PDA

View Full Version : xin hỏi ban điều hành game...

IrinaShayk
13-03-2013, 08:04 PM
Mình muốn hỏi là máy chủ có thay đổi gì ko mà mình đang chơi bình thường thì bị mất kết nối khỏi máy chủ xong sau đó vào lại thì tại cửa sổ update của MU, chữ bắt đầu ko hiện ra nữa @@ đc 1 lúc thì có hiện nhưng ấn Star thì quay trở lại tình trạng ban đầu @@ hơn nữa là mình biết hiện tại bây h game vẫn đang hoạt động bình thường ( vì bạn mình vẫn đang chơi bt ) còn mình thì ko hiểu tại sao lại như vậy ? xin đc trợ giúp.

vuahaiXacLo
13-03-2013, 08:07 PM
DKM Adm làm am kiểu lồn j thế mà cả sv toàn hack nhu vs.BQT đéo gì ma để bno hack nv.Hay là ADM bán bản quyền hack cho chúng no.thế này thì ae choi làm kái lồn j nũa.

tohongquan
13-03-2013, 08:08 PM
DKM Adm làm am kiểu lồn j thế mà cả sv toàn hack nhu vs.BQT đéo gì ma để bno hack nv.Hay là ADM bán bản quyền hack cho chúng no.thế này thì ae choi làm kái lồn j nũa.

topic nao cũng thấy vào than vãn :(

anhnghia
13-03-2013, 08:11 PM
Mình muốn hỏi là máy chủ có thay đổi gì ko mà mình đang chơi bình thường thì bị mất kết nối khỏi máy chủ xong sau đó vào lại thì tại cửa sổ update của MU, chữ bắt đầu ko hiện ra nữa @@ đc 1 lúc thì có hiện nhưng ấn Star thì quay trở lại tình trạng ban đầu @@ hơn nữa là mình biết hiện tại bây h game vẫn đang hoạt động bình thường ( vì bạn mình vẫn đang chơi bt ) còn mình thì ko hiểu tại sao lại như vậy ? xin đc trợ giúp.
bạn bị giống mình rồi :102;

IrinaShayk
13-03-2013, 08:13 PM
bó tay @@ chắc máy chủ game có gì thay đổi @@ mạng nhà mình sử dụng cái khác vẫn vào ngon lành, mà chỉ có MU là ko vào đc @@

Nước Mắt
13-03-2013, 08:16 PM
Hiện đang gặp chút sự cố bộ phận kỹ thuật đang tiến hành kiểm tra bạn nhé .

Đừng cố gắng phá hoại gia đình Mu - Hà Nội bằng những lời nói vô căn cứ như vậy bạn nhé .
Band id của bạn vĩnh viễn .

hungbjn90
13-03-2013, 08:17 PM
upppppppppppppppppppppp AD giúp bạn ấy đi nào

IrinaShayk
13-03-2013, 08:18 PM
[QUOTE=™ Nước Mắt ™;739651]Hiện đang gặp chút sự cố bộ phận kỹ thuật đang tiến hành kiểm tra bạn nhé .

tks MOD nhé :( vậy mình yên tâm rồi