1 acc với tớ nhé.

cTheGhostc
chuẩn mem đáng để like cứ so đo từng tí vs em gái là hông được mấy khi em đấy được thành miss

Bowj đít ghê thế bạn?
Có đc cái gì ko vậy .
Được cái gì hay hay thì cho mình bợ với =))

RayNau
close ko cần giải thích đa số ủng hộ close toppic rồi

ngươi có thẩm quyền vào close thôi

sallya3
15-03-2013, 12:38 AM
Bowj đít ghê thế bạn?
Có đc cái gì ko vậy .
Được cái gì hay hay thì cho mình bợ với =))
mình không hiẻu tiếng địa phương các bạn bợ là gì, mình chẳng bợ gì cả...
mình thấy ngta ns hay mình like hết

Ruồi Bâu Cứt Trâu
15-03-2013, 12:39 AM
mình thấy avt của chủ topic trông men nỳ thế kia mà đi so đo 1 chuyện vặt vs 1 Girl

rất buồn cho một số bộ phận Boy bây h

Extracting
Bắt đầu có những lời cãi nhau rồi =))

sallya3
mình thấy avt của chủ topic trông men nỳ thế kia mà đi so đo 1 chuyện vặt vs 1 Girl

=)))))))))))))))))))))))))))))) két vãi

sallya3
15-03-2013, 12:40 AM
Bắt đầu có những lời cãi nhau rồi =))
ông vừa mới thả band xong bình tĩnh ủng hộ thôi chứ đừng tham gia =)))

cTheGhostc
15-03-2013, 12:40 AM
mình không hiẻu tiếng địa phương các bạn bợ là gì, mình chẳng bợ gì cả...
mình thấy ngta ns hay mình like hết

Vậy á. =)) bợ đít tức là thò tay vào đít người khác rồi nâng lên ấy.
Sao cứ phải bảo chủ topic nhỏ mọn trong khi người ta nói hoàn toàn đúng.
Mà cái topic này sao lại close.Thế cứ rảnh thích close là close à?Bố láo thế.

RayNau
15-03-2013, 12:41 AM
close thôi ADM cãi nhau mệt lắm

ZzGióRétzZ
15-03-2013, 12:41 AM

Men lỳ là chuyện đương nhiên

Nhưng còn công bằng cho mọi gamer là chuyện khác bạn ạ :)

sallya3
15-03-2013, 12:43 AM
hình như bạn đang bợ bợ gì đó theo nghĩa của bạn tức bạn đang thò tay vào đít chủ toppic nâng lên đó.
có pjo bạn nghĩ trước khi ns ng khác không, mình nhớ ngày sưa còn nhỏ nhỏ lắm ý mới học mẫu giáo thôi gia đình mình đã dậy mình nên sờ gáy 3 lần trước khi ns ng khác, gia đình bạn có dậy bạn nv vậy không hay chỉ nuôi lớn xã hội đào tạo

cTheGhostc
15-03-2013, 12:45 AM
hình như bạn đang bợ bợ gì đó theo nghĩa của bạn tức bạn đang thò tay vào đít chủ toppic nâng lên đó.
có pjo bạn nghĩ trước khi ns ng khác không, mình nhớ ngày sưa còn nhỏ nhỏ lắm ý mới học mẫu giáo thôi gia đình mình đã dậy mình nên sờ gáy 3 lần trước khi ns ng khác, gia đình bạn có dậy bạn nv vậy không hay chỉ nuôi lớn xã hội đào tạo
Cho mình hỏi cái.Từ nãy giờ bạn sờ gáy bao nhiêu lần rồi?

ZzGióRétzZ
15-03-2013, 12:45 AM
Nói thằng vs mấy bạn ko có nhiệm vụ nhé

Topic này là báo lỗi. Guild mình có mem nữ thi và mình có quyền đc lập topic để hỏi, để kiện cáo

Problem ? Nếu ko thì bước ra ngoài giùm. Thanks !

Extracting
15-03-2013, 12:46 AM
Men lỳ là chuyện đương nhiên

Nhưng còn công bằng cho mọi gamer là chuyện khác bạn ạ :)

Đc có 6 người thi hót
Lại thêm sờ kăng đan này nữa =))
chắc từ mai phải thi hot boy mất :))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12

còn mày thì bợ đít G UB va Sóc cẩu hà Gờ Cức cả mày và thằng sockcau vao đây ma dở trò dơ bẩn làm trờ này dm, sock câu ơi con vào đây dơ trò mèo nào, luc đâu thi con tự tin lắm mà tao luôn thăng hay tao luôn thua vậy sockcẩu

chickenvip
Tôt thì nghĩ thế này. Đã là cuộc thi thì phải có sự công bằng. Nếu BQT cho thí sinh Cẩm Giang thi. Nếu TS Cẩm Giang thua thì k có j để nói, nhưng nếu TS Cẩm Giang thắng thì liệu những TS khác có phục k? Họ sẽ nói những j. Đồng ý 8/3 là ngày của phụ nữ, nhưng đã là cuộc thi thì phải theo luật của cuộc thi. 8/3 là ngày phụ nữ nhưng những TS kja cũng là nữ đâu riêng j TS Cẫm Giang. K nên vì gái mà làm mờ 2 con mắt ::))

mrju
15-03-2013, 12:47 AM
hãy làm người đàn ông thật sự , không nên đánh phụ nữ dù chỉ là 1 cành hoa
HÃY DÙNG DỤNG CỤ TRỒNG HOA MÀ ĐÁNH như chủ topic ấy , cũng là đàn ông như bạn ấy sao mà mắc cở dùm quá

Extracting
15-03-2013, 12:48 AM
đề nghị các bạn ra ngoài :))

sallya3
15-03-2013, 12:48 AM
Cho mình hỏi cái.Từ nãy giờ bạn sờ gáy bao nhiêu lần rồi?
tập chung đi m thấy bạn ns mình xong lại vấp ngay lỗi đó, mình thì chỉ có 1 điều đơn giản ủng hộ Cẩm Giang thi tiếp vậy thôi

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
15-03-2013, 12:49 AM
các thánh UB ơi vào đây mà ganh đua nào vào mà dở trò nào, các thánh men lì của chúng ta ơi

Extracting
tao bấm vào cái lồn mẹ mày nhé, cái tụi UB của mày chỉ dc dở nhưng chiêu cho dơ bẩn thôi, tụi mày sợ thua quá rồi hả những thánh UB Dit cái lồn mẹ mày

còn mày thì bợ đít G UB va Sóc cẩu hà Gờ Cức cả mày và thằng sockcau vao đây ma dở trò dơ bẩn làm trờ này dm, sock câu ơi con vào đây dơ trò mèo nào, luc đâu thi con tự tin lắm mà tao luôn thăng hay tao luôn thua vậy sockcẩu

Đề nghị lời nói có văn hóa..
Và ra ngoài :))

ZzGióRétzZ
tập chung đi m thấy bạn ns mình xong lại vấp ngay lỗi đó, mình thì chỉ có 1 điều đơn giản ủng hộ Cẩm Giang thi tiếp vậy thôi

Thế thì sang toppic kia mà ủng hộ nhé :)

Ở đây mình báo lỗi chứ ko tiếp bạn. Thanks !

MinhNhồng
15-03-2013, 12:50 AM
tao bấm vào cái lồn mẹ mày nhé, cái tụi UB của mày chỉ dc dở nhưng chiêu cho dơ bẩn thôi, tụi mày sợ thua quá rồi hả những thánh UB Dit cái lồn mẹ mày

đừng có tỏ ra thiếu văn hóa như thế chứ.như thế nào thì đc gọi là dơ bẩn hả anh??? đã nói ngày mùng 10 hết hạn đăng ký mà thí sinh Cẩm Giang đê đến tận ngày 11 đăng ký xong vẫn đc vào vòng trong thì như thế có đc gọi là dơ bẩn k hay gọi là sạch sẽ,fair play

sallya3
a ơi văn này nó mà còn soắn đưọc nữa thì e thua,....
chắc nó ngậm mồm luôn

cTheGhostc

Mình thì mình cũng chả tham gia làm cl gì mấy cái event cho trẻ trâu này cả.Nhưng mà nói gì thì nói hiện tại đang có sự không công bằng rất lớn trong sv Thái Dương này.
Mình cũng đéo chơi nữa,chỉ vào đâm bị thóc chọc bị gạo cho sướng tay thôi =))

dkn193
15-03-2013, 12:51 AM
chờ xem hồi sau thế nào :65;

ZzGióRétzZ

Dân chơi sài gềnh ôm con phò nát bắt đầu sủa nhé anh em =))

Mặt mũi ko đến lỗi mà ôm con phò rẻ tiền =))

Cái con người yêu mày thử hỏi xem rồng lộn ntnao rồi ?

SockMan

Riêng mày tao ko tiếp chuyện

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
Đề nghị lời nói có văn hóa..
Và ra ngoài :))
xin thưa với bạn tất cả ai tôi luôn đoàng hoàng nc tử tế nhưng riêng cái lũ chó đàn bẩn thiểu UB thì ko có gì phải ngại ok chưa

SockMan
a ơi văn này nó mà còn soắn đưọc nữa thì e thua,....
chắc nó ngậm mồm luôn

Có tí tiếc tiền + công sức nhắn tin ;) vẫn như trên , loại bạn tôi ko tiếp chuyện

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
15-03-2013, 12:52 AM
Riêng mày tao ko tiếp chuyện

con cố gắng dở những trò bẩn thiểu ra nhé Soc câu bồ chống mắt lên coi con dỡ những trò gì nữa ;))

Extracting
15-03-2013, 12:52 AM
:)) Bắt đầu là cuộc tranh cãi :(

sallya3
15-03-2013, 12:53 AM
Thế thì sang toppic kia mà ủng hộ nhé :)

Ở đây mình báo lỗi chứ ko tiếp bạn. Thanks !
mình ko nc vs bạn bạn không dủ thẩm quyền trong dd này để bắt mình phải theo ý bạn nếu không muốn mình có mặt trong những topic của bạn thì đừng nhắc đến những thứ đại loại gato nếu tự tin thì sao phải soắn

ZzGióRétzZ
con cố gắng dở những trò bẩn thiểu ra nhé Soc câu bồ chống mắt lên coi con dỡ những trò gì nữa ;))

Nói mẹ mày tiếng người đi. Cứ nói tiếng súc vật chả ai hiểu đâu :11;

SockMan

Nhắc lại 1 câu nói bất hủ của mày nhé : Có tiền là có quyền

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
15-03-2013, 12:54 AM
Dân chơi sài gềnh ôm con phò nát bắt đầu sủa nhé anh em =))

Mặt mũi ko đến lỗi mà ôm con phò rẻ tiền =))

Cái con người yêu mày thử hỏi xem rồng lộn ntnao rồi ?
đúng nhỏ đứng kế tao thì đương nhiên là phò cho chĩ mình tao rồi, con riêng con người yêu mày thì là con phò của thiên hạ hả, nhìn mày ko biết đủ tư cách sách dép cho vợ tao ko nữa, cã cái dòng tộc nhà mày ko biết chừng nào có người đẹp như vợ tao=))

cTheGhostc
15-03-2013, 12:54 AM
mình ko nc vs bạn bạn không dủ thẩm quyền trong dd này để bắt mình phải theo ý bạn nếu không muốn mình có mặt trong những topic của bạn thì đừng nhắc đến những thứ đại loại gato nếu tự tin thì sao phải soắn

Mình đang thắc mắc là bạn đang làm dưới sự hướng dẫn của anh nào đang đủ thẩm quyền =))

RF_(-.-)
15-03-2013, 12:55 AM
đúng nhỏ đứng kế tao thì đương nhiên là phò cho chĩ mình tao rồi, con riêng con người yêu mày thì là con phò của thiên hạ hả, nhìn mày ko biết đủ tư cách sách dép cho vợ tao ko nữa, cã cái dòng tộc nhà mày ko biết chừng nào có người đẹp như vợ tao=))
xin hỏi anh Trình bố mẹ anh có biết anh bị dại không

sallya3
Có tí tiếc tiền + công sức nhắn tin ;) vẫn như trên , loại bạn tôi ko tiếp chuyện
thưa vs bạn, chê mình tiếc tiền bạn có tiếc không không tiếc thì cho member của bạn lên 1000 đi sao phải soắn
sức mình đến đâu mình gop vui đến đó, nhưng công nhận memmber lea ntn tiếc 1 sms đầu tiền cho yumi quá =)))

Extracting
a Tổng tư lệnh quân đoàn vào xẻm rồi kìa )

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
15-03-2013, 12:56 AM
Nhắc lại 1 câu nói bất hủ của mày nhé : Có tiền là có quyền

Mày mà có tiền hả SockMan =))=))=))=)) Nhìn cái lũ chúng mày như những thằng bệnh hoạn, đi đâu cung mặc quần tà lõn y chang mày thằng nhặt rác, chơi game kiếm tiền về nuôi mẹ 3 bữa cơm bảo có tiền có quyền=))

ZzGióRétzZ
15-03-2013, 12:56 AM

Vâng vợ mày cao sang vợ mày đẹp.

Nhưng chỉ để đi liếm #%&#"@ các anh thợ xây thôi :))

Tối về mới đến lượt mày con ạ !

zChinoz
15-03-2013, 12:57 AM
xin hỏi anh Trình bố mẹ anh có biết anh bị dại không

vãi trình..kết con tóc vãi đái:16;

sallya3
15-03-2013, 12:58 AM
Mình đang thắc mắc là bạn đang làm dưới sự hướng dẫn của anh nào đang đủ thẩm quyền =))
mình đang làm những gì mình có thể làm, hơn các bạn ở chỗ các bạn luôn làm những việc không nên làm, quá nhỏ mọn

Extracting
15-03-2013, 12:58 AM
Từ topic ý Kiến
Giờ đã thành topic cãi nhau.. =))

RF_(-.-)
15-03-2013, 12:59 AM
em xin hỏi lại anh Trình. bố mẹ anh có biết anh bị dại không. và ngoài dại với đao ra anh còn bị gì nữa không. hàng ngày ngoài cứt ra anh có ăn gì khác không. rất nhiều người tò mò muốn biết

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
mình đang làm những gì mình có thể làm, hơn các bạn ở chỗ các bạn luôn làm những việc không nên làm, quá nhỏ mọn

=))=))=))=))=)) Ôi Các Thánh UB Chúa sẽ phù hộ cho các thánh:))

ZzGióRétzZ
Thôi. Mong các bác tạm dừng ở đây để chờ BQT vào giải quyết nhé

Còn ai thích cãi nhau thì ra lập topic riêng rồi vào cãi nhau giúp mình nhé. Thanks !

sallya3
15-03-2013, 01:00 AM
em xin hỏi lại anh Trình. bố mẹ anh có biết anh bị dại không. và ngoài dại với đao ra anh còn bị gì nữa không. hàng ngày ngoài cứt ra anh có ăn gì khác không. rất nhiều người tò mò muốn biết
trong mắt...thì nhìn ai cũng.... như nó.
bạn tự điền nhé

Extracting
15-03-2013, 01:01 AM

Thôi. Mong các bác tạm dừng ở đây để chờ BQT vào giải quyết nhé

Còn ai thích cãi nhau thì ra lập topic riêng rồi vào cãi nhau giúp mình nhé. Thanks !

Topic của bạn quá nhiều lời lẽ ...
Chắc bị close thôi ^^! :)

sallya3
15-03-2013, 01:02 AM
ông cũng thích close còn gì

RF_(-.-)
15-03-2013, 01:03 AM
trong mắt...thì nhìn ai cũng.... như nó.
bạn tự điền nhé

mình điền là như này "Trong mắt ông nội mình thì ai cũng chó như nó" ok =))

ZzGióRétzZ

Lời lẽ thô tục toàn của ng khác chứ mình có nói gì đâu mà close @@

Mà close thì tạo lại chứ vấn đề gì đâu :))

Đã kiện thì phải kiện cho đến cùng :1;

SockMan

1 câu hỏi nưa là có 1 con chó dại đang rất điên cuồng trong này, lời lẽ thì đéo thể nào ngửi được, nhưng tại sao nó ko có 1 sự cảnh báo nào nhỉ

Phải chăng nó chữ vàng?

Link Seven
Mày mà có tiền hả SockMan =))=))=))=)) Nhìn cái lũ chúng mày như những thằng bệnh hoạn, đi đâu cung mặc quần tà lõn y chang mày thằng nhặt rác, chơi game kiếm tiền về nuôi mẹ 3 bữa cơm bảo có tiền có quyền=))

Mày nhìn lại mày hộ tao cái Trình , ăn mặc thì lếck thếck vl ra mà còn ra cái giọng coi ng khác k ra gì , mày đứng đấy sáng ra là nhờ con vk của mày nó làm nổi mày lên thôi . mày nhìn kĩ lại khi ở 1 mình từ chân lên tới đâìu xem mày có giống ai k . Đã đéo có tinh lại còn ra vẻ có tướng

Tư Lệnh Quân Đoàn
15-03-2013, 01:04 AM
game thủ MU Hà Nội có đến hơn 1000 người, duy nhất có vài member là nữ, BQT rất hoan nghênh, khuyến khích các member nữ tham gia event này, thời gian đăng kí theo lịch là 5 đến 10/3, vấn đề cũng không quan trọng gì vì bạn ấy cũng đăng kí rạng sáng 11 ( 1h40 phút sáng ), thời gian do BTC đặt ra và vẫn có thể kéo dài thời gian đăng kí nếu cần thiết, đây là cuộc thi cho các bông hồng hiếm hoi, ở đây các bạn Guild Leaders chỉ đề cập đến bạn Cẩm Giang vì sao ? Bạn Thanh Nhã cũng trễ 4 phút nhưng sao các bạn không đề cập? đến đây chắc các bạn hiểu vì sao rồi! Cẩm Giang đang cạnh tranh với 1 đối thủ thuộc Guild Leaders :) Hi vọng các bạn bỏ qua cái lợi ích cá nhân để sân chơi MU Hà Nội luôn vui vẻ!

Extracting
15-03-2013, 01:05 AM
1 câu hỏi nưa là có 1 con chó dại đang rất điên cuồng trong này, lời lẽ thì đéo thể nào ngửi được, nhưng tại sao nó ko có 1 sự cảnh báo nào nhỉ

Phải chăng nó chữ vàng?
=)).. chỉ cảnh báo trong các topic mà ADM Mod đã có Chú ý
trong topic của các member thì ko bao giờ có :)

sallya3
15-03-2013, 01:05 AM
mình điền là như này "Trong mắt ông nội mình thì ai cũng chó như nó" ok =))
có nghĩa từ giờ bạn nói ai là chó thì trong mắt ông nội bạn nhìn ai cũng là chó kể cả baba mama bạn nhà và chắc chán rằng ông nội bạn chỉ toàn nhìn thấy ng trong gia đình bạn là nhiều ;))

Extracting
15-03-2013, 01:06 AM
game thủ MU Hà Nội có đến hơn 1000 người, duy nhất có vài member là nữ, BQT rất hoan nghênh, khuyến khích các member nữ tham gia event này, thời gian đăng kí theo lịch là 5 đến 10/3, vấn đề cũng không quan trọng gì vì bạn ấy cũng đăng kí rạng sáng 11 ( 1h40 phút sáng ), thời gian do BTC đặt ra và vẫn có thể kéo dài thời gian đăng kí nếu cần thiết, đây là cuộc thi cho các bông hồng hiếm hoi, ở đây các bạn Guild Leaders chỉ đề cập đến bạn Cẩm Giang vì sao ? Bạn Thanh Nhã cũng trễ 4 phút nhưng sao các bạn không đề cập? đến đây chắc các bạn hiểu vì sao rồi! Cẩm Giang đang cạnh tranh với 1 đối thủ thuộc Guild Leaders :) Hi vọng các bạn bỏ qua cái lợi ích cá nhân để sân chơi MU Hà Nội luôn vui vẻ!
Đây là câu trả lời rồi nhé ^^!

KenShyu
15-03-2013, 01:06 AM
Ảnh của em ý nhìn như thế ai mà chẳng thích ... Phô trương hàng nóng

sen3lanhan
15-03-2013, 01:07 AM
Tao chẳng thấy vui đéo gì cả =))

vui mà a nhưng với bọn khác chứ a e mình thì đúng là chẳng vui cái ... gì cả !! Cẩn thận bạn TLQD có thành kiến với a band vv nich TheGost thì buồn @@

RF_(-.-)
15-03-2013, 01:07 AM
có nghĩa từ giờ bạn nói ai là chó thì trong mắt ông nội bạn nhìn ai cũng là chó kể cả baba mama bạn nhà và chắc chán rằng ông nội bạn chỉ toàn nhìn thấy ng trong gia đình bạn là nhiều ;))
tức là tao nói tao là ông nội mày và trong mắt tao mày và thằng trình chó đều dại như nhau. và cả thằng bố + con mẹ mày nữa. bạn đã hiểu chưa

sallya3
15-03-2013, 01:08 AM
chuẩn luôn

ZzGióRétzZ

À đấy cảm ơn a đã nhắc e vừa mới xem lại có cả Thanh Nhã.
Cứ đúng luật mà làm anh ạ. Còn thí sinh Vân Anh cũng phỏng vấn trễ tại sao ko đc nhỉ ?
Cũng là bông hồng trong MU đấy. Nói tóm lại luật đã ra cứ thế mà làm !

RF_(-.-)
đấy các thánh UB vào dở trò tiếp đi nào, SockCẩu ơi con kêu đàn chó UB của con vào sủa tiếp đi nào, mai bố mua thêm 50 đến 100 cái sim nữa xem các con đấu với bố tới đâu, xem a SockCau nói là có tiền có quyền thế nào :)), ngèo thì nói mẹ ngèo còn ra vẽ vãi con quá SockCau ơi :))

Trình chó với phát ngôn gây sock " tao có tiền tao có quyền " nó đã quên chính nó đã sủa ra câu này như thế nào. đến bây h người ta chửi đểu mà cũng đéo biết nhục vãi

sallya3
15-03-2013, 01:09 AM
tức là tao nói tao là ông nội mày và trong mắt tao mày và thằng trình chó đều dại như nhau. và cả thằng bố + con mẹ mày nữa. bạn đã hiểu chưa
cau nói mình phát ngon ra mình đều hiểu nghĩa của nó mà đâu cần bạn dậy ngược, văn bạn quá kém

Tư Lệnh Quân Đoàn
15-03-2013, 01:10 AM
vui mà a nhưng với bọn khác chứ a e mình thì đúng là chẳng vui cái ... gì cả !! Cẩn thận bạn TLQD có thành kiến với a band vv nich TheGost thì buồn @@

Bạn nhầm à ? nick diễn dàn TheGhost post bài bán 99tr vcent bị tôi ban user nên cay cú đấy nhé :|

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
cau nói mình phát ngon ra mình đều hiểu nghĩa của nó mà đâu cần bạn dậy ngược, văn bạn quá kém

cay cú VL ^^! Helios tự hưỡi lồn heo ơi, con bắt đầu cay cú rồi hả :)) sallya3 bảo con văn chương con kém quá kìa ^^!:))

sallya3
cay cú VL=))=))=))=))=))
không cay hơi phí

ZzGióRétzZ
15-03-2013, 01:12 AM
Bạn nhầm à ? nick diễn dàn TheGhost post bài bán 99tr vcent bị tôi ban user nên cay cú đấy nhé :|

Thế này cho nhanh anh ạ. Nếu đã thế thì tặng cho mỗi mem nữ 1 cái wing 3 cho xong

Bọn a là ng mở event, là ng làm luật giờ lại làm trái vs luật đã đề ra liệu có còn ai tin tưởng nữa ko ?

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
15-03-2013, 01:12 AM
Trình chó với phát ngôn gây sock " tao có tiền tao có quyền " nó đã quên chính nó đã sủa ra câu này như thế nào. đến bây h người ta chửi đểu mà cũng đéo biết nhục vãi

tao xin đính chính với mày, tao lúc nào cũng có tiền cã ko ít cung nhìu riêng mày + thằng SockCau tiền của tao đủ mua 10 cái mạng chó 2 thằng đứa bây đấy;))

sallya3
15-03-2013, 01:13 AM
Thế này cho nhanh anh ạ. Nếu đã thế thì tặng cho mỗi mem nữ 1 cái wing 3 cho xong

Bọn a là ng mở event, là ng làm luật giờ lại làm trái vs luật đã đề ra liệu có còn ai tin tưởng nữa ko ?
bạn cần giải nhất hay w3

RF_(-.-)

ừ văn bạn cao, mình nào dám so sánh với bạn. nghĩ đến cái việc hạ thấp bản thân không nên cho lắm

Link Seven
tao xin đính chính với mày, tao lúc nào cũng có tiền cã ko ít cung nhìu riêng mày + thằng SockCau tiền của tao đủ mua 10 cái mạng chó 2 thằng đứa bây đấy;))

Nguy hiểm vãi nồn :D Nhìn rách nát vc mà nhiều tiền gớm =))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12

hết dở trờ giờ chuyển sang nẵng nĩ :)) đúng là các thánh UB:)) mày ko biết nhục hả hay may làm clip quỳ xuống xin cái win3 nhìu khi lại dc win3 full op đấy:))

RF_(-.-)

mua hộ ông nội cái

ZzGióRétzZ
15-03-2013, 01:14 AM
bạn cần giải nhất hay w3

Việc của bạn à ?

sallya3
ừ văn bạn cao, mình nào dám so sánh với bạn. nghĩ đến cái việc hạ thấp bản thân không nên cho lắm
đối vs những ng như bạn ns không lại quay ra nói bậy chắc chả có lúc nào cao giá đâu mà lo hạ thấp ;))

Odysseus
Chán mấy chú thế có mấy girl thôi mà làm quá.

R u b y
15-03-2013, 01:16 AM
Các Mod mủng vào xem hoài mà thấy chửi bậy k band =))
hết ý kiến

RF_(-.-)
15-03-2013, 01:17 AM
đối vs những ng như bạn ns không lại quay ra nói bậy chắc chả có lúc nào cao giá đâu mà lo hạ thấp ;))
nói không lại. nói không lại lúc nào. tưởng não bạn phẳng hoá ra chỉ hơi thiếu nếp nhăn nên mình giải thích cặn kẽ cho bạn. còn mình khuyên bạn nên đến trung tâm học lại tiếng đi nhé

sallya3
Việc của bạn à ?
vậy đây là việc của bạn, nhưũng người đứng đầu đã cho phép Cẩm Giang tham gia event vì Cẩm Giang chỉ muộn 4p.
vậy bạn nghĩ họ sẽ mất ut vs member vậy bạn có nghĩ họ đã đồng ý rồi giờ lại hủy theo ý bạn họ có mất ut vs 233 member đã bc cho Cẩm Giang không,
tóm lại các bạn đang sợ 16 này người đưunứg đầu không phải là G lea

Polife
Thật buồn.. vì người viết topic này lại là 1 boy
Chẳng có tí ga lăng nào cả
Chỉ vì có 1 cái giải thôi
Mà làm lên việc này
Nhỏ mọn quá đi

mrju
15-03-2013, 01:18 AM
Cứ đúng luật mà làm anh ạ. Còn thí sinh Vân Anh cũng phỏng vấn trễ tại sao ko đc nhỉ ?

tắt đài này bật đài khác , chuyển giới thành nữ đi

Link Seven
15-03-2013, 01:18 AM
Trình ơi cho tao hỏi ai dạy mày vuốt cái tóc kia thế nhìn mà thích vl ;)) Nhìn mày giống trẻ trâu quá đi mất .

sallya3
15-03-2013, 01:19 AM
nói không lại. nói không lại lúc nào. tưởng não bạn phẳng hoá ra chỉ hơi thiếu nếp nhăn nên mình giải thích cặn kẽ cho bạn. còn mình khuyên bạn nên đến trung tâm học lại tiếng đi nhé
trong mắt những thằng....luôn cho người khác giống mình.
bạn tự điền tiếp nhá

R u b y
15-03-2013, 01:20 AM
Từ đầu đến giờ thấy mỗi Trình+Tuổi chửi hoài.... ôi nhiễm quá đi à

sallya3
15-03-2013, 01:21 AM
mình cũng xin góp ý luôn ngày mình bán w2.5 RF =750kvc
có 3 SDT từ acc yumi gọi hỏi mua w2.5 RF.
2 sdt giọng nam 1 sdt giọng nữ, đều kêu là chủ acc yumi vậy bạn có thẻ giải thíc tại sao lại nv vậy không.

Hoa Linh
15-03-2013, 01:22 AM
cay cú VL ^^! Helios tự hưỡi lồn heo ơi, con bắt đầu cay cú rồi hả :)) sallya3 bảo con văn chương con kém quá kìa ^^!:))
Trích Được post bởi Trình + Tuổi = TPHCMQ12 Xem bài viết
Trích Được post bởi Trình + Tuổi = TPHCMQ12 Xem bài viết
[/QUOTE]

KO hiểu cái chữ vàng trên đầu bạn như thế nào. Bạn phát ngôn những câu như thế này nữa. Trong TP này đến mấy lần rồi.
Sau vài giờ nữa ra đảo nghỉ mấy ngày.

Tư Lệnh Quân Đoàn
15-03-2013, 01:23 AM

Mình thấy bạn này quá quan trọng vấn đề WING 3 , bạn ơi, dẹp cái lợi ích cá nhân đi bạn à :|

Tư Lệnh Quân Đoàn
15-03-2013, 01:33 AM

Thí sinh vân anh phỏng vấn trễ chỗ nào bạn? từ lúc phỏng vấn đến bây giờ thí sinh vân anh đã bao giờ pm mình đến 1 từ đâu mà bạn bảo trễ? Trễ mà vẫn còn thời gian mình vẫn phỏng vấn, chính xác thí sinh Ngọc Huyền 17h mới đi học về có pm mình nói và mình chờ đến 17h30 mới bắt đầu phỏng vấn :) Mình nhắc lại BTC rất hoan nghênh và khuyến khích các bạn nữa tham gia event này, nên rất là chăm trước cho các bạn, bạn có thể hỏi thí sinh Ngọc Chuyên mình phỏng vấn tận 2 lần ? Thí sinh Kim Thịnh 19h mình đã đt phỏng vấn lần 2 :|

Mình có cảm giác Leaders đang tìm mọi cách, mọi tình tiết để thí sinh Cẩm Giang loại và thí sinh thuộc Leaders đoạt giải ?

Còn GM Event bao che? ngay cả lý do này bạn cũng nghĩ ra để đạt mục đích? Xin lỗi bạn thật tình mọi việc mình làm đều đề xuất và thông qua ý kiến cấp trên mới dám làm bạn nhé, mình muốn bao che chắc cũng ko được đâu :|

R u b y
15-03-2013, 01:36 AM
2 sdt giọng nam 1 sdt giọng nữ, đều kêu là chủ acc yumi vậy bạn có thẻ giải thíc tại sao lại nv vậy không.

bạn chẳng thông minh tí nào :D
mình tưởng 1 số mà có cả giọng Nam giọng nữ :)) thưa vs bạn là mình gọi cho bạn MUA W2,5 nhưng Anh mình là ng cho VC để mua, nên a mình đứng ra gọi có gì là k đc? còn thích xem có phải chủ acc là Nữ k thì hỏi TLQĐ biết liền =))

Phỏng vấn đến 2 lần và bàn tán rất sôi nổi, hình như QTLĐ còn chịu thua mình khi tranh luạn về vấn đề MU =))))))))))))))))))

RF_(-.-)
15-03-2013, 01:38 AM
Thí sinh vân anh phỏng vấn trễ chỗ nào bạn? từ lúc phỏng vấn đến bây giờ thí sinh vân anh đã bao giờ pm mình đến 1 từ đâu mà bạn bảo trễ? Trễ mà vẫn còn thời gian mình vẫn phỏng vấn, chính xác thí sinh Ngọc Huyền 17h mới đi học về có pm mình nói và mình chờ đến 17h30 mới bắt đầu phỏng vấn :) Mình nhắc lại BTC rất hoan nghênh và khuyến khích các bạn nữa tham gia event này, nên rất là chăm trước cho các bạn, bạn có thể hỏi thí sinh Ngọc Chuyên mình phỏng vấn tận 2 lần ? Thí sinh Kim Thịnh 19h mình đã đt phỏng vấn lần 2 :|

Mình có cảm giác Leaders đang tìm mọi cách, mọi tình tiết để thí sinh Cẩm Giang loại và thí sinh thuộc Leaders đoạt giải ?

Còn GM Event bao che? ngay cả lý do này bạn cũng nghĩ ra để đạt mục đích? Xin lỗi bạn thật tình mọi việc mình làm đều đề xuất và thông qua ý kiến cấp trên mới dám làm bạn nhé, mình muốn bao che chắc cũng ko được đâu :|
có thể do YH lag nên bạn không nhìn thấy chỉ trách số em ấy quá đen

:D =))

Lại mang cấp trên ra dọa à =)).
Cấp trên là thằng nào mà lắm vẹo thế =))

sen3lanhan
đàn bà vkl xem xong bực cả mình . Tôi cũng đã từng Leaders ( nghe qua một người a và biết G sống rất đẹp và có tiếng ....) nhưng do nhiều chuyện về tc a e lên tôi out G . Thật sự tôi rất trân trọng Leaders nhưng riêng về cái 2p này tôi ko đồng quan điểm . Làm cái gì cũng phải có cái tình chứ ! Cậu chủ 2p BoLaCongAn gì gì đó thoáng ra 1 chút đi .

RF_(-.-)
15-03-2013, 01:39 AM

xin lỗi nhưng mình chỉ hỏi là Vân anh tại sao bị loại chứ có bảo là do lý do này lý do kia đâu

No1Mu

không làm rõ được thì ông đừng mở nữa còn mở ra để mà toàn thắc mắc cãi nhau

tranh dành cái phần thưởng close topic rồi lại mở làm ăn kiểu mờ ám chơi spam tin rác

tôi chả hiểu làm ăn kiểu gì hay chơi kiểu đua tốp tập 2

ai nhiều sim người ấy thắng ai là trọng tài ai là ban giám khảo ở cái mu này tôi không thấy

cái gì gọi là phân minh đâu hết các vị cứ coi như các vị làm vì lợi nhuận đi

cũng để người chơi xem các vị như một bức tranh quý mà giữ chứ đừng để

như một cái khăn lau bàn lau xong đáp sọt rác

Tư Lệnh Quân Đoàn
có thể do YH lag nên bạn không nhìn thấy chỉ trách số em ấy quá đen

Mình đã kiểm tra và khẳng định ko có 1 từ nào vân anh pm phỏng vấn :|

Minh Bún
15-03-2013, 01:40 AM

Yumi là nữ 10000% luôn nhé. MU thì chắc ko ai lạ gì ruby r nhỉ:).
Người nào chơi MU đều biết điều này, trừ khi ko chơi chẳng vào 4rum bgiờ. tạt ngang tạt ngửa đkí cài này,cm cái kia ko để ý gì hết thì thôi. đành chịu lun :D

R u b y
15-03-2013, 01:41 AM
đừng làm thế b ơi!!!

No1Mu
15-03-2013, 01:41 AM
bạn quá lời rồi đó :)

RF_(-.-)
15-03-2013, 01:42 AM
Mình đã kiểm tra và khẳng định ko có 1 từ nào vân anh pm phỏng vấn :|

dạo này YH rất hay lag nên team đã chuyển hết lên face. không được thì thôi mình cũng chẳng ý kiến.

Tư Lệnh Quân Đoàn
15-03-2013, 01:42 AM
không làm rõ được thì ông đừng mở nữa còn mở ra để mà toàn thắc mắc cãi nhau

tranh dành cái phần thưởng close topic rồi lại mở làm ăn kiểu mờ ám chơi spam tin rác

tôi chả hiểu làm ăn kiểu gì hay chơi kiểu đua tốp tập 2

ai nhiều sim người ấy thắng ai là trọng tài ai là ban giám khảo ở cái mu này tôi không thấy

cái gì gọi là phân minh đâu hết các vị cứ coi như các vị làm vì lợi nhuận đi

cũng để người chơi xem các vị như một bức tranh quý mà giữ chứ đừng để

như một cái khăn lau bàn lau xong đáp sọt rác

Mình không nghĩ cái giải thưởng to lớn đến mức phải mua sim rác nhắn tin, đây là miss MU, đã xác nhận là game thủ nữ có chơi MU và tiến hành cho bình chọn, ai yêu thích thí sinh nào thì bình chọn thí sinh đó và kết quả là theo số đông. 1 SĐT chỉ được bình chọn duy nhất 1 lần :)

RF_(-.-)
15-03-2013, 01:43 AM
mình nghĩ bạn sẽ ra đảo vĩnh viễn =))

Minh Bún
15-03-2013, 01:43 AM
Mình không nghĩ cái giải thưởng to lớn đến mức phải mua sim rác nhắn tin, đây là miss MU, đã xác nhận là game thủ nữ có chơi MU và tiến hành cho bình chọn, ai yêu thích thí sinh nào thì bình chọn thí sinh đó và kết quả là theo số đông. 1 SĐT chỉ được bình chọn duy nhất 1 lần :)

b ui,b ko đọc cm bạn Trình+Tuổi bảo mai mua 100 cái sim rác đó mà :D

RF_(-.-)
15-03-2013, 01:44 AM

mình đồng ý =))

sen3lanhan
15-03-2013, 01:44 AM
có tiền là có tất nhưng Leaders thoáng ra đi .

tuongnho
15-03-2013, 01:46 AM

do ko phải người đăng ký dự thi lên mình cũng đã ko xem xét kỹ !
nhưng buồn 1 cái là ADM bắt để lại YH còn bắt thí sinh phải pm mình. mình ko hiểu đoạn này lên tưởng adm sẽ pm mình. lỗi do mình ko đọc kỹ quy định ! OK

ADM vào đây trả lời hộ mình vấn đề khác

http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1162952-V%E1%BA%A5n-%C4%91%E1%BB%81-v%E1%BB%81-ng%C6%B0%E1%BB%9Di-th%C3%A2n-v%C3%A0-ko-c%C3%B4ng-b%E1%BA%B1ng-c%E1%BB%A7a-ADM-b%E1%BA%AFt-%C4%91%E1%BA%A7u-xu%E1%BA%A5t-hi%E1%BB%87n-!&p=741748#post741748

tuongnho
15-03-2013, 01:47 AM

giải thướng ko to ! nhưng G mình sẵn sàng tặng bạn Cẩm Giang gì đó cái W3 nếu bạn ý chơi đẹp ! Leaders đã bao h xoắn cái gì chưa nhỉ

No1Mu
15-03-2013, 01:48 AM
đọc kĩ lại rồi cm lại đi ông bạn già ơi cái người ta đã gọi là rác

mà ở việt nam rác thì nhiều lắm đường việt nam toàn rác thôi :)

còn cái giải thưởng ừ với BQT nó không to ừ to tác gì đâu nhưng cuộc thi

khi đã vào vòng loại khá là cay cú ai cũng quý trọng cái giải thưởng mình đạt được

với ông ông đua tốp bao giờ chưa tôi xin phép đặt ra một cái ví dụ nhỏ

cái tốp 2 được một sét 1op tốp 1 nhận được sét 2 op như ông bị một thằng chơi xấu

bị admin mu đó cho bạn mình lên trước rồi bao che cho nó theo ông ông có tức không

cái đáng ra là ông được tốp 1 đó :) nghĩ thử đi coi có được không mà nói thế

CamSanh
15-03-2013, 01:51 AM
G Leader cũng nhìu thằng bẩn bựa nhỉ :))
Hết tiền mua sim nt rồi chơi trò kiện cáo.
GM trả lời thì lập nick rác chủi.
Nghèo thì đừng tập đánh đu với đời ko đời lại chủi là thằng Ngu =))

Tư Lệnh Quân Đoàn
15-03-2013, 01:52 AM
Tranh luận với các member Guild Leaders thì bây giờ nói đến đâu thì cũng thế :D Mình không tranh luận nữa, những gì các bạn thắc mắc mình đã giải đáp

No1Mu
15-03-2013, 01:52 AM
à thì ra phải có tiền mua sim mới được chơi mu bạn nói quá đẳng cấp

mình phục bạn là một người có tiền :))

No1Mu
15-03-2013, 01:53 AM
Tranh luận với các member Guild Leaders thì bây giờ nói đến đâu thì cũng thế :D Mình không tranh luận nữa, những gì các bạn thắc mắc mình đã giải đáp
tôi thấy ông giải đáp toàn cái đâu đâu thôi tốt nhất đi ngủ đi để em gì gì ấy ôm cái w3

ngủ cho ngon

tuongnho
15-03-2013, 01:53 AM

và bạn đã xóa bài của mình để trợ giúp người thân
trò trẻ con này mà ADM cũng làm đc

Tư Lệnh Quân Đoàn
15-03-2013, 01:54 AM

Bạn ăn nói hàm hồ, tôi chưa ban user bạn là may, ok bạn chờ Admin OneTime trả lời nhé :) đừng hùa bạn à :D

RF_(-.-)
15-03-2013, 01:55 AM
chắc trình đây mà nhìn cái viết tiếng việt không sõi là đủ hiểu

tuongnho
Bạn ăn nói hàm hồ, tôi chưa ban user bạn là may, ok bạn chờ Admin OneTime trả lời nhé :) đừng hùa bạn à :D

cần mình post ảnh chứng minh ko ty

Link Seven

Bay lên nào :)) Xoắn r thì sao k xóa hả e :11;

R u b y
15-03-2013, 01:56 AM

Căng vầy :)) ngủ đi a ơi

tuongnho
15-03-2013, 01:58 AM

đợi mai đông người online vụ này mí căng ! em chụp ảnh hết rồi và đã có biện pháp chống band ip

Link Seven
15-03-2013, 01:59 AM
Căng vầy :)) ngủ đi a ơi

Đang vui ngủ làm gì mai lại phải dậy hả em , chơi tý nữa đã , V.A up mấy cái ảnh lên xem đỡ bùn e ơi :D

R u b y
đợi mai đông người online vụ này mí căng ! em chụp ảnh hết rồi và đã có biện pháp chống band ip

ngủ sớm mai lại thảo luận tiếp VA ơi :11;

tuongnho
mai ADM với Mod trực để trợ giúp người thân nhé

110894
15-03-2013, 02:00 AM
nếu không nhầm thì nick tuongnho này ở khâm thiên đúng k nhỉ :D

Link Seven
15-03-2013, 02:00 AM

Nóng luôn đi e đợi làm gì , tầm này bay nó mới đc cao em ạ . VD: cho 1 2 cái ảnh cho vui . hẽ

No1Mu
15-03-2013, 02:01 AM
em có thách anh baned ip em khỏi vào không

cái máy của em có một mã key thôi đừng to còi

ZzGióRétzZ
15-03-2013, 02:01 AM

Thế nói 1 câu thôi nhé.
Cái cấp trên của anh + cái MU HN này.
Uy tín ko = 1 đứa trẻ con :)
Vậy tại sao ko để thí sinh Vân Anh đc tham gia
Tại sao lại loại, cũng PM phỏng vấn chậm 1 chút sao ko đc ưu tiên như 2 bạn Giang và Nhã ?
Còn cái wing cũng chẳng đáng là gì. Nhưng đã ra luật thì cứ đúng luật mà làm !

tuongnho
15-03-2013, 02:02 AM
ngủ đã hi hi! mai e chăc gì đã post đc bài ý các anh ý band ghê lắm
ko xúc phạm cũng band

Máy Chém
15-03-2013, 02:07 AM
Thế nói 1 câu thôi nhé.
Tại sao lại loại, cũng PM phỏng vấn chậm 1 chút sao ko đc ưu tiên như 2 bạn Giang và Nhã ?
cái wing ko là gì mà lập 2pic kiện cáo vãi các bạn lìa đời

ZzGióRétzZ
15-03-2013, 02:09 AM
cái wing ko là gì mà lập 2pic kiện cáo vãi các bạn lìa đời

Bạn có hiểu chữ CÔNG BẰNG ko ?

No1Mu
15-03-2013, 02:10 AM
Thế nói 1 câu thôi nhé.

ngủ đi bạn à người ta là quan lớn mình không theo đú được đâu kệ thôi

giờ nó có chặt đầu mình mình cũng chịu chết chứ cãi làm sao nổi :))

lập topic còn bị xóa =))

anhlaaicb
15-03-2013, 02:12 AM
chung quy lại thì cuộc thi này là cuộc thi đo xem ai nhiều tiền :)).tại sao BQT không ra luât số điện thoại đăng ki tài khoản trong game + số lần rs thì mới đủ tư cách bình chọn ??? tôi nghĩ cuộc thi MISS sẽ kết thúc mà nhiều game thủ k hề biết người đoạt giải + nhưng người tham gia là ai.liệu đó có phải là cuộc thi MISS cua MU không hay chỉ là cuộc chạy đua VND của các đại gia.e xin hết :D

R u b y
15-03-2013, 02:12 AM
Nói chung là đang thảo luận THẾ NÀO LÀ CÔNG BẰNG và CÔNG BẰNG LÀ THẾ NÀO

LUẬT LỆ NÀO THẾ NÀO hay LUẬT LỆ NÀO THẾ

Minh Bún
15-03-2013, 02:15 AM
Thấm thía 1 câu. Đơn giản là như mọi người đã nói. Có tiền là có tất cả. Nghĩ mà buồn :D.

R u b y
15-03-2013, 02:18 AM

Mong Mng dừng lại vấn đề khác, để cho topic được trong sạch :D

FackZiu
15-03-2013, 02:19 AM
hết trò để nói , bới móc đủ các kiểu , liên quan đến game đã đành h` lại còn để ý cả những cái nhỏ nhất :)) thanh niên 2013 lol. khóc mấy cái vấn đề này chả mang lại ích lợi ji cho game tốt hơn .

CamSanh
15-03-2013, 02:21 AM
=)) ức chế vì ko có tiền mua sim nt nữa => chữi ADM
tức quá coi chừng học máu mồm rồi lại hại người khác tốn tiền đi Phúng Điếu đấy =))

Minh Bún
15-03-2013, 02:22 AM

Chỉ có 1 câu thui: Luật do lãnh đạo tạo ra và LĐ có quyền thay đổi nó.
Dân như mình thì chỉ dựa cột mà nghe thui. Nếu mà muốn công bằng thì hy vọng rằng con người đó có sự chính trực liêm minh.

_Marlboro_
15-03-2013, 02:23 AM
ái cũng muốn có 1 sân chơi thật công bằng . khi việc nhỏ chưa làm đc thì việc lớn làm thế đéo nào được ! ( à nhầm mà là đéo muốn làm mới đúng :19;
nói là việc của mồm. còn làm đc hay k các bạn có muốn làm đéo đâu

R u b y
15-03-2013, 02:24 AM
thui đi ngủ ^^ Ngày mai cập nhật BXH MISS xem sao :))

Hóng Hớt
15-03-2013, 02:29 AM
vấn đề còn dài... chắc chưa kết thúc đâu nhỉ :19;

anhlaaicb
15-03-2013, 02:29 AM
hết trò để nói , bới móc đủ các kiểu , liên quan đến game đã đành h` lại còn để ý cả những cái nhỏ nhất :)) thanh niên 2013 lol. khóc mấy cái vấn đề này chả mang lại ích lợi ji cho game tốt hơn .
chỉ muốn cạnh tranh công = chứ k phải cạnh tranh xem ai nhiều tiền hơn bạn nhé.chứ k phải tôi nói cho G tôi và tôi cũng k tranh luận vs bạn.nêu ra ý kiến để ae tham khảo.tốt hay k thì k phải 1 mình bạn nói là dk nhé :D

ChoiDem
15-03-2013, 02:31 AM
2 VKL =))

tự tin thế cơ mờ hãy về với tôi . tôi sẽ giúp bạn toả sáng . soi ngương lại đi xem mình la ai và đang ở đâu

cái TP G WL of đc thông báo diễn đàn cả G vào lập TP kêu như cha chết vì thấy người ta đc mà trước mình không đc

giờ minh off cũng đc có thấy kêu gao hay G khác kêu gao vấn đề gì đâu . nhỏ nhen bẩn tính VKL :))

giờ đến ngần ngày cuối thấy có 1 đối thủ đang ngờm .no sợ bị đối thủ này cướp đi cái mà mình đang mơ mộng liền tìm các khuyết điểm của đối thủ để bắt bẻ củ hành củ tỏi để loại đối thủ . đúng là mưu hèn kế bẩn vãi loãn

giá kể thí sinh này bị loại rồi chỉ còn 2 cô gái của G LD thì chắc sẽ chẳng có cái TP này :))

tưởng thế nào cũng phình phường thôi . đúng là quê mùa vẫn là quê mùa . ngày xưa em ở quê là cám giờ lên hn em là tấm . ngày xưa em ở quê cấy lúa chăn trâu . giờ em lên hn bán vốn sẵn có :))

đúng là 1 lũ tiểu nhân VKL :))
modd hay TLQD thấy tôi nói quá thì cảnh cảo nhé xin đừng bland nick tui . tui sẽ không nói thêm 1 câu nào nữa thx !

tohongquan
15-03-2013, 02:33 AM
thằng lạc mẹ vào ổ của bon LD này thì nói sao đươvj chúng nó.lại được mấy con đàn bà hùa vào thêm dầu vào lửa nữa.thiên sứ cái quái gì có mà quái sứ thì có

ChoiDem
15-03-2013, 02:33 AM

công nhân tôi thấy bạn nói đúng quá phải công = chứ phải loại bạn kia ngay cho em khẩn cấp không đc để nó thoát . của em là của =))

ZzGióRétzZ
15-03-2013, 02:34 AM
2 VKL =))

tự tin thế cơ mờ hãy về với tôi . tôi sẽ giúp bạn toả sáng . soi ngương lại đi xem mình la ai và đang ở đâu

cái TP G WL of đc thông báo diễn đàn cả G vào lập TP kêu như cha chết vì thấy người ta đc mà trước mình không đc

giờ minh off cũng đc có thấy kêu gao hay G khác kêu gao vấn đề gì đâu . nhỏ nhen bẩn tính VKL :))

giờ đến ngần ngày cuối thấy có 1 đối thủ đang ngờm .no sợ bị đối thủ này cướp đi cái mà mình đang mơ mộng liền tìm các khuyết điểm của đối thủ để bắt bẻ củ hành củ tỏi để loại đối thủ . đúng là mưu hèn kế bẩn vãi loãn

giá kể thí sinh này bị loại rồi chỉ còn 2 cô gái của G LD thì chắc sẽ chẳng có cái TP này :))

tưởng thế nào cũng phình phường thôi . đúng là quê mùa vẫn là quê mùa . ngày xưa em ở quê là cám giờ lên hn em là tấm . ngày xưa em ở quê cấy lúa chăn trâu . giờ em lên hn bán vốn sẵn có :))

modd hay TLQD thấy tôi nói quá thì cảnh cảo nhé xin đừng bland nick tui . tui sẽ không nói thêm 1 câu nào nữa thx !

Tiểu nhân cái mả bố nhà bạn

Cứ đúng luật mà làm guild tao đc giải thì tao cũng chẳng quan tâm vì bọn tao đăng kí đúng ngày đúng giờ

Còn mày đừng có hùa vào mà ăn cứt cả đống nhé !

Hóng Hớt
15-03-2013, 02:36 AM
2 VKL =))

thằng thành phố này, ăn nói nghe khắm vãi

FackZiu
15-03-2013, 02:39 AM
chả fải các bạn đang ăn vạ với 1 đứa con gái đáng tuổi em các bạn sao .

ChoiDem
15-03-2013, 02:39 AM
Tiểu nhân cái mả bố nhà bạn

Cứ đúng luật mà làm guild tao đc giải thì tao cũng chẳng quan tâm vì bọn tao đăng kí đúng ngày đúng giờ

Còn mày đừng có hùa vào mà ăn cứt cả đống nhé !

đúng là người G LD có khác . toàn người có học mưu cao chí lớn . nói câu nào là VKL câu đây . chắc cậu quen ăn món đó rùi lên mở mồm ra nói câu nào cũng nghĩ người ta cung giống mình ắn cái đó .=))

Hoa Linh
15-03-2013, 02:41 AM
Vấn đề này ngày mai ADM sẽ vào giải đáp các thắc mắc của các bạn. tạm thời đóng Tp nhé.

OneTime
15-03-2013, 11:03 AM
Nói tới người quen của Admin thì toàn bộ game thủ đều là người quen cả
và người thân thì tất cả những ai đã đi từng gặp BQT đều là người thân
Nhưng tất cả đều ko được thiên vị, ai cũng như ai

Nói tới luật thì luật là do Ban tổ chức đề ra, và có thể cập nhật bổ xung, sửa đổi bất kỳ lúc nào cho phù hợp với thực tế.
Nói tới những event, thì ko có 1 event nào là hoàn hảo cả...

Chủ topic nói thì nên suy nghĩ nhé, nếu chúng tôi thích cho item bất kỳ ai thì cứ việc cho chứ ko phải tạo event rồi cho theo event.

Event tạo ra cho mọi người vui vẻ, chứ ko phải để căng thẳng

Cuộc thi Thiên Sứ MU - Tôn vinh phái đẹp nhân ngày 8.3, MU vốn ít phái đẹp tham gia nên nó sẽ được ưu ái hơn bất kỳ event nào
Thể lệ cuộc thi đăng ký tới 10.3.2013, xong ko phải vì thế mà có thể ko xem xét thêm những trường hợp quá hạn
Giống như trước đây Event đấu trường... nhiều bạn đăng ký muộn vì lý do nào đó, BTC vẫn xem xét và chấp nhận

Người điều hành cho Event này đã hỏi ý kiến tôi trước khi chấp nhận cho thí sinh Cẩm Giang thi.
Tôi duyệt cho thí sinh này
Tới thời điểm này, người điều hành cho Event Thiên sứ MU chưa xử lý sai vấn đề gì cả.

Topic đóng và không bàn thêm.